Coding Robot
Jagorar Bayanin Samfur
MUHIMMAN BAYANIN TSIRA
Ajiye waɗannan umarni
GARGADI
Lokacin amfani da na'urar lantarki, ya kamata a bi ka'idodi na yau da kullun, gami da masu zuwa:
KARANTA DUK UMARNI KAFIN AMFANI
Don rage haɗarin rauni ko lalacewa, karanta kuma ku bi kariyar tsaro lokacin saitawa, amfani da kiyaye robot ɗin ku.
ALAMOMIN
Wannan ita ce alamar faɗakarwar aminci. Ana amfani da shi don faɗakar da ku game da haɗarin rauni na jiki. Yi biyayya da duk saƙonnin aminci waɗanda ke bin wannan alamar don guje wa yiwuwar rauni ko mutuwa.
Bai dace da yara a ƙarƙashin shekaru uku ba.
Kayayyakin Rubutu/Class II Biyu. Wannan samfurin kawai za'a haɗa shi da kayan aikin Class II mai ɗauke da alamar keɓe biyu.
MAGANAR ALAMOMIN
GARGADI: Yana nuna yanayi mai haɗari wanda, idan ba a kiyaye shi ba, zai iya haifar da mutuwa ko rauni mai tsanani.
HANKALI: Yana nuna yanayi mai haɗari wanda, idan ba a kiyaye shi ba, zai iya haifar da ƙananan rauni ko matsakaici.
SANARWA: Yana nuna yanayi mai haɗari wanda, idan ba a kiyaye shi ba, zai iya haifar da lalacewar dukiya.
GARGADI
HAZARAR KWANA
Ƙananan sassa. Ba ga yara a ƙarƙashin shekaru 3 ba.
Tushen yana da ƙananan sassa na ciki kuma na'urorin haɗi na Tushen na iya ƙunsar ƙananan sassa, wanda zai iya haifar da haɗari ga ƙananan yara da dabbobin gida. Ka kiyaye Tushen da kayan haɗin sa daga ƙananan yara.
GARGADI
CUTARWA KO KYAUTATAWA IDAN KASHE
Wannan samfurin ya ƙunshi ƙaƙƙarfan maganadisu neodymium. Maganganun da aka haɗiye suna iya mannewa tare a cikin hanji suna haifar da cututtuka masu tsanani da mutuwa. Nemi kulawar likita nan da nan idan an haɗiye magnet(s) ko an shaka.
Ka nisanta Tushen daga abubuwa masu mahimmancin maganadisu kamar agogon injina, masu bugun zuciya, masu saka idanu da talabijin na CRT, katunan kuɗi, da sauran kafofin watsa labarai da aka adana ta hanyar maganadisu.
GARGADI
HAZARAR KAMUWA
Wannan abin wasan yara yana haifar da walƙiya wanda zai iya haifar da farfaɗiya a cikin mutane masu hankali.
Kashi kaɗan kaɗantage na mutane na iya fuskantar ciwon farfaɗiya ko baƙar fata idan an fallasa su ga wasu hotuna na gani, gami da walƙiya ko alamu. Idan kun fuskanci rikice-rikice ko kuna da tarihin iyali na irin waɗannan abubuwan da suka faru, tuntuɓi likita kafin yin wasa da Tushen. Dakatar da Tushen kuma tuntuɓi likita idan kun sami ciwon kai, ciwon kai, jujjuyawa, jujjuyawar ido ko tsoka, asarar sani, motsi na son rai, ko rashin fahimta.
GARGADI
BATIRI LITHIUM-ION
Tushen ya ƙunshi baturin lithium-ion wanda ke da haɗari kuma yana da alhakin haifar da munanan raunuka ga mutane ko kadarori idan an yi kuskure. Kar a buɗe, murkushe, huda, zafi, ko ƙone baturin. Kada a ɗan gajeren kewaya baturin ta barin abubuwan ƙarfe su tuntuɓar tashoshin baturi ko ta nutsewa cikin ruwa. Kada kayi ƙoƙarin maye gurbin baturin. A yayin da baturi ya zube, guje wa hulɗa da fata ko idanu. Idan an yi hulɗa, a wanke wurin da abin ya shafa da ruwa mai yawa kuma a nemi shawarar likita. Dole ne a zubar da batura daidai da ƙa'idodin gida.
HANKALI
HAZARAR SAUKI
Ana ɗaukar kebul ɗin cajin tushen igiya mai tsayi kuma yana iya gabatar da haɗarin ruɗewa ko maƙarƙashiya. Ka kiyaye kebul na USB da aka kawo daga ƙananan yara.
SANARWA
Yi amfani da Tushen kawai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan jagorar. Babu sassa masu amfani da ke ƙunshe a ciki. Don rage haɗarin lalacewa ko rauni, kar a yi yunƙurin kwakkwance gidajen robobi na Tushen.
Abubuwan da aka bayar a wannan jagorar don dalilai ne na bayanai kawai kuma ana iya gyara su. Ana iya samun sabon sigar wannan jagorar a: edu.irobot.com/support
BAYANIN AMFANI
KUNNA/KASHE Tushen – Danna maɓallin wuta har sai fitulun sun kunna/kashe.
HARD RESET ROOT - Idan Tushen baya amsawa kamar yadda aka zata, riƙe maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 10 don kashe Tushen.
GARGAƊIN BATIRI - Idan Tushen yayi ja, to baturin yayi ƙasa kuma yana buƙatar caji.
DANNA SURYA - Tushen tuƙi na Tushen suna da ƙugiya na ciki don hana lalacewar injinan idan Tushen ya ture ko ya makale.
KWATANTA ALKALAMI/ MARKER – Mai rikon alamar Tushen zai yi aiki tare da ma'auni masu yawa. Alamar ko alƙalami bai kamata ya taɓa saman ƙasa ba har sai Tushen ya sauke mariƙin alama.
JAM'IYYAR WHITEBOARD (samfurin RT1 kawai) - Tushen zai yi aiki a kan fararen allunan tsaye waɗanda ke maganadisu. Tushen ba zai yi aiki a kan fentin farin allo na maganadisu ba.
AIKIN ERASER (samfurin RT1 kawai) – Magogin Tushen zai goge busasshiyar alamar gogewa kawai akan allon farar maganadisu.
TSAFTA/MUSA DA ERASER PAD (samfurin RT1 kawai) – Ana gudanar da kushin goge tushen tushen tare da maɗaurin ƙugiya da madauki. Don yin hidima, kawai a kwaɓe kushin gogewa sannan a wanke ko musanya kamar yadda ake buƙata.
CIGABA
Yi amfani da kebul na USB da aka kawo don cajin robot ɗin ku ƙarƙashin kulawar manya. Ya kamata a bincika tushen wutar lantarki akai-akai don lalacewar igiya, filogi, shinge ko wasu sassa. Idan irin wannan lalacewar ta faru, ba za a yi amfani da caja ba har sai an gyara shi.
- Kada ku yi caji kusa da wani wuri mai ƙonewa ko abu, ko kusa da saman da ake sarrafawa.
- Kar a bar mutum-mutumi ba tare da kula ba yayin caji.
- Cire haɗin kebul na caji lokacin da robot ya gama caji.
- Kar a taɓa yin caji yayin da na'urar ke zafi.
- Kada ku rufe mutum-mutumin ku yayin caji.
- Yi caji a yanayin zafi tsakanin 0 zuwa 32 digiri C (digiri 32-90 F).
KULA da TSARKI
- Kada a bijirar da mutum-mutumi zuwa yanayin zafin jiki kamar hasken rana kai tsaye ko cikin mota mai zafi. Don sakamako mafi kyau yi amfani da cikin gida kawai. Kar a taba fallasa Tushen ga ruwa.
- Tushen ba shi da sassa masu aiki ko da yake yana da mahimmanci a kiyaye tsaftar firikwensin don ingantaccen aiki.
- Don tsaftace na'urori masu auna firikwensin, a hankali shafa sama da kasa da kyalle mara lullube don cire tarkace ko tarkace.
- Kada kayi ƙoƙarin tsaftace mutum-mutumi naka da kaushi, barasa da aka hana, ko ruwa mai ƙonewa. Yin hakan na iya lalata mutum-mutumin naku, ya sa mutum-mutumin ba ya aiki, ko kuma ya jawo wuta.
- Fitar wutar lantarki na iya shafar aikin wannan samfurin kuma ya haifar da rashin aiki. Da fatan za a sake saita na'urar ta amfani da matakai masu zuwa:
(1) Cire duk wani haɗin waje,
(2) Rike maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 10 don kashe na'urar,
(3) danna maɓallin wuta don sake kunna na'urar.
BAYANIN DOKA
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
(2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba'a so.- Canje-canje ko gyare-gyaren da Kamfanin iRobot bai amince da shi ba na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki.
- An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC da kuma Dokokin ICES-003. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsoma baki ga sadarwar rediyo ba zai faru ba a cikin takamaiman shigarwa. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
– Sake daidaitawa ko ƙaura eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
– Haɗa kayan aiki zuwa maɓalli a kan wata kewayawa daban da wacce aka haɗa mai karɓa zuwa gare ta.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako. - Bayanin Bayar da Radiation na FCC: Wannan samfurin ya dace da FCC §2.1093(b) don iyakokin fiddawa na RF, wanda aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi kuma yana da aminci ga aikin da aka yi niyya kamar yadda aka bayyana a cikin wannan jagorar.
- Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) na RSS na masana'antar Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
(2) dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar. - Karkashin ka'idojin Masana'antu Kanada, wannan mai watsa rediyo na iya aiki ta amfani da eriya nau'i da matsakaicin (ko ƙasa da haka) da aka amince da shi don watsawa ta masana'antar Kanada. Don rage yuwuwar kutsewar rediyo ga sauran masu amfani, yakamata a zaɓi nau'in eriya da ribar ta yadda daidaitaccen wutar lantarki mai haskakawa (EIRP) bai wuce dole ba don samun nasarar sadarwa.
- Bayanin Bayar da Radiation ISED: Wannan samfurin ya dace da daidaitattun RSS-102 na Kanada don iyakoki RF mai ɗaukar hoto, wanda aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi kuma yana da aminci ga aikin da aka yi niyya kamar yadda aka bayyana a cikin wannan jagorar.
Ta haka, iRobot Corporation ya bayyana cewa Root robot (samfurin RT0 da RT1) yana bin umarnin Kayan Gidan Rediyon EU 2014/53/EU. Ana samun cikakken rubutun sanarwar Yarjejeniya ta EU a adireshin intanet mai zuwa: www.irobot.com/ cikawa.
- Tushen yana da rediyon Bluetooth wanda ke aiki a rukunin 2.4 GHz.
- Ƙungiyar 2.4GHz tana iyakance don aiki tsakanin 2402MHz da 2480MHz tare da matsakaicin ƙarfin fitarwa na EIRP na -11.71dBm (0.067mW) a 2440MHz.
Wannan alamar da ke kan baturin tana nuna cewa ba dole ba ne a zubar da baturin tare da sharar gari da ba a daidaita ba. A matsayinka na mai amfani na ƙarshe, alhakinka ne ka jefar da baturin ƙarshen rayuwa a cikin na'urarka ta hanyar kula da muhalli kamar haka:
(1) mayar da shi zuwa ga mai rarrabawa / dillalin da kuka sayi samfurin; ko
(2) ajiye shi a wurin da aka keɓe.- Tattara da sake sarrafa batura na ƙarshen rayuwa a lokacin jefar zai taimaka wajen adana albarkatun ƙasa da tabbatar da cewa an sake sarrafa su ta hanyar da za ta kare lafiyar ɗan adam da muhalli. Don ƙarin bayani, tuntuɓi ofishin sake yin amfani da ku na gida ko dillalin da kuka fara siyan samfurin daga wurinsa. Rashin zubar da batir na ƙarshen rayuwa yadda ya kamata na iya haifar da mummunan tasiri ga muhalli da lafiyar ɗan adam saboda abubuwan da ke cikin batura da masu tarawa.
- Ana iya samun bayanai game da illar abubuwa masu matsala a cikin rafin sharar baturi a tushe mai zuwa: http://ec.europa.eu/environment/waste/batteries/
Don sake amfani da baturi, ziyarci: https://www.call2recycle.org/
- Ya dace da buƙatun lafiya na ASTM D-4236.
BAYANIN SAKE YIWA
Zubar da robots ɗin ku daidai da ƙa'idodin zubar da gida da na ƙasa (idan akwai) gami da waɗanda ke tafiyar da farfadowa da sake yin amfani da kayan lantarki na sharar gida, kamar WEEE a cikin EU (Ƙungiyar Tarayyar Turai). Don bayani game da sake yin amfani da su, da fatan za a tuntuɓi sabis na zubar da shara na birni na gida.
GARANTI MAI IYAKA GA MAI SIYAN ASALIN
Idan an saya a Amurka, Kanada, Australia, ko New Zealand:
Wannan samfurin yana da garantin iRobot Corporation ("iRobot"), dangane da keɓancewa da iyakoki da aka tsara a ƙasa, game da lahani a cikin kayan aiki da aiki don cancantar Garanti mai iyaka na shekaru biyu (2). Wannan Garanti mai iyaka yana farawa daga ainihin ranar siyan, kuma yana aiki ne kawai kuma ana aiwatar dashi a cikin ƙasar da kuka sayi samfur. Duk wani da'awar a ƙarƙashin Garanti mai iyaka yana ƙarƙashin ku sanar da mu lahanin da ake zargin a cikin lokacin da ya dace na zuwa
zuwa ga hankalin ku kuma, a kowane hali, ba daɗe da ƙarewar Lokacin Garanti ba.
Dole ne a gabatar da ainihin lissafin siyarwar kwanan watan, bisa buƙata, a matsayin shaidar siyan.
iRobot zai gyara ko maye gurbin wannan samfurin, a zaɓinmu kuma ba tare da caji ba, tare da sababbi ko gyara sassa, idan an same su da lahani a lokacin Garanti mai iyaka da aka ƙayyade a sama. iRobot baya bada garantin aiki mara yankewa ko rashin kuskure na samfurin. Wannan Garanti mai iyaka ya ƙunshi lahani na masana'antu a cikin kayan aiki da aikin da aka ci karo da su a cikin al'ada, kuma, sai dai in ba haka ba a bayyane yake a cikin wannan bayanin, amfani da wannan samfurin ba na kasuwanci ba kuma ba zai shafi waɗannan abubuwan ba, gami da amma ba'a iyakance ga: lalacewa ta al'ada ba. da hawaye; lalacewar da ke faruwa a cikin kaya; aikace-aikace da amfani waɗanda ba a yi nufin wannan samfurin ba; gazawa ko matsalolin da ke haifar da samfur ko kayan aikin da iRobot bai kawo ba; hatsarori, rashin amfani, cin zarafi, sakaci, rashin amfani, wuta, ruwa, walƙiya, ko wasu ayyukan yanayi; idan samfurin ya ƙunshi baturi da gaskiyar cewa batir ɗin ya ɗan yi ɗan gajeren kewayawa, idan hatimin shingen baturi ko sel ya karye ko nuna shaidar tampering ko kuma idan an yi amfani da baturin a cikin kayan aiki banda waɗanda aka ƙayyade don su; layin lantarki ba daidai ba voltage, sauye-sauye, ko karuwa; matsananciyar dalilai ko na waje fiye da madaidaicin ikonmu, gami da, amma ba'a iyakance ga, rugujewa, sauyi ko katsewa a wutar lantarki, sabis na ISP (mai ba da sabis na Intanet), ko cibiyoyin sadarwa mara waya; lalacewa ta hanyar shigarwa mara kyau; canji ko gyara samfur; gyara mara kyau ko mara izini; gamawa na waje ko lalacewar kayan kwalliya; rashin bin umarnin aiki, kulawa, da umarnin muhalli waɗanda aka rufe kuma aka tsara su a cikin littafin koyarwa; amfani da sassa mara izini, kayayyaki, kayan haɗi, ko kayan aiki waɗanda ke lalata wannan samfur ko haifar da matsalolin sabis; gazawa ko matsaloli saboda rashin dacewa da wasu kayan aiki. Matukar ingantattun dokoki sun ba da izini, Lokacin Garanti ba za a tsawaita ko sabunta shi ko akasin haka ba saboda musanya, sake siyarwa, gyara ko maye gurbin samfur na gaba. Koyaya, ɓangaren(s) da aka gyara ko maye gurbinsu yayin Lokacin Garanti za su kasance da garanti na ragowar lokacin Garanti na asali ko na kwanaki casa'in (90) daga ranar gyara ko sauyawa, duk wanda ya fi tsayi. Za a mayar muku da kayan maye ko gyara, kamar yadda ya dace, da zarar an yi kasuwanci. Duk sassan samfur ko wasu kayan aikin da muka maye su za su zama mallakin mu. Idan wannan Garanti mai iyaka bai rufe samfurin ba, muna da haƙƙin cajin kuɗin sarrafawa. Lokacin gyara ko musanya samfur, ƙila mu yi amfani da samfur ko sassa waɗanda sababbi ne, daidai da sababbi ko sake sharadi. Har zuwa iyakar da doka ta dace ta ba da izini, alhakin iRobot zai iyakance ga ƙimar siyan samfur. Ba za a yi amfani da iyakokin da ke sama ba idan akwai babban sakaci ko kuskuren ganganci na iRobot ko kuma idan aka yi mutuwa ko rauni na mutum wanda ya haifar da rashin kulawar iRobot.
Wannan Garanti mai iyaka ba zai shafi na'urorin haɗi da sauran abubuwan da ake amfani da su ba, kamar busassun alamomin gogewa, lambobi na vinyl, mayafin gogewa, ko naɗe farar allo. Wannan Garanti mai iyaka ba zai zama mara aiki ba idan (a) an cire serial number na samfurin, goge, batawa, canza ko kuma ba a iya amfani da shi ta kowace hanya (kamar yadda aka ƙaddara a cikin ikonmu kaɗai), ko (b) kun saba wa sharuɗɗan Garanti mai iyaka ko kwangilar ku tare da mu.
NOTE: Iyakance abin alhaki na iRobot: Wannan Garanti mai iyaka shine keɓantaccen maganin ku akan iRobot da tafin iRobot kuma keɓantaccen abin alhaki dangane da lahani a cikin samfuran ku. Wannan Garanti mai iyaka ya maye gurbin duk sauran garanti da alawus na iRobot, na baka, rubuce-rubuce, (wanda ba na tilas ba) na doka, kwangila, cikin azabtarwa ko akasin haka,
ciki har da, ba tare da iyakancewa ba, kuma inda doka ta dace ta ba da izini, kowane sharuɗɗa masu ma'ana, garanti ko wasu sharuɗɗa dangane da ingantacciyar inganci ko dacewa don manufa.
Koyaya, wannan Garanti mai iyaka ba zai keɓance ko iyakance i) kowane haƙƙin ku na doka (na shari'a) ƙarƙashin dokokin ƙasa masu aiki ko ii) kowane haƙƙoƙinku akan mai siyar da samfur.
Har zuwa iyakar da doka ta zartar, iRobot baya ɗaukar kowane alhaki don asara ko lalacewa ko lalata bayanai, don kowane asarar riba, asarar amfani da Kayayyaki ko
ayyuka, asarar kasuwanci, asarar kwangiloli, asarar kudaden shiga ko asarar tanadin da ake tsammani, ƙarin farashi ko kashe kuɗi ko don kowane asara ko lalacewa kai tsaye, asara ko lalacewa ko hasara na musamman ko lalacewa.
Idan an saya a Burtaniya, Switzerland, ko Yankin Tattalin Arziki na Turai, ban da Jamus:
- ABINDA AKE YIWA DA HAKKIN KARE MASU SAUKI
(1) Kamfanin iRobot, 8 Crosby Drive, Bedford, MA 01730 USA ("iRobot", "Mu", "Our" da/ko "Mu") yana ba da Garanti mai iyaka na zaɓi don wannan samfur har zuwa iyakar da aka ƙayyade ƙarƙashin Sashe na 5, wanda ya dogara da sharuɗɗa masu zuwa.
(2) Wannan Garanti mai iyaka yana ba da haƙƙoƙin kai tsaye kuma ban da haƙƙoƙin doka a ƙarƙashin dokokin da suka shafi siyar da samfuran mabukaci. Musamman, Garanti mai iyaka baya keɓe ko iyakance irin waɗannan haƙƙoƙin. Kuna da 'yanci don zaɓar ko aiwatar da haƙƙoƙin ƙarƙashin Garanti mai iyaka ko haƙƙin doka a ƙarƙashin dokokin ikon ku da suka shafi siyar da samfuran mabukaci. Sharuɗɗan wannan Garanti mai iyaka ba zai shafi haƙƙoƙin doka ba a ƙarƙashin dokokin da suka shafi siyar da samfuran mabukaci. Hakanan, wannan Garanti mai iyaka ba zai keɓance ko iyakance kowane haƙƙoƙin ku akan mai siyar da samfur ba. - GANIN WARRANTY
(1) iRobot ya ba da garantin cewa (banda hani a Sashe na 5) wannan samfurin ba zai zama mara lahani na kayan aiki da lahani a cikin shekaru biyu (2) daga ranar siyan ("Lokacin Garanti"). Idan samfurin ya gaza cika ma'aunin garanti, za mu, a cikin madaidaicin lokacin kasuwanci da kyauta, ko dai gyara ko musanya samfurin kamar yadda aka bayyana a ƙasa.
(2) Wannan Garanti mai iyaka yana aiki ne kawai kuma ana iya aiwatar da shi a cikin ƙasar da kuka sayi samfur, in dai ƙasar tana cikin jerin Ƙasashe da aka ƙayyade.
(https://edu.irobot.com/partners/). - YIN DA'AWA A KARSHEN GORANTI IYAKA
(1) Idan kuna son yin da'awar garanti, tuntuɓi mai rarrabawa ko dillalin ku mai izini, wanda za'a iya samun bayanan tuntuɓarsa a https://edu.irobot.com/partners/. Akan
tuntuɓar mai rarraba ku, don Allah a shirya lambar serial ɗin samfur ɗinku da ainihin shaidar sayan daga mai rarrabawa ko dillali mai izini, yana nuna ranar siyan da cikakkun bayanan samfurin. Abokan aikinmu za su ba ku shawarar tsarin da ke tattare da yin da'awa.
(2) Dole ne a sanar da mu (ko mai ba da izini ko dillalan mu) game da duk wani lahani da ake zargi a cikin lokacin da ya dace da ya zo gare ku, kuma, a kowane hali, dole ne ku
ƙaddamar da da'awar ba a bayan ƙarewar Lokacin Garanti ba tare da ƙarin lokaci na makonni huɗu (4). - MAGANI
(1) Idan mun karɓi buƙatar ku don da'awar garanti a cikin Lokacin Garanti, kamar yadda aka ayyana a Sashe na 3, Sakin layi na 2, kuma an sami samfurin ya gaza ƙarƙashin garanti, za mu, bisa ga ra'ayinmu:
– gyara samfur,- musanya samfur tare da sabon samfur ko wanda aka ƙera shi daga sababbin ko sassa da aka yi amfani da su kuma yana aiki aƙalla daidai da ainihin samfurin, ko – musanya samfur tare da sabon samfur ingantaccen samfuri wanda yana da aƙalla daidai ko ingantaccen aiki idan aka kwatanta da ainihin samfurin.
Lokacin gyara ko musanya samfur, ƙila mu yi amfani da samfur ko sassa waɗanda sababbi ne, daidai da sababbi ko sake sharadi.
(2) Sassan da aka gyara ko maye gurbinsu yayin Lokacin Garanti za su sami garanti na ragowar lokacin garantin na asali na samfurin ko na kwanaki casa'in (90) daga ranar gyara ko sauyawa, duk wanda ya fi tsayi.
(3) Sauyawa ko samfuran da aka gyara, kamar yadda ya dace, za a mayar muku da su da zarar an yi kasuwanci. Duk sassan samfur ko wasu kayan aikin da muka maye su za su zama mallakin mu. - ME BA A RUFE BA?
(1) Wannan Garanti mai iyaka baya aiki ga batura, na'urorin haɗi ko wasu abubuwan da za'a iya amfani da su, kamar busassun alamun gogewa, lambobi na vinyl, mayafin gogewa, ko naɗe da farar allo.
(2) Sai dai in an yarda da shi a rubuce, Garanti mai iyaka ba za a yi amfani da shi ba idan lahani(s) ya shafi: (a) lalacewa da tsagewar yau da kullun, (b) lahani wanda ya haifar da mugu ko rashin dacewa.
ko amfani, ko lalacewa ta hanyar haɗari, rashin amfani, sakaci, wuta, ruwa, walƙiya ko wasu ayyuka na yanayi, (c) rashin bin umarnin samfur, (d) lalata ko ganganci, sakaci ko sakaci; (e) amfani da kayan gyara, bayani mai tsaftacewa mara izini, idan ana buƙata, ko wasu abubuwan maye (ciki har da abubuwan amfani) waɗanda ba mu bayar ko shawarar ba; (f) duk wani canji ko gyare-gyare ga samfur wanda kai ko wani ɓangare na uku ba mu ba da izini ba, (g) kowace gazawar cikar kunshin samfurin don sufuri, (h) matsananci ko dalilai na waje fiye da ikonmu. , gami da, amma ba'a iyakance ga, rugujewa, canzawa ko katsewa cikin wutar lantarki, sabis na ISP (mai ba da sabis na Intanet) ko cibiyoyin sadarwa mara waya, (i) rashin ƙarfi da/ko ƙarfin siginar mara waya mara daidaituwa a cikin gidanka.
3 sharuɗɗan wannan Garanti mai iyaka ko kwangilar ku da mu. - IYAKA HARKAR IRBOT
(1) iRobot yana ba da wani garanti, a bayyane ko kuma an yarda da shi a fakaice, ban da iyakataccen garanti da aka bayyana a sama.
(2) iRobot yana da alhakin kawai don niyya da babban sakaci daidai da tanadin doka da aka zartar don lalacewa ko biyan kuɗi. A kowane irin yanayin da iRobot na iya zama abin dogaro, sai dai in an bayyana a sama, alhaki na iRobot yana iyakance ga kawai abin da za a iya gani da kuma lalacewa kai tsaye. A duk sauran lokuta, ba a cire alhakin iRobot ba, dangane da tanadin da aka ambata.
Duk wani ƙayyadaddun abin alhaki baya shafi lalacewa sakamakon rauni ga rayuwa, jiki ko lafiya. - KARIN sharuɗɗan
Don samfuran da aka saya a Faransa, waɗannan sharuɗɗa kuma suna aiki:
Idan kai mabukaci ne, ban da wannan Garanti mai iyaka, za ka sami dama ga garantin doka da aka baiwa masu amfani a ƙarƙashin Sashe na 128 zuwa 135 na Code ɗin Abokin Ciniki na Italiya (Dokar Doka mai lamba 206/2005). Wannan Garanti mai iyaka baya shafar garantin doka ta kowace hanya. Garanti na doka yana da tsawon shekaru biyu, farawa daga isar da wannan samfur, kuma ana iya amfani da shi a cikin watanni biyu bayan gano lahani mai dacewa.
Don samfuran da aka saya a Belgium, waɗannan sharuɗɗa kuma suna aiki:
Idan kai mabukaci ne, ban da wannan Garanti mai iyaka, za ka sami damar samun garantin doka na shekaru biyu, bisa ga tanadin siyar da kayan amfani a cikin Kundin Tsarin Mulki na Belgian. Wannan garanti na doka yana farawa daga ranar isar da wannan samfur. Wannan Garanti mai iyaka kari ne ga, kuma baya tasiri, garanti na doka.
Don samfuran da aka saya a cikin Netherlands, waɗannan sharuɗɗa kuma suna aiki:
Idan kai mabukaci ne, wannan Garanti mai iyaka ƙari ne, kuma ba zai shafi haƙƙoƙinka ba bisa ga tanade-tanaden siyar da kayan amfani a cikin Littafi na 7, taken 1 na kundin farar hula na Dutch.
TAIMAKO
Don samun sabis na garanti, tallafi, ko wani bayani, da fatan za a ziyarci mu website da edu.
irobot.com ko yi mana imel a tushensupport@irobot.com. Ajiye waɗannan umarnin don tunani na gaba saboda suna ɗauke da mahimman bayanai. Don cikakkun bayanai na garanti da sabuntawa zuwa bayanin tsari ziyarar edu.irobot.com/support
An tsara shi a Massachusetts kuma An kera shi a China
Haƙƙin mallaka © 2020-2021 iRobot Corporation. Duka Hakkoki. US Patent No. www.irobot.com/patents. Sauran Haƙƙin Haƙƙin mallaka. iRobot da Tushen alamun kasuwanci ne masu rijista na iRobot Corporation. Alamar kalma ta Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista mallakin Bluetooth SIG, Inc. kuma duk wani amfani da irin wannan alamar ta iRobot yana ƙarƙashin lasisi. Duk sauran alamun kasuwanci da aka ambata mallakin masu su ne.
Mai ƙira
Kamfanin iRobot
8 Crosby Drive
Bedford, Massachusetts 01730
EU mai shigo da kaya
Kamfanin iRobot
11 Avenue Albert Einstein
69100 Villeurbanne, Faransa
edu.irobot.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
iRobot Tushen Coding Robot [pdf] Umarni Tushen Coding Robot, Coding Robot, Tushen Robot, Robot, Tushen |