BOOST-MAFITA-logo

KYAUTA MAGANAR Excel Shigo App

KYAUTA-MAGANIN Excel Shigo-App-KYAUTA-HOTUNAN

Haƙƙin mallaka
Haƙƙin mallaka © 2022 Boost Solutions Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka.
Duk abubuwan da ke cikin wannan ɗaba'ar suna da kariya ta haƙƙin mallaka kuma babu wani ɓangare na wannan ɗaba'ar da za a iya sake bugawa, gyara, nunawa, adanawa a cikin tsarin maidowa, ko watsa ta kowace hanya ko ta kowace hanya, lantarki, inji, kwafi, rikodi ko akasin haka, ba tare da rubutaccen izini na Boost Solutions ba.
Mu web site: http://www.boostsolutions.com

Gabatarwa

SharePoint Excel Import App yana bawa masu amfani da kasuwanci damar shigo da kowane ma'auni na Excel (.xlsx, .xls, ko .csv file) cikin jerin SharePoint Online da filayen bayanan taswira da hannu ko ta atomatik.
Ta amfani da App Import na Excel, masu amfani za su iya shigo da bayanai zuwa mafi yawan ginanniyar nau'ikan ginshiƙan SharePoint, gami da Layi ɗaya na Rubutu, Layukan Rubutu da yawa, Zaɓi, Lamba, Kwanan wata da Lokaci, Kudi, Mutane ko rukuni, Nemo, Ee / A'a da Hyperlink ko Hotuna.
Ana amfani da wannan jagorar mai amfani don koya wa mai amfani yadda ake amfani da wannan app.
Don sabon kwafin wannan da sauran jagororin, da fatan za a ziyarci:
http://www.boostsolutions.com/download-documentation.html

Yadda ake Amfani da App Import na Excel

Shigo da Fayil

Don shigo da ma'auni, dole ne ka sami aƙalla Ƙara Abubuwan da Shirya izini a cikin jeri ko zama memba na ƙungiyar SharePoint Online wanda ke da Ƙara Abubuwan da Shirya izini a cikin jerin.

 

  • Shigar da lissafin da kake son shigo da maƙunsar rubutu a ciki. (Shigar da takamaiman babban fayil ɗin, zaku iya shigo da takardar shedar zuwa babban fayil ɗin.)KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-01
  • Danna Import Excel a cikin saman aikin mashaya. (Babu shi da Excel a cikin ƙwarewar SharePoint na yau da kullun.) KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-02
  • A cikin akwatin maganganu na Import na Excel, a cikin Shigo daga sashin ma'auni, ja Excel file kuna da niyyar shigo da su zuwa wurin akwatin da aka ɗigo (ko danna Jawo da sauke ko danna nan don zaɓar Excel file don zaɓar Excel ko CSV file).KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-03
  • Da zarar Excel file an ɗora, za a loda takaddun da aka haɗa kuma za a iya shigo da su. A cikin sashin Sheet, zaɓi takardar da kake son shigo da ita.
    Yi amfani da Zaɓin Tsallake layi a cikin Excel don yanke shawarar ko shigo da layin farko ko a'a. Ana kunna wannan zaɓi ta tsohuwa kuma ana iya kashe shi da hannu idan ba ku da taken filin a jere na farko ko kuma idan ba kwa son amfani da layin farko azaman taken filin. KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-04
  • A cikin sashin Taswirar Rukunin, zaɓi ginshiƙai a cikin Excel kuma taswira su don jera ginshiƙai.
    Ta hanyar tsoho, ginshiƙan masu suna iri ɗaya za a yi taswira ta atomatik a duk lokacin da aka loda takardar. Bugu da ƙari, ginshiƙan da ake buƙata za a yiwa alama da ja alamar alama kuma za a zaɓa ta atomatik. KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-05
  • A cikin sashin Filter, zaɓi kewayon bayanan kuma shigo da bayanan da kuke buƙata. Idan baku zaɓi wannan zaɓi ba, duk layuka a cikin takardar Excel za a shigo da su.KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-06Idan ka zaɓi akwatin rajistan da ke kusa da Shigo daga [] zuwa [] zaɓi, kuma ka ƙayyade kewayon bayanai kamar daga layi na 2 zuwa 8, to, layuka da aka ƙayyade kawai za a shigo da su zuwa lissafin. KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-07
  • A cikin ɓangaren Zaɓuɓɓukan Shigo, saka idan kuna son sabunta jerin SharePoint ta amfani da Excel file.
    Don shigo da farko, ba lallai ba ne don zaɓar wannan zaɓin. KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-08

Amma idan kun riga kun shigo da bayanai a baya, kuna iya buƙatar yanke shawarar matakin da ya kamata a ɗauka idan an sami kwafi yayin shigo da Excel zuwa SharePoint.
Kafin yin wannan, kuna buƙatar kunna Duba kwafin bayanan lokacin shigo da zaɓi.
Rubutun kwafi na iya kasancewa a cikin jerin SharePoint da Excel Sheet. Domin duba kwafin bayanan, dole ne a keɓance Maɓalli don gano kwafin bayanan.
Maɓalli mai maɓalli shine wanda ke keɓance bayanan da ke tsakanin Excel da jerin SharePoint (kamar ginshiƙin ID). Kuna iya ƙayyade ginshiƙan maɓalli fiye da ɗaya.

Lura
ginshiƙai kawai waɗanda aka zaɓa a cikin sashin Taswirar Rukunin za a iya amfani da su azaman ginshiƙin maɓalli.
Ana iya saita waɗannan ginshiƙan azaman ginshiƙan Maɓalli: layi ɗaya na rubutu, Zaɓi, Lamba, Kwanan wata da Lokaci, Kuɗi da Ee/A'a.

KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-09

Da zarar Bincika kwafin bayanan lokacin da aka kunna zaɓin shigo da kaya, akwai ayyuka guda biyu waɗanda za a iya ɗauka idan an sami kwafi yayin shigo da Excel zuwa jeri.

  • Tsallake rikodin kwafi
    App Import na Excel yana kwatanta ƙimar maɓalli na maɓalli a cikin Excel da jerin SharePoint Online, idan ƙimar ta kasance iri ɗaya a ɓangarorin biyu, za a gano bayanan a matsayin kwafi.
    Bayanan da aka gano a matsayin kwafin bayanan da ke cikin maƙunsar bayanai na Excel za a tsallake lokacin da ake shigo da su kuma za a shigo da bayanan musamman da suka rage kawai.
  • Sabunta kwafin bayanan
    App Import na Excel yana kwatanta ƙimar maɓalli na maɓalli a cikin Excel da jerin SharePoint Online, idan ƙimar ta kasance iri ɗaya a ɓangarorin biyu, za a gano bayanan a matsayin kwafi.
    Don kwafin bayanan, Excel Import App zai sabunta bayanai a cikin kwafin bayanan a cikin jerin SharePoint Online tare da bayanan da suka dace a cikin maƙunsar Excel. Sa'an nan, sauran bayanan maƙunsar bayanai za a ɗauki su azaman sabbin bayanai kuma a shigo da su daidai.
    Lura
    Idan ginshiƙin maɓalli ba na musamman ba ne a cikin Excel ko jeri, za a tsallake kwafin bayanan.
    Don misaliample, zaton kun saita ginshiƙin ID ɗin oda azaman maɓalli:
    Idan akwai bayanai da yawa a cikin Excel tare da ƙima ɗaya na ginshiƙin oda na ID, waɗannan bayanan za a gano su azaman kwafi kuma an tsallake su.
    Idan akwai bayanai da yawa tare da ƙimar ginshiƙin ID ɗin oda a jeri, za a gano bayanan da ke cikin lissafin azaman kwafi kuma an tsallake su.
  • Sannan danna maballin Import.
  • Bayan an gama aikin shigo da kaya, zaku iya ganin sakamakon shigo da kaya kamar haka. Danna maɓallin Rufe don fita.
  • KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-10A cikin lissafin, za ku ga cewa duk bayanan Excel file an shigo da su cikin lissafin kamar haka.KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-11
Nau'in Rukunin Shagon SharePoint da ake Goyan baya

Yawancin mashahuran ginshiƙan SharePoint suna goyan bayan Excel Import App, gami da Layi ɗaya na Rubutu, Layukan Rubutu da yawa, Zaɓi, Lamba, Kwanan wata da Lokaci, Kudi, Mutane ko Rukuni, Nemo, Ee/A'a da Hyperlink ko Hotuna. Kuna iya taswirar ginshiƙan Excel zuwa waɗannan ginshiƙan SharePoint lokacin shigo da Excel file.

Koyaya, ga wasu nau'ikan ginshiƙan, akwai wasu nasihu waɗanda kuke buƙatar kulawa:

Zabi
Shagon zaɓi shine ginin SharePoint akan layi tare da ƙayyadaddun ƙima, don shigo da ƙima cikin wannan nau'in shafi, kuna buƙatar bincika kuma tabbatar da ƙimar da shari'ar iri ɗaya ne a cikin Excel da jeri.

Don shigo da ƙimomi da yawa cikin ginshiƙin Zaɓi, yakamata a raba ƙimar da waƙafi “,”.

Don misaliampHar ila yau, dole ne a raba darajar ginshiƙin Rukunin ta hanyar “,” kamar haka, sannan ana iya shigo da su cikin nasara.

KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-12 KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-13

Shafin Duba
Don shigo da ƙima zuwa shafi na Neman SharePoint, yana buƙatar ƙimar ta zama rubutu ko lamba. Yana nufin ginshiƙin da aka zaɓa na A cikin wannan shafi yakamata ya zama layin rubutu ɗaya ko shafi lamba. KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-14

Idan kuna shirin shigo da ƙima mai yawa cikin ginshiƙin Zaɓi, yakamata a raba ƙimar ta “;”.

Don misaliample, dole ne a raba darajar ginshiƙin Abubuwan Maɗaukaki da ";" kamar haka, to ana iya shigo da su zuwa shafi na Nemo cikin nasara. KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-15 KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-16

Mutum ko Rukunin Rukuni
Don shigo da sunaye zuwa SharePoint Mutum ko ginshiƙin Ƙungiya, sunan mai amfani a cikin Excel ya kamata ya zama sunan shiga, sunan nuni ko adireshin imel; idan kuna buƙatar shigo da ƙima mai yawa zuwa wannan ginshiƙi, yakamata a raba ƙimar ta “;”.
Don misaliampDon haka, sunan nuni ko adireshin imel kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa za a iya samun nasarar shigo da shi cikin Mutum ko Rukunin Rukuni. KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-17 KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-18

Shafi 1: Gudanar da Biyan Kuɗi

Kuna iya amfani da biyan kuɗin gwaji na Import App na tsawon kwanaki 30 tun daga ranar da kuka fara amfani da shi.
Idan lokacin biyan kuɗin gwaji ya ƙare, kuna buƙatar siyan biyan kuɗi.
Biyan kuɗi na Excel Import App yana kowane rukunin yanar gizon (wanda ake kira “tarin rukunin yanar gizon”) ko ɗan haya kowace shekara.
Don biyan kuɗin tarin rukunin yanar gizo, babu iyakance mai amfani na ƙarshe. Duk masu amfani a cikin tarin rukunin yanar gizon suna iya samun dama ga ƙa'idar.
Don biyan kuɗin mai haya, babu iyakancewar rukunin yanar gizo ko tarin rukunin yanar gizo. Duk masu amfani za su iya samun dama ga ƙa'idar a duk rukunin yanar gizo ko rukunin rukunin yanar gizo a cikin ɗan haya ɗaya.

Duban Matsayin Kuɗi

  • Lokacin da ka buɗe maganganun Import na Excel, za a nuna matsayin biyan kuɗi a saman maganganun.
    Lokacin da biyan kuɗi ya kusa ƙarewa a cikin kwanaki 30, saƙon sanarwa koyaushe zai nuna kwanakin da suka rage.KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-19
  • Don sabunta halin biyan kuɗi, da fatan za a sanya linzamin kwamfuta a kan saƙon sanarwa kuma danna shi, sannan za a loda sabon matsayi.
    Idan halin biyan kuɗi bai canza ba, da fatan za a share cache na mai lilo kuma danna sake.KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-20
  • Da zarar halin biyan kuɗi ya juya zuwa Biyan kuɗin ku ba daidai ba ne kamar haka, yana nufin biyan kuɗin ku ya ƙare.KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-21
  • Da fatan za a aiko mana (sales@boostsolutions.com) shafin URL don ci gaba da biyan kuɗi ko sabuntawa.
Neman Tarin Yanar Gizo URL
  • Don samun rukunin yanar gizo (wanda ake kira tarin rukunin yanar gizo a baya) URL, da fatan za a je shafin yanar gizon Active na sabon cibiyar gudanarwa na SharePoint.
  • KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-22Danna shafin don buɗe taga tare da saitunan rukunin yanar gizon. A Gabaɗaya shafin, danna mahaɗin Edit sannan zaka iya samun rukunin yanar gizon URL.KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-23Idan shafinku URL canje-canje, da fatan za a aiko mana da sabon URL don sabunta biyan kuɗi.

Nemo ID na Dan haya 

  • Don samun ID na mai haya, da farko je zuwa cibiyar gudanarwa ta SharePoint.
  • Daga cibiyar gudanarwa na SharePoint, danna mahaɗin Ƙarin fasali daga kewayawa na hagu, sannan danna maɓallin Buɗe a ƙarƙashin Apps.
  • A cikin Sarrafa Apps shafi, danna mahaɗin Ƙarin fasali daga kewayawa na hagu.
  • Sannan danna maɓallin Buɗe a ƙarƙashin izinin App.
  • Shafin Izinin App yana lissafin duk ƙa'idodi, gami da sunan nunin ƙa'idar da masu gano ƙa'idar. A cikin ginshiƙin App Identifier, ɓangaren bayan alamar @ shine ID na ɗan haya.
    Da fatan za a aiko mana (sales@boostsolutions.com) ID na mai haya don ci gaba da biyan kuɗi ko sabuntawa.KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-25
    Ko za ku iya samun ID na haya ta hanyar tashar Azure.
  • Shiga zuwa tashar tashar Azure.
  • Zaɓi Directory Active Azure.
  • Zaɓi Properties.
  • Sannan, gungura ƙasa zuwa filin ID na Tenant. Kuna iya samun ID na mai haya a cikin akwatin.

KYAUTA-MAFITA Excel Import-App-24

Takardu / Albarkatu

KYAUTA MAGANAR Excel Shigo App [pdf] Jagorar mai amfani
App Import App, Shigo da App, Excel Shigo, Shigo, App

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *