Cibiyar Bayanin Injin DANFOSS DM430E EIC Software
Tarihin bita Teburin bita
Kwanan wata | Canza | Rev |
Disamba 2018 | Canji kaɗan don bugawa akan buƙata, cire shafuka 2 mara kyau a ƙarshen littafin jagora don jimlar shafuka masu rarraba da 4. | 0103 |
Disamba 2018 | Ƙara bayanin kula game da kiyaye tsaftar yankin firikwensin haske da buɗe don aiki mafi kyau. | 0102 |
Disamba 2018 | Buga na farko | 0101 |
Alhakin mai amfani da bayanan aminci
alhakin OEM
- OEM na na'ura ko abin hawa wanda aka shigar da samfuran Danfoss yana da cikakken alhakin duk sakamakon da zai iya faruwa. Danfoss ba shi da alhakin kowane sakamako, kai tsaye ko kai tsaye, wanda ya haifar da gazawa ko rashin aiki.
- Danfoss ba shi da alhakin duk wani hatsarin da ya faru ta hanyar da ba daidai ba a hawa ko kiyaye kayan aiki.
- Danfoss ba ya ɗaukar wani nauyi ga samfuran Danfoss da aka yi amfani da su ba daidai ba ko kuma tsara tsarin ta hanyar da ke yin haɗari ga aminci.
- Duk tsarukan aminci masu mahimmanci zasu haɗa da tasha gaggawa don kashe babban voltage don abubuwan da aka fitar na tsarin sarrafa lantarki. Duk abubuwan da ke da mahimmanci na aminci za a shigar dasu ta hanyar da babban kayan aiki voltage za a iya kashe a kowane lokaci. Dole ne tasha gaggawa ta kasance cikin sauƙi ga mai aiki.
Bayanan aminci
Nuna jagororin aiki
- Cire haɗin ƙarfin baturin injin ku kafin haɗa wutar lantarki da igiyoyin sigina zuwa nuni.
- Kafin yin duk wani walƙiya na lantarki akan injin ku, cire haɗin wutar lantarki da igiyoyin sigina waɗanda aka haɗa da nuni.
- Kada ku wuce nunin wutar lantarki voltage ratings. Amfani mafi girma voltages na iya lalata nunin kuma zai iya haifar da haɗari na gobara ko lantarki.
- Kada a yi amfani da ko adana nunin inda gas ko sinadarai masu ƙonewa suke. Yin amfani da ko adana nunin inda iskar gas ko sinadarai ke iya haifar da fashewa.
- Software yana saita maɓallan faifan maɓalli akan nunin. Kar a yi amfani da waɗannan maɓallan don aiwatar da mahimman fasalulluka na aminci. Yi amfani da keɓantattun maɓallan inji don aiwatar da mahimman abubuwan aminci kamar tasha na gaggawa.
- Tsare-tsaren ƙira waɗanda ke amfani da nuni ta yadda kuskuren sadarwa ko gazawa tsakanin nunin da sauran raka'a ba zai iya haifar da rashin aiki wanda zai iya cutar da mutane ko lalata abu ba.
- Gilashin kariya akan allon nuni zai karye idan an buga shi da abu mai wuya ko nauyi. Shigar da nunin don rage yiwuwar buge shi da abubuwa masu wuya ko nauyi.
- Ajiye ko aiki da nuni a cikin muhallin da ya zarce nunin ƙayyadaddun zazzabi ko ƙimar zafi na iya lalata nunin.
- Koyaushe tsaftace nuni tare da taushi, damp zane. Yi amfani da sabulu mai laushi mai wanki kamar yadda ake buƙata. Don guje wa tashewa da canza launin nuni, kar a yi amfani da pads masu ƙyalli, foda, ko kaushi kamar barasa, benzene, ko fenti.
- Kiyaye yankin firikwensin haske mai tsabta kuma buɗe shi don mafi kyawun aiki.
- Abubuwan nunin hoto na Danfoss ba su da sabis na mai amfani. Mayar da nunin zuwa masana'anta idan an gaza.
Jagororin wayoyi na inji
Gargadi
- Motsin na'ura ko na'ura da ba a yi niyya ba na iya haifar da rauni ga ma'aikacin ko ma'aikata. Layukan shigar da wutar da ba su da kyau ba a kan yanayin da ake ciki na iya haifar da lalacewa ga kayan aikin. Kare duk layukan shigar wutar lantarki yadda ya kamata akan abubuwan da suka wuce na yanzu. Don karewa daga motsi mara niyya, kiyaye injin.
Tsanaki
- Fitin da ba a yi amfani da su ba akan masu haɗin haɗin gwiwa na iya haifar da aikin samfur na ɗan lokaci ko gazawar da ba ta kai ba. Toshe duk fil akan masu haɗin haɗin gwiwa.
- Kare wayoyi daga cin zarafi na inji, gudanar da wayoyi a cikin sassauƙan ƙarfe ko robobi.
- Yi amfani da waya 85˚ C (185˚ F) tare da rufin juriya da 105˚ C (221˚ F) waya yakamata a yi la'akari da shi kusa da saman zafi.
- Yi amfani da girman waya wanda ya dace da mahaɗin module.
- Rarraba manyan wayoyi na yanzu kamar solenoids, fitilu, masu canzawa ko famfun mai daga firikwensin firikwensin da sauran wayoyi masu shigar da hayaniya.
- Guda wayoyi tare da ciki, ko kusa da, saman injin ƙarfe a inda zai yiwu, wannan yana siffanta garkuwa wanda zai rage tasirin EMI/RFI.
- Kada ku kunna wayoyi kusa da sasanninta na ƙarfe masu kaifi, yi la'akari da kunna wayoyi ta hanyar gromet lokacin zagaye kusurwa.
- Kada ku kunna wayoyi kusa da membobin injin zafi.
- Samar da sauƙi ga duk wayoyi.
- Guji wayoyi masu gudu kusa da abubuwan motsi ko girgiza.
- Kauce wa dogon zangon waya mara tallafi.
- Samfuran lantarki na ƙasa zuwa keɓaɓɓen madugu na isassun girman da aka haɗa da baturi (-).
- Ƙaddamar da na'urori masu auna firikwensin da da'irori na bawul ta hanyar keɓancewar tushen wutar lantarki da dawo da ƙasa.
- Karkatar da layukan firikwensin kusan juyawa ɗaya kowane cm 10 (inci 4).
- Yi amfani da anchors na igiya wanda zai ba da damar wayoyi suyi shawagi dangane da na'ura maimakon ingantattun anka.
Jagoran walda na inji Gargadi
- Babban ƙarartage daga igiyoyin wuta da sigina na iya haifar da wuta ko girgiza wutar lantarki, kuma suna haifar da fashewa idan gas ko sinadarai masu ƙonewa suna nan.
- Cire duk igiyoyin wuta da siginar da aka haɗa da kayan lantarki kafin yin kowane walda na lantarki akan na'ura.
- Ana ba da shawarar mai zuwa lokacin waldawa akan na'ura sanye da kayan aikin lantarki:
- Kashe injin.
- Cire kayan lantarki daga injin kafin kowane walda na baka.
- Cire haɗin kebul na baturi mara kyau daga baturin.
- Kada a yi amfani da kayan aikin lantarki don ƙasa mai walda.
- Clamp kebul na ƙasa don mai walƙiya zuwa ɓangaren da za a haɗa shi kusa da walƙiya.
Ƙarsheview
DM430E Series Nuni kunshin
- Kafin amfani, tabbatar cewa an haɗa waɗannan abubuwan cikin fakitin nuni:
- Bayani na DM430E
- Panel Seal Gasket
- DM430E Series Nuni - Cibiyar Bayanin Injiniya (EIC) Manual mai amfani
DM430E nassoshi nassoshi adabi na Magana
Taken adabi | Nau'in adabi | Lambar adabi |
DM430E Series PLUS+1® Nunin Injin Wayar hannu | Bayanin Fasaha | BC00000397 |
DM430E Series PLUS+1® Nunin Injin Wayar hannu | Takardar bayanai | Mai Rarraba AI00000332 |
DM430E Series Nuni – Injiniya Information Center (EIC) Software | Manual mai amfani | AQ00000253 |
PLUS+1® JAGORA Software | Manual mai amfani | AQ00000026 |
Bayanin Fasaha (TI)
- A TI cikakken bayani ne don aikin injiniya da ma'aikatan sabis don tunani.
Takardar bayanai (DS)
- DS an taƙaita bayanai da sigogi waɗanda suka keɓanta da takamaiman samfuri.
Bayanin API (API)
- API ɗin ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsarin shirye-shirye ne masu canji.
- Bayanan API sune madaidaicin tushen bayanai game da halayen fil.
PLUS+1® Jagorar Mai Amfani
- Manual Operation (OM) yayi cikakken bayani game da kayan aikin PLUS+1® GUIDE kayan aiki da aka yi amfani da su wajen gina aikace-aikacen PLUS+1®.
Wannan OM ya ƙunshi manyan batutuwa masu zuwa:
- Yadda ake amfani da PLUS+1® GUIDE kayan aikin haɓaka aikace-aikacen hoto don ƙirƙirar aikace-aikacen inji
- Yadda ake saita ma'aunin shigarwar module da fitarwa
- Yadda ake zazzage aikace-aikacen PLUS+1® GUIDE don ƙaddamar da kayan aikin PLUS+1®
- Yadda ake lodawa da zazzage sigogin kunnawa
- Yadda ake amfani da PLUS+1® Kayan Aikin Sabis
Sabon sigar adabin fasaha
- Cikakken wallafe-wallafen fasaha yana kan layi a www.danfoss.com
- DM430E ya zo da shigar da aikace-aikacen software mai ƙarfi da sassauƙa na Danfoss Engine Information Center (EIC) J1939. Yi amfani da aikace-aikacen don keɓance kamanni da jin buƙatun saka idanu na injin ku ta hanyar ƙirƙira da sarrafa bayanan nunin analog da dijital a cikin saitunan allo waɗanda ke aiki mafi kyau don buƙatun aikin ku.
- Yi kewayawa ta hanyar bayanan bincike da allon daidaitawa tare da sauƙi ta amfani da maɓallan taushi masu dogaro huɗu waɗanda ke gaban nunin. Zabi daga fiye da 4500 daban-daban siga sa idanu profiles don tsara DM430E.
- Ana iya lura da sigina har huɗu akan kowane allo. Yi amfani da software na EIC don saita DM430E don ƙararrawa da faɗakarwa.
Kewayawa ta amfani da maɓallai masu taushi
Ana sarrafa DM430E ta kewayawa ta hanyar saitin maɓallai masu laushi guda huɗu waɗanda ke ƙasan gaban nuni. Makullan sun dogara da mahallin mahallin. Zaɓuɓɓukan zaɓin maɓalli masu laushi ana nunawa sama da kowane maɓalli kuma sun dogara da wurin kewayawa na yanzu a cikin shirin software na saka idanu na injin. A matsayinka na gaba ɗaya, maɓallin taushi na dama mai nisa shine maɓallin zaɓi kuma maɓallin taushi mai nisa na hagu shine maɓallin baya na allo ɗaya. Don inganta amfani da cikakken allo, ba a nuna zaɓen kan allo lokacin da ba a amfani da su. Danna kowane maɓalli mai laushi don nuna zaɓuɓɓukan zaɓi na yanzu.
Kewayawa ta amfani da maɓallai masu taushi
Kewayawa allo
Kewaya Up | Latsa don matsawa sama ta abubuwan menu ko allo |
Kewaya ƙasa | Danna don matsawa ƙasa ta abubuwan menu ko allo |
Babban Menu | Danna don zuwa babban allon Menu |
Fita/Baya allo ɗaya | Danna don komawa allo daya |
Zaɓi | Latsa don karɓar zaɓi |
Menu na gaba | Danna don zaɓar lamba na gaba ko ɓangaren allo |
Hana Regen | Latsa don tilasta sabuntawar tacewa |
Ƙaddamar da Regen | Latsa don hana ɓangarorin sabuntawar tacewa |
Ƙarawa / raguwa | Latsa don ƙara ko rage ƙima |
Farawa da hana sabuntawa
- Yayin da EIC DM430E ke nuna ɗayan allon duba, danna kowane maɓalli mai laushi zai nuna ayyukan kewayawa da ke akwai a cikin menu na aiki.
- Akwai menu na ayyuka daban-daban guda biyu akan wannan matakin, na farko da ya bayyana ya ƙunshi ayyuka masu zuwa (daga hagu zuwa dama).
- Menu na gaba
- Kewaya Up
- Kewaya ƙasa
- Babban Menu
- Zaɓi Menu na gaba zai nuna menu na ayyuka na biyu tare da Canjawar Inhibit (Hana Farfaɗowa), Ƙaddamarwa canzawa (Ƙaddamar Sabuntawa) da RPM Set Point. Matsa shi zai sake nuna saitin ayyuka na farko sau ɗaya. Zaɓi Kewayawa sama kuma kewaya
- Kasa zai ba da damar kewayawa tsakanin allon sa ido na sigina. Zaɓin Babban Menu zai nuna zaɓuɓɓukan saitin DM430E. Idan ba a danna maɓallai masu laushi ba kuma a sake su na tsawon daƙiƙa 3 yayin da menu na aiki ke nunawa, menu zai ɓace kuma ayyukan ba su wanzu. Danna (da sakewa) kowane maɓallin taushi zai sake kunna menu na farko sau ɗaya.
Hana aikin farfadowa
- Idan mai amfani ya zaɓi aikin Hana Farfaɗo yayin da ake nuna menu na aikin aiki iri ɗaya kamar yadda aka bayyana a cikin Fara aikin sabuntawa za a aiwatar da shi, tare da masu biyowa.
- Bit 0 (daga 0-7) a cikin byte 5 (daga 0-7) an saita zuwa 1 (gaskiya).
- Buga sama yana karanta Inhibit Regen.
- Amincewa yana haskaka LED Inhibit Regeneration.
Fara aikin farfadowa
- Idan mai amfani ya zaɓi aikin Ƙaddamarwar Farko yayin da ake nuna menu na ayyuka; bit 2 (daga 0-7) a cikin byte 5 (daga 0-7) za a saita zuwa 1 (gaskiya) a cikin sakon J1939 PGN 57344 daure don injin. Wannan canjin yana motsa saƙon da za a watsa. Bitamin zai tsaya haka nan na tsawon lokacin latsa maɓallin taushi ko don kirgawa na daƙiƙa 3 zuwa rashin aiki mai laushi, duk wanda ya fara faruwa. Ana sake saita bit ɗin zuwa 0 (ƙarya).
- Latsa maɓalli mai laushi kuma yana sa nuni don nuna pop up yana ɗaukar tsawon daƙiƙa 3. Wannan fitowar kawai ta ce Initiate Regen. Idan nunin bai sami sanarwa daga injin akan canjin saƙon PGN 57344 ba, rabi na ƙarshe na pop up zai karanta No Engine Signal. Wannan amincewa shine umarnin da ke haskaka Hasken Ƙaddamarwar Regeneration LED akan rukunin rukunin nuni.
Saukewa: TSC1RPM
- Saƙon TSC1 yana aika buƙatar RPM don injin.
Yi amfani da Babban Menu azaman mafari don saita Nuni Jerin DM430E. Babban Menu allon
Babban Menu
Saita Asali | Yi amfani don saita Haske, Jigon Launi, Lokaci & Kwanan wata, Harshe, Raka'a |
Bincike | Yi amfani da su view tsarin, kuskuren log da bayanin na'urar |
Saitin allo | Yi amfani don zaɓar allo, adadin allo da sigogi (ana iya kiyaye PIN) |
Saita Tsarin | Yi amfani don sake saita abubuwan da suka dace da bayanin tafiya, samun damar bayanin CAN, zaɓi saitunan nuni, da saita saitunan PIN |
Menu na Saita na asali
Yi amfani da Saitin Asali don saita haske, jigon launi, lokaci & kwanan wata, harshe, da raka'a don Nuni Jerin DM430E.
Menu na Saita na asali
Haske | Yi amfani don daidaita matakin haske na allon |
Jigon Launi | Yi amfani don saita launi na bangon bango |
Lokaci & Kwanan wata | Yi amfani don saita lokaci, kwanan wata, da lokaci da salon kwanan wata |
Harshe | Yi amfani da shi don saita harshen tsarin, tsohowar harshen Ingilishi ne |
Raka'a | Yi amfani don saita gudu, nisa, matsa lamba, ƙara, taro, zazzabi da saitunan kwarara |
Haske
Yi amfani da maɓallai masu laushi (-) da ƙari (+) don daidaita hasken allo. Bayan dakika 3 na rashin aiki, allon zai koma saitin asali.
Hasken haske
Jigon Launi
Yi amfani don zaɓar tsakanin zaɓuɓɓuka 3 na Haske, Duhu da Atomatik. Allon Jigon Launi
Lokaci & Kwanan wata
Yi amfani da sama, ƙasa, zaɓi, da maɓallai masu taushi na gaba don saita salon lokaci, lokaci, salon kwanan wata, da kwanan wata. Lokaci & Kwanan allo
Harshe
Yi amfani da sama, ƙasa kuma zaɓi maɓallai masu laushi don zaɓar harshen shirin. Harsuna akwai Ingilishi, Sifen, Faransanci, Jamusanci, Italiyanci, Yaren mutanen Sweden da Fotigal.
Allon harshe
Raka'a
Yi amfani da sama, ƙasa, kuma zaɓi maɓallai masu laushi don ayyana raka'a na aunawa.
Raka'a na ma'auni
Gudu | kp, mph |
Nisa | km, miles |
Matsin lamba | kPa, bar, psi |
Ƙarar | lita, gal, igal |
Mass | kg, lb |
Zazzabi | °C, °F |
Yawo | lph, gph, igph |
Menu na bincike
Yi amfani don samun bayanan tsarin, shigarwar log na kuskure, da bayanan na'ura. Allon bincike
Menu na bincike
Bayanin tsarin | Yi amfani don nuna kayan aiki, software, tsarin, da bayanin kumburi don na'urorin da aka haɗa |
Laifi Log | Yi amfani da su view da kuma kula da bayanan kuskure na yanzu da na baya |
Jerin na'urori | Yi amfani don nuna lissafin duk na'urorin J1939 da aka haɗa a halin yanzu |
Bayanin tsarin
Allon bayanin tsarin yana ƙunshe da lambar serial na hardware, sigar software, lambar kumburi da sigar ROP.
Allon bayanin tsarin example
Laifi Log
Allon log ɗin kuskure ya ƙunshi adana bayanai da adana bayanan kuskure. Zaɓi ko dai Laifi Masu Aiki ko Laifi na baya don saka idanu ayyukan kuskure. Zaɓi takamaiman kurakurai don lissafin ƙarin bayani.
Layin Log na kuskure
Laifi masu aiki
- Zaɓi Laifi Masu Aiki don nuna duk kurakuran aiki akan hanyar sadarwar CAN.
Laifi na baya
- Zaɓi Laifi na baya don nuna duk kurakuran da ke aiki a baya akan hanyar sadarwar CAN.
Jerin na'urori
- Allon Lissafin Na'ura yana lissafin na'urorin J1939 da adireshi waɗanda a halin yanzu ake kulawa akan hanyar sadarwa.
Menu na Saitin allo
Yi amfani da Saitin allo don zaɓar allo ɗaya don saitin, da adadin siginar sigina.
Menu na Saitin allo
Select Screens | Zaɓi allo don saita bayanin sigina, allon da ke akwai sun dogara da Yawan zaɓin allo |
Yawan allo | Zaɓi allo 1 zuwa 4 don nunin bayani |
Select Screens
- Zaɓi allo don keɓancewa. Don cikakkun bayanan saitin allo, duba Saita don saka idanu akan sigina.
- Zaɓi Screens example
Yawan allo
- Zaɓi lambar allo don nunawa. Zaɓi daga fuska 1 zuwa 4. Don cikakkun bayanan saitin allo, duba Saita don saka idanu akan sigina.
Yawan allo example
- Yi amfani da Saitin Tsari don saka idanu da sarrafa tsarin aikace-aikace.
System Setup menu
Sake saita Tsoffin Laifi | Yi amfani don sake saita duk bayanan tsarin zuwa saitunan tsoho |
CAN | Yi amfani don keɓance saitunan CAN |
Nunawa | Yi amfani don keɓance saitunan nuni |
Saitin PIN | Yi amfani don keɓance saitunan PIN |
Sake saitin tafiya | Yi amfani don sake saita bayanin tafiya |
Sake saita Tsoffin Laifi
Zaɓi Sake saitin Defaults don sake saita duk saitunan EIC zuwa tsoffin saitunan masana'anta.
CAN
Yi amfani da allon saitunan CAN don yin zaɓuɓɓuka masu zuwa.
Menu na saitunan CAN
Laifi Popup | Zaɓi kunnawa/kashe don kunnawa/kashe saƙonnin faɗowa. |
Hanyar Juyawa | Zaɓi 1, 2 ko 3 don ƙayyade yadda ake fassara saƙon kuskure marasa daidaitattun daidaito. Tuntuɓi masana'antun injin don daidaitaccen saiti. |
Adireshin Injin | Zaɓi adireshin injin. Kewayon zaɓi shine 0 zuwa 253. |
Nau'in Inji | Zaɓi daga jerin nau'ikan injin da aka riga aka ƙaddara. |
Inji DMs Kawai | Yana karɓar lambobin kuskure kawai ko saƙonnin J1939 DM daga injin. |
Saukewa: TSC1 | Ba da damar aika saƙon TSC1 (Tsarin Gudun Juyawa 1). |
JD Interlock | Isar da saƙon Interlock John Deere da ake buƙata don sabuntawa. |
Nunawa
Saitin Nuni
Allon farawa | Zaɓi don kunna/kashe nunin tambari a farawa. |
Fitowar Buzzer | Zaɓi don kunna/musa aikin buzzer na faɗakarwa. |
Tilasta Komawa Gauges | Bayan mintuna 5 na rashin aiki ya dawo babban ma'auni. |
Yanayin Demo | Zaɓi kunnawa/kashe don kunna yanayin nunawa. |
Saitin PIN
- Don rage yuwuwar kurakurai, Saitin allo da zaɓuɓɓukan menu na Saitin tsarin za a iya isa ga kawai bayan shigar da lambar PIN.
- Tsohuwar lambar ita ce 1-2-3-4. Don canza lambar PIN jeka Saitin Tsarin> Saitin PIN> Canja lambar PIN.
Saitin PIN
Sake saitin tafiya
Zaɓi Ee don sake saita duk bayanan tafiya.
Saita don saka idanu akan sigina
- Matakai masu zuwa don saitin allo ne. Matakai na 1 zuwa 3 sune don zaɓar adadin allo da nau'ikan allo kuma 4 zuwa 7 sune don zaɓar abubuwan sarrafawa na J1939.
- Don samuwan sigogin J1939, aiki da alamomi, Alamun nuni don sigogin J1939.
- Gungura zuwa Babban Menu > Saitin allo > Adadin allo. Zaɓi daga fuska ɗaya zuwa huɗu don saka idanu akan sigina.
- Kewaya zuwa Babban Menu > Saitin allo > Zaɓi allo kuma zaɓi allo don keɓancewa.
- Zaɓi nau'in allo don kowane allon da aka zaɓa. Akwai bambance-bambancen allo guda huɗu.
Nau'in allo 1
Nau'in 1 allo ne mai hawa biyu view tare da ƙarfin sigina biyu.
Nau'in allo 2
- Nau'in 2 shine mai hawa uku view tare da babban ƙarfin nunin sigina guda ɗaya kuma a bayansa, wani ɓangare na bayyane, ƙananan ƙarfin nunin sigina ne guda biyu.
Nau'in allo 3
- Nau'in 3 shine mai hawa uku view tare da manyan iyakoki guda biyu da ƙananan sigina.
Nau'in allo 4
- Nau'in 4 shine mai hawa hudu view tare da ƙananan damar nunin sigina guda huɗu.
- Don ƙarin gyare-gyaren nau'in allo yana yiwuwa a saita ƙananan sigina ta zabar daga salo uku.
- Bayan zaɓar ma'aunin don gyarawa, danna maɓallin zaɓi, allon da ake kira Gyara Menene? zai bude.
- A cikin wannan allon yana yiwuwa a canza sigina da sigogi na ci gaba. Bugu da ƙari, don nau'in allo na 3 da 4, nau'in ma'auni kuma ana iya canza shi.
Gyara Me? allo
Gyara Me?
Sigina | Yi amfani don ayyana siginar da kuke son nunawa. |
Nagartattun Ma'auni | Yi amfani don ayyana gunkin ma'auni, kewayo, ninkawa da saitunan kaska. |
Nau'in Ma'auni | Yi amfani don ayyana bayyanar ma'auni. |
Lokacin gyara sigina, akwai nau'ikan sigina 3.
Nau'in siginar allo
Nau'in sigina
Standard J1939 | Zaɓi daga nau'ikan sigina sama da 4500. |
Custom CAN | Zaɓi siginar CAN. |
Hardware | Zaɓi takamaiman sigina na hardware. |
- Lokacin zabar Standard J1939, yana yiwuwa a bincika samammun sigina. Zaɓi tsakanin Rubutun PGN da nau'in bincike na SPN.
- Yi amfani da kibiya masu taushin hagu da dama don zagayawa cikin haruffa kuma shigar da siginar.
- Bincika the signal screen.
- Bayan yin zaɓin sigina, danna maɓallin kibiya mai laushi mai laushi don zuwa yankin zaɓi na gaba.
- Yi amfani da kibiya ta hagu, kibiya ta dama, da maɓallai masu laushi na gaba don zaɓar allon saka idanu na sigina.
- Yi amfani da maɓalli mai laushin kibiya na dama don juyawa ta cikin zaɓin a cikin jujjuyawar agogo.
Examples na zaɓin siginar allo
- Cikakkun zaɓen siginar allo sannan danna maɓallin taushin alamar baya don komawa zuwa menu na baya.
- Kewaya baya don ƙarin zaɓin allo ko danna maɓallin taushi na baya har sai kun isa babban allo.
Example na saitin allo
Alamomi don sigogi na J1939
Tebur mai zuwa yana lissafin alamomi don injin J1939 da sigogin watsawa waɗanda ke samuwa kuma ana iya sa ido.
Alamomi don injin J1939 da sigogin watsawa
LED Manuniya
Tace tace lamp
- Stage 1 Dama Amber LED yana nuna buƙatun farko don sabuntawa.
- Lamp yana kan m.
- Stage 2 Madaidaicin Amber LED yana nuna sabuntawar gaggawa.
- Lamp filasha da 1 Hz.
- Stage 3 Sama da Stage 2 amma duba injin lamp zai kuma kunna.
- Babban zafin jiki mai shayewa lamp
- Led ɗin Amber na hagu yana nuna haɓakar yanayin yanayin shayewa saboda sabuntawa.
- An kashe sabuntawa lamp
- Led ɗin Amber na hagu yana nuna cewa naƙasasshen sauya sabuntawa yana aiki.
Shigarwa da haɓakawa
Yin hawa
Hanyar hawan da aka ba da shawarar mm [a]
Kashewa | Bayani |
A | Buɗewar panel don hawa akan saman A |
B | Buɗe Panel don hawa akan saman B |
1 | Hatimin panel |
2 | Bakin panel |
3 | Sukurori huɗu |
Shigarwa da haɓakawa
Daurewa
Tsanaki
-
Amfani da sukurori waɗanda ba a ba da shawarar ba na iya haifar da lalacewa ga gidaje.
-
Ƙarfin juzu'i mai yawa na iya haifar da lalacewa ga gidaje. Matsakaicin karfin juyi: 0.9 N m (8 in-lbs).
-
Haɗuwa tare da sukurori na taɓa kai na iya lalata zaren da ke cikin gidaje.
-
Matsakaicin yankan panel na iya yin illa ga ƙimar IP na samfur.
-
Tabbatar ba a rufe hushin. Wannan ya keɓance zaɓin hawan RAM.
Zurfin rami mai ɗaure mm [in]
- Zurfin matse rami: 7.5 mm (0.3 inci). Ana iya amfani da madaidaicin dunƙule M4x0.7.
- Matsakaicin karfin juyi: 0.9 N m (8 in-lbs).
Ayyukan aljihu
- Mai haɗin DEUTSCH 12 fil
DEUTSCH DTM06-12SA 12 pin
C1 pin | DM430E-0-xxx | DM430E-1-xxx | DM430E-2-xxx |
1 | Ƙarfin wutar lantarki - | Ƙarfin wutar lantarki - | Ƙarfin wutar lantarki - |
2 | Wutar lantarki + | Wutar lantarki + | Wutar lantarki + |
3 | CAN 0 + | CAN 0 + | CAN 0 + |
4 | CAN 0- | CAN 0- | CAN 0- |
5 | AnIn/CAN 0 Garkuwa | AnIn/CAN 0 Garkuwa | AnIn/CAN 0 Garkuwa |
6 | DigIn/AnIn | DigIn/AnIn | DigIn/AnIn |
C1 pin | DM430E-0-xxx | DM430E-1-xxx | DM430E-2-xxx |
7 | DigIn/AnIn | DigIn/AnIn | DigIn/AnIn |
8 | DigIn/AnIn | CAN 1+ | Ƙarfin firikwensin |
9 | DigIn/AnIn | CAN 1- | Shigar da wutar lantarki ta biyu* |
10 | Shigar da ayyuka da yawa (DigIn/AnIn/Freq/4-20mA/Rheostat) | Shigar da ayyuka da yawa (DigIn/AnIn/Freq/4-20mA/Rheostat) | Shigar da ayyuka da yawa (DigIn/AnIn/Freq/4-20mA/Rheostat) |
11 | Shigar da ayyuka da yawa (DigIn/AnIn/Freq/4-20mA/Rheostat) | Shigar da ayyuka da yawa (DigIn/AnIn/Freq/4-20mA/Rheostat) | Shigar da ayyuka da yawa (DigIn/AnIn/Freq/4-20mA/Rheostat) |
12 | Dijital fita (0.5A nutse) | Dijital fita (0.5A nutse) | Dijital fita (0.5A nutse) |
Daga mai sarrafawa (yana buƙatar kariyar karuwa).
M12-A 8 pin
C2 pin | Aiki |
1 | Na'urar Vbus |
2 | Bayanan na'ura - |
3 | Bayanan na'ura + |
4 | Kasa |
5 | Kasa |
6 | Saukewa: RS232R |
7 | RS232Tx |
8 | NC |
Bayanin oda
Bambance-bambancen samfuri
Lambar sashi | Lambar oda | Bayani |
11197958 | DM430E-0-0-0-0 | 4 Maɓalli, I/O |
11197973 | DM430E-1-0-0-0 | 4 Buttons, 2-CAN |
11197977 | DM430E-2-0-0-0 | Maɓallai 4, Ƙarfin Sensor, Shigar da Wuta ta Sakandare |
11197960 | DM430E-0-1-0-0 | 4 Buttons, I/O, USB/RS232 |
11197974 | DM430E-1-1-0-0 | 4 Buttons, 2-CAN, USB/RS232 |
11197978 | DM430E-2-1-0-0 | Maɓallai 4, Ƙarfin Sensor, Shigarwar Wuta ta biyu, USB/RS232 |
11197961 | DM430E-0-0-1-0 | Maɓallan kewayawa, I/O |
11197975 | DM430E-1-0-1-0 | Maɓallin kewayawa, 2-CAN |
11197979 | DM430E-2-0-1-0 | Maɓallan kewayawa, Ƙarfin Sensor, Shigar da Wuta ta Sakandare |
11197972 | DM430E-0-1-1-0 | Maɓallin kewayawa, I/O, USB/RS232 |
11197976 | DM430E-1-1-1-0 | Maɓallin kewayawa, 2-CAN, USB/RS232 |
11197980 | DM430E-2-1-1-0 | Maɓallan kewayawa, Ƙarfin Sensor, Shigarwar Wuta ta biyu, USB/RS232 |
11197981 | DM430E-0-0-0-1 | 4 Buttons, I/O, Aikace-aikacen EIC |
11197985 | DM430E-1-0-0-1 | 4 Buttons, 2-CAN, Aikace-aikacen EIC |
11197989 | DM430E-2-0-0-1 | Maɓallai 4, Ƙarfin Sensor, Shigar da Wuta ta Sakandare, Aikace-aikacen EIC |
11197982 | DM430E-0-1-0-1 | 4 Buttons, I/O, USB/RS232, EIC Application |
11197986 | DM430E-1-1-0-1 | 4 Buttons, 2-CAN, USB/RS232, EIC Application |
11197990 | DM430E-2-1-0-1 | Maɓallai 4, Ƙarfin Sensor, Shigarwar Wuta ta biyu, USB/RS232, Aikace-aikacen EIC |
11197983 | DM430E-0-0-1-1 | Maɓallan kewayawa, I/O, Aikace-aikacen EIC |
11197987 | DM430E-1-0-1-1 | Maɓallin kewayawa, 2-CAN, Aikace-aikacen EIC |
11197991 | DM430E-2-0-1-1 | Maɓallan kewayawa, Ƙarfin Sensor, Shigar da Wuta ta Sakandare, Aikace-aikacen EIC |
11197984 | DM430E-0-1-1-1 | Maɓallin kewayawa, I/O, USB/RS232, Aikace-aikacen EIC |
11197988 | DM430E-1-1-1-1 | Maɓallin kewayawa, 2-CAN, USB/RS232, Aikace-aikacen EIC |
11197992 | DM430E-2-1-1-1 | Maɓallan kewayawa, Ƙarfin Sensor, Shigarwar Wuta ta biyu, USB/RS232, Aikace-aikacen EIC |
Tsarin Model
A | B | C | D | E |
Saukewa: DM430E |
Maɓallin lambar ƙira
A- Sunan samfurin | Bayani |
Saukewa: DM430E | 4.3 ″ Nuni Zane mai launi |
B — Abubuwan Shiga/Sakamako | Bayani |
0 | 1 CAN Port, 4DIN/AIN, 2 MFIN |
1 | 2 CAN Port, 2DIN/AIN, 2 MFIN |
2 | 1 CAN Port, 2DIN/AIN, 2 MFIN, Sensor Power |
C-M12 mai haɗawa | Bayani |
0 | Babu Na'urar USB, Babu RS232 |
1 | Na'urar USB, RS232 |
Bayanin oda
D-Button Pads | Bayani |
0 | 4 Maɓalli, 6 LEDs |
1 | Maɓallan kewayawa, LEDs masu launi biyu 2 |
E-Maɓallin aikace-aikace (Aikace-aikacen EIC) | Bayani |
0 | Babu Maɓallin Aikace-aikace |
1 | Maɓallin Aikace-aikacen (Aikace-aikacen EIC) |
Haɗin jakar jakar haɗi
10100944 | DEUTSCH 12-pin Connector Kit (DTM06-12SA) |
Connector da na USB Kit
11130518 | Kebul, M12 8-Pin zuwa na'urar USB |
11130713 | Kebul, M12 8-Pin zuwa Wayoyin Jagora |
Kayan aikin haɗin kai
10100744 | DEUTSCH Stamped contacts terminal crimp tool, size 20 |
10100745 | DEUTSCH m lambobin sadarwa m crimp kayan aiki |
Kit ɗin hawa
11198661 | Kit ɗin hawan panel |
Software
11179523
(sabuntawa na shekara-shekara tare da 11179524 don kiyaye sabunta software) |
PLUS+1® JAGORA Software Professional (ya haɗa da sabunta software na shekara 1, lasisin mai amfani guda ɗaya, Sabis da Kayan aikin Ganewa da Editan allo) |
Kan layi | J1939 CAN EIC Engine Monitor Software* |
Kayayyakin da muke bayarwa:
- DCV mai sarrafa bawuloli
- Masu canza wutar lantarki
- Injin lantarki
- Motocin lantarki
- Hydrostatic Motors
- Hydrostatic famfo
- Orbital Motors
- PLUS+1® masu sarrafawa
- PLUS+1® nuni
- PLUS+1® joysticks da fedals
- PLUS+1® musaya masu aiki
- PLUS+1® firikwensin
- PLUS+1® software
- PLUS+1® sabis na software, tallafi da horo
- Matsakaicin matsayi da na'urori masu auna firikwensin
- PVG daidaitattun bawuloli
- Abubuwan tuƙi da tsarin
- Ilimin sadarwa
- Comatrol www.comatrol.com
- Turolla www.turellaocg.com
- Hydro-Gear www.hydro-gear.com
- Daikin-Sauer-Danfoss www.daikin-sauer-danfoss.com
- Danfoss Power Solutions shine masana'anta na duniya kuma mai samar da ingantattun kayan aikin ruwa da na lantarki.
- Mun ƙware wajen samar da fasahar zamani da mafita waɗanda suka yi fice a cikin matsananciyar yanayin aiki na kasuwar wayar tafi da gidanka da kuma fannin ruwa.
- Gina kan ƙwarewar aikace-aikacen mu mai ɗimbin yawa, muna aiki tare da ku don tabbatar da aiki na musamman don aikace-aikace da yawa.
- Muna taimaka muku da sauran abokan ciniki a duk duniya suna haɓaka tsarin haɓaka tsarin, rage farashi da kawo motoci da tasoshin zuwa kasuwa cikin sauri.
- Danfoss Power Solutions – abokin tarayya mafi ƙarfi a cikin injin lantarki ta hannu da lantarki ta wayar hannu.
- Je zuwa www.danfoss.com don ƙarin bayanin samfurin.
- Muna ba ku goyan bayan ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙasashen duniya don tabbatar da mafi kyawun mafita don yin fice.
- Kuma tare da faffadan cibiyar sadarwa na Abokan Sabis na Duniya, muna kuma samar muku da cikakkiyar sabis na duniya don duk abubuwan haɗinmu.
Adireshin gida:
- Danfodiyo
- Kamfanin Solutions Power (US).
- 2800 Gabas 13th Street
- Ames, IA 50010, Amurka
- Waya: +1 515 239 6000
- Danfoss ba zai iya karɓar alhakin yuwuwar kurakurai a cikin kasida, ƙasidu da sauran bugu.
- Danfoss yana da haƙƙin canza kayan sa ba tare da sanarwa ba.
- Wannan kuma ya shafi samfuran da aka riga aka yi kan oda muddin ana iya yin irin waɗannan sauye-sauye ba tare da wasu canje-canje masu zuwa sun zama dole ba a cikin takamaiman ƙayyadaddun da aka amince da su.
- Duk alamun kasuwanci a cikin wannan kayan mallakar kamfanoni ne.
- Danfoss da alamar tambarin Danfoss alamun kasuwanci ne na Danfoss A/S. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
- www.danfoss.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
Cibiyar Bayanin Injin DANFOSS DM430E EIC Software [pdf] Manual mai amfani DM430E Jerin Nuni Cibiyar Bayanin Injin EIC Software, DM430E Series, Cibiyar Bayanin Injin Nuni EIC Software, Cibiyar EIC Software, EIC Software, Software |