Radial injiniya - logoGaskiya ga Kiɗa 
Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher
Jagorar Mai Amfani
Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB SwitcherJAGORANTAR MAI AMFANI

Kamfanin Radial Engineering Ltd.
1845 Kingway Ave, Port Coquitlam, BC V3C 1S9
tel: 604-942-1001
fakis: 604-942-1010
imel: info@radialeng.com

KARSHEVIEW

Na gode don siyan Radial Relay Xo, na'ura mai sauƙi amma mai tasiri da aka ƙera don kunna makirufo ko daidaitaccen siginar sauti tsakanin tashoshi biyu akan tsarin PA. Kamar yadda yake tare da duk samfuran, sanin fasalin fasalin yana da mahimmanci idan kuna da niyyar samun mafi kyawun Relay.
Da fatan za a ɗauki minti ɗaya don karanta ta wannan ɗan littafin. Idan an bar ku da tambayoyin da ba a amsa ba, jin daɗin aiko mana da imel a info@radialeng.com kuma za mu yi iyakar kokarinmu mu mayar da martani a takaice. Yanzu shirya don musanyawa zuwa abun cikin zuciyar ku!
Ainihin Relay shine 1-in, 2-fita madaidaiciya mai sauya wayoyi don daidaita sauti.
Babu taswira ko kewayawa a tsakanin shigarwa da abubuwan da ake fitarwa.
Wannan yana nufin Relay Xo ba zai iya gabatar da murdiya ko hayaniya a cikin siginar tushe kuma yana ba da damar amfani da shi tare da mic ko matakan matakin layi. Siffar hanyar haɗin gwiwa tana ba da damar haɗa raka'o'in Relay Xo da yawa don haɗawa da canza tsarin sauti na sitiriyo ko tashoshi da yawa.
Ana iya yin sauyawa akan Relay Xo, ta hanyar madaidaicin ƙafar ƙafa ko ta hanyar rufe lambar MIDI.Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher - Hoto 1

YIN HADA
Kafin yin kowane haɗin gwiwa, tabbatar da an kashe ko ƙasa da/ko kashe wuta. Wannan zai taimake ka ka guje wa kunnawa ko wutar lantarki wanda zai iya cutar da abubuwan da suka fi dacewa kamar tweeters. Babu wutar lantarki akan Relay. Kawai shigar da wadatar VDC 15 da aka haɗa kuma zai yi rayuwa har zuwa rayuwa. Kabul clamp Za'a iya amfani da jack jack ɗin wuta don hana yanke haɗin kai na bazata.
Shigar da sauti da abubuwan fitarwa suna amfani da daidaitattun hanyoyin haɗin XLR waɗanda aka haɗa zuwa ma'aunin AES tare da fin-1 ƙasa, fil-2 zafi (+), da kuma fil-3 sanyi (-). Haɗa na'urar tushen ku kamar makirufo ko mai karɓar mic ɗin mara waya zuwa jack ɗin shigar da Relay Xo. Haɗa abubuwan A da B zuwa abubuwa biyu akan mahaɗa.
Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher - Hoto 2

Ana iya yin sauyawa tsakanin abubuwan da ake fitarwa ta amfani da maɓallin turawa OUTPUT SELECT a gefen gefen. Fara da saita tashar-A. Saita saitin mai zaɓin AB zuwa matsayi A (a waje). Yi magana a cikin microrin yayin da ake ƙara matakan ƙara a hankali. Don saita tashar-B danna maɓallin zaɓin AB don kunna fitarwa. Manufofin LED suna haskakawa don nuna fitarwa mai aiki.

SARAUTAR NAN

Za a iya jujjuya abubuwan da aka fitar na Relay Xo daga nesa ta hanyar amfani da ''latching'' ko 'momentary'' na waje wanda aka haɗa da jack ɗin 'JR1 REMOTE'. Wannan haɗin jack ɗin yana fasalta shigar da XLR mai kulle da ¼". Haɗin ¼” yana aiki tare da kowane madaidaicin madaidaicin ƙafar ƙafa kamar feda mai ɗorewa na ɗan lokaci ko latching ampcanza tashar tashar ruwa. Hakanan yana iya aiki tare da kowace na'ura sanye take da fitarwa na ¼” lamba kamar mai sarrafa MIDI.Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher - Hoto 3

Haɗin haɗin haɗin haɗin XLR da ¼” duka suna aiki tare da zaɓi na Radial JR1 ƙafa. Hakanan madaidaicin ƙafar ƙafa na JR1 an sanye su da makullin XLR jacks suna ba ku damar amfani da kowane nau'in kebul. Masu haɗin kulle suna da fa'ida akan stages kamar yadda yake rage damar haɗi don zuwa asara yayin wasan kwaikwayo. Ana samun sawun ƙafa na JR1 a cikin ɗan lokaci (JR1-M) ko latching (JR1-L) don magance buƙatu daban-daban akan s.tage kuma sun haɗa da alamun matsayin LED A/B. Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher - Hoto 4

Saboda mayukan ƙafafu na ɗan lokaci ne ko kuma suna latching yana da mahimmanci a fahimci yadda Relay Xo ke aiki tare da waɗannan nau'ikan maɓalli guda biyu. Ƙaƙƙarfan ƙafar ƙafa na ɗan lokaci, kamar JR1-M ko madaidaicin madaurin madanni, zai juya zuwa fitarwa-B kawai yayin riƙe ƙasa. Da zarar an fito da madaidaicin sawu na ɗan lokaci, Relay Xo zai juya baya zuwa fitarwa-A. Ƙaƙwalwar ƙafar ƙafa, kamar JR1L ko wani ampCanjawar mai zaɓi tashar tashar AB zai kunna Relay a duk lokacin da aka danna shi. Latsa ɗaya zai juya zuwa fitarwa-B. Danna sake tare da juyawa baya zuwa fitarwa-A.
MULKIN CHANNEL MULTI
Za'a iya canza raka'o'in Relay Xo guda biyu ko fiye ta hanyar haɗa na'urorin tare ta amfani da madaidaicin kebul na ¼”. Siffar LINK tana ba da damar sauya tsarin sauti na sitiriyo da tashoshi da yawa daga sauyawa guda ɗaya. Haɗa madaidaicin ƙafa zuwa naúrar farko ko yi amfani da maɓalli na KYAUTA KYAUTA.
Haɗa jack ɗin ¼” LINK a rukunin farko zuwa jack ɗin REMOTE na JR1 akan na biyu.
Kuna iya haɗa raka'a da yawa masu zuwa kamar yadda kuke so ta wannan hanyar.Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher - Hoto 5

AMFANI DA RELAY XO DOMIN TSARIN MAGANA

Ana ba da shawarar switch na ɗan lokaci, kamar JR1M na zaɓi, yayin amfani da Relay Xo azaman mai magana da baya ko mai sauya mic saboda wannan yana buƙatar riƙe maɓallin ƙafafu don yin magana da sauran membobin ƙungiyar ko ma'aikatan jirgin.
Sakin na'urar tawul ta koma al'ada. Wannan yana guje wa barin Relay akan 'yanayin sadarwa' da gangan wanda zai iya zama abin kunya idan aka bar shi.Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher - Hoto 6

AMFANI DA RELAY XO DOMIN CANCANTAR CHANNELS MIXER
Yin amfani da maɓalli mai latching, kamar JR1L na zaɓi, ana ba da shawarar lokacin sauyawa tsakanin tashoshi mai jiwuwa akan tsarin PA. Canja tashoshi yana ba ku damar musanya tsakanin busasshiyar tasha don sadarwa tare da masu sauraro da jikakken tasha tare da amsawa da reverb don rera waƙa.Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher - Hoto 7

SIFFOFI

  1. JR1 REMOTE: Kulle XLR da ¼” jack combo da ake amfani da su don haɗa maɓalli mai nisa. Yi amfani da sawun ƙafa, rufewar MIDI ko Radial JR1.
  2. HANYA MAI NASARA: Ana amfani da shi don haɗa canjin ƙarin raka'o'in Relay Xo. Yana ba da damar tsarin sauya sitiriyo da tashoshi da yawa.
  3. MIC/INPUT: Daidaitaccen shigarwar XLR.
    Hanyar siginar Relay Xo tana da 100% m.
    Siginonin sauti za su shuɗe ba canzawa ba tare da ƙara amo ko murdiya ba.
  4. OUTPUT-B: Madadin daidaitaccen fitowar XLR.
    Wannan fitowar tana aiki lokacin da aka danna maɓallin zaɓi a ciki ko lokacin da aka rufe maɓallin nesa.
    B LED yana haskakawa lokacin da fitarwa ke aiki.
  5. FITOWA-A: Babban ma'auni na XLR.
    Wannan fitowar tana aiki lokacin da mai kunnawa yake a waje ko lokacin da aka buɗe maɓallin nesa.
    A LED yana haskakawa lokacin da fitarwa ke aiki.
  6. CABLE CLAMP: Yana hana cire haɗin wutar lantarki ta hanyar kulle kebul na adaftar AC.
  7. JACK WUTA: Haɗi don haɗawa da adaftar wutar lantarki 15 volt (400mA)
  8. CIKAKKEN BABU-SULLA PAD: Wannan yana ba da keɓewar wutar lantarki da ɗimbin ɓarkewar 'tsayawa' don kiyaye Relay Xo wuri ɗaya.
  9. ZABIN FITOWA: Wannan canji yana jujjuya abubuwan da Relay Xo ke fitarwa. Alamun LED guda biyu suna nuna abin da fitarwa ke aiki.
  10. GROUND LIFT: Yana cire haɗin fil-1 (ƙasa) akan jack ɗin shigarwa na XLR don taimakawa rage hum da buzz da ke haifar da madaukai na ƙasa.
    Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher - Hoto 8

Bayanin Relay Xo
Nau'in da'ira mai jiwuwa:………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………
Sauya:……………………………………………………………………… Relay sarrafawa ta hanyar lantarki
XLR Input da Oxputs: ...................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................... fil-1 kasa, fil-2 (+), pin-3 (-)
Tashin ƙasa: …………………………………………………………………………. Yana ɗaga fil-1 akan shigarwar XLR
Iko: …………………………………………………………………. 15V/400mA, 120V/240 adaftar wutar da aka haɗa

Zane na waya don al'ada JR1 REMOTE sauyawa

Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher - Hoto 9

GARANTIN ARZIKI SHEKARU 3 RADIAL

Abubuwan da aka bayar na RADIAL ENGINEERING LTD. ("Radial") yana ba da garantin wannan samfurin don zama mai 'yanci daga lahani a cikin kayan aiki da aiki kuma zai magance duk irin wannan lahani kyauta bisa ga sharuɗɗan wannan garanti.
Radial zai gyara ko musanya (a zaɓinsa) kowane ɓangarori (s) na wannan samfurin (ban da ƙarewa da lalacewa da tsagewar abubuwan da ke ƙarƙashin amfani na yau da kullun) na tsawon shekaru uku (3) daga ainihin ranar siyan. A yayin da babu wani samfuri na musamman, Radial yana da haƙƙin maye gurbin samfurin tare da samfurin iri ɗaya na daidai ko mafi girma. A cikin yanayin da ba zai yuwu ba a gano wani lahani, da fatan za a kira 604-942-1001 ko email service@radialeng.com don samun lambar RA (Lambar Izinin Komawa) kafin lokacin garanti na shekara 3 ya ƙare. Dole ne a mayar da samfurin da aka riga aka biya a cikin asalin jigilar kaya (ko daidai) zuwa Radial ko zuwa cibiyar gyara Radial mai izini kuma dole ne ka ɗauki haɗarin asara ko lalacewa. Kwafin ainihin daftari mai nuna kwanan watan siye da sunan dila dole ne ya bi duk wani buƙatun aikin da za a yi ƙarƙashin wannan garanti mai iyaka da canja wuri. Ba za a yi amfani da wannan garantin ba idan samfurin ya lalace saboda zagi, rashin amfani, rashin amfani, haɗari ko sakamakon sabis ko gyare-gyare ta wani banda cibiyar gyara Radial mai izini.
BABU GARANTIN KYAUTA SAI WADANDA KE FUSKA ANAN KUMA AKA SIFFANTA A SAMA. BABU WARRANTI KO BAYANI KO BANZA, HADA AMMA BAI IYAKA BA, KOWANE GARANTIN SAUKI KO KYAUTATA GA MUSAMMAN GA WANI DALILI ZAI WUCE WUCE HARKAR GARANTIN GARANTIN GUDA UKU. RADIAL BA ZAI YI ALHAKI KO ALHAKI GA WANI LALATA NA MUSAMMAN, MAFARKI KO SABODA HAKA KO RASHIN FARUWA DAGA AMFANI DA WANNAN KYAMAR. WANNAN GARANTIN YANA BAKA MAKA TAUSAMMAN HAKKOKIN SHARI'A, KUMA KANA IYA SAMU WASU HAKKOKIN, WANDA ZAI IYA SABABATA INDA KAKE RAYU DA INDA AKA SAYYUN HAKKIN.

Relay Xo™ Jagorar Mai Amfani - Part# R870 1275 00 / 08_2022
Ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da bayyanar suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
© Haƙƙin mallaka 2014 duk haƙƙin mallaka

Takardu / Albarkatu

Radial engineering Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher [pdf] Jagorar mai amfani
Relay Xo Active Balanced Remote Output AB Switcher, Relay Xo, Active Balanced Remote Output AB Switcher.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *