RENISHAW - logoJagorar shigarwa
M-9553-9433-08-B4
RESOLUTE™ RTLA30-S cikakken tsarin ɓoye na layiRENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layiwww.renihaw.com/resolutedownloads

Sanarwa na doka

Halayen haƙƙin mallaka
Siffofin tsarin maɓalli na Renishaw da samfuran makamantan su sune batutuwa na waɗannan abubuwan haƙƙin mallaka da aikace-aikacen haƙƙin mallaka:

Farashin CN1260551 EP2350570 JP5659220 JP6074392 DE2390045
DE10296644 JP5480284 KR1701535 KR1851015 EP1469969
GB2395005 KR1630471 US10132657 US20120072169 EP2390045
JP4008356 US8505210 Farashin CN102460077 EP01103791 JP5002559
US7499827 Farashin CN102388295 EP2438402 US6465773 US8466943
Farashin CN102197282 EP2417423 JP5755223 Farashin CN1314511 US8987633

Sharuɗɗa da sharuɗɗa da garanti

Sai dai idan ku da Renishaw kun amince kuma ku sanya hannu kan wata yarjejeniya ta daban, ana siyar da kayan aiki da/ko software bisa ƙa'idodin Renishaw da aka kawo tare da irin wannan kayan aiki da/ko software, ko akwai akan buƙata daga ofishin Renishaw na gida. Renishaw yana ba da garantin kayan aikin sa da software na ɗan lokaci (kamar yadda aka tsara a cikin Madaidaitan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa), muddin an shigar da su kuma an yi amfani da su daidai kamar yadda aka ayyana a cikin takaddun Renishaw masu alaƙa. Ya kamata ku tuntubi waɗannan ƙa'idodi da ƙa'idodi don nemo cikakkun bayanan garantin ku.
Kayan aiki da/ko software da kuka siya daga mai siyarwa na ɓangare na uku suna ƙarƙashin keɓance sharuɗɗa da sharuɗɗan da aka kawo tare da irin wannan kayan aiki da/ko software. Ya kamata ku tuntuɓi mai ba da kayayyaki na ɓangare na uku don cikakkun bayanai.

Sanarwa Da Daidaitawa
Renishaw plc ta bayyana cewa tsarin rikodin RESOLUTE™ yana dacewa da mahimman buƙatun da sauran abubuwan da suka dace na:

  • umarnin EU da suka dace
  • kayan aikin da suka dace a ƙarƙashin dokar Burtaniya

Cikakkun bayanan da aka bayar na tabbatarwa yana samuwa a: www.renihaw.com/productcompliance.

Biyayya
Code of Regulation (CFR) FCC Sashe na 15 -
NA'urorin MATAKI RADIO
47 CFR Sashe na 15.19
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
47 CFR Sashe na 15.21
Ana gargadin mai amfani da cewa duk wani canje-canje ko gyare-gyare da Renishaw plc ko wakili mai izini ba su amince da shi ba na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aikin.
47 CFR Sashe na 15.105
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class A, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa lokacin da ake sarrafa kayan aiki a cikin yanayin kasuwanci. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da shi, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani dashi daidai da littafin koyarwa, na iya haifar da kutse mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Yin aiki da wannan kayan aiki a wurin zama yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ta yadda za a buƙaci mai amfani ya gyara tsangwamar da kuɗinsa.

47 CFR Sashe na 15.27
An gwada wannan rukunin tare da igiyoyi masu kariya akan na'urorin da ke gefe. Dole ne a yi amfani da igiyoyi masu kariya tare da naúrar don tabbatar da yarda.
Sanarwa na Daidaitawa
47 CFR § 2.1077 Bayanan yarda
Mai Gano Na Musamman: RESOLUTE
Jam'iyyar da ke da alhakin - Bayanin Tuntuɓar Amurka
Renishaw Inc. girma
1001 Wesemann Drive
West Dundee
Illinois
IL 60118
Amurka
Lambar waya: +1 847 286 9953
Imel: usa@renihaw.com
ICES-003 - Kayan Aikin Masana'antu, Kimiyya da Kimiya (ISM) (Kanada)
Wannan na'urar ta ISM ta dace da CAN ICES-003.

Amfani da niyya
An tsara tsarin rikodin rikodin RESOLUTE don auna matsayi da samar da wannan bayanin ga tuƙi ko mai sarrafawa a cikin aikace-aikacen da ke buƙatar sarrafa motsi. Dole ne a shigar da shi, sarrafa shi, da kiyaye shi kamar yadda aka ƙayyade a cikin takaddun Renishaw kuma daidai da ƙa'idar
Sharuɗɗa da Sharuɗɗa na Garanti da duk sauran buƙatun doka masu dacewa.
Karin bayani
Ana iya samun ƙarin bayani da suka shafi kewayon maɓalli na RESOLUTE a cikin takaddun bayanan RESOLUTE. Ana iya sauke waɗannan daga namu website www.renihaw.com/resolutedownloads kuma ana samun su daga wakilin Renishaw na gida.

Marufi
Fakitin samfuranmu ya ƙunshi abubuwa masu zuwa kuma ana iya sake yin fa'ida.

Bangaren shiryawa Kayan abu ISO 11469 Jagorar sake yin amfani da su
 

Akwatin waje

Kwali Bai dace ba Maimaituwa
Polypropylene PP Maimaituwa
Sakawa Low yawa polyethylene kumfa LDPE Maimaituwa
Kwali Bai dace ba Maimaituwa
Jakunkuna Jakar polyethylene mai yawa HDPE Maimaituwa
Karfe polyethylene PE Maimaituwa

Ka'idar ISAR
Bayanin da ake buƙata ta Mataki na ashirin da 33 (1) na Doka (EC) No. 1907/2006 ("ISANARWA") dangane da samfuran da ke ɗauke da abubuwan damuwa (SVHCs) suna samuwa a www.renihaw.com/REACH.
Zubar da kayan aikin lantarki da na lantarki
Amfani da wannan alamar akan samfuran Renishaw da/ko takaddun masu rakiyar suna nuna cewa bai kamata a haɗe samfurin da sharar gida gabaɗaya ba yayin zubarwa. Alhakin mai amfani ne na ƙarshe don zubar da wannan samfur a wurin da aka keɓance don sharar kayan wuta da lantarki (WEEE) don ba da damar sake amfani ko sake amfani da su. Daidaitaccen zubar da wannan samfurin zai taimaka don adana albarkatu masu mahimmanci da kuma hana mummunan tasiri akan muhalli. Don ƙarin bayani, tuntuɓi sabis na zubar da shara na gida ko mai rarrabawar Renishaw.

Ajiyewa da sarrafawa

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Rubutun Madaidaici - Ma'ajiya

Mafi ƙarancin lanƙwasa radius

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Rubutun Layi na Layi - radius

NOTE: Lokacin ajiya tabbatar da tef mai ɗaure kai a wajen lanƙwasa.

Tsari

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Rubutun Madaidaici - Tsarin

Shugaban karantawa

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Rubutun Layi na Layi - Shugaban Karatu

Readhead da DRIVE-CliQ dubawa

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layi - dubawa

Zazzabi

Adana
Madaidaicin mai karantawa, dubawar DRIVE-CLiQ, da sikelin RTLA30-S -20 °C zuwa +80 °C
UHV mai karantawa 0 °C zuwa +80 °C
Bakeout + 120 ° C
Adana
Madaidaicin mai karantawa, dubawar DRIVE-CLiQ,

da sikelin RTLA30-S

-20 °C zuwa +80 °C
UHV mai karantawa 0 °C zuwa +80 °C
Bakeout + 120 ° C

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Rubutun Madaidaici - Zazzabi

Danshi
95% dangi zafi (marasa sanyaya) zuwa IEC 60068-2-78

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Rubutun Layi na Layi - Humidity

RESOLUTE readhead shigarwa zane - daidaitaccen tashar kebul

Girma da haƙuri a mm

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Rubutun Layi na Layi - kanti

  1. Yawan hawa fuskoki.
  2. Shawarwar zaren da aka ba da shawarar shine mafi ƙarancin mm 5 (mm 8 gami da counterbore) kuma shawarar ƙarfafa ƙarfin ƙarfi shine 0.5 Nm zuwa 0.7 Nm.
  3. Radius lanƙwasa mai ƙarfi baya aiki don igiyoyin UHV.
  4. UHV na USB diamita 2.7 mm.

RESOLUTE readhead shigarwa zane - gefe na USB kanti

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layi - zane

RTLA30-S sikelin shigarwa zane

Girma da haƙuri a mm

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - zane 2

Kayan aikin da ake buƙata don shigar da sikelin RTLA30-S

Abubuwan da ake buƙata:

  • Madaidaicin tsayin sikelin RTLA30-S (duba 'RTLA30-S sikelin shigarwa zane' a shafi na 10)
  • Datum clamp (A-9585-0028)
  • Loctite® 435 ™ (P-AD03-0012)
  • Tufafin da ba shi da lint
  • Abubuwan da suka dace don tsaftacewa (duba 'Ajiye da sarrafawa' a shafi na 6)
  • Mai amfani da sikelin RTLA30-S (A-9589-0095)
  • 2 × M3 sukurori

Na zaɓi sassa:

  • Kit ɗin murfin ƙarshen (A-9585-0035)
  • Ma'aunin Renisaw (A-9523-4040)
  • Hanyar rarraba Loctite® 435™ (P-TL50-0209)
  • Guillotine (A-9589-0071) ko shears (A-9589-0133) don yanke RTLA30-S zuwa tsayin da ake buƙata.

Yanke ma'aunin RTLA30-S
Idan an buƙata yanke ma'aunin RTLA30-S zuwa tsayi ta amfani da guillotine ko shears.
Amfani da guillotine
guillotine ya kamata a riƙe shi amintacce a wurin, ta amfani da mataimakin ko clamphanyar ing.
Da zarar an kulla, ciyar da ma'aunin RTLA30-S ta guillotine kamar yadda aka nuna, kuma sanya guillotine danna toshe ƙasa akan sikelin.
NOTE: Tabbatar cewa toshe yana cikin madaidaicin daidaitawa (kamar yadda aka nuna a ƙasa).
Guillotine press toshe fuskantarwa lokacin yanke ma'aunin RTLA30-SRENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layi - Amfani

Yayin da kake riƙe da toshe a wurin, a cikin motsi mai santsi, ja ƙasa da lefi don yanke ta cikin sikelin.

Amfani da shears
Ciyar da ma'aunin RTLA30-S ta tsakiyar buɗewar kan shears (kamar yadda aka nuna a ƙasa).RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - Amfani da 2

Riƙe ma'auni a wuri kuma rufe shears a cikin motsi mai laushi don yanke ta cikin ma'auni.

Aiwatar da sikelin RTLA30-S

  1. Bada ma'auni don daidaitawa zuwa yanayin shigarwa kafin shigarwa.
  2. Alama wurin farawa don ma'auni akan ma'aunin axis - tabbatar da cewa akwai ɗaki don murfin ƙarshen zaɓin idan an buƙata (duba 'RTLA30-S sikelin shigarwa zane' a shafi na 10).
  3. Tsaftace sosai da kuma lalata ƙasa ta amfani da abubuwan da aka ba da shawarar (duba 'Ajiye da sarrafawa' a shafi na 6). Bada substrate ya bushe kafin amfani da sikelin.
  4. Hana ma'auni mai amfani zuwa ga madaidaicin hawa mai karantawa. Sanya shim ɗin da aka kawo tare da abin karantawa tsakanin mai amfani da maƙallan don saita tsayin ƙira.
    RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Rubutun Layi na Layi - Ana AiwatarNOTE: Ana iya hawa ma'aunin ma'auni ta kowane hanya zagaye don ba da damar daidaitawa mafi sauƙi don shigar da sikelin.
  5. Matsar da axis zuwa farkon tafiya barin isashen ɗaki don ma'aunin da za'a saka ta cikin applicator, kamar yadda aka nuna a ƙasa.
  6. Fara cire takardar goyan baya daga ma'auni kuma saka ma'auni a cikin na'urar har zuwa matsayi na farawa. Tabbatar cewa an kori tef ɗin baya a ƙarƙashin dunƙule mai tsaga.RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layi - hawa
  7. Aiwatar da matsi mai tsayin yatsa ta hanyar tsaftataccen, busasshe, kyalle mara lullube don tabbatar da ma'aunin ma'auni yana manne da ma'auni.
  8. Sannu a hankali kuma sannu a hankali matsar da applicator ta cikin dukan axis na tafiya. Tabbatar cewa an zare takardan goyan baya da hannu daga ma'auni kuma baya kama ƙarƙashin na'urar.
    RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - hawa 2
  9. Yayin shigarwa tabbatar da ma'auni yana manne da ma'auni ta amfani da matsi mai haske.
  10. Cire applicator kuma, idan ya cancanta, riƙe ragowar sikelin da hannu.
  11. Aiwatar da matsatsin yatsa mai tsaftar kyalle mai tsabta tare da tsawon ma'auni bayan aikace-aikacen don tabbatar da cikakken mannewa.
  12. Tsaftace ma'auni ta amfani da goge goge ma'auni na Renishaw ko tsaftataccen, bushe, yadi mara lint.
  13. Daidaita murfin ƙarshen idan an buƙata (duba 'Fitting the end covers' a shafi na 14).
  14. Bada sa'o'i 24 don cikakken manne da ma'auni kafin dacewa da datum clamp (duba 'Fitting the datum clamp'a shafi na 14).

Daidaita murfin ƙarshen
An tsara kit ɗin murfin ƙarshen don amfani da sikelin RTLA30-S don ba da kariya ga ƙarshen sikelin da aka fallasa.
NOTE: Ƙarshen murfi na zaɓi ne kuma ana iya haɗa su kafin ko bayan shigar da kan karantawa.

  1. Cire tef ɗin baya daga tef ɗin manne akan bayan murfin ƙarshen. RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layi - yana rufewa
  2. Daidaita alamomi a kan gefuna na ƙarshen murfin tare da ƙarshen ma'auni kuma sanya murfin ƙarshen a kan sikelin.
    RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - yana rufe 2NOTE: Za a sami tazara tsakanin ƙarshen ma'auni da tef ɗin manne akan murfin ƙarshen.

Daidaita datum clamp
Datum clamp yana gyara ma'auni na RTLA30-S daskararre zuwa ma'auni a wurin da aka zaɓa.
Ma'aunin tsarin yana iya lalacewa idan datum clamp ba a amfani.
Ana iya sanya shi a ko'ina tare da axis dangane da bukatun abokan ciniki.

  1. Cire takardar tallafi daga datum clamp.
  2. Sanya datum clamp tare da yanke a kan ma'auni a wurin da aka zaɓa. RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layi - clamp
  3. Sanya ƙaramin adadin manne (Loctite) a cikin yanke-fita akan datum clamp, tabbatar da babu ɗayan wicks ɗin manne akan saman sikelin. Akwai shawarwari masu rarraba don mannewa.
    RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layi - clamp 2

SANARWA hawan kan karantawa da daidaitawa

Maƙallan hawa
Dole ne madaidaicin ya kasance yana da shimfidar wuri mai hawa kuma yakamata ya samar da gyare-gyare don ba da damar dacewa da jurewar shigarwa, ba da damar daidaitawa zuwa tsayin abin karantawa, kuma ya kasance mai tsayi sosai don hana karkata ko girgiza kan abin karantawa yayin aiki.
Saitin kan karantawa
Tabbatar cewa ma'auni, taga na gani mai karantawa da fuskar hawa suna da tsabta kuma ba su da cikas.
NOTE: Lokacin tsaftace kan karantawa da sikelin a shafa ruwa mai tsafta da yawa, kar a jiƙa.
Don saita tsayin daka mai ƙima, sanya sararin samaniya mai shuɗi tare da buɗaɗɗen buɗewa a ƙarƙashin cibiyar gani na readhead don ba da damar aikin LED na yau da kullun yayin tsarin saiti. Daidaita kan mai karantawa don haɓaka ƙarfin siginar tare da cikakken kullin tafiya don cimma LED koren shuɗi.
LABARI:

  • Walƙiya na saitin LED yana nuna kuskuren karatun ma'auni. An kulle yanayin walƙiya don wasu ka'idoji na serial; cire iko don sake saiti.
  • Za'a iya amfani da na zaɓin Advanced Diagnostic Tool ADTa-100 don taimakawa shigarwa. ADTa-100 da ADT View software sun dace kawai tare da RESOLUTE readheads suna nuna 1 (A-6525-0100) da ADT View software 2 mark. Tuntuɓi wakilin Renihaw na gida don sauran dacewa da kan karantawa.
    1 Don ƙarin cikakkun bayanai koma zuwa Manyan Kayan aikin ganowa da ADT View software Jagorar mai amfani (Renishaw sashi na M-6195-9413).
    2 Ana iya sauke software kyauta daga www.renihaw.com/adt.
    3 Ana kunna LED ɗin ko da kuwa an sake saita saƙon da suka dace.
    4 Launi ya dogara da matsayin LED lokacin da aka kunna fitarwa ta hanyar p0144=1.

RESOLUTE readhead da DRIVE-CliQ dubawa LEDs

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - dubawa 2

DRIVE-CliQ dubawa RDY LED ayyuka

Launi Matsayi Bayani
Kashe Wutar lantarki ya ɓace ko a waje da kewayon haƙuri da aka halatta
Kore Haske mai ci gaba An shirya sashin don aiki kuma ana gudanar da sadarwar DRIVE-CLiQ ta keke-da-keke
Lemu Haske mai ci gaba Ana kafa sadarwar DRIVE-CliQ
Ja Haske mai ci gaba Aƙalla laifi ɗaya yana cikin wannan ɓangaren 3
Green/orange ko ja/orange Haske mai walƙiya An kunna gane ɓangaren ta hanyar LED (p0144) 4

SANARWA sigina na kan karantawa

BiSS C serial interface

Aiki Sigina 1 Kalar waya Pin
9-hanyar D-type (A) LEMO (L) M12 (S) Hanyar 13 JST (F)
Ƙarfi 5 V Brown 4, 5 11 2 9
0 V Fari 8, 9 8, 12 5, 8 5, 7
Kore
Serial sadarwa MA+ Violet 2 2 3 11
MA- Yellow 3 1 4 13
SLO+ Grey 6 3 7 1
SLO- ruwan hoda 7 4 6 3
Garkuwa Single Garkuwa Garkuwa Harka Harka Harka Na waje
Biyu Ciki Garkuwar ciki 1 10 1 Na waje
Na waje Garkuwar waje Harka Harka Harka Na waje

Don cikakkun bayanai, koma zuwa BiSS C-mode (unidirectional) don takaddar bayanan masu rikodin RESOLUTE (Renisaw sashi na L-9709-9005).
NOTE: Don RESOLUTE BiSS UHV masu karanta kanun labarai kawai akwai zaɓi JST (F) mai hanya 13.

FANUC serial interface

Aiki Sigina Kalar waya Pin
9-hanyar D-type (A) LEMO (L) 20-hanyar (H) Hanyar 13 JST (F)
Ƙarfi 5 V Brown 4, 5 11 9, 20 9
0 V Fari 8, 9 8, 12 12, 14 5, 7
Kore
Serial sadarwa REQ Violet 2 2 5 11
*REQ Yellow 3 1 6 13
SD Grey 6 3 1 1
*SD ruwan hoda 7 4 2 3
Garkuwa Single Garkuwa Garkuwa Harka Harka Waje, 16 Na waje
Biyu Ciki Garkuwar ciki 1 10 16 Na waje
Na waje Garkuwar waje Harka Harka Na waje Na waje

Mitsubishi serial interface

Aiki Sigina Kalar waya Pin
9-hanyar D-type (A) 10-hanya Mitsubishi (P) 15-hanyar D-type (N) LEMO

(L)

Hanyar 13 JST (F)
Ƙarfi 5 V Brown 4, 5 1 7, 8 11 9
0 V Fari 8, 9 2 2, 9 8, 12 5, 7
Kore
Serial sadarwa MR Violet 2 3 10 2 11
MRR Yellow 3 4 1 1 13
MD 1 Grey 6 7 11 3 1
MDR 1 ruwan hoda 7 8 3 4 3
Garkuwa Single Garkuwa Garkuwa Harka Harka Harka Harka Na waje
Biyu Ciki Garkuwar ciki 1 Bai dace ba 15 10 Na waje
Na waje Garkuwar waje Harka Harka Harka Na waje

Panasonic/Omron serial interface

Aiki

Sigina Kalar waya Pin
9-hanyar D-type (A) LEMO (L) M12 (S)

Hanyar 13 JST (F)

Ƙarfi 5 V Brown 4, 5 11 2 9
0 V Fari 8, 9 8, 12 5, 8 5, 7
Kore
Serial sadarwa PS Violet 2 2 3 11
PS Yellow 3 1 4 13
Garkuwa Single Garkuwa Garkuwa Harka Harka Harka Na waje
Biyu Ciki Garkuwar ciki 1 10 1 Na waje
Na waje Garkuwar waje Harka Harka Harka Na waje
Ajiye Kar a haɗa Grey 6 3 7 1
ruwan hoda 7 4 6 3

NOTE: Don RESOLUTE Panasonic UHV readheads kawai zaɓi JST (F) mai 13 yana samuwa.

Siemens DRIVE-CLiQ serial interface

 

Aiki

 

Sigina

 

Kalar waya

Pin
M12 (S) Hanyar 13 JST (F)
Ƙarfi 5 V Brown 2 9
0 V Fari 5, 8 5, 7
Kore
Serial sadarwa A+ Violet 3 11
A- Yellow 4 13
Garkuwa Single Garkuwa Garkuwa Harka Na waje
Biyu Ciki Garkuwar ciki 1 Na waje
Na waje Garkuwar waje Harka Na waje
Ajiye Kar a haɗa Grey 7 1
ruwan hoda 6 3

Yaskawa serial interface

 

Aiki

 

Sigina

 

Kalar waya

Pin
9-hanyar D-type (A) LEMO

(L)

M12

(S)

Hanyar 13 JST (F)
Ƙarfi 5 V Brown 4, 5 11 2 9
0 V Fari 8, 9 8, 12 5, 8 5, 7
Kore
Serial sadarwa S Violet 2 2 3 11
S Yellow 3 1 4 13
Garkuwa Garkuwa Garkuwa Harka Harka Harka Na waje
Ajiye Kar a haɗa Grey 6 3 7 1
ruwan hoda 7 4 6 3

SANARWA zaɓuɓɓukan ƙarewar shugaban karantawa

Mai haɗa nau'in D-way 9 (Lambar ƙarewa A)
Haɗa kai tsaye zuwa cikin Babban Kayan aikin Bincike na zaɓi ADTa-100 1 (kaɗan karantawa masu dacewa ADT kawai)

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - mai haɗawa

Mai haɗin layi na LEMO (Lambar ƙarewa L)

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - mai haɗawa 2

M12 (wanda aka rufe) mai haɗawa (Lambar ƙarewa S)
RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Litattafai - Grounding 3Jagorar mai tashi sama 13 (Lambar ƙarewa F) (an nuna kebul mai garkuwa ɗaya)

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - mai haɗawa 3

Mai haɗa nau'in Mitsubishi D-nau'i 15 (Lambar ƙarewa N)

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - mai haɗawa 4

Mai haɗin FANUC mai hanya 20 (Lambar ƙarewa H)

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - mai haɗawa 5

Mai haɗa Mitsubishi mai hanya 10 (Lambar ƙarewa P)

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - mai haɗawa 6

Siemens DRIVE-CLiQ zane mai dubawa - shigarwar kan karantawa guda ɗaya

Girma da haƙuri a mm

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na madaidaiciya - shigarwa

Haɗin lantarki

Grounding da garkuwa 1
Kebul mai garkuwa ɗaya 2

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layi - Lantarki

MUHIMMI:

  • Ya kamata a haɗa garkuwar da injin ƙasa (Field ground).
  • Idan an canza mai haɗin haɗin ko maye gurbin, abokin ciniki dole ne ya tabbatar da cewa an haɗa nau'ikan nau'ikan 0 V (fari da kore) zuwa 0 V.

Kebul mai garkuwa biyu 2

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layi - Lantarki 2

MUHIMMI:

  • Ya kamata a haɗa garkuwar waje da injin ƙasa (Field ground). Ya kamata a haɗa garkuwar ciki zuwa 0 V a kayan lantarki na abokin ciniki kawai. Yakamata a kula don tabbatar da cewa garkuwar ciki da ta waje an killace juna.
  • Idan an canza mai haɗin haɗin ko maye gurbin, abokin ciniki dole ne ya tabbatar da cewa an haɗa nau'ikan nau'ikan 0 V (fari da kore) zuwa 0 V.

Grounding da garkuwa - RESOLUTE Siemens DRIVE-CLiQ tsarin kawai

Kebul mai garkuwa ɗaya

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Litattafai - Grounding 2

Kebul mai garkuwa biyu

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Rubutun Layi na Layi - Ƙarfafawa

MUHIMMI: Idan sake mayar da kebul ɗin karantawa mai garkuwa biyu, ya kamata a kula don tabbatar da cewa garkuwar ciki da ta waje an killace juna. Idan an haɗa garkuwar ciki da na waje tare, wannan zai haifar da ɗan gajeren lokaci tsakanin 0 V da ƙasa, wanda zai iya haifar da al'amuran amo na lantarki.

Gabaɗaya ƙayyadaddun bayanai

Tushen wutan lantarki 1 5 V ± 10% Matsakaicin 1.25 W (250mA @ 5V)
(Tsarin DRIVE-CliQ) 2 24 V Matsakaicin 3.05 W (encoder: 1.25 W + dubawa: 1.8 W). Ana samar da wutar lantarki ta 24 V ta hanyar hanyar sadarwa ta DRIVE-CliQ.
Ripple Matsakaicin 200mVpp @ mitar har zuwa 500 kHz
Rufewa (kan karantawa - misali) IP64
(karin karatu - UHV) IP30
(DRIVE-CliQ dubawa) IP67
Hanzarta (karin karatu) Aiki 500 m/s2, 3 gatari
Girgiza kai (readhead and interface) Rashin aiki 1000 m/s2, 6 ms, ½ sine, 3 gatari
Matsakaicin saurin ma'auni dangane da kan karantawa 3 2000 m/s2
Jijjiga (kan karantawa - misali) Aiki 300 m/s2, 55 Hz zuwa 2000 Hz, 3 gatura
(karin karatu - UHV) Aiki 100 m/s2, 55 Hz zuwa 2000 Hz, 3 gatura
(DRIVE-CliQ dubawa) Aiki 100 m/s2, 55 Hz zuwa 2000 Hz, 3 gatura
Mass (kan karantawa - misali) 18g ku
(karin karatu - UHV) 19g ku
(kebul - misali) 32 g/m
(kebul - UHV) 19 g/m
(DRIVE-CliQ dubawa) 218g ku
Kebul na karantawa (misali) 7 core, gwangwani da jan ƙarfe, 28 AWG
Diamita na waje 4.7 ± 0.2 mm
Garkuwa ɗaya: Rayuwa mai sassauƙa> 40 × 106 hawan keke a 20 mm lanƙwasa radius
Garkuwa biyu: Rayuwa mai sassauƙa> 20 × 106 hawan keke a 20 mm lanƙwasa radius
UL gane bangaren
(UHV) Tagulla mai rufaffen Azurfa mai waƙaƙƙen allo guda ɗaya na FEP core insulation akan waya ta jan karfe mai kwano.
Matsakaicin tsayin kebul mai karantawa 10m (zuwa mai sarrafawa ko dubawar DRIVE-CLiQ)
(Dubi Siemens DRIVE-CLiQ ƙayyadaddun bayanai don iyakar tsayin kebul daga DRIVE-CLiQ dubawa zuwa mai sarrafawa)

HANKALI: An tsara tsarin rikodin rikodin RESOLUTE zuwa ma'auni na EMC masu dacewa, amma dole ne a haɗa shi daidai don cimma yarda da EMC. Musamman hankali ga shirye-shiryen garkuwa yana da mahimmanci.

  1. Ƙididdiga masu amfani na yanzu suna nufin tsarin RESOLUTE da aka ƙare. Dole ne a yi amfani da tsarin encoder na Renishaw daga wadatar Vdc 5 masu dacewa da buƙatun SELV na daidaitaccen IEC 60950-1.
  2. Renishaw DRIVE-CLiQ dubawa dole ne ya kasance mai ƙarfi daga wadatar 24 Vdc wanda ya dace da buƙatun SELV na daidaitaccen IEC 60950-1.
  3. Wannan shine adadi mafi muni wanda yayi daidai don mafi ƙarancin agogon sadarwa. Don ƙimar agogo mai sauri, matsakaicin hanzarin sikeli dangane da kan karantawa na iya zama mafi girma. Don ƙarin cikakkun bayanai, tuntuɓi wakilin Renishaw na gida.

Bayanan Bayani na RTLA30-S

Siffa (tsawo × nisa) 0.4 mm × 8 mm (ciki har da m)
Fita 30m ku
Daidaitacce (a 20 ° C) ±5 µm/m, ana iya gano ma'auni zuwa Matsayin Duniya
Kayan abu Bakin karfe mai tauri da zafin rai wanda aka saƙa da tef ɗin tallafi mai ɗaure kai.
Mass 12.9 g/m
Coefficient na thermal fadada (a 20 ° C) 10.1 ± 0.2 µm/m/°C
Yanayin shigarwa +15 °C zuwa +35 °C
Datum gyarawa Datum clamp (A-9585-0028) amintaccen tare da Loctite® 435 (P-AD03-0012)

Matsakaicin tsayi
Matsakaicin tsayin ma'auni ana ƙaddara ta ƙudurin karantawa da adadin ragowar matsayi a cikin kalmar serial. Don RESOLUTE masu karantawa tare da ƙuduri mai kyau da gajeren kalma, matsakaicin tsayin sikelin za a iyakance shi daidai. Akasin haka, ƙananan ƙuduri ko tsayin kalmomi suna ba da damar amfani da tsayin ma'auni.

 

Serial yarjejeniya

 

Yarjejeniya tsayin kalma

Matsakaicin tsayin sikeli (m) 1
Ƙaddamarwa
1nm ku 5nm ku 50nm ku 100nm ku
BiSS 26 Bit 0.067 0.336 3.355
32 Bit 4.295 21 21
36 Bit 21 21 21
FANUC 37 Bit 21 21
Mitsubishi 40 Bit 2.1 21
Panasonic 48 Bit 21 21 21
Siemens TUKI-CLiQ 28 Bit 13.42
34 Bit 17.18
Yaskawa 36 Bit 1.8 21

www.renihaw.com/contact

GARMIN VÍVOSPORT Smart Fitness Tracker - icon 29+44 (0) 1453 524524
RENPHO RF FM059HS WiFi Smart Foot Massager - icon 5 uk@renihaw.com 
© 2010–2023 Renishaw plc. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Ba za a iya kwafi ko sake buga wannan takarda gaba ɗaya ko a sashi ba, ko canjawa wuri zuwa kowane kafofin watsa labarai ko yare ta kowace hanya, ba tare da rubutaccen izinin Renishaw ba.
RENISHAW® da alamar bincike alamun kasuwanci ne masu rijista na Renishaw plc. Sunayen samfur na Renishaw, nadi da alamar 'aiwatar da ƙididdigewa' alamun kasuwanci ne na Renishaw plc ko rassan sa. BiSS® alamar kasuwanci ce mai rijista ta iC-Haus GmbH. DRIVE-CLiQ alamar kasuwanci ce mai rijista ta Siemens. Sauran alama, samfur ko sunayen kamfani alamun kasuwanci ne na masu su.
Renishaw plc tashar girma An yi rajista a Ingila da Wales. Kamfanin no: 1106260. Ofishin mai rijista: New Mills, Wotton-under-Edge, Glos, GL12 8JR, UK.

YAYINDA AKA YI KOKARIN GASKIYA WAJEN TABBATAR DA SAMUN INGANTACCEN WANNAN TAKARD A BUGA, DUK WARRANTI, Sharuɗɗa, WAKILI DA ALHAZAI, DUK DA YA TASO, DOKA TA WUCE. RENISHAW YANA DA HAKKIN SANARWA WANNAN TAKARDAR ODAR 6AD0 ZAMA AIKATA, DA/KO SOFTWARE DA KENAN BAYANI BA TARE DA WAJIBI BA BAYAR DA SANARWA IRIN WANNAN CANJIN.

Takardu / Albarkatu

RENISHAW RTLA30-S Cikakken Tsarin Encoder na Layi [pdf] Jagoran Shigarwa
RTLA30-S, RTLA30-S Cikakken Tsarin Rubutun Madaidaici, Tsarin Rubutun Madaidaici, Tsarin Rubutun madaidaiciya, Tsarin Rubutun, Tsarin

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *