OXTS AV200 Babban Ayyukan Kewayawa da Tsarin Matsakaici don Aikace-aikace masu zaman kansu
A kallo
LED jihohin | |
Ƙarfi | ![]() ![]() |
Matsayi | ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
GNSS | ![]() ![]() ![]() ![]() |
Lakabi | Bayani |
1 | Main I/O connector (Micro-D-hanyar 15)
|
2 | Mai haɗin GNSS na farko (SMA) |
3 | Mai haɗa GNSS na biyu (SMA) |
4 | Ma'aunin asalin ma'auni |
5 | LEDs |
Jerin kayan aiki
A cikin akwatin
- 1 x AV200 tsarin kewayawa inertial
- 2 x GPS/GLO/GAL/BDS masu yawan mitar GNSS eriya
- 2 x 5 mita SMA-SMA igiyoyin eriya
- 1 x kebul na mai amfani (14C0222)
- 4 x M3 sukurori masu hawa
Ƙarin buƙatun
- PC tare da tashar Ethernet
- Wutar wutar lantarki ta 5-30V DC mai iya aƙalla 5W
Saita
Shigar da kayan aiki
- Hana INS da ƙarfi a ciki/kan abin hawa.
- Sanya eriyar GNSS tare da jirgin ƙasa mai dacewa. Don shigarwar eriya guda biyu, hawa eriya ta biyu a tsayi iri ɗaya da na farko.
- Haɗa igiyoyin GNSS da kebul na mai amfani.
- Ƙarfin wadata.
- Saita haɗin IP zuwa na'urar akan kewayon IP iri ɗaya.
- Matsar zuwa daidaitawa a cikin NAVconfig.
- Zaɓi adireshin IP na INS yayin haɗa shi ta hanyar Ethernet.
- Saita daidaitawar INS dangane da abin hawa.
Ana nuna gatari akan ma'aunin ma'auni akan lakabin.
NOTE: Ya kamata a auna ma'aunin lefa na gaba a cikin firam ɗin abin hawa da aka ayyana a wannan matakin. - Auna madaidaicin hannun lever zuwa eriya ta farko.
Idan ana amfani da eriya ta sakandare, auna rabuwa da na farko. - Ci gaba ta hanyar mayen daidaitawa kuma sanya saitunan zuwa INS.
- Matsa zuwa farawa.
Farawa
- Ƙaddamar da INS tare da bayyananne view na sama don haka zai iya nemo makullin GNSS.
- Idan ana amfani da ƙaddamarwa a tsaye tare da eriya biyu, INS za ta nemo makulli da zarar an sami kulle GNSS.
- Idan ana amfani da eriya ɗaya INS dole ne a fara kinematically ta tafiya a madaidaiciyar layi da wuce saurin farawa (tsoho 5 m/s).
Aiki
Dumama
- A cikin mintuna 1-3 na farko bayan farawa (minti 3 don sabon shigarwa, minti 1 don ingantaccen saiti) tace Kalman zai inganta yawancin jihohi na lokaci-lokaci don tace fitar da bayanai don zama daidai gwargwadon yiwuwa.
- A lokacin wannan lokacin dumi, yi ƙoƙarin yin motsi mai ƙarfi wanda zai ba da sha'awa ga IMU a kowane kusurwa.
- Hannun motsi na yau da kullun sun haɗa da hanzarin layi madaidaiciya da birki, da jujjuyawa a bangarorin biyu.
- Ana iya sa ido kan jihohin tsarin lokaci-lokaci a cikin NAVdisplay ko ta hanyar yanke fitarwar NCOM. Daidaitaccen lebar eriya da kan gaba, farar sauti da naɗawa za su inganta a lokacin dumama.
Bayanan bayanai
- Tsarin yana fara shigar da bayanai ta atomatik akan kunnawa.
- Shiga danyen bayanai files (*.rd) za a iya sarrafa shi ta amfani da NAVsolve don bincike.
- Ana iya shigar da bayanan kewayawa na NCOM da kuma kula da su a cikin ainihin lokaci ta amfani da NAVdisplay ko tare da direban OxTS ROS2.
Kuna buƙatar ƙarin taimako?
Ziyarci tallafin website: goyon baya.oxts.com
Tuntuɓi idan ba za ku iya samun abin da kuke buƙata ba: support@oxts.com
+44 (0) 1869 814251
Takardu / Albarkatu
![]() |
OXTS AV200 Babban Ayyukan Kewayawa da Tsarin Matsakaici don Aikace-aikace masu zaman kansu [pdf] Jagorar mai amfani AV200, AV200 Babban Ayyukan Kewayawa da Tsarin Matsakaici don Aikace-aikace masu zaman kansu, Babban Ayyukan Kewayawa da Tsarin Yankewa don Aikace-aikace masu zaman kansu. |