Gano Kuskuren MICROCHIP da Gyara akan Ƙwaƙwalwar RTG4 LSRAM
Tarihin Bita
Tarihin bita ya bayyana canje-canjen da aka aiwatar a cikin takaddar. Canje-canjen an jera su ta bita, farawa da mafi kyawun ɗaba'ar.
Bita 4.0
Mai zuwa shine taƙaitaccen canje-canjen da aka yi a cikin wannan bita.
- An sabunta takaddun don Libero SoC v2021.2.
- Ƙara Shafi 1: Shirya Na'urar Ta Amfani da FlashPro Express, shafi na 14.
- Ƙara Rataye 2: Gudanar da Rubutun TCL, shafi na 16.
- An cire nassoshi zuwa lambobin sigar Libero.
Bita 3.0
An sabunta daftarin aiki don sakin software na Libero v11.9 SP1.
Bita 2.0
An sabunta daftarin aiki don sakin software na Libero v11.8 SP2.
Bita 1.0
Buga na farko na wannan takarda.
Gano Kuskure da Gyara akan Ƙwaƙwalwar RTG4 LSRAM
Wannan ƙirar ƙira tana bayyana iyawar gano kuskure da gyara (EDAC) na RTG4™ FPGA LSRAMs. A cikin yanayi guda ɗaya ya baci (SEU) yanayi mai saurin kamuwa da cuta, RAM yana da saurin kamuwa da kurakurai na wucin gadi wanda ions masu nauyi suka haifar. Ana iya gano waɗannan kurakurai da gyara su ta yin amfani da lambobin gyara kuskure (ECCs). Tubalan RTG4 FPGA RAM suna da ginanniyar masu sarrafa EDAC don samar da lambobin gyara kuskure don gyara kuskuren 1-bit ko gano kuskuren 2-bit.
Idan an gano kuskuren 1-bit, mai sarrafa EDAC yana gyara kuskuren bit kuma ya saita tutar gyara kuskure (SB_CORRECT) zuwa babban aiki. Idan an gano kuskuren 2-bit, mai sarrafa EDAC yana saita tutar gano kuskure (DB_DETECT) zuwa babban aiki.
Don ƙarin bayani game da ayyukan RTG4 LSRAM EDAC, koma zuwa UG0574: RTG4 FPGA Fabric
Jagorar Mai Amfani.
A cikin wannan ƙirar tunani, an gabatar da kuskuren 1-bit ko kuskuren 2-bit ta hanyar SmartDebug GUI. Ana lura da EDAC ta amfani da ƙirar mai amfani da hoto (GUI), ta yin amfani da ƙirar UART don samun damar LSRAM don karantawa/rubutu bayanai, Libero® System-on-Chip (SoC) SmartDebug (J)TAG) ana amfani dashi don shigar da kurakurai cikin ƙwaƙwalwar LSRAM.
Bukatun ƙira
Tebu 1 ya lissafa buƙatun ƙirar ƙira don gudanar da demo na RTG4 LSRAM EDAC.
Tebur 1 • Bukatun Zane
Software
- Libero SoC
- FlashPro Express
- SmartDebug
- Mai watsa shiri direbobin PC USB zuwa UART direbobi
Lura: Labero SmartDesign da hotunan allo na daidaitawa da aka nuna a cikin wannan jagorar don dalilai ne kawai.
Bude ƙirar Libero don ganin sabbin abubuwan sabuntawa.
Abubuwan da ake bukata
Kafin ka fara:
Zazzage kuma shigar da Libero SoC (kamar yadda aka nuna a cikin website don wannan ƙira) akan PC mai masauki daga wuri mai zuwa: https://www.microsemi.com/product-directory/design-resources/1750-libero-soc
Demo Design
Zazzage ƙirar demo files daga Microsemi websaiti a: http://soc.microsemi.com/download/rsc/?f=rtg4_dg0703_df
Tsarin demo filesun hada da:
- Libero SoC aikin
- GUI Installer
- Shirye-shirye files
- Karantawa.txt file
- TCL_Scripts
Aikace-aikacen GUI akan PC mai watsa shiri yana ba da umarni ga na'urar RTG4 ta hanyar kebul-UART interface. An ƙera wannan ƙirar UART tare da CoreUART, wanda shine madaidaicin IP daga kasidar Libero SoC IP. CoreUART IP a cikin masana'anta na RTG4 yana karɓar umarni kuma yana watsa su zuwa ma'anar lalata umarni. Ma'anar ƙaddamar da umarni yana yanke umarnin karantawa ko rubutawa, wanda aka aiwatar ta hanyar amfani da dabaru na ƙirar ƙwaƙwalwar ajiya.
Ana amfani da toshe mu'amalar ƙwaƙwalwar ajiya don karantawa/rubutu da saka idanu tutocin kuskuren LSRAM. EDAC da aka gina a ciki yana gyara kuskuren 1-bit yayin karantawa daga LSRAM kuma yana ba da ingantattun bayanai ga mai amfani amma baya rubuta bayanan da aka gyara zuwa LSRAM. Ginin LSRAM EDAC ba ya aiwatar da fasalin gogewa. Tsarin demo yana aiwatar da dabarun gogewa, wanda ke sa ido kan tutar gyara 1-bit kuma yana sabunta LSRAM tare da ingantaccen bayanan idan kuskuren bit guda ya faru.
Ana amfani da SmartDebug GUI don shigar da kuskuren 1-bit ko 2-bit cikin bayanan LSRAM.
Hoto 1 yana nuna zane-zane na babban matakin toshe na RTG4 LSRAM EDAC demo ƙira.
Hoto 1 • Hoto na Babban Matsayi
Waɗannan su ne saitunan ƙira na demo:
- An saita LSRAM don yanayin ×18 kuma ana kunna EDAC ta haɗa siginar LSRAMs ECC_EN zuwa babba.
Lura: Ana tallafawa LSRAM EDAC don yanayin ×18 da ×36 kawai. - An saita CoreUART IP don sadarwa tare da aikace-aikacen PC mai watsa shiri a ƙimar baud 115200.
- An saita RTG4FCCCECALIB_C0 don agogon CoreUART da sauran dabarun masana'anta a 80 MHz.
Siffofin
Wadannan su ne siffofin ƙirar demo:
- Karanta kuma rubuta zuwa LSRAM
- Allurar 1-bit da 2-bit kuskure ta amfani da SmartDebug
- Nuna ƙimar ƙidaya kuskure 1-bit da 2-bit
- Samar da share ƙimar ƙidayar kuskure
- Kunna ko kashe ma'anar gogewar ƙwaƙwalwar ajiya
Bayani
Wannan ƙirar demo ta ƙunshi aiwatar da ayyuka masu zuwa:
- Farawa da samun dama ga LSRAM
Ƙwaƙwalwar ƙirar ƙwaƙwalwar ajiya da aka aiwatar a cikin dabarun masana'anta yana karɓar umarnin farawa daga GUI kuma ya fara farkon wuraren ƙwaƙwalwar ajiya 256 na LSRAM tare da ƙarin bayanan. Hakanan yana aiwatar da ayyukan karantawa da rubutawa zuwa wuraren ƙwaƙwalwar ajiya 256 na LSRAM ta hanyar karɓar adireshin da bayanai daga GUI. Don aiki na karantawa, ƙirar tana ɗaukar bayanai daga LSRAM kuma tana ba da ita ga GUI don nunawa. Abinda ake tsammani shine ƙirar ba zata haifar da kurakurai ba kafin amfani da SmartDebug.
Lura: Wuraren ƙwaƙwalwar ajiyar da ba a san shi ba na iya samun ƙima bazuwar, kuma SmartDebug na iya nuna kurakurai-biyu ko sau biyu a waɗancan wuraren.
- Allurar kurakurai 1-bit ko 2-bit
Ana amfani da SmartDebug GUI don shigar da kurakurai 1 bit ko 2-bit cikin ƙayyadadden wurin ƙwaƙwalwar ajiya na LSRAM. Ana yin waɗannan ayyuka masu zuwa ta amfani da SmartDebug don allurar kurakuran 1-bit da 2-bit zuwa LSRAM:- Bude SmartDebug GUI, danna Debug FPGA Array.
- Je zuwa shafin Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa, zaɓi misalin ƙwaƙwalwar ajiya, kuma danna-dama Ƙara.
- Don karanta block ɗin ƙwaƙwalwar ajiya, danna Read Block.
- Allurar kuskure guda-bit ko biyu-biyu zuwa kowane wuri na LSRAM na wani zurfin zurfi.
- Don rubuta zuwa wurin da aka gyara, danna Rubutun Block.
Yayin LSRAM karanta da rubuta aiki ta hanyar SmartDebug (JTAG) dubawa, mai sarrafa EDAC yana wucewa kuma baya ƙididdige raƙuman ECC don aikin rubutu a mataki e.
- Kuskure Kidayar
Ana amfani da ƙididdiga 8-bit don samar da ƙidayar kuskure kuma an ƙirƙira su cikin dabarun masana'anta don ƙidaya kurakuran 1-bit ko 2-bit. Ƙididdigar ƙirar umarni tana ba da ƙimar ƙidaya ga GUI lokacin karɓar umarni daga GUI.
Tsarin agogo
A cikin wannan ƙirar demo, akwai yankin agogo ɗaya. Oscillator na 50 MHz na ciki yana tafiyar da RTG4FCCC, wanda ke kara fitar da RTG4FCCCECALIB_C0. RTG4FCCCECALIB_C0 yana haifar da agogon 80 MHz wanda ke ba da tushen agogo zuwa ga COREUART, cmd_decoder, TPSRAM_ECC, da RAM_RW.
Hoto na gaba yana nuna tsarin clocking na ƙirar demo.
Hoto 2 • Tsarin rufewa
Sake saitin Tsarin
A cikin wannan ƙirar demo, ana samar da siginar sake saiti zuwa COREUART, cmd_decoder, da RAM_RW modules ta tashar LOCK na RTG4FCCCECALIB_C0. Hoto na gaba yana nuna tsarin sake saiti na ƙirar demo.
Hoto 3 • Sake saitin Tsarin
Saita Tsarin Demo
Sassan masu zuwa suna bayyana yadda ake saita Kit ɗin Rarraba RTG4 da GUI don gudanar da ƙirar demo.
Saitunan Jumper
- Haɗa masu tsalle-tsalle akan Kit ɗin Haɓakawa na RTG4, kamar yadda aka nuna a Table 2.
Tebur 2 • Saitunan JumperJumper Pin (Daga) Pin (zuwa) Sharhi J11, J17, J19, J21, J23, J26, J27, J28 1 2 Default J16 2 3 Default J32 1 2 Default J33 1 3 Default 2 4 Lura: Kashe wutar lantarki, SW6, yayin haɗa masu tsalle.
- Haɗa kebul na USB (mini USB zuwa Type-A kebul na USB) zuwa J47 na RTG4 Development Kit da sauran ƙarshen kebul zuwa tashar USB na PC mai masauki.
- Tabbatar cewa ana gano direbobin gadar USB zuwa UART ta atomatik. Ana iya tabbatar da wannan a cikin mai sarrafa na'ura na PC mai masaukin baki.
Hoto 4 yana nuna kaddarorin tashar tashar jiragen ruwa na USB 2.0 da haɗin COM31 da kebul na serial Converter C.
Hoto 4 • Kebul zuwa UART Direban gada
Lura: Idan ba a shigar da direbobin gada na USB zuwa UART ba, zazzagewa kuma shigar da direbobi daga www.microsemi.com//documents/CDM_2.08.24_WHQL_Certified.zip
Hoto 5 yana nuna saitin allon don gudanar da demo na EDAC akan Kit ɗin Rarraba RTG4.
Shirya Tsarin Demo
- Kaddamar da software na Libero SOC.
- Don tsara Kit ɗin Rarraba RTG4 tare da aikin file an bayar a matsayin wani ɓangare na zane files ta amfani da FlashPro Express software, koma zuwa shafi na 1: Shirya na'urar Amfani da FlashPro Express, shafi na 14.
Lura: Da zarar an gama shirye-shiryen tare da aikin file ta FlashPro Express software, ci gaba zuwa EDAC Demo GUI, shafi na 9. In ba haka ba, ci gaba zuwa mataki na gaba. - A cikin ƙirar ƙira ta Libero, danna Run Shirin aikin.
- Da zarar Programming ya cika, koren kaska yana bayyana a gaban 'Run Program action' yana nuna nasarar aiwatar da ƙirar demo.
EDAC Demo GUI
An samar da demo na EDAC tare da GUI mai sauƙin amfani, kamar yadda aka nuna a hoto na 7, wanda ke gudana akan PC mai masaukin baki, wanda ke sadarwa tare da Kit ɗin Rarraba RTG4. Ana amfani da UART azaman ƙa'idar sadarwa ta asali tsakanin PC mai watsa shiri da Kit ɗin Ragewar RTG4.
GUI ya ƙunshi sassa masu zuwa:
- Zaɓin tashar tashar COM don kafa haɗin UART zuwa RTG4 FPGA tare da ƙimar baud 115200.
- Ƙwaƙwalwar LSRAM Rubuta: Don rubuta bayanan 8-bit zuwa ƙayyadadden adireshin ƙwaƙwalwar LSRAM.
- Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa )
- Ƙwaƙwalwar LSRAM Karanta: Don karanta bayanan 8-bit daga ƙayyadadden adireshin ƙwaƙwalwar LSRAM.
- Ƙididdiga Kuskure: Yana nuna ƙidayar kuskure kuma yana ba da zaɓi don share ƙimar ƙima zuwa sifili.
- Ƙididdigar Kuskuren 1-bit: Yana nuna ƙidaya kuskure 1-bit kuma yana ba da zaɓi don share ƙimar ƙima zuwa sifili.
- Ƙididdigar Kuskuren 2-bit: Nuna ƙidaya kuskure 2-bit kuma yana ba da zaɓi don share ƙimar ƙima zuwa sifili.
- Bayanan shiga: Yana ba da bayanin matsayi don kowane aiki da aka yi ta amfani da GUI.
Gudun Demo
Matakai masu zuwa suna bayyana yadda ake gudanar da demo:
- Je zuwa \v1.2.2\v1.2.2Exe kuma danna EDAC_GUI.exe sau biyu kamar yadda aka nuna a hoto 8.
- Zaɓi tashar COM31 daga lissafin kuma danna Haɗa.
Kuskure guda ɗaya da allura da gyara
- A cikin ƙirar Libero da aka bayar, danna sau biyu akan Ƙirar SmartDebug a cikin ƙirar ƙira.
- A cikin SmartDebug GUI, danna Debug FPGA Array.
- A cikin Debug FPGA Array taga, je zuwa Memori Blocks tab. Zai nuna toshe LSRAM a cikin ƙira tare da ma'ana da zahiri view. Ana nuna tubalan ma'ana tare da alamar L, kuma ana nuna tubalan zahiri tare da alamar P.
- Zaɓi misalin toshewar jiki kuma danna-dama Ƙara.
- Don karanta block ɗin ƙwaƙwalwar ajiya, danna Read Block.
- Aiwatar da kuskuren 1 bit a cikin bayanan 8-bit a kowane wuri na LSRAM har zuwa zurfin 256, kamar yadda aka nuna a cikin adadi mai zuwa inda aka yi allurar 1 bit a wuri na 0 na LSRAM.
- Danna Rubutun Block don rubuta bayanan da aka gyara zuwa wurin da aka nufa.
- Je zuwa EDAC GUI kuma shigar da filin adireshi a cikin LSRAM Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙwaƙwalwa na Ƙwaƙwalwa na Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa ) kuma danna Karanta, kamar yadda aka nuna a cikin wannan adadi.
- Kula da ƙidaya Kuskuren Bit 1 kuma karanta filayen bayanai a cikin GUI. Ƙimar ƙidayar kuskure tana ƙaruwa da 1.
Filin Bayanan Karatu yana nuna daidaitattun bayanai kamar yadda EDAC ke gyara bit ɗin kuskure.
Lura: Idan ba a kunna gogewar ƙwaƙwalwar ajiya ba, to ana ƙara ƙidayar kuskure ga kowane karatu daga adireshin LSRAM iri ɗaya kamar yadda yake haifar da kuskuren 1-bit.
Kuskure biyu na allura da Ganewa
- Yi mataki na 1 zuwa mataki na 5 kamar yadda aka bayar a allura da gyara kuskure guda ɗaya, shafi na 10.
- Kuskuren 2-bit a cikin bayanan 8-bit a kowane wuri na LSRAM har zuwa zurfin 256, kamar yadda aka nuna a cikin adadi mai zuwa inda aka yi allurar 2-bit a wurin 'A' na LSRAM.
- Danna Rubutun Block don rubuta bayanan da aka gyara zuwa wurin da aka nufa.
- Je zuwa EDAC GUI kuma shigar da filin adireshi a cikin LSRAM Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙwaƙwalwa na Ƙwaƙwalwa na Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa ) kuma danna Karanta, kamar yadda aka nuna a cikin wannan adadi.
- Kula da ƙidayar Kuskuren 2-bit kuma karanta filayen bayanai a cikin GUI. Ƙimar ƙidayar kuskure tana ƙaruwa da 1.
The Read Data filin nuni da gurbatattun bayanai.
Duk ayyukan da aka yi a cikin RTG4 suna shiga cikin sashin Serial Console na GUI.
Kammalawa
Wannan demo yana haskaka iyawar EDAC na tunanin RTG4 LSRAM. Kuskuren 1-bit ko kuskuren 2-bit an gabatar da su ta hanyar SmartDebug GUI. Ana lura da gyaran kuskure 1-bit da gano kuskuren 2-bit ta amfani da EDAC GUI.
Shirya Na'urar Ta Amfani da FlashPro Express
Wannan sashe yana bayyana yadda ake tsara na'urar RTG4 tare da aikin shirye-shirye file Amfani da FlashPro Express.
Don tsara na'urar, yi matakai masu zuwa:
- Tabbatar cewa saitunan jumper a kan allo sun kasance daidai da waɗanda aka jera a cikin Table 3 na UG0617:
Jagorar Mai Amfani da Kit ɗin Ci gaban RTG4. - Zabi, za a iya saita jumper J32 don haɗa fil 2-3 lokacin amfani da FlashPro4, FlashPro5, ko FlashPro6 na waje maimakon saitin tsalle don amfani da FlashPro5 da aka saka.
Lura: Maɓallin wutar lantarki, SW6 dole ne a kashe shi yayin yin haɗin haɗin tsalle. - Haɗa kebul ɗin samar da wutar lantarki zuwa mai haɗin J9 akan allo.
- Power ON da wutar lantarki sauya SW6.
- Idan kuna amfani da FlashPro5 da aka saka, haɗa kebul na USB zuwa mai haɗa J47 da PC mai masauki.
A madadin, idan kuna amfani da na'ura mai tsarawa ta waje, haɗa kebul na ribbon zuwa JTAG header J22 kuma haɗa mai shirye-shirye zuwa PC mai masauki. - A kan PC mai masaukin baki, ƙaddamar da software na FlashPro Express.
- Danna Sabo ko zaɓi Sabon Ayyukan Ayyuka daga FlashPro Express Ayuba daga menu na Project don ƙirƙirar sabon aikin aiki, kamar yadda aka nuna a cikin adadi mai zuwa.
- Shigar da waɗannan a cikin Sabon Ayyukan Ayyuka daga FlashPro Express Akwatin maganganu:
- Ayyukan shirye-shirye file: Danna Browse, kuma kewaya zuwa wurin da .aikin file yana samuwa kuma zaɓi file. Tsohuwar wurin shine: \rtg4_dg0703_df\Programming_Ayyuka
- Wurin aikin aikin FlashPro Express: Danna Bincika kuma kewaya zuwa wurin aikin FlashPro Express da ake so.
- Danna Ok. Shirye-shiryen da ake buƙata file an zaɓi kuma a shirye don tsarawa a cikin na'urar.
- Tagan FlashPro Express zai bayyana, tabbatar da cewa lambar mai shirye-shirye ta bayyana a filin Programmer. Idan ba haka ba, tabbatar da haɗin allon kuma danna Refresh/Rescan Programmers.
- Danna RUN. Lokacin da aka tsara na'urar cikin nasara, ana nuna matsayin RUN PASSED kamar yadda aka nuna a adadi mai zuwa.
- Rufe FlashPro Express ko danna Fita a cikin Project tab.
Gudanar da Rubutun TCL
Ana ba da rubutun TCL a cikin ƙira files babban fayil a ƙarƙashin directory TCL_Scripts. Idan an buƙata, zane
Za a iya sake haifar da kwarara daga Aiwatar da Zane har zuwa ƙarni na aiki file.
Don gudanar da TCL, bi matakan da ke ƙasa:
- Kaddamar da software na Libero
- Zaɓi Project > aiwatar da Rubutun….
- Danna Bincika kuma zaɓi script.tcl daga kundin adireshin TCL_Script da aka zazzage.
- Danna Run.
Bayan nasarar aiwatar da rubutun TCL, an ƙirƙiri aikin Libero a cikin kundin adireshin TCL_Script.
Don ƙarin bayani game da rubutun TCL, koma zuwa rtg4_dg0703_df/TCL_Scripts/readme.txt.
Koma zuwa Libro® SoC TCL Jagoran Magana don ƙarin cikakkun bayanai kan umarnin TCL. Tuntuɓi Tallafin Fasaha don kowane tambayoyin da aka fuskanta lokacin gudanar da rubutun TCL.
Microsemi baya bayar da garanti, wakilci, ko garanti game da bayanin da ke ƙunshe a ciki ko dacewa da samfuransa da sabis ɗin sa don kowane dalili na musamman, haka nan Microsemi baya ɗaukar wani alhaki duk abin da ya taso daga aikace-aikacen ko amfani da kowane samfur ko kewaye. Kayayyakin da aka siyar a ƙarƙashinsa da duk wasu samfuran da Microsemi ke siyarwa sun kasance ƙarƙashin ƙayyadaddun gwaji kuma bai kamata a yi amfani da su tare da kayan aiki masu mahimmanci ko aikace-aikace ba. An yi imanin duk wani ƙayyadaddun ƙayyadaddun aiki na abin dogaro ne amma ba a tabbatar da su ba, kuma mai siye dole ne ya gudanar da kammala duk ayyuka da sauran gwajin samfuran, shi kaɗai kuma tare da, ko shigar da su, kowane samfuran ƙarshe. Mai siye ba zai dogara da kowane bayanai da ƙayyadaddun ayyuka ko sigogi da Microsemi ya bayar ba. Alhakin Mai siye ne don ƙayyade dacewa da kowane samfur da kansa kuma don gwadawa da tabbatar da iri ɗaya. Bayanin da Microsemi ya bayar a nan an bayar da shi "kamar yadda yake, inda yake" kuma tare da duk kuskure, kuma duk haɗarin da ke tattare da irin wannan bayanin gaba ɗaya yana tare da mai siye. Microsemi baya ba, a bayyane ko a fakaice, ga kowace ƙungiya kowane haƙƙin haƙƙin mallaka, lasisi, ko kowane haƙƙin IP, ko dangane da irin wannan bayanin da kansa ko wani abu da irin wannan bayanin ya bayyana. Bayanin da aka bayar a cikin wannan takaddun mallakar Microsemi ne, kuma Microsemi yana da haƙƙin yin kowane canje-canje ga bayanin da ke cikin wannan takaddar ko zuwa kowane samfuri da sabis a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba.
Game da Microsemi Microsemi, wani kamfani na gaba ɗaya mallakar Microchip Technology Inc. (Nasdaq: MCHP), yana ba da cikakkiyar fayil na semiconductor da mafita na tsarin don sararin samaniya & tsaro, sadarwa, cibiyar bayanai da kasuwannin masana'antu. Kayayyakin sun haɗa da babban aiki da radiyo-tauraruwar analog gauran siginar hadedde, FPGAs, SoCs da ASICs; kayayyakin sarrafa wutar lantarki; lokaci da na'urorin aiki tare da madaidaicin mafita na lokaci, saita ƙa'idodin duniya don lokaci; na'urorin sarrafa murya; RF mafita; sassa masu hankali; Ma'ajiyar kasuwanci da hanyoyin sadarwar sadarwa, fasahar tsaro da scalable anti-tampsamfurori; Hanyoyin Ethernet; Power-over-Ethernet ICs da midspans; kazalika da al'ada ƙira iyawa da kuma ayyuka. Ƙara koyo a www.microsemi.com.
Microsemi Headquarter
Ɗaya daga cikin Enterprise, Aliso Viejo,
CA 92656 Amurka
A cikin Amurka: +1 800-713-4113
A wajen Amurka: +1 949-380-6100
Talla: +1 949-380-6136
Fax: +1 949-215-4996
Email: tallace-tallace.support@microsemi.com
www.microsemi.com
©2021 Microsemi, gabaɗaya mallakar reshen Microchip Technology Inc. Duk haƙƙin mallaka. Microsemi da tambarin Microsemi alamun kasuwanci ne masu rijista na Kamfanin Microsemi. Duk sauran alamun kasuwanci da alamun sabis mallakin masu su ne.
Mai Rarraba Microsemi DG0703 Bita 4.0
Takardu / Albarkatu
![]() |
Gano Kuskuren MICROCHIP da Gyara akan Ƙwaƙwalwar RTG4 LSRAM [pdf] Jagorar mai amfani DG0703 Demo, Gano Kuskure da Gyara akan Ƙwaƙwalwar RTG4 LSRAM, Ganewa da Gyara akan Ƙwaƙwalwar RTG4 LSRAM, Ƙwaƙwalwar RTG4 LSRAM, Ƙwaƙwalwar LSRAM |