KU-9212

Tambarin KAYAN KASA

2023-06-07

Ƙarsheview

KAYAN KASA NI-9212

Wannan takaddun yana bayanin yadda ake haɗawa da NI 9212 ta amfani da TB-9212. A cikin wannan daftarin aiki, TB-9212 tare da screw terminal da TB-9212 tare da mini TC an haɗa su da TB-9212.

KAYAN KASA NI-9212 - Lura Lura Kafin ka fara, kammala hanyoyin shigar software da hardware a cikin takaddun chassis ɗin ku.

KAYAN KASA NI-9212 - Lura Lura Sharuɗɗan da ke cikin wannan takaddar sun keɓanta da NI 9212. Sauran abubuwan da ke cikin tsarin ƙila ba su dace da ƙimar aminci iri ɗaya ba. Koma zuwa takaddun ga kowane bangare a cikin tsarin don ƙayyade aminci da ƙimar EMC ga tsarin gabaɗayan.

© 2015-2016 National Instruments Corporation. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Koma zuwa ga \_Tsarin bayanin doka don bayani game da haƙƙin mallaka na NI, haƙƙin mallaka, alamun kasuwanci, garanti, gargaɗin samfur, da yarda da fitarwa.

Ka'idojin Tsaro

Yi aiki da NI 9212 kawai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan takaddar.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Kada ku yi aiki da NI 9212 ta hanyar da ba a bayyana ba a cikin wannan takarda. Rashin amfani da samfur na iya haifar da haɗari. Kuna iya lalata kariyar aminci da aka gina a cikin samfurin idan samfurin ya lalace ta kowace hanya. Idan samfurin ya lalace, mayar da shi NI don gyarawa.

Hadari Voltage Wannan alamar tana nuna gargaɗin da ke ba ku shawara da ku yi taka tsantsan don guje wa girgizar wutar lantarki.

Dokokin Tsaro don Haɗari Voltages

Idan mai haɗari voltages suna haɗa da na'urar, ɗauki matakan tsaro masu zuwa. Voltage voltage fiye da 42.4 Vpk voltage ko 60 VDC zuwa ƙasa ƙasa.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Tabbatar da cewa m voltagƙwararrun ma'aikata ne kawai ke yin wiring ɗin lantarki.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Kar a haxa m voltage da'irori da da'irori-da'irar mutum a kan wannan module.
KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Tabbatar cewa na'urori da da'irori da ke da alaƙa da tsarin an keɓe su da kyau daga hulɗar ɗan adam.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Lokacin da tashoshi na module ke da haɗari voltage LIVE (> 42.4 Vpk / 60 VDC), dole ne ku tabbatar da cewa na'urori da da'irori da aka haɗa zuwa tsarin suna da kariya daga hulɗar ɗan adam. Dole ne ku yi amfani da TB-9212 da aka haɗa tare da NI 9212 don tabbatar da cewa ba a iya isa ga tashoshi.

KAYAN KASA NI-9212 - Lura Lura TB-9212 mai dunƙule tashoshi yana ƙunshe da abin da aka saka filastik don hana hulɗar waya ta bazata tare da shingen ƙarfe.

Kadaici Voltages

NI 9212 da TB-9212 tare da Screw Terminal Isolation Voltages

Haɗa voltages waɗanda ke cikin iyakoki masu zuwa:

Keɓewar tashoshi zuwa tashoshi
Har zuwa tsayin mita 2,000
Ci gaba 250 Vrms, Matsayin Aunawa II
Juriya 1,500 Vrms, an tabbatar da gwajin dielectric 5 s
Har zuwa tsayin mita 5,000
Ci gaba 60 VDC, Ma'auni Category I
Juriya 1,000 Vrms, an tabbatar da gwajin dielectric 5 s
Keɓewar tashoshi zuwa ƙasa
Har zuwa tsayin mita 2,000
Ci gaba 250 Vrms, Matsayin Aunawa II
Juriya 3,000 Vrms, an tabbatar da gwajin dielectric 5 s
Har zuwa tsayin mita 5,000
Ci gaba 60 VDC, Ma'auni Category I
Juriya 1,000 Vrms, an tabbatar da gwajin dielectric 5 s

Ma'auni na I shine don ma'auni da aka yi akan ma'aunin da ba a haɗa kai tsaye zuwa tsarin rarraba wutar lantarki da ake magana da shi ba MAINA voltage. MAINS tsarin samar da wutar lantarki mai haɗari ne mai haɗari wanda ke sarrafa kayan aiki. Wannan rukunin don ma'auni ne na voltagdaga da'irori na sakandare na musamman masu kariya. Irin wannan voltage aunawa sun haɗa da matakan sigina, kayan aiki na musamman, ƙayyadaddun ɓangarorin kayan aiki, da'irori masu ƙarfi ta hanyar ƙarancin ƙarfitage kafofin, da kuma lantarki.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Idan ana amfani da aikace-aikacen wurare masu haɗari na Yanki 2 ko Yanki 2, kar a haɗa NI 9212 da TB-9212 tare da tashoshi zuwa sigina ko amfani da ma'auni tsakanin Ma'auni na Aunawa II, III, ko IV.

KAYAN KASA NI-9212 - Lura Lura Rukunin Aunawa CAT I da CAT O sun yi daidai. Waɗannan da'irori na gwaji da ma'auni ba a yi niyya don haɗin kai kai tsaye zuwa ginin ginin MAINS na Ma'auni Categories CAT II, ​​CAT III, ko CAT IV.

Ma'auni na II shine don ma'auni da aka yi akan ma'aunin da aka haɗa kai tsaye zuwa tsarin rarraba wutar lantarki. Wannan nau'in yana nufin rarraba wutar lantarki na gida, kamar wanda daidaitaccen wurin bango ya bayar, don misaliample, 115 V don Amurka ko 230 V na Turai.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Kar a haɗa NI 9212 da TB-9212 tare da tashoshi zuwa sigina ko amfani da ma'auni tsakanin Ma'auni na III ko IV.

NI 9212 da TB-9212 tare da Mini TC Isolation Voltages

Haɗa voltages waɗanda ke cikin iyakoki masu zuwa:

Keɓewar tashoshi zuwa tashar, Har zuwa tsayin mita 5,000
Ci gaba 60 VDC, Ma'auni Category I
Juriya 1,000 Vrms
Keɓewar tashoshi zuwa ƙasa, Har zuwa tsayin mita 5,000
Ci gaba 60 VDC, Ma'auni Category I
Juriya 1,000 Vrms

Ma'auni na I shine don ma'auni da aka yi akan ma'aunin da ba a haɗa kai tsaye zuwa tsarin rarraba wutar lantarki da ake magana da shi ba MAINA voltage. MAINS tsarin samar da wutar lantarki mai haɗari ne mai haɗari wanda ke sarrafa kayan aiki. Wannan rukunin don ma'auni ne na voltagdaga da'irori na sakandare na musamman masu kariya. Irin wannan voltage aunawa sun haɗa da matakan sigina, kayan aiki na musamman, ƙayyadaddun ɓangarorin kayan aiki, da'irori masu ƙarfi ta hanyar ƙarancin ƙarfitage kafofin, da kuma lantarki.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Idan ana amfani da aikace-aikacen wurare masu haɗari na Division 2 ko Zone 2, kar a haɗa NI 9212 da TB-9212 tare da mini TC zuwa sigina ko amfani da ma'auni tsakanin Ma'auni na Aunawa II, III, ko IV.

KAYAN KASA NI-9212 - Lura Lura Rukunin Aunawa CAT I da CAT O sun yi daidai. Waɗannan da'irori na gwaji da ma'auni ba a yi niyya don haɗin kai kai tsaye zuwa ginin ginin MAINS na Ma'auni Categories CAT II, ​​CAT III, ko CAT IV.

Dokokin Tsaro don Wurare masu haɗari

NI 9212 ya dace don amfani a cikin Class I, Division 2, Groups A, B, C, D, T4 wurare masu haɗari; Class I, Zone 2, AEx nA IIC T4 da Ex nA IIC T4 wurare masu haɗari; kuma wuraren da ba su da haɗari kawai. Bi waɗannan jagororin idan kuna shigar da NI 9212 a cikin yanayi mai yuwuwar fashewa. Rashin bin waɗannan ƙa'idodin na iya haifar da mummunan rauni ko mutuwa.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Kar a cire haɗin wayoyi na gefen I/O ko masu haɗin kai sai dai idan an kashe wuta ko kuma an san yankin ba shi da haɗari.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Kar a cire kayan aiki sai dai idan an kashe wuta ko kuma an san yankin ba shi da haɗari.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Sauya abubuwan da aka gyara na iya lalata dacewa ga Class I, Division 2.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Don aikace-aikacen Division 2 da Zone 2, shigar da tsarin a cikin wani shinge mai ƙima zuwa aƙalla IP54 kamar yadda IEC/EN 60079-15 ta ayyana.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Don aikace-aikacen Division 2 da Zone 2, siginar da aka haɗa dole ne su kasance cikin iyakoki masu zuwa.

Capacitance Matsakaicin 0.2µF
Sharuɗɗa na Musamman don Wurare masu haɗari da ake amfani da su a Turai da Ƙasashen Duniya

An kimanta NI 9212 azaman kayan aikin Ex nA IIC T4 Gc ƙarƙashin DEMKO 12 ATEX 1202658X kuma IECEx UL 14.0089X certified. Kowane NI 9212 yana da alama KAYAN KASA NI-9212 - Ex II 3G kuma ya dace don amfani a wurare masu haɗari na Zone 2, a cikin yanayin zafi na -40 °C ≤ Ta ≤ 70 °C. Idan kuna amfani da NI 9212 a cikin Gas Group IIC wurare masu haɗari, dole ne kuyi amfani da na'urar a cikin chassis NI wanda aka kimanta azaman Ex nC IIC T4, Ex IIC T4, Ex nA IIC T4, ko Ex nL IIC T4 kayan aiki.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Dole ne ku tabbata cewa rikice-rikice na wucin gadi ba su wuce 140% na ƙimar voltage.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Za a yi amfani da tsarin ne kawai a yankin da bai wuce Digiri na 2 ba, kamar yadda aka ayyana a cikin IEC/EN 60664-1.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Za a ɗora tsarin a cikin shingen ATEX/IECEx da aka tabbatar tare da mafi ƙarancin ƙimar kariyar shiga na aƙalla IP54 kamar yadda aka ayyana a cikin IEC/EN 60079-15.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Dole ne wurin ya kasance yana da kofa ko murfin da za a iya samu ta amfani da kayan aiki kawai.

Jagororin Daidaitawa na Electromagnetic

An gwada wannan samfurin kuma ya dace da buƙatun tsari da iyaka don dacewa da lantarki (EMC) da aka bayyana a ƙayyadaddun samfur. Waɗannan buƙatun da iyakoki suna ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa lokacin da samfurin ke aiki a cikin yanayin aikin lantarki da aka yi niyya.

An yi nufin wannan samfurin don amfani a wuraren masana'antu. Koyaya, tsangwama mai cutarwa na iya faruwa a wasu shigarwa, lokacin da aka haɗa samfurin zuwa na'urar gefe ko abu na gwaji, ko kuma idan ana amfani da samfurin a wuraren zama ko kasuwanci. Don rage tsangwama tare da liyafar rediyo da talabijin da hana lalata aikin da ba a yarda da shi ba, shigar da amfani da wannan samfur daidai da umarnin cikin takaddun samfurin.

Bugu da ƙari, duk wani canje-canje ko gyare-gyare ga samfurin da kayan aikin ƙasa ba su yarda da shi ba zai iya ɓata ikon ku don sarrafa shi ƙarƙashin ƙa'idodin ƙa'ida na gida.

Sharuɗɗa na Musamman don Aikace-aikacen Ruwa

Wasu samfurori sune Nau'in Rajista na Lloyd (LR) da aka Amince don aikace-aikacen ruwa (allon jirgi). Don tabbatar da takardar shedar rijistar Lloyd don samfur, ziyarci ni.com/certification kuma bincika takardar shaidar LR, ko neman alamar rajistar Lloyd akan samfurin.

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Domin saduwa da buƙatun EMC don aikace-aikacen ruwa, shigar da samfurin a cikin shinge mai kariya tare da kariya da/ko tacewa da tashar shigarwa/fitarwa. Bugu da kari, yi taka tsantsan yayin zayyana, zabar, da shigar da bincike da igiyoyi don tabbatar da cewa an cimma aikin EMC da ake so.

Shirya Muhalli

Tabbatar cewa yanayin da kake amfani da NI 9212 ya dace da ƙayyadaddun bayanai masu zuwa.

Yanayin aiki
(IEC 60068-2-1, IEC 60068-2-2)
-40 °C zuwa 70 °C 
Yanayin aiki (IEC 60068-2-78) 10% RH zuwa 90% RH, rashin kwanciyar hankali
Degree Pollution 2
Matsayi mafi girma 5,000 m

Amfani na cikin gida kawai.

KAYAN KASA NI-9212 - Lura Lura Koma zuwa takardar bayanan na'urar a kunne ni.com/manuals don cikakkun bayanai.

Saukewa: TB-9212

KAYAN KASA NI-9212 - Pinout

Tebur 1. Bayanin sigina

Sigina Bayani
TC Haɗin thermocouple
TC+ Kyakkyawan haɗin thermocouple
TC- Haɗin thermocouple mara kyau
NI 9212 Jagoran Haɗin Kai
  • Tabbatar cewa na'urorin da kuka haɗa zuwa NI 9212 sun dace da ƙayyadaddun tsarin.
  • Hanyar shimfida garkuwa na iya bambanta dangane da aikace-aikacen.
  • Koma zuwa takaddun ku na thermocouple ko spool ɗin thermocouple don sanin wace waya ce madaidaiciyar gubar kuma wace waya ce mara kyau.
Rage Rage Gilashin Zazzabi

Canje-canje a yanayin zafin iska kusa da mahaɗin gaba ko waya ta thermocouple da ke gudanar da zafi kai tsaye zuwa mahaɗar tasha na iya haifar da gradients na zafi. Kula da jagororin masu zuwa don rage girman zafin jiki da haɓaka daidaiton tsarin.

  • Yi amfani da ƙananan ma'auni na ma'aunin thermocouple. Ƙananan waya tana canja wurin zafi kaɗan zuwa ko daga mahadar tasha.
  • Guda wayoyi na thermocouple tare kusa da TB-9212 don kiyaye wayoyi a zazzabi iri ɗaya.
  • Guji kunna wayoyi na thermocouple kusa da abubuwa masu zafi ko sanyi.
  • Rage hanyoyin zafi kusa da kwararar iska a cikin tashoshi.
  • Rike zafin yanayi a matsayin karko gwargwadon yiwuwa.
  • Tabbatar cewa tashoshin NI 9212 suna fuskantar gaba ko sama.
  • Kiyaye NI 9212 a cikin tsayayyen daidaito da daidaito.
  • Ba da izinin gradients na thermal don daidaitawa bayan canji a ikon tsarin ko a yanayin zafi. Canji a ikon tsarin na iya faruwa lokacin da tsarin ya kunna, tsarin ya fito daga yanayin barci, ko ka saka/cire kayayyaki.
  • Idan za ta yiwu, yi amfani da kushin kumfa a cikin TB-9212 tare da buɗe tashar tashoshi don ƙuntata iska a kusa da tashoshi.
NI 9212 da TB-9212 tare da Screw Terminal Thermocouple Connection

KAYAN NA KASA NI-9212 - Haɗin kai 1

  1. Thermocouple
  2. Garkuwa
  3. Lugin Kasa
NI 9212 da TB-9212 tare da Mini TC Thermocouple Connection

KAYAN NA KASA NI-9212 - Haɗin kai 2

  1. Thermocouple
  2. Garkuwa
  3. Lugin Kasa
  4. Ferrite

KAYAN KASA NI-9212 - Tsanaki Tsanaki Ruwan Electrostatic (ESD) na iya lalata TB-9212 tare da mini TC. Don hana lalacewa, yi amfani da matakan rigakafin ESD daidaitattun masana'antu yayin shigarwa, kulawa, da aiki.

Shigar da TB-9212 tare da Screw Terminal

Abin da za a yi amfani da shi

  1. Farashin 9212
  2. TB-9212 tare da dunƙule tashoshi
  3. Screwdriver

Abin da za a yi

KAYAN KASA NI-9212 - Abin Yi 1

  1. Haɗa TB-9212 tare da tashar dunƙule zuwa mahaɗin gaba na NI 9212.
  2. Ƙarfafa jackscrews zuwa matsakaicin karfin juzu'i na 0.4 N · m (3.6 lb · in.). Kar a danne magudanar ruwa.
Wayar da TB-9212 tare da tashar dunƙule

Abin da za a yi amfani da shi

  • TB-9212 tare da dunƙule tashoshi
  • 0.05 mm zuwa 0.5 mm (30 AWG zuwa 20 AWG) waya tare da 5.1 mm (0.2 in.) na rufin ciki da aka cire da 51 mm (2.0 in.) na rufin waje.
  • Zip daure
  • Screwdriver

Abin da za a yi

KAYAN KASA NI-9212 - Abin Yi 2

  1. Sake ɓangarorin da aka kama a kan TB-9212 tare da tashar dunƙule kuma cire murfin saman da kumfa.
  2. Saka ƙarshen wayan da aka cire gabaɗaya a cikin tashar da ta dace kuma ƙara dunƙule don tashar. Tabbatar da cewa babu fallasa waya ta wuce da dunƙule tasha.
  3. Juya waya ta hanyar TB-9212 tare da buɗe tasha ta dunƙule, cire slack daga wayoyi, kuma amintar da wayoyi ta amfani da tayen zip.
  4. Sauya kumfan kumfa a cikin TB-9212 tare da buɗe tasha ta dunƙule, sake shigar da murfin saman, kuma ƙara ƙarar sukurori.
Shigar da TB-9212 tare da Mini TC

Abin da za a yi amfani da shi

  • Farashin 9212
  • TB-9212 tare da mini TC
  • Screwdriver

Abin da za a yi

KAYAN KASA NI-9212 - Abin Yi 3

  1. Haɗa TB-9212 tare da mini TC zuwa mai haɗin gaba na NI 9212.
  2. Ƙarfafa jackscrews zuwa matsakaicin karfin juzu'i na 0.4 N · m (3.6 lb · in.). Kar a danne magudanar ruwa.
Haɗa TB-9212 tare da mini TC

Abin da za a yi amfani da shi

  • TB-9212 tare da mini TC
  • Garkuwar thermocouple
  • Clamp-on ferrite bead (lambar sashi 781233-01)

Abin da za a yi

KAYAN KASA NI-9212 - Abin Yi 4

  1. Toshe thermocouple cikin shigarwar thermocouple akan TB-9212 tare da mini TC.
  2. Shigar da clamp-on ferrite bead a kan garkuwa ƙasa waya tsakanin kebul da kuma kasa lug. Kuna iya amfani da dutsen ferrite ɗaya akan kowace na'ura don duk igiyoyi.
Inda Za A Gaba

CompactRIO

NI CompactDAQ

KAYAN KASA NI-9212 - CompactRIO

KAYAN KAYAN KASA NI-9212 - Located Takardar bayanai:NI9212
KAYAN KAYAN KASA NI-9212 - Shigarwa tare da software NI-RIO Taimako
KAYAN KAYAN KASA NI-9212 - Shigarwa tare da software LabVIEW Taimakon FPGA

KAYAN KASA NI-9212 - NI CompactDAQ

KAYAN KAYAN KASA NI-9212 - Located Takardar bayanai:NI9212
KAYAN KAYAN KASA NI-9212 - Shigarwa tare da software NI-DAQmx Taimako
KAYAN KAYAN KASA NI-9212 - Shigarwa tare da software LabVIEW Taimako

KAYAN KASA NI-9212 - Kibiya KAYAN KASA NI-9212 - Kibiya

BAYANI masu alaƙa

KAYAN KASA NI-9212 - TakarduTakardun C Series & Abubuwan Albarka
ni.com/info KAYAN KASA NI-9212 - Kibiya 2 cseriesdoc
KAYAN KASA NI-9212 - Ayyuka Ayyuka
ni.com/services

KAYAN KAYAN KASA NI-9212 - Located Located a ni.com/manuals            KAYAN KAYAN KASA NI-9212 - Shigarwa tare da software Shigarwa tare da software

Taimako da Sabis na Duniya

NI webshafin shine cikakken albarkatun ku don tallafin fasaha. A ni.com/support, kuna da damar yin amfani da komai daga matsala da haɓaka aikace-aikacen abubuwan taimakon kai zuwa imel da taimakon waya daga Injiniyoyin Aikace-aikacen NI.

Ziyarci ni.com/services don Ayyukan Shigar Masana'antar NI, gyare-gyare, ƙarin garanti, da sauran ayyuka.

Ziyarci ni.com/register don yin rijistar samfurin ku na NI. Rijistar samfur yana sauƙaƙe goyan bayan fasaha kuma yana tabbatar da cewa kun karɓi mahimman sabuntawar bayanai daga NI.

Sanarwa na Daidaitawa (DoC) ita ce da'awarmu ta yarda da Majalisar Ƙungiyoyin Ƙungiyoyin Turai ta yin amfani da sanarwar yarda da masana'anta. Wannan tsarin yana ba da kariya ga mai amfani don dacewa da lantarki (EMC) da amincin samfur. Kuna iya samun DoC don samfurin ku ta ziyartar ni.com/certification. Idan samfurin ku yana goyan bayan gyare-gyare, za ku iya samun takardar shaidar daidaitawa don samfurin ku a ni.com/calibration.

© Kayayyakin Ƙasa

NI hedkwatar kamfani tana a 11500 North Mopac Expressway, Austin, Texas, 78759-3504. NI kuma tana da ofisoshi a duk faɗin duniya. Don tallafin waya a Amurka, ƙirƙirar buƙatar sabis ɗin ku a ni.com/support ko kuma a buga 1 866 TAMBAYA MYNI (275 6964). Don tallafin waya a wajen Amurka, ziyarci shafin Ofisoshin Duniya sashe na ni.com/niglobal don shiga ofishin reshe webshafukan yanar gizo, waɗanda ke ba da bayanan tuntuɓar na yau da kullun, tallafin lambobin waya, adiresoshin imel, da abubuwan da ke faruwa a yanzu.

ni.com                 © 2023 National Instruments Corporation.

Takardu / Albarkatu

KAYAN KASA NI-9212 Module Input Yanayin Zazzabi 8-Tashar [pdf] Jagoran Jagora
NI-9212, NI-9212 Module Input Module 8-Channel, Yanayin Shigar da Zazzabi 8-Channel

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *