ATEQ VT05S Universal TPMS Sensor Activator Da Kayan aikin Tara
BAYANI
Nau'in Baturi: | Baturi 9V PP3 nau'in 6LR61 (ba a haɗa shi ba) |
Rayuwar Baturi: | Kusan kunnawa 150 akan kowane baturi. |
Girma (Max. L, W, D): | 5.3 ″ x 2 ″ x 1.2 ″ (13.5 cm x 5 cm x 3 cm). |
Kayan Harka: | Babban Tasirin ABS. |
Yawan Yawa: | 0.125 MHz |
Alamar ƙarancin Baturi: | LED |
Nauyi: | Kimanin 0.2 lbs. (100 gr) |
Zazzabi: | Aiki: 14°F zuwa 122°F (-10°C zuwa +50°C). Adana: -40°F zuwa 140°F (-40°C zuwa +60°C). |
MUHIMMAN UMURNIN TSIRA
Kar a watsar. Riƙe don tunani na gaba.
Lura cewa canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an samo shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
GARGADIWannan samfurin yana fitar da raƙuman ruwa na lantarki da na lantarki wanda zai iya tsoma baki tare da amintaccen aiki na masu bugun zuciya.
Mutanen da ke da na'urorin bugun zuciya bai kamata su taɓa amfani da wannan samfurin ba.
GARGADI:
Kar a yi amfani da su a kan da'irorin lantarki kai tsaye.
Dole ne a karanta umarnin kafin amfani.
Saka gilashin tsaro. (Mai amfani da masu kallo).
Hadarin hadewa.
HANKALI
KARATUN WADANNAN UMARNI KAFIN AMFANI
An ƙera kayan aikin ku na Kula da Matsi na Taya (TPM) don ya zama mai dorewa, aminci, kuma abin dogaro lokacin amfani da shi yadda ya kamata.
Duka KAYAN TPMS ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun motoci ne kawai za a yi amfani da su ko a cikin yanayin shagon gyaran masana'antu masu haske. Da fatan za a karanta duk umarnin da ke ƙasa kafin amfani. Koyaushe bi waɗannan umarnin aminci. Idan kuna da wasu tambayoyi dangane da aminci ko amincin amfani da wannan kayan aikin, da fatan za a kira dilan ku.
- Karanta Duk Umarni
Duk gargadi akan kayan aiki da a cikin wannan littafin ya kamata a kiyaye su. Ya kamata a bi duk umarnin aiki. - Riƙe Umarni
Ya kamata a kiyaye aminci da umarnin aiki don tunani na gaba. - Ayi Gargaɗi
Dole ne mai amfani da masu kallo su sa gilashin tsaro kuma dole ne su karanta umarnin kafin amfani. Kada a yi amfani da su a kan da'irar lantarki masu rai, haɗarin haɗuwa. - Tsaftacewa
Tsaftace da yadi mai taushi mai taushi, ko idan ya zama dole, mai taushi damp zane. Kada a yi amfani da kowane irin kaushi mai ƙarfi kamar acetone, sirara, mai tsabtace birki, barasa, da sauransu saboda wannan na iya lalata saman filastik. - Ruwa & Danshi
Kar a yi amfani da wannan kayan aikin inda lamba ko nutsewa cikin ruwa ke yiwuwa. Kada a taɓa zubar da ruwa kowane iri akan kayan aikin. - Adana
Kada a yi amfani da ko adana kayan aikin a wurin da yake fuskantar hasken rana kai tsaye ko danshi mai yawa. - Amfani
Don rage haɗarin gobara, kar a yi amfani da kayan aiki a kusa da buɗaɗɗen kwantena ko masu ƙonewa. Kar a yi amfani da shi idan akwai yuwuwar fashewar iskar gas ko tururi. Tsare kayan aikin daga tushen zafi masu haifar da zafi. Kada kayi aiki da kayan aiki tare da cire murfin baturin.
AIKI
Gaba view
Na baya view
HUKUNCIN AIKI
TPMS KYAUTAVIEW
Umarni
Yayin riƙe kayan aiki kusa da bangon gefen taya a sama da firikwensin, latsa ka riƙe maɓallin don kunna firikwensin.
Hasken kore zai haskaka kayan aiki.
Ci gaba da riƙe maɓallin ƙasa har sai an yi nasarar canja wurin sigina zuwa ECU na abin hawa, tashar bincike ko har sai ƙahon abin hawa ya yi “ƙara”.
Ya kamata a bi hanya iri ɗaya akan duk na'urori masu auna firikwensin, a cikin jujjuyawar agogo.
BANBANCI
BATIRI
Alamar ƙarancin Baturi
Kayan aikin TPMS ɗinku yana haɗa ƙananan da'irar gano baturi. Rayuwar baturi matsakaita ce ta gwajin firikwensin 150 akan kowane cikakken cajin baturi (kimanin motoci 30 ~ 40).
Cikakken caji kusan awa 3 ne.
Za'a iya danna maɓallin wuta da riƙe na daƙiƙa don nuna halin baturi.
Sauya baturi
Lokacin da baturi ya yi ƙasa (alamun ja yana kiftawa), canza baturin 9V PP3 a bayan kayan aikin TPMS naka.
CUTAR MATSALAR
Idan TPMS TOOL ba zai iya jawo ɗaya ko fiye na na'urori masu auna firikwensin ba, ta amfani da ko dai lantarki ko kunnawa na maganadisu, da fatan za a yi amfani da jagorar warware matsalar:
- Motar ba ta da firikwensin ko da yake akwai tushen bawul ɗin ƙarfe. Yi hankali da nau'in nau'in roba na Schrader da ake amfani da shi akan tsarin TPMS.
- Na'urar firikwensin, module ko ECU kanta na iya lalacewa ko lahani.
- Na'urar firikwensin na iya zama nau'in da ke haifar da shi lokaci-lokaci da kansa kuma ba a ƙirƙira shi don amsa mitar mai kunnawa ba.
- Kayan aikin TPMS ɗinku ya lalace ko ya lalace.
GARANTI HARDWARE IYAKA
Garanti na ATEQ Limited Hardware
ATEQ yana ba da garantin ga mai siye na asali cewa samfurin kayan aikin ATEQ ɗinku zai kasance mai 'yanci daga lahani a cikin kayan aiki da aiki na tsawon lokaci, gano akan fakitin samfuran ku da/ko ƙunshe a cikin takaddun mai amfanin ku, daga ranar siyan. Sai dai inda dokar da ta dace ta haramta, wannan garantin baya canzawa kuma yana iyakance ga ainihin siye. Wannan garantin yana ba ku takamaiman haƙƙoƙin doka, kuma kuna iya samun wasu haƙƙoƙi waɗanda suka bambanta ƙarƙashin dokokin gida.
Magunguna
Duk abin alhaki na ATEQ da maganin ku na keɓancewar kowane saɓawar garanti zai kasance, a zaɓi na ATEQ, (1) don gyara ko maye gurbin kayan aikin, ko (2) don maido da farashin da aka biya, muddin an mayar da kayan aikin zuwa wurin siye. ko kuma wani wuri kamar ATEQ na iya ba da umarni tare da kwafin rasidin tallace-tallace ko rasidin abubuwan kwanan wata. Ana iya yin amfani da cajin jigilar kaya da kaya sai dai inda dokar da ta dace ta hana. ATEQ na iya, a zaɓin sa, ta yi amfani da sababbi ko gyara ko kayan da aka yi amfani da su a cikin kyakkyawan yanayin aiki don gyara ko maye gurbin kowane samfurin kayan masarufi. Duk wani samfurin kayan aikin maye gurbin zai zama garanti na ragowar lokacin garanti na asali ko kwanaki talatin (30), duk wanda ya fi tsayi ko na kowane ƙarin lokacin da maiyuwa ya dace a cikin ikon ku.
Wannan garantin baya ɗaukar matsaloli ko lalacewa sakamakon (1) haɗari, cin zarafi, rashin amfani, ko kowane gyara mara izini, gyare-gyare ko rarrabuwa; (2) rashin aiki ko kulawa mara kyau, amfani ba daidai da umarnin samfur ba ko haɗin kai zuwa mara kyau voltage wadata; ko (3) amfani da abubuwan da ake amfani da su, kamar batura masu maye, ba ATEQ ke bayarwa ba sai dai inda dokar da ta dace ta haramta irin wannan ƙuntatawa.
Yadda Ake Samun Tallafin Garanti
Kafin ƙaddamar da da'awar garanti, muna ba da shawarar ku ziyarci sashin tallafi a www.tpms-tool.com don taimakon fasaha. Ana aiwatar da da'awar garanti mai inganci gabaɗaya ta wurin siye a cikin kwanaki talatin (30) na farko bayan siyan; duk da haka, wannan lokacin na iya bambanta dangane da inda kuka sayi samfurin ku - da fatan za a duba tare da ATEQ ko dillalin da kuka sayi samfuran ku don cikakkun bayanai. Da'awar garanti waɗanda ba za a iya sarrafa su ta wurin siye da duk wasu tambayoyi masu alaƙa da samfur yakamata a yi magana da su kai tsaye zuwa ATEQ. Ana iya samun adireshi da bayanin tuntuɓar sabis na abokin ciniki na ATEQ a cikin takaddun da ke rakiyar samfuran ku da kuma kan web at www.tpms-tool.com .
Iyakance Alhaki
ATEQ BA ZAI IYA HANNU GA DUK WANI LALACEWA NA MUSAMMAN, NA GASKIYA, MASU GASKIYA KO SABODA ABINDA YA KAMATA BA, HARDA AMMA BAI IYA IYAKA GA RASHIN RIBA, SAMUN KUDI KO BAYANIN BAYANI (KWANCIYA KO GASKIYA) BAYANI KO GARANTI MAI TSARKI AKAN KYAUTATA KYAUTATA KO DA ATEQ ANA SHAWARAR YIWUWAR IRIN WANNAN LALATA. Wasu hukunce-hukuncen ba sa ba da izinin keɓance ko iyakance na musamman, kaikaice, lalacewa ko lalacewa, don haka iyakancewa ko keɓantawa na sama bazai shafi ku ba.
Tsawon Lokutan Garanti
SAI DAI DAI DAI DOKAR DOKA TA HARAMTA, KOWANE WARRANTI KO SHAFIN SAUKI KO KYAUTATAWA AKAN WANNAN HARDWARE YA IYAKA A LOKACIN WURIN WUTA MAI IYAKA GORANTAR DA KUKE YI. Wasu hukunce-hukuncen ba sa ba da izinin iyakancewa kan tsawon lokacin da garanti mai ma'ana zai kasance, don haka ƙila iyakancewar da ke sama ba ta shafe ku ba.
Hakkokin Dokokin Kasa
Masu cin kasuwa suna da haƙƙin doka a ƙarƙashin dokokin ƙasa masu aiki waɗanda ke tafiyar da siyar da kayan masarufi. Garanti a cikin wannan Garanti mai iyaka ba ya shafar irin waɗannan haƙƙoƙin.
Babu dillalin ATEQ, wakili, ko ma'aikaci da aka ba da izinin yin kowane gyara, tsawa, ko ƙari ga wannan garanti.
Lokacin Garanti
Lura cewa a cikin Tarayyar Turai, kowane lokacin garanti ƙasa da shekaru biyu za a ƙara zuwa shekaru biyu.
SADAUKARWA
Kada a jefar da baturin Lithium-ion mai caji ko kayan aiki da/ko na'urorin haɗi zuwa kwandon shara.
Dole ne a tattara waɗannan sassan kuma a sake yin fa'ida.
Kwancen ƙurar ƙura da aka ƙetare yana nufin cewa dole ne a ɗauki samfurin don raba tarin a ƙarshen rayuwan samfurin. Wannan ya shafi kayan aikin ku amma kuma ga duk wani haɓakawa da aka yiwa alama da wannan alamar. Kada a zubar da waɗannan samfuran azaman sharar gida mara ware. Don ƙarin bayani, tuntuɓi ATEQ.
Bayanin Gargaɗi na FCC
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo.
Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Bayyanar RF: Za a kiyaye nisa na 15 cm tsakanin eriya da masu amfani, kuma mai iya watsawa bazai kasance tare da kowane mai watsawa ko eriya ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
ATEQ VT05S Universal TPMS Sensor Activator Da Kayan aikin Tara [pdf] Jagorar mai amfani VT05S Universal TPMS Sensor Activator & Trigger Tool, VT05S, Universal TPMS Sensor Activator & Trigger Tool, TPMS Sensor Activator & Trigger Tool. |