UNI logoUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 15UNI T UT705 Calibrator Madauki na YanzuJagoran Jagora
Madauki Calibrator
P/N: 110401108718X

Gabatarwa

UT705 shine madaidaicin madauki na hannu tare da ingantaccen aiki kuma har zuwa 0.02% babban daidaito. UT705 na iya auna DC voltage/na yanzu da madauki na yanzu, tushen/samar da halin yanzu na DC. An ƙera shi tare da takawa ta atomatik da rampBugu da ƙari, aikin 25% na mataki za a iya amfani dashi don gano layin da sauri. Siffar ma'ajiya/tunawa kuma tana inganta ingancin mai amfani.

Siffofin

Har zuwa 0.02% fitarwa da daidaiton ma'auni 2) Ƙaƙƙarfan ƙira da ergonomic, mai sauƙin ɗauka 3) M kuma abin dogara, dace da amfani da yanar gizo 4) Takowa ta atomatik da rampfitarwa don gano layin da sauri 5) Gudanar da ma'aunin mA yayin samar da ikon madauki zuwa mai watsawa 6) Ajiye saitunan da ake amfani da su akai-akai don amfani na gaba

Na'urorin haɗi

Bude akwatin kunshin kuma fitar da na'urar. Da fatan za a bincika ko abubuwa masu zuwa sun yi karanci ko sun lalace, kuma tuntuɓi mai kawo kaya nan da nan idan sun kasance. 1) Jagorar mai amfani 1 pc 2) Gwajin gwaji 1 biyu 3) Alligator clip 1 biyu 4) baturi 9V 1 pc 5) Katin garanti 1 pc

Ka'idojin Tsaro

4.1 Takaddar Tsaro

TS EN 61326-1 Matsayin takaddun shaida na EN 2013-61326: 2 Abubuwan dacewa da wutar lantarki (EMC) don auna kayan aikin 2: 2013
4.2 Umarnin aminci An ƙirƙira wannan ma'aunin ƙira kuma an ƙera shi cikin tsayayyen buƙatun aminci na GB4793 kayan auna lantarki. Da fatan za a yi amfani da calibrator kawai kamar yadda aka kayyade a cikin wannan jagorar, in ba haka ba, kariyar da na'urar ke bayarwa na iya lalacewa ko bata. Don guje wa girgiza wutar lantarki ko rauni na mutum:

  • Bincika calibrator da gwajin gwajin kafin amfani. Kada a yi amfani da calibrator idan gwajin gwajin ko shari'ar ya bayyana lalacewa, ko kuma idan babu nuni akan allo, da sauransu. An haramta shi sosai don amfani da calibrator ba tare da murfin baya ba (ya kamata a rufe). In ba haka ba, yana iya haifar da haɗari.
  • Maye gurbin gwajin lalacewa tare da ƙira ɗaya ko ƙayyadaddun lantarki iri ɗaya.
  • Kar a yi amfani da> 30V tsakanin kowane tashoshi da ƙasa ko tsakanin kowane tashoshi biyu.
  • Zaɓi aikin da ya dace da kewayo bisa ga buƙatun auna.
  • Kada a yi amfani da ko adana ma'aunin zafi da zafi, zafi mai zafi, mai ƙonewa, fashewar abubuwa, da ƙaƙƙarfan muhallin lantarki.
  • Cire jagorar gwaji akan ma'aunin ƙira kafin buɗe murfin baturin.
  • Bincika jagorar gwajin don lalacewa ko fallasa ƙarfe, kuma duba ci gaban gwajin gwajin. Maye gurbin da aka lalatar gwajin gwajin kafin amfani.
  • Lokacin amfani da binciken, kar a taɓa ɓangaren ƙarfe na binciken. Ajiye yatsu a bayan masu gadin yatsa akan binciken.
  • Haɗa jagorar gwajin gama gari sannan da jagorar gwajin kai tsaye lokacin yin wayoyi. Cire jagorar gwajin kai tsaye lokacin cire haɗin.
  • Kada a yi amfani da ma'aunin ƙira idan akwai wata matsala, kariyar na iya lalacewa, da fatan za a aika ma'aunin don kulawa.
  • Cire jagoran gwajin kafin canzawa zuwa wasu ma'auni ko fitarwa.
  • Don guje wa yiwuwar girgiza wutar lantarki ko rauni na mutum wanda karatun kuskure ya haifar, maye gurbin baturin nan da nan lokacin da ƙaramin baturi ya bayyana akan allon.

Alamun lantarki

Rufewa biyu Mai rufi sau biyu
Ikon faɗakarwa Gargadi
Alamar CE Ya dace da umarnin Tarayyar Turai

Gabaɗaya Bayani

  1. Matsakaicin girmatage tsakanin kowane tashoshi da ƙasa ko tsakanin kowane tashoshi biyu: 30V
  2. Range: manual
  3. Yanayin aiki: 0°C-50°C (32'F-122F)
  4. Zafin ajiya: -20°C-70°C (-4'F-158F)
  5. Dangantakar zafi: C95% (0°C-30°C), –C.75% (30°C-40°C), C50% (40°C-50°C)
  6. Tsayin aiki: 0-2000m
  7. Baturi: 9Vx1
  8. Gwajin saukarwa: 1m
  9. Girma: kimanin 96x193x47mm
  10. Nauyi: kusan 370 (ciki har da baturi)

Tsarin waje

Masu haɗa (Terminals) (hoto na 1)
  1. Tasha na yanzu:
    Ma'auni na yanzu da tashar fitarwa
  2. Tashar COM:
    Tasha gama gari don duk ma'auni da fitarwa
  3. Tashar V:
    Voltage auna tasha
  4. 24V tashoshi:
    24V tashar samar da wutar lantarki (yanayin LOOP)

UNI T UT705 Calibrator na yanzu - fig

7.2 Buttons (hoto 1a)UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 1
A'a. Bayani
1 UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 1 Yanayin auna/canzawa tushen
2 UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 2 Short latsa don zaɓar juzu'itage auna; dogon danna don zaɓar madaidaicin madauki na yanzu
3 UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 3 Shortan latsa don zaɓar yanayin mA; dogon latsa don zaɓar fitarwa na yanzu analog na watsawa
4 UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 4 Zagayawa ta hanyar:
Ci gaba da fitar da 0% -100% -0% tare da ƙananan gangara (jinkirin), kuma yana maimaita aikin ta atomatik;
Ci gaba da fitar da 0% -100% -0% tare da babban gangara (sauri), kuma yana maimaita aikin ta atomatik;
Yana fitar da 0% -100% -0% a cikin girman mataki 25%, kuma yana maimaita aikin ta atomatik. Dogon latsa don saita ƙimar yanzu zuwa 100%.
5 UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 5 Kunna/kashewa (tsawon latsawa)
6 UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 6 Shortan latsa don kunna/kashe hasken baya; dogon latsa don saita ƙimar fitarwa na yanzu zuwa 0%.
7-10 UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 7 Short latsa don daidaita ƙimar saitin fitarwa da hannu
UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 8 Dogon latsa don fitar da ƙimar 0% na kewayon da aka saita a halin yanzu
UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 9 Dogon latsa don rage fitarwa da 25% na kewayon
UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 114 Dogon latsa don ƙara fitarwa da 25% na kewayon
UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 10 Dogon latsa don fitar da ƙimar 100% na kewayon da aka saita a halin yanzu

Lura: Shortan lokacin latsawa: <1.5s. Tsawon lokacin latsawa:> 1.5s.

Nuni LCD (hoto na 2) UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 3

Alamomi Bayani
MAJIYA Tushen fitarwa mai nuna alama
MESSER Alamar shigar da ma'auni
_ Alamar zaɓen lambobi
SIM Simulating fitarwa mai nuna alama
MAƊAKI Ma'aunin madauki
vtech VM5463 Cikakken Launi Pan da Tilt Video Monitor - sembly41 Alamar ƙarfin baturi
Hi Yana nuna cewa motsin motsin ya yi girma da yawa
Lo Yana nuna cewa motsin motsin ya yi kankanta sosai
⋀M Ramp/mataki fitarwa Manuniya
V Voltagnaúrar: V
Zuwa Kashitage mai nuna alamar tushe/kimar aunawa

Aiki na asali da Ayyuka

Aunawa da fitarwa

Manufar wannan sashe shine gabatar da wasu mahimman ayyuka na UT705.
Bi matakan da ke ƙasa don voltage auna:

  1. Haɗa jagorar gwajin ja zuwa tashar V, baki zuwa tashar COM; sa'an nan haɗa ja binciken zuwa m m na waje voltage tushen, baki zuwa mara kyau m.UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 4
  2. Latsa (> 2s) don kunna calibrator kuma zai yi gwajin kansa, wanda ya haɗa da kewayawa na ciki da gwajin nunin LCD. Allon LCD zai nuna duk alamomin 1s yayin gwajin kai. Ana nunawa a ƙasa:UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 6
  3. Sa'an nan samfurin samfurin (UT705) da lokacin kashe wutar lantarki ta atomatik (Omin: auto power off is disabled) ana nuna su don 2s, kamar yadda aka nuna a ƙasa:UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 7
  4. LatsaUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 2 don canzawa zuwa voltage yanayin aunawa. A wannan yanayin, ba a buƙatar sauyawa bayan farawa.
  5. LatsaUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 1 don zaɓar yanayin tushen.UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 8
  6. Danna™ ko UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 9kuUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 114 ƙara ko ragi 1 don ƙimar da ke sama da layin ƙasa (ƙimar ana ɗauka ta atomatik kuma matsayin layin ya kasance baya canzawa); danna UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 8kuUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 10 canza matsayi na layin layi.
  7. Yi amfani da ee don daidaita ƙimar fitarwa zuwa 10mA, sannan danna UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 6har sai buzzer yayi sautin "beep", 10mA za a adana a matsayin ƙimar 0%.
  8. Hakazalika, dannaUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 9don ƙara yawan fitarwa zuwa 20mA, sannan danna har sai buzzer yayi sautin "beep", 20mA za a adana a matsayin darajar 100%.
  9. Dogon latsawa UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 9or UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 114don ƙara ko rage fitarwa tsakanin 0% da 100% a cikin matakai 25%.

UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 9

Kashe Wuta ta atomatik
  • Na'urar za ta rufe ta atomatik idan babu maɓalli ko aikin sadarwa a cikin ƙayyadadden lokacin.
  • Lokacin kashe wutar lantarki ta atomatik: 30min (saitin masana'anta), wanda aka kashe ta tsohuwa kuma ana nunawa kusan 2s yayin aiwatar da booting.
  • Don musaki “kashe wuta ta atomatik, danna ƙasa 6 yayin kunna calibrator har sai buzzer yayi ƙara.
    Don kunna “kashe wuta ta atomatik, danna ƙasa 6 yayin kunna calibrator har sai buzzer yayi ƙara.
  • Don daidaita lokacin kashe wutar lantarki ta atomatik, danna ƙasa 6 yayin kunna calibrator har sai buzzer yayi ƙara, sannan daidaita lokacin tsakanin 1 ~ 30 min tare da @), @ maɓallan 2, doguwar riga don adana saiti, ST zai haskaka kuma sannan shigar da yanayin aiki. Idan ba'a danna maɓallin ba, calibrator zai fita daga saituna ta atomatik a cikin 5s bayan danna maɓallan (ƙimar saiti na yanzu ba za a adana ba).
Kula da Hasken Baya na LCD

Matakai:

  1. Latsa ƙasa yayin kunna calibrator har sai buzzer ya yi sautin "ƙara", abin dubawa yana kamar yadda aka nuna a ƙasa:UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 10
  2. Sannan daidaita hasken baya ta maɓallan G@, ƙimar haske tana nunawa akan allon.
  3. Dogon danna don adana saituna, ST zai yi haske, sannan shigar da yanayin aiki. Idan ba'a danna maɓallin ba, calibrator zai fita daga saituna ta atomatik a cikin 5s bayan danna maɓallan (ƙimar saiti na yanzu ba za a adana ba).

 Ayyuka

Voltage Aunawa

Matakai:

  1. Latsa don sanya nunin LCD AUNA; gajeriyar latsa kuma an nuna naúrar V.
  2. Haɗa jagorar gwajin ja zuwa tashar V, da baki zuwa tashar COM.
  3. Sannan haɗa na'urorin gwajin zuwa voltage abubuwan da za a gwada: haɗa jan binciken zuwa tashar tabbatacce, baƙar fata zuwa mara kyau.
  4. Karanta bayanan akan allon.

UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 13

Ma'auni na Yanzu

Matakai:

  1. LatsaUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 1 don yin nunin LCD MUNA; gajeren latsa UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 3 kuma ana nuna sashin mA.
  2. Haɗa jagorar gwajin ja zuwa tashar mA, da baki zuwa tashar COM.
  3. Cire haɗin hanyar da'irar da za a gwada, sa'an nan kuma haɗa gwajin gwajin zuwa mahaɗin: haɗa jan binciken zuwa madaidaicin tashar, baƙar fata zuwa mara kyau.
  4. Karanta bayanan akan allon.

UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 14

Ma'aunin Madauki na Yanzu tare da Ƙarfin Madauki

Ayyukan wutar lantarki na madauki yana kunna wutar lantarki na 24V a jere tare da da'irar aunawa na yanzu a cikin calibrator, yana ba ku damar gwada mai watsawa daga filin samar da wutar lantarki na 2-waya watsawa. Matakan sune kamar haka:

  1. LatsaUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 1 don yin nunin LCD MUNA; dogon latsawaUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 2 maballin, LCD zai nuna MAUNA LOOP, naúrar ita ce MA.
  2. Haɗa jagorar gwajin ja zuwa tashar 24V, baki zuwa tashar mA.
  3. Cire haɗin hanyar da'irar da za a gwada: haɗa jan binciken zuwa ingantaccen tasha mai watsa wayoyi 2, da baki zuwa mummunan tasha na mai watsa wayoyi 2.
  4. Karanta bayanan akan allon.

UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 15

Fitowar Tushen Yanzu

Matakai:

  1. Latsa) zuwa UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 1yi nunin LCD SOURCE; gajeren latsaUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 3kuma an nuna naúrar tawa.
  2. Haɗa jagorar gwajin ja zuwa tashar mA, baki zuwa tashar COM.
  3. Haɗa jan binciken zuwa tashar tabbataccen ammeter da baƙar fata zuwa ammeter korau tasha.
  4. Zaɓi lambar fitarwa ta maɓalli ta< >», kuma daidaita ƙimarsa tare da maɓallan W.
  5. Karanta bayanai akan ammeter.

UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 16

Lokacin da abin da ake fitarwa na yanzu ya yi yawa, LCD zai nuna alamar da aka yi amfani da shi, kuma ƙimar da ke kan babban nunin zai yi haske, kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa.

Simulating Transmitter

Simulating mai watsa wayoyi 2 yanayin aiki ne na musamman wanda aka haɗa calibrator zuwa madauki na aikace-aikacen maimakon mai watsawa, kuma yana ba da sanannen kuma mai iya daidaita gwajin halin yanzu. Matakan sune kamar haka:

  1. LatsaUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 3 don yin nunin LCD SOURCE; dogon latsa maɓallin, LCD zai nuna SOURCE SIM, naúrar ita ce MA.
  2. Haɗa jagorar gwajin ja zuwa tashar mA, baki zuwa tashar COM.
  3. Haɗa binciken ja zuwa madaidaicin tashar wutar lantarki na 24V na waje, baki zuwa madaidaicin ammeter; sa'an nan haɗa ammeter korau m zuwa mara kyau m na waje 24V ikon samar.
  4. Zaɓi lambar fitarwa ta maɓallan <, kuma daidaita ƙimar sa tare da maɓallan V4.
  5. Karanta bayanai akan ammeter.

UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 17

Manyan Aikace-aikace

Saita 0 % da 100 % Ma'aunin fitarwa

Masu amfani suna buƙatar saita ƙimar 0% da 100% don aikin mataki da kashi ɗayatage nuni. An saita wasu ƙididdiga na ma'ajin kafin bayarwa. Teburin da ke ƙasa ya lissafa saitunan masana'anta.

Ayyukan fitarwa 0% 100%
A halin yanzu 4000mA 20.000mA

Waɗannan saitunan masana'anta ƙila ba su dace da aikinku ba. Kuna iya sake saita su bisa ga buƙatun ku.
Don sake saita dabi'u 0% da 100%, zaɓi ƙima kuma dogon latsawa ko har sai buzzer yayi ƙara, sabuwar ƙimar da aka saita za'a adana ta atomatik a wurin ma'ajiyar calibrator kuma tana aiki bayan an sake farawa. Yanzu zaku iya yin haka tare da sabbin saitunan:

  • Dogon latsawa UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 9or UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 114 don mataki da hannu (ƙara ko raguwa) fitarwa a cikin haɓaka 25%.
  • Dogon latsawaUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 8 orUNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 10 don canza fitarwa tsakanin 0% da 100% kewayon.
Auto Ramping (Ƙara / Rage) fitarwa

Motar rampAyyukan ing suna ba ku damar ci gaba da amfani da sigina daban-daban daga na'ura zuwa mai watsawa, kuma ana iya amfani da hannayenku don gwada amsawar na'urar.
Lokacin da kake danna,UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 4  calibrator zai haifar da ci gaba da maimaita 0% -100% -0% rampfitarwa.
Nau'i uku na ramping waveforms suna samuwa:

  • A0% -100% -0% 40-na biyu santsi ramp
  • M0% -100% -0% 15-na biyu santsi ramp
  • © 0% -100% -0% 25% mataki ramp, dakatar da 5s a kowane mataki
    Danna kowane maɓalli don fita rampaikin fitarwa.

Ƙididdiga na Fasaha

Duk ƙayyadaddun bayanai sun dogara ne akan lokacin daidaitawa na shekara guda kuma ana amfani da su zuwa kewayon zafin jiki na +18°C-+28°C sai dai in an ƙayyade. Ana ɗaukar duk ƙayyadaddun bayanai don samun bayan mintuna 30 na aiki.

DC Voltage Aunawa
Rage Matsakaicin iyaka Ƙaddamarwa Daidaito (% na karatun + lambobi)
24mA 0-24mA 0mA 0. 02+2
24mA (LOOP) 0-24mA 0. 001mA 0.02+2
-10°C-8°C, ~2&C-55°C yawan zafin jiki: ±0.005%FS/°C Juriya na shigarwa: <1000
Ma'aunin DC na Yanzu
Rage Mafi girman kewayon fitarwa Ƙaddamarwa Daidaito (% na karatun + lambobi)
24mA 0-24mA 0mA 0.02+2
24mA (Simulating
watsawa)
0-24mA 0mA 0. 02+2
-10°C-18°C, +28°C-55°C madaidaicin zafin jiki: ±0.005%FSM Max lodi vol.tage: 20V, daidai da voltage na 20mA halin yanzu akan kaya 10000.
3 DC Fitowar Yanzu
Rage Matsakaicin iyaka Ƙaddamarwa Daidaito (% na karatun + lambobi)
30V OV-31V O. 001V 0.02+2
24V Wutar Lantarki: Daidaitawa: 10%

Kulawa

Gargadi: Kafin buɗe murfin baya ko murfin baturi, kashe wutar lantarki kuma cire hanyoyin gwaji daga tashoshi na shigarwa da kewaye.

Gabaɗaya Kulawa
  • Tsaftace akwati da tallaamp zane da sabulun wanka. Kada ku yi amfani da abrasives ko solvents.
  • Idan akwai matsala, dakatar da amfani da na'urar kuma aika don kulawa.
  • ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru ko sassan da aka keɓe dole ne su aiwatar da aikin daidaitawa da kiyayewa.
  • Yi ƙididdigewa sau ɗaya a shekara don tabbatar da alamun aiki.
  • Kashe wutar lantarki lokacin da ba a amfani da shi. Cire baturin lokacin da ba'a amfani da shi na dogon lokaci.
    “Kada a adana na'urar a cikin danshi, zafin jiki mai ƙarfi ko ƙaƙƙarfan mahalli na lantarki.
 Shigarwa da Sauyawa Baturi (hoto 11)

Bayani:
"" yana nuna cewa ƙarfin baturi bai wuce 20% ba, da fatan za a maye gurbin baturin a cikin lokaci (batir 9V), in ba haka ba za a iya shafar daidaiton aunawa.

UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - fig 18

Uni-Trend yana da haƙƙin sabunta abun ciki na wannan jagorar ba tare da ƙarin sanarwa ba.

UNI T UT705 Calibrator madauki na yanzu - icon 15UNI-TREND TECHNOLOGY (CHINA) CO., LTD.
No6, Gong Ye Bei 1st Road,
Masana'antar Haƙƙarfan Masana'antu ta Songshan Lake
Yankin Ci Gaban, Birnin Dongguan,
Lardin Guangdong, China
Lambar waya: (86-769) 8572 3888
http://www.uni-trend.com

Takardu / Albarkatu

UNI-T UT705 Madauki Calibrator na yanzu [pdf] Jagoran Jagora
UT705, Madaidaicin madauki na yanzu, UT705 Madauki Calibrator na yanzu, Madauki Calibrator, Calibrator

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *