Jirgin-Tech SS4L Sensor Siginan Umarnin Jagoran Jagora
Train-Tech SS4L Sensor Sigina

Da fatan za a kula da siginar a hankali kuma karanta waɗannan umarnin kafin amfani !!
Siginonin firikwensin suna da sauƙin amfani, amma ana buƙatar kulawa don shigar da su yadda ya kamata don sa su yi aiki cikin aminci da aminci, don haka da fatan za a ɗauki lokaci don karanta waɗannan umarnin tukuna. Ana buƙatar kulawa ta musamman don tabbatar da cewa ƙaramar firikwensin ko kowane wayoyi ba su taɓa layin dogo ko wani abu dabam ba in ba haka ba dawwamammen lahani ga siginar zai haifar, don haka koyaushe shigar da duk Mai sarrafawa kuma Kashe Wutar Lantarki. Alamomin mu daidaitattun samfuran ma'auni ne kuma haka ma suna da rauni - rike da kulawa!
Siginonin Sensor haɗa firikwensin infrared wanda ke canza sigina ta atomatik lokacin da jirgin ƙasa ya wuce don siginar haɗari ga bin jiragen ƙasa. Lokacin da aka yi amfani da su da kansu, sannu a hankali suna komawa zuwa koren ɗan lokaci kaɗan bayan ɓangaren ƙarshe na jirgin ya ketare siginar, amma idan an haɗa su da sauran siginar Sensor (ta amfani da waya ɗaya kawai) duk suna aiki tare don samar da cikakkiyar toshe ta atomatik. yana aiki, kowane sigina yana kare shingen mai zuwa ta hanyar kasancewa cikin haɗari har sai jirgin ƙasa ya bar shingen. Mun haɓaka Sigina na Sensor da sanin cewa yawancin masu ƙirar ƙira suna gudanar da shimfidu da nasu mafi yawan lokaci don haka ba su da lokacin zama sigina da kuma direbobin jirgin ƙasa! Duk da haka yawancin manyan layukan dogo na 'ainihin' suna amfani da sigina ta atomatik kuma Siginonin Sensor suna aiki ta hanya iri ɗaya.
Tushen sigina
Mafi mahimmancin sigina sune Gida guda 2 (ja & kore) da Distant (rawaya & kore). Ana sanya sigina mai nisa a gaban siginar gida don ba da gargaɗin farko ga direban menene siginar na gaba, don haka idan siginar Distant kore ne ya san sigin na gaba shima kore ne, amma idan yana nuna rawaya ya san na gaba. sigina zai yi ja. Hakanan akwai sigina mai nisa guda 3 tare da fitilun rawaya da kuma Red & Green wanda ake kira Home-Distant, kuma akan manyan layukan masu saurin gudu akwai sigina 4 na waje mai nisa tare da ja, kore da rawaya 2 fitilu masu nisa waɗanda suke. ba da madaidaicin nunin sigina 2 na gaba ga direban jirgin ƙasa. Yawancin manyan layukan dogo na 'ainihin' suna amfani da sigina ta atomatik kuma Siginonin Sensor suna aiki iri ɗaya. Ba za mu iya rufe duk wani ainihin daki-daki na shirin sigina da aiki a nan, amma akwai littattafai masu kyau da yawa da webshafuka (misali www.signalbox.org) sadaukar da batun. Misalai a cikin wannan jagorar sun fi nuna siginonin Sensor na 4, amma ƙa'idodin iri ɗaya sun shafi duk bambance-bambancen siginar Train-Tech.
Tushen sigina
DACEWA ALAMAR KA
Kashe wuta kafin shigarwa!

Da farko kana buƙatar zaɓar wurin da kake, da kyau ba a kan lanƙwasa mai kaifi ba saboda firikwensin gani yana buƙatar 'gani' jirgin da ke samansa da kuma dogon hannun jari kamar masu horarwa na iya buga siginar ko rasa firikwensin idan a kan lanƙwasa. Na gaba kuna buƙatar samar da siginar Sensor tare da ƙarfi:

Siginar zamewa cikin waƙar da ta dace da shimfidar DCC kawai

Shirye-shiryen DCC suna da iko akan waƙoƙi koyaushe don haka Siginonin Sensor na iya ɗaukar ikonsu kai tsaye daga waƙar ta zamewa yatsu lamba cikin ramummuka waɗanda wasu waƙa ke da shi don shirye-shiryen bidiyo. Lura wannan kawai ya dace da wasu waƙa kamar Hornby da Bachmann kafaffen waƙa kuma dole ne a yi haɗi mai kyau koyaushe don ingantaccen aiki. Wasu waƙar Peko suma suna da ramummuka amma suna da faɗi da yawa kuma zasu buƙaci tattarawa don yin ingantaccen haɗin gwiwa. Idan a cikin wata shakka muna ba da shawarar wayoyi kai tsaye zuwa siginar - duba ƙasa.
Siginar zamewa cikin waƙa

Don dacewa da sigina a cikin waƙar, nemo ramukan shirin wutar lantarki a cikin waƙar tsakanin dogo da masu barci kuma, riƙe da siginar BASE, daidaita a hankali da zame yatsun lamban siginar cikin ramuka har sai siginar ta tsaya - firikwensin ya kamata ku kasance kusa amma kada ku taɓa dogo! Wannan na iya zama madaidaici don haka kula sosai!
dace da shimfidar DCC kawai

Koyaushe riže da tura siginar ta gindin sa, KADA ta wurin post ko kai!

Wayar da siginar

dace da duka DC da DCC shimfidu
Idan shimfidar wuri na DC na al'ada ne, ko kuma kuna da DCC amma ba sa son zamewar cikin yatsu ko kuma ba ku da waƙa mai dacewa tare da ramukan shirin wuta kamar yadda ke sama, zaku iya waya da siginar Sensor ɗin ku zuwa wadatar shimfidar ku ta hanyar yanke yatsun waƙa da siyarwa. wayoyi biyu - duba ƙasa. Ana iya kunna sigina ta DC ko DCC kuma suna buƙatar juzu'itage na 12-16 Volts max da na yanzu na kusan. 0.05A kowanne (bayanin kula kada a taɓa yin amfani da su ta hanyar AC ko wadatar DC mara kyau). Abubuwan da aka ba da shawarar don amfani da DC shine Rangemaster Model GMC-WM4 12 V 1.25A Samar da Wuta
Yin amfani da kaifi biyu na masu yankan gefen waya ko ƙirar ƙirar ƙira, a hankali a datse yatsan yatsa daidai tare da ɗimbin layukan da aka yiwa alama – – – – akan ginshiƙin da’irar sigina, kula sosai don kar a taɓa ko lalata ƙaramin firikwensin baƙar fata ko kowane ɗayansa. wayoyi saboda wannan zai haifar da lalacewa ta dindindin ga siginar firikwensin! A hankali saida wayoyi na bakin ciki 2 na bakin ciki a cikin ramukan da aka yiwa alama PP akan siginar da'irar & zane, tabbatar da cewa duk wani sako-sako da igiyoyi ko whiskers na waya ba su taɓa wata lamba ko wani abu ba! A kan shimfidu na DC suna haɗa waɗannan wayoyi zuwa wadatar 12-16V DC kuma akan shimfidar DCC suna haɗa su zuwa layin dogo mafi kusa, DCC Bus bar ko kai tsaye zuwa fitarwa mai sarrafa DCC.
Wayar da siginar

Amfani da siginar firikwensin akan sa

Da zaran an kunna siginar ku ya zama kore. Idan ba ta haskaka kwata-kwata duba haɗin wutar lantarki sosai - duba shafin da ya gabata. Don gwada tura wagon ko koci bayan siginar. Ya kamata firikwensin ya gano shi kuma siginar ya kamata ya canza daga kore zuwa ja (ko zuwa rawaya akan sigina mai nisa). Bayan dakikoki da yawa bayan jirgin ya wuce siginar zai canza baya zuwa kore (ta launin rawaya idan siginar nau'in gida ne mai nisa). Lura cewa siginar zai koma kore ne kawai bayan bai ga wani jirgin kasa a kansa ba na dakika da yawa, don haka idan kana da dogon jirgin kasa zai kasance cikin haɗari muddin jirgin yana motsawa a kansa. Alamar da aka yi amfani da ita da kanta ba zata taɓa yin aiki ta wannan hanyar ba saboda ba ta san nisan gaban jirgin ba, amma idan aka haɗa siginar Sensor da yawa tare siginar farko za ta kasance cikin haɗari har sai jirgin ƙasa ya share shingen da ke gaba da haka. ta hanyar toshe sassan da wasu sigina na firikwensin ke kariya - duba shafi na 4.
Amfani da siginar firikwensin da kansa

 Juye siginar Sensor guda ɗaya da hannu

Kodayake Siginonin Sensor za su yi aiki gabaɗaya mai cin gashin kansu, zaku iya ƙetare su da hannu don tilasta sigina don dakatar da taka tsantsan ta amfani da Mimic Switch ko umarnin DCC. A kan ainihin layin dogo waɗannan ana kiran su sigina na atomatik kuma suna wanzu ta yadda akwatin sigina na tsakiya zai iya dakatar da jiragen ƙasa a cikin yanayin gaggawa kamar itacen da ta faɗi akan layi ko don wasu dalilai na aiki.
A Mimic Switch hanya ce mai sauƙi don ƙetare siginar Sensor kuma tana ba da wasu fa'idodi kamar LED mai nuna launin siginar da wani LED wanda ke haskakawa lokacin da jirgin ƙasa ya wuce siginar, da sarrafa alamar hanya da sauransu. Wiring yana da sauƙi kuma tare da. waya ɗaya kawai daga siginar zuwa mimic switch kuma tana aiki akan shimfidar DC da DCC duka. (Bayani a shafi mai zuwa)
A Mimic Switch
Maɓallin Mimic yana haɗi zuwa siginar Sensor ta amfani da waya ɗaya kawai kuma yana ba da damar juye siginar hannu da LEDs waɗanda ke nuna yanayin siginar da gano jirgin ƙasa, da sauransu.
Farashin DCC
Idan kana amfani da siginar Sensor akan shimfidar DCC zaka iya ƙetare siginar don tsayawa/tsakaici ta amfani da umarni ɗaya zuwa adireshin da ka saita ta amfani da DCC-Touch One - duba shafi na 6. (Tabbatar cewa kun zaɓi adireshin da ba a yi amfani da shi ba. akan wani abu akan shimfidar ku!)

Amfani da Siginonin Sensor da yawa

Siginonin firikwensin suna shiga cikin nasu da gaske lokacin da kuka haɗa da yawa tare saboda duk jerin su azaman cikakken tsarin sashin toshe ta atomatik! Tsohon muamples nuna sigina 4 amma iri daban-daban na iya haɗawa kuma duk za su yi aiki tare, gami da sigina masu nisa waɗanda ke nuna rawaya lokacin siginar na gaba ya ja. The exampLe ƙasa yana nuna sigina 4 da aka haɗa, kodayake a aikace zaku iya gudanar da kusan kowace adadin sigina da aka haɗa ta wannan hanyar muddin kuna da isasshen ƙarfi don wadatar da su duka (kowace siginar tana buƙatar kusan 0.05A).
Amfani da Siginonin Sensor da yawa
Wiring yana da sauƙi saboda kawai kuna buƙatar waya ɗaya tsakanin kowace sigina, fitarwar ɗaya zuwa shigar da na gaba kamar yadda aka nuna. Yi amfani da waya guda ɗaya koyaushe (nau'in 1 / 0.6mm shine mafi kyawun) tsiri 3-4mm a kowane ƙarshen wanda kawai ke shiga cikin kwas ɗin siginar - zaku iya ɓoye wayoyi a ƙarƙashin allon allo ko kunna su a saman tare da waƙar - kamar dai ainihin abu!
Idan kana amfani da Siginonin Sensor akan cikakkiyar kewayawa, zaku iya haɗa kowace sigina zuwa juna don yin kowane sashe ta atomatik.
Idan 'ƙarshen zuwa ƙarshe' nau'in shimfidar wuri ne siginar ƙarshe zai zama kore kaɗan kaɗan bayan ƙarshen jirgin ya wuce siginar.
Idan ana amfani da sigina akan layi ɗaya wanda ke da jiragen ƙasa suna gudana ta bangarorin biyu zaka iya sigina bangarorin biyu, amma kawai haɗa sigina masu gudana a hanya ɗaya. Idan jirgin kasa ya yi baya, siginonin za su yi ja (ko rawaya a kan sigina mai nisa), sannan bayan ɗan gajeren lokaci su sake zagayowar zuwa kore.
Idan siginonin Sensor suna cikin ci gaba da da'irar waƙa to za ku iya haɗa kowace sigina da juna gaba da baya a cikin madauki don cikakken toshe siginar atomatik a kusa da waƙar. Tukwici - a kula kar a toshe firikwensin'view' tare da hanyoyin haɗin yanar gizo

Juyewar Siginonin Sensor da yawa da hannu

Ana iya soke Siginonin Sensor da yawa don nuna tsayawa / taka tsantsan kamar yadda sigina ɗaya ke iya, kuma saboda an haɗa su suna sarrafa duk wani sigina mai nisa da ke gabansu don nuna daidai rawaya ko rawaya biyu da sauransu.
Juyewar Siginonin Sensor da yawa da hannu
Ana iya haɗa mimic switches zuwa ɗaya ko fiye haɗin siginar Sensor ta amfani da waya ɗaya kawai. Babban LED yana haskaka launi ɗaya da siginar. Ƙarƙashin LED ɗin yana walƙiya yayin da jirgin ƙasa ke wucewa sigina kuma yana ci gaba da haskakawa yayin da jirgin ƙasa ke ci gaba da kasancewa a cikin sashe na gaba don nuna shingen zama - manufa don kwamitin sarrafawa don nuna inda jiragen ƙasa ke kan shimfidar ku.
Idan shimfidar wuri na dijital ne kuma zaku iya soke kowace sigina zuwa ja da hannu ta amfani da umarnin DCC - duba shafi na 6

Sigina Mai Nuna Hanya

Hakanan ana samun siginar firikwensin tare da nau'in alamun hanya 'Feather' da 'Theatre' waɗanda za'a iya kunnawa da kashewa ta amfani da DCC ko Mimic Switch kamar yadda aka nuna daga baya. Alamun hanyar hanya suna ba direban jirgin kasan wacce hanya ko dandamali da sauransu suke tafiya kuma galibi ana tsara su ta yadda aka saita maki.
Sigina Mai Nuna Hanya
Mai nuna wasan kwaikwayo – ƙirƙirar halin ku
Za'a iya saita alamar hanyar gidan wasan kwaikwayo akan siginar ku don nuna kusan kowane hali ko alamar zaɓin ku; Idan ka ɗaga murfin gidan wasan kwaikwayo za ka ga cewa akwai murabba'i na 25 (5 x 5) ƙananan ramuka waɗanda aka kunna daga baya ta amfani da ƙaramin LED da aka gina a cikin sigina. A hankali rufe ramukan da ba kwa son haskakawa daga baya ta amfani da kunkuntar tsiri na tef ɗin rufewa ko Blu Tack, Black Tack da sauransu sannan ku maye gurbin murfin. Lokacin da aka kunna hanyar haske zai haskaka ta cikin ramukan da ba a rufe su kuma ya nuna halin ku. Kuna iya amfani da fensir akan samfuran da ba komai a ƙasa don yanke shawarar ko waɗanne ramukan kuke buƙatar toshe don ƙirƙirar halinku ko alamar ku.
Nunin wasan kwaikwayo
Ana kiran wannan 'digo matrix nuni' kuma shine nawa gidan wasan kwaikwayo da sauran alamu da nunin nuni akan ainihin layin dogo.
Nunin wasan kwaikwayo

Ikon DCC na Alamar Hanyar Hanya

Alamun hanyar gashin fuka ko gidan wasan kwaikwayo na iya kasancewa a kunne ko kashe kuma duk ana sarrafa su ta hanya ɗaya, kamar babban sarrafa sigina. Idan kuna sarrafa maki ta amfani da DCC zaku iya ba hanyar adireshin iri ɗaya don ta haskaka ta atomatik lokacin da aka saita maki (s) zuwa hanyar da aka zaɓa. Don saita adireshin hanya, saita adireshin haɗin haɗin da kuka zaɓa akan mai sarrafa ku sannan ku taɓa Koyi lambobin sadarwa tare sau biyu har sai gashin tsuntsu ko gidan wasan kwaikwayo ya haskaka. Sannan aika ▹ / ” Direction ko umarni 1/2 daga mai sarrafa ku don saita adireshin don alamar hanyar ku don kasancewa. (NB: idan kuna son hanyar ta daidaita zuwa aiki mai ma'ana, tabbatar da wannan umarnin da aka yi amfani da shi yana saita ma'ana zuwa wannan hanyar). Ƙarin bayani kan kulawar DCC shafi na 6Lura cewa siginar yana kashe mai nuna hanya ta atomatik idan siginar yana Ja.

Amfani da Mimic Switches tare da Siginonin Sensor

Ana iya amfani da siginonin firikwensin da kansu amma Train-Tech Mimic Switches da Mimic Lights babbar hanya ce ta duka sarrafawa da sa ido kan siginar ku da jiragen ƙasa akan kwamiti mai sarrafawa.
Mimic switches na iya ƙetare siginar Sensor don nuna tsayawa/ taka tsantsan ko kunna alamar hanya kuma an kawo su tare da filogi-in LEDs 2 don nuna ja, koren ko rawaya yanayin siginar da aka haɗa su, da kasancewar jirgin ƙasa. da zama na toshe mai zuwa. Yana da sauƙi don hawa ta amfani da rami mai hawa guda ɗaya kuma mai sauƙin haɗawa da waya ɗaya kawai zuwa sigina da wayoyi 2 zuwa wannan DC ko DCC wanda kuke ba da sigina daga.
Mimic Switches sun zo cikin nau'i biyu masu dacewa tare da ko dai hanyar juyawa ta hanyar 3 ko maɓallin turawa kuma akwai sigar Mimic Light wacce ke da fitilun nuni kawai kuma babu sarrafawa. Hakanan za'a iya amfani da mimic switches don sarrafawa da saka idanu sauran samfuran Layout Link masu dacewa kamar maki da madaidaicin matakin - cikakkun umarnin da aka kawo tare da kowane samfurin Mimic ko gani. Train-Tech.com

Mimic Switch Wiring da Ayyuka

AYYUKAN HASKE:
LED A kwaikwayi halin sigina: Ja, Rawaya ko Koren Pulsing ja idan akan sokewar da hannu
LED B Jirgin kasa na wucewa & zama: Pulses yayin da jirgin kasa ke wucewa sigina Constant yayin da jirgin kasa ke bin toshe
LED C (na zaɓi - babu soket ɗin LED da aka dace) Alamar hanya ta siginar mimics (idan nau'in gashin tsuntsu ko sigar wasan kwaikwayo)
LEDD (na zaɓi - babu LED soket ɗin da ya dace) Haske kamar yadda jirgin ƙasa ke wucewa da firikwensin
LED E (na zaɓi - babu soket na LED da aka dace) Yana kwaikwayon rawaya na 2 (idan ya dace akan sigina)

AYYUKAN CANCANCI:

  1. Alamar hanya (idan an shigar da sigina)
  2. Na atomatik
  3. Juye da hannu – Tsayar da sigina/tsayawa
HANYOYI:
HANYOYI:

Amfani da DCC don sarrafa siginar Sensor

Baya ga amfani da mimic sauya za ka iya amfani da DCC don ƙetare sigina da/ko sarrafa mai nuna hanya. Kayayyakin fasaha na Train-Tech suna amfani da keɓaɓɓen tsarin da ake kira One-Touch DCC don saita kowane kayan haɗi na DCC cikin sauƙi - lura dole ne ka saita mai sarrafawa zuwa yanayin sarrafa na'urorin haɗi na DCC, ba yanayin loco ba.
Amfani da DCC don sarrafa siginar Sensor
Don saita siginar firikwensin don sarrafa sokewar littafin DCC

Don saita siginar ku don jujjuyawar littafin DCC, yi amfani da gajeriyar hanyar haɗin waya mai keɓance don ɗan ɗan taɓa haɗin lambobin 'Koyi' guda biyu na ɓoye (duba hoto) har sai siginar ta haskaka, sannan aika Jagoran ▹ / ” ko 1/2 ( ya danganta da yadda mai sarrafa ku) akan adireshin na'ura da kuke son amfani da shi don soke siginar Sensor ɗin ku da hannu. Siginar za ta daina walƙiya kuma siginar ku ta atomatik yanzu ana iya soke shi a kowane lokaci ta amfani da umarni da adireshin da kuka zaɓa - canza shi tsakanin override / atomatik ta amfani da ▹ / ” ko 1/2 umarni akan adireshin ku. Sauran siginar firikwensin da ke da alaƙa da wannan siginar za su yi daidai daidai, don misaliampmai nisa zai nuna rawaya lokacin da siginar mai zuwa yayi ja. Tabbatar cewa kun zaɓi adireshin da wani abu ba ya amfani da shi akan shimfidar ku!
Don saita ikon DCC na Feather ko alamar wasan kwaikwayo akan siginar Sensor

Don saita sigina tare da Alamar Hanya, yi amfani da gajeriyar hanyar haɗin waya mai keɓance don ɗan ɗan taɓa tare da ɓoyayyun lambobin sadarwa guda biyu na 'Koyi' (duba hoto) har sai hasken siginar yayi walƙiya, sannan a sake taɓa su kuma alamar Hanyar zata yi haske. Aika Jagoran ▹ / ” ko 1/2 (ya danganta da mai sarrafa ku) akan adireshin haɗin da kuke son amfani da shi don kunna Hanyar. Hanyar za ta daina walƙiya kuma yanzu za ta yi haske ta amfani da umarni da adireshin da kuka zaɓa. Kuna iya amfani da adireshin iri ɗaya azaman wurin sarrafa DCC don ya canza tare da ma'anar - lura cewa alamar hanya koyaushe tana haskakawa da ▹ / ”ko 1/2 da kuka saba saitawa, don haka yi amfani da daidai da ma'ana zuwa sa su yi aiki tare.

Cikakkun siginar ku

Ana ba da siginar tare da ɓangarorin robobi don ƙara cikakkun bayanai na zaɓi kamar tsani, layin hannu, waya da allon wuri idan kuna so (kamar yadda aka nuna akan sigina da yawa). Waɗannan sassan ƙananan ƙanana ne & masu rauni, don haka muna ba da shawarar amfani da waɗannan abubuwan don cirewa da dacewa da su:
Cikakkun siginar ku

Muna ba da shawarar ku fara cire tsani da manyan sassa ta hanyar yanke masu kauri a hankali da farko - bayan yanke waɗannan sai su rabu da sauran sassan ta hanyar 'roƙe' a hankali sannan za ku iya datsa kayan tallafi masu kyau. Ana iya yanke sassan daga goyan baya ta amfani da wuka a kan tabarmar yanke ko ta amfani da madaidaicin yankan - ana samun su daga shagunan samfuri ko daga www.dcpexpress.com Hakanan za ku ga cewa lallausan hanci ko tweezers suna da amfani don daidaita sassa. Za'a iya manne sassa a wurin ta amfani da mannen samfuri kamar Liquid poly ko cyanoacrylate 'superglue' da sauransu.

Kuna iya amfani da allon Wuri (ƙaramin alamar murabba'i) don nuna adireshin DCC na siginar ta hanyar yanke da liƙa lambar daga tebur da aka buga akasin haka. Ƙarƙashin alamar tare da sandar kwance don siginar Semi-atomatik.

Kuna iya yanayi ko fenti siginar kuma ƙara kayan watsawa ko ballast da sauransu a kusa da tushe amma kula da kada ku rufe Sensor, Koyi ko tuntuɓar yatsunsu kuma kada ku bari ruwa ya shiga cikin siginar saboda wannan yana ɗauke da na'urorin lantarki masu mahimmanci waɗanda za su lalace har abada. ta danshi

Shirya matsala

  • Lokacin da aka kunna ɗaya daga cikin fitilun siginar ya kamata koyaushe ya kasance yana kunna kuma kada yayi kyalkyali. Idan ba haka ba kuma locos suna gudana daidai waƙa da hanyoyin haɗin ikon siginar - idan ana amfani da yatsun lamba don bincika haɗin suna da tsabta kuma suna dacewa sosai tsakanin mai barcin waƙa da dogo - tsabta idan ya cancanta ko la'akari da haɗa siginar maimakon amfani da zamewa a cikin yatsu. Haɗin wutar lantarki zuwa kowane siginar firikwensin da aka haɗa tare dole ne ya kasance yana da kyau sosai kuma ya daidaita don tabbatar da ingantaccen aiki.
  • Idan kunna siginar Sensor ɗin ku daga DC dole ne ya zama wadataccen wadataccen DC tsakanin 12 zuwa 16 volts DC iyakar - muna iya ba da shawarar fakitin wutar lantarki na Gaugemaster GMC-WM4 a matsayin manufa, kasancewa 12 volt Smooth & Regulated DC @1.25A.
  • Idan siginar ya tsaya akan launi ɗaya, baya canzawa yayin da jirgin ƙasa ke wucewa, duba cewa an tura siginar a kusa da masu barci kuma firikwensin yana kusa da layin dogo (amma BA taɓawa ba!) don ya iya 'ganin' jirgin yana motsi akansa. da kuma cewa babu wani haske mai haske ko rana da ke haskakawa kai tsaye kan firikwensin don hana shi yin aiki. Ba mu ba da shawarar hawan siginar Sensor akan masu lankwasa ba saboda dogon hannun jari na iya rasa firikwensin akan magudanan waje ko kuma ya faɗo cikin siginar a cikin masu lanƙwasa.
  • Idan sigina ya tsaya akan ja (ko rawaya akan sigina mai nisa) duba baku aika umarnin sokewa ba da gangan ba - lura cewa an saita siginar Sensor zuwa adireshin Gwajin DCC a masana'anta kuma wannan na iya zama adireshin ɗaya da wani abu akan shimfidar ku. , don haka idan kuna shakka ba ta adireshin ku na musamman ko da ba ku da niyyar yin amfani da sokewar DCC - duba shafi na 6
  • Idan hankali ba abin dogaro bane akan wasu jiragen kasa, zaku iya ƙara alamar farin ko farin fenti a ƙarƙashin jirgin don haɓaka tunani, amma yakamata yayi aiki tare da yawancin haja. Kada a jika siginar ko rufe firikwensin da fenti ko wani abu na ban mamaki.
  • Idan siginar ku ba ta amsawa DCC ba, bincika sau biyu cewa mai sarrafa ku yana cikin yanayin adireshin na'ura (ba adireshin locomotive na yau da kullun) don saita & aiki (za'a bayyana wannan a cikin umarnin masu sarrafa ku).
  • Idan waɗannan matakan sun gaza, tuntuɓi mai siyarwar ku ko mu kai tsaye: www.train-tech.com sales@dcpmicro.com 01953 457800
Kwamfuta da tsarin sarrafawa na ci gaba
Ana iya haɗa wasu masu kula da DCC zuwa PC ko kwamfutar hannu don ba da damar sarrafa kwamfuta na locomotives da na'urorin haɗi - don cikakkun bayanai kan dacewa tuntuɓi mai sarrafa ku. Wasu masu sarrafawa suna da Railcar® ko Railcar Plus® kuma kodayake siginar Sensor ɗin mu za su yi aiki tare da wannan tsarin idan ba ku amfani da Railcar yana da kyau a kashe shi.
Tsarin sigina
Siginoninmu sun dogara ne akan siginonin hasken launi a Norfolk waɗanda muka yi hoto, CAD, kayan aiki da yin a cikin Burtaniya. Kazalika siginar Sensor muna kuma sanya DCC daidaitawa da canza sigina masu sarrafawa tare da Feathers & Theatre, da ƙari mai yawa na sauƙin amfani da sigina da masu sarrafawa, hasken wuta da samfuran tasirin sauti. Nemi sabuwar ƙasidarmu ta kyauta.
Tsanaki
Wannan samfurin ba abin wasan yara bane amma ƙayyadaddun kayan ƙira don haka ya ƙunshi ƙananan sassa waɗanda zasu iya shaƙa ko cutar da yaro. Koyaushe kula musamman lokacin amfani da kayan aiki, wutar lantarki, manne da fenti, musamman idan yara ko dabbobin gida suna kusa.

Train Tech ya ƙareview –

  • Kayan sigina - OO/HO ƙarancin farashi mai sauƙi don yin sigina don Siginar Sensor na DC
    • sauki atomatik block sigina
    • DCC ko DC Smart Lights
    • ƙananan tasirin da aka gina a ciki
    • DC/DCC – kawai 2 wayoyi: Arc walda
  • Motar gaggawa
  • TV
  • Tasirin wuta
  • Bikin biki na Fitilar Koci ta atomatik - motsi - babu ɗaukar hoto ko wayoyi: Tsohon Farin Dumi
  • Modern Cool White
  • Hasken wutsiya
  • Spark Arc Atomatik Tail Lights
    • motsi
    • sauki, babu wayoyi
    • LED fitilu:
  • Mai walƙiya mai walƙiya lamp • Walƙiya na zamani
  • Gwajin Waƙoƙin Wuta na dindindin
    • da sauri gwada polarity DC ko DCC
    • N-TT-HO-OO SFX+ Capsules Sauti
    • ba wayoyi! - jiragen kasa na gaske - DC ko DCC Steam
  • Diesel
  • DMU
  • Kocin fasinja
  • Shunted stock Buffer Light
    • clip a cikin fitilu don tsayawar buffer
    • N ko OO - DC/DCC LFX Tasirin Haske
    • DC/DCC - dunƙule tashoshi
    • tare da LEDs: Hasken Gida & Shagon
  • Walda
  • Tasirin walƙiya
  • Fitilolin Wuta
    • cikakken haɗuwa - kawai haɗi zuwa DC ko DCC Level Crossings - an haɗa su
    • Sigar N & OO
    • DC/DCC DCC Sigina masu dacewa - zamewa a cikin waƙa
    • saitin taɓawa ɗaya mai sauƙi:
  • 2 fuska
  • 3 fuska
  • 4 fuska
  • Dual kafa
  • Fuka-fukai
  • Gidan wasan kwaikwayo DCC Point Controllers – mai sauƙin haɗi
  • Saitin taɓawa ɗaya DCC Masu Gudanar da Siginar
  • mai sauƙin haɗi – saitin taɓawa ɗaya Don siginar hasken launi
  • Dipole Semaphore yana siginar LEDs, akwatunan baturi, masu haɗawa, masu sauyawa, kayan aikin….
KYAUTA CATALOG KYAUTA AKAN BUKATA
www.train-tech.com

www.Train-Tech.com

Duba mu website, shagon ƙirar ku ko tuntuɓe mu don ƙasidar launi kyauta DCP Micro ci gaban, Kotun Bryon, Bow Street, Great Ellingham, NR17 1JB, Wayar Burtaniya 01953 457800
• imel sales@dcpmicro.com
www.dcpexpress.com

Logo kamfani

Takardu / Albarkatu

Train-Tech SS4L Sensor Sigina [pdf] Jagoran Jagora
Sigina na Sensor SS4L, SS4L, Siginonin Sensor, Sigina

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *