Tambarin ProQuest

Sabis na Gudun Aiki GDPR Ƙarin Gudanar da Bayanai
Manual mai amfani

Ƙaddamar da Ƙwararrun Ƙirƙirar Bayanan Ayyukan ProQuest na GDPR

Gabatarwa

Kowane abokin ciniki wanda ke aiwatarwa, ko yayi niyyar aiwatarwa, bayanan sirri wanda ke ƙarƙashin EU General Data Protection Regulation (GDPR) ta hanyar ProQuest® Workflow Services dole ne ya sami yarjejeniyar sarrafa bayanai tare da mu don ba da damar abokin ciniki da ProQuest su bi ka'idodin. Babban darajar GDPR.
Idan har yanzu cibiyar ku ba ta sanya hannu kan Yarjejeniyar Gudanar da Bayanan da ProQuest ta buga ba dangane da ProQuest Workflow Services (“DPA”) da yarjejeniyar lasisin ProQuest na cibiyar ku ba ta yin magana da DPA ba, ya kamata cibiyar ku ta kammala, sanya hannu, kuma ta dawo da DPA. a cikin hanyar da aka bayyana a kasa.
Bugu da kari, biyo bayan hukuncin da kotun shari'a ta Tarayyar Turai ta yanke a watan Yuli 2020 da ta soke tsarin Garkuwan Sirri na EU-US (wanda kuma aka sani da Schrems II yanke shawara), DPAs don abokan cinikin da suka sayi ProQuest Workflow Services daga ProQuest LLC dole ne su haɗa da
Ma'auni na Kwangilar Kwangilar Hukumar Tarayyar Turai don kiyaye canja wurin bayanan sirri zuwa Amurka da wasu ƙasashe da ke wajen EU waɗanda Hukumar Tarayyar Turai ba ta amince da su a matsayin samar da cikakkiyar kariya ta sirri ba.

DPA wanda ProQuest ya buga a cikin Disamba 2021 ya haɗa da daidaitattun ƙa'idodin Kwangila da Hukumar Tarayyar Turai ta amince da shawarar (EU) 2021/914 na 4 Yuni 2021 kuma yana samuwa. ProQuest Workflow Solutions DPA - Ex Libris Knowledge Center (exlibrisgroup.com).

Tambayoyin da ake yawan yi:

Wadanne abokan ciniki na ProQuest Workflow Services ake buƙata don sanya hannu kan DPA tare da ProQuest?

- Abokan ciniki a cikin Yankin Tattalin Arziki na Turai ("EEA") da kowane abokan ciniki waɗanda ke sarrafawa, ko nufin aiwatarwa, bayanan sirri waɗanda ke ƙarƙashin GDPR ta hanyar Ayyukan Ayyukan Aiki na ProQuest. An fitar da cikakken jerin abubuwan da suka dace na ProQuest Workflow Services a ƙarshen waɗannan umarnin.

Wane mataki zan ɗauka?

- Ga abokan cinikin da ba su taɓa sanya hannu kan Sabis ɗin ProQuest Workflow Services DPA ba:
– Ya kamata ka shirya da sauri domin 1 (mtstatic.com) da za a sanya hannu kuma a mayar da su zuwa ProQuest ta ɗayan hanyoyin da aka bayyana gaba ɗaya a ƙasa.
- Ga abokan cinikin da suka sanya hannu kan sigar farko (kafin Satumba 2020) na DPA:
- Domin aiwatar da DPA mai haɗawa da Matsalolin Kwangila, ya kamata ku shirya da sauri 1 (mtstatic.com) da za a sanya hannu kuma a mayar da su zuwa ProQuest ta ɗayan hanyoyin da aka bayyana gaba ɗaya a ƙasa.
- Idan ba ku da tabbacin ko cibiyar ku ta riga ta sanya hannu kan DPA dangane da Ayyukan Ayyukan Aiki na ProQuest, da fatan za a duba tare da mu ta hanyar aika imel zuwa
WorkflowDPA@proquest.com.

A ina zan iya shiga DPA?

- Kuna iya samun dama ga ProQuest Workflow Services DPA daga wannan webshafi.

Ta yaya zan kammala da sanya hannu kan DPA?

- Mun ba abokan ciniki zaɓuɓɓukan 2 don kammalawa, sa hannu da dawo da takaddun da ake buƙata - sa hannu na lantarki ta hanyar DocuSign ko sa hannun hannu. An haɗa cikakkun umarni a cikin 1 (mtstatic.com). Abokan ciniki masu dacewa kuma suna iya karɓar imel kai tsaye tare da buƙatar sakewaview, kammala kuma aiwatar da DPA.
– Abokin ciniki da ke son shiga ta hanyar lantarki ya aika da buƙatu zuwa ga WorkflowDPA@proquest.com tare da cikakken sunan Cibiyar Abokin Ciniki.

Idan wata cibiya ta yi amfani da fiye da ɗaya na ProQuest Workflow Services, shin ProQuest Workflow Services DPA guda ɗaya zai rufe su duka?

- Ana buƙatar kowace cibiya ta sanya hannu kan DPA ɗaya kawai don duk Sabis ɗin Ayyukan Ayyukan ProQuest wanda wannan cibiyar ke amfani da shi. Don cikawa, mun lura cewa ana iya buƙatar DPA daban-daban dangane da amfani da wasu mafita waɗanda ProQuest da kamfanoni masu alaƙa ke bayarwa.

Me yasa kuka shirya DPA?

- Mataki na ashirin da 28 na GDPR yana buƙatar aiwatar da yarjejeniyar sarrafa bayanai wanda ya haɗa da, a tsakanin sauran abubuwa, abin da ake magana da shi, yanayi da maƙasudin sarrafawa, nau'in bayanan sirri da batutuwan bayanai da matakan fasaha da ƙungiyoyi da mai sarrafawa ke amfani da shi. . ProQuest
- Ayyukan Gudanar da Ayyuka DPA sun haɗa da Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙa'idar kuma an keɓance ta musamman ga ProQuest Workflow Services, matakan fasaha da aka yi amfani da su da kuma nau'in ayyukan sarrafawa da ke faruwa akan waɗannan ayyukan girgije.

Me zai faru idan cibiyara ba ta sanya hannu kan DPA ba?

- Idan bayanan sirri na cibiyar ku ta kasance ƙarƙashin GDPR, ba tare da wannan DPA da Ƙa'idodin Kwangilar Kwangila a wurin ba, da alama cibiyar ku ba za ta yi aiki da GDPR ba daga ranar da ta fara sarrafa bayanan sirri akan kowane Sabis na Ayyukan Aiki na ProQuest. Don haka, muna roƙonku ku ɗauki matakin da ya dace daidai da waɗannan umarnin. A kowane hali, ProQuest yana da niyyar yin biyayya ga sharuɗɗan GDPR da DPA da aka buga na ProQuest Workflow Services dangane da duk abokan cinikin EEA na Sabis na Aiki na ProQuest.

NOTE: Idan cibiyar ku tana amfani da samfuran ProQuest waɗanda ba a jera su a ƙasa ba, da fatan za a duba ProQuest webshafin don bayani game da waɗannan samfuran da GDPR.

Ayyukan Gudun Aiki na ProQuest

360 KoriIntota™ Ƙimar
360 MAHADIPivot/Pivot-RP
360 MARC SabuntawaRefWorks
360 Manajan AlbarkatuKira
360 BincikeUlrichsweb
AquaBrowser® (DPA ba a buƙata)Tsarin Binciken Serials Ulrich's
Intota™Ulrich's XML Data Service (DPA ba a bukata)

Takardu / Albarkatu

ProQuest Workflow Services GDPR Data Processing Addendum [pdf] Manual mai amfani
Sabis na Gudun Aiki GDPR Ƙididdiga Mai Rarraba Bayanai, Sabis na Gudun Aiki GDPR, Ƙarfin sarrafa bayanai, Ƙarƙashin Sarrafa, Addendum

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *