Tsarin LD LD DIO 22 4 × 4 Fitar da Fitarwar Dante Interface
KAYI ZABI MAI DAMA
An ƙirƙira wannan na'urar kuma an kera ta ƙarƙashin ingantattun buƙatu don tabbatar da shekaru masu yawa na aiki ba tare da matsala ba. Wannan shine abin da LD Systems ke nufi tare da sunansa da shekaru masu yawa na gwaninta a matsayin masana'anta na samfuran sauti masu inganci. Da fatan za a karanta waɗannan umarnin aiki a hankali domin ku iya sauri da kuma mafi kyawun amfani da sabon samfurin LD Systems naku. Kuna iya samun ƙarin bayani game da LD Systems akan mu website WWW.LD-SYSTEMS.COM
BAYANI AKAN WANNAN GAJERIN MANHAJAR
Waɗannan umarnin ba su maye gurbin cikakken umarnin aiki ba (www.ld-systems.com/LDDIO22downloads or www.ld-systems.com/LDIO44-downloads). Da fatan za a karanta cikakken bayanin umarnin aiki da farko kafin fara aiki da naúrar kuma kula da ƙarin umarnin aminci da ke ƙunshe a ciki!
AMFANI DA NUFIN
Samfurin na'urar ne don ƙwararrun shigarwar sauti! An haɓaka samfurin don ƙwararrun amfani a fagen shigar da sauti kuma bai dace da amfani a cikin gidaje ba! Bugu da ƙari, wannan samfurin an yi niyya ne kawai don ƙwararrun masu amfani waɗanda ke da ƙwarewa wajen sarrafa shigarwar sauti! Amfani da samfurin a waje da ƙayyadaddun bayanan fasaha da yanayin aiki ana ɗaukar amfani mara kyau! An keɓe alhakin lalacewa da ɓarna na ɓangare na uku ga mutane da dukiyoyi saboda rashin amfani da bai dace ba! Samfurin bai dace da:
- Mutane (ciki har da yara) tare da raguwar iyawar jiki, hankali ko tunani ko rashin ƙwarewa da ilimi.
- Yara (Dole ne a umurci yara kada su yi wasa da na'urar).
BAYANIN SHARUDU DA ALAMOMI
- HADARI: Kalmar HATTARA, mai yiyuwa a hade tare da alama, tana nuni da yanayi masu hadari nan da nan ko yanayin rayuwa da gabobin jiki.
- GARGADIKalmar WARNING, mai yiwuwa a hade tare da alama, tana nuna yanayi masu haɗari ko yanayi na rayuwa da gaɓoɓi.
- HANKALI: Kalmar CAUTION, mai yiwuwa a hade tare da alama, ana amfani da ita don nuna yanayi ko yanayin da zai iya haifar da rauni.
- HANKALI: Kalmar ATTENTION, mai yiyuwa a hade tare da alama, tana nufin yanayi ko jihohin da zasu iya haifar da lalacewa ga dukiya da/ko muhalli.
Wannan alamar tana nuna haɗari waɗanda zasu iya haifar da girgiza wutar lantarki.
Wannan alamar tana nuna alamun haɗari ko yanayi masu haɗari
Wannan alamar tana nuna haɗari daga saman zafi.
Wannan alamar tana nuna haɗari daga babban girma
Wannan alamar tana nuna ƙarin bayani kan aikin samfurin
Wannan alamar tana nuna na'urar da ba ta ƙunshi kowane sassan da za a iya amfani da ita ba
Wannan alamar tana nuna na'urar da za a iya amfani da ita kawai a busassun dakuna.
UMARNIN TSIRA
HADARI
- Kada ka buɗe ko gyaggyara na'urar.
- Idan na'urarka ba ta aiki da kyau, ruwa ko abubuwa sun shiga cikin na'urar, ko kuma na'urar ta lalace ta kowace hanya, kashe ta nan da nan kuma cire haɗin ta daga wutar lantarki. ƙwararrun ma'aikata masu izini ne kawai za a iya gyara wannan na'urar.
- Don na'urorin kariya na aji 1, dole ne a haɗa jagoran kariyar daidai. Kada a taɓa katse madubin kariyar. Na'urorin kariya na aji 2 ba su da madugu mai karewa.
- Tabbatar cewa igiyoyi masu rai ba su tanƙwara ba ko kuma sun lalace ta hanyar inji.
- Kar a taɓa ketare fis ɗin na'urar.
GARGADI
- Kada a sanya na'urar aiki idan ta nuna alamun lalacewa.
- Ana iya shigar da na'urar a cikin juzu'i kawaitagJihar kyauta.
- Idan igiyar wutar lantarki ta na'urar ta lalace, ba dole ne a saka na'urar cikin aiki ba.
- Wani ƙwararren mutum ne kawai zai iya maye gurbin igiyoyin wutar da aka haɗa ta dindindin.
HADARI
- Kada a yi amfani da na'urar idan an fallasa ta ga matsanancin yanayin zafi (misali bayan sufuri). Danshi da natsuwa na iya lalata na'urar. Kar a kunna na'urar har sai ta kai yanayin zafi.
- Tabbatar cewa voltage da mitar kayan aiki sun dace da ƙimar da aka nuna akan na'urar. Idan na'urar tana da voltage mai zaɓi, kar a haɗa na'urar har sai an saita wannan daidai. Yi amfani da igiyoyin wuta masu dacewa kawai.
- Don cire haɗin na'urar daga na'urar a duk sanduna, bai isa ya danna maɓallin kunnawa/kashe akan na'urar ba.
- Tabbatar cewa fis ɗin da aka yi amfani da shi yayi daidai da nau'in da aka buga akan na'urar.
- Tabbatar cewa matakan da suka dace akan overvoltage (misali walƙiya) an ɗauka.
- Yi la'akari da ƙayyadaddun iyakar fitarwa na halin yanzu akan na'urori tare da haɗin wuta. Tabbatar cewa jimlar yawan wutar lantarki na duk na'urorin da aka haɗa bai wuce ƙayyadadden ƙimar ba.
- Kawai maye gurbin igiyoyin wutar lantarki masu iya toshewa da igiyoyi na asali.
HADARI
- Hadarin shakewa! Dole ne a kiyaye buhunan filastik da ƙananan sassa daga wurin mutane (ciki har da yara) waɗanda ke da raguwar iyawar jiki, azanci ko tunani.
- Haɗari daga faɗuwa! Tabbatar cewa an shigar da na'urar amintacce kuma ba za ta iya faɗuwa ba. Yi amfani da abubuwan da suka dace kawai ko haɗe-haɗe (musamman don ƙayyadaddun shigarwa). Tabbatar an shigar da na'urorin haɗi da kyau kuma an kiyaye su. Tabbatar cewa an kiyaye ƙa'idodin aminci masu dacewa.
GARGADI
- Yi amfani da na'urar kawai ta hanyar da aka yi niyya.
- Yi aiki da na'urar kawai tare da na'urorin haɗi da aka ba da shawarar kuma mai ƙira ya nufa.
- Yayin shigarwa, kiyaye ƙa'idodin aminci waɗanda ke aiki a cikin ƙasar ku.
- Bayan haɗa naúrar, duba duk hanyoyin kebul don guje wa lalacewa ko hatsari, misali saboda hatsari.
- Tabbatar kiyaye ƙayyadadden ƙayyadaddun tazara zuwa kayan wuta na yau da kullun! Sai dai idan an bayyana hakan a sarari, mafi ƙarancin nisa shine 0.3 m.
HANKALI
- Dangane da abubuwan da ke motsa motsi kamar maɓalli masu hawa ko wasu abubuwan motsi, akwai yuwuwar haɗuwa.
- A cikin yanayin raka'a tare da kayan aikin motsa jiki, akwai haɗarin rauni daga motsi na naúrar. Motsi na kayan aiki ba zato ba tsammani na iya haifar da halayen ban mamaki.
HADARI
- Kar a shigar ko sarrafa na'urar kusa da radiators, rajistan zafi, murhu ko wasu hanyoyin zafi. Tabbatar cewa koyaushe ana shigar da na'urar ta hanyar da ta dace sosai kuma ba za ta iya yin zafi ba.
- Kar a sanya wata hanyar kunna wuta kamar kona kyandir kusa da na'urar.
- Dole ne kada a rufe buɗewar iska kuma kada a toshe magoya baya.
- Yi amfani da marufi na asali ko marufi da masana'anta suka bayar don sufuri.
- Guji girgiza ko girgiza ga na'urar.
- Kula da ajin kariyar IP da yanayin muhalli kamar zazzabi da zafi gwargwadon ƙayyadaddun bayanai.
- Ana iya ci gaba da haɓaka na'urori. Idan akwai karkatacciyar bayani kan yanayin aiki, aiki ko wasu kaddarorin na'ura tsakanin umarnin aiki da alamar na'urar, bayanin kan na'urar koyaushe yana da fifiko.
- Na'urar ba ta dace da yankunan yanayi masu zafi ba kuma don aiki sama da 2000 m sama da matakin teku.
HANKALI
Haɗin igiyoyin sigina na iya haifar da tsangwama mai mahimmanci. Tabbatar cewa na'urorin da ke da alaƙa da abin fitarwa an kashe su yayin toshewa. In ba haka ba, matakan amo na iya haifar da lalacewa.
HANKALI KYAUTA MAI KYAU TARE DA KAYAN AUDIO!
An yi nufin wannan na'urar don amfanin ƙwararru. Ayyukan kasuwanci na wannan na'urar yana ƙarƙashin ƙa'idodin ƙasa da ƙa'idodi don rigakafin haɗari. Lalacewar ji saboda girma mai girma da ci gaba da faɗuwa: Amfani da wannan samfur na iya haifar da matakan matsin sauti (SPL) wanda zai iya haifar da lalacewar ji. Ka guji fallasa zuwa babban ƙira.
BAYANI GA RAU'AR SHIGA CIKIN DAKI
- An tsara raka'a don aikace-aikacen shigarwa don ci gaba da aiki.
- Kayan aiki don shigarwa na cikin gida baya jure yanayi.
- Filaye da sassan filastik na kayan aikin shigarwa suma na iya tsufa, misali saboda hasken UV da sauyin yanayi. A matsayinka na mai mulki, wannan baya haifar da ƙuntatawa na aiki.
- Tare da na'urorin da aka girka na dindindin, tarin ƙazanta, misali ƙura, shine
a sa ran. Koyaushe kiyaye umarnin kulawa. - Sai dai in an bayyana a sarari a kan naúrar, an yi nufin raka'o'in ne don tsayin daka wanda bai wuce mita 5 ba.
ABUN MAULIDI
Cire samfurin daga marufi kuma cire duk kayan marufi. Da fatan za a duba cikawa da amincin isarwa kuma sanar da abokin aikin rarraba ku nan da nan bayan siyan idan isarwar ba ta cika ba ko kuma ta lalace.
Kunshin LDDIO22 ya haɗa da:
- 1 x DIO 22 Dante Break Out Box
- 1 saitin tubalan tasha
- Saitin hawa 1 x don shigarwa akan tebur ko ƙarƙashin tebur
- Saitin ƙafar roba 1 (wanda aka riga aka haɗa)
- Jagoran mai amfani
Kunshin LDDIO44 ya haɗa da:
- 1 x DIO 44 Dante Break Out Box
- 1 saitin tubalan tasha
- Saitin hawa 1 x don shigarwa akan tebur ko ƙarƙashin tebur
- Saitin ƙafar roba 1 (wanda aka riga aka haɗa)
- Jagoran mai amfani
GABATARWA
DIO22
Wani ɓangare na TICA ®jerin, DIO 22 shine shigarwa guda biyu da fitarwa na Dante wanda ke ba da damar da masu sauraron sauti da AV suke bukata. An sanye shi da madaidaitan ma'auni mic/layi guda biyu da fitar da layi tare da saitunan riba mai matakai huɗu da ƙarfin fatalwa na 24V akan kowane shigarwar. Hasken kasancewar sigina akan kowace tashar saurin shigarwa da gano kuskure.
DIO 22 yana da sauƙin daidaitawa daga gaban panel sannan kuma ana iya kulle shi don hana tampirin.
Ƙarfi daga kowace hanyar sadarwa ta PoE+ ko amfani da na zaɓi, wutar lantarki ta waje. Tunda ya zo tare da tashar jiragen ruwa na Dante guda biyu, zaku iya na'urorin sarkar daisy tare. Hakanan yana aiki azaman injector PoE +: idan kuna amfani da wutar lantarki ta waje, zaku iya kunna na'urar da ke gaba ɗaya a cikin sarkar.
Ƙananan nau'in nau'in nau'insa (106 x 44 x 222 mm) kuma sun haɗa da faranti masu hawa suna ba da damar shigar da shi a hankali a bayan fuska ko ƙarƙashin tebur. A madadin, ya dace da 1/3 19 inch tara. Yi amfani da tire na zaɓi na zaɓi don tara samfuran TICA® Series guda uku tare da juna kuma gina tsarin daidai abubuwan buƙatun ku, ta amfani da ƙaramin sarari.
Haɗin toshe tasha akan abubuwan shigar analog da abubuwan fitarwa suna sa wayoyi cikin sauƙi.
Cikakken bayani ga ƙwararrun masu sakawa da ke son yin amfani da kayan aikin Dante.
Manajan Domain Dante da AES 67 masu yarda.
DIO44
Wani ɓangare na jerin TICA®, DIO 44 shine shigarwa guda huɗu da fitarwa na Dante wanda ke ba da damar da masu ji da sauti da AV ke buƙata da gaske. An sanye shi da madaidaitan ma'aunin mic/layi guda huɗu da fitar da layi tare da saitunan riba mai matakai huɗu da ƙarfin fatalwa na 24V akan kowane shigarwar. Hasken kasancewar sigina akan kowace tashar saurin shigarwa da gano kuskure
DIO 44 yana da sauƙin daidaitawa daga gaban panel sannan kuma ana iya kulle shi don hana tampirin.
Ƙarfi daga kowace hanyar sadarwa ta PoE+ ko amfani da na zaɓi, wutar lantarki ta waje. Tunda ya zo tare da tashar jiragen ruwa na Dante guda biyu, zaku iya na'urorin sarkar daisy tare. Hakanan yana aiki azaman injector PoE +: idan kuna amfani da wutar lantarki ta waje, zaku iya kunna na'urar da ke gaba ɗaya a cikin sarkar.
ts kankanin nau'in nau'i (106 x 44 x 222, mm) kuma sun haɗa da faranti masu hawa suna ba da damar shigar da shi a hankali a bayan allo ko ƙarƙashin tebur. A madadin, ya dace da 1/3 19 inch tara. Yi amfani da tire na zaɓin zaɓi don rataya samfuran jerin samfuran TICA® DIO guda uku kusa da juna kuma gina tsarin daidai abubuwan buƙatun ku, ta amfani da ƙaramin sarari.
Haɗin toshe tasha akan abubuwan shigar analog da abubuwan fitarwa suna sa wayoyi cikin sauƙi.
Cikakken bayani ga ƙwararrun masu sakawa da ke son yin amfani da kayan aikin Dante.
Manajan Domain Dante da AES 67 masu yarda.
SIFFOFI
DIO22
Shigarwa guda biyu da fitarwa na Dante
- Haɗa makirufo ko abubuwan shigar matakin layi
- Sarrafa riba mai mataki huɗu da ƙarfin fatalwa na 24V kowane tashoshi
- Tubalan ƙarshen don duk haɗin analog
- Alamun sigina akan kowace tasha
- Yi amfani da PoE ko wutar lantarki ta waje
- Yi amfani da azaman injector PoE don kunna wata na'ura mai hanyar sadarwa
- Daisy-sarkar Dante na'urorin tare
- Sauƙaƙan ƙirar gaban panel da kulle mai amfani
DIO44
- Shigarwa guda huɗu da fitarwa na Dante
- Haɗa makirufo ko abubuwan shigar matakin layi
- Sarrafa riba mai mataki huɗu da ƙarfin fatalwa na 24V kowane tashoshi
- Tubalan ƙarshen don duk haɗin analog
- Alamun sigina akan kowace tasha
- Yi amfani da PoE ko wutar lantarki ta waje
- Yi amfani da azaman injector PoE don kunna wata na'ura mai hanyar sadarwa
- Daisy-sarkar Dante na'urorin tare
- Sauƙaƙan ƙirar gaban panel da kulle mai amfani
HANYOYI, AIKI DA NUNA ABUBUWA
DIO 22
DIO 44
HADA KARSHEN TSARO GA WUTA
Haɗin toshe tasha don samar da wutar lantarki na na'urar. Don guje wa lalacewa ga naúrar, da fatan za a yi amfani da adaftar mains kawai (akwai adaftan naúrar zaɓi).
Madadin wutar lantarki:
Canjin Ethernet ko PoE injector tare da PoE+ (Power over Ethernet plus) ko mafi kyau.
KASANCEWAR DADI
Yi amfani da sauƙi mai sauƙi don kebul mai sassauƙa na naúrar samar da wutar lantarki don kare na'urar haɗin toshewar wutar lantarki da toshewar tashar wutar lantarki daga lalacewa kuma don hana fitar da tashar ba da gangan ba.
INPUT
Abubuwan shigar da sauti na Analogue tare da madaidaitan masu haɗin toshe tasha masu dacewa da matakan layi da makirufo biyu. Ana iya kunna wutar lantarki ta fatalwa 24 volt. Sandunan +, - da G an yi niyya ne don madaidaicin siginar shigarwa (wanda ya dace da igiyoyi mara daidaituwa). An haɗa tubalan tasha a cikin abun ciki na marufi.
FITARWA
Fitowar sauti na Analogue tare da daidaitattun haɗin toshe tasha. Sandunan +, - da G an yi nufin su don daidaitaccen siginar fitarwa (wanda ya dace da igiyoyi mara daidaituwa). An haɗa tubalan tasha a cikin abun ciki na marufi. Idan babu siginar sauti a layin fitar da OUTPUT, ana kashe su ta atomatik bayan ɗan lokaci. Idan an gano siginar mai jiwuwa, aikin bebe za a kashe ta atomatik.
PSE+DATA (Kayan Sourcing Power)
Dante® dubawa tare da soket RJ45 don haɗa ƙarin na'urorin Dante® zuwa cibiyar sadarwar Dante®. Idan an ba da DIO 22 ko DIO 44 da wuta ta hanyar na'ura mai ba da wutar lantarki ta waje, ana iya ba da wani DIO 22 ko DIO 44 tare da wuta ta hanyar PoE (duba haɗin kai ex.ampkuma 2).
PD+DATA (Karfafa Na'urar)
Dante® dubawa tare da soket RJ45 don haɗa DIO 22 ko DIO 44 zuwa cibiyar sadarwar Dante®. Ana iya ba da DIO 22 ko DIO 44 tare da voltage ta hanyar PoE+ (Power over Ethernet plus) ko mafi kyau.
ALAMAR WUTA
Da zaran an kawo DIO 22 ko DIO 44 da voltage, tsarin farawa ya fara. Yayin aikin farawa, farar alamar wutar lantarki tana walƙiya kuma layin da ke fitar da OUTPUT an kashe shi. Lokacin da aikin farawa ya ƙare bayan ƴan daƙiƙa, alamar ta haskaka har abada kuma naúrar tana shirye don aiki.
ROTARY-PUSH ENCODER
Tambayar matsayi da gyara saitunan tashoshin shigarwa ana yin su tare da taimakon rotary-push encoder.
Neman matsayi: Latsa mai rikodin a taƙaice sannan juya shi don dawo da bayanan matsayi na kowace tashar shigarwa. Adadin tashar da aka zaɓa yana haskakawa. Matsayin ikon fatalwa (alama tana haskaka orange = kunnawa / alamar ba ta haskaka = kashe) kuma ana nuna ƙimar ribar shigarwa (-15, 0, +15, +30, ƙimar da aka zaɓa tana haskaka farin).
EXAMPLE DIO
Ana kashe hasken haruffa ta atomatik idan ba a shigar da shi cikin kusan daƙiƙa 40 ba.
EXAMPLE DIO
Ana kashe hasken haruffa ta atomatik idan ba a shigar da shi cikin kusan daƙiƙa 40 ba.
Yanayin gyarawa: Latsa maɓalli a taƙaice sannan zaɓi tashar da ake so ta hanyar kunna rikodi. Yanzu danna maɓalli na kusan daƙiƙa 3 don canzawa zuwa yanayin gyarawa. Lambar tashar da gajarta ikon fatalwa P24V sun fara walƙiya. Yanzu kunna ko kashe wutar wannan tasha ta hanyar kunna encoder (P24V yana haskakawa a daidaita tare da lambar tashar = ƙarfin fatalwa, P24V yana walƙiya da sauri = kashe wutar fatalwa). Tabbatar da zaɓi ta latsa maɓalli a takaice. A lokaci guda, ƙimar da aka saita a halin yanzu don GAIN yanzu ta fara walƙiya kuma zaku iya canza ƙimar kamar yadda ake so ta hanyar juya mai rikodin. Tabbatar da zaɓi ta latsa maɓalli a takaice. Lambobin tashar ta gaba sannan tana walƙiya kuma zaku iya saita matsayi da ƙima kamar yadda ake so ko fita yanayin gyara ta sake danna maɓalli na kusan daƙiƙa 3.
DIO
DIO
INPUT
Haskaka lambobi don tashoshin shigarwa. A kowane hali, ɗayan lambobi yana haskaka lokacin da aka zaɓi tashar da ta dace yayin tambayar matsayi kuma tana walƙiya a yanayin gyarawa.
P24V
Gajartawar orange don ƙarfin fatalwa na 24 V P24V yana haskakawa yayin tambayar matsayi lokacin da aka kunna wutar fatalwa da walƙiya a cikin yanayin gyarawa (P24V yana haskakawa tare da lambar tashar = ikon fatalwa, P24V yana haskakawa da sauri = kashe wutar fatalwa).
SAMU -15/0 / +15 / +30
Fararen haske lambobi don binciken matsayi da don gyara tashar tashoshiamptsarkakewa. Ɗaya daga cikin ƙimar -15 zuwa +30 yana haskakawa yayin tambayar matsayi kuma yana walƙiya a yanayin gyarawa. Ƙimar -15 da 0 an yi niyya don matakin layi kuma ana wuce sigina ba tare da sarrafa su ba. Ƙimar +15 da +30 don matakan makirufo ne kuma ana sarrafa sigina tare da matattara mai tsayi a 100 Hz.
ALAMOMIN SHIGA / FITARWA
Lambobi masu haske masu launi biyu don gano sigina da nunin shirin.
Bayanai: Da zaran sigina mai jiwuwa tare da isasshen matakin ya kasance a tashar shigarwar, madaidaicin lambobi yana haskaka farin. Da zarar ɗaya daga cikin lambobi ya haskaka ja, shigar da ta dace stage ana sarrafa shi a iyakar murdiya. A wannan yanayin, rage tashar pre-amptsarkakewa
SAMU ko rage matakin akan na'urar sake kunnawa don kada lambar ta ƙara haskaka ja.
MULKI: Da zaran sigina mai jiwuwa tare da isasshen matakin ya kasance a tashar fitarwa, madaidaicin lambobi yana haskaka farin. Da zaran ɗaya daga cikin lambobi ya haskaka ja, abin da ya dace ya stage ana sarrafa shi a iyakar murdiya. A wannan yanayin, rage matakin akan mai kunna tushen don kada lambar ta ƙara haskaka ja.
ALAMOMIN KULLE
Ana iya kulle yanayin gyarawa akan gyara mara izini. Latsa maɓalli na kusan daƙiƙa 10 don kunna makullin. Yi watsi da gaskiyar cewa ana kunna yanayin gyarawa bayan kusan daƙiƙa 3. Yanzu alamar makullin tana walƙiya na ƴan daƙiƙa kaɗan sannan tana haskakawa har abada kuma ana iya aiwatar da tambayar matsayi na tashoshin shigarwa. Don kashe makullin, sake danna maɓalli na kusan daƙiƙa 10.
JIRGIN AIR
Don hana lalacewar na'urar, kar a rufe buɗewar samun iska a gefen hagu da dama da sama da ƙasa na na'urar kuma tabbatar da cewa iska na iya zagayawa cikin yardar kaina. Rufe buɗewar samun iska a saman ko kasan shingen lokacin da ake hawan shi a ƙasa ko a saman tebur ba shi da mahimmanci, kamar yadda sanyaya da aka bayar ta hanyar buɗewar samun iska a sauran bangarorin ya isa.
Tukwici: Zai fi dacewa a yi amfani da madaidaitan igiyoyi masu jiwuwa don haɗa abubuwan shigar da layin analog da fitarwa.
HADDI EXAMPLES
DIO
DIO
KARSHEN KASHE HANA
Lokacin da ake haɗa tubalan tasha, da fatan za a lura da daidaitaccen aikin sanduna/ tasha. Mai sana'anta bai yarda da wani abin alhaki ba don lalacewa ta hanyar wayoyi mara kyau!
DANTE® MAI GIRMA
An saita hanyar sadarwar Dante® ta amfani da software na DANTE® CONTROLLER da ake samu kyauta. Zazzage software daga masana'anta website www.audinate.com kuma shigar da shi a kan kwamfuta. Haɗa haɗin Ethernet na kwamfuta zuwa cibiyar sadarwa na DIO 22 ko DIO 44 ta amfani da kebul na cibiyar sadarwa (Cat. 5e ko mafi kyau) kuma gudanar da software na Dante® Controller. Software yana da aikin gano na'urar atomatik. Ana yin jigilar siginar ta hanyar danna linzamin kwamfuta kuma mai amfani na iya gyara naúrar da ƙirar tashoshi daban-daban. Adireshin IP, adireshin MAC da sauran bayanai game da na'urorin da ke cikin cibiyar sadarwar Dante® ana iya nunawa a cikin software.
Da zarar an gama daidaita na'urorin akan hanyar sadarwar Dante®, ana iya rufe software na Dante® Controller kuma a cire haɗin kwamfutar daga cibiyar sadarwar. Saitunan da ke cikin raka'a a cikin hanyar sadarwa ana kiyaye su. Lokacin da aka cire haɗin DIO 22 ko DIO 44 daga cibiyar sadarwar Dante®, abubuwan da ke fitowar sautin naúrar suna kashewa kuma alamar wutar da ke gaban panel ɗin ta fara walƙiya.
KARKASHIN / ON-TABLE MOUNTING
Akwai ramuka guda biyu a sama da kasa na shingen, kowannensu yana da ramukan zaren M3 guda biyu, don hawa ƙasa ko a saman teburin. Mayar da faranti biyun da ke kewaye zuwa sama ko ƙasa ta amfani da sukulan M3 da ke kewaye. Yanzu da ampZa a iya gyara lififi a matsayin da ake so (duba hoto, gyara sukurori ba a haɗa su ba). Don hawan tebur, dole ne a cire ƙafafun roba huɗu a gaba.
KULA, KIYAYE DA GYARA
Don tabbatar da aikin da ya dace na naúrar a cikin dogon lokaci, dole ne a kula da shi akai-akai kuma a yi masa hidima kamar yadda ake buƙata. Bukatar kulawa da kulawa ya dogara da tsananin amfani da muhalli.
Gabaɗaya muna ba da shawarar duba gani kafin kowace farawa. Bugu da ƙari, muna ba da shawarar cewa ku aiwatar da duk matakan kulawa da aka jera a ƙasa kowane sa'o'i 500 na aiki ko, a yanayin rashin ƙarfin amfani, bayan shekara ɗaya a ƙarshe. Lalacewar da rashin isasshen kulawa zai iya haifar da iyakancewar da'awar garanti.
KULA (MAI AMFANI ZAI IYA YIWA)
GARGADI! Kafin aiwatar da kowane aikin kulawa, cire haɗin wutar lantarki kuma, idan zai yiwu, duk haɗin na'ura.
NOTE! Kulawa mara kyau na iya haifar da lalacewa ko ma lalata sashin.
- Dole ne a tsaftace filayen gidaje da tsabta, damp zane. Tabbatar cewa babu danshi da zai iya shiga cikin naúrar.
- Dole ne a tsaftace mashigin iska da kantuna akai-akai daga kura da datti. Idan an yi amfani da matsewar iska, tabbatar da cewa an hana lalacewar naúrar (misali dole ne a toshe magoya baya a wannan yanayin).
- Dole ne a tsaftace igiyoyi da lambobi a kai a kai kuma a kuɓuta daga ƙura da datti.
- Gabaɗaya, ba za a iya amfani da magungunan tsaftacewa, masu kashe ƙwayoyin cuta ko wasu wakilai masu lahani don kiyayewa ba, in ba haka ba za a iya lalacewa ta ƙare. Musamman masu ƙarfi, irin su barasa, na iya lalata aikin hatimin gidaje.
- Gabaɗaya yakamata a adana raka'a a busasshen wuri kuma a kiyaye shi daga ƙura da datti.
GYARA DA GYARA (DA CANCANCI MUTUM KAWAI)
FUSHI! Akwai abubuwa masu rai a cikin naúrar. Ko da bayan cire haɗin daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, saura voltage yana iya kasancewa har yanzu a cikin naúrar, misali saboda cajin capacitors
ABIN LURA! Babu taro a cikin naúrar da ke buƙatar kulawa ta mai amfani
ABIN LURA! Ayyukan kulawa da gyaran gyare-gyare na iya yin aiki kawai ta ƙwararrun ma'aikata waɗanda ke da izini daga masana'anta. Idan akwai shakka, tuntuɓi masana'anta.
ABIN LURA! Ayyukan kulawa da ba daidai ba na iya rinjayar da'awar garanti.
ZANGO (mm)
DATA FASAHA
Lambar abu | LDDIO22 | LDDIO44 |
Nau'in samfur | 2×2 I/O Dante Interface | 4×4 I/O Dante Interface |
Abubuwan shigarwa | 2 | 4 |
Nau'in shigarwa | Madaidaicin madaidaicin mic ko matakin layi | |
Fitowar layi | 2 | 4 |
Nau'in fitarwa | Daidaitaccen matakin layi tare da relay na bebe na atomatik akan asarar siginar Dante/AES67 | |
Sanyi | Taro | |
Sashin shigar da Analogue | ||
Adadin masu haɗin shigarwa | 2 | 4 |
Nau'in haɗin kai | 3-pin tashar tashar tashar, Pitch 3.81 mm | |
Hannun shigar da mic | 55mV (Gain + 30 dB canzawa) | |
Yanke shigarwar na ƙima | 20 dBu (Sine 1 kHz, Gain 0 dB sauya) | |
Amsa mai yawa | 10 Hz - 20 kHz (-0.5 dB) | |
THD + Surutu | <0.003% (0 dB sauya, 4 dBu, 20 kHz BW) | |
DIM | <-90dB (+ 4 dBu) | |
Input Impedance | 10 kohms (daidaitacce) | |
Katsalandan | <105dB (20 kHz BW) | |
SNR | > 112 dB (0 dB sauya, 20 dBu, 20 kHz BW, A-nauyi) | |
CMRR | 50 dB | |
Tace Mai Girma | 100 Hz (-3 dB, lokacin da aka zaɓi +15 ko +30 dB) | |
Ƙarfin fatalwa (kowace shigarwa) | + 24 VDC @ 10 mA max | |
Riba | -15dB, 0dB, +15dB, +30dB | |
Fitar Layin Analogue | ||
Yawan masu haɗin fitarwa | 2 | 4 |
Nau'in haɗin kai | 3-pin tashar tashar tashar, Pitch 3.81 mm | |
Max. Fitar Leve | 18 dbu | |
Tsawon lokaci Karya SMPTE | <0.005% (-20 dBFS zuwa 0 dBFS) | |
THD + Surutu | <0.002% (10 dBu, 20 kHz BW) | |
Hayaniyar Rago | > -92 dBu | |
Rage Rage | > 107 dB (0 dBFS, AES 17, CCIR-2k Auna) | |
Amsa mai yawa | 15 Hz - 20 kHz (-0.5 dB) |
Lambar abu | LDDIO22 | LDDIO44 | |
Bayanin Dante® | |||
Tashoshin Audio | 2 Abubuwan Gabatarwa / 2 Fitarwa | 4 Abubuwan Gabatarwa / 4 Fitarwa | |
Zurfin bit | 24 bit | ||
Sampda Rate | 48 kHz | ||
Latency | Mafi qarancin 1 ms | ||
Dante Connector | 100 BASE-T RJ45 | ||
Ƙaddamar da Ƙarfi akan Ethernet (PoE). | |||
Mafi ƙarancin buƙatun PoE | PoE+ IEEE 802.3at | ||
PSE + Data | Mai ikon kunna ƙarin naúrar PD 1 | ||
Bukatun shigar da wutar lantarki | |||
Shigar da Voltage | 24 VDC | ||
Mafi Karancin Yanzu | 1.5 A | ||
Mai Haɗin Shigar Wuta | Pitch 5.08 mm tasha tasha (2-pin) | ||
Matsakaicin amfani da wutar lantarki | 10 W | ||
Rashin amfani da wutar lantarki | 7.5W (babu shigar da sigina) | ||
Amfani da Wutar Lantarki tare da amfani da Tashar Tasha ta Sakandare | 22 W | ||
Mais Inrush Yanzu | 1.7 A @ 230 VAC | ||
Yanayin Aiki | 0 ° C - 40 ° C; <85% zafi, ba condensing | ||
Gabaɗaya | |||
Kayan abu | Karfe chassis, Plastic gaban panel | ||
Girma (W x H x D) | 142 x 53 x 229 mm (tsawo tare da ƙafar roba) | ||
Nauyi | 1.050 kg | ||
Haɗe da Na'urorin haɗi | Hawan faranti don aikace-aikacen hawan saman ƙasa, Tubalan Tasha don Haɗin Wutar Lantarki, ƙafar roba. |
KASHE
Shiryawa
- Ana iya ciyar da marufi a cikin tsarin sake yin amfani da su ta hanyar tashoshi na yau da kullun.
- Da fatan za a ware marufi bisa ga dokokin zubar da ƙa'idodin sake amfani da su a ƙasar ku.
Na'ura
- Wannan na'urar tana ƙarƙashin umarnin Turai kan Waste Electrical da Kayan Lantarki kamar yadda aka gyara. WEEE Umarnin Sharar Wutar Lantarki da Kayan Lantarki. Tsoffin kayan aiki da batura basa cikin sharar gida. Tsohuwar na'ura ko batura dole ne a zubar da su ta hanyar wani ingantaccen kamfanin zubar da shara ko wurin zubar da shara na birni. Da fatan za a kiyaye dokokin da suka dace a cikin ƙasar ku!
- Kiyaye duk dokokin zubar da kaya a cikin ƙasar ku.
- A matsayin abokin ciniki mai zaman kansa, zaku iya samun bayani kan zaɓuɓɓukan zubar da muhalli daga dillalin da aka siyo samfurin daga wurinsa ko daga hukumomin yankin da abin ya shafa.
DIO 22/44 MANUAL MAI AMFANI ONLINE
Duba wannan lambar QR don zuwa sashin zazzagewar DIO 22/44.
Anan zaku iya samun cikakken littafin jagorar mai amfani a cikin yaruka masu zuwa:
EN, DE, FR, ES, PL, IT
www.ld-systems.com/LDIO22-downloads
www.ld-systems.com/LDIO44-downloads
Takardu / Albarkatu
![]() |
Tsarukan LD LD DIO 22 4x4 Fitar da Fitarwar Dante Interface [pdf] Manual mai amfani LDDIO22, LDIO44, DIO 22 4x4 Fitar da Fitar da Dante Interface, 4x4 Fitar da Fitar Dante Interface. |