INFACO PW3 Multi-Ayyukan Handle
Pw3, rike da ayyuka da yawa
Kayan aiki masu jituwa
Magana | Bayani |
Saukewa: THD600P3 | Biyu shinge-trimmer, tsawon ruwa 600mm. |
Saukewa: THD700P3 | Biyu shinge-trimmer, tsawon ruwa 700mm. |
Saukewa: TR9 | Arborists chainsaw, matsakaicin ƙarfin yankan Ø150mm. |
Saukewa: SC160P3 | Saw shugaban, max yankan iya aiki Ø100mm. |
Saukewa: PW930P3 | Carbon tsawo, tsawon 930mm. |
Bayani na 1830P3 | Carbon tsawo, tsawon 1830mm. |
Saukewa: PWT1650P3 | Carbon tsawo, tsawon 1650mm. |
Ps1p3 | Kafaffen tying sandar 1480mm. |
Saukewa: PB100P3 | Kafaffen fartanya sandar 1430mm Yankan kai Ø100mm. |
Saukewa: PB150P3 | Kafaffen fartanya sandar 1430mm Yankan kai Ø150mm. |
Saukewa: PB220P3 | Kafaffen fartanya sandar 1430mm Yankan kai Ø200mm. |
Saukewa: PN370P3 | Kafaffen sandar shara 1430mm Brush Ø370mm. |
PWMP3 + Saukewa: PWP36RB |
Kayan aikin de-cankering (diamita niƙa 36mm) |
PWMP3 +
Saukewa: PWP25RB |
Kayan aikin kashe-kashe (file diamita 25 mm) |
Saukewa: EP1700P3 | Desuckering kayan aiki (telescopic iyakacin duniya 1200mm zuwa 1600mm). |
Saukewa: EC1700P3 | Blossom cirewa (telescopic iyakacin duniya 1500mm zuwa 1900mm). |
Saukewa: V5000P3 | Mai girbin zaitun (daidaitaccen sandar 2500mm). |
v5000p3 ku | Mai girbin zaitun (tsayin telescopic 2200mm zuwa 2800mm). |
v5000p3AF | Madadin girbin zaitun (Kafaffen sandar 2250mm) |
v5000p3AT | Madadin masu girbin zaitun (tsayin telescopic 2200mm zuwa 3000mm) |
HANYOYI KAFIN AMFANI
GARGADI. Karanta duk gargaɗin aminci da duk umarnin. Rashin bin gargaɗi da bin umarni na iya haifar da girgiza wutar lantarki, wuta da/ko mummunan rauni. Ajiye duk gargaɗi da umarni don tunani na gaba. Kalmar “kayan aiki” a cikin gargaɗin tana nufin kayan aikin lantarki da batir ɗin ku ke aiki (tare da igiyar wuta), ko kayan aikin ku da ke aiki akan baturi (ba tare da igiyar wuta ba).
Kayan aikin kariya na mutum
- Karanta umarnin don amfani a hankali, musamman umarnin aminci.
- Sanye da hula mai kauri, kariyar ido da kunne wajibi ne
- Kariyar hannu ta amfani da safofin hannu na aikin rigakafin yanke.
- Kariyar ƙafa ta amfani da takalmin aminci.
- Kariyar fuska ta amfani da visor Kariyar Jiki, ta amfani da yanke kariya gabaɗaya.
- MUHIMMI! Ana iya yin abubuwan haɓakawa da kayan sarrafawa. Kada ku yi amfani da kusa da tushen wutar lantarki ko wayoyi na lantarki
- MUHIMMI! Kada ku kusanci kowane sashi na jiki zuwa ruwa. Kada a cire kayan da aka yanke ko riƙe kayan da za a yanke yayin da ruwan wukake ke motsawa.
A kiyaye duk ƙa'idodi da ƙa'idodi na zubar da sharar ƙasa.kare muhalli
- Kada a zubar da kayan aikin wuta tare da sharar gida.
- Dole ne a kai na'urar, na'urorin haɗi da marufi zuwa cibiyar sake yin amfani da su.
- Tambayi dillalin INFACO da aka amince don samun bayanai na yau da kullun kan kawar da sharar gida mai jituwa.
Babban samfuri view
Ƙayyadaddun bayanai
Magana | Pw3 |
Tushen wutan lantarki | Farashin 48VCC |
Ƙarfi | 260 zuwa 1300W |
Nauyi | 1560 g |
Girma (L x W x H) | 227mm x 154mm x 188mm |
Gano kayan aikin lantarki | Gudun atomatik, juzu'i, ƙarfi da daidaita yanayin aiki |
batura masu jituwa
- Baturi 820Wh L850B Mai jituwa Câble L856CC
- 120Wh baturi 831B Cable dacewa 825S
- 500Wh baturi L810B Cable dacewa PW225S
- 150Wh baturi 731B Cable dacewa PW225S (yana buƙatar maye gurbin fuse ta 539F20).
Jagorar mai amfani
Amfani na farko
A karon farko da kuka yi amfani da kayan aiki, muna ba ku shawara sosai don neman shawarar dillalin ku, wanda ya cancanci ya ba ku duk shawarar da kuke buƙata don ingantaccen amfani da aiki mai kyau. Yana da mahimmanci a karanta kayan aiki a hankali da ƙa'idodin masu amfani kafin sarrafa ko kunna kayan aikin.
Hannun taro
Shigarwa da haɗi
Yi amfani da batura iri na INFACO kawai tare da wutar lantarki 48 Volt. Duk wani amfani da batura banda batir INFACO na iya haifar da lalacewa. Garantin da ke kan abin hannu ba zai ɓace ba idan ana amfani da batura banda waɗanda INFACO ke ƙerawa. A cikin ruwan sanyi, yana da mahimmanci a ɗauki bel ɗin baturi a ƙarƙashin tufafin da ba su da ruwa don kiyaye naúrar baturi daga ruwan sama.
Amfani da injin
- Daidaita kayan aiki akan hannu
- Bincika cewa an shigar da kayan aikin da kyau har zuwa ciki
- Tsare reshe na goro
- Haɗa kebul ɗin wuta
- Haɗa baturin
- Farko Ƙarfafawa & Fita daga yanayin jiran aiki 2 gajeriyar latsawa a kan fararwa ON
- Farawa
- Danna fararwa ON
- Tsaya
- Saki abin kashewa
Daidaita tazarar kayan aiki
Bincika matsewa ta hanyar yin wani matsi na dabam.
Mai amfani dubawa
matsayi | Nunawa | Bayani |
Matsayin baturi
Green kwari |
![]() |
Matsayin baturi tsakanin 100% da 80% |
Matsayin baturi
Green kwari |
![]() |
Matsayin baturi tsakanin 80% da 50% |
Matsayin baturi
Green kwari |
![]() |
Matsayin baturi tsakanin 50% da 20% |
Matsayin baturi
Koren walƙiya |
![]() |
Matsayin baturi tsakanin 20% da 0% |
Jerin haɗin kai Koren gungurawa | ![]() |
Zagaye 2 lokacin kunna wuta, sannan nunin yanayin jiran aiki |
Yanayin jiran aiki
Koren walƙiya |
![]() |
Matsayin baturi mai walƙiya a hankali |
Ja kwari |
![]() |
Fitilar baturi |
Jan walƙiya |
![]() |
Karɓar kuskure, duba sashin gyara matsala |
Orange tsayayye |
![]() |
Alamar lemu = Sarkar gani an katse kai, sigina ta ɓace |
Kariyar don amfani da aminci
An saka kayan aiki tare da tsarin kariyar lantarki. Da zaran kayan aiki sun taru saboda juriya da yawa, tsarin lantarki yana dakatar da motar. Sake kunna kayan aiki: duba sashin "Masu amfani".
Muna kuma ba da shawarar kiyaye fakitin kariya na kayan aiki don yuwuwar dawowa zuwa sabis na abokin ciniki na masana'anta.
Don sufuri, ajiya, sabis, kiyaye kayan aiki, ko duk wani aiki da bai shafi ayyukan kayan aiki ba, yana da mahimmanci a cire haɗin na'urar.
Hidima da kulawa
Umarnin aminci
Lubrication
Matsayi na 2 man shafawa
MUHIMMANCI. Don rage haɗarin fitarwar lantarki, rauni da wuta lokacin amfani da kayan aikin lantarki, bi mahimman matakan tsaro da aka nuna a ƙasa. Karanta kuma bi waɗannan umarnin kafin amfani da kayan aiki, kuma kiyaye umarnin aminci! Ayyukan waje masu alaƙa da amfani da kayan aiki, kayan aikin ku da na'urorin haɗi dole ne a cire haɗin kuma a adana su a cikin marufi masu dacewa.
Yana da mahimmanci don cire haɗin kayan aikin ku daga duk hanyoyin wutar lantarki don ayyuka masu zuwa:
- Hidima.
- Cajin baturi.
- Kulawa.
- T ransport.
- Adanawa .
Lokacin da kayan aiki ke gudana, koyaushe a tuna don kiyaye hannaye daga kan na'ura da ake amfani da su. Kada kayi aiki tare da kayan aiki idan kun gaji ko jin rashin lafiya. Saka takamaiman abin da aka ba da shawarar kariya ga kowane na'ura. A kiyaye kayan aiki daga wurin yara ko baƙi za su isa.
- Kada kayi amfani da kayan aiki idan akwai haɗarin wuta ko fashewa, misaliample a gaban abubuwa masu ƙonewa ko iskar gas.
- Kada a taɓa ɗaukar caja ta hanyar igiya, kuma kar a ja igiyar don cire haɗin ta daga soket.
- Ka kiyaye igiyar daga zafi, mai da gefuna masu kaifi.
- Kada kayi amfani da kayan aiki da dare ko a cikin mummunan haske ba tare da saita ƙarin haske ba. Lokacin amfani da kayan aiki, kiyaye ƙafafu biyu a ƙasa kuma kiyaye daidaitattun daidaito gwargwadon yiwuwa.
- Tsanaki: Ana iya yin kari da kayan sarrafawa. Kada ku yi amfani da kusa da tushen wutar lantarki ko wayoyi na lantarki.
Sharuɗɗan garanti
Kayan aikin ku yana da garantin shekara biyu don ƙira ko lahani. Garanti ya shafi amfani da kayan aiki na yau da kullun kuma baya rufe:
- lalacewa saboda rashin kulawa ko rashin kulawa,
- lalacewa saboda rashin amfani,
- sanya sassa,
- kayan aikin da masu gyara marasa izini suka kwashe,
- abubuwan waje (wuta, ambaliya, walƙiya, da sauransu);
- tasiri da sakamakonsu,
- ltools da ake amfani da su tare da baturi ko caja ban da na alamar INFACO.
Garanti yana aiki ne kawai lokacin da garanti ya yi rajista tare da INFACO (katin garanti ko sanarwar kan layi akan www.infaco.com). Idan ba a yi sanarwar garanti ba lokacin da aka siyi kayan aiki, za a yi amfani da ranar tashiwar masana'anta azaman ranar fara garanti. Garanti ya ƙunshi aikin masana'anta amma ba lallai ba ne aikin dila. Gyara ko sauyawa yayin lokacin garanti baya ƙarawa ko sabunta garantin farko. Duk gazawar game da ajiya da umarnin aminci zai ɓata garantin masana'anta. Garanti ba zai iya ba da izinin diyya don: Yiwuwar rashin motsi na kayan aiki yayin gyarawa. Duk aikin da mutum ya yi ban da wakilan INFACO da aka amince da shi zai soke garantin kayan aiki. Gyara ko sauyawa yayin lokacin garanti baya ƙarawa ko sabunta garantin farko. Muna ba da shawarar masu amfani da kayan aikin INFACO da ƙarfi don tuntuɓar dillalin da ya sayar musu da kayan aikin a yayin da aka gaza. Don guje wa duk wata jayayya, da fatan za a lura da hanya mai zuwa:
- Kayan aiki har yanzu yana ƙarƙashin garanti, aika mana da abin hawan da aka biya kuma za mu biya dawowar.
- Kayan aiki baya ƙarƙashin garanti, aika mana da abin hawan da aka biya kuma dawowar za ta kasance a kuɗin ku ta tsabar kuɗi lokacin bayarwa. Idan farashin gyaran ya wuce € 80 ban da VAT, za a ba ku da ƙima.
Nasiha
- Kiyaye wurin aikinku a tsaftace. Rikici a wuraren aiki yana ƙara haɗarin haɗari.
- Yi la'akari da yankin aiki. Kada a bijirar da kayan aikin lantarki ga ruwan sama. Kada a yi amfani da kayan aikin lantarki a tallaamp ko rigar muhalli. Tabbatar cewa wurin aiki yana da haske sosai. Kada a yi amfani da kayan aikin lantarki kusa da ruwa mai ƙonewa ko iskar gas.
- Kare kanka daga girgizar wutar lantarki. Kaucewa tuntuɓar jikin mutum tare da saman da aka haɗa da ƙasa, kamar caja na baturi, na'urorin lantarki da yawa, da sauransu.
- Ka nisanci yara! Kada ka ƙyale ɓangare na uku su taɓa kayan aiki ko kebul. Ka nisanta su daga yankin aikin ku.
- Ajiye kayan aikin ku a wuri mai aminci. Lokacin da ba a yi amfani da su ba, dole ne a adana kayan aikin a cikin busasshiyar wuri, kulle a cikin marufi na asali kuma ba za a iya isa ga yara ba.
- Saka tufafin aiki masu dacewa. Kada ku sanya suturar da ba ta dace ba ko kayan ado. Ana iya kama shi a cikin sassa masu motsi. Lokacin aiki a sararin sama, ana ba da shawarar sanya safofin hannu na roba da takalma maras zamewa. Idan gashin ku ne
- dogo, sa ragar gashi.
- Saka rigar ido mai kariya. Hakanan sanya abin rufe fuska idan aikin da ake gudanarwa ya haifar da ƙura.
- Kare igiyar wutar lantarki. Kada ka ɗauki kayan aiki ta amfani da igiyarsa kuma kar a ja igiyar don cire haɗin ta daga soket. Kare igiya daga zafi, mai da gefuna masu kaifi.
- Kula da kayan aikin ku a hankali. A kai a kai duba filogi da yanayin igiyar wutar lantarki kuma, idan sun lalace, a maye gurbinsu da ƙwararrun ƙwararru. Ajiye kayan aikin ku bushe kuma babu mai.
- Cire maɓallan kayan aiki. Kafin fara na'ura, tabbatar da an cire maɓallai da kayan aikin daidaitawa.
- Bincika kayan aikin ku don lalacewa. Kafin sake amfani da kayan aiki, bincika a hankali cewa tsarin aminci ko ɓangarorin da suka lalace suna cikin ingantaccen tsari.
- Kwararre ya gyara kayan aikin ku. Wannan kayan aikin ya dace da ƙa'idodin aminci masu dacewa. Duk gyare-gyare dole ne ƙwararren ya gudanar da shi kuma ta amfani da sassa na asali kawai, rashin yin hakan zai iya haifar da haɗari mai tsanani ga amincin mai amfani.
Shirya matsala
Rushewa | Dalilai | Magani | |
Injin ba zai fara aiki ba |
Injin ba ya aiki | Sake haɗa shi | |
Laifin D01
An cire baturi |
Yi cajin baturi. | ||
Laifin D02 Maƙarƙashiya mai nauyi Mechanical jam |
Sake kunnawa ta latsa maɓallin kunnawa sau ɗaya. Idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dillalin ku. |
||
Laifin D14
An kunna birki mai aminci |
Tare da tsinken sarkar, duba cewa rikewar sarkar tana nan kuma duba cewa an saki birkin sarkar. | ||
Gano kayan aikin da ba daidai ba |
Cire haɗin na tsawon daƙiƙa 5, sannan sake haɗawa.
Duba taron kayan aiki. Idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dillalin ku. |
||
Sauran | Tuntuɓi dillalin ku. | ||
Inji yana tsayawa lokacin amfani |
Laifin D01
An cire baturi |
Yi cajin baturi. | |
Laifin D02 Nauyi mai nauyi sosai |
Canja hanyar aiki ko tambayi dillalin ku shawara. Sake kunnawa ta latsa maɓallin kunnawa sau ɗaya. |
||
Laifin D14 An kunna birki mai aminci |
|
Buɗe birki.
Duba taron kayan aiki. Da zaran koren mai nuna alama ya dawo, sake farawa ta latsa maɓallin har sau biyu. |
|
Sauran | Tuntuɓi dillalin ku. | ||
Injin yana tsayawa akan jiran aiki |
Yin zafi fiye da kima |
Jira injin ya huce kuma zata sake farawa ta amfani da latsawa biyu a kan fararwa. | |
Gano kayan aikin da ba daidai ba |
Cire haɗin na tsawon daƙiƙa 5, sannan sake haɗawa. Bincika taron kayan aiki. Idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dillalin ku. |
Takardu / Albarkatu
![]() |
INFACO PW3 Multi-Ayyukan Handle [pdf] Jagorar mai amfani PW3, Hannun Ayyuka da yawa, PW3 Multi-Ayyukan Hannu |