Shelly BLURCBUTTON4U Smart Bluetooth Button Maɓalli Hudu
Bayanin aminci
Don aminci da ingantaccen amfani, karanta wannan jagorar, da duk wasu takaddun da ke rakiyar wannan samfur. Ajiye su don tunani na gaba. Rashin bin hanyoyin shigarwa na iya haifar da rashin aiki, haɗari ga lafiya da rayuwa, keta doka, da/ko ƙin garantin doka da kasuwanci (idan akwai). Shelly Europe Ltd. bashi da alhakin kowace asara ko lalacewa idan an shigar da wannan na'urar ba daidai ba ko aiki mara kyau na wannan na'urar saboda gazawar bin umarnin mai amfani da aminci a cikin wannan jagorar.
Wannan alamar tana nuna bayanan aminci.
Wannan alamar tana nuna mahimman bayanai.
|
|
|
|
GARGADI! Ko da batura da aka yi amfani da su na iya haifar da mummunan rauni ko mutuwa. Kira cibiyar kula da guba don bayanin magani!
GARGADI! Kar a tilasta fitarwa, caji, tarwatsa, zafi sama da ƙayyadadden ƙimar zafin jiki na masana'anta ko ƙonawa! Yin hakan na iya haifar da rauni ta hanyar hurawa, zubewa ko fashewa da ke haifar da kunar sinadarai.
HANKALI! Cire kuma nan da nan sake sarrafa ko jefar da batura da suka ƙare bisa ga ƙa'idodin gida!
HANKALI! Kada a jefar da batura a cikin sharar gida ko ƙone! Batura na iya fitar da mahadi masu haɗari ko haifar da wuta idan ba a zubar da su yadda ya kamata ba.
HANKALI! Idan ba a yi amfani da na'urar na tsawon lokaci ba, cire baturin. Sake amfani da shi idan har yanzu yana da iko ko jefar da shi bisa ga ƙa'idodin gida idan ya ƙare.
HANKALI! Yi amfani da baturin 3V CR2032 kawai!
HANKALI! Tabbatar an shigar da batura daidai bisa ga polarity (+ da -).
HANKALI! Koyaushe kiyaye ɗakin baturin gaba ɗaya! Idan sashin baturin bai rufe amintacce ba, daina amfani da samfurin, cire batura, kuma nisanta su daga yara.
GARGADI! Kar a bar yara suyi wasa da maganadisu. Ko da ƙananan maganadisu na iya haifar da mummunan rauni idan an haɗiye su.
HANKALI! Tsare Na'urar daga ruwa da danshi. Bai kamata a yi amfani da na'urar a wurare masu zafi ba.
HANKALI! Kar a yi amfani da shi idan Na'urar ta lalace!
HANKALI! Kada kayi ƙoƙarin yin sabis ko gyara na'urar da kanka.
HANKALI! Ana iya haɗa na'urar ba tare da waya ba kuma tana iya sarrafa da'irar lantarki da na'urori. Ci gaba da taka tsantsan! Yin amfani da na'urar da ba ta dace ba na iya haifar da rashin aiki, haɗari ga rayuwar ku ko keta doka.
Bayanin samfur
Shelly BLU RC Button 4 US (Na'urar) ita ce keɓantaccen maɓalli huɗu na Bluetooth mai nisa.
Yana fasalta tsawon rayuwar baturi, sarrafa dannawa da yawa, da ɓoyewa mai ƙarfi. Na'urar ta zo tare da mariƙin maganadisu guda biyu:
- Riƙe wanda ke manne da kowane filaye mai lebur ta amfani da sitika kumfa mai gefe biyu da aka haɗa (Hoto na 1G).
- Mai riƙe da ya dace da daidaitattun akwatunan sauya bangon Amurka (Hoto 1H).
Dukansu masu riƙewa da Na'urar kanta suna iya haɗawa da kowane saman da ke da halayen maganadisu.
Na'urar ta zo tare da firmware da masana'anta suka shigar.
Don ci gaba da sabuntawa da tsaro, Shelly Europe Ltd.
yana ba da sabbin sabuntawar firmware kyauta.
Samun damar sabuntawa ta aikace-aikacen hannu na Shelly Smart Control. Shigar da sabuntawar firmware alhakin mai amfani ne. Shelly Europe Ltd. girma
ba zai zama abin alhakin duk wani rashin daidaituwa na Na'urar da ke haifar da gazawar mai amfani don shigar da abubuwan da ke akwai a kan lokaci ba.
- A: Maballin 1
- B: Maballin 2
- C: Maballin 3
- D: Maballin 4
- E: LED nuna alama
- F: Murfin baturi
- G: mariƙin Magnetic (don shimfidar lebur)
- H: Magnetic mariƙin (na bango canza akwatuna)
Hauwa akan akwatin sauya (Mizanin Amurka)
- Sanya mariƙin maganadisu (Hoto na 1 H) a kan akwatin canzawa kamar yadda aka nuna a ciki Hoto 2.
- Gyara mariƙin zuwa akwatin canzawa ta amfani da sukurori biyu.
- Yanzu zaku iya haɗa farantin kayan ado na sauyawa kuma kuyi amfani da mariƙin maganadisu don adana na'urar.
Hawan saman saman lebur
- Cire goyan bayan kariya daga gefe ɗaya na sitimin kumfa mai gefe biyu kamar yadda aka nuna a ciki Hoto 3.
- Latsa sitika zuwa mariƙin maganadisu (Hoto na 1G).
- Cire goyan baya daga wancan gefen sitimin.
- Danna mariƙin maɓalli tare da mannen sitika zuwa fili mai faɗi.
Na'urar ta zo shirye don amfani tare da shigar da baturi. Koyaya, idan danna kowane maɓallan baya sa na'urar ta fara watsa sigina, ƙila ka buƙaci saka sabon baturi. Don ƙarin cikakkun bayanai, duba sashin Sauya baturi.
Danna maɓalli yana sa na'urar ta watsa sigina na daƙiƙa ɗaya daidai da tsarin Gidan Gidan BT. Ƙara koyo a https://bthome.io.
Shelly BLU RC Button 4 US yana goyan bayan dannawa da yawa, guda ɗaya, sau biyu, sau uku, da dogon latsawa.
Na'urar tana goyan bayan latsa maɓalli da yawa lokaci guda. Yana ba da damar sarrafa kayan aikin da aka haɗa da yawa a lokaci guda.
Alamar LED tana fitar da adadin jajayen filasha iri ɗaya kamar yadda latsa maɓallin.
Don haɗa Shelly BLU RC Button 4 US tare da wata na'urar Bluetooth, latsa ka riƙe kowane maɓallan na 10 seconds. LED mai shuɗi yana walƙiya don minti na gaba yana nuna cewa Na'urar tana cikin yanayin Haɗawa. Abubuwan da ke akwai na Bluetooth an bayyana su a cikin takaddun Shelly API na hukuma a https://shelly.link/ble.
Shelly BLU RC Button 4 US yana fasalta yanayin fitila.
Idan an kunna, Na'urar zata fitar da tashoshi kowane daƙiƙa 8.
Shelly BLU RC Button US yana da fasalin tsaro na ci gaba kuma yana goyan bayan yanayin rufaffiyar.
Don mayar da tsarin na'urar zuwa saitunan masana'anta, latsa ka riƙe kowane maɓalli na tsawon daƙiƙa 30 jim kaɗan bayan saka baturin.
Sauya baturin
- Cire dunƙule wanda ke kiyaye murfin baturin kamar yadda aka nuna a ciki Hoto 4.
- A hankali latsa kuma zamewa buɗe murfin baturin a cikin hanyar da kibiya ta nuna.
- Cire baturin da ya ƙare.
- Saka sabon baturi. Tabbatar cewa alamar baturin [+] ta yi daidai da saman ɗakin baturin.
- Mayar da murfin baturin zuwa wuri har sai ya danna.
- A ɗaure dunƙule don hana buɗewar bazata.
Ƙayyadaddun bayanai
Na zahiri
- Girman (HxWxD): Maɓalli: 65x30x13 mm / 2.56×1.18×0.51 in
- Mai riƙe da Magnetic (don akwatunan canza bango): 105x44x13 mm / 4.13×1.73×0.51 inci
- Magnetic mariƙin (don shimfidar ƙasa): 83x44x9 mm / 3.27×1.73×0.35 inci
- Nauyi: 21 g / 0.74 oz
- Kayan Shell: Filastik
- Launin Shell: Fari
Muhalli
- Yanayin aiki na yanayi: -20°C zuwa 40°C/-5°F zuwa 105°F
- Danshi: 30% zuwa 70% RH
Lantarki
- Tushen wutan lantarki: 1 x 3 V baturi (an haɗa)
- Nau'in baturi: CR2032
- Ƙimar rayuwar baturi: Har zuwa shekaru 2
Bluetooth
- Ladabi: 4.2
- Rediyon RF: 2400-2483.5 MHz
- Max. RF ikon: <4 dBm
- Kewaye: Har zuwa 30 m / 100 ft a waje, har zuwa 10 m / 33 ft a cikin gida (dangane da yanayin gida)
- Rufewa: AES (Yanayin CCM)
Haɗin Shelly Cloud
Ana iya sa ido, sarrafa na'urar, da kuma saita na'urar ta sabis ɗin sarrafa kansa na gida na Shelly Cloud.
Kuna iya amfani da sabis ɗin ta hanyar aikace-aikacen wayar hannu ta Android, iOS, ko Harmony OS ko ta kowane mai binciken intanet a https://control.shelly.cloud/.
Idan kun zaɓi yin amfani da Na'urar tare da aikace-aikacen da sabis na Shelly Cloud, zaku iya samun umarni kan yadda ake haɗa na'urar zuwa gajimare da sarrafa ta daga Shelly app a cikin jagorar aikace-aikacen: https://shelly.link/app-guide.
Don amfani da na'urar BLU ɗin ku tare da sabis na Shelly Cloud da Shelly Smart Control app ta hannu, dole ne asusunku ya kasance yana da Ƙofar Shelly BLU ko kowace na'urar Shelly mai Wi-Fi da damar Bluetooth (Gen2 ko sabo, daban da na'urori masu auna firikwensin) kuma an kunna Bluetooth. aikin ƙofa.
Aikace-aikacen wayar hannu ta Shelly da sabis na Shelly Cloud ba sharadi bane don Na'urar tayi aiki da kyau. Ana iya amfani da wannan na'ura a tsaye ita kaɗai ko tare da wasu dandamali na sarrafa kansa daban-daban.
Shirya matsala
Idan kun ci karo da matsaloli tare da shigarwa ko aiki na Na'urar, duba shafin tushen iliminsa:
https://shelly.link/blu_rc_button_4_US
Bayanan kula FCC
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Mai sana'anta ba shi da alhakin kowane tsangwama na rediyo ko TV wanda ya haifar da gyare-gyare mara izini ko canji ga wannan kayan aikin. Irin wannan gyare-gyare ko canji na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki. An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.
Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Bayanin bayyanar RF
Wannan kayan aikin yana aiki da iyakokin watsawar FCC wanda aka saita don yanayin da ba'a iya sarrafawa ba. An kimanta na'urar don biyan buƙatun fidda RF gaba ɗaya. Ana iya amfani da na'urar a yanayin ɗaukar hoto ba tare da takura ba.
Tallafin Abokin Ciniki
Mai ƙira: Shelly Europe Ltd. girma
Adireshi: 103 Cherni Vrah Blvd., 1407 Sofia, Bulgaria
Tel.: +359 2 988 7435
Imel: support@shelly.cloud
Na hukuma website: https://www.shelly.com
Canje-canje a cikin bayanin lamba ana buga shi ta Manufacturer akan hukuma website.
Duk haƙƙoƙin alamar kasuwanci Shelly® da sauran haƙƙoƙin basira masu alaƙa da wannan Na'ura na Shelly Europe Ltd.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Shelly BLURCBUTTON4U Smart Bluetooth Button Maɓalli Hudu [pdf] Jagorar mai amfani 2BDC6-BLURCBUTTON4U, 2BDC6BLURCBUTTON4U, BLURCBUTTON4U Smart Bluetooth Maɓalli Hudu Control, BLURCBUTTON4U, Smart Bluetooth Hudu Button Control, Bluetooth Hudu Button Control, Hudu Button Control, Control |