PCE-INSTRUMENTS-LOGO

PCE INSTRUMENTS PCE-EMD 5 Babban Nuni

PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni-PRO

Umarnin Amfani da samfur

Bayanan Tsaro
Da fatan za a karanta littafin mai amfani a hankali kafin amfani da na'urar a karon farko. ƙwararrun ma'aikata ne kawai ke sarrafa na'urar kuma duk wani gyare-gyare ya kamata ma'aikatan PCE Instruments su yi. Rashin bin littafin na iya haifar da lalacewa ko rauni wanda garanti bai rufe shi ba.

Shigarwa
Bi zane-zanen wayoyi da aka bayar a cikin jagorar don shigarwa na firikwensin. Tabbatar da ingantattun hanyoyin haɗin kebul da saitunan juzu'i akan madaidaicin tsiri. Hana firikwensin amintacce bisa ga ƙayyadadden girma.

Daidaitawa
Koma zuwa sashe na 8 na littafin jagora don umarnin daidaitawa. Daidaitawa akai-akai yana da mahimmanci don kiyaye ingantaccen karatu.

Bayanin hulda
Idan kuna da wasu tambayoyi ko buƙatar taimako, tuntuɓi Kayan aikin PCE a cikakkun bayanan tuntuɓar da aka bayar a sashe na 9 na littafin.

zubarwa
Lokacin zubar da samfurin, bi jagororin a sashe na 10 na jagorar don tabbatar da zubar da muhalli.

FAQs

  • Tambaya: Shin ma'aikatan da ba su cancanta ba za su iya amfani da na'urar?
    A: A'a, ƙwararrun ma'aikata ne kawai za su yi amfani da na'urar kamar yadda aka bayyana a cikin bayanan aminci.
  • Tambaya: Sau nawa ya kamata a yi gyare-gyare?
    A: Ya kamata a yi gyare-gyare akai-akai kamar yadda aka nuna a sashin daidaitawa na littafin don kiyaye daidaito.
  • Tambaya: Menene yanayin ajiya na na'urar?
    A: An ƙayyade yanayin ajiya a cikin jagorar ƙarƙashin aiki da yanayin ajiya.

Littattafan mai amfani a cikin yaruka daban-daban (Français, italiano, español, português, nederlands, türk, polski, русский, 中文) ana iya samun ta ta amfani da binciken samfuran mu akan: www.pce-instruments.com.

PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (1)

Bayanan aminci

Da fatan za a karanta wannan littafin a hankali kuma gaba ɗaya kafin amfani da na'urar a karon farko. Ƙwararrun ma'aikata ne kawai za a iya amfani da na'urar kuma ma'aikatan PCE Instruments su gyara su. Lalacewa ko raunin da ya haifar ta rashin kiyaye littafin an cire su daga alhakinmu kuma ba garantin mu ya rufe shi ba.

  • Dole ne a yi amfani da na'urar kawai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan jagorar koyarwa. Idan aka yi amfani da shi in ba haka ba, wannan na iya haifar da yanayi mai haɗari ga mai amfani da lalacewa ga mita.
  • Ana iya amfani da kayan aikin ne kawai idan yanayin muhalli (zazzabi, danshi mai dangi,…) suna cikin kewayon da aka bayyana a cikin ƙayyadaddun fasaha. Kada a bijirar da na'urar zuwa matsanancin zafi, hasken rana kai tsaye, matsanancin zafi ko danshi.
  • Kada a bijirar da na'urar ga girgiza ko girgiza mai ƙarfi.
  • ƙwararrun ma'aikatan PCE Instruments ne kawai ya kamata a buɗe shari'ar.
  • Kada kayi amfani da kayan aiki lokacin da hannunka ya jike.
  • Kada ku yi wani canje-canje na fasaha ga na'urar.
  • Ya kamata a tsaftace kayan aikin tare da talla kawaiamp zane. Yi amfani da tsabtace tsaka-tsaki na pH kawai, babu abrasives ko kaushi.
  • Dole ne kawai a yi amfani da na'urar tare da na'urorin haɗi daga PCE Instruments ko makamancin haka.
  • Kafin kowane amfani, bincika harka don lalacewar bayyane. Idan kowace lalacewa ta ganuwa, kar a yi amfani da na'urar.
  • Kada kayi amfani da kayan a cikin yanayi masu fashewa.
  • Ba za a wuce iyakar ma'auni kamar yadda aka bayyana a cikin ƙayyadaddun bayanai ba a kowane hali.
  • Rashin kiyaye bayanan aminci na iya haifar da lalacewa ga na'urar da rauni ga mai amfani.

Ba mu ɗauki alhakin buga kurakurai ko wasu kurakurai a cikin wannan littafin ba.
Muna nuna ƙayyadaddun sharuɗɗan garantin mu waɗanda za a iya samun su a cikin sharuɗɗan kasuwancin mu gabaɗaya.

Ƙayyadaddun bayanai

Zazzabi PCE-EMD 5  
Kewayon aunawa 0 ... 50 ° C
Ƙaddamarwa 0,1 °C
Daidaito ± 0,5 °C
Zazzabi PCE-EMD 10  
Kewayon aunawa 32 … 122 °F
Ƙaddamarwa 0,1 °F
Daidaito ±0,9 °F
Danshi  
Kewayon aunawa 0…. 99.9% RH
Ƙaddamarwa 0.1% RH
Daidaito ± 3% RH
Ƙarin bayani dalla-dalla  
Lokacin amsawa <15 seconds
Yawan firikwensin da ake amfani da su 4
Tsayin lamba 100 mm / 3.9 ″
Launi na lamba fari
Sensor wadata voltage 12 da 24 V DC
Matsakaicin samar da firikwensin halin yanzu 100 mA
Impedance shigarwar halin yanzu <200 Ω
Nuna kayan gida Black lacquered aluminum gidaje
Nuni kariya Anti-reflective methacrylate
Sensor kayan gida ABS
Nuni kariya aji IP20
Ajin kariyar firikwensin IP30
Tushen wutan lantarki 110 … 220V AC 50/60 Hz
Matsakaicin amfani da wutar lantarki 18 W
Nuna hawa Flat a kan saman ta hanyar tsayawar duba (75 x 75 mm / 2.95 x 2.95 ″)
Sensor hawa lebur a saman
Kebul giciye-sashe na m tsiri samar da wutar lantarki 0.5 ku. 2.5 mm² (AWG 14) m na USB

0.5 ku. 1.5 mm² (AWG 15) kebul mai sassauƙa

Kebul giciye-bangaren tashar firikwensin firikwensin tasha 0.14 0.15 mm² (AWG 18) m na USB

0.15 1 mm² (AWG16) m na USB

Karfin tsiri na ƙarshe 1.2 nm
Tsawon tsiri na ƙarshe <12 mm / 0.47 ″
Girman nuni 535 x 327 x 53 mm / 21.0 x 12.8 x 2.0 ″
Girman firikwensin 80 x 80 x 35 mm / 3.1 x 3.1 x 1.3 ″
Yanayin aiki -10 ... 60ºC, 5 … 95 % RH, mara sanyaya
Yanayin ajiya -20 ... 70ºC, 5 … 95 % RH, mara sanyaya
Nuna nauyi 4579 g / 161.5 oz
Nauyin Sensor 66 g / 2.3 oz

Iyakar bayarwa

  • 1x babban nuni PCE-EMD jerin (dangane da samfurin)
  • Maƙallan 2x don hawan bango
  • 1 x littafin mai amfani

Girma

Girman nuni

PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (2)

Girman firikwensin

PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (3) PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (4)PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (5) PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (6)

Tsarin wayoyi

4 … 20 mA firikwensin akan nuni

PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (7)

Haɗin firikwensin

Zane zuwa jerin PCE-EMD (nuni) 

PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (8)

Nadi Ma'ana
24 V Ƙarar voltagda 24v
12 V Ƙarar voltagda 12v
Hx Haɗin don zafi
Tx Haɗi don zafin jiki
GND Girma

firikwensin zane mai waya (mai rufi) 

PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (9)

firikwensin zane mai waya (misali) 

PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (10)

Umarni
Don amfani da nuni, dole ne a haɗa na'urori masu auna firikwensin ɗaya zuwa huɗu zuwa gare shi. Da yake babu maɓallai akan nuni, ba a buƙatar aiki. Nuni yana aiki gaba ɗaya ta atomatik.
Nuni yana aiki kamar haka:

Yawan na'urori masu auna firikwensin Nunawa
0 99.9 °C / °F da 99.9 % RH
1 Ƙimar da aka auna
2 ko fiye Matsakaicin duk na'urori masu auna firikwensin

Daidaitawa

Don yin gyare-gyare, akwai jeri na maɓalli a cikin na'urar firikwensin. Ana iya amfani da waɗannan maɓallan don canza siginar zafin jiki. Za'a iya ƙara ƙimar da aka auna da ragewa ta hanyar kunnawa da kashe waɗannan na'urori. Ba a ba da shawarar canza waɗannan maɓallan ba saboda an riga an saita firikwensin daidai a masana'anta.

Matsayi 1 Matsayi 2 Matsayi 3 Matsayi 4 Gyara
0
On 0.2
On 0.4
On On 0.6
On 0.8
On On 1.0
On On 1.2
On On On 1.4

PCE-INSTRUMENTS-PCE-EMD-5-Babban Nuni- (11)

Tuntuɓar
Idan kuna da wasu tambayoyi, shawarwari ko matsalolin fasaha, da fatan za ku yi shakka a tuntuɓe mu. Za ku sami bayanan tuntuɓar da suka dace a ƙarshen wannan jagorar mai amfani.

zubarwa

Don zubar da batura a cikin EU, umarnin 2006/66/EC na Majalisar Turai ya shafi. Saboda gurɓatattun abubuwan da ke ƙunshe, batir dole ne a zubar da shi azaman sharar gida. Dole ne a ba su wuraren tattarawa da aka tsara don wannan dalili.
Domin bin umarnin EU 2012/19/EU muna ɗaukar na'urorin mu baya. Ko dai mu sake amfani da su ko kuma mu ba su ga kamfanin sake yin amfani da su wanda ke zubar da na'urorin daidai da doka.
Ga ƙasashen da ke wajen EU, batura da na'urori yakamata a zubar dasu daidai da ƙa'idodin sharar gida.
Idan kuna da wasu tambayoyi, tuntuɓi Kayan aikin PCE.

Bayanan tuntuɓar kayan aikin PCE 

Jamus
PCE Deutschland GmbH
Ina Langel 26
Saukewa: D-59872
Deutschland
Lambar waya: +49 (0) 2903 976 99 0
Faks: + 49 (0) 2903 976 99 29
info@pce-instruments.com
www.pce-instruments.com/deutsch

Ƙasar Ingila
PCE Instruments UK Ltd. girma
Trafford House
Chester Rd, Old Trafford, Manchester M32 0RS
Ƙasar Ingila
Lambar waya: +44 (0) 161 464902 0
Fax: +44 (0) 161 464902 9
info@pce-instruments.co.uk
www.pce-instruments.com/hausa

Netherlands
PCE Brookhuis BV Institutenweg 15
Saukewa: 7521PH
Nederland
Phone: + 31 (0) 53 737 01 92
info@pcebenelux.nl
www.pce-instruments.com/dutch

Faransa
PCE Instruments Faransa EURL
23, Rue de Strasbourg
67250 Soultz-Sous-Forets
Faransa
Waya: +33 (0) 972 3537 17 Lambar fax: +33 (0) 972 3537 18
info@pce-france.fr
www.pce-instruments.com/french

Italiya
PCE Italia srl
Ta hanyar Pesciatina 878 / B-Interno 6 55010 Loc. Gragnano
Capannori (Lucca)
Italiya
Lambar waya: +39 0583 975 114
Fax: +39 0583 974 824
info@pce-italia.it
www.pce-instruments.com/italiano

Amurka ta Amurka
PCE Americas Inc. girma
1201 Jupiter Park Drive, Suite 8 Jupiter / Palm Beach
33458 fl
Amurka
Lambar waya: +1 561-320-9162
Fax: +1 561-320-9176
info@pce-americas.com
www.pce-instruments.com/us

Spain
PCE Ibérica SL
Kalla Mula, 8
02500 Tobarra (Albacete) España
Tel. : +34 967 543 548
Fax: +34 967 543 542
info@pce-iberica.es
www.pce-instruments.com/espanol

Turkiyya
PCE Teknik Cihazları Ltd.Şti. Halkalı Merkez Mah.
Pehlivan Sok. Na 6/C
34303 Küçükçekmece – İstanbul Turkiye
Lambar waya: 0212 471 11 47
Lambar waya: 0212 705 53 93
info@pce-cihazlari.com.tr
www.pce-instruments.com/turkish

Denmark 
PCE Instruments Denmark ApS Birk Centerpark 40
7400 Herning
Denmark
Lambar waya: +45 70 30 53 08
kontakt@pce-instruments.com
www.pce-instruments.com/dansk

Takardu / Albarkatu

PCE INSTRUMENTS PCE-EMD 5 Babban Nuni [pdf] Manual mai amfani
PCE-EMD 5, PCE-EMD 10, PCE-EMD 5 Babban Nuni, PCE-EMD, 5 Babban Nuni, Babban Nuni, Nuni

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *