KT 320 Bluetooth Multi Action Data Logger
Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Maganar Na'urar: CLASS 320 KISTOCK KT 320 / KCC 320 / KP
320-321 KPA 320 / KTT 320 - Nuni: iya
- Sensors na ciki:
- KT 320: 1 Sensor Zazzabi
- KCC 320: Zazzabi, Hygrometry, CO2, Yanayin yanayi
Matsin lamba - KP 320: Zazzabi, Hygrometry, Matsin yanayi
- KP 321: Matsaloli daban-daban
- KPA 320: Zazzabi, Hygrometry, Matsin yanayi
- KTT 320: Zazzabi, Hygrometry, Matsin yanayi
- Sensors na Waje:
- KCC 320: 4 Na'urori masu Matsakaicin yanayi, CO2 Sensor
- KP 320: Babu
- KP 321: Babu
- KPA 320: Babu
- KTT 320: Babu
- Yawan Wuraren Rikodi: KT 320 - 1, KCC 320 - 2,000,000, KP
320 - Babu, KP 321 - Babu, KPA 320 - Babu, KTT 320 - Babu
Gabatarwar Na'urar
Bayanin Na'urar
Na'urar tana sanye da nuni, maɓallin zaɓi, maɓallin OK,
Ƙararrawa LED, da LED mai aiki.
Bayanin Maɓalli
- Maɓallin OK: Wannan maɓalli yana ba ku damar farawa ko dakatar da saitin bayanai ko
canza rukunin gungurawa. Koma shafi na 13 don ƙarin
bayani. - Maɓallin zaɓi: Wannan maɓallin yana ba ku damar gungurawa ta cikin
ayyuka. Koma shafi na 13 don ƙarin bayani.
Bayanin LEDs
- Ƙararrawa LED: Wannan LED yana nuna halin ƙararrawa.
- LED mai aiki: Wannan LED yana nuna na'urar tana aiki.
Haɗin kai
Ana ɗaukar sadarwa tsakanin na'urar da kwamfutar
fita ta kebul na USB tare da mata micro-USB connector. Musamman
haɗin kai ya bambanta dangane da ƙirar na'urar:
- KT 320: 2 mini-DIN haɗin gwiwa
- KP 320 da KP 321: 2 haɗin matsa lamba
Umarnin Amfani da samfur
Umarnin Tsaro
Kariya don Amfani
Da fatan za a yi amfani da na'urar koyaushe daidai da nufin amfani da ita
kuma a cikin sigogi da aka kwatanta a cikin fasahar fasaha a cikin tsari
kar a lalata kariyar da na'urar ta tabbatar.
Alamomin Amfani
Don amincin ku da kuma guje wa kowace lahani ga na'urar, don Allah
bi hanyar da aka bayyana a cikin wannan jagorar mai amfani kuma karanta
a hankali bayanin kula da alama mai zuwa gabaɗaya: !
Hakanan za'a yi amfani da alamar mai zuwa a cikin wannan jagorar mai amfani:
* Da fatan za a karanta a hankali
bayanin kula da aka nuna bayan wannan alamar.
Umarnin 2014/53/EU
Ta haka, Sauermann Industrie SAS ta bayyana cewa rediyon
Nau'in kayan aiki Kistock 320 yana cikin bin umarnin
2014/53 / EU. Cikakken rubutu game da sanarwar EU na daidaito shine
akwai a adireshin intanet mai zuwa: www.sauermanngroup.com
Amfani
Ana gudanar da sadarwa tsakanin na'urar da PC tare da a
Kebul na USB mai haɗin micro-USB mata. Ƙananan makamashi
haɗin mara waya yana ba da damar sadarwa tare da wayoyin hannu da kuma
Allunan aiki tare da Android da iOS.
Aikace-aikace
Masu tattara bayanai na KISTOCK sun dace don saka idanu daban-daban
sigogi kamar zazzabi, hygrometry, haske, halin yanzu,
voltage, sha'awa, da matsi na dangi. Suna tabbatar da ganowa
a cikin yanayin masana'antar abinci kuma tabbatar da dacewa
aiki na masana'antu shigarwa.
FAQ
Tambaya: Waɗanne sigogi ne za a iya saka idanu ta amfani da KISTOCK
masu tattara bayanai?
A: Masu tattara bayanai na KISTOCK na iya lura da yanayin zafi, hygrometry,
haske, halin yanzu, voltage, sha'awa, da matsi na dangi.
Tambaya: Menene aikin haɗin mara waya da ake amfani dashi?
A: Aikin haɗin mara waya yana ba da damar sadarwa tare da
wayoyin hannu da Allunan aiki tare da Android da iOS.
Tambaya: Ta yaya zan fara ko dakatar da saitin bayanai akan na'urar?
A: Don farawa ko dakatar da saitin bayanai, yi amfani da maɓallin Ok. Koma zuwa shafi
13 don ƙarin bayani.
Tambaya: Ta yaya zan gungurawa cikin ayyukan kan na'urar?
A: Yi amfani da maɓallin zaɓi don gungurawa ta ayyukan. Komawa
zuwa shafi na 13 don ƙarin bayani.
Tambaya: Ta yaya ake haɗa na'urar zuwa kwamfuta?
A: Sadarwa tsakanin na'urar da kwamfutar ita ce
za'ayi ta kebul na USB tare da mace micro-USB connector.
MANHAJAR MAI AMFANI
CLASS 320 KISTOCK KT 320 / KCC 320 / KP 320-321 KPA 320 / KTT 320
Abubuwan da ke ciki
1 Umarnin aminci………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………. ………………………… 4 1.1 Alamomin da aka yi amfani da su………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………………. 4 1.2 Umarni 4/1.3/EU……………………………………………………………………………………………………… ………………………………………………………………………… 2014
2 Gabatarwar na'urar……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………… 5 2.1 Amfani……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………. 5 2.2 Aikace-aikace……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………………………. 5 2.3 Nassoshi……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………………… 5 2.4 Bayanin na'urar……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………………… 6 2.5 Bayanin maɓalli……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………………………………… 6 2.6 Bayanin LEDs……………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………………. 6 2.7 Haɗin kai……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………………………………. 6 2.8 Hauwa………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………………… 6
3 Fasalolin fasaha……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………. 7 3.1 Fasalolin fasaha na na'urorin……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 7 3.2 Shirye-shiryen Raka'a……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ……. 9 3.3 Raka'a kyauta……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………. ………………………………. 9 3.4 Fasalolin bincike na zaɓi……………………………………………………………………………………………………………………… ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………………………………. 9 3.5 Dutsen bango (a zaɓi)……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………… 10
4 Amfani da na'urar……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………. 12 4.1 Nuni……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………………. 12 4.2 Ayyukan LEDs……………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………. 12 4.3 Ayyukan maɓallai……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 13 4.3.1 Ƙungiyoyin Ƙungiya……………………………………………………………………………………………………………………………………… ………………… 15 4.3.2 Gungura ma'auni……………………………………………………………………………………………………………………………………… ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………. 15 4.4 Kanfigareshan, zazzagewar bayanai da sarrafa bayanai tare da software na KILOG……………………………………………….16
5 Ayyukan haɗin mara waya……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 17 Kulawa……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………………… 6
6.1 Sauya batura……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… .17 6.2 Tsabtace na'ura……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………. ..17 6.3 Daidaitawa……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………………………………………………… 17 7 KCC 18: Yi tabbacin ma'aunin CO7.1……………………………………………………………………………………………………………………… ..320 2 KP 18 KP 7.2: Yi sifilin atomatik……………………………………………………………………………………………………………………………………………… …320 321 Na'urorin haɗi………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………………….. 18 8 Shirya matsala……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ………………………………………………… 19
1 Umarnin aminci
1.1 Kariya don amfani
Da fatan za a yi amfani da na'urar koyaushe daidai da nufin amfani da ita kuma tsakanin sigogi da aka kwatanta a cikin fasalolin fasaha don kar a lalata kariyar da na'urar ta tabbatar.
1.2 Ana amfani da alamomin
Don amincin ku da kuma don guje wa kowace lahani na na'urar, da fatan za a bi hanyar da aka kwatanta a cikin wannan jagorar mai amfani kuma a hankali karanta bayanin kula da alamar mai zuwa ta gabace ta:
Hakanan za'a yi amfani da alamar mai zuwa a cikin wannan jagorar mai amfani: Da fatan za a karanta a hankali bayanan bayanan da aka nuna bayan wannan alamar.
1.3 Umarnin 2014/53/EU
Ta haka, Sauermann Industrie SAS ta bayyana cewa nau'in kayan aikin rediyon Kistock 320 yana cikin bin umarnin 2014/53/EU. Ana samun cikakken bayanin sanarwar EU a adireshin intanet mai zuwa: www.sauermanngroup.com
4
Umarnin aminci
2.1 Amfani
2 Gabatar da na'urar
KISTOCK class 320 datalogers suna ba da damar auna ma'auni da yawa: · KT 320: ma'aunin zafin jiki na ciki tare da abubuwan shigar duniya guda biyu don bincike KPA 320: Ma'aunin zafin jiki na ciki, hygrometry da matsa lamba na yanayi
Ana yin sadarwa tsakanin na'ura da PC tare da kebul na USB tare da mahaɗin mata micro-USB.
Haɗin mara ƙarfi mara ƙarfi (yiwuwar kashe wannan aikin) yana ba da damar sadarwa tare da wayoyi da Allunan, aiki tare da Android da IOS.
2.2 Aikace-aikace
Masu ba da bayanan KISTOCK sun dace don sa ido kan sigogi daban-daban (zazzabi, hygrometry, haske, halin yanzu, vol.tage, sha'awa, dangi matsa lamba…). Suna tabbatar da ganowa a cikin yanayin masana'antar abinci tare da tabbatar da aikin da ya dace na kayan aikin masana'antu.
2.3 Magana
Maganar na'ura
Nunawa
Na'urori masu auna firikwensin ciki
Lamba
Nau'in
Na'urori masu auna firikwensin waje
Namba r
Nau'in
Siga
Yawan rikodi
KT 320
1
Zazzabi
2
Abubuwan shigarwa don SMART Zazzabi, hygrometry, PLUG* bincike na yanzu, voltage, sha'awa
KCC 320
Zazzabi, hygrometry, matsa lamba na yanayi 4,
CO2
KP 320
Ee
KP 321
1
Matsin bambanci
–
Zazzabi, hygrometry, matsa lamba na yanayi, CO2
Matsin bambanci
2 000 000
KPA 320 KTT 320
3
Zazzabi, hygrometry, matsa lamba na yanayi
–
4
Abubuwan shigarwa don thermocouple
bincike
Zazzabi, hygrometry, matsa lamba na yanayi
Zazzabi
* Shigar da ke ba da damar toshe nau'ikan binciken SMART PLUG daban-daban: duba bincike na zaɓi da igiyoyi shafi na 10.
Gabatarwar na'urar
5
2.4 Bayanin na'urar
Nunawa
Maɓallin "Zaɓi".
"Ok" key
LED Aararrawa
LED mai aiki
2.5 Bayanin maɓalli
Maɓallin Ok: yana ba da damar farawa ko dakatar da saitin bayanai ko canjin rukunin gungura, duba shafi na 13.
Maɓallin zaɓi: yana ba da damar gungurawa ayyuka, duba shafi na 13.
2.6 Bayanin LEDs
LED Aararrawa
LED mai aiki
2.7 Haɗi
Ana gudanar da sadarwa tsakanin na'urar da kwamfutar ta hanyar kebul na USB kuma tare da haɗin micro-USB na mace.
Mai haɗa micro-USB
KT 320: 2 mini-DIN haɗin gwiwa
KP 320 da KP 321: 2 haɗin matsa lamba
KCC 320 da KPA 320
KTT 320: 4 mini-thermocouple haɗin gwiwa
2.8 Haɗawa
Ajin 320 KISTOCK yana da abubuwan hawan maganadisu, saboda haka zaka iya gyara shi cikin sauki.
6
Abubuwan hawan Magnetic Gabatarwar na'urar
3.1 Fasalolin fasaha na na'urorin
3 Fasalolin fasaha
An nuna raka'a
Ƙimar shigarwar waje Input don bincike na ciki firikwensin Nau'in firikwensin
Ma'auni kewayon
Gaskiya 4
Yana saita ƙararrawa Mitar ma'auni Yanayin zafin aiki Ajiyayyen zafin rayuwar baturi Umarnin Turai
KT 320
Farashin KTT320
°C, °F, °Ctd, °Ftd,% RH, mV, V, mA, A da aka tsara da kuma raka'a kyauta
samuwa1 (duba tebur shafi na 9) 0.1°C, 0.1°F, 0.1%RH, 1 mV, 0.001 V,
0.001 mA, 0.1 A
°C, °F 0.1°C, 0.1°F
Mai haɗa micro-USB na mace
2 SMART PLUG2 abubuwan shiga
Abubuwan bayanai 4 don bincike na thermocouple (K, J, T, N, S)
Zazzabi
–
CTN
Ma'auni na firikwensin ciki3: Daga -40 zuwa +70°C
± 0.4°C daga -20 zuwa 70°C ± 0.8°C kasa -20°C
Thermocouple
K: daga -200 zuwa +1300°CJ: daga -100 zuwa +750°CT: daga -200 zuwa +400°CN: daga -200 zuwa +1300°C
S: daga 0 zuwa 1760°C
K, J, T, N: ± 0.4°C daga 0 zuwa 1300°C ±(0.3% na karatun +0.4°C) kasa 0°C
S: ± 0.6°C
2 ƙararrawa saita saiti akan kowane tashoshi
Daga 1 seconds zuwa 24 hours
Daga -40 zuwa +70 ° C
Daga -20 zuwa 70 ° C
Daga -20 zuwa 50 ° C
5 shekara 5
RoHS 2011/65/EU (EU) 2015/863; 2012/19/EU WEEE; 2014/30/EMC; 2014/35/EU
1 Wasu raka'a suna samuwa kawai tare da bincike na zaɓi. 2 Input wanda ke ba da damar toshe na'urori masu jituwa daban-daban na SMART PLUG: duba hanyoyin bincike da igiyoyi na zaɓi shafi na 10. 3 Wasu ma'auni suna samuwa bisa ga binciken da aka haɗa: duba bincike na zaɓi da igiyoyi shafi na 10. yanayin dakin gwaje-gwaje kuma ana iya ba da garanti don auna da za'ayi a cikin yanayi iri ɗaya, ko kuma za'ayi tare da diyya na daidaitawa. 4 Ƙimar da ba ta yarjejeniya ba. Dangane da ma'auni 5 kowane minti 1 a 15 ° C. Dole ne a mutunta daidaitaccen aiki na na'urar da yanayin ajiya.
Siffofin fasaha
7
KCC 320
KPA 320
An nuna raka'a
°C, °F,%RH,hPa,ppm
°C, °F,%RH,hPa
Ƙaddamarwa
0.1 ° C, 1 ppm, 0.1% RH, 1 hPa
0.1C, 0.1% RH, 1hPa
shigarwar waje
Micro-USB mace mai haɗawa
Shigarwa don bincike
–
–
Na'urar firikwensin ciki
Hygrometry, zazzabi, matsa lamba na yanayi, CO2
Jurewa wuce gona da iri
–
Zazzabi da hygrometry: capacitive
Nau'in firikwensin
Matsin yanayi: piezo-resistive
CO2: NDI
Zazzabi: daga -20 zuwa 70 ° C
Ma'auni kewayon
Hygrometry: daga 0 zuwa 100% RH Matsin yanayi: daga 800 zuwa 1100 hPa
CO2: daga 0 zuwa 5000 ppm
Zazzabi: ± 0.4 ° C daga 0 zuwa 50 ° C
±0.8°C kasa 0°C ko sama da 50°C
Daidaito*
Humidity ***: ± 2% RH daga 5 zuwa 95%, 15 zuwa 25°C
Atm. matsa lamba: ± 3 hp
Hygrometry, zazzabi, matsa lamba na yanayi
1260 hp
Zazzabi da hygrometry: cpacitive Matsin yanayi: piezo-resistive
Zazzabi: daga -20 zuwa 70 ° C Hygrometry: daga 0 zuwa 100% RH Matsin yanayi: daga 800 zuwa 1100 hPa
Zazzabi: ± 0.4°C daga 0 zuwa 50°C ± 0.8°C kasa 0°C ko sama da 50°C
Humidity ***: ± 2% RH daga 5 zuwa 95%, 15 zuwa 25°C
CO2: ± 50 ppm ± 3% na karatun
Atm. matsa lamba: ± 3 hp
Saita ƙararrawa
2 ƙararrawa saita saiti akan kowane tashoshi
Yawan ma'auni Yanayin zafin jiki na Ajiye
Daga minti 1 zuwa awanni 24 (minti 15 cikin yanayin kan layi)
Daga 1 seconds zuwa 24 hours Daga 0 zuwa +50 ° C
Daga -20 zuwa 50 ° C
Rayuwar baturi
shekaru 2 ***
shekaru 5 ***
Umarnin Turai
RoHS 2011/65/EU (EU) 2015/863; 2012/19/EU WEEE; 2014/30/EMC; 2014/35/EU
* Dukkanin daidaiton da aka nuna a cikin wannan takaddar an bayyana su a cikin yanayin dakin gwaje-gwaje kuma ana iya ba da garantin auna da za'ayi a cikin yanayi iri ɗaya, ko kuma za'ayi tare da diyya ta daidaitawa. ** Rashin tabbas na masana'anta: ± 0.88% RH. Dogaro da yanayin zafi: ± 0.04 x (T-20)% RH (idan T<15°C ko T>25°C) *** Ƙimar da ba ta yarjejeniya ba. Dangane da ma'auni 1 kowane minti 15 a 25 ° C. Dole ne a mutunta daidaitaccen aiki na na'urar da yanayin ajiya.
8
Siffofin fasaha
KP 320
KP 321
An nuna raka'a
Pa
Ma'auni kewayon
±1000 ba
±10000 ba
Ƙaddamarwa
1 Pa
Daidaito*
± 0.5% na karatun ± 3 Pa
± 0.5% na karatun ± 30 Pa
Jurewa wuce gona da iri
21 Pa
69 Pa
shigarwar waje
Micro-USB mace mai haɗawa
Shigarwa don bincike
2 hanyoyin haɗin matsi
Na'urar firikwensin ciki
Matsin bambanci
Saita ƙararrawa
2 ƙararrawa saita saiti akan kowane tashoshi
Yawan awo
Daga 1 seconds zuwa 24 hours
Yanayin aiki
Daga 5 zuwa 50 ° C
Yanayin ajiya
Daga -20 zuwa 50 ° C
Rayuwar baturi
shekara 5**
Umarnin Turai
RoHS 2011/65/EU (EU) 2015/863; 2012/19/EU WEEE; 2014/30/EMC; 2014/35/EU
* Dukkanin daidaiton da aka nuna a cikin wannan takaddar an bayyana su a cikin yanayin dakin gwaje-gwaje kuma ana iya ba da garantin auna da za'ayi a cikin yanayi iri ɗaya, ko kuma za'ayi tare da diyya ta daidaitawa. ** Ƙimar da ba ta yarjejeniya ba. Dangane da ma'auni 1 kowane minti 15 a 25 ° C. Dole ne a mutunta daidaitaccen aiki na na'urar da yanayin ajiya.
3.2 Shirye-shiryen raka'a
Raka'o'in da aka tsara don KT 320 da KTT 320 KISTOCK sune kamar haka:
m/s · fpm · m³/s
· °C · °F · %HR · K
· PSI · Pa · mmH2O · inWg · kPa
· mmHg · mbar · g/Kg · bar · hPa · daPa
· °Ctd · °Ftd · °Ctw · °Ftw · kj/kg
· mA · A · mV · Hz
3.3 Raka'a kyauta
· tr/ min
· rpm
· ppm
Don ƙirƙirar raka'a kyauta, da fatan za a duba jagorar mai amfani da software na KILOG.
3.4 Fasali na gidaje
Girma
110.2 x 79 x 35.4 mm
Nauyi
KT 320, KCC 320, KP 320, KP 321: 206 g. KTT 320 da KPA 320: 200 g.
Nunawa
2 Lines LCD allon. Girman allo: 49.5 x 45 mm 2 nuni LEDS (ja da kore)
Sarrafa
1 Maɓallin Ok 1 Maɓallin zaɓi
Kayan abu
Mai jituwa tare da yanayin masana'antar abinci ABS gidaje
Kariya
IP65: KT 320, KP 320 da KP 321* IP 54: KTT 320** IP40: KCC 320 da KPA 320
Sadarwar PC
Kebul na USB mai haɗa mata Micro-USB
Samar da wutar lantarki
2 biyu AA lithium baturi 3.6V
Yanayin muhalli na amfani
Iska da iska mai tsaka-tsaki Hygrometry: en yanayi de rashin natsuwa Tsayi: 2000 m
* Tare da masu haɗin matsa lamba da aka toshe don KP 320 da KP 321. ** Tare da duk abubuwan binciken thermocouple da aka haɗa.
Siffofin fasaha
9
3.5 Fasalolin bincike na zaɓi
Duk bincike na KT 320 KISTOCK suna da fasahar SMART PLUG. Ganewa ta atomatik da daidaitawa suna sa su iya musanya 100%.
Magana
Bayani
Na waje ko na yanayi thermo-hygrometric bincike
Ma'auni kewayon
KITHA KITHP-130
Hygrometry mai canzawa da binciken yanayin yanayin yanayi Hygrometry: daga 0 zuwa 100% HR Mai musanya mai musanya mai nisa da binciken zazzabi: daga -20 zuwa +70 ° C
KITHI-150
Nesa hygrometry mai musanya da binciken zafin jiki
Hygrometry: daga 0 zuwa 100% HR Zazzabi: daga -40 zuwa +180 ° C
Amfani na gaba ɗaya ko saka Pt 100 zazzabi bincike
KIRGA-50 / KIRGA150
Binciken immersion IP65 (50 ko 150 mm)
Daga -40 zuwa +120 ° C
KIRAM-150 KIRPA-150 KIPI3-150-E KITI3-100-E KITBI3-100-E KIRV-320
Binciken na yanayi 150 mm Binciken shigar ciki IP65 IP68 binciken shigar ciki tare da hannu IP68 binciken shigar ciki tare da T-hannun IP68 binciken shigar azzakari cikin farji tare da abin rufe fuska Velcro bincike.
Daga -50 zuwa +250 ° C Daga -20 zuwa +90 ° C
KICA-320
Smart adaftar don binciken Pt100
Shigar da halin yanzu, voltage da igiyoyi masu motsi
KICT
Voltage shigar da kebul
Daga -200 zuwa +600C bisa ga binciken
0-5 V ko 0-10 V
KICC
Kebul na shigarwa na yanzu
0-20mA ko 4-20mA
KICI
Kebul na shigar da bugun jini
Mafi girman voltage: 5V Nau'in shigarwa: TTL mitar ƙidayar Matsakaicin mitar: 10 kHz Matsakaicin adadin rikodi
Clampna ammeters KIPID-50
maki: 20 000 maki
Ammeter clamp daga 0 zuwa 50 A, kewayon mitar daga 40 zuwa 5000 Hz
Daga 0 To 50 AAC
KIPID-100 KIPID-200
Ammeter 5000 Hz
clamp
daga
0
ku
100
A,
mita
iyaka
daga
40
ku
Daga
1
ku
100
AAC
Ammeter 5000 Hz
clamp
daga
0
ku
200
A,
mita
iyaka
daga
40
ku
Daga
1
ku
200
AAC
KIPID-600
Ammeter 5000 Hz
clamp
daga
0
ku
600
A,
mita
iyaka
daga
40
ku
Daga
1
ku
600
AAC
Thermocouple bincike
Duk masu binciken zafin jiki na KTT 320 KISTOCK suna da nau'i mai mahimmanci na aji 1 kamar yadda IEC 584-1, 2
kuma 3 ma'auni.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da samuwan binciken thermocouple, da fatan za a duba bayanan "Thermocouple probes".
Don ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a duba takaddun bayanan "Aunawa don KT 320 KISTOCK" da "Thermocouple probes".
10
Siffofin fasaha
Haɗa bincike: Buɗe mini-DIN haɗin haɗin gwiwa a kasan KISTOCK. Haɗa binciken ta yadda alamar da ke kan binciken ke gaban mai amfani.
Alama
3.6 Girma (a mm)
3.6.1 Na'urori
KT 320 3.6.2 Dutsen bango (a zaɓi)
Farashin KTT320
KCC 320 / KPA 320
KP 320/KP 321
Siffofin fasaha
11
4.1 Nuni
KARSHEN DATASET an gama.
4 Amfani da na'urar
REC Yana Nuna cewa ana yin rikodin ƙima ɗaya. Yana walƙiya: DATASET bai fara ba tukuna.
CIKAKKEN walƙiya a hankali: DATASET yana tsakanin 80 zuwa 90% na ƙarfin ajiya. Yin walƙiya da sauri: DATASET yana tsakanin 90 zuwa 100% na ƙarfin ajiya. Constant: iyawar ajiya cikakke.
BAT Constant: yana nuna cewa dole ne a maye gurbin batura.
ACT Allon aiwatar da ma'auni masu ƙima.
MIN
Ƙimar da aka nuna sune matsakaicin/mafi ƙarancin ƙima da aka rubuta don tashoshin da aka nuna.
MAX
Nuna alkiblar ƙetare kofa a ma'aunin da aka yi rikodin
1 2 Yana Nuna lambar tashar wacce ita ce aunawa 3.
4
Zazzabi a cikin °Celsius.
Zazzabi a cikin ° Fahrenheit .
Dangi zafi
Ƙimar da aka zaɓa don nunawa yayin daidaitawa tare da software na KILOG za su gungura kan allon kowane sakan 3.
Ana iya kunna nuni ko kashe ta ta software na KILOG.
A matsanancin zafi, nunin na iya zama da wuya a iya karantawa kuma saurin nuninsa na iya raguwa a yanayin zafi ƙasa da 0°C. Wannan ba shi da wani tasiri akan daidaiton ma'auni.
4.2 Ayyukan LEDs
LED Aararrawa
Idan an kunna ja "Ƙararrawa" LED, yana da jihohi 3: - Koyaushe KASHE: babu ƙararrawa na saita lokaci da aka wuce - walƙiya da sauri (5 seconds): a halin yanzu an wuce kofa akan tashoshi ɗaya akalla - yana walƙiya a hankali (15 seconds). ): aƙalla ƙofa ɗaya an ƙetare yayin saitin bayanai
12
LED mai aiki Idan an kunna koren “ON” LED, yana walƙiya kowane daƙiƙa 10 yayin lokacin rikodi.
Amfani da na'urar
4.3 Ayyukan maɓalli
Maɓallin Ok: yana ba da damar farawa, dakatar da saitin bayanai ko canza rukunin gungura kamar yadda aka bayyana a cikin tebur masu zuwa.
Maɓallin zaɓi: yana ba da damar ƙimar gungurawa a cikin rukunin gungura kamar yadda aka bayyana a cikin tebur masu zuwa.
Yanayin na'ura
Nau'in farawa/tsayawa da aka zaɓa
Fara: ta maballin
An yi amfani da maɓalli
An samar da aikin
Farawar saitin bayanai
Misali
Tsaya: ba ruwansu
Ana jiran farawa
Fara: ta PC, kwanan wata/lokaci
Lokacin 5 seconds
Mara aiki
Mara aiki
walƙiya
Tsaya: rashin sha'awa Fara: sha'ani
Gungura ma'auni (rukuni 1)*
Tsaya: rashin sha'awa Fara: sha'ani
5 seconds
Saitin bayanai yana ci gaba
Tsaya: ta maɓallin REC
Fara: sha'aninsu dabam
Tsaida lokacin saitin bayanai 5
seconds
5 seconds
Canjin rukuni (rukuni na 2 da 3)*
Tsaya: ba ruwansu
* Da fatan za a duba taƙaitaccen tebur na ƙungiyar ƙungiyoyi shafi na 15.
Amfani da na'urar
13
Yanayin na'ura
Nau'in farawa/tsayawa da aka zaɓa
Fara: sha'aninsu dabam
An yi amfani da maɓalli
An samar da aikin
Gungurawa rukuni (ƙungiyoyi 1, 2 da 3)*
Tsaya: ba ruwansu
Ban sha'awa
Saitin bayanai ya ƙare KARSHE
Ban sha'awa
Mara aiki
Gungura ma'auni*
* Da fatan za a duba taƙaitaccen tebur na ƙungiyar ƙungiyoyi a shafi na gaba.
Misali
14
Amfani da na'urar
4.3.1 Ƙungiya ta Ƙungiya Teburin da ke ƙasa yana taƙaita ƙungiyoyin ƙungiyoyi da ma'aunin ƙididdiga da ake samu yayin saitin bayanai.
Rukuni na 1 Ma'aunin zafin jiki*
Rukuni na 2
Max. darajar a zafin jiki Min. darajar a zafin jiki
Rukuni na 3
Babban madaidaicin ƙararrawa a cikin zafin jiki Ƙananan ƙararrawar ƙararrawa a cikin zafin jiki
Auna hygrometry*
Max. darajar a hygrometry Min. darajar a hygrometry
Babban madaidaicin ƙararrawa a cikin hygrometry Ƙananan ƙararrawar ƙararrawa a cikin hygrometry
CO2*
Max. Darajar CO2 Min. Farashin CO2
Babban madaidaicin ƙararrawa a cikin CO2 Ƙananan ƙararrawar ƙararrawa a cikin CO2
Matsalolin da aka auna *
Max. darajar a bambancin matsa lamba Min. darajar a bambancin matsa lamba
Maɗaukakin ƙararrawa kofa a matsa lamba daban-daban Ƙananan ƙararrawar ƙararrawa a cikin matsa lamba daban-daban
Matsin yanayi mai auna*
Max. darajar a matsa lamba na yanayi Min. darajar a cikin matsa lamba na yanayi
Babban madaidaicin ƙararrawa a cikin matsa lamba na yanayi Ƙananan ƙararrawar ƙararrawa a cikin matsa lamba na yanayi
Siga 1 na bincike 1*
Max. darajar a Siga 1 na bincike 1 Min. darajar a Parameter 1 na bincike 1
Babban madaidaicin ƙararrawa a cikin siga 1 na bincike 1 Ƙananan ƙararrawar ƙararrawa a cikin siga 1 na bincike 1
Siga 2 na bincike 1*
Max. darajar a Siga 2 na bincike 1 Min. darajar a Parameter 2 na bincike 1
Babban madaidaicin ƙararrawa a cikin siga 2 na bincike 1 Ƙananan ƙararrawar ƙararrawa a cikin siga 2 na bincike 1
Siga 1 na bincike 2*
Max. darajar a Siga 1 na bincike 2 Min. darajar a Parameter 1 na bincike 2
Babban madaidaicin ƙararrawa a cikin siga 1 na bincike 2 Ƙananan ƙararrawar ƙararrawa a cikin siga 1 na bincike 2
Siga 2 na bincike 2*
Max. darajar a Siga 2 na bincike 2 Min. darajar a Parameter 2 na bincike 2
Babban madaidaicin ƙararrawa a cikin siga 2 na bincike 2 Ƙananan ƙararrawar ƙararrawa a cikin siga 2 na bincike 2
Latsa
key to change group.
Latsa
maɓalli don gungura ƙima a cikin rukuni.
4.3.2 Gungura ma'auni
Dangane da sigogin da aka zaɓa yayin daidaitawa kuma bisa ga nau'in na'urar, ana aiwatar da gungurawar auna kamar haka:
Zazzabi * Hygrometry * CO2* Matsa lamba daban-daban* Matsin yanayi* Siga 1 bincike 1* Siga 2 bincike 1* Siga 1 bincike 2* Siga 2 bincike 2*
* Ana samun sigina bisa ga na'urar da nau'in bincike
Amfani da na'urar
15
ExampKT 320 KISTOCK tare da binciken thermo-hygrometric (tashar 1) da binciken zafin jiki (tashar 2):
Ko jira 3 seconds
KCC 320 KISTOCK:
Ko jira 3 seconds
Ko jira 3 seconds
Ko jira 3 seconds
Ana iya aiwatar da gungurawar ma'auni ta latsa maɓallin "Zaɓi" na ma'aunin bayanai ko jira kusan daƙiƙa 3 kuma nuni yana gungurawa ta atomatik.
4.4 PC sadarwar
Saka CD-ROM a cikin mai karatu kuma bi tsarin shigarwa na software na KILOG. 1. Toshe mai haɗin kebul na USB na kebul na USB zuwa haɗin USB akan kwamfutarka. 2. Bude hular USB a gefen dama na mai amfani da bayanai. 3. Haɗa mahaɗin micro-USB namiji na kebul zuwa na'urar micro-USB na mace.
1
2
3
4.5 Kanfigareshan, zazzagewar bayanai da sarrafa bayanai tare da software na KILOG
Da fatan za a duba littafin mai amfani da software na KILOG: “KILOG-classes-50-120-220-320”.
Kwanan wata da lokaci suna ɗaukakawa ta atomatik lokacin da aka ɗora sabon saiti.
*Dole ne kwamfutar ta kasance mai bin ƙa'idar IEC60950.
16
Amfani da na'urar
5 Ayyukan haɗin mara waya
Kistocks na aji 320 yana da aikin haɗin mara waya wanda ke ba da damar sadarwa tare da wayoyi ko kwamfutar hannu (Android ko iOS) ta aikace-aikacen Kilog Mobile. Kistock mai suna "Kystock 320" a cikin jerin na'urorin da ake da su na kwamfutar hannu ko wayoyin hannu. Ta hanyar tsoho, haɗin mara waya yana kashe a kan Kistocks 320. Da fatan za a duba littattafan mai amfani da aikace-aikacen Kilog don kunna ta.
6 Kulawa
6.1 Sauya batura
Tare da rayuwar baturi na shekaru 3 zuwa 7*, KISTOCK yana ba da garantin auna tsawon lokaci.
Don maye gurbin batura:
1. Cire dunƙule maras nauyi a kan ƙyanƙyasar baturi a bayan KISTOCK tare da na'urar sikelin kai.
2. Ƙanƙarar baturi yana buɗewa. Cire tsoffin batura.
3. Saka sabbin batura kuma duba polarity.
4. Sauya ƙyanƙyasar baturi kuma ku murɗa shi.
4
1
2
3
Yi amfani da alamar kasuwanci kawai ko batura masu inganci don tabbatar da yancin kai da aka sanar.
Bayan maye gurbin baturin, dole ne a sake saita na'urar.
6.2 Tsabtace na'ura
Da fatan za a guje wa duk wani ƙarfi mai ƙarfi. Da fatan za a kare na'urar da bincike daga kowane kayan tsaftacewa da ke dauke da formalin, wanda za a iya amfani dashi don tsaftace dakuna da bututu.
6.3 Dutsen bangon kulle mai tsaro tare da makulli
Dutsen tallafin kulle aminci akan wurin da ake buƙata. 1. Gabatar da KISTOCK datalogger akan goyan bayan farawa da ƙaramin sashi na 2. Danna maɓallin KISTOCK akan goyan bayan faɗuwar babban sashi na 3. Saka makullin don tabbatar da aikin kulle tsaro.
1
2
3
Don cire mai amfani da bayanai daga goyan bayan, ci gaba akan oda na baya.
Ana iya maye gurbin makullin ta da abin rufewa mara lafiya
Za'a iya sanya ma'aunin bayanai akan screw-mount ba tare da aikin kulle tsaro ba
* Ƙimar da ba ta yarjejeniya ba. Dangane da ma'auni 1 kowane minti 15 a 25 ° C. Dole ne a mutunta daidaitaccen aiki na na'urar da yanayin ajiya.
Kulawa
17
Akwai takardar shaidar daidaitawa azaman zaɓi ƙarƙashin tsarin takarda. Muna ba da shawarar yin bincike na shekara.
7 Calibration
7.1 KCC 320: Yi tabbacin ma'aunin CO2
Don guje wa yuwuwar ɗigogi, ana ba da shawarar yin aikin tabbatar da ma'aunin CO2 akai-akai.
Kafin duba ma'aunin CO2, tabbatar da ƙimar yanayin yanayin da aka auna ta na'urar: ƙaddamar da a
dataset, ko danna
Maɓallin "Zaɓi" don gungurawa ma'auni.
Idan ma'aunin matsa lamba na yanayi bai dace ba, yana yiwuwa a aiwatar da gyaran ma'auni tare da
Software na KILOG (don Allah a duba littafin mai amfani da software na KILOG, babin “gyara ma’auni).
Da zarar an duba matsa lamba na yanayi, tabbatar da ma'aunin CO2: ƙaddamar da saitin bayanai, ko danna maɓallin "Zaɓi" don gungurawa ma'auni.
Haɗa kwalban iskar gas ɗin CO2 akan haɗin iskar gas a bayan na'urar KCC 320 tare da bututun Tygon® da aka kawo.
Samar da kwararar iskar gas na 30 l/h. Jira kwanciyar hankali (kimanin mintuna 2). Duba ƙimar CO2 da aka auna ta KCC 320. Idan waɗannan ƙimar ba su dace ba, yana yiwuwa a aiwatar da
gyaran ma'auni tare da software na KILOG (don Allah a duba littafin mai amfani da software na KILOG, babin "gyara ma'auni").
7.2 KP 320 KP 321: yi auto-sifili
Yana yiwuwa a sake saita na'urar yayin rikodin bayanai:
Cire bututun matsa lamba na na'urar.
Danna maɓallin
Maɓallin "Zaɓi" a cikin daƙiƙa 5 don aiwatar da sifilin atomatik.
Kayan aikin sake saiti. Allon yana nuna “…” Toshe bututun matsa lamba.
Na'urar tana ci gaba da aunawa da rikodin rikodin bayanai.
Zai yiwu a sake saita na'urar lokacin da aka auna ƙimar amma ba a rubuta ba:
Cire bututun matsa lamba na na'urar.
Danna maɓallin
Maɓallin "Zaɓi" don nuna ma'auni.
Danna maɓallin
Maɓallin "Zaɓi" a cikin daƙiƙa 5 don aiwatar da sifilin atomatik.
Kayan aikin sake saiti. Allon yana nuna “…” Toshe bututun matsa lamba.
Na'urar tana ci gaba da aunawa.
18
Daidaitawa
8 Na'urorin haɗi
Na'urorin haɗi 1 baturi AA biyu 3.6 V
Ana buƙatar batura 2 don masu amfani da bayanai na aji 320
Bayanan Bayani na KBL-AA
Dutsen bangon kulle aminci tare da makulli
KAV-320
Tsawon waya don binciken aji 320 KISTOCK A cikin polyurethane, tsayin 5 m tare da masu haɗin mini-DIN na maza da mata Lura: ana iya yin wayoyi da yawa don samun tsayin kebul har zuwa 25 m
KRB-320
Kanfigareshan da sarrafa bayanai software
Software kawai: KILOG-3-N
Software na KILOG yana ba da damar daidaitawa, adanawa da sarrafa bayanan ku Cikakken saitin (software + 1
ta hanya mai sauqi qwarai.
Kebul na USB): KIC-3-N
Misalai
Mai tattara bayanai Yana tattara maki 20 000 000 daga ɗaya ko da yawa KISTOCK kai tsaye akan rukunin yanar gizon. Sakamako a kan PC na ainihin bayanan bayanan
KNT-320
Kebul na USB micro-USB wanda ke ba da damar toshe bayanan KISTOCK na ku zuwa PC ɗin ku
Farashin CK-50
Dole ne a yi amfani da na'urorin haɗi kawai da aka kawo tare da na'urar.
Na'urorin haɗi
19
9 Shirya matsala
Matsala
Dalili mai yiwuwa da mafita mai yiwuwa
Babu ƙima da aka nuna, gumakan kawai suna nan.
An saita nuni akan "KASHE". Sanya shi akan "ON" tare da software na KILOG (duba shafi na 16).
Nuni gaba ɗaya a kashe* kuma babu sadarwa tare da kwamfutar.
Dole ne a maye gurbin baturi. (duba shafi na 17).
Nunin yana nuna "- - - -" maimakon ƙimar da aka auna.
An katse binciken. Toshe shi a sake zuwa datalogger.
Babu haɗin waya tare da mai amfani da bayanai.
Kunna haɗin mara waya yana kashewa. Sake saita haɗin mara waya akan ON tare da software na KILOG (duba shafi na 16).
"EOL" yana nunawa.
Batura a cikin ma'aunin bayanan suna kaiwa ƙarshen rayuwarsu kuma dole ne a maye gurbinsu da wuri-wuri (kasa da 5% na ragowar baturi).
"BAT" yana nunawa.
Wannan lambar ya kamata ta bayyana a taƙaice lokacin da batura suka isa wurin da ba za su iya ƙara samar da na'urar ba. Da fatan za a musanya ƙarancin batura da sababbi.
"Lo-ppm" yana nunawa ***.
Ƙimar da aka auna sun yi ƙasa sosai. Idan matsalar ta ci gaba a lokacin ma'auni masu zuwa yayin da mai shigar da bayanan ke nunawa ga iskar yanayi, komawa zuwa sabis na tallace-tallace ya zama dole. (A cikin bayanan saitin file, ƙimar da aka yi rikodin za su kasance "0 ppm").
"Hi-ppm" yana nunawa ***.
Ƙimar da aka auna sun yi yawa. Idan matsalar ta ci gaba a lokacin ma'auni masu zuwa lokacin da aka fallasa mai shigar da bayanan ga iskar, komawa zuwa sabis na tallace-tallace ya zama dole. (A cikin bayanan bayanan file, ƙimar da aka yi rikodin za su kasance "5000 ppm").
A wannan yanayin, komawa zuwa sabis na tallace-tallace ya zama dole. Ƙimar CO2 da aka nuna tana tsakanin 1 da 7 ppm ** (A cikin saitin bayanai file, za a yi rikodin ƙimar lambar kuskure
maimakon ƙimar CO2 don ba da damar gano kuskuren).
* Sai kawai tare da KT 320 da KTT 320 KISTOCK. **Waɗannan matsalolin za su iya fitowa daga ƙarshe a cikin na'urorin KCC320 tare da lambar serial 1D220702308 da sama.
20
Shirya matsala
AYI HANKALI! Lalacewar kayan abu na iya faruwa, don haka da fatan za a yi amfani da matakan rigakafin da aka nuna.
sauermanngroup.com
NT_EN Class 320 Kistock 27/11/23 Takardun da ba kwantiragi ba Mun tanadi haƙƙin canza halayen samfuran mu ba tare da sanarwa ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
sauermann KT 320 Bluetooth Multi Action Data Logger [pdf] Manual mai amfani KT 320, KCC 320, KP 320-321, KPA 320, KTT 320, KT 320 Bluetooth Multi Action Data Logger, Bluetooth Multi Action Data Logger, Multi Action Data Logger, Aiki Data Logger, Data Logger, Logger |