SandC-LOGO

SandC R3 Sadarwa Module Retrofit da Kanfigareshan

SandC R3-Communication-Module-Retrofit-da-Configuration-PRODUCT

Bayanin samfur

Ƙayyadaddun bayanai

  • Sunan samfur: R3 Sadarwa Module Retrofit da Kanfigareshan
  • Takardar bayanai:766-526
  • Aikace-aikace: Sakewa da Kanfigareshan Module Sadarwa
  • Maƙera: S&C Electric Company

Ƙarsheview
R3 Sadarwa Module Retrofit da Kanfigareshan an ƙera shi don amfani tare da sama da kayan rarraba lantarki na ƙasa. Yana ba da damar cire tsarin sadarwa, saitin zuwa saitin IP na Ethernet, kuma ya haɗa da zane-zanen wayoyi don shigarwa.

Kariyar Tsaro
Mutanen da suka cancanta da ke da masaniya a cikin shigarwa, aiki, da kuma kula da kayan aikin rarraba wutar lantarki ya kamata su kula da shigarwa da aiki na wannan tsarin. Dole ne a bi matakan tsaro da suka dace don hana haɗari.

Saita Module Sadarwar R3 zuwa Ethernet IP

Kanfigareshan
Don saita Module Sadarwar R3 zuwa Kanfigareshan IP na Ethernet, bi waɗannan matakan:

  1. Samun dama ga saitunan sanyi akan tsarin.
  2. Zaɓi zaɓin daidaitawar IP na Ethernet.
  3. Shigar da saitunan cibiyar sadarwar da ake buƙata kamar adireshin IP, abin rufe fuska, da ƙofa.
  4. Ajiye canje-canje kuma sake kunna tsarin don sabon saitin ya yi tasiri.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)
Tambaya: Wanene ya kamata ya kula da shigarwa da aiki na R3 Communication Module?
A: ƙwararrun mutane kawai waɗanda ke da masaniya a kayan aikin rarraba wutar lantarki yakamata su girka da sarrafa Module Sadarwar R3 don tabbatar da aminci da ingantaccen aiki.

Mutanen da suka cancanta

GARGADI

ƙwararrun mutane ne kawai waɗanda ke da masaniya game da shigarwa, aiki, da kula da sama da na'urorin rarraba wutar lantarki na ƙasa, tare da duk haɗarin da ke da alaƙa, za su iya girka, aiki, da kula da kayan aikin da wannan ɗaba'ar ta rufe. Wanda ya cancanta shine wanda aka horar kuma ya kware a:

  • Ƙwarewa da dabarun da suka wajaba don bambance ɓangarori masu rai daga sassa marasa rai na kayan lantarki
  • Ƙwarewa da fasahohin da ake bukata don ƙayyade daidaitattun nisa na kusanci daidai da voltagwanda wanda ya cancanta za a fallasa shi
  • Daidaita amfani da dabarun taka tsantsan na musamman, kayan kariya na mutum, keɓaɓɓen kayan kariya da kayan kariya, da keɓaɓɓun kayan aikin don aiki akan ko kusa da fallasa ɓangarorin kayan lantarki masu ƙarfi

An yi nufin waɗannan umarnin don irin waɗannan ƙwararrun mutane kawai. Ba a yi nufin su zama madadin isassun horo da gogewa a cikin hanyoyin aminci don irin wannan kayan aikin ba.

Rike wannan takardar umarni

SANARWA
Karanta wannan takardar koyarwa sosai kuma a hankali kafin shigarwa ko aiki da InteliRupter PulseCloser Fault Interrupter. Kasance da masaniya da Bayanin Tsaro a shafi na 4 da Kariyar Tsaro a shafi na 5. Sabuwar sigar wannan ɗaba'ar tana kan layi a cikin tsarin PDF a
sandc.com/ha/support/product-literature/

Riƙe wannan aikace-aikacen da ya dace da Takardar Umarni

GARGADI
Kayan aikin da ke cikin wannan ɗaba'ar an yi niyya ne kawai don takamaiman aikace-aikace. Dole ne aikace-aikacen ya kasance cikin ƙimar da aka tanadar don kayan aiki. An jera ƙididdiga don mai katse kuskuren IntelliRupter a cikin jadawalin ƙimar a cikin S&C Specification Bulletin 766-31.

Sharuɗɗan Garanti na Musamman

Madaidaicin garanti wanda ke ƙunshe a daidaitattun sharuɗɗan siyarwa na S&C, kamar yadda aka tsara a cikin Farashin Sheets 150 da 181, ya shafi mai katse kuskuren IntelliRupter, sai dai an maye gurbin sakin layi na farko na garantin da mai zuwa:

  • Shekaru 10 daga ranar jigilar kayan aikin da aka kawo za su kasance nau'i da inganci da aka ƙayyade a cikin kwatancin kwangila kuma ba za su kasance da lahani na aiki da kayan aiki ba. Idan duk wani gazawar da ya dace da wannan garanti ya bayyana ƙarƙashin dacewa da amfani na yau da kullun a cikin shekaru 10 bayan ranar jigilar kaya, mai siyarwar ya yarda, bayan sanarwar da aka yi da sauri da kuma tabbatar da an adana kayan aikin, shigar, sarrafa, dubawa, da kiyaye su daidai da shawarwarin mai siyar da daidaitaccen aikin masana'antu, don gyara rashin daidaituwa ko dai ta hanyar gyara duk wani ɓarna ko ɓarna na kayan aiki ko (a zaɓin mai siyarwa) ta jigilar kayan da ake bukata. Garantin mai siyarwar baya aiki ga duk wani kayan aiki da aka tarwatsa, gyara, ko canza ta kowa banda mai siyarwa. Ana ba da wannan iyakataccen garanti ga mai siye nan take ko, idan wani ɓangare na uku ya sayi kayan aikin don shigarwa a cikin kayan aiki na ɓangare na uku, ƙarshen mai amfani da kayan aikin. Ayyukan mai siyarwa na yin ƙarƙashin kowane garanti na iya jinkirtawa, a zaɓin mai siyarwa, har sai an biya mai siyarwa gabaɗaya kan duk kayan da mai siye nan take ya saya. Babu irin wannan jinkirin da zai tsawaita lokacin garanti.
    Sassan maye gurbin da mai siyar ya bayar ko gyare-gyaren da mai siyar ya yi a ƙarƙashin garanti na kayan aiki na asali za a rufe su da tanadin garanti na musamman na sama na tsawon lokacin sa. Abubuwan da aka maye gurbin da aka saya daban za a rufe su da tanadin garanti na musamman na sama.
  • Don fakitin kayan aiki/sabis, mai siyarwar ya ba da garantin na tsawon shekara guda bayan ƙaddamar da cewa mai katse kuskuren IntelliRupter zai samar da keɓewar kuskure ta atomatik da sake fasalin tsarin kowane matakan sabis da aka yarda. Maganin zai zama ƙarin nazarin tsarin da sake daidaitawa na
    IntelliTeam® SG Tsarin Maidowa ta atomatik har sai an sami sakamakon da ake so.
  • Garanti na mai katse kuskuren IntelliRupter yana dogara ne akan shigarwa, daidaitawa, da amfani da sarrafawa ko software daidai da takaddun umarni na S&C.
  • Wannan garantin baya aiki ga manyan abubuwan da ba na ƙera S&C ba, kamar batura da na'urorin sadarwa. Koyaya, S&C za ta ba wa mai siye nan take ko ƙarshen mai amfani da duk garantin masana'anta waɗanda suka shafi irin waɗannan manyan abubuwan.
  • Garanti na kayan aiki/kunshin sabis yana dogara ne akan samun isassun bayanai akan tsarin rarraba mai amfani, cikakkun bayanai don shirya nazarin fasaha. Mai siyarwa ba shi da alhakin idan wani aiki na yanayi ko ɓangarorin da ya wuce ikon S&C ya yi mummunan tasiri ga fakitin kayan aiki / ayyuka; domin misaliample, sabon ginin da ke hana sadarwa ta rediyo, ko canje-canje ga tsarin rarrabawa wanda ke tasiri tsarin kariya, samuwan magudanar ruwa, ko halaye masu ɗaukar tsarin.

Bayanin Tsaro

Fahimtar Saƙon Faɗakarwa na Tsaro

Nau'o'in saƙon faɗakarwar aminci da yawa na iya bayyana a cikin wannan takardar koyarwa da a kan lakabi da tags haɗe zuwa samfurin. Sanin irin waɗannan nau'ikan saƙonni da mahimmancin waɗannan kalmomin sigina daban-daban:

HADARI "

Haɗari yana bayyana haɗari mafi girma da haɗari waɗanda zasu iya haifar da mummunan rauni ko mutuwa idan ba a bi umarnin ba, gami da shawarwarin kariya.
GARGADI

GARGADI” yana gano haɗari ko ayyuka marasa aminci waɗanda zasu iya haifar da mummunan rauni ko mutuwa idan ba a bi umarnin ba, gami da matakan kariya.

Bin Umarnin Tsaro

HANKALI
"TSANANIN" yana gano haɗari ko ayyuka marasa aminci waɗanda zasu iya haifar da ƙananan rauni na mutum idan ba a bi umarnin ba, gami da shawarwarin kariya. SANARWA “SANARWA” tana gano mahimman hanyoyi ko buƙatu waɗanda zasu iya haifar da lalacewar samfur ko dukiya idan ba a bi umarnin ba. Idan wani sashi na wannan umarni takardar ba ta da tabbas kuma ana buƙatar taimako, tuntuɓi Ofishin Siyarwa na S&C mafi kusa ko Mai Rarraba Izini S&C. Ana jera lambobin wayar su akan S&C's website sanda.com, ko kuma a kira Cibiyar Tallafawa da Kulawa ta Duniya ta SEC a 1-888-762-1100.

SANARWA Karanta wannan takardar koyarwa sosai kuma a hankali kafin shigar da mai katse kuskuren IntelliRupter.

Umarnin Sauyawa da Lakabi

Idan ana buƙatar ƙarin kwafi na wannan takardar koyarwa, tuntuɓi Ofishin Siyarwa na S&C mafi kusa, Mai Rarraba Izini na S&C, Hedkwatar S&C, ko S&C Electric Canada Ltd.
Yana da mahimmanci cewa duk wani tambarin da ya ɓace, ya lalace, ko ya ɓace akan kayan aikin a maye gurbinsa nan da nan. Ana samun alamun maye ta hanyar tuntuɓar Ofishin Siyarwa na S&C mafi kusa, Mai Rarraba Izini na S&C, Hedkwatar S&C, ko S&C Electric Canada Ltd.

HADARI
IntelliRupter PulseCloser Laifin Kutse suna aiki a babban voltage. Rashin kiyaye matakan tsaro na ƙasa zai haifar da mummunan rauni ko mutuwa.
Wasu daga cikin waɗannan tsare-tsaren na iya bambanta da tsarin aiki da ƙa'idodin kamfanin ku. Inda aka sami sabani, bi tsarin aiki da ka'idojin kamfanin ku.

  1. MASU CANCANCI. Samun dama ga mai katse kuskuren IntelliRupter dole ne a iyakance shi ga ƙwararrun mutane kawai. Dubi sashe na “Mutane masu cancanta” a shafi na 2.
  2. HANYOYIN TSIRA. Koyaushe bi amintattun hanyoyin aiki da dokoki.
  3. KAYAN KAYAN KIYAYYA. Yi amfani da kayan kariya masu dacewa koyaushe, kamar safofin hannu na roba, tabarma na roba, huluna masu wuya, gilashin aminci, da tufafin walƙiya, daidai da amintattun hanyoyin aiki da ƙa'idodi.
  4. ALAMOMIN TSIRA. Kar a cire ko ɓoye kowane alamar "HAɗari," "GARGAƊI," "TSANANIN," ko "SANARWA".
  5. HANYAR AIKI DA GASKE. Masu katse kuskuren IntelliRupter sun ƙunshi sassa masu motsi da sauri waɗanda zasu iya cutar da yatsu sosai. Kar a cire ko wargaza hanyoyin aiki ko cire hanyoyin shiga kan tushen katsewa kuskuren IntelliRupter sai dai idan Kamfanin S&C Electric ya umurce ku da yin haka.
  6. ABUN DA AKE KARFI. Koyaushe la'akari da duk sassa suna raye har sai an daina samun kuzari, gwadawa, da ƙasa. Haɗin wutar lantarki ya ƙunshi abubuwan da za su iya riƙe juzu'itage cajin kwanaki da yawa bayan da IntelliRupter kuskuren ya daina kuzari kuma yana iya samun cajin da ba daidai ba lokacin da yake kusa da babban vol.tage tushen. Voltage matakan na iya zama babba kamar layin kololuwa-zuwa-ƙasa voltage ƙarshe ya shafi naúrar. Ya kamata a yi la'akari da raka'a da aka ƙarfafa ko shigar da su kusa da layukan da aka ba da kuzari a yi la'akari da su suna rayuwa har sai an gwada su da ƙasa.
  7. GABATARWA. Dole ne a haɗa tushe mai katse kuskuren IntelliRupter zuwa ƙasa mai dacewa a gindin sandar kayan aiki, ko zuwa wurin ginin da ya dace don gwaji, kafin ƙarfafa mai katse kuskuren IntelliRupter, kuma a duk lokacin da aka ƙarfafa shi.
    • Dole ne a haɗa waya (s) na ƙasa zuwa tsarin tsaka tsaki, idan akwai. Idan tsarin tsaka tsaki bai kasance ba, dole ne a ɗauki matakan da suka dace don tabbatar da ƙasan ƙasa na gida, ko ƙasan gini, ba za a iya yanke ko cirewa ba.
  8. MATSAYIN KASANCEWA. Koyaushe tabbatar da Buɗe/Rufe matsayi na kowane mai katsewa ta hanyar kallon alamar sa. • Masu tsatsauran ra'ayi, pads na tasha, da cire haɗin kai akan nau'ikan nau'ikan nau'ikan cire haɗin suna iya samun kuzari daga kowane bangare na mai katse kuskuren IntelliRupter.
    • Masu tsatsauran ra'ayi, pads na tasha, da cire haɗin kai akan nau'ikan nau'ikan nau'ikan cire haɗin suna iya ƙarfafawa tare da masu katsewa a kowane matsayi.
  9. KIYAYE KYAUTATA TSAFTA. Koyaushe kiyaye ingantaccen sharewa daga abubuwan da aka ƙarfafa.

Ƙarsheview

Ana iya sabunta samfuran S&C don ƙara sabbin abubuwa zuwa taron da ke akwai. An jera bayanin bita bayan lambar kasida tare da “R” da lambar bita. Sassan da ake buƙata don takamaiman bita ana kuma magana da su tare da ƙirar Rx iri ɗaya.
Za'a iya haɓaka Module Sadarwar R0 data kasance zuwa aikin R3 ta hanyar shigar da R3 Wi-Fi/GPS transceiver da harnesses.

  • S&C Power Systems Solutions na iya horar da ma'aikatan amfani don yin sake fasalin R3.
  • Dole ne a yi gyaran gyare-gyaren a cikin gida a benci mai kariya na fitar da wutar lantarki.
  • Ana iya saita rediyon SCADA a cikin cibiyar sabis don shigarwa a takamaiman wurin.
  • Za'a iya shigar da Module Sadarwar R3 cikin sauƙi a wurin ta ma'aikatan layin.

Lura: Mai katse kuskuren IntelliRupter yana ci gaba da aiki sosai yayin musanyar tsarin sadarwa. Ba za a sami katsewar sabis ba.
Lura: Lokacin kafa tsarin juyawa don musanya samfuran sadarwa a wurin, kowane gidan rediyon SCADA dole ne a saita shi a cikin cibiyar sabis don takamaiman wurin da za'a shigar dashi.

  • SANARWA
    Waɗannan umarnin an yi nufin amfani da su ne kawai ta ma'aikatan da S&C Electric Service Personel suka horar
    Dole ne a bi hanyoyin fitar da wutar lantarki saboda abubuwan da aka gyara suna da kula da lalacewar wutar lantarki.
    Ana buƙatar amfani da SCS 8501 Static Dissipative Mat da Wrist Groundstrap ko madaidaicin wurin aiki.
  • SANARWA
    Dole ne a sake fasalin R3 a cikin gida a cikin dakin gwaje-gwaje ko muhallin cibiyar sabis akan benci mai sarrafa tsaye.
  • SANARWA
    Shigar da kayan aikin sake fasalin R3 ba tare da ingantaccen horo ba zai ɓata garanti. Tuntuɓi S&C don shirya horon da Ma'aikatan Sabis na Kamfanin Lantarki na S&C ke bayarwa.
  • Ana iya cire tsarin sadarwa cikin sauƙi kuma a maye gurbinsu daga babbar motar guga ta amfani da ƙugiya.
  • SANARWA
    Don hana gurɓacewar mahaɗan, kar a taɓa sanya mai haɗawa a ƙasa ba tare da wani nau'i na kariya daga datti da laka ba.
  • Ana iya yin cire tsarin sadarwa daga babbar motar guga tare da abin da ya dace da kayan aiki a manne da madaidaicin ƙugiya.
  •  HANKALI
    Tsarin sadarwar yana da nauyi, yana yin nauyi fiye da 26 (kilogram 12). S&C baya ba da shawarar cirewa da sauyawa daga ƙasa ta amfani da faifai. Wannan na iya haifar da ƙananan rauni ko lalacewar kayan aiki.
    Cire kuma musanya tsarin sadarwa daga babbar motar guga ta amfani da abin da ya dace da kayan aikin da aka makala zuwa madaidaicin ƙugiya.

Bi waɗannan matakan don cire tsarin sadarwa:

  1. Mataki na 1. Saka abin da ya dace a cikin latch ɗin module kuma danna sama akan ƙugiya. Juya abin da ya dace 90 digiri counterclockwise (kamar viewed daga ƙasan tushe) don buɗe latch. Duba Hoto na 1.
  2. Mataki na 2. Cire tsarin sadarwa daga tushe. Dubi Hoto 2. Ja da ƙarfi don kawar da masu haɗin waya.
  3. Mataki na 3. Cire abin da ya dace daga madaidaicin ƙirar ta hanyar turawa a kan ƙugiya yayin juya shi 90 digiri a agogo. Sanya tsarin sadarwa a kan busasshiyar wuri mai tsabta. Duba Hoto na 3.
    SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (2)

Sake Gyara Module Sadarwa

Ana Bukata Kayan Aikin

  • Direba na goro, ¼-inch
  • Direba na goro, ⅜-inch
  • Phillips screwdriver, matsakaici
  • Flat-head screwdriver, matsakaici
  • Diagonal waya abun yanka (don yanke ko datsa na USB)
  • SCS 8501 Matsayi Mai Rarraba Mat

Cire Tireshin Rediyo
Bi waɗannan matakan don cire taron tire na rediyo daga tsarin sadarwa:

  1. Mataki 1. Sake rufe murfin baturin kulle dunƙule kuma buɗe murfin ɗakin baturi. Duba Hoto na 4.
  2. Mataki 2. Cire bolts biyar ¼-20 waɗanda ke haɗa taron tire na rediyo ta amfani da direban ⅜-inch na goro. Riƙe kusoshi. Duba Hoto na 4.
  3. Mataki 3. Zame da tiren rediyo daga tsarin sadarwa. Duba Hoto na 5.
  4. Mataki na 4. Sanya tiren rediyo a kan madaidaicin tabarma ko benchin aiki a tsaye. Duba Hoto na 6. SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (3)

SANARWA
Karɓar tsarin R3 Wi-Fi/GPS ba tare da ingantaccen kariyar lantarki ba zai ɓata garantin samfur. Don kare ingantaccen tsarin R3 Wi-Fi/GPS, yi amfani da Kit ɗin Sabis na Filin Kula da Tsayayyen SCS 8501. Ana iya siyan kit ɗin da kansa ko ta Kamfanin S&C Electric ta amfani da lambar ɓangaren 904-002511-01.
Lura: Lokacin yin canjin sanyi na Ethernet kawai, je zuwa sashin “Setting the R3 Communication Module for Ethernet IP Configuration” a shafi na 13.

Cire R0 Wi-Fi/GPS Module
Tsarin R0 Wi-Fi/GPS, tare da haɗin kai don iko, bayanai, da eriya, an ɗora su a gefen tiren rediyo. Duba Hoto na 7.
Bi waɗannan matakan don cire allon kewayawa na R0 Wi-Fi/GPS. Duba Hoto na 7.

  1. MATAKI 1. Lokacin da aka shigar da rediyon SCADA:
    • Cire haɗin duk igiyoyi daga rediyo.
    • Yi amfani da screwdriver na Phillips don cire sukulan da ke makala farantin rediyon da ke daurawa a tiren rediyo.
    • Ajiye sukurori kuma cire radiyo da farantin hawa rediyo.
  2. Mataki 2. Cire haɗin igiyoyin eriya guda biyu. Ana yi musu lakabin GPS da Wi-Fi don daidaitawa daidai.
  3. MATAKI 3. Cire haɗin mai haɗawa a gefen hagu. MATAKI 4. Yanke igiyoyin igiyoyi biyu da aka nuna. Dubi Hoto na 7. Mataki na 5. Yanke igiyar igiyar igiyar da aka nuna a hoto na 8.
  4. MATAKI NA 6. Cire ƙwayayen da suka tsaya tsayin daka guda shida (ba za a sake amfani da su ba), kuma cire allon kewayawa. Duba Hoto na 9.SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (4) SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (5)

Sake Gyara Module Sadarwa

Shigar da R3 Wi-Fi/GPS Module
Kit ɗin Retrofit Module Sadarwa na R3 shine lambar katalogi 903-002475-01. Bi waɗannan matakan don shigar da tsarin R3 Wi-Fi/GPS.

  1. MATAKI 1. Ninka kayan dokin da aka haɗa da allon kewayawa na R0 kamar yadda aka nuna a hoto na 10 kuma a tsare shi tare da alamar haɗin kebul.
  2. MATAKI 2. Toshe sabon kayan doki a cikin mahaɗin abin da ke akwai. Duba Figures 10 da 11.
  3. Mataki 3. Shigar da R3 Wi-Fi/GPS module hawa farantin zuwa gefen rediyon tire tare da shida sukurori bayar. Duba Figures 12 da 13.
  4. Mataki na 4. Sanya ferrite choke a kusa da igiyoyin launin toka kuma shigar da haɗin kebul guda uku a ferrite. Duba Hoto na 13.
  5. MATAKI 5. Shigar da igiyoyin kebul guda biyu kusa da mai haɗawa da igiyoyin kebul guda biyu kusa da matosai masu launin toka. Duba Hoto na 13.SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (6)
  6. Mataki 6. Haɗa igiyoyi zuwa tsarin Wi-Fi/GPS. Duba Hoto na 14.
    • Ana yiwa masu haɗin eriya biyu alamar “GPS” da “Wi-Fi.” Haɗa su kamar yadda aka nuna.
    • Ana yiwa igiyoyi masu launin toka alamar alama don mahaɗin da ya dace. Haɗa su daga sama zuwa ƙasa cikin wannan tsari: J18, J17, da J16. Ba a amfani da Connector J15. SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (7)
    • Haɗin igiyoyi kamar yadda aka umarce su a wannan matakin yana kwaikwayon aikin Module Sadarwar RO, wanda shine tsarin sadarwa na serial. Don daidaitawar IP na Ethernet, je zuwa sashin “Saita Module Sadarwar Sadarwar R3 don Kanfigareshan IP na Ethernet” a shafi na 13.
  7. MATAKI 7. Sake shigar da rediyon SCADA da farantin hawa tare da screws na Phillips.
  8. MATAKI 8. Sake haɗa kebul ɗin wutar rediyo, kebul na eriya, da kebul na serial da/ko Ethernet.

Sake shigar da Tray na Rediyo

  1. MATAKI 1. Sake shigar da tiren rediyo a cikin kewayen tsarin sadarwa. (a) Saka tiren rediyo a cikin tsarin sadarwa. Dubi Hoto na 15. (b) Shigar da kusoshi ¼-20 guda biyar waɗanda ke haɗa taron tiren rediyo ta amfani da direban ⅜-inch na goro. Dubi Hoto na 16. (c) Rufe murfin batir kuma ƙara dunƙule murfin murfin.
  2. MATAKI 2. Shigar da sabon lakabin “R3” akan farantin gaba a wurin hutu a dama kamar yadda aka nuna a hoto na 17.
  3. MATAKI3. Idan an saita saitin IP na Ethernet, shigar da alamar “-E” akan hutun kwamitin gaba.

SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (8)

SANARWA

  • Ana buƙatar ƙasa mai kyau tare da madaurin wuyan hannu da aka haɗa da ƙasa yayin taɓa kowane abu a cikin tsarin sadarwa ko lambobi akan mahaɗin Module Sadarwar R3.
  • Ana jigilar Module Sadarwar R3 daga masana'anta tare da tsarin sadarwa na serial. Dubi zanen wayoyi a hoto na 41 a shafi na 23. Wannan sashe yana ba da umarnin daidaita tsarin don amfani da tsarin Ethernet IP, wanda ke ba da damar shiga nesa zuwa mai amfani da Wi-Fi/GPS, yana ba da damar sabunta firmware mai nisa, kuma yana ba da damar amfani da abubuwan tsaro na ci gaba. samuwa a cikin R3 Sadarwa Module firmware version 3.0.00512. Dubi zanen wayoyi a hoto na 42 a shafi na 24. Don saita Module Sadarwar R3 don Ethernet IP wiring,
  • Dole ne a bi da zirga-zirgar WAN ta hanyar Wi-Fi/GPS.
  • Bi waɗannan matakan don juyar da Module Sadarwar R3 daga tsarin saitin sadarwa na wiring zuwa na'urar daidaitawa ta IP:
  1. Mataki 1. A na'urar sadarwa, cire haɗin kebul na RJ45 wanda ke gudana tsakanin na'urar sadarwa da tsarin sarrafawa. Duba Hoto na 14 a shafi na 11.
  2. MATAKI 2. A tsarin Wi-Fi/GPS, toshe kebul na RJ45 daga sarrafawa zuwa Ethernet 1 akan tsarin Wi-Fi/ GPS. Duba Hoto na 18.
  3. MATAKI 3. Nemo igiyar facin Ethernet da aka bayar tare da Module Sadarwar R3 kuma toshe ƙarshen ɗaya zuwa Ethernet 2 akan tsarin Wi-Fi/GPS da ɗayan cikin tashar Ethernet akan na'urar sadarwa. Duba Hoto na 19.
  4. Mataki na 4. Sanya kebul na DB-9 zuwa na'urar sadarwar filin don Wi-Fi ta iya sadarwa tare da waccan na'urar. Dubi takardar umarni na S&C 766-528 tare da sigar firmware na module 3.0.00512 ko Takardar umarni 766-524 don wasu nau'ikan firmware. Duba Hoto na 19.
    SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (9)
  5. MATAKI 5. Bi umarni a sashin “Sake shigar da Tire Rediyo” a shafi na 12.
  6. MATAKI 6. Ƙayyade abin da adireshin IP, abin rufe fuska na subnet, da adireshin ƙofa na tsohuwa da sarrafa katsewar kuskuren IntelliRupter ke amfani da shi ta hanyar zuwa Saitin Software na IntelliLink® Saita> Sadarwa> Allon Ethernet. Dubi Hoto na 20. Kwafi wannan bayanin ƙasa saboda ana buƙatar shi don daidaita tsarin WAN na R3 Communication Module. Idan babu bayanan Ethernet IP da aka saita a cikin sarrafa kuskuren IntelliRupter, sannan tsallake zuwa mataki na gaba.
  7. MATAKI 7. Sanya IntelliRupter fault interrupter control module's Ethernet 1 tab: Ethernet IP Address setpoint to 192.168.1.2, the Network Address setpoint to 192.168.1.0, the Subnet Mask setpoint to 255.255.255.0 to 192.168.1.255 to 192.168.1.1 Broadcast.21 setpoint.3. da Default Gateway Adireshin saiti zuwa 1. Dubi Hoto 192.168.1.1. Lura: Wannan tsarin yana ɗaukar adireshin IP na R255.255.255.0 Communication Module's Ethernet 1 an saita zuwa tsoho na 3 tare da Netmask na 1. Idan an canza wannan, to, Adireshin IP na Ethernet XNUMX, Adireshin Yanar Gizo, Mashin Subnet, da Ƙofar Default akan ikon katsewar kuskuren IntelliRupter dole ne a saita su zama kan hanyar sadarwa iri ɗaya da hanyar sadarwar RXNUMX Communication Module Ethernet XNUMX. SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (10)

Bi waɗannan matakan don buɗe fuskokin haɗin gwiwar We-re a cikin Module Sadarwar R3 (lambar kasida SDA-45543):

  1. MATAKI 1. A cikin menu na farawa Windows® 10, zaɓi Fara>Shirye-shiryen>S&C Electric> LinkStart> LinkStart V4. allon Gudanarwar Haɗin Wi-Fi zai buɗe. Duba Hoto na 22.
  2. MATAKI 2. Shigar da serial number na IntelliRupter fault interrupter kuma danna kan Connect button. Duba Hoto na 22.
    Maɓallin Haɗa yana canzawa zuwa maɓallin Cancel, kuma ana nuna ci gaban haɗin kai akan mashigin matsayi. Dubi Hoto 23. Lokacin da aka kafa haɗin, madaidaicin matsayi yana nuna "Haɗin Nasara" kuma yana nuna ƙaƙƙarfan mashaya kore. Hoton sandar tsaye yana nuna ƙarfin siginar haɗin Wi-Fi. Duba Hoto na 24.
  3. MATAKI 3. Bude menu na Kayan aiki kuma danna kan zaɓin Gudanarwar Wi-Fi. Duba Hoto na 25.Allon shiga yana buɗewa tare da ƙalubalen sunan mai amfani da kalmar wucewa. Dubi Hoto na 26. Ana nuna waɗannan allo a cikin burauzar Intanet akan kwamfutar. Sigar burauzar da aka goyan bayan sun haɗa da Google Chrome da Microsoft Edge. Ana nuna adireshin IP a saman allon kuma an kawo shi ta R3 Sadarwa Module.
  4. MATAKI 4. Shigar da sunan mai amfani da kalmar sirri sannan ka danna maɓallin Shiga. Ana nuna matsayin tabbaci. Dubi Figures 26 da 27. Za'a iya buƙatar sunan mai amfani da kalmar wucewa ta asali daga S&C ta hanyar kiran Cibiyar Tallafawa da Kulawa ta Duniya a 888-762-1100 ko ta hanyar tuntuɓar S&C ta S&C Abokin ciniki
    Portal a sande.com/en/support. Bi waɗannan matakan don sake saita WAN interface na R3 Communications Module idan amfani da nau'ikan software kafin 3.0.x. In ba haka ba, tsallake zuwa Mataki na 1 a shafi na 18 idan yana aiki da nau'in software 3.0.x ko kuma daga baya:SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (12)

Bi waɗannan matakan don sake saita WAN interface na R3 Communications Module idan amfani da nau'ikan software kafin 3.0.x. In ba haka ba, tsallake zuwa Mataki na 1 a shafi na 18 idan yana aiki da nau'in software 3.0.x ko kuma daga baya:

  1. Mataki 1. Lokacin da tsoho sunan mai amfani da kalmar sirri da aka shigar, da Profile allon yana buɗewa kuma ya sa aikin sabon shigar da kalmar wucewa da tabbatarwa. Canja kalmar sirri ta asali zuwa kalmar sirri ta musamman don dalilai na tsaro. Lokacin da shigarwar ya cika, danna maɓallin Aiwatar don adana sabon kalmar sirri. Dubi Hoto na 28. Bayan an canza kalmar wucewa, allon Janar Status yana bayyana. Duba Hoto na 29 a shafi na 17.
    MATAKI 2. Danna maɓallin Interfaces a menu na hagu don buɗe allon Interfaces. Duba Hoto na 30.
  2. Mataki na 3. Je zuwa Ethernet 2 (WAN) panel kuma kunna Enable saiti zuwa Matsayin On don kunna Ethernet 2 interface, idan ba a riga an kunna ba, kuma tabbatar da cewa DHCP Client setpoint an kashe kuma a cikin Kashe matsayi.
    Yanzu, saita saitin adireshin IP na Static tare da adireshin IP da aka kwafi daga adireshin IP na IntelliR-upter fault interrupter Ethernet IP a Mataki na 6 a shafi na 14. Yi haka don saitin Netmask (wanda zai zama abin rufe fuska na subnet da aka kwafi daga mai katse kuskuren IntelliRupter ) da Default Gateway IP Address setpoint (wanda zai zama tsohuwar adireshin ƙofa daga mai katse kuskuren Intellik-upter). Sa'an nan, danna kan Ajiye button a saman dama na allon don ajiye sanyi. Dubi Hoto na 31. Bi waɗannan matakan yayin amfani da Module Sadarwar Sadarwar R3 mai tafiyar da nau'ikan software 3.0.x ko kuma daga baya don saita Interface ɗin Ethernet 2 (WAN):SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (13)

Saita Module Sadarwar R3 zuwa Kanfigareshan IP na Ethernet

  1. MATAKI 1. Lokacin da aka shigar da tsohuwar sunan mai amfani da kalmar wucewa, allon Asusu na Mai amfani yana buɗewa kuma ya sa aikin shigar da sabon kalmar sirri da tabbatarwa. Dole ne a canza tsohuwar kalmar sirri zuwa kalmar sirri ta musamman don dalilai na tsaro. Shigar da kalmar wucewa dole ne ya kasance aƙalla haruffa takwas tsawon kuma ya ƙunshi aƙalla babban harafi ɗaya, ƙaramin harafi ɗaya, lamba ɗaya, da harafi ɗaya na musamman: Admin ko duk wani mai amfani da aikin Admin na tsaro zai iya canza sarkar kalmar sirri. Lokacin da shigarwar suka cika, danna maɓallin Ajiye don adana sabon kalmar sirri. Dubi Hoto na 32. Bayan canza kalmar sirri, za a nuna allon Matsayi na Gaba ɗaya. Duba Hoto na 33.SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (14)
  2. MATAKI 2. Danna maɓallin Interfaces a menu na hagu don buɗe allon Interfaces. Duba Hoto na 34.
  3. Mataki na 3. Je zuwa sashin Ethernet 2 (WAN) kuma ba da damar dubawa ta hanyar kunna maɓallin Enable Ethernet 2 zuwa Matsayin On, idan ba a riga an kunna shi ba, kuma tabbatar da cewa DHCP Client setpoint an kashe kuma a cikin Kashe matsayi. Yanzu, saita saitin adireshin IP na Static tare da adireshin IP da aka kwafi daga adireshin IP na IntelliRupter fault interrupter's Ethernet IP a Mataki na 6 a shafi na 14. Yi haka don saitin Netmask (wanda zai zama abin rufe fuska na subnet da aka kwafi daga IntelliRupter fault interrupter) kuma Saitin Adireshin IP na Ƙofar Ƙofar Default (wanda zai zama tsohuwar adireshin ƙofa daga mai katse kuskuren IntelliR-upter). Sa'an nan, danna kan Ajiye button a saman dama na allon don ajiye sanyi. Duba Hoto na 35.

SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (15)

Za a iya shigar da tsarin sadarwa daga babbar motar guga tare da abin da ya dace da kayan aiki a manne da madaidaicin ƙugiya.

 HANKALI
Tsarin sadarwar yana da nauyi, yana yin nauyi fiye da 26 (kilogram 12). S&C baya ba da shawarar cirewa da sauyawa daga ƙasa ta amfani da faifai. Wannan na iya haifar da ƙananan rauni ko lalacewar kayan aiki.
Cire kuma musanya tsarin sadarwa daga babbar motar guga ta amfani da abin da ya dace da kayan aikin da aka makala zuwa madaidaicin ƙugiya.

Bi waɗannan matakan don shigar da tsarin sadarwa:

  1. MATAKI 1. Bincika masu haɗin waya da jagororin shigar da tsarin sadarwa da layin sadarwa don lalacewa. Duba Hoto na 36.
  2. MATAKI 2. Tura abin da ya dace a cikin latch ɗin module kuma a lokaci guda juya abin da ya dace 90 digiri counterclockwise.
  3. MATAKI 3. Sanya tsarin sadarwar don haka kibiyoyin daidaitawa su yi layi, kuma saka module ɗin a gefen hagu na tushe kamar yadda aka nuna a hoto 37. Matsa sosai don haɗa masu haɗin haɗin.
  4. MATAKI 4. Yayin da ake turawa sama akan ƙugiya, juya kayan aikin sarrafa digiri 90 a agogon hannu (kamar yadda viewed daga ƙasan tushe) don rufe latch. Sa'an nan, cire dacewa. SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (16)
  • J15 - Ba a yi amfani da shi ba
  • J16 - Wi-Fi serial
  • J17 - PPS
  • J18 - GPS NMEA
    J12 - coax eriyar GPS don sarrafawa
  • J11 - Wi-Fi eriya coax don sarrafawa
  • J9 - DB9 Mai Haɗi (na zaɓi) -
  • Wi-Fi / GPS allon zuwa rediyo
  • J13 - Ba a yi amfani da shi ba
  • J6 – RJ45 Ethernet 2 – Wi-Fi/GPS zuwa rediyo
  • J1 - RJ45 Ethernet 1 - Wi-Fi / GPS allon sarrafawa
  • J2 - Wuta
  • Blue LED - kunna wuta
  • Amber LED - bugun jini
  • Yellow LED - bugun bugun jini
    SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (17)

Interface Pinouts
An saita tashar Tashar Kula da Rediyo na RS-232 na tsarin sadarwar R3 azaman kayan aiki na ƙarshen bayanai. Duba Hoto na 38 a shafi na 21 da Hoto na 39.
R3 Communication Module Ethernet tashar jiragen ruwa suna amfani da masu haɗin RJ-45 tare da pinout da aka nuna a cikin Hoto 40. Suna da hankali ta atomatik don aiki na watsawa da karɓar layi (babu igiyoyin ketare da ake bukata) da kuma yin shawarwari ta atomatik don 10-Mbps ko 100-Mbps bayanai rates, kamar yadda ake buƙata ta na'urar da aka haɗa. SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (18)

Siffofin Waya

SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (19) SandC R3-Communication-Module-Retrofit-and-Configuration (1)

Takardu / Albarkatu

SandC R3 Sadarwa Module Retrofit da Kanfigareshan [pdf] Jagoran Jagora
R3 Sadarwa Module Retrofit da Kanfigareshan, R3, Sadarwa Module Retrofit da Kanfigareshan, Module Retrofit da Kanfigareshan, Maimaita da Kanfigareshan, Kanfiguration.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *