RCF NXL 44-A Tsarukan Aiki Na Hanya Biyu
AMFANIN LAFIYA DA BAYANIN GENERAL
Alamomin da aka yi amfani da su a cikin wannan daftarin aiki suna ba da sanarwar mahimman umarnin aiki da gargaɗi waɗanda dole ne a bi su sosai.
![]() |
HANKALI |
Muhimman umarnin aiki: yayi bayanin haɗarin da zai iya lalata samfur, gami da asarar bayanai |
![]() |
GARGADI |
Muhimmiyar shawara game da amfani da haɗari voltages da yuwuwar haɗarin girgiza wutar lantarki, rauni ko mutuwa. |
![]() |
MUHIMMAN BAYANAI |
Bayani mai taimako da dacewa game da batun |
![]() |
MASU TAIMAKO, TROLEYS DA KASUWANCI |
Bayani game da amfani da tallafi, trolleys da karusa. Yana tunatarwa don motsawa tare da taka tsantsan kuma kar a karkata. |
![]() |
HARKAR SHArar gida |
Wannan alamar tana nuna cewa kada a zubar da wannan samfur tare da sharar gida, bisa ga umarnin WEEE (2012/19/EU) da dokar ƙasarku. |
MUHIMMAN BAYANAI
Wannan littafin yana ƙunshe da mahimman bayanai game da madaidaicin amintaccen amfani da na'urar. Kafin haɗawa da amfani da wannan samfur, da fatan za a karanta wannan littafin koyarwar a hankali kuma a ajiye shi a hannu don nuni nan gaba. Littafin littafin ya kamata ya zama wani sashi na wannan samfurin kuma dole ne ya bi shi lokacin da ya canza ikon mallaka a matsayin abin kwatance don shigarwa da amfani daidai da kuma taka tsantsan na aminci. RCF SpA ba za ta ɗauki kowane alhakin shigarwa da / ko amfani da wannan samfurin ba daidai ba.
KIYAYEN TSIRA
- Dole ne a karanta dukkan matakan tsaro, musamman na tsaro da kulawa ta musamman, saboda suna ba da mahimman bayanai.
- Samar da wutar lantarki daga mains
- a. Mains voltage yana da isasshen girma don haɗa haɗarin lantarki; shigar da haɗa wannan samfurin kafin shigar da shi.
- b. Kafin kunna wutar lantarki, tabbatar cewa an yi duk haɗin kai daidai da voltage na mains ɗin ku yayi daidai da voltage wanda aka nuna akan farantin kima akan naúrar, idan ba haka ba, da fatan za a tuntuɓi dilan RCF ɗin ku.
- c. Abubuwan ƙarfe na naúrar suna ƙasa ta hanyar kebul na wutar lantarki. Na'urar da ke da CLASS I za a haɗa ta zuwa madaidaicin soket tare da haɗin ƙasa mai karewa.
- d. Kare kebul na wutar lantarki daga lalacewa; a tabbata an sanya shi ta hanyar da ba za a iya taka ta ko murkushe shi da abubuwa ba.
- e. Don hana haɗarin girgiza wutar lantarki, taɓa buɗe wannan samfur: babu sassan ciki waɗanda mai amfani ke buƙatar shiga.
- f. Yi hankali: game da samfurin da aka samar ta mai ƙerawa kawai tare da masu haɗin POWERCON kuma ba tare da igiyar wutan lantarki ba, a haɗe zuwa masu haɗa POWERCON irin NAC3FCA (ikon shiga) da NAC3FCB (fitarwa), igiyoyin wutar lantarki masu zuwa masu bin ƙa'idar ƙasa za su amfani da:
- EU: Nau'in igiya H05VV-F 3G 3×2.5 mm2 - Standard IEC 60227-1
- JP: nau'in igiya VCTF 3 × 2 mm2; 15Amp/120V ~ - Daidaitaccen JIS C3306
- Amurka: nau'in igiya SJT / SJTO 3 × 14 AWG; 15Amp/125V ~ - Daidaitaccen ANSI/UL 62
- Tabbatar cewa babu wani abu ko ruwa da zai iya shiga wannan samfurin, saboda wannan na iya haifar da gajeriyar da'ira. Wannan na'urar ba za a fallasa ta ga ɗigon ruwa ba. Ba za a sanya abubuwan da suka cika da ruwa ba, irin su vases, akan wannan na'urar. Ba za a sanya tushen tsirara (kamar kyandirori masu haske) akan wannan na'urar ba.
- Kar a taɓa yin ƙoƙarin aiwatar da kowane ayyuka, gyare-gyare ko gyare-gyare waɗanda ba a bayyana su ba a cikin wannan jagorar.
Tuntuɓi cibiyar sabis ɗin ku mai izini ko ƙwararrun ma'aikata idan ɗayan waɗannan abubuwan sun faru:- Samfurin baya aiki (ko yana aiki ta hanyar da ba ta dace ba).
- Kebul na wutar lantarki ya lalace.
- Abubuwa ko ruwaye sun shiga cikin naúrar.
- Samfurin ya kasance ƙarƙashin tasiri mai nauyi.
- Idan ba a yi amfani da wannan samfur na dogon lokaci ba, cire haɗin kebul na wutar lantarki.
- Idan wannan samfurin ya fara fitar da wani bakon wari ko hayaki, kashe shi nan da nan kuma cire haɗin kebul na wutar lantarki.
- Kada a haɗa wannan samfurin zuwa kowane kayan aiki ko na'urorin da ba a hango su ba. Don shigarwa da aka dakatar, kawai yi amfani da maƙallan maƙallan keɓewa kuma kada ku yi ƙoƙarin rataya wannan samfurin ta amfani da abubuwan da ba su dace ba ko ba musamman ga wannan manufa. Hakanan bincika dacewar farfajiyar goyan baya wanda samfurin yake ginshiƙi (bango, rufi, tsari, da sauransu), da abubuwan da aka yi amfani da su don haɗewa (maƙallan dunƙule, dunƙule, brackets da RCF bai kawo su da sauransu), wanda dole ne ya tabbatar da tsaro na tsarin / shigarwa akan lokaci, shima la'akari, don tsohonampHar ila yau, girgizar injin da aka saba haifar ta hanyar transducers.
Don hana haɗarin faɗuwar kayan aiki, kar a tara raka'a da yawa na wannan samfurin sai dai idan an ƙayyade wannan yuwuwar a cikin littafin mai amfani. - RCF SpA tana da ƙarfi tana ba da shawarar shigar da wannan samfurin ta ƙwararrun ƙwararrun masu sakawa (ko kamfanoni na musamman) waɗanda za su iya tabbatar da shigarwa daidai kuma su tabbatar da shi bisa ga ƙa'idodin da ke aiki. Duk tsarin sauti dole ne ya bi ƙa'idodi da ƙa'idodi game da tsarin lantarki.
- Taimako, trolleys da karusa.
Yakamata a yi amfani da kayan aikin kawai akan goyan baya, trolleys da karusa, inda ya zama dole, waɗanda masana'antun suka ba da shawarar. Dole ne a motsa kayan aiki / goyan baya / trolley / keken taro tare da taka tsantsan. Tsayawa ba zato ba tsammani, matsanancin turawa da benaye marasa daidaituwa na iya haifar da tarwatsa taron. Kada a karkatar da taron. - Akwai abubuwa da yawa na inji da na lantarki da za a yi la'akari da su yayin shigar da tsarin sauti na ƙwararru (ban da waɗanda ke da tsayayyen sauti, kamar matsin sauti, kusurwar ɗaukar hoto, amsa mitar, da sauransu).
- Rashin ji.
Fitarwa ga matakan sauti masu girma na iya haifar da asarar ji na dindindin. Matsayin ƙarar sauti wanda ke haifar da asarar ji ya bambanta da mutum zuwa mutum kuma ya dogara da tsawon lokacin bayyanarwa. Don hana fallasa mai yuwuwar haɗari ga matakan ƙarar sauti, duk wanda aka fallasa ga waɗannan matakan ya kamata ya yi amfani da isassun na'urorin kariya. Lokacin da ake amfani da transducer mai iya samar da matakan sauti masu girma, don haka ya zama dole a sanya matosai na kunne ko belun kunne masu kariya. Dubi ƙayyadaddun fasaha na manual don sanin matsakaicin matakin matsa lamba.
KARFIN AIKI
- Sanya wannan samfurin nesa da kowane tushen zafi kuma koyaushe tabbatar da isasshiyar zagayawa a kusa da shi.
- Kar a yi lodin wannan samfur na dogon lokaci.
- Kada a tilasta abubuwan sarrafawa (maɓallan, ƙwanƙwasa, da sauransu).
- Kada a yi amfani da kaushi, barasa, benzene ko wasu abubuwa masu canzawa don tsaftace sassan wannan samfurin.
MUHIMMAN BAYANAI
Don hana faruwar hayaniya akan igiyoyin siginar layi, yi amfani da igiyoyin da aka tantance kawai kuma a guji sanya su kusa da:
- Kayan aikin da ke samar da filayen wutar lantarki mai ƙarfi
- Wutar lantarki
- Layin lasifika
GARGADI! HANKALI! Don hana haɗarin gobara ko girgizar lantarki, kar a taɓa fallasa wannan samfur ga ruwan sama ko zafi.
GARGADI! Don hana haɗarin girgiza wutar lantarki, kar a haɗa zuwa wutar lantarki yayin da ake cire grille
GARGADI! don rage haɗarin girgizawar lantarki, kar a watsa wannan samfur sai dai idan kun cancanta. Koma hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis.
GYARAN WARWARE WANNAN KYAUTA
Yakamata a mika wannan samfurin zuwa wurin tattarawa mai izini don sake amfani da sharar lantarki da kayan lantarki (EEE). Rashin kula da wannan nau'in sharar ba daidai ba zai iya yin mummunan tasiri ga muhalli da lafiyar ɗan adam saboda abubuwa masu haɗari.
wanda gabaɗaya ke da alaƙa da EEE. Har ila yau, haɗin gwiwar ku wajen zubar da wannan samfurin daidai zai ba da gudummawa ga ingantaccen amfani da albarkatun ƙasa. Don ƙarin bayani game da inda za ku iya zubar da kayan aikin ku don sake amfani da su, tuntuɓi ofishin birni na gida, hukumar sharar gida ko sabis ɗin zubar da shara.
KULA DA KIYAYE
Don tabbatar da sabis na tsawon rai, yakamata a yi amfani da wannan samfurin ta bin waɗannan shawarwarin:
- Idan an yi niyyar saita samfurin a waje, tabbatar an rufe shi da kariya ga ruwan sama da danshi.
- Idan ana buƙatar amfani da samfurin a cikin yanayin sanyi, sannu a hankali zaɗa muryoyin muryar ta hanyar aika siginar ƙaramin matakin kusan mintuna 15 kafin aika siginar wuta mai ƙarfi.
- Koyaushe yi amfani da busasshen zane don tsaftace saman waje na mai magana kuma yi koyaushe lokacin da aka kashe wutar.
HANKALI: don kaucewa lalacewar ƙarewar waje kada ku yi amfani da kaushi mai tsafta ko abrasives.
GARGADI! HANKALI! Don masu iya magana, yi tsaftacewa kawai lokacin da aka kashe wuta.
RCF SpA tana da haƙƙin yin canje-canje ba tare da sanarwa ta gaba ba don gyara kowane kurakurai da/ko tsallakewa.
Koyaushe koma zuwa sabon sigar littafin jagora akan www.rcf.it.
BAYANI
NXL MK2 SERIES - SAUTI NA GABA
Jerin NXL MK2 yana saita sabon ci gaba a cikin tsararrun shafi. Injiniyoyin RCF sun haɗu da na'urori masu ƙira-ƙira tare da madaidaiciyar madaidaiciyar kai tsaye, sarrafa FiRPHASE, da sabbin abubuwan da aka ƙara Bass Motion Control algorithms, duk 2100W ke motsawa. amplififi. An gina shi mai ƙarfi a cikin madaidaicin katako na birch plywood tare da hannayen ergonomic a kowane gefe, masu magana da NXL ba su da hankali, sassauƙa, kuma suna isar da aikin sauti na ban mamaki ga kowane aikace-aikacen sauti na ƙwararru.
Jerin NXL ya ƙunshi cikakken kewayon ginshiƙan tsararrun lasifikan da suka dace don ɗaukakawa mai ƙarfi da kuma shigar da aikace-aikacen ƙwararru inda girman ke da mahimmanci. Ƙimar ginshiƙi mai laushi da sassaucin raɗaɗi ya sa ya zama zaɓi mai kyau don aikace-aikacen sauti mai yawa. Ana iya amfani da ita ita kaɗai, akan sandar sanda, ko a haɗa shi tare da ƙarami, haɗe-haɗe a tsaye don ingantattun ɗaukar hoto, kuma ana iya tashi da shi ko ɗaure ta amfani da abubuwan da aka haɗa da na'urorin haɗi na musamman. Daga majalisar ministocin har zuwa rubutu na ƙarshe da grille mai karewa, NXL Series yana ba da iyakar ƙarfi don amfani mai ƙarfi akan hanya kuma ana iya amfani dashi don kafaffen shigarwa.
NXL 24-A
2100 wata
4 x 6.0 '' neo woofers, 1.5'' vc
3.0" Direban Matsi
24.4 kg / 53.79 lbs
NXL 44-A2100 wata
3 x 10 '' neo woofers, 2.5'' vc
3.0" Direban Matsi
33.4 kg / 73.63 lbs
SIFFOFIN PANEL DA MULKI
- ZABEN PRESET Wannan mai zaɓe yana ba da damar zaɓar saitattun saitattu 3 daban-daban. Ta danna mai zaɓi, PRESET LEDS zai nuna wanda aka zaɓi saiti.
LINEAR - ana ba da shawarar wannan saiti don duk aikace -aikacen mai magana na yau da kullun.
2 SPEAKERS - wannan saiti yana ƙirƙirar daidaitaccen daidaitawa don amfani da NXL 24-A ko NXL 44-A guda biyu akan subwoofer ko a cikin tsarin da aka dakatar.
HIGH-PASS - wannan saitattun saitattun suna kunna matattara mai tsayi na 60Hz don daidaitaccen haɗin kai na NXL 24-A ko NXL 44-A tare da subwoofers ba a samar da nasu tacewa ba.
- PRESET LEDs Waɗannan LEDs suna nuna saitattun da aka zaɓa.
- MACE XLR/JACK COMBO INPUT Wannan madaidaicin shigarwar yana karɓar daidaitaccen mahaɗin JACK ko XLR na maza.
- FITAR SAMARIN MALE XLR Wannan mahaɗin fitarwa na XLR yana ba da madaidaicin madauki don sarkar daisy lasifika.
- LITTAFIN DA YA DAUKAKA/SIGNAL Waɗannan LEDs suna nuni
SIGNAL LED yana haskaka kore idan akwai siginar da ke kan babban shigarwar COMBO.
Fitilar OVERLOAD LED yana nuna nauyi akan siginar shigarwa. Babu laifi idan OVERLOAD LED yana kiftawa lokaci-lokaci. Idan LED ɗin yana ƙifta akai-akai ko yana ci gaba da haskakawa, rage matakin siginar don guje wa karkatacciyar sauti. Duk da haka dai, da amplifier yana da madaidaiciyar madaidaiciyar ƙira don hana shigarwar shigarwa ko wuce gona da iri na masu juyawa.
- Sarrafa KYAUTA Yana Daidaita babban ƙarar.
- POWERCON SOCKET SOCKET PowerCON TRUE1 TOP IP-Rated Power Connection.
- POWERCON FITAR DA SOCKET Aika wutar AC zuwa wani lasifikar. Wutar lantarki: 100-120V ~ max 1600W l 200-240V ~ Max 3300W
GARGADI! HANKALI! Haɗin lasifikar ya kamata a yi ta ƙwararrun ma'aikata da ƙwararrun ma'aikata waɗanda ke da ƙwarewar fasaha ko isassun takamaiman umarni (don tabbatar da cewa an yi haɗin kai daidai) don hana kowane haɗari na lantarki.
Don hana duk wani haɗari na girgiza wutar lantarki, kar a haɗa lasifika lokacin da ampan kunna wuta.
Kafin kunna tsarin, duba duk haɗin gwiwa kuma tabbatar da cewa babu gajerun kewayawa na bazata.
Dukkan tsarin sauti za a tsara su kuma shigar da su daidai da dokokin gida da ƙa'idodi na yanzu game da tsarin lantarki.
HANYOYI
Dole ne a haɗa masu haɗin haɗin gwargwadon ƙa'idodin da AES (Kamfanin Injin Injiniya) ya kayyade.
MAI XLR MAI HANKALI Waya mai daidaitawaMACE XLR CONNECTOR Daidaita wayoyi
- PIN 1 = KASA (SHIELD)
- PIN 2 = ZAFI (+)
- PIN 3 = SANYI (-)
TRS CONNECTOR Mara waya ta rashin daidaituwaTRS CONNECTOR Daidaitaccen waƙa ɗaya
- HANKALI = KASA (SHIELD)
- TAMBAYA = ZAFI (+)
- Zoben = SANYI (-)
KAFIN HADIN MAI MAGANA
A gefen baya zaku sami duk abubuwan sarrafawa, sigina da abubuwan shigar wuta. Da farko tabbatar da voltage lakabin da aka yi amfani da shi zuwa ga bayan panel (115V ko 230V). Alamar tana nuna daidai voltage. Idan kun karanta ba daidai ba voltage a kan lakabin ko kuma idan ba za ka iya samun alamar kwata-kwata ba, da fatan za a kira mai siyar da ku ko RCF SERVICE CENTER mai izini kafin haɗa lasifikar. Wannan dubawa mai sauri zai guje wa kowane lalacewa.
Idan akwai buƙatar canza voltage da fatan za a kira mai siyar ku ko CENTRE SERVICE RCF mai izini. Wannan aikin yana buƙatar maye gurbin ƙimar fuse kuma an tanada shi zuwa CENTER SERVICE RCF.
KAFIN ZUWAN MAGANA
Yanzu zaku iya haɗa kebul na samar da wutar lantarki da kebul na sigina. Kafin kunna lasifika tabbatar da sarrafa ƙarar yana kan ƙaramin matakin (har ma a kan fitowar mahaɗin). Yana da mahimmanci cewa mahaɗin ya riga ya kunna kafin kunna lasifika. Wannan zai guji lahani ga mai magana da hayaniya "bumps" saboda kunna sassan kan sarkar sauti. Yana da kyau a koyaushe a kunna masu magana a ƙarshe a kashe su kai tsaye bayan amfani da su. Yanzu zaku iya kunna mai magana kuma daidaita sarrafa ƙarar zuwa matakin da ya dace.
TSARI
Wannan lasifikar yana sanye da cikakken tsarin da'irori na kariya. Da'irar tana aiki a hankali akan siginar sauti, matakin sarrafawa da kiyaye murdiya a matakin yarda.
VOLTAGE SETUP (A KEIYA ZUWA CIBIYAR HIDIMAR RCF)
200-240V, 50Hz
100-120V, 60Hz
(Ƙimar FUSE T6.3 AL 250V)
KAYAN HAKA
NXL 24-A KYAUTA KIT 2X NXL 24-A
Na'ura mai tsayin sanda don tara wasu NXL 24-A akan subwoofer.FLY BAR NX L24-A
Na'urorin haɗi da ake buƙata don kowane tsarin da aka dakatar na NXL 24-AKIT DOMIN DOMIN KIT NXL 24-A
Na'ura mai tsayin sanda don tara NXL 24-A akan subwoofer. FLY LINK KIT NXL 24-A
Na'urorin haɗi don haɗa NXL 24-A na biyu zuwa NXL 24-A madaidaiciya ko kusurwa (kusurwoyi biyu suna yiwuwa: 15° ko 20°).
NXL 44-A KYAUTA
FLY BAR NX L44-A
Na'urorin haɗi da ake buƙata don kowane tsarin da aka dakatar na NXL 44-AFLY LINK KIT NXL 44-A
Na'urorin haɗi don haɗa NXL 44-A na biyu zuwa NXL 44-A madaidaiciya ko kusurwa (kusurwoyi uku suna yiwuwa: 0°, 15° ko 20°).KIT 2X NXL 44-A
Na'ura mai tsayin sanda don tara wasu NXL 44-A akan subwoofer
SHIGA
NXL 24-A GYARAN BANA
NXL 44-A GYARAN BANA
NXL 24-A SAMUN TSAKATARWA
0°
Ajiye na'urorin haɗi na FLY LINK mai lebur yana ba da damar dakatar da lasifika guda biyu a daidaitaccen tsari.
15°
Sanya na'urorin haɗi mai kusurwa FLY LINK na gaba yana ba da damar dakatar da NXL 24-A guda biyu tare da kusurwar 15°.
20°
Sanya na'urar FLY LINK mai kusurwa ta baya yana ba da damar dakatar da NXL 24-A guda biyu tare da kusurwar 20°.
NXL 44-A SAMUN TSAKATARWA
0°
15°
20°
Tare da FLY LINK KIT NXL 44-A na'ura yana yiwuwa a haɗa NXL 44-A guda biyu tare da kusurwoyi uku masu yiwuwa: 0 °, 15 ° da 20 °
GARGADI! HANKALI! Kada a taba dakatar da wannan lasifikar da hannayensa. Ana yin amfani da hannaye don sufuri, ba don yin rigingimu ba.
GARGADI! HANKALI! Don amfani da wannan samfurin tare da dutsen igiya na subwoofer, kafin shigar da tsarin, da fatan za a tabbatar da saitunan da aka yarda da alamun da suka shafi na'urorin haɗi, akan RCF. webshafin don gujewa duk wani haɗari da lahani ga mutane, dabbobi da abubuwa. A kowane hali, don Allah tabbatar da subwoofer wanda ke riƙe da mai magana yana kan bene mai kwance kuma ba tare da son zuciya ba.
GARGADI! HANKALI! Amfani da waɗannan lasifikan tare da na'urorin haɗi na Stand da Pole Mount za'a iya yin su ta ƙwararrun ma'aikata da ƙwararrun ma'aikata kawai, waɗanda aka horar da su yadda ya kamata akan shigarwar tsarin ƙwararru. A kowane hali alhakin mai amfani ne na ƙarshe don tabbatar da yanayin tsaro na tsarin da guje wa kowane haɗari ko lalacewa ga mutane, dabbobi da abubuwa.
CUTAR MATSALAR
MAI JAWABIN BA YA KOMAWA
Tabbatar cewa an kunna mai magana kuma an haɗa ta da ƙarfin AC mai aiki
MAI MAGANA YA HADU DA IKON AC MAI AIKI AMMA BAI kunna
Tabbatar cewa kebul ɗin wutar bai cika ba kuma an haɗa shi daidai.
MAI MAGANA YANA AMMA BAYA YIN SAU
Duba idan tushen siginar yana aika daidai kuma idan igiyoyin siginar basu lalace ba.
SAURAN AN RASA DA RUWAN BINCIKEN LED BINKS A YAU
Juya matakin fitarwa na mahaɗin.
SAUTIN YANA DA KYAU DA NISANSA
Samun tushen ko matakin fitarwa na mahaɗin na iya yin ƙasa kaɗan.
SAUTIN YANA NISANSA KODA SAMUN SAMU DA KYAU
Tushen na iya aika siginar mara inganci ko hayaniya
WULAKANCI KO BUZZAI
Duba tushen AC da duk kayan aikin da aka haɗa da shigar mahaɗin ciki har da igiyoyi da masu haɗawa.
GARGADI! don rage haɗarin girgizawar lantarki, kar a watsa wannan samfur sai dai idan kun cancanta. Koma hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis.
BAYANI
NXL 24-A MK2 | NXL 44-A MK2 | ||
Bayanan Acoustical | Martanin Mitar: | 60Hz ÷ 20000 Hz | 45Hz ÷ 20000 Hz |
Max SPL @ 1m: | 132db ku | 135db ku | |
Hannun ɗaukar hoto a kwance: | 100° | 100° | |
Matsakaicin ɗaukar hoto: | 30° | 25° | |
Masu Fassarawa | Direban Matsi: | 1 x 1.4" neo, 3.0" vc | 1 x 1.4" neo, 3.0" vc |
Woofer: | 4 x 6.0" neo, 1.5" vc | 3 x 10" neo, 2.5" vc | |
Sashen shigarwa/fitarwa | Siginar shigarwa: | bal/unbal | bal/unbal |
Masu haɗin shigarwa: | Combo XLR/Jack | Combo XLR/Jack | |
Masu haɗin fitarwa: | XLR | XLR | |
Hankalin shigarwa: | + 4 dBu | -2 dBu/+4 dBu | |
Sashen sarrafawa | Matsakaicin Crossover: | 800 | 800 |
Kariya: | Thermal, Excurs., RMS | Thermal, Excurs., RMS | |
Iyakance: | Iyakance mai laushi | Iyakance mai laushi | |
Sarrafa: | Layin layi, Masu magana 2, Babban-Pass, girma | Layin layi, Masu magana 2, Babban-Pass, girma | |
Sashin wutar lantarki | Jimlar Ƙarfin: | 2100 W Mafi Girma | 2100 W Mafi Girma |
Babban mitoci: | 700 W Mafi Girma | 700 W Mafi Girma | |
Ƙananan mitoci: | 1400 W Mafi Girma | 1400 W Mafi Girma | |
Sanyaya: | Taro | Taro | |
Haɗin kai: | Powercon IN/OUT | Powercon IN/OUT | |
Daidaitaccen yarda | Alamar CE: | Ee | Ee |
Bayani na jiki | Kayayyakin Majalisa/Kasuwa: | Baltic Birch plywood | Baltic Birch plywood |
Hardware: | 4 x M8, 4 x kulle mai sauri | 8 x M8, 8 x kulle mai sauri | |
Hannu: | 2 gefe | 2 gefe | |
Dutsen Sanda/Kwafi: | Ee | Ee | |
Grille: | Karfe | Karfe | |
Launi: | Baki | Baki | |
Girman | Tsayi: | 1056 mm / 41.57 inci | 1080 mm / 42.52 inci |
Nisa: | 201 mm / 7.91 inci | 297.5 mm / 11.71 inci | |
Zurfin: | 274 mm / 10.79 inci | 373 mm / 14.69 inci | |
Nauyi: | 24.4 kg / 53.79 lbs | 33.4 kg / 73.63 lbs | |
Bayanan jigilar kaya | Tsawon Kunshin: | 320 mm / 12.6 inci | 400 mm / 15.75 inci |
Fashin Kunshin: | 1080 mm / 42.52 inci | 1115 mm / 43.9 inci | |
Zurfin Kunshin: | 230 mm / 9.06 inci | 327 mm / 12.87 inci | |
Nauyin Kunshin: | 27.5 kg / 60.63 lbs | 35.5 kg / 78.26 lbs |
NXL 24-A GIRMA
NXL 44-A GIRMA
RCF SpA Ta Raffaello Sanzio, 13 - 42124 Reggio Emilia - Italiya
Tel +39 0522 274 411 - Fax +39 0522 232 428 - e-mail: info@rcf.it – www.rcf.it
Takardu / Albarkatu
![]() |
RCF NXL 44-A Tsarukan Aiki Na Hanya Biyu [pdf] Littafin Mai shi NXL 44-A-Hanyoyi Masu Aiki Na Hanyoyi Biyu, NXL 44-A, Tsarukan Aiki Mai Hanya Biyu |