BOOST-MAFITA-logo

KYAUTA MAGANIN V2 Mai yin Takardu

KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-samfurin

Haƙƙin mallaka
Haƙƙin mallaka ©2023 BoostSolutions Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka. Duk kayan da ke cikin wannan ɗaba'ar suna da kariya ta haƙƙin mallaka kuma babu wani ɓangare na wannan ɗaba'ar da za a iya sake bugawa, gyara, nunawa, adanawa a cikin tsarin maidowa, ko watsa ta kowace hanya ko ta kowace hanya, lantarki, inji, kwafi, rikodi ko akasin haka, ba tare da rubutaccen izinin BoostSolutions ba.
Mu web site: https://www.boostsolutions.com

Gabatarwa

Document Maker yana bawa masu amfani damar samar da takardu dangane da saitin samfuri a cikin jerin SharePoint. Masu amfani za su iya sake amfani da bayanai daga lissafin SharePoint don samar da takaddun mutum ɗaya ko takaddun abubuwa da yawa sannan saita dokoki don suna waɗannan takaddun. Ana iya adana takaddun a matsayin haɗe-haɗe, adanawa zuwa ɗakin karatu na daftarin aiki ko adanawa zuwa babban fayil da aka ƙirƙira ta atomatik. Masu amfani za su iya zaɓar daga nau'ikan takardu guda huɗu don adana takaddun da aka samar. Ana amfani da wannan jagorar mai amfani don koyarwa da jagorar masu amfani don tsarawa da amfani da Maƙerin Takardu. Don sabon kwafin wannan da sauran jagororin, da fatan za a ziyarci hanyar haɗin da aka bayar: https://www.boostsolutions.com/download-documentation.html

Gabatarwa ga Mai yin Takardu

Document Maker shine mafita mai sauƙi don amfani wanda ke taimaka muku da sauri ƙirƙirar takaddun maimaitawa da maimaitawa a cikin SharePoint ta amfani da samfuran da aka riga aka yi waɗanda kuke samarwa a cikin Microsoft Word. Da zarar an kunna fasalin Maƙerin Takardu, umarnin samfurin zai kasance a cikin kintinkiri.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-1

A cikin ƙwarewar zamani, umarnin samfurin yayi kama da haka:

KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-2

Ƙirƙirar daftarin aiki

Ƙirƙirar takaddun mutum ɗaya don kowane abu jeri.

Ƙirƙirar Takardun Haɗe
Ƙirƙirar daftarin aiki da aka haɗa wanda ya ƙunshi duk jerin abubuwan da kuka zaɓa.

KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-3

Sarrafa Samfura da Sarrafa Dokoki suna cikin Lissafi -> Ƙungiyar Saituna.

Sarrafa Samfura
Shigar da shafin Samfuran Maƙerin don sarrafa samfuri.

Sarrafa Dokoki
Shigar da shafin Dokokin Maƙerin Takardu don ƙididdige dokoki don takaddun da aka samar.

Sarrafa Samfura

Mai yin Document yana ba ku damar tsara samfuri don ƙirƙirar daftarin aiki. Don samar da takardu ta amfani da bayanai daga jeri, dole ne ka fara saka ginshiƙan jeri cikin samfuran. Za a shigar da ƙimar ginshiƙi a cikin yankin da kuka tsara a cikin ƙirar samfuri lokacin da aka samar da takaddar. Hakanan zaka iya samar da abun ciki na asali wanda ke bayyana a cikin kowane takaddar kalma da aka ƙirƙira, kamar tsarin da aka fi so don odar tallace-tallace ko ɓarna a hukumance a gindin shafi. Don sarrafa samfuri, dole ne ku sami aƙalla matakin izinin ƙira a cikin jeri ko ɗakin karatu.

Lura Za a adana samfura don tarin rukunin yanar gizon gabaɗaya a cikin ɓoyayyun ɗakin karatu a cikin rukunin yanar gizon ku. The URL shine http:// /BoostSolutionsDocumentMakerTemplate/Forms/AllItems.aspx

Ƙirƙiri Samfura

  • Kewaya zuwa jeri ko ɗakin karatu inda kuke son ƙirƙirar samfuri.
  • A kan Ribbon, danna Lissafi ko Laburare shafin sannan danna Sarrafa Samfura a cikin rukunin Saituna.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-4

Ko, shigar da Lissafi ko Shafin Saitunan Laburare kuma a ƙarƙashin sashin Saitunan Gabaɗaya, danna Saitunan Maƙeran Takardun (Powered by BoostSolutions). KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-5

  • A shafin Saitunan Takardu, danna Ƙirƙiri sabon samfuri.
  • Shigar da suna a cikin Ƙirƙiri Samfura akwatin maganganu.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-6
  • Danna Ok don ƙirƙirar samfuri. Za a buɗe zance yana tambayar idan kuna son gyara samfuri. Don shirya samfuri, danna Ok, in ba haka ba danna Cancel.
    Lura: Ana ba da shawarar ku yi amfani da mai binciken Edge don kalmar file zai buɗe sumul don ku iya gyara samfuri.
  • Bayan danna Ok, samfurin zai buɗe a cikin Word. Kuna iya saita samfuri bisa manufofin kamfanin ku. Don ƙarin bayani kan yadda ake saita samfurin daftarin aiki, da fatan za a koma zuwa sashe 4.3 Sanya Samfura a cikin Kalma.
  • Da zarar kun gama saita samfurin, danna KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-39 don ajiye samfuri.
  • A cikin shafin Saitunan Samfura, zaku iya view ainihin bayanin samfuri (Sunan Samfura, Gyarawa, Gyara ta, Dokokin Aiwatar da Ayyuka da Ayyuka).KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-7

Loda Samfura
Idan kuna da samfuran da aka riga aka yi, za ku iya lodawa da amfani da su don samar da takardu.

  • Kewaya zuwa jeri ko ɗakin karatu inda kuke son loda samfuri zuwa.
  • A kan Ribbon, danna Lissafi ko Laburare shafin sannan danna Sarrafa Samfura a cikin rukunin Saituna. Ko, shigar da Lissafi ko Shafin Saitunan Laburare, a cikin Babban Saitunan Saitunan sai a danna Saitunan Maƙeran Takardun (Powered by BoostSolutions).
  • A cikin Shafin Saitunan Rubutun, danna Loda samfuri.
  • Akwatin maganganu zai bayyana. A cikin akwatin maganganu danna Bincika… don zaɓar samfurin takaddun da aka riga aka yi daga kwamfuta ko uwar garken gida.
  • Danna Ok don loda samfurin da aka zaɓa.

Sanya Samfura a cikin Kalma
Don saita samfuri, kuna buƙatar shigar da plugin Maker Document. Don umarnin yadda ake shigar da Plugin Maker Takardu, da fatan za a duba jagorar shigarwa. Da zarar an shigar da plugin ɗin, shafin Maker Takardu zai bayyana akan ribbon ɗin ku a cikin Kalma.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-8

Haɗin Data
Haɗa zuwa jerin SharePoint kuma sami filayen jeri da sauran filayen da ke da alaƙa.

Nuna Filaye
Wannan aikin yana sarrafa daftarin aiki na Maker. Kuna iya yanke shawara ko za ku nuna ko a'a don nuna filin Filayen Lissafi ta danna Filayen Nuna.

Filayen Wartsakewa
Danna wannan zaɓi don sabunta filayen domin ku sami sabbin filayen daga lissafin.

Alamar Maimaita Yanki
Alama maimaita bayanin a cikin takaddar. Wannan yana da amfani sosai lokacin da kake son ƙirƙirar daftarin aiki da aka haɗa ta amfani da abubuwa da yawa.

Taimako
Samun Takaddun Takaddun Takaddun Taimakon Takaddun Taimako daga BoostSolutions website.

  • Danna maballin Document Maker akan Word Ribbon sannan ka danna Haɗin Bayanai a cikin rukunin Samun Bayanai.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-9
  • Shigar da URL na jerin SharePoint da kake son samun bayanai daga.
  • Zaɓi nau'in Tantancewa (Windows Authentication ko Form Authentication) da kake son amfani da shi kuma shigar da ingantaccen mai amfani.
    Lura: Dole ne mai amfani ya sami aƙalla View Matsayin izini kawai don jerin SharePoint.
  • Danna Haɗin Gwaji don bincika ko mai amfani zai iya samun damar lissafin.
  • Danna Ok don ajiye haɗin.
    • A cikin samfuri da kuke ƙirƙira, danna wurin da kuke son saka fili(s).
    • A cikin daftarin aiki, zaɓi fili ɗaya kuma danna sau biyu. Za a shigar da filin azaman Mahimmin Abubuwan da ke cikin Rubutu Mai Arziki.

Filayen Lissafi
Filayen lissafin SharePoint da filayen da ke da alaƙa daga lissafin nema. Don nuna filayen da ke da alaƙa, kuna buƙatar zaɓar su azaman ƙarin filayen cikin jeri.

KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-10

Filayen Custom

  • Filayen al'ada, sun haɗa da [Yau], [Yanzu], [Ni].
  • [Yau] yana wakiltar ranar ta yanzu.
  • [Yanzu] yana wakiltar kwanan wata da lokaci na yanzu.
  • [Ni] yana wakiltar mai amfani na yanzu wanda ya samar da daftarin aiki.

Filayen Lissafi
Ana iya amfani da filayen da aka ƙididdige don ƙididdige bayanai a shafi ko abubuwa a cikin takaddar. (Ayyukan filin da aka goyan baya don Allah duba Shafi 2: Tallafin Ayyukan Filin Lissafi don cikakkun bayanai.)

  • Don samun sabbin filayen daga lissafin, danna Filayen Refresh.
  • Don ƙirƙirar daftarin aiki da aka haɗa, kuna buƙatar yiwa tebur alama alama azaman maimaitawa.
  • Danna KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-11 don ajiye samfuri.

Gyara Samfura

  • Kewaya zuwa jeri ko ɗakin karatu inda kuke son gyara samfuri.
  • A kan Ribbon, danna Lissafi ko Laburare shafin sannan danna Sarrafa Samfura a cikin rukunin Saituna.
  • A cikin Saitunan Maƙeran Takardu -> Shafi na Samfura, gano wuri samfuri sannan danna Shirya Samfura.
  • Idan kana son canza kaddarorin samfurin, danna Shirya Properties.

Share samfuri

  • Kewaya zuwa jeri ko ɗakin karatu inda kuke son share samfuri.
  • A kan Ribbon, danna Lissafi ko Laburare shafin sannan danna Sarrafa Samfura a cikin rukunin Saituna.
  • A cikin Saitunan Maƙeran Takardu -> Shafi na Samfura, nemo samfuri sannan danna Share.
  • Akwatin saƙo zai bayyana yana tambayarka don tabbatar da cewa kana son ci gaba da gogewa.
  • Danna Ok don tabbatar da gogewar.

Gudanar da Dokokin

Bayan an ƙirƙiri samfuri, kuna buƙatar saita ƙa'ida don ƙirƙira takaddun takaddun. Don sarrafa dokoki don jeri ko ɗakin karatu, dole ne ku sami aƙalla matakin izinin ƙira.

Saitunan Dokoki
Lokacin da ka ƙirƙiri doka, ana buƙatar saita saitunan masu zuwa:

Saituna Bayani
Zaɓi Samfura Zaɓi samfuri(s) don amfani da ƙa'idar zuwa.
 

Dokokin Suna

Ƙayyade ƙa'ida don yin suna ta atomatik. Kuna iya haɗa ginshiƙai, ayyuka, rubutun da aka keɓance da masu rarrabawa don samar da sunaye mai ƙarfi.
Tsarin Kwanan Wata Ƙayyade tsarin kwanan wata da kake son amfani da shi a cikin sunan daftarin aiki.
 

Nau'in fitarwa

Ƙayyade nau'in fitarwa (DOCX, DOC, PDF, XPS) don takaddun (s) da aka samar.
Rarraba Takardu Ƙayyade hanyar da kake son adana takaddun(s) da aka samar.
 

Haɗewar Takardu

Ƙayyade ko za a iya samar da daftarin aiki da aka haɗa. Lura: Wannan zaɓin na zaɓi ne.
Dokokin Sunan Takaddun Haɗe Ƙayyade ƙirar suna don takaddun da aka haɗa.
Wurin Nufi Ƙayyade ɗakin karatu na daftarin aiki don adana takaddun da aka haɗa.

Ƙirƙiri Doka

  • Kewaya zuwa jeri ko ɗakin karatu inda kuke son ƙirƙirar doka.
  • A kan Ribbon, danna Lissafi ko Laburare shafin sannan danna Sarrafa Dokoki a cikin rukunin Saituna.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-12
  • A cikin Saitunan Maƙeran Takardu -> Shafi na Dokoki, danna Ƙara Doka.
    • Lura: Ba za ku iya ƙara doka ba idan babu samfuri a cikin lissafin yanzu.
  • A cikin sashin Sunan Doka, shigar da suna.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-13
  • Ƙayyade waɗanne samfuri ya kamata su yi amfani da wannan doka. Kuna iya zaɓar samfura da yawa don ƙa'ida ɗaya.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-14
    Lura: Ƙa'ida ɗaya kaɗai za a iya amfani da ita ga samfuri. Da zarar an yi amfani da ƙa'ida zuwa samfuri, doka ta biyu sannan ba za a iya amfani da ita ba sai an cire ƙa'idar farko.
  • A cikin sashin Dokokin suna, zaku iya amfani da Ƙara element don ƙara haɗakar masu canji da masu rarrabawa kuma amfani da Cire kashi don cire su.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-15

A cikin jerin zaɓuka, za ka iya zaɓar ginshiƙai, Ayyuka da Rubutun Al'ada a matsayin ɓangaren sunan daftarin aiki.

ginshiƙai

Kusan duk ginshiƙan SharePoint ana iya saka su a cikin wata dabara, gami da: layi ɗaya na rubutu, Zaɓi, Lamba, Kuɗi, Kwanan wata da Lokaci, Mutane ko Ƙungiya da Metadata Sarrafa. Hakanan zaka iya saka metadata na SharePoint mai zuwa a cikin dabara: [Ƙimar ID na Takardu], [Nau'in Abun ciki], [Version], da sauransu.

Ayyuka 

Generator Number Takardu yana ba ka damar saka ayyuka masu zuwa cikin dabara. [Yau]: Ranar yau. [Yanzu]: Kwanan wata da lokaci na yanzu. [Ni]: Mai amfani wanda ya ƙirƙira daftarin aiki.

Musamman
Rubutun Al'ada: Kuna iya zaɓar Rubutun Custom kuma shigar da duk abin da kuke so. Idan aka gano wasu haruffa marasa inganci (kamar: / \ | # @ da sauransu), launin bangon wannan filin zai canza, kuma saƙo zai bayyana yana nuna cewa akwai kurakurai.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-16

Masu rarrabewa
Lokacin da ka ƙara abubuwa da yawa a cikin dabara, za ka iya ƙayyade masu raba don haɗa waɗannan abubuwan. Masu haɗawa sun haɗa da: - _. / \ (Ba za a iya amfani da masu rarrabawa a cikin ginshiƙin Suna ba.)

A cikin sashin Tsarin bayanai, zaku iya tantance tsarin kwanan wata da kuke son amfani da shi.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-17KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-18

Lura Ana amfani da wannan zaɓin ne kawai idan kun ƙara aƙalla shafi ɗaya [Kwanan wata da Lokaci] a cikin sashin Dokokin Suna.

  • A cikin sashin Nau'in fitarwa, saka tsarin daftarin aiki bayan tsara.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-19
    Hudu file ana tallafawa tsarin: DOCX, DOC, PDF, da XPS.

A cikin sashin Rarraba Takardun, saka hanyar da za a adana takaddun da aka samar.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-20

Akwai zaɓuɓɓuka guda biyu don zaɓar daga don adana takaddun da aka ƙirƙira.

Ajiye azaman abin da aka makala
Zaɓi wannan zaɓi don haɗa takaddun da aka ƙirƙira zuwa abubuwan da suka dace. Don ajiye daftarin aiki azaman abin haɗe-haɗe, kuna buƙatar kunna fasalin haɗe-haɗe a cikin lissafin.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-21

Yi amfani da zaɓin Rubutun da ke akwai don yanke shawarar ko za a sake rubuta abin da aka makala don abin na yanzu.

Ajiye a cikin ɗakin karatu na daftarin aiki

Zaɓi wannan zaɓi don adana takaddun zuwa ɗakin karatu na SharePoint. Kawai zaɓi ɗakin karatu a cikin Ajiye don rubuta jerin zaɓuka na ɗakin karatu. KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-22

Yi amfani da Ƙirƙirar babban fayil don adana zaɓin takardu don adana takaddun cikin babban fayil da aka ƙirƙira ta atomatik kuma saka sunan shafi azaman sunan babban fayil ɗin. KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-23

A cikin ɓangaren Ƙirƙirar Takardu, zaɓi Zaɓin Enable don ba da damar ƙirƙirar daftarin aiki da aka haɗa ta amfani da abubuwa da yawa.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-24

A cikin Sashen Dokokin Sunan Takardu, ƙididdige ƙa'idar suna. Kuna iya saka [Yau], [Yanzu] da [Ni] a cikin ƙa'idar don samar da sunaye a hankali.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-40

  • A cikin Sashen Wurin Target, zaɓi ɗakin karatu na daftarin aiki don adana takaddun da aka haɗa.
  • Danna Ok don adana saitunan.
  • A cikin Shafin Saitunan Doka, zaku iya view ainihin bayanan ƙa'idar (Sunan Doka, OutputType, Samfura, Gyara, da Gyara ta).

Gyara Doka

  • Kewaya zuwa jeri ko ɗakin karatu inda kuke son gyara ƙa'ida.
  • A kan Ribbon, danna Lissafi ko Laburare shafin sannan danna Sarrafa Dokoki a cikin rukunin Saituna.
  • A cikin Saitunan Maƙeran Takardu -> Shafi na doka, nemo ƙa'idar kuma danna Shirya. Yi canje-canjenku sannan danna Ok don adana canje-canje.

Share Doka

  • Kewaya zuwa jeri ko ɗakin karatu inda kuke son share ƙa'ida.
  • A kan Ribbon, danna Lissafi ko Laburare shafin sannan danna Sarrafa Dokoki a cikin rukunin Saituna.
  • A cikin Saitunan Maƙeran Takardu -> Shafi na doka, nemo dokar da kake son sharewa kuma danna Share.
  • Akwatin saƙo zai bayyana yana tambayarka don tabbatar da cewa kana son ci gaba da gogewa.
  • Danna Ok don tabbatar da gogewar.

Amfani da Document Maker

Mai yin Rubutun yana ba ku damar ƙirƙirar takaddun mutum ɗaya don kowane abu na jeri ko haɗa abubuwan jeri da yawa cikin takarda ɗaya.

Ƙirƙirar Takardun Mutum

  • Kewaya zuwa jeri ko ɗakin karatu da kuke son samar da daftarin aiki don.
  • Zaɓi abu ɗaya ko fiye (s).
  • A kan Ribbon, danna Ƙirƙirar Takardu.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-12
  • Akwatin maganganu na Ƙirƙirar Takardu zai bayyana. Za ka iya zaɓar samfuri da kake son amfani da shi a cikin Zaɓan Zaɓuɓɓukan Samfurin Samfura. Takardun da aka samar file sunaye da adadin files generated kuma zai bayyana a cikin akwatin maganganu, a ƙarƙashin Zaɓin Zaɓuɓɓukan Samfura.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-41
  • Danna Ƙirƙirar don samar da takaddun.
  • Da zarar an gama ƙirƙirar takaddun, za ku ga sakamakon aikin. Danna Je zuwa Wuri don shigar da ɗakin karatu ko babban fayil inda ake adana takaddun. Danna kan a file suna don buɗewa ko adana shi.
  • Danna Ok don rufe akwatin maganganu.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-42
  • Idan tsarin samar da daftarin aiki ya gaza, Matsayin zai nuna azaman gazawa. Kuma zaka iya view Saƙon Kuskuren ƙarƙashin ginshiƙin Ayyuka.

Ƙirƙirar daftarin da aka haɗa
Wannan aikin yana ba ku damar haɗa abubuwa da yawa cikin takarda ɗaya. Don samar da daftarin aiki da aka haɗe, kuna buƙatar kunna zaɓin Ƙirƙirar Takardu a cikin doka.

  • Kewaya zuwa jeri ko ɗakin karatu da kuke son samar da daftarin aiki don.
  • Zaɓi abubuwan da kuke so kuma danna Ƙirƙirar daftarin aiki akan Ribbon.
  • Akwatin maganganu na Ƙirƙirar daftarin aiki zai bayyana. Daga wannan akwatin maganganu, zaku iya zaɓar samfurin da kuke son amfani da shi a cikin zazzagewar Samfura. Takardun da aka samar file sunaye da adadin files generated shima zai bayyana a cikin akwatin maganganu.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-28
  • Danna Ƙirƙirar don samar da daftarin aiki.
  • Da zarar an gama ƙirƙirar daftarin aiki, za ku iya ganin sakamakon aiki. Danna Je zuwa Wuri don shigar da ɗakin karatu ko babban fayil inda ake adana takaddun. Danna kan file suna don buɗewa ko adana shi.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-29
  • Danna Ok don rufe akwatin maganganu.

Nazarin Harka
A ce kai kwararre ne na tallace-tallace kuma bayan ka aiwatar da oda, kana buƙatar aika da daftari ko rasit (a cikin tsarin .pdf) ga abokin cinikinka. Samfurin daftari ko rasit da kuma file sunan ya zama daidai kuma bisa manufofin kamfanin ku. Anan ne jerin Duk oda da ke ɗauke da duk cikakkun bayanai na umarnin abokin ciniki, gami da Sunan samfur, Abokin ciniki, Hanyar Biyan kuɗi, da sauransu.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-30

A cikin samfurin karɓar Talla, saka filayen jeri a cikin tebur kamar haka:

KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-31KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-32

Kunna zaɓin Ƙirƙirar Takardu da aka haɗa kuma saita sassan masu zuwa:

KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-33Idan kuna son aika bayanan odar zuwa Tom Smith, don exampDon haka, kawai zaɓi abin da ke da alaƙa da Tom Smith kuma danna Ƙirƙirar Takardu akan Ribbon. Za ku sami PDF file mai bi:KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-34

Idan abokin cinikin ku Lucy Green, don example, ya sayi samfura uku, kuna son sanya umarni uku cikin takarda ɗaya. A cikin wannan exampHar ila yau, ya kamata ka zaɓi abubuwa uku sannan ka danna Haɗa Generate akan Ribbon. Sakamakon PDF file za a samar kamar haka:KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-35

Shirya matsala & Taimako

Shafi na 1: Lissafin Tallafawa, Laburare da Taruka

  • Mai yin daftarin aiki na iya aiki akan waɗannan jeri-jeri da ɗakunan karatu.
 

Lissafi

Sanarwa, Kalanda, Lambobin sadarwa, Lissafi na Musamman, Lissafin Musamman a cikin Takardar bayanai View, Hukumar Tattaunawa, Lissafin Waje, Fitar da Fayil ɗin Shigo, Lissafin matsayi (kada ku nuna maɓallan samfur), Bincike (kada ku nuna maɓallin samfur), Bayar da Bibiya, Haɗin kai, Ayyukan Ayyuka, Ayyuka
 

Dakunan karatu

Kadari, Haɗin Bayanai, Takardu, Form, Shafin Wiki, Slide, Report, hoto (maɓallan samfur suna cikin menu na Saituna)
 

Hotunan hotuna

Web Gallery ɗin Sassan, Lissafin Samfuran Gallery, Babban Shafukan Gallery, Gidan Jigogi, Gallery ɗin Magani
 

Lissafi na musamman

Categories, sharhi, Posts, kewayawa, albarkatu, inda yake, Kalanda na rukuni, Memo na kiran waya, Ajanda, Masu halarta, Maƙasudai, Yanke shawara, Abubuwan da Za a Kawo, Akwatin Rubutu

Shafi 2: Tallafin Ayyukan Filin Lissafi
Tebu mai zuwa yana nuna ayyukan filin da aka ƙididdige waɗanda ake tallafawa a cikin Microsoft Word.

  Suna Misali Sharhi
 

Ayyuka na Musamman

Sum Sum ([Littafin ku])  

1. Ba abin damuwa ba.

2. Baya goyan bayan recursively gida.

3. Yana goyan bayan lissafin kimiyya na waje.

Max Max([YourColumn])
Min Min ([Littafin ku])
Matsakaicin Matsakaici([YourColumn]
Kidaya Ƙidaya ([Littafin ku])
 

 

 

 

 

 

 

 

 

Ayyukan tsarin

Abs Math.Abs  

 

 

 

 

 

 

 

1. Harka m.

2. Goyan bayan recursively gida.

3. Yana goyan bayan lissafin kimiyya na waje.

Acos Math.Acos
Asin Math.Asin
Atan Math.Astan
Atan2 Math.Astan2
BigMul Math.BigMul
Rufi Math. Rufi
Cos Math.Cos
Koshi Math.Cosh
Exp Math.Exp
Falo Lissafi.Flool
Shiga Lissafi.Log
Log10 Lissafi.Log10
Max Math.Max
Min Math.Min
Pow Math. Pow
Zagaye Math. Zagaye
Alama Math. Alama
Zunubi Math.Sin
Sin Math.Sinh
Sqrt Math.Sqrt
Tan Math.Tan
Tan Math. Tan
Truncate Math.Truncate

Shafi 3: Gudanar da Lasisi
Kuna iya amfani da Maƙerin Takardu ba tare da shigar da kowace lambar lasisi na tsawon kwanaki 30 daga lokacin da kuka fara amfani da shi ba. Don amfani da samfurin bayan ƙarewa, kuna buƙatar siyan lasisi da yin rijistar samfurin.

Neman Bayanin Lasisi

  1. A cikin babban shafin samfuran, danna mahaɗin gwaji kuma shigar da Cibiyar Gudanar da Lasisi.
  2. Danna Zazzage Bayanin Lasisi, zaɓi nau'in lasisi kuma zazzage bayanin (Lambar uwar garken, ID na Farm ko ID ɗin Tarin Yanar Gizo).KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-36

Domin BoostSolutions ya ƙirƙira muku lasisi, DOLE ne ku aiko mana da mai gano mahalli na SharePoint (Lura: nau'ikan lasisi daban-daban suna buƙatar bayani daban-daban). Lasin uwar garken yana buƙatar lambar uwar garken; lasisin gona yana buƙatar ID na gona; kuma lasisin tarin rukunin yanar gizon yana buƙatar ID na tarin rukunin yanar gizon.

  • Aika mana bayanin da ke sama (sales@boostsolutions.com) don samar da lambar lasisi.

Rijistar lasisi

  1. Lokacin da ka karɓi lambar lasisin samfur, shigar da shafin Cibiyar Gudanar da Lasisi.
  2. Danna Rajista akan shafin lasisi kuma taga lasisin Rajista ko Sabuntawa zai buɗe.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-37
  3. Loda lasisin file ko shigar da lambar lasisi kuma danna Rajista. Za ku sami tabbaci cewa an inganta lasisin ku.KYAUTA-MAFITA-V2-Takardu-Maker-fig-38

Don ƙarin cikakkun bayanai kan sarrafa lasisi, duba BoostSolutions Foundation.

Takardu / Albarkatu

KYAUTA MAGANIN V2 Mai yin Takardu [pdf] Jagorar mai amfani
V2 Document Maker, V2, Mai yin Takardu, Mai yi

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *