Lantarki Albatross Umarnin Aikace-aikacen Tushen Na'urar Android
Gabatarwa
“Albatross” aikace-aikacen tushen na'urar Android ne wanda ake amfani dashi tare da rukunin Snipe / Finch / T3000 don sadar da matukin jirgi mafi kyawun tsarin kewayawa. Tare da Albatross, matukin jirgi zai ga duk bayanan da suka dace da ake buƙata yayin jirgin akan akwatunan jiragen ruwa na musamman. An saita duk zane mai hoto ta irin wannan hanya don isar da duk bayanai cikin fahimta sosai don rage matsin lamba akan matukin jirgin. Ana yin sadarwa ta hanyar kebul na USB akan ƙimar baud mai girma mai saurin isar da bayanai mai daɗi ga matuƙin jirgin. Yana aiki akan yawancin na'urorin Android da aka siga daga Android v4.1.0 gaba. An ba da shawarar na'urori masu Android v8.x kuma daga baya saboda suna da ƙarin albarkatu don aiwatar da bayanai da sake fasalin allon kewayawa.
Babban fasali na Albatross
- Zane mai ban sha'awa
- Akwatunan kewayawa na musamman
- Launuka na musamman
- Yawan wartsakewa da sauri (har zuwa 20Hz)
- Sauƙi don amfani
Amfani da aikace-aikacen Albatross
Babban menu
Menu na farko bayan jerin wutar lantarki ana iya gani a hoton da ke ƙasa:
Danna maballin "JIRGINJI" zai baiwa matukin jirgin kafin zaɓin jirgin / saitin shafin inda aka zaɓi takamaiman sigogi da saita. An rubuta ƙarin game da hakan a cikin “Babin shafi na jirgin”.
Ta zaɓar maɓallin “TASK”, matukin jirgi na iya ƙirƙirar sabon ɗawainiya ko gyara ɗawainiya wanda ya riga ya kasance a cikin bayanai. An rubuta ƙarin game da hakan a cikin "Babin menu na ɗawainiya".
Zaɓi maɓallin "LOGBOOK" zai nuna tarihin duk jiragen da aka yi rikodin su a baya waɗanda aka adana a kan diski na ciki tare da bayanan ƙididdiga.
Zaɓi maɓallin "SETTINGS" yana bawa mai amfani damar canza aikace-aikace da saitunan aiki
Zaɓi maɓallin "GAME DA" zai nuna ainihin bayanan sigar da jerin na'urori masu rijista.
Shafin tashi
Ta zaɓar maɓallin “JIRGINJI” daga babban menu, mai amfani zai sami shafin farko inda zai iya zaɓar da saita takamaiman sigogi.
Jirgin sama: danna wannan zai ba mai amfani da jerin duk jiragen da ke cikin bayanansa. Ya rage ga mai amfani don ƙirƙirar wannan bayanan.
Aiki: danna wannan zai ba mai amfani damar zaɓar wani aiki da yake son tashi. Zai sami jerin duk ayyukan da aka gano a cikin babban fayil ɗin Albatross/Task. Dole ne mai amfani ya ƙirƙiri ayyuka a cikin babban fayil ɗin ɗawainiya
Ballast: mai amfani zai iya saita adadin ballast ɗin da ya ƙara a cikin jirgin. Ana buƙatar wannan don saurin tashi lissafi
Lokacin Ƙofa: Wannan fasalin yana da zaɓi na kunnawa/kashe a dama. Idan an zaɓi kashewa to a babban shafin jirgin sama lokacin hagu na sama zai nuna lokacin UTC. Lokacin da zaɓin lokacin ƙofar ya kunna to mai amfani dole ne ya saita lokacin buɗe ƙofar kuma aikace-aikacen zai ƙidaya lokaci kafin a buɗe ƙofar a cikin tsari "W: mm: ss". Bayan an buɗe lokacin ƙofar, tsarin "G: mm: ss" zai ƙidaya lokacin kafin a rufe ƙofar. Bayan an rufe gate mai amfani zai ga alamar "RUFE".
Danna maɓallin Fly zai fara shafin kewayawa ta amfani da zaɓin jirgin sama da ɗawainiya.
Shafin aiki
A cikin menu na ɗawainiya mai amfani zai iya zaɓar idan yana son ƙirƙirar sabon ɗawainiya ko gyara ɗawainiyar da aka riga aka ƙirƙira.
Duk ɗawainiya files wanda Albatross zai iya ɗauka ko gyara dole ne a adana shi a cikin * .rct file suna kuma adana su a cikin ƙwaƙwalwar ciki na na'urar Android a cikin babban fayil ɗin Albatross/Task!
Duk wani sabon aikin da aka ƙirƙira kuma za a adana shi a cikin babban fayil ɗin. File sunan zai zama sunan ɗawainiya wanda mai amfani zai saita ƙarƙashin zaɓuɓɓukan ɗawainiya.
Sabon / Shirya ɗawainiya
Ta zaɓar wannan zaɓi, mai amfani zai iya ƙirƙirar sabon ɗawainiya akan na'urar ko shirya wani ɗawainiya mai gudana daga lissafin ɗawainiya.
- Zaɓi Matsayin farawa: Don zuƙowa amfani da shafa tare da yatsu biyu ko danna wurin da za a zuƙowa ciki sau biyu. Da zarar an zaɓi wurin farawa, yi dogon latsa shi. Wannan zai saita aiki tare da farawa akan wurin da aka zaɓa. Don saita madaidaicin matsayi mai amfani yakamata yayi amfani da kiban jogger (sama, ƙasa, hagu dama)
- Saita daidaitawar ɗawainiya: Tare da darjewa a kasan shafi, mai amfani zai iya saita yanayin aikin don sanya shi daidai taswira.
- Saita sigogin ɗawainiya: Ta danna maɓallin zaɓi, mai amfani yana da damar saita wasu sigogin ɗawainiya. Saita sunan aikin, tsayi, fara tsayi, lokacin aiki da hawan tushe (tsawon ƙasa inda za a yi aikin (sama da matakin teku).
- Ƙara yankunan aminci: Mai amfani na iya ƙara madauwari ko yanki rectangular tare da latsa kan takamaiman maɓalli. Don matsar da yanki zuwa wurin da ya dace dole ne a fara zaɓar don gyarawa da farko. Don zaɓar ta, yi amfani da maɓallin jogger na tsakiya. Tare da kowane latsa akan sa mai amfani yana iya canzawa tsakanin duk abubuwan da ke kan taswira a lokacin (aiki da yankuna). Abun da aka zaɓa yana da launin rawaya! Darasi na jagora da menu na Zaɓuɓɓuka za su canza kaddarorin abubuwa masu aiki (aiki ko yanki). Don share yankin aminci je ƙarƙashin zaɓuɓɓuka kuma latsa maɓallin "sharan shara".
- Ajiye aikin: Don ajiye ɗawainiya zuwa Albatross/Mai amfani da babban fayil ɗin ɗawainiya dole ne danna maɓallin Ajiye! Bayan haka, za a jera shi a ƙarƙashin menu na ɗawainiya. Idan aka yi amfani da zaɓi na baya (maɓallin baya na Android), ba za a adana ɗawainiya ba.
Gyara ɗawainiya
Shirya zaɓin ɗawainiya zai fara jera duk ayyukan da aka samo a cikin babban fayil ɗin Albatross/Task. Ta zaɓar kowane ɗawainiya daga lissafin, mai amfani zai iya gyara shi. Idan an canza sunan aikin a ƙarƙashin zaɓuɓɓukan ɗawainiya, za a adana shi zuwa ɗawainiya daban-daban file, wani tsohon / aiki na yanzu file za a sake rubutawa. Da fatan za a koma zuwa "Sabon ɗawainiya" yadda ake gyara ɗawainiya da zarar an zaɓa.
Shafin littafin
Danna kan shafin Logbook zai nuna jerin ayyukan da aka tashi.
Danna mai amfani da sunan ɗawainiya zai sami jerin duk jiragen da aka jera daga sabo zuwa mafi tsufa. A cikin take akwai kwanan wata da aka tashi jirgin, ƙasa akwai lokacin farawa kuma a dama da dama na triangles da ke tashi.
Danna kan takamaiman jirgin za a nuna ƙarin ƙididdiga game da jirgin. A lokacin mai amfani zai iya sake kunna jirgin, loda shi zuwa gasar da ke tashe web site ko aika shi zuwa adireshin imel. Za a nuna hoton jirgin ne kawai bayan an ɗaga jirgin zuwa Ƙungiyar Triangle na GPS web shafi mai Upload button!
Loda: danna zuwa gare shi zai loda jirgin zuwa Ƙungiyar Triangle na GPS web site. Mai amfani yana buƙatar samun asusun kan layi akan hakan web shafin kuma shigar da bayanan shiga karkashin tsarin Cloud. Bayan an ɗora jirgin ne za a nuna hoton jirgin! Web adireshin yanar gizon: www.gps-triangle league.net
Sake kunnawa: Zai sake kunna jirgin.
Email: Zai aika da IGC file mai ɗauke da jirgin zuwa ƙayyadadden asusun imel da aka shigar a cikin saitin Cloud.
Shafin bayani
Ana iya samun mahimman bayanai azaman na'urori masu rijista, sigar aikace-aikacen da matsayi na ƙarshe na GPS anan.
Don yin rijistar sabuwar na'ura danna maɓallin "Ƙara sabo" kuma zance don shigar da lambar serial na na'urar kuma za a nuna maɓallin rajista. Ana iya yin rajista har zuwa na'urori 5.
Menu na saituna
Danna maɓallin saiti, mai amfani zai sami jerin sunayen masu tuƙi da aka adana a cikin ma'ajin bayanai kuma ya zaɓi waɗanne saitunan glider da yake son zaɓa.
Tare da Albatross v1.6 kuma daga baya, yawancin saituna suna da alaƙa da glider. Saituna gama-gari kawai ga duk masu tafiya a cikin jeri sune: Cloud, Beeps da Raka'a.
Da farko zaži mai zazzagewa ko ƙara sabon mai tuƙi zuwa jeri tare da maɓallin “Ƙara sabo”. Don cire glider daga jeri latsa alamar "sharar sharar" a cikin layin mai glider. Yi hankali da hakan tunda babu dawowa idan kuskure ya matsa!
Duk wani canji da aka yi ana ajiye shi ta atomatik lokacin danna maɓallin baya na android! Babu maɓallin Ajiye!
A ƙarƙashin menu na babban saituna za a iya samun rukunin saituna daban.
Saitin ƙwanƙwasa yana nufin duk saituna dangane da glider wanda aka zaɓa kafin shigar da saitunan.
A ƙarƙashin saitunan faɗakarwa ana iya ganin zaɓuɓɓukan gargaɗi daban-daban. Kunna / kashe gargaɗin da mai amfani ke son gani da ji. Wannan saitunan duniya ne ga duk masu tuƙi a tushen bayanai.
Saitin murya yana da jerin duk sanarwar muryar da aka goyan baya. Wannan saitunan duniya ne ga duk masu tuƙi a tushen bayanai.
Ana amfani da saitunan zane don ayyana launuka daban-daban akan babban shafin kewayawa. Wannan saitunan duniya ne ga duk masu tuƙi a tushen bayanai.
Saitunan Vario/SC suna nufin sigogi daban-daban, masu tacewa, mitoci, saurin SC da sauransu… TE siga ce ta tushen sigina, wasu na duniya kuma iri ɗaya ne ga duk masu tuƙi a cikin bayanai.
Saitunan Servo suna ba da damar mai amfani don saita ayyukan da za a yi a nau'in bugun jini daban-daban da naúrar kan jirgi ta gano. Wannan takamaiman saitunan glider ne.
Saitunan raka'a suna ba da dama don saita raka'a da ake so zuwa bayanan da aka nuna.
Saitunan Cloud suna ba da ikon saita sigogi don ayyukan kan layi.
Saitunan ƙararrawa suna ba da ikon saita sigogi don duk abubuwan da suka faru na ƙara lokacin jirgin.
Glider
An saita takamaiman saitunan glider anan. Ana amfani da waɗannan saitunan a cikin log ɗin IGC file kuma don ƙididdige sigogi daban-daban da ake buƙata don ingantacciyar hanyar tashi
Sunan ƙwanƙwasa: sunan glider wanda aka nuna akan jerin gwano. Ana kuma ajiye wannan suna a cikin log ɗin IGC file
Lambar rajista: za a adana a IGC file Lambar gasa: alamun wutsiya - za a adana a cikin IGC file
Nauyi: nauyin glider a mafi ƙarancin nauyin RTF.
Matsakaicin: tsawon reshe na glider.
Wurin Wing: yankin reshe na glider
Polar A, B, C: Ƙimar iyakacin iyaka na glider
Gudun tsayawa: ƙaramin rumbun gudu na glider. An yi amfani da shi don gargaɗin Stall
Vne: kar a wuce saurin gudu. An yi amfani da shi don gargaɗin Vne.
Gargadi
Kunna / musaki kuma saita iyakoki na gargadi a wannan shafin.
Tsayin yanayi: tsayin daka a sama lokacin da ya kamata gargadi ya zo.
Gudun tsayawa: lokacin da aka kunna faɗakarwar murya za a sanar. An saita ƙimar rumbun a ƙarƙashin saitunan magudanar ruwa
Vne: lokacin da aka kunna ba za a sanar da gargadin saurin gudu ba. An saita ƙima a cikin saitunan glider.
Baturi: Lokacin da baturi voltage drops karkashin wannan iyaka gargadin murya za a sanar.
Saitunan murya
Saita sanarwar murya a nan.
Nisan layi: sanarwar kashe nisan hanya. Lokacin da aka saita zuwa 20m Snipe zai ba da rahoton kowane 20m lokacin da jirgin ya kauce daga layin aiki mai kyau.
Altitude: Tazarar rahotannin tsayi.
Lokaci: Tazarar lokacin aiki da ya rage rahoton.
Ciki: Lokacin da aka kunna "Ciki" za a sanar da lokacin da aka kai ga ɓangaren juzu'i.
Hukunci: Lokacin da aka kunna adadin maki za a sanar da hukuncin idan an yanke hukunci lokacin ketare layin farawa.
Ribar Altitude: Lokacin da aka kunna, za a ba da rahoton ribar tsayi kowane 30s lokacin da zafin zafi.
Baturi voltage: Lokacin da aka kunna, Baturi voltage za a ba da rahoto akan sashin Snipe kowane lokaci voltage saukad da 0.1V.
Vario: Saita irin nau'in vario da aka sanar a kowane s 30 lokacin da ake yin zafi.
Tushen: Saita akan wacce na'urar yakamata a samar da sanarwar muryar.
Zane
Mai amfani zai iya saita launuka daban-daban kuma ya kunna / kashe abubuwa masu hoto a wannan shafin.
Layin waƙa: launi na layin wanda shine tsawo na hanci
Yanki masu lura: Launin sassan batu
Farawa/Layin Ƙarshe: Launin layin gamawa
Aiki: Launi na aiki
Layi mai ɗaukar nauyi: Launin layi daga hancin jirgin zuwa wurin kewayawa.
Bayanan Navbox: Launi na bango a yankin akwatin navbox
Rubutun Navbox: Launin rubutun navbox
Bayanan taswira: Launin bango lokacin da aka kashe taswira tare da dogon latsawa
Glider: Launi na alamar glider
Wutsiya: Lokacin da aka kunna, za a zana wutsiya mai ƙwanƙwasa akan taswira tare da launuka masu nuna tashi da nutsewar iska. Wannan zaɓi yana ɗaukar aikin sarrafawa da yawa don haka a kashe shi akan tsofaffin na'urori! Mai amfani zai iya saita tsawon wutsiya a cikin daƙiƙa.
Girman wutsiya: Mai amfani zai iya saita girman ɗigon wutsiya ya kamata su kasance.
Lokacin da aka canza launi ana nuna irin wannan zaɓin launi. Zaɓi launin farawa daga da'irar launi sannan yi amfani da ƙananan faifai biyu don saita duhu da bayyanannu.
Vario/SC
Vario tace: Martanin tacewa vario a cikin dakika. Ƙarƙashin ƙimar ƙimar mafi mahimmancin vario zai kasance.
Ladan lantarki: Karanta littafin Raven don ganin ƙimar da ya kamata a saita anan lokacin da aka zaɓi diyya ta lantarki.
Kewaye: Ƙimar Vario na matsakaicin / ƙaramar ƙara
Mitar Zero: Mitar sautin vario lokacin da aka gano 0.0 m/s
Madaidaicin Mita: Mitar sautin vario lokacin da aka gano iyakar vario (saita cikin kewayo)
Mitar mara kyau: Mitar sautin vario lokacin da aka gano mafi ƙarancin vario (saita cikin kewayo)
Sautin Vario: Kunna / kashe sautin vario akan Albatross.
Ƙarar ƙararrawa: Saita ƙofa lokacin da sautin vario zai fara ƙara. Wannan zaɓin yana aiki ne kawai akan rukunin Snipe! Example on hoto shine lokacin da vario ke nuna -0.6m/s nutse to Snipe ya riga ya haifar da sautin ƙara. Yana da amfani don saita a nan ƙimar nutsewar glider don haka vario zai nuna cewa yawan iska ya riga ya tashi a hankali.
Kewayo na shiru daga 0.0 har zuwa: Lokacin da aka kunna, sautin vario zai yi shuru daga 0.0 m/s har sai an shigar da ƙimar. Mafi qarancin shine -5.0m/s
Servo
Zaɓuɓɓukan Servo suna haɗe zuwa kowane jirgin sama a cikin bayanan bayanai daban. Tare da su mai amfani zai iya sarrafa zaɓuɓɓuka daban-daban ta hanyar tashar servo ɗaya daga mai watsa shi. Kamar yadda haɗe-haɗe na musamman dole ne a saita akan mai watsawa don haɗa matakan tashi daban-daban ko juyawa zuwa tashar da ake amfani da su don sarrafa Albatross.
Da fatan za a yi aƙalla 5% bambanci tsakanin kowane saiti!
Lokacin da servo pulse yayi daidai da ƙimar da aka saita, ana yin aiki. Don maimaita aikin, servo pulse dole ne ya fita daga kewayon aiki kuma ya dawo baya.
Ƙimar gaske tana nuna bugun bugun servo da aka gano a halin yanzu. Dole ne a kunna tsarin haɗin gwiwar RF don wannan!
Fara/Sake farawa zai hannu / zata sake farawa aiki
Shafin thermal zai yi tsalle kai tsaye zuwa shafin thermal
Shafi na latsawa zai yi tsalle kai tsaye zuwa shafin zamewa
Shafin farawa zai yi tsalle kai tsaye zuwa shafin farawa
Shafin bayani zai yi tsalle kai tsaye zuwa shafin bayani
Shafin da ya gabata zai kwaikwayi latsa kibiya ta hagu a cikin taken allo na jirgin
Shafi na gaba zai kwaikwayi latsa kibiya ta dama a cikin taken allo na jirgin
Canjin SC zai canza tsakanin vario da yanayin umarnin sauri. (ana buƙatar MacCready tashi wanda ke zuwa nan gaba) Yana aiki kawai tare da rukunin Snipe!
Raka'a
Saita duk raka'a don bayanan da aka nuna anan.
Gajimare
Saita duk saitunan girgije anan
Sunan mai amfani da sunan mahaifi: Suna da sunan mahaifi na matukin jirgi.
Asusun Imel: Shigar da asusun imel da aka riga aka ƙayyade wanda za a aika da jirage zuwa lokacin latsa maɓallin Imel a ƙarƙashin littafin shiga.
Gasar Triangle GPS: Shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa da aka yi amfani da ita akan gasar Triangle na GPS web shafi don loda jiragen kai tsaye daga Albatross app ta latsa maɓallin loda a ƙarƙashin littafin log.
Epsara
Saita duk saitunan sauti anan
Hukunci: Lokacin da aka kunna mai amfani zai ji ƙarar "hukunci" na musamman akan haye layi idan saurin ko tsayi ya yi girma. Yana aiki tare da rukunin Snipe kawai.
Ciki: Lokacin da aka kunna kuma glider ya shiga sashin juzu'i, za a fitar da ƙararrawa guda 3 waɗanda ke nuni da cewa an kai ga matuƙin jirgin.
Yanayin farawa: Ba a aiwatar da jet ba… an shirya shi don gaba
Ƙirar nesa tana aiki tare da naúrar Snipe kawai. Wannan ƙararrawa ce ta musamman wacce ke faɗakar da matukin jirgi a lokacin da aka saita kafin ya isa sashin jujjuyawar aiki. Mai amfani zai saita lokaci na kowane ƙara kuma kunna ko kashe shi.
Ƙararrawar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙararrawa ke aiki tare da rukunin Snipe kawai. Lokacin da aka kunna wannan zaɓin duk ƙarar ƙararrawa akan sashin Snipe (hukunce-hukunce, nisa, ciki) za a ƙirƙira tare da ƙarar 20% mafi girma fiye da ƙarar ƙarar vario don haka za a iya jin shi sosai.
Yawo tare da Albatross
Babban allon kewayawa yayi kama da hoton da ke ƙasa. Yana da manyan sassa 3
Kan kai:
A cikin taken an rubuta sunan shafin da aka zaɓa a tsakiya. Mai amfani na iya samun START, GLIDE, THERMAL da shafin BAYANI. Kowane shafi yana da taswirar motsi iri ɗaya amma ana iya saita akwatunan kewayawa daban-daban don kowane shafi. Don canza mai amfani da shafi na iya amfani da kibiya hagu da dama a cikin kai ko amfani da sarrafa servo. Header kuma ya ƙunshi sau biyu. Lokacin da ya dace koyaushe zai nuna sauran lokacin aiki. A hannun hagu mai amfani zai iya samun lokacin UTC a hh:mm:ss tsarin lokacin da lokacin ƙofar kan shafin tashi ya ƙare. Idan lokacin ƙofa akan shafin tashi ya kunna to wannan lokacin zai nuna bayanin lokacin ƙofar. Da fatan za a koma zuwa bayanin “Lokacin Ƙofar” Tashi.
Shugaban shafin START yana da ƙarin zaɓi don ARM aikin. Ta danna alamar START aikin zai kasance da makamai kuma launin rubutu zai zama ja kuma ya ƙara >> << a kowane gefe: >> START << Da zarar an kunna ƙetare layin farawa zai fara aikin. Da zarar farawa ya kasance da makamai, duk sauran taken shafi a cikin taken suna da launin ja.
Taswira mai motsi:
Wannan yanki ya ƙunshi bayanai masu yawa da yawa don matukin jirgi don kewaya aikin. Babban sashinsa aiki ne tare da sassan jujjuyawar sa da layin farawa/ gamawa. A cikin ɓangaren dama na dama ana iya ganin alamar alwatika wanda zai nuna adadin madaidaitan triangles da aka yi. A gefen hagu na sama ana nuna alamar iska.
Kibiya tana gabatar da alkibla daga inda iska ke busawa da sauri.
A gefen dama faifan vario yana nuna motsin jirgin sama daban-daban. Wannan madaidaicin kuma zai ƙunshi layi wanda zai nuna matsakaicin ƙimar vario, ƙimar vario thermal da saita ƙimar MC. Burin matukin jirgi shine a sami dukkan layika kusa da juna kuma wannan yana nuna kyakkyawan yanayin zafi na tsakiya.
A gefen hagu mai saurin iskar iskar yana nuna matuƙin jirginsa. A kan wannan silima mai amfani zai iya ganin jajayen iyakoki da ke nuna rumbun sa da saurin Vne. Hakanan za'a nuna yanki mai shuɗi wanda ke nuna mafi kyawun saurin tashi a yanayin halin yanzu.
A cikin ƙananan ɓangaren akwai + da - maɓalli masu ƙima a tsakiya. Tare da wannan maɓalli biyu mai amfani zai iya canza ƙimar MC wanda aka nuna azaman ƙima a tsakiya. Ana buƙatar wannan don tashi sama na MacCready wanda aka shirya za a saki a farkon watannin shekara ta 2020.
Hakanan akwai alamar motsi a saman tsakiyar taswirar motsi wanda ke nuna cewa saurin da tsayi na yanzu yana sama da yanayin farawa don haka za a ƙara maki hukunci idan tsallake layin farawa zai faru a wannan lokacin.
Motsi taswira kuma yana da zaɓi don kunna / kashe taswirar Google azaman bango. Mai amfani zai iya yin hakan tare da dogon latsa kan yankin taswira mai motsi. Danna shi don aƙalla 2s don kunna taswira / kashewa.
Don zuƙowa yi amfani da motsin zuƙowa tare da yatsu 2 akan yankin taswira mai motsi.
Lokacin tashi yi ƙoƙarin rufe layin waƙa da ɗaukar hoto. Wannan zai jagoranci jirgin sama zuwa mafi guntuwar hanya zuwa wurin kewayawa.
Akwatunan Nav:
A ƙasa akwai akwatunan kewayawa guda 6 masu ɗauke da bayanai daban-daban. Kowane akwatin navbox na iya saita ta mai amfani menene
a nuna. Yi ɗan gajeren danna kan navbox wanda ke buƙatar canzawa kuma jerin navbox zai bayyana.
Tarihin bita
21.3.2021 | v1.4 | cire layin taimako a ƙarƙashin saitunan hoto ƙara ƙididdiga na polar a ƙarƙashin glider kara shiru shiru don vario beep ƙara sunan mai amfani da sunan mahaifi a ƙarƙashin girgije |
04.06.2020 | v1.3 | ƙarin zaɓin tushe a ƙarƙashin saitunan murya ƙara zaɓin ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar ƙarar zaɓi ce ƙarƙashin saitin Beeps |
12.05.2020 | v1.2 | ƙara baturi voltage zaɓi a ƙarƙashin saitunan murya Za'a iya saita tsawon wutsiya da girman a ƙarƙashin saitunan hoto Za'a iya saita kashe kashe mara kyau a ƙarƙashin saitunan Vario/SC ƙara zaɓin sauya SC ƙarƙashin saitunan servo saitin ƙara sautin ƙararrawa |
15.03.2020 | v1.1 | ƙara saitunan girgije bayanin imel da maɓallin loda akan logbook vario sauti ƙara a ƙarƙashin vario saitin |
10.12.2019 | v1.0 | sabon ƙirar GUI da duk sabon bayanin zaɓin da aka ƙara |
05.04.2019 | v0.2 | Sigar maɓalli guda biyu ba ta da mahimmanci kuma tare da sabon sigar firmware Snipe (daga v0.7.B50 da kuma daga baya) |
05.03.2019 | v0.1 | sigar farko |
Takardu / Albarkatu
![]() |
Lantarki Albatross Aikace-aikacen tushen Na'urar Android [pdf] Umarni Albatross Aikace-aikacen tushen Na'urar Android |