REGIN-LOGO

REGIN RC-CDFO Pre Mai Kula da Daki Mai Shirye tare da Nuni Sadarwa da Maɓallin Fan

REGIN-RC-CDFO-wanda aka riga aka tsara-Mai kula da daki-tare da-Nuna-Sadarwar-da-Fan-Button-PRODUCT-IMG

Bayanin samfur

RC-CDFO Mai Kula da Dakin da Aka Gabatar da shi

RC-CDFO mai kula da daki ne wanda aka riga aka shirya daga jerin Regio Midi wanda aka tsara don sarrafa dumama da sanyaya a cikin tsarin fan-coil. Yana fasalta sadarwa ta hanyar RS485 (Modbus, BACnet ko EXOline), tsari mai sauri da sauƙi ta hanyar Kayan aiki, sauƙi mai sauƙi, da kunnawa / kashewa ko sarrafa 0… 10 V. Mai sarrafawa yana da nunin baya da shigarwa don gano wurin zama, lamba ta taga, firikwensin huɗa, ko aikin canji. Hakanan yana da na'urar firikwensin zafin jiki da aka gina a cikin ɗaki kuma ana iya haɗa shi da firikwensin waje don zafin ɗaki, canzawa, ko iyakance zafin iska (PT1000).

Aikace-aikace

Masu kula da Regio sun dace don amfani da su a cikin gine-ginen da ke buƙatar ingantacciyar ta'aziyya da rage yawan kuzari, kamar ofisoshi, makarantu, wuraren sayayya, filayen jirgin sama, otal, da asibitoci.

Masu aiki

RC-CDFO na iya sarrafa 0…10 V DC bawul actuators da / ko 24 V AC thermal actuators ko kunna / kashe actuators tare da bazara dawo.

Sassauci tare da Sadarwa

Ana iya haɗa RC-CDFO zuwa tsarin SCADA na tsakiya ta hanyar RS485 (EXOline ko Modbus) kuma an saita shi don takamaiman aikace-aikacen ta amfani da Kayan aikin Aikace-aikacen software na kyauta.

Nuni Handling

Nuni yana da alamomi don dumama ko sanyaya saiti, nunin jiran aiki, saitunan sigar sabis, nunin da ba kowa/kashe (kuma yana nuna zafin jiki), zafin gida/ waje, da saiti. Mai sarrafawa kuma yana da wurin zama, karuwa/raguwa, da maɓallan fan.

Hanyoyin sarrafawa

Ana iya saita RC-CDFO don nau'ikan sarrafawa daban-daban / jerin sarrafawa, gami da dumama, dumama / dumama, dumama ko sanyaya ta hanyar canjin aiki, dumama / sanyaya, dumama / sanyaya tare da sarrafa VAV da tilasta samar da aikin iska, dumama/ sanyaya tare da VAV-control, sanyaya, sanyaya / sanyaya, dumama / dumama ko sanyaya ta hanyar canji-over, da canji-over tare da VAV aiki.

Umarnin Amfani da samfur

Kafin shigarwa da amfani da RC-CDFO wanda aka riga aka tsara shi mai kula da ɗakin, da fatan za a karanta littafin mai amfani a hankali kuma bi umarnin da aka bayar.

Shigarwa

Ƙirar ƙira ta kewayon Regio na masu sarrafawa yana sa su sauƙin shigarwa da ƙaddamarwa. Don shigar da RC-CDFO:

  1. Sanya farantin ƙasa daban don wayoyi zuwa wuri kafin saka na'urorin lantarki.
  2. Dutsen mai sarrafawa kai tsaye akan bango ko akan akwatin haɗin lantarki.

Kanfigareshan

Ana iya saita RC-CDFO don takamaiman aikace-aikacen ta amfani da Kayan aikin Aikace-aikacen software na kyauta. Ana iya canza ma'auni ta amfani da maɓallan KARA da RAGE a kan nunin mai sarrafawa kuma an tabbatar da su tare da maɓallin Mazauna. Don hana masu amfani mara izini yin canje-canje ga saitunan, yana yiwuwa a toshe ayyukan maɓalli da shiga menu na siga.

Hanyoyin sarrafawa

Ana iya saita RC-CDFO don yanayin sarrafawa daban-daban/ jerin sarrafawa. Da fatan za a koma zuwa littafin mai amfani don cikakkun bayanai game da daidaita mai sarrafawa don takamaiman aikace-aikacenku.

Amfani

An ƙera RC-CDFO don sarrafa dumama da sanyaya a cikin tsarin fan-coil. Yana fasalta sadarwa ta hanyar RS485 (Modbus, BACnet ko EXOline), tsari mai sauri da sauƙi ta hanyar Kayan aiki, sauƙi mai sauƙi, da kunnawa / kashewa ko sarrafa 0… 10 V. Mai sarrafawa yana da nunin baya da shigarwa don gano wurin zama, lamba ta taga, firikwensin huɗa, ko aikin canji. Hakanan yana da na'urar firikwensin zafin jiki da aka gina a cikin ɗaki kuma ana iya haɗa shi da firikwensin waje don zafin ɗaki, canzawa, ko iyakance zafin iska (PT1000). Nuni yana da alamomi don dumama ko sanyaya saiti, nunin jiran aiki, saitunan sigar sabis, nunin da ba kowa/kashe (kuma yana nuna zafin jiki), zafin gida/ waje, da saiti. Mai sarrafawa kuma yana da wurin zama, karuwa/raguwa, da maɓallan fan. RC-CDFO na iya sarrafa 0…10 V DC bawul actuators da / ko 24 V AC thermal actuators ko kunna / kashe actuators tare da bazara dawo. Da fatan za a koma zuwa littafin mai amfani don cikakkun bayanai game da daidaita mai sarrafawa don takamaiman aikace-aikacenku.

RC-CDFO cikakken mai kula da daki ne wanda aka riga aka tsara shi daga jerin Regio Midi wanda aka yi niyya don sarrafa dumama da sanyaya a cikin tsarin fan-coil.

RC-CDFO

Mai kula da ɗakin da aka riga aka tsara tare da nuni, sadarwa da maɓallin fan

  • Sadarwa ta hanyar RS485 (Modbus, BACnet ko EXOline)
  • Saitunan sauri da sauƙi ta Kayan Aikin Aikace-aikace
  • Sauƙi shigarwa
  • Kunnawa/Kashewa ko 0…10V
  • Nuni mai haske
  • Shigarwa don gano wurin zama, lamba ta taga, firikwensin raɗaɗi ko aikin canji
  • Ƙayyadaddun yanayin zafi na iska

Aikace-aikace
Masu kula da Regio sun dace don amfani da su a cikin gine-ginen da ke buƙatar ingantacciyar ta'aziyya da rage yawan kuzari, kamar ofisoshi, makarantu, wuraren sayayya, filayen jirgin sama, otal da asibitoci da sauransu.

Aiki
RC-CDFO mai kula da daki ne a cikin jerin Regio. Yana da maɓallin don sarrafa fan mai sauri uku (fan-coil), nuni, da kuma sadarwa ta hanyar RS485 (Modbus, BACnet ko EXOline) don haɗin tsarin tsarin.

Sensor
Mai sarrafawa yana da na'urar firikwensin zafin jiki a ciki. Hakanan za'a iya haɗa firikwensin waje don zafin ɗaki, canji-over ko samar da iyakancewar iska (PT1000).

Masu aiki
RC-CDFO na iya sarrafa 0… 10 V DC bawul actuators da / ko 24 V AC thermal actuators ko On / Kashe actuators tare da bazara dawo.

Sassauci tare da sadarwa
Ana iya haɗa RC-CDFO zuwa tsarin SCADA na tsakiya ta hanyar RS485 (EXOline ko Modbus) kuma an saita shi don takamaiman aikace-aikacen ta amfani da Kayan aikin Aikace-aikacen software na kyauta.

Sauƙi don shigarwa
Ƙirar ƙira, wanda ke nuna farantin ƙasa daban don wayoyi, yana sa gabaɗayan kewayon Regio mai sauƙin shigarwa da ƙaddamarwa. Za a iya sanya farantin ƙasa kafin a shigar da na'urorin lantarki. Hawan hawa yana faruwa kai tsaye akan bango ko akan akwatin haɗin lantarki.

Nuni handling

Nunin yana da alamomi masu zuwa:

REGIN-RC-CDFO-Mai sarrafa-Daki-wanda aka riga-akai-tare da-Nuna-Sadarwar-da-Fan-Button-FIG-1

1 Masoyi
2 Alamar atomatik/Manual don fan
3 Gudun fan na yanzu (0, 1, 2)
4 Tilasta samun iska
5 Ƙimar mai canzawa
6 Alamar zama
7 Yanayin zafin dakin na yanzu a °C zuwa maki goma sha ɗaya
8 Bude taga
9 SANYI/ZAFI: Yana nuna idan naúrar tana sarrafa gwargwadon wurin dumama ko sanyaya
10 TSIRA: Alamar jiran aiki, SERVICE: Saitunan sigogi
11 KASHE: Ba kowa (kuma yana nuna zafin jiki) ko Alamar Kashe (KASHE kawai)
12 Zazzabi na cikin gida/waje
13 Matsayi

Maɓallan da ke kan mai sarrafawa suna ba da sauƙin saitin ƙimar ƙimar ta amfani da menu na siga da aka nuna a nunin. Ana canza ma'auni tare da maɓallan KARA da RAGE kuma ana tabbatar da canje-canje tare da maɓallin Mazauna.

REGIN-RC-CDFO-Mai sarrafa-Daki-wanda aka riga-akai-tare da-Nuna-Sadarwar-da-Fan-Button-FIG-2

1 Maɓallin zama
2 Ƙara (∧) da Rage (∨) maɓallan
3 Maballin fan

Don hana masu amfani mara izini yin canje-canje ga saitunan, yana yiwuwa a toshe ayyukan maɓalli. Hakanan za'a iya toshe damar menu na siga.

Hanyoyin sarrafawa

Ana iya saita RC-CDFO don yanayin sarrafawa daban-daban/ jerin sarrafawa:

  • Dumama
  • Dumama / Dumama
  • Dumama ko sanyaya ta hanyar aikin canji
  • Dumama / sanyaya
  • Dumama / sanyaya tare da VAV-control da kuma tilasta samar da iska aiki
  • Dumama / sanyaya tare da VAV-control
  • Sanyi
  • Sanyaya/Sanya
  • Dumama / dumama ko sanyaya ta hanyar canji-over
  • Canje-canje tare da aikin VAV

Hanyoyin aiki

Akwai hanyoyi guda biyar daban-daban na aiki: A kashe, Ba kowa, Tsaye, Shagaltar da Kewaye. An shagaltar da shi shine yanayin aiki da aka saita. Ana iya saita shi zuwa Tsayawa ta amfani da menu na siga a nunin. Ana iya kunna yanayin aiki ta hanyar tsakiya, mai gano wurin zama ko maɓallin Matsala.
A kashe: Dumama da sanyaya an katse. Koyaya, kariyar sanyi har yanzu tana aiki (saitin masana'anta (FS))=8°C). Ana kunna wannan yanayin idan an buɗe taga.
Wanda ba shi da aiki: Dakin da aka sanya mai kulawa ba a amfani da shi na tsawon lokaci, kamar lokacin hutu ko dogon karshen mako. Dukansu dumama da sanyaya ana kiyaye su a cikin tazarar zafin jiki tare da daidaita yanayin yanayin min/max (FS min=15°C, max=30°C).
Tsaya tukuna: Dakin yana cikin yanayin ceton kuzari kuma ba a amfani dashi a halin yanzu. Wannan na iya, alal misali, lokacin dare, karshen mako da maraice. Mai sarrafawa yana tsaye don canza yanayin aiki zuwa An shagaltar da shi idan an gano gaban. Dukansu dumama da sanyaya ana kiyaye su a cikin tazarar zafin jiki tare da daidaitawa min/max yanayin zafi (FS min=15°C, max=30°C).
Ya mamaye: Ana amfani da ɗakin kuma an kunna yanayin jin daɗi. Mai sarrafawa yana kiyaye zafin jiki a kusa da wurin dumama (FS=22°C) da wurin sanyaya (FS=24°C).
Ketare: Ana sarrafa zafin jiki a cikin ɗakin kamar yadda yake a cikin yanayin aiki da aka mamaye. Fitowar don iskar tilas kuma yana aiki. Wannan yanayin aiki yana da amfani misali a cikin ɗakunan taro, inda mutane da yawa ke halarta a lokaci guda na wani ɗan lokaci. Lokacin da aka kunna Kewaya ta latsa maɓallin zama, mai sarrafawa zai dawo ta atomatik zuwa yanayin aiki da aka saita (An shagaltar da shi ko jiran aiki) bayan lokacin daidaitacce ya wuce (FS=2 hours). Idan aka yi amfani da na'urar gano wurin zama, mai sarrafawa zai dawo ta atomatik zuwa yanayin aiki da aka saita idan ba a gano wurin zama na tsawon mintuna 10 ba.
Mai gano wurin zama
Ta hanyar haɗa mai gano wurin zama, RC-CDFO na iya canzawa tsakanin yanayin aiki da aka saita don kasancewa (Mai wucewa ko An shagalta) da yanayin aiki da aka saita. Ta wannan hanyar, ana sarrafa zafin jiki ta hanyar buƙata, yana ba da damar adana makamashi yayin kiyaye yanayin zafi a matakin jin daɗi.

Maɓallin zama
Danna maɓallin zama na ƙasa da daƙiƙa 5 lokacin da mai sarrafawa ke cikin yanayin aiki da aka saita zai sa ya canza zuwa yanayin aiki Ketare. Danna maɓallin na ƙasa da daƙiƙa 5 lokacin da mai sarrafawa yana cikin yanayin Bypass zai canza yanayin aiki zuwa yanayin aiki da aka saita idan maɓallin zama ya yi rauni fiye da daƙiƙa 5 zai canza yanayin aiki na mai sarrafawa zuwa “Kashe/Ba a Mallaka ba. ) ba tare da la'akari da yanayin aiki na yanzu ba. Kayan aikin aikace-aikacen ko nuni yana ba da damar zaɓar yanayin aiki, A kashe ko Ba a Mance ba, ya kamata a kunna akan “Rufewa” (FS=Ba a Mallaka). Danna maɓallin ƙasa da daƙiƙa 5 lokacin da mai sarrafawa ke cikin Yanayin Kashe zai sa ya koma yanayin Ketare.

Tilasta samun iska
Regio yana da ginanniyar aikin don samun iska mai ƙarfi. Idan an saita yanayin aiki don wannan aikin, rufewa na shigar da mai gano zama na dijital zai saita mai sarrafawa zuwa yanayin Ketare kuma ya kunna fitarwa don samun iska mai ƙarfi (DO4). Ana iya amfani da wannan misali don buɗe tallaamper. Ana ƙare aikin lokacin da tazarar tilas ɗin saiti ya ƙare.

Canje-canje a aikin
RC-CDFO yana da shigarwar don canji-over wanda ke sake saita fitarwa ta atomatik UO1 don aiki tare da aikin dumama ko sanyaya. Ana iya haɗa shigarwar zuwa na'urori masu auna firikwensin nau'in PT1000, tare da na'urar firikwensin da aka ɗora ta yadda zai iya jin zafin bututun na'urar. Muddin bawul ɗin dumama ya buɗe sama da 20%, ko duk lokacin da motsa jiki ya faru, ana ƙididdige bambanci tsakanin kafofin watsa labarai da zafin jiki. Ana canza yanayin sarrafawa bisa ga bambancin zafin jiki. Zabi, ana iya amfani da mai yuwuwar lamba mara amfani. Lokacin da lambar sadarwa ta buɗe, mai sarrafawa zai yi aiki ta amfani da aikin dumama, kuma lokacin rufe ta amfani da aikin sanyaya.

Sarrafa wutar lantarki
Samfuran da ke ba da aikin fan suna da aiki don sarrafa wutar lantarki akan UO1 a jere tare da canji akan UO2. Don kunna wannan aikin, ana amfani da siga 11 don saita yanayin sarrafawa "Duba / Dumama ko Cooling ta hanyar canzawa". Sa'an nan kuma za a yi amfani da aikin canji don canzawa tsakanin yanayin rani da yanayin hunturu. UO2 za a yi amfani da shi azaman mai sanyaya sanyaya a yanayin rani kuma azaman mai kunna dumama a yanayin hunturu. Lokacin cikin yanayin bazara, RC-CDFO yana aiki azaman mai kula da dumama/ sanyaya kuma lokacin cikin yanayin hunturu azaman mai sarrafa dumama/ dumama. UO2 zai fara farawa da farko, sannan UO1 (naɗa mai dumama).

Gilashin dumama da aka haɗa da UO1 zai kunna kawai idan nada akan UO2 ba zai iya cika buƙatun dumama da kanta ba.
Lura cewa Regio ba shi da labari don sa ido kan matsayin fan ko zafi mai zafi na na'urar dumama. A maimakon haka dole ne a samar da waɗannan ayyuka ta tsarin SCADA.

Daidaita saiti
Lokacin da aka shagaltar da shi, mai sarrafawa yana aiki ta amfani da madaidaicin dumama (FS=22°C) ko wurin sanyaya (FS=24° C) wanda za'a iya canzawa ta amfani da maɓallan KARA DA RAGE. Latsa INGANTAWA zai ƙara saiti na yanzu da 0.5°C kowace latsa har sai an kai matsakaicin matsakaicin (FI=+3°C). Danna DECREASE zai rage madaidaicin matsayi na yanzu da 0.5°C kowace latsa har sai an kai matsakaicin matsakaicin (FI=-3°C). Canjawa tsakanin wuraren dumama da sanyaya yana faruwa ta atomatik a cikin mai sarrafawa dangane da buƙatun dumama ko sanyaya.

Ayyukan aminci da aka gina a ciki
RC-CDFO yana da shigarwa don firikwensin raɗaɗi don gano tarin danshi. Idan an gano, za a dakatar da da'irar sanyaya. Mai sarrafawa kuma yana da kariyar sanyi. Wannan yana hana lalacewar sanyi ta hanyar tabbatar da cewa zafin dakin bai faɗi ƙasa da 8°C lokacin da mai sarrafa ke cikin yanayin Kashe ba.

Ƙayyadaddun yanayin zafi na iska
Ana iya saita AI1 don amfani tare da firikwensin iyakance zafin iska mai wadata. Mai kula da daki zai yi aiki tare da na'urar sarrafa zafin iska ta amfani da sarrafa kascade, yana haifar da ƙididdige yawan zafin jiki na iska mai kula da yanayin zafin ɗakin. Yana yiwuwa a saita madaidaitan madaidaicin min/max iyaka don dumama da sanyaya. Matsakaicin zafin jiki: 10…50°C.

motsa jiki na actuator
Ana amfani da duk masu kunnawa, ba tare da la'akari da nau'i ko samfuri ba. Motsa jiki yana faruwa a tsaka-tsaki, daidaitawa a cikin sa'o'i (FS= tazara ta awa 23). Ana aika siginar buɗewa zuwa mai kunnawa na tsawon lokaci gwargwadon lokacin da aka saita ta. Ana aika siginar rufewa don daidai adadin lokaci, bayan haka an kammala aikin. Ana kashe motsa jiki na actuator idan an saita tazara zuwa 0.

Ikon fan
RC-CDFO yana da maɓallin fan da ake amfani dashi don saita saurin fan. Danna maɓallin fan zai sa fan ɗin ya motsa daga saurin da yake yi zuwa na gaba.
Mai sarrafawa yana da matsayi masu zuwa:

Mota Sarrafa ta atomatik na saurin fan don kiyaye zafin ɗakin da ake so
0 Kashe da hannu
I Matsayin hannu tare da ƙananan gudu
II Matsayin hannu tare da matsakaicin gudu
III Matsayin hannu tare da babban gudu

REGIN-RC-CDFO-Mai sarrafa-Daki-wanda aka riga-akai-tare da-Nuna-Sadarwar-da-Fan-Button-FIG-3

A cikin yanayin aiki a Kashe kuma Ba a Mallake shi ba, ana dakatar da fankon komai saitin nuni. Ana iya toshe sarrafa fan na hannu idan ana so.

Ayyukan haɓaka fan
Idan akwai babban bambanci tsakanin madaidaicin ɗakin da zafin jiki na yanzu, ko kuma idan kawai mutum yana so ya ji fara fan, za a iya kunna aikin haɓaka don sa fan ɗin ya yi gudu a babban gudu na ɗan gajeren lokacin farawa.

Fan kicksstart
Lokacin amfani da magoya bayan EC masu ceton makamashi na yau, koyaushe akwai haɗarin mai fan ba zai fara ba saboda ƙarancin iko.tage hana fanka wuce karfin da ya fara. Mai fan zai tsaya a tsaye yayin da wutar ke gudana ta cikinsa, wanda zai iya haifar da lalacewa. Don hana wannan, ana iya kunna aikin kickstart na fan. Za a saita fitowar fan ɗin zuwa 100% don ƙayyadadden lokaci (1…10 s) lokacin da aka saita fan don yin gudu a mafi ƙarancin saurin sa lokacin farawa daga wurin kashewa. Ta wannan hanyar, an ƙetare karfin farawa. Bayan lokacin da aka saita ya wuce, fan ɗin zai dawo zuwa ainihin saurin sa.

Saukewa: RB3
RB3 tsarin relay ne tare da relays guda uku don sarrafa magoya baya a aikace-aikacen fan-coil. An yi nufin amfani da shi tare da RC-…F… masu kula da ƙira daga kewayon Regio. Don ƙarin bayani, duba umarnin don RB3.

Kanfigareshan da kulawa ta amfani da Kayan aikin Aikace-aikace

RC-CDFO an riga an shirya shi akan isarwa amma ana iya daidaita shi ta amfani da Kayan Aiki. Kayan aikin aikace-aikacen shiri ne na tushen PC wanda ke ba da damar daidaitawa da kula da shigarwa da canza saitunan sa ta amfani da cikakken mahallin mai amfani. Za a iya sauke shirin kyauta daga Regin's website www.regincontrols.com.

Bayanan fasaha

Ƙarar voltage 18…30V AC, 50…60Hz
Ciki na ciki 2.5 VA
Yanayin yanayi 0…50°C
Yanayin ajiya -20+70°C
Yanayin yanayi Matsakaicin 90% RH
Ajin kariya IP20
Sadarwa RS485 (EXOline ko Modbus tare da ganowa ta atomatik/canji, ko BACnet
Modbus 8 ragowa, 1 ko 2 tasha. M, ko da (FS) ko babu daidaito
BACnet MS/TP
Saurin sadarwa 9600, 19200, 38400 bps (EXOline, Modbus da BACnet) ko 76800 bps (BACnet kawai)
Nunawa LCD na baya
Material, casing Polycarbonate, PC
Nauyi 110 g
Launi Farashin RAL 9003

Wannan samfurin yana ɗauke da alamar CE. Ana samun ƙarin bayani a www.regincontrols.com.

Abubuwan shigarwa

firikwensin ɗakin waje ko wadata firikwensin iyakance zafin iska PT1000 firikwensin, 0…50°C. Abubuwan firikwensin da suka dace sune Regin's TG-R5/PT1000, TG-UH3/PT1000 da TG-A1/PT1000
Canje-canje a alt. m-free lamba PT1000 firikwensin, 0…100°C. Firikwensin da ya dace shine Regin's TG-A1/PT1000
Mai gano wurin zama Rufe sadarwar da ba ta da yuwuwar. Dace mai gano wurin zama shine Regin's IR24-P
Na'urar firikwensin zafi, lambar tagar Regin's condensation firikwensin KG-A/1 resp. m-free lamba

Abubuwan da aka fitar

Valve actuator (0… 10V), alt. Thermal actuator (Kashewa pulsing) ko Kunnawa / Kashe mai kunnawa (UO1, UO2) 2 fitarwa
  Valve actuators 0… 10 V, max. 5mA ku
  Thermal actuator 24V AC, max. 2.0 A (daidaitaccen siginar fitowar bugun jini)
  Kunnawa/Kashe actuator 24V AC, max. 2.0 A
  Fitowa Dumama, sanyaya ko VAV (damper)
Ikon fan Abubuwan fitarwa 3 don saurin I, II da III bi da bi, 24V AC, max 0.5 A
Tilasta samun iska 24V AC mai kunnawa, max 0.5 A
Motsa jiki FS=23 hours tazara
Tubalan tasha Nau'in ɗagawa don max na USB giciye 2.1 mm2

Saitunan saiti ta kayan aikin aikace-aikace ko a nuni

Basic dumama saitin 5…40°C
Asalin sanyaya saitin 5…50°C
Matsar da saiti ±0…10°C (FI=±3°C)

Girma

REGIN-RC-CDFO-Mai sarrafa-Daki-wanda aka riga-akai-tare da-Nuna-Sadarwar-da-Fan-Button-FIG-4

Waya

Tasha Nadi Aiki
10 G Ƙarar voltagda 24 V AC
11 G0 Ƙarar voltagda 0v
12 DO1 Fitarwa don sarrafa fan I
13 DO2 Fitarwa don sarrafa fan II
14 DO3 Fitarwa don sarrafa fan III
20 GMO 24V AC daga kowa don DO
21 G0 0V gama gari don UO (idan ana amfani da 0… 10 V actuators)
22 DO4 Fitowa don samun iska mai ƙarfi
23 Farashin 1 Fitarwa don 0…10 V bawul actuator alt. thermal ko On/kashe actuator. Dumama (FS) Sanyaya ko dumama ko sanyaya ta hanyar canji.
24 Farashin 2 Fitarwa don 0…10 V bawul actuator alt. thermal ko On/kashe actuator. Dumama, sanyaya (FS) ko dumama ko sanyaya ta hanyar canji
30 Mai Rarraba AI1 Shigarwa don na'urar saiti na waje, alt. wadata firikwensin iyakance zafin iska
31 UI1 Shigarwa don firikwensin canji, alt. m-free lamba
32 DI1 Shigarwa don gano wurin zama, alt. taga lamba
33 DI2/CI Shigarwa don firikwensin raɗaɗi na Regin KG-A/1 alt. canza taga
40 +C 24V DC na kowa don UI da DI
41 AGnd Analogue ƙasa
42 A RS485-sadar da A
43 B RS485-sadarwar B

REGIN-RC-CDFO-Mai sarrafa-Daki-wanda aka riga-akai-tare da-Nuna-Sadarwar-da-Fan-Button-FIG-5

Takaddun bayanai
Ana iya sauke duk takaddun daga www.regincontrols.com.

HEAD OFFICE SWEDEN

Takardu / Albarkatu

REGIN RC-CDFO Pre Mai Kula da Daki Mai Shirye tare da Nuni Sadarwa da Maɓallin Fan [pdf] Littafin Mai shi
RC-CDFO.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *