RISC GROUP RP432KP LCD faifan maɓalli da faifan Maɓalli na kusanci LCD
Shigar da faifan maɓalli
Babban Panel Baya
Gabatarwa
Maɓalli na kusanci LightSYS LCD/LCD mai sauƙin amfani yana ba da damar aiki mai sauƙi da shirye-shirye na tsarin tsaro na LightSYS da ProSYS.
Umurnai masu zuwa suna ba da taƙaitaccen aikin faifan maɓalliview. Don cikakkun bayanai kan tsara tsarin, koma zuwa LightSYS ko ProSYS Installer and User manuals.
Manuniya
|
On |
Tsarin yana aiki da kyau daga wutar AC, baturin ajiyarsa yana cikin yanayi mai kyau kuma babu matsala a cikin tsarin. |
Kashe | Babu iko. | |
Slow Flash | Tsarin yana cikin shirye-shirye. | |
Filashin sauri | Matsalar tsarin (laifi). | |
|
On | Tsarin yana shirye don ɗaukar makamai. |
Kashe | Tsarin bai shirya don ɗaukar makamai ba | |
Slow Flash | An shirya tsarin don ɗaukar makamai (saita) yayin da yankin fita / shigarwa ke buɗe. | |
![]()
|
On | Tsarin yana dauke da makamai a cikin cikakken Yanayin Tsaya Armo (Sashe Saitin). |
Kashe | An kwance tsarin (ba a saita ba). | |
Slow Flash | Tsarin yana cikin jinkirin fita. | |
Filashin sauri | Yanayin ƙararrawa. | |
![]() |
On | Tsarin yana cikin Stay Arm (Sashe Saitin) ko Yanki Ketare (keɓe) yanayin. |
Kashe | Babu wuraren wucewa a cikin tsarin. | |
![]()
|
On | Yanki/keypad/modul na waje an kasance tampaka yi da. |
Kashe | Duk yankuna suna aiki akai-akai. | |
![]() |
On | Ƙararrawar wuta. |
Kashe | Aiki na al'ada. | |
Walƙiya | Matsalar kewaya wuta. |
LED (Ja)
Hannu / Ƙararrawa Yana aiki daidai da yanayin nuna alama.
Maɓallai
Maɓallan sarrafawa
![]() |
A Yanayin Aiki na al'ada: Ana amfani da shi don Away (Cikakken saiti). | ||
A cikin Menu na Ayyukan Mai amfani: Ana amfani dashi don canza bayanai. | |||
![]() |
A Yanayin Aiki na al'ada: Ana amfani da shi don Tsaya makamai (Sashe Saitin). | ||
A cikin Menu na Ayyukan Mai amfani: Ana amfani dashi don canza bayanai. | |||
![]() |
Ana amfani dashi don kwance damara (cire) tsarin bayan lambar mai amfani shine | ||
ya shiga; | |||
/ Ana amfani da Ok don ƙare umarni da tabbatar da bayanan zama | |||
adana. | |||
Lura: | |||
The ![]() ![]() |
|
||
![]() |
Ana amfani da shi don gungura sama da lissafin ko don matsar da siginan kwamfuta zuwa hagu;
CD Yana ba da matsayin tsarin. |
||
![]() |
Ana amfani dashi don gungurawa ƙasa jeri ko don matsar da siginan kwamfuta zuwa dama. | ||
![]()
|
Lura:
Allon madannai. gunkin yana daidai da gunkin kan ProSYS |
|
|
A Yanayin Aiki na al'ada: Ana amfani da shi don shigar da menu na Ayyukan Mai amfani. | |||
A cikin Menu na Ayyukan Mai amfani: Ana amfani da shi don matsawa baya mataki ɗaya a cikin menu. |
Makullan gaggawa
![]() |
Danna maɓallan biyu lokaci guda na akalla daƙiƙa biyu yana kunna ƙararrawar wuta. |
![]() |
Danna maɓallan biyu lokaci guda na akalla daƙiƙa biyu yana kunna ƙararrawar gaggawa. |
![]() |
Danna maɓallan biyu lokaci guda na akalla daƙiƙa biyu yana kunna ƙararrawar 'yan sanda (Tsoro). |
Maɓallan Aiki
![]() |
Ana amfani da shi don ba da hannu (saitin) ƙungiyoyin yankuna (ta tsohuwa) ko don kunna jerin umarni da aka riga aka yi rikodi (macros). Don kunna latsa na 2 seconds. |
Maɓallan Lambobi
![]() |
Ana amfani da shi don shigar da lambobi lokacin da ake buƙata. |
Saitunan faifan maɓalli
Lura: Dole ne a ayyana saitunan masu zuwa daban-daban ga kowane faifan maɓalli da aka haɗa da tsarin.
Don ayyana saitunan faifan maɓalli, bi wannan hanya
- Latsa
RISC-GROUP-RP432KP-LCD-Keypad-da-LCD-Kusanci-Keypad-21
- Zaɓi gunkin da ya dace ta amfani da
makullin. Don shigar da zaɓi, danna:
Haske
Kwatancen
Ƙarar faifan maɓalli
Harshe (Yanayin ProSYS kawai)
NOTE
Za a iya samun damar zaɓin zaɓin yare koyaushe ta latsa lokaci guda
Don nau'ikan ProSYS kafin 5, saita harshen faifan maɓalli bisa ga yaren kwamitin.
RISC-GROUP-RP432KP-LCD-Keypad-da-LCD-Kusanci-Keypad-29
Zaɓi RP432 lokacin da aka haɗa faifan maɓalli zuwa LightSYS (tsoho) ko RP128 lokacin da aka haɗa faifan maɓalli zuwa ProSYS.
3. Daidaita saituna tare da maɓallin kibiya. Tabbatar da saitunan da aka daidaita tare da
4. Latsa don adana saitunan da aka daidaita.
5. Latsadon fita menu na saitunan faifan maɓalli.
Amfani da Kusanci Tag
Kusanci tag, wanda aka yi amfani da shi tare da faifan maɓalli na kusanci (RP432 KPP) ana amfani dashi daidai ta hanyar yin amfani da shi a cikin nisa na 4 cm daga gaban faifan maɓalli, kamar yadda aka nuna a dama.
Sakamakon Haɓakawa ta atomatik daga Haɓaka Manual na Panel
Bayan ƙaddamar da haɓaka na nesa na LightSYS (Duba Manual Installer LightSYS, Shafi I: Haɓaka Software na Nesa), software ɗin faifan maɓalli na iya haɓaka ta atomatik. A cikin wannan tsari na kusan mintuna uku, alamar haɓakawa kuma ana nuna alamar wuta akan faifan maɓalli, kuma hasken LED yana haskakawa. Kar a cire haɗin kai a wannan lokacin
Ƙididdiga na Fasaha
Amfani na yanzu RP432 KP
RP432 KPP |
13.8V +/- 10%, 48mA hankula/52mA max. 13.8V +/- 10%, 62mA hankula/130mA max. |
Babban haɗin gwiwa | 4-waya BUS, har zuwa 300 m (1000 ft) daga Babban Panel |
Girma | 153 x 84 x 28 mm (6.02 x 3.3 x 1.1 inci) |
Yanayin aiki | -10°C zuwa 55°C (14°F zuwa 131°F) |
Yanayin ajiya | -20°C zuwa 60°C (-4°F zuwa 140°F) |
Prox. Mitar RF | 13.56MHz |
Ya dace da EN 50131-3 Darasi na 2 na II |
Bayanin oda
Samfura | Bayani |
RP432 KP | faifan maɓalli LCD |
RP432 KPP | faifan maɓalli na LCD tare da kusanci 13.56MHz |
Saukewa: RP200KT | 10 prox key tags (13.56MHz) |
Bayanin FCC
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Saukewa: JE4RP432KPP
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo.
Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV.
Gargadi na FCC
Mai sana'anta ba shi da alhakin kowane tsangwama na rediyo ko TV wanda ya haifar da gyare-gyare mara izini ga wannan kayan aikin. Irin waɗannan gyare-gyare na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki.
Bayanin Yarda da RTTE
Ta haka, Rukunin RISCO ya bayyana cewa wannan kayan aikin ya dace da mahimman buƙatu da sauran tanadin da suka dace na Directive 1999/5/EC. Don Sanarwa ta EC na Daidaitawa da fatan za a koma ga mu website: www.riscogroup.com.
Garanti na RISCO Group Limited
Rukunin RISCO da rassan sa da masu haɗin gwiwa ("Seller") suna ba da garantin samfuran ta don su kasance masu 'yanci daga lahani a cikin kayan aiki da aiki a ƙarƙashin amfani na yau da kullun na watanni 24 daga ranar samarwa. Saboda mai siyarwa baya shigar ko haɗa samfurin kuma saboda ana iya amfani da samfurin tare da samfuran da ba mai siyarwar ya kera ba, Mai siyarwa ba zai iya ba da garantin aikin tsarin tsaro wanda ke amfani da wannan samfurin ba. Wajabcin mai siyarwa da abin alhaki a ƙarƙashin wannan garanti an iyakance su ga gyara da musanya, a zaɓin mai siyarwa, a cikin madaidaicin lokaci bayan ranar bayarwa, kowane samfurin da bai cika ƙayyadaddun bayanai ba. Mai siyarwa ba ya yin wani garanti, bayyana ko fayyace, kuma baya yin garantin ciniki ko dacewa ga kowane takamaiman dalili.
Babu yadda za a yi mai siyarwar zai ɗauki alhakin kowane sakamako ko lahani na lalacewa don keta wannan ko kowane garanti, bayyana ko fayyace, ko kan kowane tushen abin alhaki komai.
Wajabcin mai siyarwa a ƙarƙashin wannan garanti bazai haɗa da kowane cajin sufuri ko farashin shigarwa ko kowane abin alhaki na kai tsaye, kai tsaye, ko lahani ko jinkiri ba.
Mai siyarwa baya wakiltar cewa ƙila ba za a ƙetare samfurinsa ko ketare ba; cewa samfurin zai hana kowane rauni na mutum ko asarar dukiya ta hanyar sata, fashi, wuta, ko akasin haka; ko kuma samfurin a kowane hali zai ba da isasshen gargaɗi ko kariya. Mai siyarwa, a cikin wani hali, ba zai ɗauki alhakin duk wani lahani kai tsaye ko kai tsaye ko duk wata asara da ta faru saboda kowane nau'in t.ampko da gangan ko na ganganci kamar rufe fuska, zanen, ko fesa a kan ruwan tabarau, madubai, ko wani ɓangaren na'urar ganowa.
Mai siye ya fahimci cewa ƙararrawa da aka shigar da kyau da kuma kiyaye shi na iya rage haɗarin sata, fashi, ko wuta ba tare da faɗakarwa ba, amma ba inshora ba ne ko garantin cewa irin wannan lamarin ba zai faru ba ko kuma ba za a sami rauni na mutum ko asarar dukiya ba. sakamakonsa. Saboda haka, mai siyar bazai da alhakin kowane rauni na mutum, lalacewar dukiya, ko asara dangane da da'awar cewa samfurin ya gaza ba da gargaɗi. Koyaya, idan mai siyarwar yana da alhakin, kai tsaye ko a kaikaice, ga duk wata asara ko lalacewa da ta taso ƙarƙashin wannan iyakataccen garanti ko akasin haka, ba tare da la'akari da dalili ko asali ba, iyakar abin alhaki na mai siyarwa ba zai wuce farashin siyan samfurin ba, wanda zai kasance. cikakken kuma keɓantaccen magani akan mai siyarwa.
Babu ma'aikaci ko wakilin mai siyarwa da aka ba da izini don canza wannan garanti ta kowace hanya ko ba da kowane garanti.
GARGADI: Ya kamata a gwada wannan samfurin aƙalla sau ɗaya a mako.
Tuntuɓar RISCO Group
Ƙasar Ingila
Tel: +44-(0)-161-655-5500
Imel: goyon-uk@riscogroup.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
RISC GROUP RP432KP LCD faifan maɓalli da faifan Maɓalli na kusanci LCD [pdf] Jagorar mai amfani RP432KP RP432KPP |