CORE Series Madauki Madauki Fedal
Manual mai amfani
LOOP CORE
Jagoran masu amfani
www.nuxefx.com
CORE Series Madauki Madauki Fedal
Na gode da zabar mum Loop Core pedal!
Loop Core yana ba ku damar yin rikodin da ƙirƙirar matakan kiɗa da kunna baya azaman madaukai! Ko kuna gwadawa, tsarawa, ko kunna wasan kwaikwayo na raye-raye, za ku sami wahayi ta hanyar ayyukan da aka yi la'akari da su na Loop Core!
Da fatan za a ba da lokaci don karanta wannan jagorar a hankali don samun fa'ida daga cikin naúrar. Muna ba da shawarar ku kiyaye littafin a hannu don tunani na gaba.
SIFFOFI
- Yi rikodi da wuce gona da iri gwargwadon yadda kuke buƙata.
- Har zuwa lokacin yin rikodi na Awa 6.
- Mono ko rikodin sitiriyo*(shigarwar sitiriyo kawai ta AUX IN jack).
- 99 memorin masu amfani.
- Gina-ginen waƙoƙin rhythm tare da alamu 40.
- Canja lokacin sake kunnawa na jimlolin da aka yi rikodin ku ba tare da canza maɓalli ba.
- Canza jimloli ba tare da jinkiri ba.
- Fedal mai tsawo (na zaɓi) don ƙarin sarrafawa.
- Shigo da madadin jumla tare da PC.
- Yana aiki akan batura da adaftar AC.
Haƙƙin mallaka
Haƙƙin mallaka 2013 Cherub Technology Co. Duk haƙƙin mallaka. NUX da LOOP CORE alamun kasuwanci ne na Cherub Technology Co. Sauran sunayen samfur da aka kera a cikin wannan samfurin alamun kasuwanci ne na kamfanoni daban-daban waɗanda ba su yarda ba kuma ba su da alaƙa ko alaƙa da Cherub Technology Co.
Daidaito
Yayinda aka yi ƙoƙari don tabbatar da daidaito da abun cikin wannan littafin, Cherub Technology Co. ba ya wakilci ko garanti game da abubuwan da ke ciki.
GARGADI!-MUHIMMAN TSARO KAFIN KAUNA, KA KARANTA KARANTA
GARGADI: Don rage haɗarin wuta ko girgiza wutar lantarki, kar a fallasa wannan na'urar ga ruwan sama ko danshi.
HANKALI: Don rage haɗarin gobara ko girgiza wutar lantarki, kar a cire maɗaura. Babu sassan mai amfani mai amfani a ciki. Koma hidimtawa kwararrun ma’aikata.
HANKALI: An gwada wannan kayan aikin kuma an gano sun bi ƙa'idodi don na'urar dijital Class B bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) wannan na'urar dole ne ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama da zai iya haifar da aikin da ba a so.
Alamar walƙiya a cikin alwatika tana nufin "taka tsantsan na lantarki!" Yana nuna kasancewar bayanai game da voltage da yuwuwar haɗarin girgiza wutar lantarki.
Matsayin motsin rai a cikin alwatilo yana nufin “taka tsantsan!” Da fatan za a karanta bayanin kusa da dukkan alamun hankali.
- Yi amfani kawai da wutan lantarki da aka kawo ko igiyar wuta. Idan ba ku da tabbacin nau'in ƙarfin da ake da shi, tuntuɓi dillalin ku ko kamfanin wutar lantarki na gida.
- Kada a ajiye kusa da wuraren zafi, kamar radiators, rajistar zafi, ko kayan aikin da ke samar da zafi.
- Kiyaye abubuwa ko ruwan sha da ke shiga farfajiyar.
- Kada kayi ƙoƙarin yin sabis da wannan samfur da kanka, saboda buɗewa ko cire murfin na iya fallasa ka ga mai haɗari voltage maki ko wasu kasada. Koma duk hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis.
- Koma duk masu yiwa ma'aikata hidima. Ana buƙatar yin sabis yayin da na'urar ta lalace ta kowace hanya, kamar lokacin da igiyar samar da wutar lantarki ko toshe ta lalace, ruwa ya zube ko abubuwa sun faɗi cikin na'urar, na'urar ta kasance cikin ruwan sama ko damshi, baya aiki kullum ko an watsar.
- Ya kamata a cire igiyar wutan lantarki lokacin da za a daina amfani da naúrar na dogon lokaci.
- Kare igiyar wutar daga yin tafiya ko matsewa musamman a matosai, akwatunan ajiya masu dacewa da kuma wurin da suka fita daga na'urar.
- Sauraren lokaci mai tsawo a matakan girma na iya haifar da asarar ji da / ko lalacewa. Koyaushe ka tabbata ka aikata “amintaccen sauraro”.
Bi duk umarni kuma a bi duk gargaɗin KIYAYE WADANNAN UMARNI!
KYAUTATA INTERFACE
- NUNA
Yana nuna ƙwaƙwalwar ajiya da lambar kari, da sauran bayanan saiti. - MANUFAR MAULIDI
Don daidaita matakin ƙarar sake kunnawa na rikodin rikodi. - Kullin RHYTHM
Don daidaita matakin ƙarar waƙoƙin kari na ciki. - Maɓallin Ajiye/Goge
Don ajiye jimlar yanzu ko share jumlar a ƙwaƙwalwar ajiyar yanzu. - Maɓallin TSAYA KYAUTA
Don zaɓar hanyar da kake son tsayawa yayin sake kunnawa bayan ka danna feda don tsayawa.(duba. 1.4 don cikakkun bayanai.) - Maballin RHTHM
Wannan don kunna/kashe kari ne ko zabar tsarin kari. - Hasken LED REC:
Hasken ja yana nuna cewa kuna yin rikodi. DUB: Hasken lemu yana nuna cewa kun wuce gona da iri. WASA: Hasken kore yana nuna cewa yana lokacin sake kunnawa na yanayin halin yanzu.
Yayin overdubbing, duka DUB da PLAY za su yi haske. - BATSA
Latsa wannan sau da yawa cikin lokaci don saita ɗan lokaci na kari. Wannan na iya canza saurin sake kunnawa na madauki da aka ajiye. - Maɓallai na sama da ƙasa
Don zaɓar lambobin ƙwaƙwalwar ajiya, tsarin kari, da sauran zaɓuɓɓukan saiti. - Canjin Kafa
Don yin rikodi, overdub, sake kunnawa, sannan ka kuma danna wannan feda don tsayawa, sokewa/sakewa da share rikodi. (Don Allah duba umarnin ƙasa don cikakkun bayanai) - Kebul na USB
Haɗa Madauki Core zuwa PC ɗinka tare da ƙaramin kebul na USB don shigo da ko adana bayanan odiyo. (Duba .4.7) - WUTA A Madauki
Core yana buƙatar 9V DC/300mA tare da korau na tsakiya. Yi amfani da wutar lantarki tare da ƙayyadaddun bayanai iri ɗaya. (watau NUX ACD-006A na zaɓi) - AUX IN (Stereo In)
Kuna iya haɗa na'urar sake kunna kiɗan na faɗaɗa don shigar da siginar kiɗan sitiriyo zuwa Loop Core, da yin rikodin kiɗan shigarwa azaman madauki na sitiriyo. Ko, zaku iya amfani da kebul na “Y' don shigar da siginar sitiriyo daga tasirin gitar ku ko wasu kayan aikin zuwa Loop Core. - IN jak
Wannan shigarwar mono. Toshe gitar ku zuwa wannan jack ɗin. - CtrI In
Wannan don haɗa ƙafar ƙafar ƙafa don dakatar da sake kunnawa, share jumla, canza ƙwaƙwalwar ajiya, ko yin TAP ɗan lokaci. (Duba .3.7) - 0ut L/Out R sitiriyo
Waɗannan suna fitar da siginar zuwa guitar ɗin ku amp ko mahaɗa. Out L shine babban fitowar mono. Idan kawai ka shigar da guitar ɗinka azaman siginar mono, da fatan za a yi amfani da Out L.
MUHIMMAN SANARWA:
Out L yana aiki azaman mai kunna wuta shima. Cire kebul daga Out L zai kashe wutar Loop Core.
Idan ka shigar da siginar sitiriyo daga AUX In, kuma sautin yana fitowa ne kawai daga Out L zuwa tsarin monaural, sautin zai fito azaman siginar mono.
SHIGA BATIRI
Ana ba da baturi tare da naúrar. Rayuwar baturi na iya iyakancewa, duk da haka, tun da babban manufarsu ita ce ba da damar gwaji.
Saka batura kamar yadda aka nuna a hoto, kula da karkatar da batura daidai.
- Cire tsohon baturi daga gidan baturin, kuma cire igiyar karye da aka haɗa da shi.
- Haɗa igiyar snap zuwa sabon batirin, kuma sanya baturin a cikin gidan batirin.
- Lokacin da baturi ya ƙare, sautin naúrar yakan lalace. Idan wannan ya faru, maye gurbin da sabon baturi.
- Rayuwar baturi na iya bambanta dangane da nau'in baturi.
- Wutar tana kunne lokacin da kuka saka filogi mai haɗawa cikin OUT L jack.
- Ana ba da shawarar amfani da adaftar AC saboda yawan wutar lantarkin naúrar ya yi yawa.
HANYOYI
WUTA AUNA/KASHE
Lokacin kunna naúrar akan ƙarfin baturi, saka filogi a cikin jack ɗin OUT L zai kunna naúrar ta atomatik.
Don hana rashin aiki da/ko lalata lasifika ko wasu na'urori, koyaushe kashe ƙarar, kuma kashe wuta akan duk na'urori kafin yin kowane haɗi.
Da zarar an gama haɗin haɗin, kunna wuta zuwa na'urarka daban-daban a cikin tsari da aka kayyade. Ta hanyar kunna na'urar a cikin tsari mara kyau, kuna haɗarin haifar da rashin aiki da/ko lalata lasifika da sauran na'urori.
Lokacin kunna wuta: Kunna wuta zuwa guitar ɗin ku amp na ƙarshe. Lokacin kunna wuta: Kashe ikon zuwa guitar ɗin ku amp na farko.
NOTE: Loop Core zai ɗauki 'yan daƙiƙa kaɗan don gudanar da gwajin kansa kuma nunin zai nuna "SC" bayan an kunna shi. Zai koma matsayin al'ada bayan gwajin kai.
Umarnin Aiki
1. RUBUTA KUMA KUMA KUMA KUMA KUMA KUMA KUMA
1.1 YANAYIN RIKO NA AL'ADA (Tsoffin)
1.1.1 Zaɓi wurin ƙwaƙwalwar ajiya mara komai ta latsa kibau na sama da ƙasa. Nuni yana nuna lambar ƙwaƙwalwar ajiya ta yanzu. Digo a kusurwar dama na nuni yana nufin lambar ƙwaƙwalwar ajiya ta yanzu ta riga ta ajiye bayanai. Idan babu digo, yana nufin lambar žwažwalwar ajiya na yanzu ba ta da bayanai, kuma za ku iya fara ƙirƙirar sabon madauki da adana shi a wannan wurin ƙwaƙwalwar ajiya.
1.1.2 RUKO: Danna feda don fara rikodin madauki.
1.1.3 KYAUTA: Bayan an yi rikodin madauki, za ku iya yin rikodin overdubs akansa. Duk lokacin da ka danna fedal, jeri shine: Rec - Play - Overdub.
NOTE: Kuna iya canza wannan jeri zuwa: Record -Overdub - Kunna ta bin wannan:
Yayin riƙe da fedal ɗin, kunna wuta ta saka jack DC kuma toshe kebul a cikin OUT L jack. Nuni zai nuna""ko"
", za ka iya zaɓar ko ɗaya ta hanyar latsa maɓallan kibiya, sannan ka sake danna feda don tabbatarwa.
“”don Record – Overdub – Play.
“"don Rikodi - Kunna - Overdub.
NOTE: Don wuce gona da iri akan jimlar yanzu. Loop Core yana buƙatar jimlar sauran lokacin rikodi dole ne ya fi lokacin jumlar yanzu. Idan hasken DUB LED ya ci gaba da kyalkyali bayan kun yi overdub, yana nufin ba za ku iya overdub a ƙarƙashin irin wannan matsayi ba.
Idan allon ya nuna"” , yana nufin ƙwaƙwalwar ajiya ta cika kuma ba za ku iya yin rikodin ba.
1.1.4 TSAYA: A yayin sake kunnawa ko yin fiye da kima, danna feda sau biyu (danna feda sau biyu a cikin dakika 1) don tsayawa.
1.2 HANYAR RUBUTU TA AUTO
Kuna iya saita madaidaicin madauki na ɗan lokaci zuwa yanayin rikodi ta atomatik ta bin matakai na ƙasa:
1.2.1 Ƙarƙashin ɓangarorin ƙwaƙwalwar ajiya mara komai, latsa ka riƙe maɓallin TSAYA MANA 2 sec, ""zai yi kyalkyali akan nunin, sake danna maɓallin STOP MODE a cikin daƙiƙa 2 don canza shi zuwa "
” don kunna yanayin Rikodi ta atomatik.
1.2.2 A karkashin wannan yanayin, da farko da ka danna fedal zai shigar da rikodi matsayi na jiran aiki, da kuma REC LED zai zama kyaftin. Yana farawa ta atomatik da zarar ya gano siginar shigar da sauti daga AUX Input Jack.
1.2.3 Overdubbing da sake kunnawa iri ɗaya ne da yanayin rikodi na al'ada.
NOTE: Canza zuwa yanayin rikodi ta atomatik kawai ayyuka na wucin gadi don wurin ƙwaƙwalwar ajiya na yanzu. Canja zuwa lambar ƙwaƙwalwar ajiya na gaba zai koma Yanayin Rikodi na Al'ada, wanda shine yanayin tsoho na Loop Core.
1.3 SAKE / SAKE/SHARE
Yayin overdubbing ko sake kunnawa, za ku iya riƙe fedar ɗin na tsawon daƙiƙa 2 don sokewa (soke) mafi yawan ƙararrawar ƙararrawa.
SAU Yayin sake kunnawa, latsa ka riƙe fedal na daƙiƙa 2 na iya dawo da overdubbing ɗin da kuka soke yanzu.
* Redo shine kawai don dawo da overdubbing. Za a nuna ɗigon ɗigo kaɗan a tsakiyar lambobi biyu don nuna cewa kuna da bayanan da za a iya dawo dasu.
KYAUTA Kuna iya share duk bayanan rikodi a cikin wannan ƙwaƙwalwar ajiya ta hanyar riƙe fedar ƙasa na tsawon daƙiƙa 2 yayin tsayawa. (Ba za a share bayanan da aka riga aka adana ba ta wannan hanyar, wanda ya bambanta da GAME (duba 1.8)
1.4 HANYOYIN TSAYA
LOOP CORE yana da hanyoyin tsayawa guda uku waɗanda zaku iya zaɓar don gama sake kunnawa.
1.4.1 Kafin fara kunna madauki ko lokacin sake kunnawa, zaku iya danna maɓallan STOP MODES don zaɓar hanyar da kuke son madauki ya ƙare bayan kun danna fedal sau biyu.
” .": nan take ya tsaya.
” ": tsaya a ƙarshen wannan madauki.
“": Fade kuma ku tsaya a cikin dakika 10.
1.4.2 Idan kun zaɓi " "Ko"
", bayan kun danna fedal sau biyu yayin sake kunnawa, PLAY LED zai fara kiftawa har sai ya tsaya. Idan har yanzu kuna son madauki ya ƙare nan take a lokacin da PLAY LED ke kiftawa, kawai a sake danna fedal ɗin da sauri.
1.5 CANCANTAR LAMBAR ƙwaƙwalwar ajiya/Madauki
Kuna iya danna maɓallan sama da ƙasa don canza lambobi / madaukai, ko amfani da feda na zaɓi na zaɓi (duba 3).
Yayin sake kunnawa, idan kun canza zuwa wani madauki, adadin jimlar da aka zaɓa zai fara kiftawa, kuma lokacin da madauki na yanzu ya kai ƙarshensa, madaukin da aka zaɓa zai fara wasa. Juyin juya halin ba shi da wani gibi, don haka ya dace don ƙirƙirar cikakkiyar hanya mai goyan baya wacce ke da aya da mawaƙa!!
1.6 AJE ZUWA TUNAWA
Da zarar kun ƙirƙiri madauki na kiɗa, zaku iya ajiye shi zuwa ƙwaƙwalwar ajiya. Kuna iya ajiye har zuwa 99 ƙwaƙwalwar ajiya. Kowace ƙwaƙwalwar ajiya na iya kasancewa tsawon lokacin da kuke so har sai ta kai iyakar ƙwaƙwalwar ajiya. Iyakar ƙwaƙwalwar ajiya na Loop Core shine 4GB. Matsakaicin lokacin rikodi shine kusan awa 6.
1.6.1 Short latsa ACE button kuma za ku ga memorin lambar kuma " ” za a yi kiftawa a kan nuni bi da bi.
1.6.2 Danna sama ko Kasa don zaɓar wurin žwažwalwar ajiya mara komai (kusurwar dama na nunin ba ta da digo), kuma sake latsa Ajiye don tabbatar da ajiyar. Ko, kuna iya danna kowane maɓalli ban da ACE kuma Sama/KASA don barin ceto.
1.6.3 Duk bayanan da suka haɗa da rikodi, yanayin tsayawa, ɗan lokaci da zaɓaɓɓen tsarin kari za a adana su. Amma yanayin rikodi ba zai adana ba. Yanayin rikodi ta atomatik na iya zama saitin wucin gadi (duba 1.2).
NOTE: Ba za ku iya ajiyewa zuwa wurin ƙwaƙwalwar ajiya wanda ya riga yana da bayanai ba. A lokacin mataki na 1.6.2, idan ka danna maɓallin UP ko ƙasa kuma lambar ƙwaƙwalwar ajiya ta gaba tana da bayanai, zai kai ka zuwa wurin da babu komai a ciki mafi kusa.
1.7 KWAFI MAGANAR MAƊAKI
Kuna iya kwafin madauki da aka ajiye zuwa wani wurin ƙwaƙwalwar ajiya ta bin matakai na ƙasa:
1.7.1 Zaɓi madauki na ƙwaƙwalwar ajiya wanda kuke son kwafa.
1.7.2 Short latsa ATSAYA/SHARE maballin kuma zaku ga lambar memori akan nuni ta fara kiftawa.
1.7.3 Latsa sama ko ƙasa don zaɓar wurin ƙwaƙwalwar ajiya mara komai (kusurwar dama na nunin ba ta da digo), sannan latsa ATSAYA/SHARE sake tabbatar da ajiya.
NOTE: Idan ragowar ƙwaƙwalwar ajiya bai isa ba don kwafin madauki da aka zaɓa, nuni zai nuna "” .
1.8 GYARA A MEMORY
1.8.1 Latsa ka riƙe ATSAYA/SHARE button na daƙiƙa biyu, za ku gani".” kyaftawa akan nunin.
1.8.2 Latsa Ajiye/SHAKE sake don tabbatar da gogewa. Ko, kuna iya danna kowane maɓalli ban da ATSAYA/SHARE don barin sharewa.
1.8.3 Duk bayanan da suka haɗa da rikodi, yanayin tsayawa, ɗan lokaci da tsarin zaɓaɓɓen zaɓaɓɓen za a share su.
2. RUWAN KARYA
LOOP CORE yana da ginanniyar waƙoƙin kari waɗanda ke da ƙira 40, kama daga danna maɓallin metronome zuwa waƙoƙin ganga waɗanda ke rufe nau'ikan kiɗan daban-daban. Kuna iya amfani da rhythm don jagorantar rikodin ku, ko ma bayan kun gama rikodin, kuna iya kunna waƙoƙin kari, kuma nan da nan za ta sami bugun ku kuma ku bi! Matsa maɓallin ɗan lokaci yana ƙiftawa don nuna bugun.
2.1 Danna RHYTHM or TAFIYA TEMPO button don kunna kari. Tsohuwar sautin shine danna metronome. The RHYTHM maballin ƙiftawa don nuna ɗan lokaci. Idan ka fara kari bayan an yi rikodin madauki, Loop Core zai gano lokacin madauki ta atomatik.
2.2 TAFIYA TEMPO maɓalli yana haskakawa don nuna cewa zaku iya amfani da wannan don saita lokaci. Idan wannan maballin bai kunna ba, yana nufin maɓalli ba zai yiwu ba a irin wannan matsayi, watau lokacin rikodi ko fiye.
2.3 Latsa ka riƙe RHMaɓallin YTHM na daƙiƙa 2, kuma zaku ga lambar ƙirar tana kiftawa akan nunin.
2.4 Yi amfani da maɓallan sama da ƙasa don zaɓar ƙirar da kuka fi so.
2.5 Amfani TAFIYA TEMPO maballin don saita lokacin da kuke so.
2.6 Sa hannun sa hannu na tsoho na Loop Core shine bugun 4/4. Kuna iya canza shi zuwa 3/4 ta hanyar:
2.6.1 Sai kawai a cikin fanko wurin žwažwalwar ajiya, kunna sautin, latsa ka riƙe maɓallin TAP TEMPO har sai kun ga ""ko"
” lumshe ido akan nunin.
2.6.2 Danna sama ko ƙasa don canzawa tsakanin " "ko"
”
2.6.3 Latsa TAP TEMPO sake don tabbatar da saiti.
NOTE: Canza sa hannun lokaci zuwa 3/4 yana aiki ne kawai don ƙwaƙwalwar ajiya na yanzu.
Zaku iya canza sa hannun lokaci kawai kafin ku fara rikodin wani abu. Ba zai yiwu a canza sa hannun lokaci ba idan an riga an yi rikodi.
Rhythm | |||
1 | Metronome | 11 | Hip-Hop 2 |
2 | hi-hat | 12 | Pop |
3 | Rock | 13 | Pop 2 |
4 | Rock 2 | 14 | Fast Rock |
5 | Shuffle | 15 | Karfe |
6 | Blue Rock | 16 | Latin |
7 | Swing | 17 | Latin 2 |
8 | Ƙasa | 18 | Tsohon TimesRock |
9 | Kasa 2 | 19 | Reggae |
10 | Hip-Hop | 20 | Rawa |
3.YADDA AKE AMFANI DA FEDERAL CONTROL
Kuna iya toshe fedar sarrafawa ta tsawo zuwa Ctrl A cikin jack, watau Cherub WTB-004 Pedal(na zaɓi) don samun ƙarin iko mara hannu yayin aiwatar da rayuwa:
3.1 Toshe cikin WTB-004 zuwa Ctrl A jack a kan Loop Core tare da WTB-004 BA a danna aƙalla 1 seconds, ta yadda Loop Core zai iya gane pedal.
3.2 Tsaida: gajeriyar danna WTB-004 sau ɗaya don tsayawa yayin yin rikodi, overdubbing da sake kunnawa. Daidai da danna maɓallin Loop Core sau biyu.
3.3 TAP TEMPO: danna WTB-004 sau da yawa cikin lokaci don saita ɗan lokaci yayin tsayawa.
3.4 Share madauki: latsa ka riƙe WTB-004 zai share duk rikodin da ba a ajiye ba.
3.5 Kuna iya haɗa ƙafar WTB-004 guda biyu zuwa Loop Core idan kuna amfani da kebul na siffa "Y" kamar haka:
Sannan WTB-004 ɗaya zai yi aiki kamar na sama, ɗayan WTB-004 kuma ana iya amfani dashi don canza lambobin ƙwaƙwalwar ajiya:
3.5.1 Short latsa na biyu WTB-004, ya canza zuwa lamba memori na gaba, daidai da latsa Up button.
3.5.2 Danna WTB-004 na biyu sau biyu a cikin dakika ɗaya zai canza zuwa lambar ƙwaƙwalwar ajiya ta baya, kamar yadda kake danna maɓallin ƙasa.
NOTE: Kar a canza maɓalli na WTB-004 bayan kun haɗa shi zuwa madauki Core.
4.USB CONNECTION
Haɗa kebul na USB (kamar kebul na USB don kyamarori na dijital) tsakanin Loop Core da PC ɗin ku, kuma kunna wutar Loop Core ta haɗa adaftar wutar lantarki kuma toshe kebul a cikin Out L. Nunin Loop Core zai nuna ” ” lokacin da aka haɗa shi cikin nasara. Yanzu zaku iya shigo da WAV files zuwa Loop Core, ko adana jumlolin rikodin daga Loop Core zuwa PC ɗin ku:
4.1 Don shigo da WAV file ku Loop Core
4.1.1 Danna kuma buɗe Disk ɗin Maɗaukaki Mai Cire, sannan buɗe "Cherub" babban fayil.
4.1.2 Bude babban fayil na WAV, kuma za a sami manyan fayiloli 99 don lambobin ƙwaƙwalwar ajiya 99: "W001", "W002" ... "W099". Zaɓi babban fayil mara komai wanda kake son shigo da WAV file ku. Don misaliample: babban fayil "W031".
4.1.3 Kwafi WAV file daga kwamfutarka zuwa babban fayil "W031", kuma sake suna wannan WAV file zuwa "w031.wav".
4.1.4 Wannan WAV file an shigo da shi cikin nasara kuma ana iya kunna shi azaman madauki a lambar ƙwaƙwalwar ajiya 31 a cikin Loop Core.
NOTE: Loop Core yarda da WAV file wato 16-bit, sitiriyo 44.1kHz.
4.2 Don adanawa da dawo da jimloli daga Loop Core zuwa PC ɗin ku
4.2.1 Kwafi babban fayil ɗin "Cherub" zuwa PC ɗin ku don yin ajiya.
4.2.2 Kwafi babban fayil ɗin "Cherub" daga PC ɗin ku don maye gurbin babban fayil ɗin Cherub a cikin Loop Core drive don murmurewa.
MUHIMMI: The ATSAYA/SHARE maballin yana ƙiftawa lokacin da ake canja wurin bayanai. KAR KA yanke wutar lantarki ta hanyar cire haɗin kebul na wutar lantarki ko cire kebul ɗin daga jack Out 1 a duk lokacin da Loop Core ke sarrafa bayanai.
5. KYAUTA MUDANA
Idan kuna son sake saita Loop Core baya zuwa saitin masana'anta, zaku iya tsara Madaidaicin Madaidaicin ta bin matakai na ƙasa:
5.1 Powerarfin Madaidaicin Madaidaicin yayin latsa ƙafar ƙafa har sai nuni ya nuna ""ko"
“.
5.2 Danna kuma ka riƙe maɓallin sama ko ƙasa na 2 sk har sai nuni ya nuna "“.
5.3 sake danna fedal don tabbatar da tsarawa. Ko, danna kowane maɓalli ban da feda don barin tsarawa.
GARGADI: Tsara Madaidaicin Core zai shafe duk rikodin daga Loop Core kuma saita komai zuwa saitunan masana'anta. Tabbatar da adana duk bayananku kafin ku tsara Maɓallin Loop! Yayin tsarawa, madauki core zai gudanar da gwajin kansa kuma nuni zai nuna "” har sai an gama tsarawa.
BAYANI
- SampMatsakaicin iyaka: 44.1kHz
- Mai canzawa A/D: 16bit
- Gudanar da siginar: 16bit
- Amsar mitar: 0Hz-20kHz
Ciwon INPUT: 1Mohm
AUX IN impedance: 33kohm
Fitar da impedance: 10kohm - nuni: LED
- Ƙarfin wutar lantarki: 9V DC Tukwici mara kyau (Batir 9V, Adaftar ACD-006A)
- Zane na yanzu: 78mA
- Girma: 122 (L) x64 (W) x48(H) mm
- nauyi: 265g
MATAKAN KARIYA
- Muhalli:
1.KADA kayi amfani da feda a cikin matsanancin zafin jiki, zafi mai zafi, ko mahalli na ƙasa da ƙasa.
2.KADA kayi amfani da feda a cikin hasken rana kai tsaye. - Don Allah kar a sake haɗa fedalin da kanka.
- Da fatan za a kiyaye wannan littafin don tunani na gaba.
KAYAN HAKA
- Littafin mai shi
- 9V baturi
- Katin garanti
GARGADI NA GASKIYA FCC (don Amurka)
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class 8, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da shi, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin. na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Alamar CE don Ka'idodin Haɗin Turai
CE Mark wanda ke haɗe da samfuran kamfaninmu na babban baturi samfurin yana daidai da daidaitattun daidaitattun EN 61000-6- 3: 20071-A1: 2011 & EN 61000-6-1: 2007 ƙarƙashin umarnin majalisa 2004/108/EC akan Daidaituwar Electromagnetic.
©2013 Fasahar Kerub-Dukkan haƙƙin mallaka.
Ba za a iya sake buga wani ɓangare na wannan ɗaba'ar ta kowace hanya ba
ba tare da rubutaccen izini na Fasahar Cherub ba.
www.nuxefx.com
Anyi a China
Takardu / Albarkatu
![]() |
NUX CORE Series Madauki Tashar Madauki Pedal [pdf] Manual mai amfani CORE Series, CORE Series Madauki Tashar Madauki Tashar Madauki, Tashar Madauki Tashar Madauki, Tafarkin Madauki |