Saukewa: DO333IP
Littafin koyarwa
Karanta duk umarnin a hankali - ajiye wannan jagorar don tunani na gaba.
GARANTI
Ya ku abokin ciniki,
Duk samfuran mu koyaushe ana ƙaddamar da su zuwa ingantaccen kulawar inganci kafin a sayar muku da su.
Duk da haka ya kamata ka fuskanci matsaloli tare da na'urarka, muna da gaske nadama da wannan.
A wannan yanayin, muna rokonka da alheri don tuntuɓar sabis na abokin ciniki.
Ma'aikatanmu za su taimaka muku da farin ciki.
+32 14 21 71 91
info@linea2000.be
Litinin - Alhamis: 8.30 - 12.00 da 13.00 - 17.00
Jumma'a: 8.30 - 12.00 da 13.00 - 16.30
Wannan na'urar tana da lokacin garanti na shekaru biyu. A wannan lokacin masana'anta ne ke da alhakin duk wani gazawar da ke haifar da gazawar ginin kai tsaye. Lokacin da waɗannan gazawar suka faru za'a gyara kayan aikin ko maye gurbinsu idan ya cancanta. Garanti ba zai yi aiki ba lokacin da lalacewar na'urar ta haifar da rashin amfani, ba bin umarni ko gyare-gyaren da wani ɓangare na uku ya aiwatar ba. Ana bayar da garantin tare da asali har zuwa karɓa. Duk sassan, waɗanda ke ƙarƙashin sawa, an cire su daga garanti.
Idan na'urarka ta lalace a cikin lokacin garanti na shekaru 2, zaku iya dawo da na'urar tare da rasidin ku zuwa shagon da kuka siya.
Garanti akan na'urorin haɗi da abubuwan da ke da alhakin lalacewa da tsagewa shine watanni 6 kacal.
Garanti da alhakin mai kaya da masana'anta sun ɓace ta atomatik a cikin waɗannan lokuta:
- Idan ba a bi umarnin da ke cikin wannan littafin ba.
- Idan akwai haɗin da ba daidai ba, misali, lantarki voltage wanda yayi tsayi da yawa.
- Idan aka yi amfani da ba daidai ba, m, ko rashin amfani.
- Idan rashin isasshen ko rashin kulawa.
- Idan akwai gyare-gyare ko canje-canje ga na'urar ta mabukaci ko wasu ɓangarorin uku marasa izini.
- Idan abokin ciniki ya yi amfani da sassa ko na'urorin haɗi waɗanda ba su da shawarar ko samarwa ta mai kaya/maƙera.
UMARNIN TSIRA
Lokacin amfani da na'urorin lantarki, yakamata a ɗauki matakan tsaro koyaushe, gami da masu zuwa:
- Karanta duk umarnin a hankali. Ajiye wannan littafin don tunani na gaba.
- Tabbatar cewa an cire duk kayan marufi da lambobi na talla kafin amfani da na'urar a karon farko. Tabbatar cewa yara ba za su iya wasa da kayan marufi ba.
- An yi nufin amfani da wannan na'urar a cikin gida da makamantansu kamar:
- wuraren dafa abinci na ma'aikata a cikin shaguna, ofisoshi, da sauran wuraren aiki;
- gidajen gona;
- ta abokan ciniki a cikin otal-otal, motels, da sauran wuraren zama;
- yanayi na gado da karin kumallo.
- Ya kamata a kula da yara don tabbatar da cewa ba sa wasa da na'urar.
- Wannan na'urar za a iya amfani da ita ta yara masu shekaru 16 zuwa sama da kuma mutanen da ke da ƙarancin ƙarfin jiki, hankali ko tunani ko rashin ƙwarewa da ilimi idan an ba su kulawa ko umarni game da amfani da na'urar ta hanya mai aminci kuma sun fahimci haɗarin. hannu. Yara ba za su yi wasa da na'urar ba. Yara ba za su yi tsaftacewa da kula da mai amfani ba sai dai idan sun girmi 16 kuma ana kulawa dasu.
- A kiyaye na'urar da igiyar sa ba za su iya isa ga yara 'yan kasa da shekaru 16 ba.
- Hankali: Ba'a nufin na'urar don sarrafa ta ta hanyar mai ƙidayar lokaci ko keɓantaccen tsarin sarrafa nesa.
Na'urar na iya yin zafi yayin amfani. Ka kiyaye igiyar wutar lantarki daga sassa masu zafi kuma kar a rufe na'urar.
- Kafin amfani, duba idan voltage ya bayyana akan na'urar yayi dace da voltage na wutar lantarki a gidan ku.
- Kada a bar igiyar ta rataya akan wuri mai zafi ko a gefen tebur ko saman tebur.
- Kada kayi amfani da na'urar lokacin da igiya ko filogi suka lalace, bayan rashin aiki ko lokacin da na'urar kanta ta lalace. A wannan yanayin, kai na'urar zuwa cibiyar sabis mafi kusa don dubawa da gyarawa.
- Kulawa na kusa yana da mahimmanci lokacin amfani da na'urar kusa ko ta yara.
- Yin amfani da na'urorin haɗi waɗanda masana'anta ba su ba da shawarar ko sayar da su ba na iya haifar da wuta, girgiza wutar lantarki ko rauni.
- Cire kayan aikin lokacin da ba a amfani da shi, kafin haɗawa ko ɓata kowane sassa da kuma kafin tsaftace na'urar. Saka duk maɓallai da ƙwanƙwasa zuwa wurin 'kashe' kuma cire kayan aikin ta hanyar kama filogi. Kada a taɓa cire haɗin ta hanyar ja igiyar.
- Kar a bar kayan aiki ba tare da kula ba.
- Kada a taɓa sanya wannan na'urar kusa da murhun gas ko murhun lantarki ko wurin da zai iya haɗuwa da na'urar dumi.
- Kar a yi amfani da na'urar a waje.
- Yi amfani da kayan aikin kawai don amfanin da aka yi niyya.
- Yi amfani da na'urar koyaushe a kan tsayayye, bushe da ƙasa.
- Yi amfani da na'urar don amfanin gida kawai. Ba za a iya ɗaukar mai sana'anta alhakin hatsarori waɗanda ke haifar da rashin amfani da na'urar ba ko rashin bin umarnin da aka kwatanta a cikin wannan jagorar.
- Idan igiyar kayan aiki ta lalace, dole ne a maye gurbinta da masana'anta, ma'aikatan sabis makamancin haka don guje wa haɗari.
- Kada a taɓa nutsar da na'urar, igiya ko filogi cikin ruwa ko wani ruwa.
- Tabbatar cewa yara ba su taɓa igiya ko kayan aiki ba.
- Ka nisantar da igiyar daga gefuna masu kaifi da sassa masu zafi ko wasu hanyoyin zafi.
- Kada a taɓa sanya na'urar akan ƙarfe ko ƙasa mai ƙonewa (misali zanen tebur, kafet, da sauransu).
- Kar a toshe ramukan samun iska na na'urar. Wannan na iya yin zafi fiye da na'urar. Tsaya min. nisa na cm 10 (inci 2.5) zuwa bango ko wasu abubuwa.
- Kada a sanya farantin ƙarar ɗin kusa da na'urori ko abubuwa, waɗanda ke amsawa ga filayen maganadisu (misali rediyo, talabijin, masu rikodin kaset, da sauransu).
- Kada a sanya faranti masu zafi kusa da buɗe wuta, dumama ko wasu hanyoyin zafi.
- Tabbatar cewa kebul na haɗin yanar gizo bai lalace ba ko ya kakkarye a ƙarƙashin na'urar.
- Tabbatar cewa kebul na haɗin yanar gizo bai shiga hulɗa da gefuna masu kaifi da/ko saman zafi ba.
- Idan saman ya tsage, kashe na'urar don guje wa yuwuwar girgiza wutar lantarki.
- Abubuwan ƙarfe kamar wuƙaƙe, cokula, cokula da lids bai kamata a sanya su a kan tulun zafi ba tunda za su iya yin zafi.
- Kada ka sanya kowane abu mai maganadisu kamar katunan kuɗi, kaset da sauransu akan gilashin gilashi yayin da na'urar ke aiki.
- Don guje wa zafi fiye da kima, kar a sanya kowane foil na aluminum ko farantin karfe akan na'urar.
- Kada a saka kowane abu kamar wayoyi ko kayan aiki a cikin ramukan samun iska. Hankali: wannan na iya haifar da girgiza wutar lantarki.
- Kada a taɓa saman zafi na filin yumbura. Da fatan za a lura: farantin shigar da ba ya yin zafi da kansa yayin dafa abinci, amma zazzabi na kayan dafa abinci yana dumama zafi!
- Kada ku ɗora kowane kwano da ba a buɗe ba a kan farantin ƙarar. Tin mai zafi zai iya fashewa; don haka cire murfi a ƙarƙashin kowane yanayi a gabani.
- Gwaje-gwaje na kimiyya sun tabbatar da cewa faranti na induction ba sa haifar da haɗari. Koyaya, mutanen da ke da na'urar bugun zuciya yakamata su kiyaye mafi ƙarancin nisa na 60 cm zuwa na'urar yayin da take aiki.
- Ƙungiyar sarrafawa tana amsawa don taɓawa, baya buƙatar kowane matsa lamba kwata-kwata.
- Duk lokacin da aka yi rajistar taɓawa, za ka ji sigina ko ƙara.
SASHE
1. yumbu hob 2. Yankin dafa abinci 1 3. Yankin dafa abinci 2 4. Nunawa 5. Maballin dafa abinci zone 1 6. Hasken wutar lantarki 7. Hasken mai nuna lokaci 8. Hasken kulle yara 9. Hasken alamar zafi 10. Maballin dafa abinci zone 2 11. Maɓallin lokaci 12. Kullin yanayi 13. Ikon zamewa 14. Maɓallin kulle yara 15. Maɓallin Kunnawa / Kashe |
![]() |
KAFIN FARKO AMFANI
- Tabbatar cewa an cire duk kayan marufi da lambobi na talla kafin amfani da kayan aikin a karon farko.
- Yi amfani da na'urar koyaushe a kan tsayayye, bushe da ƙasa.
- Yi amfani da tukwane da kwanonin da suka dace don hobs na induction. Ana iya gwada wannan cikin sauƙi.
Kasan tukwane da kwanonka dole ne su zama maganadisu. Ɗauki magnet ka sanya shi a ƙasan tukunya ko kwanon rufi, idan ya makale kasa yana da Magnetic kuma tukunyar ta dace da farantin dafa abinci na yumbu. - Yankin dafa abinci yana da diamita na 20 cm. Diamita na tukunya ko kwanon rufi ya kamata ya zama akalla 12 cm.
- Tabbatar kasan tukunyar ba ta lalace ba. Idan kasa ta kasance m ko convex, rarraba zafi ba zai zama mafi kyau ba. Idan wannan ya sa hob ɗin yayi zafi sosai, zai iya karye. min.
AMFANI
Ƙungiyar kulawa tana sanye take da aikin allon taɓawa. Ba kwa buƙatar danna kowane maɓalli - na'urar zata amsa don taɓawa. Tabbatar cewa kwamitin kulawa koyaushe yana da tsabta. Duk lokacin da aka taɓa shi, na'urar zata amsa da sigina.
HANYA
Lokacin da kuka sanya filogi a cikin mashin, za ku ji sigina. Akan nunin dashes 4 [—-] suna walƙiya kuma hasken maɓallin wuta shima yana walƙiya. Ma'ana cewa hob ya shiga yanayin jiran aiki.
AMFANI
- Lokacin aiki da na'urar, da fatan za a sa a kan kwanon rufi/ tukunya da farko. Lura: Koyaushe sanya tukunya ko kwanon rufi a tsakiyar farantin zafi.
- Ci gaba da danna maɓallin kunnawa/kashe don kunna hob ɗin. Kuna jin sigina da dashes 4 [—-] suna bayyana akan nunin. Hasken mai nuna alama na maɓallin kunnawa/kashe yana haskakawa.
- Danna maɓallin don yankin dafa abinci da ake so. Hasken mai nuna alama don zaɓin yankin dafa abinci yana haskakawa kuma dashes 2 [-] suna bayyana akan nunin.
- Yanzu zaɓi ikon da ake so tare da darjewa. Kuna iya zaɓar daga saituna daban-daban 7, wanda P7 shine mafi zafi kuma P1 mafi sanyi. Ana nuna saitin da aka zaɓa akan nuni.
Nunawa P1 P2 P3 P4 P5 P6 P7 Ƙarfi 300 W 600 W 1000 W 1300 W 1500 W 1800 W 2000 W - Danna maɓallin kunnawa/kashe don sake kashe na'urar. Samun iska yana tsayawa na ɗan lokaci don yin sanyi.
Ikon da ke kan nuni koyaushe shine na yankin da aka zaɓa. Hasken mai nuna alama kusa da maɓallin don yankin dafa abinci yana haskaka yankin da aka zaɓa. Idan kana son ƙarawa ko rage ƙarfin yankin dafa abinci, dole ne ka bincika yankin da aka zaɓa. Don canza yankuna, danna maɓallin yankin dafa abinci.
Hankali: na'urar za ta yi sauti sau da yawa idan tukunyar daidai ba ta kan hob kuma za ta kashe ta atomatik bayan minti ɗaya. Nunin yana nuna saƙon kuskure [E0].
ZAFIN
Maimakon nunawa a saitin wuta, Hakanan zaka iya zaɓar nunawa a yanayin zafi da aka bayyana a °C.
- Kafin kunna na'urar, dole ne ka fara sanya tukunya ko kwanon rufi a saman dafa abinci. Hankali: koyaushe sanya tukunya ko kwanon rufi a tsakiyar hob.
- Latsa ka riƙe maɓallin kunnawa/kashe don kunna hob. Kuna jin sigina da dashes 4 [—-] suna bayyana akan nunin. Hasken mai nuna alama na maɓallin kunnawa/kashe yana haskakawa.
- Danna maɓallin don yankin dafa abinci da ake so. Hasken mai nuna alama don zaɓin yankin dafa abinci yana haskakawa kuma dashes 2 [-] suna bayyana akan nunin.
- Danna maɓallin aiki don canzawa zuwa nunin zafin jiki. Ana kunna saitunan tsoho na 210°C kuma ana haskaka hasken zafin jiki.
- Kuna iya daidaita saitin tare da sarrafa zamewa. Kuna iya zaɓar daga saituna 7 daban-daban. Ana nuna saitin da aka zaɓa akan nuni.
Nunawa 60 80 120 150 180 210 240 Zazzabi 60°C 90°C 120°C 150°C 180°C 210°C 240°C - Danna maɓallin kunnawa/kashe don sake kashe na'urar. Samun iska yana tsayawa na ɗan lokaci don yin sanyi.
TIMER
Kuna iya saita mai ƙidayar lokaci akan bangarorin dafa abinci guda biyu. Lokacin da mai ƙidayar lokaci ya shirya, yankin dafa abinci wanda aka saita mai ƙidayar lokaci yana kashe ta atomatik.
- Da farko danna maɓallin don yankin dafa abinci wanda kake son kunna mai ƙidayar lokaci.
- Danna maɓallin mai ƙidayar lokaci don saita mai ƙidayar lokaci. Hasken mai ƙidayar lokaci yana haskakawa. A kan nuni, saitin tsoho yana walƙiya mintuna 30 [00:30].
- Kuna iya saita lokacin da ake so ta amfani da ikon zamewa tsakanin minti 1 [00:01] da awanni 3 [03:00]. Ba lallai ba ne don tabbatar da saitin da ake so. Idan baku shigar da wani saituna na ƴan daƙiƙa kaɗan ba, an saita mai ƙidayar lokaci. Lokacin nunin baya walƙiya.
- Lokacin da aka saita lokacin da ake so, mai ƙidayar lokaci zai bayyana akan nuni yana musanya tare da zaɓin saitin zafin jiki. Ana haskaka alamar mai ƙidayar lokaci don nuna cewa an saita mai ƙidayar lokaci.
- Idan kana son kashe mai ƙidayar lokaci, danna ka riƙe maɓallin mai ƙidayar lokaci na ɗan daƙiƙa. Tabbatar cewa kun zaɓi yankin daidai.
KULLE GIDAN YARO
- Danna maɓallin kulle yaro na ɗan daƙiƙa don kunna makullin. Hasken nuni yana nuna cewa an kunna kulle. Maɓallin kunnawa/kashewa kawai zaiyi aiki idan an saita wannan aikin, babu wasu maɓallan da zasu amsa.
- Ci gaba da danna wannan maɓallin na ɗan daƙiƙa don sake kashe wannan aikin.
TSAFTA DA KIYAYEWA
- Jawo wutar lantarki kafin tsaftace na'urar. Kada a yi amfani da kowane ma'aunin tsaftacewa kuma tabbatar da cewa babu ruwa ya shiga na'urar.
- Don kare kanka daga girgizar lantarki, kar a taɓa nutsar da na'urar, igiyoyinta da filogi a cikin ruwa ko wasu ruwaye.
- Goge filin yumbura tare da tallaamp zane ko amfani da sabulu mai laushi, mara lahani.
- A goge murfi da panel ɗin aiki tare da yadi mai laushi ko ɗan ƙaramin abu mai laushi.
- Kada a yi amfani da kowane kayan mai don kar a lalata sassan filastik da kwandon shara/aiki.
- Kada a yi amfani da kowane abu mai ƙonewa, acidy ko alkaline ko abubuwa kusa da na'urar, saboda wannan na iya rage rayuwar sabis ɗin na'urar kuma ya haifar da lalatawa lokacin da na'urar ke kunne.
- Tabbatar cewa kasan kayan dafa abinci baya goge saman filin yumbura, ko da yake wani wuri da aka kakkafa baya lalata amfani da na'urar.
- Tabbatar cewa an tsaftace na'urar da kyau kafin a adana ta a busasshen wuri.
- Tabbatar cewa kwamitin kulawa koyaushe yana da tsabta kuma ya bushe. Kar a bar kowane abu a kwance akan hob.
KA'idojin muhalli
Wannan alamar akan samfurin ko akan marufi na nuna cewa ƙila ba za a kula da wannan samfurin azaman sharar gida ba. Maimakon haka dole ne a kawo shi zuwa wurin da ake amfani da shi don sake yin amfani da kayan lantarki da lantarki. Ta tabbatar da an zubar da wannan samfurin daidai, zaku taimaka hana mummunan sakamako ga muhalli da lafiyar ɗan adam, wanda in ba haka ba zai iya zama sanadin rashin dacewa da wannan samfurin. Don ƙarin cikakkun bayanai game da sake yin amfani da wannan samfur, tuntuɓi ofishin birni na gida, sabis na zubar da shara ko shagon da kuka sayi samfurin.
Ana iya sake yin fakitin. Da fatan za a kula da marufi da yanayin muhalli.
Webshago
Oda
ainihin kayan haɗin Domo da sassa akan layi a: webshagon.domo-elektro.be
ko duba a nan:
http://webshop.domo-elektro.be
LINEA 2000 BV - Dompel 9 - 2200 Herentals - Belgium -
Tel: +32 14 21 71 91 - Fax: +32 14 21 54 63
Takardu / Albarkatu
![]() |
DOMO DO333IP Induction Hob Timer Aiki Tare da Igiyar Nuni [pdf] Manual mai amfani DO333IP, Induction Hob Timer Aiki Tare da Idodin Nuni, DO333IP Induction Hob Timer Aiki Tare da Igiyar Nuni |