Manual mai amfani da Motar Core Tilt

AUTOMATE™ CORE TILT MOTOR UMARNI

YI AMFANI DA WANNAN TAKARDUN TARE DA MASU NAN:

KASHI NA LAMBAR BAYANI
MT01-4001-xxx002 Keɓewar Tilt Motor Kit
MTDCRF-TILT-1 Motar VT ta atomatik

UMARNIN TSIRA

GARGADI: Muhimman umarnin aminci don karantawa kafin shigarwa.
Shigar da ba daidai ba zai iya haifar da mummunan rauni kuma zai ɓata alhakin masana'anta da garanti.

HANKALI

  • Kada a bijirar da danshi ko yanayin zafi mai tsananin gaske.
  • Kar a bar yara suyi wasa da wannan na'urar.
  • Amfani ko gyare-gyare a waje da iyakar wannan koyarwar koyarwar zai voata garantin.
  • Girkawa da shirye-shirye waɗanda za'a iya aiwatarwa ta ƙwararren mai sakawa mai dacewa.
  • Don amfani a cikin makafi na tubular.
  • Tabbatar cewa anyi amfani da madaidaicin kambi da adaftan motar don tsarin da aka tsara.
  • Rike eriya madaidaiciya kuma a share daga abubuwan ƙarfe
  • Kar a yanke eriya.
  • Yi amfani da kayan aikin Rollease Acmeda kawai.
  • Kafin shigarwa, cire kowane igiyar da ba dole ba kuma kashe duk kayan aikin da ba'a buƙata don aiki mai aiki.
  • Tabbatar da karfin juyi da lokacin aiki sun dace da ƙarshen aikace-aikacen.
  • Kada a bijirar da motar ga ruwa ko sanyawa cikin ɗanɗano ko damp yanayi.
  • Motar da za a shigar a kwance aikace-aikace kawai.
  • Kar a yi rawar jiki a cikin motar.
  • Za'a kiyaye hanyar wucewar kebul ta cikin bango ta hanyar keɓe dazuzzuka ko grommet.
  • Tabbatar da kebul na wutar lantarki da iska a bayyane kuma ana kiyaye shi daga sassan motsi.
  • Idan kebul ko mai haɗin wuta ya lalace kar a yi amfani da shi.

Muhimman umarnin aminci da za a karanta kafin a fara aiki.

  • Yana da mahimmanci don amincin mutane su bi umarnin da aka haɗa. Adana waɗannan umarnin don tunani na gaba.
  • Mutane (gami da yara) tare da raunin ƙarfin jiki, azanci ko ƙarfin tunani, ko ƙarancin ƙwarewa da ilimi bai kamata a ba su izinin amfani da wannan samfurin ba.
  • Ka kiyaye nesa nesa daga yara.
  • Sau da yawa duba don aiki mara kyau. Kada ayi amfani idan gyara ko gyara ya zama dole.
  • Ka kiyaye mota daga acid da alkali.
  • Karka tilastawa tukin motar.
  • Kiyaye lokacin da kake aiki.

Kada a zubar da sharar gaba ɗaya.
Da fatan za a sake sarrafa batura da samfuran lantarki da suka lalace daidai.

Yarda da Mitar Rediyon Amurka FCC

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
    An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na FCC
    Dokoki. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin.
    Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dillalin ko gogaggen ma'aikacin rediyo / TV don taimako.

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

ISED RSS Gargaɗi:

Wannan na'urar ta dace da Ƙirƙira, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziki Kanada-kyaɓanta lasisin ma'auni(s) RSS. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

1 CORE TILT MOTOR ASSEMBLY

  • Haɗa daidaitaccen tsari kamar yadda ake buƙata
  • Kwakkwance taron kula da hannu na venetian na yanzu
  • Saka taron mota a cikin taron jirgin ƙasa na venetian na yanzu
  • Sake shigar da sandar karkatarwa ta hanyar hadawar mota & spools
  • Haɗa murfin sarrafa sauyawa


2 CORE TILT MOTOR WAND AIKI

  • Wurin Sarrafa Na zaɓi

3 MAJALISAR MATA MOTA

  • Haɗa daidaitaccen tsari kamar yadda ake buƙata
  • Saka taron mota cikin taron jirgin ƙasa na venetian
  • Tabbatar cewa an haɗa sandar karkatar da motar
  • Mafi ƙarancin shigar sanda tare da mota shine 1/2"
  • Matsakaicin shigar sanda tare da mota shine 3/4"



4 FARKO

4.1 Zaɓuɓɓukan Wuta

Motar DC ta atomatik MTDCRF-TILT-1 ana samun wutar lantarki daga tushen wutar lantarki 12V DC. AA Batirin wands, fakitin baturi da za a sake caji da kuma kayan wuta na A/C suna samuwa, tare da nau'ikan igiyoyin haɓaka mai sauri da yawa. Don shigarwa na tsakiya, ana iya tsawaita kewayon samar da wutar lantarki tare da waya 18/2 (ba a samuwa ta hanyar Rollease Acmeda).

  • A lokacin aiki, idan voltage ya faɗi ƙasa da 10V, motar za ta yi ƙara sau 10 don nuna batun samar da wutar lantarki.
  • Motar zata daina aiki lokacin da voltage yana ƙasa da 7V kuma zai sake dawowa lokacin da voltage ya fi 7.5V.

NOTE:

  • Passthrough Tilt Motor MT01-4001-xxx002 ya zo tare da fakitin baturi mai caji.
Tushen wutan lantarki Motors masu jituwa
MTBWAND18-25 | Bututun Baturi na 18/25mm DCRF (babu Baturi) Mtrs (inc Mt clips)  

 

 

MTDCRF-TILT-1

 

MTDCPS-18-25 | Samar da wutar lantarki don 18/25-CL/Tilt DCRF (babu Bttry) Mtr

 

MTBPCKR-28 | Wand mai caji

MT03-0301-069011 | Cajin bangon USB - 5V, 2A (AU KAWAI)  

 

 

 

MT01-4001-xxx002

 

MT03-0301-069008 | Cajin bangon USB - 5V, 2A (Amurka KAWAI)

 

MT03-0301-069007 | 4M (13ft) USB Micro Cable

 

MT03-0302-067001 | Solar Panel Gen2

Igiyoyin tsawo Mai jituwa da
MTDC-CBLXT6 DC Batirin Motar Cable Extender 6" / 155mm  

 

MTDCRF-TILT-1

MTDC-CBLXT48 DC Batirin Motar Cable Extender 48" / 1220mm
MTDC-CBLXT96 DC Batirin Motar Cable Extender 96" / 2440mm
MT03-0301-069013 | 48"/1200mm 5V Cable Extender  

 

MT01-4001-xxx002

MT03-0301-069014 | 8"/210mm 5V Cable Extender
Saukewa: MT03-0301-069

Tabbatar an kiyaye kebul daga masana'anta.
Tabbatar an kiyaye eriya kai tsaye kuma nesa da abubuwan ƙarfe.

5 P1 BUTTON AYYUKAN

5.1 Gwajin jihar Mota

Wannan tebur yana kwatanta aikin ɗan gajeren latsa/saki Maballin P1 (<2 seconds) ya danganta da tsarin injin na yanzu.

P1

Latsa

Sharadi An Cimma Aiki Jawabin gani Mai ji Jawabin Aiki Siffata
 

 

 

Short Latsa

Idan BA'A saita iyaka ba Babu Babu Aiki Babu Babu Aiki
 

Idan an saita iyaka

Ikon aiki na motar, gudu zuwa iyaka. Tsaya idan gudu  

Motoci Gudu

 

Babu

Sarrafa aikin injin bayan haɗawa da saitin iyaka an kammala shi a karon farko
Idan motar tana cikin "Yanayin Barci" & an saita iyaka  

Wayyo da sarrafawa

Motar tana farkawa da gudu zuwa wata hanya  

Babu

An dawo da Mota daga Yanayin Barci kuma sarrafa RF yana aiki

5.2 Zaɓuɓɓukan sanyi na Motoci

Ana amfani da Maɓallin P1 don gudanar da saitunan mota kamar yadda aka bayyana a ƙasa.

6.1 Haɗa mota tare da mai sarrafawa

Motar yanzu tana cikin yanayin mataki kuma a shirye don saita iyaka

6.2 Duba hanyar mota

MUHIMMANCI

Lalacewar inuwa na iya faruwa lokacin aiki da mota kafin saita iyaka. Ya kamata a ba da hankali.
Mayar da hanyar mota ta amfani da wannan hanya yana yiwuwa ne kawai yayin saitin farko.

6.3 Saita Iyakoki

 

7.1 Daidaita babba iyaka

7.2 Daidaita ƙananan iyaka

MUHIMMANCI
Ya kamata a saita iyakar ƙasa ~ 1.38 in. (35mm) a ƙasan Ultra-Lock don kawar da tsarin kulle auto lokacin da aka ɗaga inuwa.

8 MASU SARKI DA TAshoshi

8.1 Amfani da maɓallin P2 akan mai sarrafawa don ƙara sabon mai sarrafawa ko tashoshi
A = Mai sarrafawa ko tashar (don kiyayewa)
B = Mai sarrafawa ko tashar don ƙarawa ko cirewa

MUHIMMANCI Tuntuɓi littafin mai amfani don mai sarrafa ku ko firikwensin ku

8.2 Amfani da mai sarrafawa da ya rigaya don ƙara ko share mai sarrafawa ko tashoshi

A = Mai sarrafawa ko tashar (don kiyayewa)
B = Mai sarrafawa ko tashar don ƙarawa ko cirewa

9 MATSAYI DA SUKA FI SO

9.1 Saita wuri da aka fi so

Matsar da inuwa zuwa matsayin da ake so ta latsa UP ko DOWN button akan mai sarrafawa.

9.2 Aika inuwa zuwa matsayi da aka fi so

9.3 Share matsayin da aka fi so

 

10.1 Juya mota zuwa Yanayin karkata

Tsohuwar Yanayin Mota ita ce Roller bayan an saita Iyakoki na farko, yi amfani da matakai masu zuwa don canzawa zuwa Yanayin nadi.

10.2 Juya Mota zuwa Yanayin abin nadi

Tsohuwar Yanayin Mota ita ce Roller bayan an saita Iyakoki na farko, yi amfani da matakai masu zuwa don canzawa zuwa Yanayin nadi.
Idan motar tana cikin Yanayin karkatar da hankali, yi amfani da matakai masu zuwa don canzawa zuwa Yanayin nadi.

11 GUDUN GYARA

11.1 Ƙara Gudun Mota
NOTE: Maimaita wannan matakin lokacin da mafi sauri ya SHIGA Yanayin Tsaya mai laushi a cikin MT01-4001-069001.

11.2 Rage Gudun Mota

NOTE: Maimaita wannan matakin lokacin da mafi ƙarancin saurin Fita Yanayin Tsayawa mai laushi a cikin MT01-4001-069001.

12 . YANAYIN BARCI

Idan aka tara motoci da yawa akan tashoshi ɗaya, ana iya amfani da Yanayin Barci don sa duka in banda 1 barci,
ba da damar shirye-shiryen kawai injin guda ɗaya da ya rage “Awake”. Duba shafi na 6 don cikakkun ayyukan P1.

Shigar da Yanayin Barci

Ana amfani da yanayin barci don hana mota daga daidaitawar da ba daidai ba yayin sauran saitin motar. Riƙe maɓallin P1 akan kan motar

Fita Yanayin Barci: Hanya 1

Fita yanayin barci da zarar an shirya inuwar.
Danna kuma saki maɓallin P1 a kan motar

Fita Yanayin Barci: Hanya 2

Cire wuta sannan kuma sake kunna motar.

13 MATSALA HARBE G

Matsala Dalili Magani
Motar bata amsa Baturi a cikin mota ya ƙare Yi caji tare da caja mai jituwa
Rashin isasshen caji daga PV panel na hasken rana Bincika haɗin kai da daidaitawa na PV panel
An cire baturin mai sarrafawa Sauya baturi
An saka baturi kuskure cikin mai sarrafawa Duba polarity baturi
Tsangwama / garkuwar rediyo Tabbatar cewa mai watsawa ya kasance nesa da abubuwan ƙarfe kuma an kiyaye iskar da ke kan mota ko mai karɓa kai tsaye kuma nesa da ƙarfe.
Nisan mai karɓa ya yi nisa da watsawa Matsar da mai watsawa zuwa wuri mafi kusa
Rashin yin caji Duba samar da wutar lantarki ga mota yana da alaƙa kuma yana aiki
Motoci suna ƙara x10 lokacin da ake amfani da su Baturi voltage kasa Yi caji tare da caja mai jituwa
Ba za a iya tsara mota ɗaya ba (Motoci da yawa suna amsawa) Motoci da yawa ana haɗa su zuwa tashar guda ɗaya Koyaushe tanadi tashoshi ɗaya don ayyukan shirye-shirye. Yi amfani da Yanayin Barci don tsara motsin kowane mutum.

 

Kara karantawa Game da Wannan Jagoran & Zazzage PDF:

Takardu / Albarkatu

AUTOMATE Automate Core Tilt Motor [pdf] Manual mai amfani
AUTOMATE, Automate, Core karkatar da Motar

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *