PCE Instruments PCE-HT 112 Data Logger 

PCE Instruments PCE-HT 112 Data Logger

Bayanan aminci

Da fatan za a karanta wannan littafin a hankali kuma gaba ɗaya kafin amfani da na'urar a karon farko. Ƙwararrun ma'aikata ne kawai za a iya amfani da na'urar kuma ma'aikatan PCE Instruments su gyara su. Lalacewa ko raunin da ya haifar ta rashin kiyaye littafin an cire su daga alhakinmu kuma ba garantin mu ya rufe shi ba.

  • Dole ne kawai a yi amfani da na'urar kamar yadda aka bayyana a cikin wannan umarnin Idan aka yi amfani da shi ba haka ba, wannan na iya haifar da yanayi mai haɗari ga mai amfani da lalata mita.
  • Ana iya amfani da kayan aikin kawai idan yanayin muhalli (zazzabi, dangi zafi,…) suna cikin kewayon da aka bayyana a cikin fasaha Kada a bijirar da na'urar zuwa matsanancin yanayin zafi, hasken rana kai tsaye, matsanancin zafi ko danshi.
  • Kada a bijirar da na'urar ga girgiza ko mai ƙarfi
  • Ya kamata a buɗe shari'ar ta ƙwararrun Instruments na PCE
  • Kada kayi amfani da kayan aiki lokacin da hannunka suke
  • Dole ne ku yi wani canje-canje na fasaha ga
  • Ya kamata a tsaftace kayan aikin tare da talla kawaiamp zane. Yi amfani da tsabtace tsaka-tsakin pH kawai, babu abrasives ko
  • Dole ne kawai a yi amfani da na'urar tare da na'urorin haɗi daga PCE Instruments ko
  • Kafin kowane amfani, bincika harka don lalacewar bayyane. Idan kowace lalacewa ta ganuwa, kar a yi amfani da
  • Kada a yi amfani da kayan a cikin abubuwan fashewa
  • Ba za a wuce iyakar ma'auni kamar yadda aka bayyana a cikin ƙayyadaddun bayanai ba a ƙarƙashin kowane
  • Rashin kiyaye bayanan aminci na iya haifar da lalacewa ga na'urar da rauni ga na'urar

Ba mu ɗauki alhakin buga kurakurai ko wasu kurakurai a cikin wannan littafin ba.

Muna nuna ƙayyadaddun sharuɗɗan garantin mu waɗanda za a iya samun su a cikin sharuɗɗan kasuwancin mu gabaɗaya.

Idan kuna da wasu tambayoyi tuntuɓi Kayan aikin PCE. Ana iya samun bayanan tuntuɓar a ƙarshen wannan littafin.

Bayanin na'urar

Shafin gaba

Bayanin na'urar

  1. Nunin LC
  2. Maɓallin farawa/tsayawa / lokacin nuni
  3. Kunna/kashe nuni / nuna bayanai / alama
    Bayan baya
  4. Haɗin firikwensin waje 1
  5. Haɗin firikwensin waje 2
  6. Haɗin firikwensin waje 3
  7. Haɗin firikwensin waje 4
  8. Sake saitin maɓalli / shafin hawa
    Bayanin na'urar

Alama Lura: Haɗi don na'urori masu auna firikwensin waje na iya bambanta dangane da ƙirar. 

Nunawa

Bayanin na'urar

  1. Lambar tashar
  2. Ƙararrawa ya wuce
  3. Nunin ƙararrawa
  4. Ƙararrawar ƙararrawa
  5. Sake saitin masana'anta
  6. Haɗin firikwensin waje
  7. Rikodi
  8. An haɗa USB
  9. Ana cajin mai shigar da bayanai
  10. Haɗin rediyo yana aiki (dangane da ƙira)
  11. Alamar ingancin iska
  12. Alamar alama
  13. Lokaci
  14. Kashitage alamar
  15. Alamar agogo
  16. Alamar ƙwaƙwalwa
  17. Td: raɓa
  18. Ƙimar ƙima mara ƙima
  19. Alamar zafi ko zafi
  20. Alamar jira
  21. MKT: ma'anar yanayin zafin jiki1
  22. Naúrar lokaci
  23. Nunin ƙima na sama
  24. Alamar gida
  25. Alamar nuni
  26. Alamar saituna
  27. MIN / MAX / matsakaicin nuni
  28. Alamar faɗakarwa
  29. Alamar kuka
  30. Hasken baya
  31. Maɓallai a kulle
  32. Nuna halin baturi

Alama Lura: Wasu gumaka ƙila ko ba za a iya nunawa ba dangane da ƙirar.

  1. "Ma'anar zafin jiki" hanya ce mai sauƙi don tantance tasirin canjin zafin jiki gaba ɗaya yayin ajiya ko jigilar magunguna. Ana iya ɗaukar MKT azaman zazzabi na ajiya na isothermal wanda ke daidaita tasirin rashin isothermal na canje-canje a cikin zafin jiki na ajiya. Tushen: MHRA GDP

Bayanan fasaha

Bayanan Bayani na PCE-HT112
Siga Zazzabi Dangi zafi
Kewayon aunawa -30 … 65°C / -22 … 149°F (na ciki)
-40 … 125 °C / -40 … 257 °F (na waje)
0 … 100% RH (na ciki)
0 … 100% RH (na waje)
Daidaito ± 0.3 °C / 0.54 °F
(-10 ... 65 °C / 14 ... 149 °F)
± 0.5 °C / 0.9 °F (raguwar kewayon)
 ± 3% (10%… 90%)
± 4 % (sauran kewayon)
Ƙaddamarwa 0.1 °C / 0.18 °F 0.1% RH
Lokacin amsawa Minti 15 (na ciki)

Minti 5 (na waje)

Ƙwaƙwalwar ajiya 25920 ma'auni
Adadin ajiya 30 s, 60 s, 2 min, 5 min, 10 min, 15 min, 20 min, 25 min, 30 min, 1 h ko daidaitattun daidaitacce
Ma'aunin tazara / nuna ƙimar wartsakewa 5 s ku
Ƙararrawa ƙararrawa mai daidaitawa
Interface USB
Tushen wutan lantarki 3 x 1.5 V AAA baturi 5V USB
Rayuwar baturi kusan shekara 1 (ba tare da hasken baya / ba tare da ƙararrawa ba)
Yanayin aiki -30 … 65 °C / -22 … 149 °F
Yanayin ajiya -30 … 65°C / -22 … 149°F (ba tare da baturi ba)
Girma 96 x 108 x 20 mm / 3.8 x 4.3 x 0.8 a ciki
Nauyi 120g ku
Ajin kariya IP20

Iyakar isar da PCE-HT 112
1 x mai shigar da bayanai PCE-HT112
3 x 1.5V baturi AAA
1 x saitin gyarawa (dowel & dunƙule)
1 x Micro kebul na USB
1 x software akan CD
1 x littafin mai amfani

Na'urorin haɗi

PROBE-PCE-HT 11X bincike na waje

Bayanan Bayani na PCE-HT114
Siga Zazzabi Dangi zafi
Kewayon aunawa -40 … 125 °C / -40 … 257 °F (na waje) 0 … 100% RH (na waje)
Daidaito ± 0.3 °C / 0.54 °F
(-10 ... 65 °C / 14 ... 149 °F)
± 0.5 °C / 0.9 °F
(sauran zango)
± 3% (10%… 90%)

± 4 % (sauran kewayon)

Ƙaddamarwa 0.1C / 0.18°F 0.1% RH
Lokacin amsawa 5 min
Ƙwaƙwalwar ajiya 25920 ma'auni
Adadin ajiya 30 s, 60 s, 2 min, 5 min, 10 min, 15 min, 20 min, 25 min, 30 min, 1 h ko daidaitattun daidaitacce
Ma'aunin tazara / nuna ƙimar wartsakewa 5 s ku
Ƙararrawa ƙararrawa mai daidaitawa
Interface USB
Tushen wutan lantarki 3 x 1.5 V AAA baturi 5V USB
Rayuwar baturi kusan shekara 1 (ba tare da hasken baya / ba tare da ƙararrawa ba)
Yanayin aiki -30 … 65 °C / -22 … 149 °F
Yanayin ajiya -30 … 65°C / -22 … 149°F (ba tare da baturi ba)
Girma 96 x 108 x 20 mm / 3.8 x 4.3 x 0.8 a ciki
Nauyi 120 g / <1 lb
Ajin kariya IP20

Iyakar isar da PCE-HT 114
1 x firiji mai zafi PCE-HT 114
1 x firikwensin waje
3 x 1.5V baturi AAA
1 x saitin gyarawa (dowel & dunƙule)
1 x Micro kebul na USB
1 x software akan CD
1 x littafin mai amfani

Na'urorin haɗi
PROBE-PCE-HT 11X

Umarnin aiki

Idan babu maɓalli a cikin daƙiƙa 15, kulle maɓalli na atomatik yana kunna. Danna maɓallin Ikon maɓalli na daƙiƙa uku don yin aiki mai yiwuwa kuma.

Kunna na'urar 

Mai shigar da bayanan yana kunna da zarar an saka batura a cikin na'urar.

Kashe na'urar

Ana kunna mai shigar da bayanan bayanan har abada kuma yana kashewa da zarar batura sun daina cika isassun caji don tabbatar da aiki yadda ya kamata.

Canja kan nuni

Danna maɓallin Ikon maɓalli na daƙiƙa uku kuma nuni yana kunna.

Kashe nunin

Danna maɓallin Ikon maɓalli na daƙiƙa uku kuma nunin yana kashe.

Alama Lura: Ba za a iya kashe nuni ba lokacin da yake nuna REC ko MK.

Canja lokaci / kwanan wata

Danna maɓallin Ikon maɓalli don canzawa tsakanin kwanan wata, lokaci da alama view.

Fara rikodin bayanai

Danna maɓallin Ikon maɓalli na daƙiƙa uku don fara rikodin bayanai.

Dakatar da rikodin bayanai

Idan an saita software don dakatar da rikodi, danna maɓallin Ikon maɓalli na daƙiƙa uku don dakatar da rikodi.
Bugu da ƙari, yin rikodi yana tsayawa lokacin da ƙwaƙwalwar ajiya ta cika ko ba a cika isassun batura don tabbatar da aiki mai kyau ba.

Nuna mafi ƙanƙanta, matsakaici da matsakaicin ƙima

Da zaran an adana ma'auni ɗaya ko fiye zuwa ƙwaƙwalwar ajiyar bayanan, yana yiwuwa a nuna MIN, MAX da matsakaitan ma'auni ta latsa maɓallin. Ikon key.

Idan ba a yi rikodin ƙididdiga masu ƙima ba, Ikon za a iya amfani da maɓalli don nuna babba da ƙananan iyakokin ƙararrawa.

Kashe ƙararrawar mai ji

Da zarar an kunna ƙararrawa kuma mita ta yi ƙara, ana iya gane ƙararrawar ta latsa ɗaya daga cikin maɓallan biyu.

Saita alamomi

Da zarar mitar tana cikin yanayin rikodi, zaku iya canzawa zuwa alama view ta danna Ikon key. Don saita alama, danna maɓallin Ikon maɓalli na daƙiƙa uku don ajiye alamar a cikin rikodi na yanzu. Ana iya saita madaidaicin alamomi uku.

Karanta bayanai

Don karanta bayanai daga mai shigar da bayanai, haɗa kayan aunawa zuwa PC kuma fara software. Lokacin da aka haɗa kayan aiki zuwa kwamfutar, gunkin USB yana bayyana akan nuni.

Alamomi

firikwensin waje

Idan ba a gane firikwensin waje ba, ƙila an kashe shi a cikin software. Da farko kunna firikwensin waje a cikin software.

Baturi

Lokacin da gunkin baturi yayi walƙiya ko nunin ya nuna KASHE, wannan yana nuna cewa batura sun yi ƙasa kuma suna buƙatar sauyawa.

Tuntuɓar

Idan kuna da wasu tambayoyi, shawarwari ko matsalolin fasaha, da fatan za ku yi shakka a tuntuɓe mu. Za ku sami bayanan tuntuɓar da suka dace a ƙarshen wannan jagorar mai amfani.

zubarwa

Don zubar da batura a cikin EU, umarnin 2006/66/EC na Majalisar Turai ya shafi. Saboda gurbacewar da ke ƙunshe, batir dole ne a zubar da shi azaman sharar gida.

Dole ne a ba su wuraren tattarawa da aka tsara don wannan dalili. Domin bin umarnin EU 2012/19/EU muna mayar da na'urorin mu. Ko dai mu sake amfani da su ko kuma mu ba su ga kamfanin sake yin amfani da su wanda ke zubar da na'urorin daidai da doka.

Ga ƙasashen da ke wajen EU, batura da na'urori yakamata a zubar dasu daidai da ƙa'idodin sharar gida.

Alamomi

Idan kuna da wasu tambayoyi, tuntuɓi Kayan aikin PCE

Alama

GOYON BAYAN KWASTOM

Lambar QR
neman samfur akan: www.pce-instruments.com

Amurka ta Amurka

PCE Americas Inc. girma
711 Commerce Way suite 8
Jupiter / Palm Beach
33458 fl
Amurka
Tel: +1 561-320-9162
Fax: +1 561-320-9176
info@pce-americas.com
www.pce-instruments.com/

PCE Logo

Takardu / Albarkatu

PCE Instruments PCE-HT 112 Data Logger [pdf] Manual mai amfani
PCE-HT 112 Data Logger, PCE-HT 112, Data Logger, Logger

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *