KAYAN KAYAN KASA-logo

KAYAN KASA WUTA da Ƙarfin shigarwa ko Na'urorin Haɓakawa don ISC-178x Smart Kamara

KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-samfurin-hoton

Bayanin Samfura: ISC-1782 Power da Na'urorin haɗi na I/O don ISC-178x Smart Kamara

Na'urorin haɗi na I/O don ISC-178x Smart Kamara wani shingen tashar da aka ƙera don sauƙaƙe ƙarfi da daidaita siginar I/O don ISC-178x Smart Kamara. Yana da tashoshi na bazara guda shida waɗanda aka yi wa lakabi don ayyuka daban-daban, kamar abubuwan shigar da keɓaɓɓu, keɓaɓɓen abubuwan fitarwa, mai sarrafa haske, mai haɗa kyamara, 24V IN connector, da 24V OUT spring tashoshi. Na'urorin haɗi suna da filaye daban-daban guda uku don tashoshin bazara mai suna C, CIN, da COUT. An haɗa tashoshin bazara tare da lakabi iri ɗaya a ciki, amma C, CIN, da COUT ba su da alaƙa da juna. Masu amfani za su iya yin waya da filaye daban-daban tare don raba wutar lantarki tsakanin kyamarori mai wayo da abubuwan shigarwa ko abubuwan fitarwa.

Umarnin Amfani da samfur: ISC-1782 Power da I/O Na'urorin haɗi ISC-178x Kyamara mai wayo

Abin da Kuna Bukatar Farawa:

  • ISC-1782 Power da Na'urorin haɗi na I/O
  • Kebul ɗin da aka haɗa tare da kayan haɗi
  • A wutar lantarki
  • Tushen wuta
  • ISC-178x Smart Kamara

Sanya Wuta da Na'urorin haɗi na I/O:

  1. Haɗa kebul ɗin da aka haɗa zuwa mai haɗin kyamara akan Ƙarfin Wuta da Na'urorin haɗi na I/O da Digital I/O da Mai haɗa Wuta akan ISC-178x Smart Kamara. Tsanaki: Kada a taɓa fallasa fitattun masu haɗawa.
  2. Haɗa wutar lantarki zuwa mai haɗin 24 V IN akan Wuta da Na'urorin haɗi na I/O.
  3. Haɗa wutar lantarki zuwa tushen wuta.

Abubuwan da aka ware wayoyi:
Hotunan da ke biyowa suna nuna yadda ake waya da keɓancewar shigar da tashoshi na bazara na Wuta da Na'urorin haɗi na I/O.

Lura: Abubuwan da aka keɓance suna da ƙayyadaddun iyaka na yanzu akan kyamarori masu wayo. Ba yawanci ba dole ba ne a yi amfani da resistor mai iyaka na yanzu akan haɗin shigarwa. Koma zuwa takaddun na'urar da aka haɗa don tabbatar da cewa iyakar shigarwar halin yanzu na kamara mai kaifin baki bai wuce ƙarfin abin da aka haɗa a halin yanzu ba.

Tsarin Nitsewa:
Lokacin keɓance shigarwar keɓaɓɓen shigarwa a cikin tsarin nitsewa zuwa kayan aiki mai amfani, bi matakan da ke ƙasa:

  1. Haɗa abubuwan da aka samo na na'urar zuwa IN.
  2. Haɗa siginar ƙasa na na'urar zuwa CIN.
  3. Haɗa ƙasa gama gari tsakanin na'urar da Wuta da Na'urorin haɗi na I/O zuwa C.

Lura: Haɗa CIN zuwa siginar ƙasa a cikin tsarin fitarwa mai nitsewa zai haifar da ɗan gajeren kewayawa.

Kanfigareshan Samfura:
Lokacin keɓance shigar da keɓaɓɓen shigarwa a cikin tsarin samar da kayan aiki zuwa fitarwa mai nitsewa, bi matakan da ke ƙasa:

  1. Haɗa fitarwar nutsewar na'urar zuwa IN.
  2. Haɗa wutar lantarki zuwa 24V OUT.
  3. Haɗa ƙasa gama gari tsakanin na'urar da Wuta da Na'urorin haɗi na I/O zuwa C.

Abubuwan da aka ware wayoyi:
Wasu saituna suna buƙatar jujjuyawa ko juzu'i mai iyakancewa akan kowace fitarwa. Lokacin amfani da resistors, koma zuwa jagororin masu zuwa.

Ƙaddamar da rata tsakanin masana'anta da tsarin gwajin gadonku.

BAYANIN HIDIMAR
Muna ba da sabis na gyare-gyare na gasa da daidaitawa, da kuma takaddun samun sauƙi da albarkatun da za a iya saukewa kyauta. Autient M9036A 55D MATSAYI C 1192114

SAKE SAIYAR DA RARUWA
Muna siyan sababbi, da aka yi amfani da su, da ba su aiki, da rarar sassa daga kowane jerin NI. Muna samar da mafi kyawun mafita don dacewa da bukatunku ɗaya.

  • Sayar da Kuɗi
  • Samun Kiredit
  • Karɓi Yarjejeniyar Ciniki

HARDWARE DA KARSHEN DA AKE YI A STOCK & SHIRYE ZUWA
Muna haja Sabo, Sabbin Ragi, Gyarawa, da Sake Gyaran Kayan Hardware NI.

1-800-915-6216
www.apexwaves.com
sales@apexwaves.com

Duk alamun kasuwanci, tambura, da sunaye na masu mallakar su ne.

Nemi Magana  NAN USB-6216

Wuta da Na'urorin haɗi na I/O

Don ISC-178x Smart Kamara
Na'urorin haɗi na I/O don ISC-178x Smart Camera (Power and I/O Accessory) wani yanki ne na ƙarshe wanda ke sauƙaƙa iko da saitin siginar I/O don ISC-178x Smart Kamara.
Wannan takaddar tana bayyana yadda ake girka da sarrafa Wuta da Na'urorin haɗi na I/O.

Hoto 1. Ƙarfi da Na'urorin haɗi na I/O don ISC-178x Smart Camera

KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-1

  1. 24V IN connector
  2. 24V OUT spring tashoshi
  3. Keɓaɓɓen abubuwan shigar da tashoshin bazara
  4. Keɓantattun abubuwan fitar da tashoshin bazara
  5. Wuraren mai sarrafa haske
  6. Mai haɗa kyamara

Ƙarfin da Na'urorin haɗi na I/O yana da fasali masu zuwa:

  • 12-pin A-coded M12 connector
  • Tashoshin bazara don kowane ISC-178x siginar I/O Smart Kamara
  • Tashoshin bazara don fitarwa na 24 V
  • Fussoshin da za a iya maye gurbin mai amfani don na'urorin haɗi, keɓaɓɓen abubuwan fitarwa, da mai sarrafa haske
  • Gina-in DIN dogo shirye-shiryen bidiyo don sauƙin hawa

Abin da Kuna Bukatar Farawa

  • Ƙarfi da Na'urorin haɗi na I/O don ISC-178x Smart Kamara
  • ISC-178x Smart Kamara
  • A-Code M12 zuwa A-Code M12 Power da I/O Cable, NI lambar ɓangaren 145232-03
  • Samar da Wutar Lantarki, 100V AC zuwa 240V AC, 24 V, 1.25 A, lambar sashin NI 723347-01
  • 12-28 AWG waya
  • Mai yankan waya
  • Waya mai rufe fuska

Don ƙarin bayani game da amfani da Na'urorin Wuta da I/O tare da ISC-178x Smart Kamara, koma zuwa waɗannan takaddun akan ni.com/manuals.

  • ISC-178x Mai amfani
  • ISC-178x Jagoran Farawa

Shigar da Wuta da Na'urorin haɗi na I/O

Cika matakai masu zuwa don shigar da Wuta da Na'urorin haɗi na I/O:

  1. Haɗa kebul ɗin da aka haɗa zuwa mai haɗin kyamara akan Ƙarfin Wuta da Na'urorin haɗi na I/O da Digital I/O da Mai haɗa Wuta akan ISC-178x Smart Kamara.
    Tsanaki Kada a taɓa fallasa fitattun masu haɗawa.
  2. Haɗa wayoyi na sigina zuwa tashoshin bazara akan Ƙarfin Wuta da Na'urorin haɗi na I/O:
    1. Cire 1/4 in. na rufi daga wayar siginar.
    2. Matsa lever na tashar bazara.
    3. Saka waya a cikin tasha.
      Koma zuwa alamun ƙarshen bazara da sashin Bayanin Sigina don bayanin kowace sigina.
      Tsanaki Kar a haɗa shigar da voltagmafi girma fiye da 24 VDC zuwa Wuta da Na'urorin haɗi na I/O. Shigar da voltages fiye da 24 VDC na iya lalata na'urorin haɗi, duk na'urorin da aka haɗa da shi, da kyamarar wayo. Kayayyakin ƙasa ba su da alhakin lalacewa ko rauni sakamakon irin wannan rashin amfani.
  3. Haɗa wutar lantarki zuwa mai haɗin 24 V IN akan Wuta da Na'urorin haɗi na I/O.
  4. Haɗa wutar lantarki zuwa tushen wuta.

Wayar da wutar lantarki da Na'urorin haɗi na I/O

ISC-178x Warewa da Polarity
Ƙarfin Ƙarfin I/O yana da filaye daban-daban guda uku don tashoshin bazara mai suna C, CIN, da COUT. An haɗa tashoshin bazara tare da lakabi iri ɗaya a ciki, amma C, CIN, da COUT ba su da alaƙa da juna. Masu amfani za su iya yin waya da filaye daban-daban tare domin raba wutar lantarki tsakanin kyamarori mai wayo da abubuwan shiga ko abubuwan fitarwa.

Lura Don cimma keɓantawar aiki, masu amfani dole ne su kiyaye keɓewa lokacin da ake haɗa na'urar.

Wasu saitunan wayoyi na iya haifar da bayyanar polarity a jujjuyawa a mai karɓa. Masu amfani za su iya juyar da sigina a cikin software na kyamara mai wayo don samar da polarity da aka yi niyya.

Waya Keɓaɓɓen Abubuwan Shiga
Hotunan da ke biyowa suna nuna yadda ake waya da keɓancewar shigar da tashoshi na bazara na Wuta da Na'urorin haɗi na I/O.

Lura Abubuwan da aka keɓance suna da ƙayyadaddun iyaka na yanzu akan kyamarori masu wayo. Ba yawanci ba dole ba ne a yi amfani da resistor mai iyaka na yanzu akan haɗin shigarwa. Koma zuwa takaddun na'urar da aka haɗa don tabbatar da cewa iyakar shigarwar halin yanzu na kamara mai kaifin baki bai wuce ƙarfin abin da aka haɗa a halin yanzu ba.

Hoto 2. Wayar da Keɓaɓɓen Input (Tsarin Kanfigareshan Ruwa) zuwa Samar da Fitar

KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-2

Tsanaki Haɗa CIN zuwa siginar ƙasa a cikin tsarin fitarwa mai nitsewa zai haifar da ɗan gajeren kewayawa.

Hoto 3. Wayar da Keɓaɓɓen Input (Sinking Kanfigareshan) zuwa Fitarwa mai nitsewa

KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-3

Fitar Wayar Waya

Wasu saituna suna buƙatar jujjuyawa ko juzu'i mai iyakancewa akan kowace fitarwa. Lokacin amfani da resistors, koma zuwa jagororin masu zuwa.

Tsanaki Rashin bin waɗannan jagororin na iya haifar da lalacewa ga kyamarori masu wayo, na'urorin haɗi, ko masu tsayayya.

  • Kada ku wuce ƙarfin nutsewa na yanzu na keɓancewar abubuwan da ke cikin kyamarar wayo.
  • Kada ku wuce tushen yanzu ko ikon nutsewar na'urorin da aka haɗa.
  • Kada ku wuce ƙayyadaddun wutar lantarki na resistors.

Lura Don yawancin aikace-aikace, NI yana ba da shawarar 2 kΩ 0.5 W mai juye-up. Koma zuwa takaddun na'urar shigar da aka haɗa don tabbatar da wannan ƙimar resistor ta dace da waccan na'urar.
Lura Ana iya amfani da masu juriya tare da ƙimar ƙasa da 2 kΩ don lokutan tashin sauri. Dole ne masu amfani su kula kada su wuce iyakar nutsewa na yanzu na kamara mai wayo ko na'urar da aka haɗa.

Hotunan da ke biyowa suna nuna yadda ake waya da keɓantattun tashoshin bazara na Wuta da Na'urorin haɗi na I/O.

Hoto 4. Wayar da Keɓaɓɓen Fitarwa zuwa Shigarwar Nitsewa

KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-4

Hoto 5. Wayar da Keɓancewar Fitar zuwa Mahimman Shigarwa

KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-5

Lura Maiyuwa resistor bazai zama dole ga kowace na'urar shigar da ake samu ba. Koma zuwa takaddun don na'urar shigar da kayan aiki da aka haɗa don tabbatar da buƙatun resistor.

Wayar da Mai Kula da Haske

Hotunan da ke biyowa suna nuna yadda ake waya da mai sarrafa haske zuwa Wuta da Na'urorin haɗi na I/O. Tashar TRIG tana haɗa kawai zuwa tashar V ta hanyar ginanniyar 2 kΩ resistor. Don amfani da tashar TRIG, masu amfani dole ne su yi waya da tashar zuwa siginar fitarwa da ke haifar da fararwa. Ana iya amfani da kowane keɓaɓɓen fitarwa azaman siginar faɗakarwa.

Lura Review abubuwan da ake buƙata na wutar lantarki don mai kula da hasken wuta don tabbatar da cewa wutar lantarki ta isa don kunna duka kyamarar kyamara da mai kula da hasken wuta.

Hoto 6. Wayar da Mai Kula da Haske ta amfani da keɓantaccen Fitarwa azaman Tasiri

KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-6

Hoto 7. Waya Mai Kula da Hasken Haske ba tare da Tasiri ba

KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-7

Tilasta Real-Time ISC-178x zuwa Safe Mode

Masu amfani za su iya waya da Ƙarfin Wuta da Na'urorin haɗi na I/O don tilastawa ISC-178x yin taya zuwa yanayin aminci. Yanayin aminci yana ƙaddamar da ayyukan da suka wajaba don sabunta tsarin kyamarori masu wayo da shigar da software.

Lura Masu amfani za su iya tilasta wa kyamarori masu wayo na Real-Time su yi tada cikin yanayin aminci. Windows kyamarori masu wayo ba sa goyan bayan yanayin aminci.

  1. Ƙaddamar da Ƙarfin Wuta da Na'urorin haɗi na I/O.
  2. Waya na'urar kamar yadda aka nuna a cikin adadi mai zuwa.
    KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-8Hoto 8. Waya zuwa Tilasta Safe Mode
  3. Ƙaddamar da na'ura don taya ISC-178x zuwa yanayin aminci.

Fitar Safe Mode
Bi waɗannan matakan don sake kunna ISC-178x a yanayin aiki na yau da kullun.

  1. Ƙaddamar da Ƙarfin Wuta da Na'urorin haɗi na I/O.
  2. Cire haɗin wayar zuwa tashar tashar bazara ta IN3
  3. Ƙaddamar da na'ura don sake kunna ISC-178x.

Gwaji da Sauya Fuses

Ƙarfin Wuta da Na'urorin haɗi na I/O yana da fuses masu maye kuma ya haɗa da ƙarin fiusi ɗaya na kowane nau'i.

Hoto 9. Wuraren Fuse

KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-9

  1. Fis ɗin fitarwa mai keɓe, 0.5 A
  2. 0.5 A fuse
  3. ANLG tasha fiusi, 0.1 A
  4. 2 A fuse
  5. ICS 3, V m fuse, 10 A
  6. 10 A fuse
  7. 0.1 A fuse
  8. Tashar kyamara V, 2 A

Tebur 1. Ƙarfin Wuta da I / O Na'urorin haɗi

Siginar kariya Sauyawa Fuse Quantity Lambar Sashe na Litelfuse Bayanin Fuse
ICS 3, tashar V 1 0448010 10 A, 125 V NANO2 ® Fuse, 448 jerin, 6.10 × 2.69 mm
Kyamara V tashar 1 0448002 2 A, 125 V NANO2 ® Fuse, 448 jerin, 6.10 × 2.69 mm
Siginar kariya Sauyawa Fuse Quantity Lambar Sashe na Litelfuse Bayanin Fuse
Abubuwan da aka ware 1 Saukewa: 0448.500 0.5 A, 125 V NANO2 ® Fuse, 448 jerin, 6.10 × 2.69 mm
Farashin ANLG 1 Saukewa: 0448.100 0.1 A, 125 V NANO2 ® Fuse, 448 jerin, 6.10 × 2.69 mm

Lura Kuna iya amfani da DMM na hannu don tabbatar da ci gaban fiusi.

Cika matakai masu zuwa don maye gurbin fuse mai busa:

  1. Cire wutar lantarki.
  2. Cire duk wayoyi na sigina da igiyoyi daga Na'urorin Wuta da I/O.
  3. Cire sashin gefe. Yi amfani da screwdriver na kai na Phillips don cire skru 2 masu riƙewa.
  4. Zamar da allon kewayawa waje.
  5. Sauya duk fis ɗin da aka busa tare da daidaitaccen fis ɗin maye gurbin. Ana yiwa fis ɗin maye gurbin suna SPARE akan allon kewayawa.

Bayanin sigina

Koma zuwa ISC-178x Jagorar Mai Amfani da Kyamarar Smart don cikakkun kwatancen sigina.

ISC-178x Power da I/O Connector Pinout

KAYAN-KASA-Ƙarfin-da-Input-ko-Fitarwa-Na'urorin haɗi-na-ISC-178x-Smart-Kyamara-10

Tebur 2. ISC-178x Ƙarfin Wuta da Bayanin Siginar Haɗin I/O

Pin Sigina Bayani
1 KUDI Magana gama gari (mara kyau) don keɓantattun abubuwan samarwa
2 Analog Out Fitowar magana ta Analog don mai sarrafa haske
3 Iso Out 2+ Gabaɗaya-manufa keɓe fitarwa (tabbatacce)
4 V Tsarin wutar lantarki voltage (24 VDC ± 10%)
5 iso In 0 Gabaɗaya-manufa keɓewar shigarwa
6 CIN Magana gama gari (tabbatacce ko mara kyau) don keɓantattun bayanai
7 iso In 2 Gabaɗaya-manufa keɓewar shigarwa
8 iso In 3 (NI Linux Real-Time) An tanada don yanayin aminci (Windows) Gabaɗayan shigar da keɓaɓɓe
9 iso In 1 Gabaɗaya-manufa keɓewar shigarwa
10 Iso Out 0+ Gabaɗaya-manufa keɓe fitarwa (tabbatacce)
11 C Ƙarfin tsarin da ma'anar analog gama gari
12 Iso Out 1+ Gabaɗaya-manufa keɓe fitarwa (tabbatacce)

Tebur 3. Power da I / O Cables

igiyoyi Tsawon Lambar Sashe
A-Code M12 zuwa A-Code M12 Power da I/O Cable 3 m 145232-03
A-Code M12 zuwa Pigtail Power da I/O Cable 3 m 145233-03

Gudanar da Muhalli

NI ta himmatu wajen ƙirƙira da kera samfuran bisa ga yanayin muhalli. NI ta gane cewa kawar da wasu abubuwa masu haɗari daga samfuranmu yana da amfani ga muhalli da abokan cinikin NI.
Don ƙarin bayanin muhalli, koma zuwa Rage Tasirin Muhalli web page a ni.com/environment. Wannan shafin yana ƙunshe da ƙa'idodi da ƙa'idodin muhalli waɗanda NI ke bi da su, da kuma sauran bayanan muhalli waɗanda ba a haɗa su cikin wannan takaddar ba.

Waste Electric and Electronic Equipment (WEEE)

Abokan ciniki na EU A ƙarshen tsarin rayuwar samfur, duk samfuran NI dole ne a zubar dasu bisa ga dokokin gida da ƙa'idodi. Don ƙarin bayani game da yadda ake sake sarrafa kayayyakin NI a yankinku, ziyarci ni.com/environment/wee.

Kayayyakin Ƙasa na Kasa RoHS 
ni.com/environment/rohs_china(Don bayani game da yarda da RoHS na China, je zuwa ni.com/environment/rohs_china.)

Bayanai na iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Koma zuwa Alamomin kasuwanci na NI da Sharuɗɗan Tambura a ni.com/trademarks don bayani akan alamun kasuwanci na NI. Sauran samfura da sunayen kamfani da aka ambata a nan alamun kasuwanci ne ko sunayen kasuwanci na kamfanoni daban-daban. Don haƙƙin mallaka da ke rufe samfuran / fasaha na NI, koma zuwa wurin da ya dace: Taimako ikon mallaka.txt file a kan kafofin watsa labarai, ko National Instruments Patent Notice a ni.com/patents. Kuna iya samun bayani game da yarjejeniyar lasisin mai amfani (EULAs) da sanarwar doka ta ɓangare na uku a cikin readme file don samfurin NI. Koma zuwa Bayanin Yarda da Fitarwa a ni.com/legal/export-compliance don manufar yarda da kasuwancin duniya NI da kuma yadda ake samun lambobin HTS masu dacewa, ECNs, da sauran bayanan shigo da / fitarwa. NI BA YA SANYA BAYANI KO GARANTI MAI TSARKI GAME DA INGANTACCEN BAYANIN DAKE NAN KUMA BA ZAI IYA HANNU GA KOWANE KUSKURE BA. Abokan Ciniki na Gwamnatin Amurka: Bayanan da ke cikin wannan littafin an ƙirƙira su ne akan kuɗi na sirri kuma suna ƙarƙashin haƙƙoƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin bayanai kamar yadda aka tsara a FAR 52.227-14, DFAR 252.227-7014, da DFAR 252.227-7015.
© 2017 Kayayyakin Ƙasa. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
376852B-01 Mayu 4, 2017

Takardu / Albarkatu

KAYAN KASA WUTA da Ƙarfin shigarwa ko Na'urorin Haɓakawa don ISC-178x Smart Kamara [pdf] Manual mai amfani
ISC-178x, ISC-1782, Power da Input ko Fitarwa Na'urorin don ISC-178x Smart kyamarori, Wuta da Input ko Fitar Na'ura, ISC-178x Smart kyamarori

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *