GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tarin-logio

GALLAGHER TWR-1 APS Mai Auna Kwamfuta tare da Mai Tarin Bayanai

GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Computer-tare da-Bayani-Mai tattara-samfurin-samfurin

Na gode don siyan ƙungiyar Gallagher TWR- Weigh Scale unit. Kewayon Gallagher na tsarin aunawa abu ne mai sauƙi, mai ƙarfi, sabon abu kuma abin dogaro.

BONUS TAYI
Yi rijistar samfurin ku akan layi a www.gallagherams.com don tsawaita garantin ku zuwa shekaru biyu kyauta.

Bi waɗannan masu koyarwa don saitin da fara amfani da TWR-.
Ana iya samun ƙarin mai ba da labari ta dannawa lokacin da aka nuna akan allo.

ABUBUWAN Akwatin

Akwatin Gallagher TWR ya ƙunshi:

  • Dauke da Ag
  • Naúrar auna TWR
  • 110V-230V Main AC adaftar
  • Kebul na USB
  • Kebul na USB ash
  • 12V Beery na USB tare da shirye-shiryen alligator
  • Mini Serial Adafta (2M1709)
  • Muong bracket da moong hardware

BAYANI

  • Yanayin Yanayin Operand -20o zuwa 50oC -5o zuwa 120oF
  • Rang Proteron Muhalli IP67
  • Shigar da Voltagda 12 V DC
  • Wurin zama na giya a 100% haske a 60% haske
  • Yi awo kawai 12 hours 16 hours
  • Auna / Karanta 6 hours 8 hours
  • Karanta kawai awa 3 4 hours

CAJIN BATIRI

Don tabbatar da ingantaccen aiki na TWR-, ana iya buƙatar cajin giya na ciki har zuwa awanni 16 kafin in fara amfani da shi.

Muhimmi: Idan TWR- za a adana na tsawon lokaci, wannan ya kamata ya kasance a wuri mai sanyi. Don rayuwar mum na giya, adana TWR-1 a iya aiki 50%. Koyaushe cajin giya a cikin gida.

  1. Haɗa adaftar wutar lantarki a gindin rukunin kuma toshe TWR- cikin tashar wuta kuma kunna ON. Alamar caji zata nuna akan allon. Gargaɗi: Adaftar wutar an yi niyya ne don amfanin cikin gida kawai. Kada a bijirar da ruwan sama ko dampness.
  2. Lokacin da cajin ya nuna 100% TWR- yana shirye don amfani tare da ko ba tare da adaftar wutar ba.
    GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-01GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-02

Lura:

  • Lokacin da ake amfani da TWR-1, gunkin baturi zai nuna kuma ya nuna saura
  • Lokacin amfani da ma'auni kuma matakin cajin ya faɗi ƙasa da 10% gunkin baturin zai yi walƙiya da ja Za ku sami kusan mintuna 30 don kammala zaman auna kafin a caje TWR-1.
  • Lokacin da matakin caji ya zama mai mahimmanci naúrar zata rufe
  • Don duba sauran lokacin gudu a saitunan yanzu, daga Fuskar allo, je zuwa Saituna> Game da> Baturi.
  • Alamar kuskuren baturi zai nuna idan baturin yayi zafi sosai (sama +45oC) ko sanyi sosai (kasa da 0oC). Sikelin zai ci gaba da aiki yayin da aka toshe shi amma ba zai yi caji da kyau ba har sai a cikin ɗaki.

FAHIMTAR RASHIN AUNA TWR-1

GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-03

Cikakken bayaniGALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-04

SHIGA

Shigar da TWR-1 
TWR- za a iya sanya shi a saman tebur ko kuma a ɗaura shi akan madaidaicin da aka kawo.
GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-05

Shigar da ma'aunin Sikeli
Za a iya dora madaidaicin a saman fili na magana, madaidaicin madauri, ko dogo.
Don ɗaga madaidaicin a saman tsaye tsaye, ko madaurin katako mai zagaye, yi amfani da kusoshi 4 x tek ɗin da aka haɗa tare da naúrar.
GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-05

Don hawa madaidaicin akan ko dai a tsaye ko a kwance, yi amfani da maƙallan 'U' waɗanda ke haɗa da naúrar.
GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-06

Muhimmi:
Ba a ba da shawarar hawa madaidaicin TWR-1 akan akwatunan aunawa ko chute ba saboda hulɗa tare da sikelin na iya lalata aikin auna.

Shigar da sandunan kaya

Idan kuna amfani da sandunan lodi, bi waɗannan matakan:

  1. Zaɓi wurin aunawa wanda ke ba da ƙaƙƙarfan wuri, matakin da magudanar ruwa
  2. Tabbatar da sandunan lodi da dandamali suna da amintaccen tsaro kuma sun share kowane
  3. Ko dai a kulle sandunan lodin zuwa kwandon kankare ko gano su a kan sandunan da aka saita a cikin Yana da mahimmanci cewa sandunan lodi da dandali su zauna daidai ba tare da girgiza ko murɗawa ba don guje wa auna kuskure.
    Lura: Yana iya zama dole don shim sandunan lodi ko dandamali don tabbatar da cewa babu matsi mai karkatarwa a cikin dandamali. Ya kamata a rarraba ma'auni daidai da saman saman sandunan awo.
  4. Domin Waya Load sanduna: Haɗa igiyoyi masu ɗaukar nauyi zuwa TWR-
    Domin Mara waya Load sanduna: TWR-1 dole ne ya kasance tsakanin 8-10m na ​​sandunan lodi. Koma zuwa ga Gallagher Load sanduna Umarnin don ƙarin bayanin shigarwa.

Ƙaƙwalwar ƙara zai yi sauti yana nuna nasarar haɗi/katse haɗin sandunan lodi.

GARGADI Kar a walda sandunan lodi ko kowane tsarin da aka makala da su. Wuraren lodi sun ƙunshi na'urorin lantarki masu mahimmanci waɗanda za su lalace ta hanyar walda. Lalacewar walda za ta ɓata garanti

Sanya TWR

  • kawar da dandamali don tabbatar da cewa baya tsoma baki tare da kwararar dabbobi yayin zagayowar awo
  • a cikin sauƙin isar da ma'aunin nauyi
  • cikin sauƙin isar mai aiki (don aunawa da hannu)

GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-06

Shigar da Ƙungiyar Antenna

TWR-1 yana da mai karatu na ciki, wanda idan an haɗa shi da Gallagher Antenna panel zai kama ID ɗin Lantarki. tag data.

Don auna dabbobi a cikin murkushe, kuna buƙatar:

  • Gallagher Antenna Panel Kit
  • 4m Eriya Extension Cable G05600 ko 6m Eriya Extension Cable G05602

Lura: Ana iya buƙatar ɗan gajeren kebul na adaftar G05601 akan farkon nau'ikan Drafter ɗin Tumaki da aka yi kafin 2018.
Don hawan panel na Eriya, koma zuwa umarnin da aka haɗa tare da panel.

Muhimmi: Yi amfani da ƙayyadaddun ramukan hawa, saboda hakowa ta hanyar Eriya Panel zai lalata eriya.

Haɗa TWR-1 zuwa Ƙungiyar Antenna
  1. Tabbatar cewa an kunna TWR-1
  2. Akan Antenna Panel, cire abin Amphenol connector kulle goro daga Amphenol soket kuma cire shi ƙasa don cire haɗin daga Antenna Panel.
    GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-07
  3. Haɗa kebul na tsawo zuwa Amphenol connector da kuma matsa, sa'an nan ka haɗa da sauran karshen tsawo na USB zuwa Eriya connector a kan tushe na TWR-1.
  4. Danne kullewa
  5. Koma zuwa Haɗin Kayan aiki zuwa TWR-1 (shafi na 8) don kammala haɗin EID Reader akan TWR-1.

FARKON FARKO

A karo na farko da aka kunna TWR-1, allon farawa na Farko zai nuna.
Matsa allon don sabunta harshe, lokaci, kwanan wata da filayen nauyi kamar yadda ake buƙata sannan ka matsa Ajiye.
GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-07

Don canza kowane ɗayan waɗannan saitunan daga baya, ana iya samun damar su ta hanyar Saituna  a hannun dama na Gida allo.
Don ƙarin bayani game da wannan allon ko kowane allo na TWR-1, taɓa wanda aka nuna a saman kusurwar dama na allon. Wannan zai nuna Taimakon Kan-kan allo tare da ƙarin bayani game da abin da kuke gani akan allon.

Lura: Ana iya amfani da maɓallin kewayawa akan faifan maɓalli a kowane lokaci don zaɓar ayyukan TWR-1, azaman madadin allon taɓawa.

Kashewar atomatik

Lokacin da aka bar TWR-1 sama da mintuna 30 ba aiki ba zai kashe ta atomatik don adana baturin.
Danna maɓallin wuta don kunna naúrar baya.
Lura: Lokacin da aka haɗa cajar baturi, TWR-1 ba zai ƙare ba bayan lokacin rashin aiki. Allon zai ci gaba da aiki.

HADA KAYAN ZUWA TWR-1

Haɗa zuwa sandunan Load mara waya

  1. A kan TWR-1, matsa Saituna> Haɗin Kayan Aiki> Load sanduna> Mara waya.
  2. TWR-1 zai bincika lokacin da aka samo sandunan lodi, matsa don zaɓar su daga jerin, sannan danna Haɗa.
    Lura: Kamar yadda umarnin shigar da mashigin Load mara waya yake, dole ne a kunna kayan hawan ku kuma a cikin kewayo don nunawa a cikin jerin bincike.
  3. Tsarin haɗin kai zai ɗauki har zuwa daƙiƙa 30 yayin da haɗawa ke faruwa tsakanin ma'aunin kaya da TWR-1. Da zarar an gama, matsa Anyi.
  4. Ƙirƙiri sabon zama, ta danna Sabon > Farawa mai sauri. Nauyin na yanzu zai nuna kamar 0kg. Idan ba 0.0 ba, danna maɓallin Zero. Aiwatar da wasu nauyi zuwa sanduna don tabbatar da haɗin yana aiki.

Lura: Bayan mintuna 15 na rashin aiki, sandunan lodi mara waya za su katse yayin da TWR-1 ke shiga yanayin bacci. Latsa Ƙarfi maballin kuma je zuwa allon Weigh don sake haɗawa.

Haɗa mai karanta EID
  • Ana iya amfani da mai karatu na ciki na TWR-1 tare da ko ba tare da sandunan lodi Don amfani da mai karanta na ciki ba, dole ne ka fara haɗa panel ɗin eriya. Koma zuwa Haɗa TWR-1 zuwa rukunin Eriya (shafi na 6).
  • Ana iya haɗa Mai karanta EID na Hannu ko mai karantawa na dindindin zuwa TWR-1 ta hanyar kebul na serial ko ta Bluetooth®.
  1. Idan kuna amfani da mai karantawa na hannu ko mai karatu na dindindin, juya On EID
  2. Ga duk masu karatu, kunna TWR-
  3. A kan TWR-1, matsa Saituna> Haɗin Kayan aiki> Mai karanta EID.
  4. Zaɓi yadda Mai Karatu ke kasancewa Wannan zai kasance ta Bluetooth, Serial USB, USB ko ta amfani da mai karatu na ciki (Panel).

Idan ana amfani da mai karatu na ciki, haɗin gwiwa mai nasara zai nuna kamar yadda yake a sandar ƙafa.
Lura: Ana haɗa ƙaramin adaftar serial tare da TWR-1 idan ana buƙatar haɗin serial mace.

Muhimmi: Hakanan zaka iya haɗawa zuwa TWR-1 ta hanyar ƙaddamar da haɗin haɗin Bluetooth® daga mai karantawa. Ana iya buƙatar lambar wucewa ta "0000" don kammala wannan haɗin.

Koma zuwa Bluetooth – Haɗa mai karanta EID a cikin Taimakon kan-allon TWR-1 ko Manual mai amfani da EID Reader don ƙarin bayani kan haɗa mai karantawa.

Haɗa zuwa Drafter/Sorter

Don haɗa TWR-1 zuwa mai tsarawa, yi amfani da igiyoyin bayanan da aka kawo tare da mai tsarawa. Koma zuwa littafin Mai amfani na Drafter don ƙarin bayani.

  1. Kunna TWR-
  2. A kan TWR-1, matsa Saituna> Haɗin Kayan aiki> Drafter.
  3. Ƙayyade nau'in mawallafin da ake haɗawa, don kammala

Idan ba a jera mai tsara aikin ku ba, matsa Ƙirƙiri Custom kuma bi mayen daidaitawa ya kafa mai tsara aikin ku.

FARA ZAMA

Lokacin da kuka tattara bayanai game da dabba, ana rubuta ta a cikin Zama. Kowane taron kamar aunawa, yana ƙara rikodin zuwa zaman na yanzu.
Za'a iya saita samfuri ta amfani da abubuwan da aka riga aka ƙaddara kuma za'a iya amfani dasu duk lokacin da kuka fara sabon zama.
Lura: Ana ba da shawarar buɗe sabon zama don ayyukan sabuwar rana ko don sabon rukunin dabbobi. Dabba ba za ta iya bayyana a cikin zama ɗaya fiye da sau ɗaya ba.

Don fara sabon zaman awo:

  1. Daga Fuskar allo, matsa Sabo . Ana nuna Sabon Zama allo.
  2. Matsa Saurin Fara don buɗe allon Auna tare da tsoho sikelin
    Lura: Don saita da amfani da samfuri, koma zuwa TWR-1 Taimakon Kan-board.
    GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-08Lura: Kafin a auna, 0.0 ya kamata a nuna. Idan ba haka ba, danna .
  3. Load da dabba a kan dandamali
  4. Idan kuna amfani da mai karantawa na ciki, za a bincika ID na Lantarki na dabba, ko kuma kuna iya dubawa da mai karantawa da hannu kuma ku yi rikodin Kayayyakin dabbar. Tag
    Lura: Mai karatu na ciki zai karanta kawai a tag lokacin da aka haɗa nauyin kaya da kuma gano nauyi akan dandalin auna.
  5. Idan auna a AUTO - Kulle nauyi ta atomatik, sikelin zai kulle kan nauyin kuma ya riƙe shi akan allon har sai dabbar ta bar.
  6. Idan ana auna a cikin MAN – Kulle nauyi na hannu, dole ne ka fara latsa Ma'auni. Lokacin da nauyin ya zama karko, zai kulle.
  7. Matsar da dabbar daga kan dandamali.

Muhimmi: Idan nauyin da aka nuna ba koyaushe yana komawa ba 0.0 bayan an auna, a duba datti ko taki wanda watakila an bar shi a kan dandamali.

Bayanan kula:
  • Lokacin da nauyin ya kulle, za a sami ƙara (idan an kunna shi a cikin Saitunan) da kuma jan haske sama da maɓallin Auna yana nuna a takaice.
  • Wasu bayanai, don example: Bayanan kula, ana iya shigar da su da zarar an kulle nauyi ko an shigar da ID.
  • A kowane yanayi, zaku iya sake auna dabba ta latsa Weigh bayan nasarar kulle nauyi.
  • Idan an kunna daftarin aiki, lambar ƙofar da ƙungiyar za su nuna, a saman kusurwar dama na allon, suna nuna zayyana Matsa wannan akwatin don soke shawarar tsarawa.
  • Ta hanyar tsoho, sikelin zai zama sifili ta atomatik kowane tarkace da aka bari a kan dandamali tsakanin 2-5kg dangane da ƙarfin ku Wannan za a iya canza shi a cikin saitunan ma'aunin nauyi da aka haɗa.

Karatu tags tare da Mai Karatun Cikin Gida

Lokacin da aka haɗa mai karanta na ciki zai nuna kamar yadda yake a gindin allo.

  • Idan ba a gano sandunan lodi ba, mai karatu na ciki zai kasance koyaushe yana aiki, yana shirye don karanta a tag kuma zai nuna kamar.
  • Idan an haɗa sandunan lodi, ƙafar za ta nuna har sai an gano nauyi a kan

Alamar zata canza zuwa , yayin da take karantawa tag. Mai karatu na ciki zai shiga kuma ya fita daga yanayin aiki yayin da yake gano nauyi akan dandalin aunawa.

Zaɓuɓɓukan Zama

GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-08

Ana amfani da menu na Zaɓuɓɓukan Zama don saita saituna don zaman na yanzu.
Daga wannan allon, matsa zaɓin da ake buƙata don canza sunan zaman, kunna zayyana Kunnawa ko Kashe, canza yanayin kulle nauyi da saita saitunan ci gaba.
Matsa Ajiye don kiyaye kowane canje-canje.
Lura: Yi amfani da Taimakon Allon don bayanin mataki-mataki don saita zayyana ko don saita manyan saitunan.

VIEW BAYANIN DABBOBI

Bayanan da aka tattara yayin zama na iya zama viewed daga allon Weigh na zaman.
Zuwa view bayanai game da duk dabbobin da ke cikin zaman matsa Duk Dabbobi, matsa
GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-09

Taɓa zuwa view nauyin nauyin dabbobi.

GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-10

Zuwa view bayanai game da dabba ɗaya da aka auna; tap
GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-11

Zuwa view bayanai game da dabba ɗaya da aka auna; tap
Matsa VID dabba zuwa view wannan dabba akan allon Weight.
GALLAGHER-TWR-1-APS-Ma'auni-Kwamfuta-tare da-Data-Tara-12

Taɓa zuwa view tarihin ma'auni don dabbar da aka zaɓa, daga allon Weigh.

MASALLAR DATA ZAMA

Zazzage ƙa'idar Ayyukan Animal Performance na Gallagher daga Google Play ko Store Store.
Idan an buƙata, bi abubuwan faɗakarwa kuma ƙirƙirar Asusun Gallagher.

  • A kan TWR-1, tabbatar da an haɗa Wi-Fi kuma danna gunkin Aiki tare akan Gida
    Lura: A karon farko da kuka daidaita bayanai daga TWR-1 za a umarce ku don shigar da takaddun shaidar rajista akan sikelin.
  • Tsarin daidaitawa zai fara ta atomatik kuma kowane bambance-bambance a cikin zaman da bayanan dabba akan TWR-1 ko a cikin Ayyukan Dabbobi na Gallagher, zai kasance Bayan daidaitawa, bayanai iri ɗaya zasu kasance akan TWR-1 da Ayyukan Dabbobi.
  • Zuwa view bayanan dabbobinku, buɗe Gallagher Animal Performance Mobile App kuma daidaita bayananku ko shiga cikin Ayyukan Dabbobin Gallagher Web App: https://am.app.gallagher.com/amc/dashboard

KULA DA KIYAYE

TWR-1 samfur ne mai tauri kuma abin dogaro wanda aka ƙera don amfani a cikin mahallin dabbobi. Kulawa mai kyau da kulawa zai iya tsawaita rayuwarsa.
An jera a ƙasa jagororin kiyaye TWR-1 cikin yanayi mai kyau.

  • Kada a nutsar da TWR-1 a cikin kowane
  • Ajiye a cikin sanyi, bushewa Ka guji adanawa a cikin hasken rana kai tsaye.
  • Bayan amfani, tsaftace tare da tallaamp A kula kar a tozarta nunin.

Yana da mahimmanci don sabunta software na TWR-1 don tabbatar da cewa kuna da sabbin kayan haɓakawa da gyaran kwaro. TWR-1 zai bincika sabunta software ta atomatik lokacin da aka haɗa Wi-Fi. Idan akwai sabon sigar, bi umarnin kan allo don kammala sabuntawa.
Idan ba za a iya haɗa TWR-1 da Wi-Fi ba, yi amfani da ƙa'idar Ayyukan Dabbobi na Gallagher akan PC ɗin ku. https://am.app.gallagher.com/amc/dashboard.

  1. Zaɓi Software kuma zazzage fayil ɗin.
  2. Daga babban fayil ɗin Zazzagewarku, kwafi fayil ɗin zuwa filasha USB
  3. Yayin da TWR-1 ke kashewa, saka kebul na filashin filasha, kunna TWR-1 kuma bi umarnin kan allo.

AMFANI DA SHARI'A

Wannan alamar akan samfurin ko marufi na nuna cewa ba dole ba ne a zubar da wannan samfurin tare da wasu sharar gida. Madadin haka, alhakinku ne ku zubar da kayan aikin ku ta hanyar mika su zuwa wurin da aka keɓe don sake sarrafa sharar kayan lantarki da lantarki. Tattara da sake yin amfani da kayan aikin ku daban-daban a lokacin da ake zubar da su zai taimaka wajen adana albarkatun ƙasa da tabbatar da cewa an sake sarrafa su ta hanyar da za ta kare lafiyar ɗan adam da muhalli. Don ƙarin bayani game da inda za ku iya jefar da kayan aikin sharar ku don sake amfani da su, tuntuɓi ofishin sake yin amfani da su na birni ko dillalin da kuka sayi samfurin daga wurinsa.

FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba'a so.

An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.

Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke da'ira daban-daban daga abin da aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Tsanaki: Canje-canje ko gyare-gyaren da Gallagher Group Limited ba su yarda da su ba na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aikin.

Masana'antu Kanada

Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) na RSS masu lasisin Masana'antu Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

Karkashin ka'idojin masana'antu Kanada, wannan mai watsa rediyo na iya aiki ta amfani da eriya nau'i kawai da riba mai girma (ko ƙasa da haka) da aka amince da ita don watsawa ta masana'antar Kanada. Don rage yuwuwar kutsawar rediyo ga sauran masu amfani, yakamata a zaɓi nau'in eriya da ribar sa ta yadda daidaitaccen wutar lantarki mai haskakawa (eirp) bai wuce abin da ake buƙata don samun nasarar sadarwa ba.

Wannan mai watsa rediyo (IC: 7369A-G0260X) masana'antu Canada ta amince da su don aiki tare da nau'ikan eriya da aka jera a ƙasa tare da madaidaicin riba mai izini da ƙarancin eriya da ake buƙata ga kowane nau'in eriya da aka nuna. Nau'o'in eriya waɗanda ba a haɗa su cikin wannan jeri ba, suna samun riba mafi girma fiye da matsakaicin riba da aka nuna don irin wannan, an haramta su sosai don amfani da wannan na'urar.

Nau'in Antenna:

  • BR600 Karamin Ƙungiyar Eriya (G03121)
  • BR1300 Babban Ƙungiyar Eriya (G031424)
  • Tumaki Auto Drafter Eriya Panel (G05714)

Alamar kalmar Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista na Bluetooth SIG, Inc. kuma duk wani amfani da Gallagher Group Limited yana ƙarƙashin lasisi. Sauran alamun kasuwanci da sunayen kasuwanci na masu su ne.

Takardu / Albarkatu

GALLAGHER TWR-1 APS Mai Auna Kwamfuta tare da Mai Tarin Bayanai [pdf] Jagorar mai amfani
TWR-1 APS Kwamfuta Ma'auni tare da Mai tattara bayanai, TWR-1, TWR-1 Mai tattara bayanai, APS Auna Kwamfuta tare da Mai tattara bayanai, APS Auna, APS Auna Kwamfuta, Kwamfuta, Kwamfuta tare da Mai tattara bayanai, Mai tattara bayanai

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *