Alamar ApatorAPT-VERTI-1
Tsarin sadarwa
Manual mai amfani

Adaftar Module Sadarwa APT-VERTI-1

Apator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa

APPLICATION

Tsarin sadarwa na APT-VERTI-1 na'urar watsawa ta RF ce ta tsaka-tsakin tsaka-tsakin na'urar watsa bayanai na RF da na'urar tattara bayanan mita da aka sanya akan na'urar hannu. Babban aikin tsarin sadarwa shine juyar da siginar bayanai tsakanin ma'aunin RF da ke aiki a cikin band ISM 868 MHz da Bluetooth/USB interface.
Lokacin da aka haɗa tare da ƙa'idar mai tara karatun mita, tsarin sadarwa na iya:

  • Karɓar firam ɗin bayanan RF a cikin wuraren manyan zirga-zirgar mitar RF mai girma.
  • sake saita mita RF module profile saituna.

Teburin daidaita tsarin sadarwar APT-VERTI-1 tare da samfuran Apator Powogaz RF

Sunan na'ura Mitar sunan Hanyoyin aiki masu goyan baya
Karatu (T1) Kanfigareshan (shigarwa da sabis: T2)
APT-WMBUS-NA-1 Duk mitocin ruwa na AP tare da na'urori na duniya da aka tanadar x x
AT-WMBUS-16-2 JS1,6 zuwa 4-02 mai hankali x x
AT-WMBUS-19 JS6,3 zuwa 16 master x x
Saukewa: APT-03A-1 JS1,6 zuwa 4-02 mai hankali x x
Saukewa: APT-03A-2 SV-RTK 2,5 zuwa SV-RTK 16 x x
Saukewa: APT-03A-3 JS6,3 zuwa 16 master x x
Saukewa: APT-03A-4 MWN40 zuwa 300 x x
Saukewa: APT-03A-5 MWN40 zuwa 300 IP68 x x
Saukewa: APT-03A-6 JS1,6 zuwa 4-02 mai wayo, sigar Metra x x
AT-WMBUS-17 SV-RTK 2,5 zuwa SV-RTK 16 x x
AT-WMBUS-18-AH MWN40 zuwa 125 IP68 x x
Saukewa: AT-WMBUS-18-BH MWN150 zuwa 300 IP68 x x
AT-WMBUS-01 Legacy watermeter versions x _
AT-WMBUS-04 Duk mitocin ruwa na AP tare da masu watsa NK ko mitocin ruwa an riga an shirya su don tsarin bugun jini na AT-WMBUS-NE x
AT-WMBUS-07 Legacy watermeter versions x
AT-WMBUS-08 JS1,6 zuwa 4-02 mai hankali x
AT-WMBUS-09 MWN40 zuwa 125 x
AT-WMBUS-10 MWN150 zuwa 300 x
AT-WMBUS-11 JS3,5 zuwa 10; MP40 zuwa 100; JS50 zuwa 100 x
AT-WMBUS-11-2 JS6,3 zuwa 16 master x
AT-WMBUS-Mr-01 Elf m zafin mita x
AT-WMBUS-Mr-01Z Elf m zafin mita x
AT-WMBUS-Mr-02 LQM x
AT-WMBUS-Mr-02Z LQM x
AT-WMBUS-Mr-10 Faun kalkuleta x
E-ITN-30-5 Geat kudin kasafi x
E-ITN-30-51 Geat kudin kasafi x
E-ITN-30-6 Geat kudin kasafi x
Ultrimis Mitar Ruwa na Ultrasonic x
AT-WMBUS-05-1 Maimaitawa x
AT-WMBUS-05-2 Maimaitawa x
AT-WMBUS-05-3 Maimaitawa x
AT-WMBUS-05-4 Maimaitawa x

APT-VERTI-1 yana haɓaka ƙimar nasarar karatun firam ɗin bayanan sadarwar RF. Wannan yanayin aiki yana ba da haɓaka zuwa kashi 10 cikin XNUMX a cikin dawo da firam ɗin bayanai masu cin karo da juna (dangane da ƙarfin zirga-zirgar hanyar sadarwa).

DOKA DA TSARI

Apator Powogaz SA don haka ya bayyana cewa wannan samfurin ya cika buƙatun ƙa'idodi da ƙa'idodi masu zuwa:

  • 2014/53/Urukar Kayan Aikin Rediyon EU (RED)
  • 2011/65/EU RoHS
  • TS EN 13757 Tsarin sadarwa don mita da karatun mita mai nisa Sashe na 1-4
  • Yana goyan bayan M-Bus mara waya
  • Wannan na'urar ta sami alamar
  • Haɗin kai tare da na'urori masu aiki a daidaitattun OMS

KASHE NA'URORIVIEW

Tsarin sadarwa ya ƙunshi tsarin lantarki da baturin samar da wutar lantarki, duka biyun suna cikin wani shingen filastik. Tsarin sadarwa yana fasalta mu'amalar bayanai masu zuwa: Mini USB da eriyar RF mai dacewa da RPSMA; sadarwa
Hakanan tsarin yana fasalta alamomin LED guda uku da maɓallin Kunnawa/Kashe/Bluetooth.Tsarin sadarwa yana aiki tare da eriyar RF ɗin da aka haɗa kawai.
3.1. Abubuwan na'ura

Apator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa - abubuwan haɗin gwiwa
1 RP-SMA RF tashar jiragen ruwa
2 Mini USB-A tashar jiragen ruwa
3 Kunna/Kashe/Maɓallin zaɓin Bluetooth
4 Wutar Lantarki
5 LED Rx
6 Haɗin Bluetooth LED

3.2. Na'ura da daidaitaccen ma'auni na eriyar RF
Halayen jiki

Apator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa - halaye

3.3. Bayani

M-Bus mara waya
Yanayin T1 868.950 MHz
Yanayin T2 868.300 MHz
Fitar wutar lantarki 14 dBm (25mW)
Hankalin mai karɓa -110 dBm
Bluetooth
Fitar wutar lantarki 4 dBm (2.5mW)
Rage max 10m
Profile Serial tashar jiragen ruwa
Class 2
Samar da wutar lantarki da aiki
Hanyar baturi Li-ion
Lokacin tallafin baturi akan cikakken caji 24 h
Lokacin cajin baturi 6 h
Kashewar wuta ta atomatik
Mafi ƙarancin baturi da aka ayyana rayuwar iya aiki 2 shekaru max.
Yanayin yanayi
Yanayin zafin aiki 0°C zuwa 55°C
Bayanan Bayani
RP-SMA 868 MHz RF mai haɗa eriya
Mini USB A Sadarwar bayanan PC & cajin baturi
Nauyi
130g ku
Ƙimar kariya ta shiga
IP30

AIKIN NA'URARA

4.1. Matakan farko

Apator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa - Na FarkoDon fara amfani da tsarin sadarwa, fara kunna shi.
Latsa ka riƙe maɓallin Kunnawa/Kashe/Bluetooth mai zaɓin zaɓi (3) don 1 seconds don yin wannan. Za a kunna tsarin sadarwa bayan duk LEDs guda uku sun yi kiftawa sau ɗaya.
4.2. An kunna tsarin sadarwaApator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa - mai ƙarfiMai karɓar RF yana aiki lokacin da koren LED (5) ke kunne. Kowane firam ɗin bayanan RF da aka samu nasarar samu ta M-Bus mara waya ana nuna shi ta hanyar kashe LED guda ɗaya na ɗan gajeren lokaci.
4.3. Matsayin baturi

Apator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa - BaturiMatsayin baturi yana nuni da jajayen LED (4) kuma kai tsaye daidai da lokacin haske na LED a cikin dogayen hawan keke na biyu.
4.4. Fasahar Bluetooth

Apator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa - BluetoothHaɗa tashar wayar hannu zuwa tsarin sadarwa yana buƙatar daidaitaccen tsarin haɗa haɗin Bluetooth:

  1. Ajiye tashar wayar hannu mai kunna Bluetooth tsakanin mita 10 na tsarin sadarwar APT-VERTI-1.
  2. Canja kan hanyar haɗin Bluetooth ta APT-VERTI-1. A taƙaice danna maɓallin Kunnawa/Kashe/Bluetooth mai zaɓin (3). LED mai shuɗi (6) zai yi walƙiya lokacin da fasahar Bluetooth ke kunne.
  3. Yi aiki da menu na tashar wayar hannu don haɗa na'urar tare da tsarin sadarwa. Idan ba za a iya haɗawa ba, duba jagorar aiki ta wayar hannu. Tsoffin PIN na Bluetooth shine "0000".

LED mai shuɗi (6) zai tsaya a hankali lokacin da aka haɗa tasha ta wayar hannu tare da tsarin sadarwa.
4.5. Yanayin wutar lantarki
Apator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa - yanayin Tsarin sadarwa yana fasalta yanayin ajiyar wuta. Idan an bar shi ba tare da haɗin haɗin Bluetooth da/ko tashar USB da aka haɗa da na'urar waje ba, tsarin sadarwar yana kashewa ta atomatik.
Lokacin kashe wuta ta atomatik shine mintuna 15.
4.6. Cajin baturi da kiyayewaApator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa - cajiSaboda halayen fakitin baturi na lithium-ion, guje wa barin tsarin sadarwa na APT-VERTI-1 tare da tsage baturin na dogon lokaci. In ba haka ba, rayuwar sabis ɗin baturi za ta ragu. Baturin yana zubewa sosai lokacin da jajayen LED (4) yayi kiftawa a takaice kowane sakan 10. Ba za a iya kunna tsarin sadarwa ba lokacin da wannan ya faru.
Apator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa - Icon Yi cajin baturi ta haɗa tsarin sadarwar APTVERTI-1 zuwa ether na masu biyowa:

  • kebul na USB na PC;
  • cajar mota ta USB;
  • hanyar sadarwa ta hanyar adaftar wutar lantarki ta USB.

Apator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa - yanayin Dole ne tushen wutar lantarki ya fitar da 5 V tare da mafi ƙarancin caji na 500mA.
Lokacin cajin baturi daga zurfafawa yakai awa 6.
Tsanaki: Yi amfani da baturi sosai kamar yadda aka ƙayyade anan don jin daɗin iyakar sabis ɗin sa. Za'a iya maye gurbin baturin kawai da wurin sabis mai izini na masana'anta.

KARFIN AIKI

Adaftar Module Sadarwa Apator APT-VERTI-1 - Icon 1 Kare samfurin daga girgiza da lalacewa yayin jigilar kaya.
Ajiye tsakanin 0 ° C da 25 ° C.
Tabbatar cewa an cika cajin baturin kafin aiki da samfurin.
Kunna samfurin kafin amfani.
Kashe samfurin lokacin da ba a amfani da shi.
Yi aiki da samfurin a yanayin zafi da yanayin da aka kayyade a cikin wannan Jagorar Mai amfanin.
WEE-zuwa-icon.png Kada a zubar da sharar gida/sharar yau da kullun. Koma samfurin zuwa wurin tarin WEEE don zubarwa. Taimaka kare yanayin yanayi.

Sharuɗɗan Garanti da Sharuɗɗa

Mai sana'anta yana ba da garantin ingantaccen tsarin tsarin sadarwa na tsawon lokacin da aka ƙayyade a cikin § 2 na Sharuɗɗan Garanti na Janar na Apator-Powogaz kawai idan an bi yanayin sufuri, ajiya da aiki.
Apator Powogaz SA yana da hakkin ya gyara da inganta samfuran ba tare da sanarwa ba

Alamar ApatorApator Powogaz SA
ul. Klemensa Janickiego 23/25, 60-542 Poznan
tel. +48 (61) 84 18 101
e-mail sekretariat.powogaz@apator.com
www.apator.com
2021.035.I.EN

Takardu / Albarkatu

Apator APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa [pdf] Manual mai amfani
APT-VERTI-1 Adaftar Module Sadarwa, APT-VERTI-1, Adaftar Module Sadarwa, Adaftan Module, Adafta

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *