CHAMPCanja wurin Canjawa ta atomatik ION tare da aXis Controller Module 102008 Jagoran shigarwa
CHAMPCanja wurin Canja wurin atomatik tare da Module Mai Kula da aXis 102008

GABATARWA

Taya murna kan siyan Champion Power Equipment (CPE) samfurin. CPE yana ƙira, ginawa, da goyan bayan duk samfuran mu zuwa ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da jagororin. Tare da ingantaccen ilimin samfur, amintaccen amfani, da kulawa na yau da kullun, wannan samfurin yakamata ya kawo shekaru masu gamsarwa sabis.

An yi kowane ƙoƙari don tabbatar da daidaito da cikar bayanin a cikin wannan jagorar a lokacin bugawa, kuma mun tanadi haƙƙin canzawa, canzawa da/ko haɓaka samfur da wannan takaddar a kowane lokaci ba tare da sanarwa ta gaba ba.

CPE yana da daraja sosai yadda aka tsara samfuranmu, ƙera, sarrafa su, da sabis tare da samar da aminci ga mai aiki da waɗanda ke kewaye da janareta. Saboda haka, yana da mahimmanci a sakeview wannan jagorar samfurin da sauran kayan samfura sosai kuma ku kasance da cikakken sani da masaniya game da taro, aiki, haɗari da kiyaye samfurin kafin amfani. Sanin kanku sosai, kuma tabbatar da cewa wasu waɗanda ke shirin sarrafa samfurin sun san kansu sosai, tare da ingantattun hanyoyin aminci da aiki kafin kowane amfani. Da fatan za a yi amfani da hankali koyaushe kuma koyaushe yin kuskure a gefen taka tsantsan lokacin sarrafa samfurin don tabbatar da cewa babu wani haɗari, lalacewar dukiya, ko rauni. Muna son ku ci gaba da amfani kuma ku gamsu da samfurin ku na CPE na shekaru masu zuwa

Lokacin tuntuɓar CPE game da sassa da / ko sabis, kuna buƙatar samar da cikakken samfurin da lambobin serial ɗin samfurin ku. Fassara bayanin da aka samo akan lakabin sunan samfurin kayan ku zuwa teburin da ke ƙasa.

  • Kungiyoyi masu tallafawa fasaha na CPE
    1-877-338-0999
  • MISALIN LAMBAR
    102008
  • LAMBAR SIRRI
  • RANAR SAYYA 
  • LOKACIN SIYAYYA

BAYANIN TSIRA

Manufar alamun aminci shine don jawo hankalin ku ga haɗarin haɗari. Alamun aminci, da bayaninsu, sun cancanci kulawa da fahimtar ku da kyau. Gargadin aminci ba sa kawar da wani haɗari da kansu. Umarni ko gargaɗin da suke bayarwa ba madadin matakan rigakafin haɗari ba ne.

Ikon Gargadi HADARI yana nuna wani yanayi mai haɗari wanda, idan ba a kiyaye shi ba, zai haifar da mutuwa ko muni mai tsanani

Ikon Gargadi GARGADI yana nuna wani yanayi mai haɗari wanda, idan ba a kiyaye shi ba, zai iya haifar da mutuwa ko mummunan rauni

Ikon Gargadi HANKALI yana nuna yanayi mai haɗari wanda, idan ba a kiyaye shi ba, na iya haifar da ƙaramin rauni ko matsakaici

Ikon Sanarwa SANARWA yana nuna bayanin da ake ganin yana da mahimmanci, amma baya da alaƙa da haɗari (misali, saƙonnin da suka shafi lalacewar dukiya).

Lakabin Tsaro

Waɗannan alamun suna faɗakar da ku game da haɗarin haɗari waɗanda zasu iya haifar da mummunan rauni. Karanta su a hankali.
Idan lakabin ya kashe ko ya yi wuya a karanta, tuntuɓi Taimakon Fasaha don yuwuwar musanyawa.

HANYATAG/LABEL BAYANI
1 Ikon Gargadi HANKALI: MAGANIN WUTA MAI KYAU - MAI TSAYE GENERATOR AKAN HANYOYI.

WURI MAI GENERATOR: Ikon Compass

Madadin Wutar Wuta
2 Ikon Gargadi HANKALI: Wannan maɓalli ba zai canjawa wuri ba idan na'urar da ta wuce kima ta buɗe saboda kuskure. Tsanaki. Na'urar wuce gona da iri.
3 Ikon Gargadi HADARI: Hadarin girgiza wutar lantarki. Yana iya haifar da rauni ko mutuwa. Cire haɗin duk tushen wadata kafin yin hidima.
Ikon aminciIkon Gargadi GARGADI: Fiye da raye -rayen rayuwa guda ɗaya - cire haɗin duk hanyoyin samarwa kafin yin hidima.
Hadari. Haɗarin girgizawar lantarki. Gargadi. Fiye da rayuwa guda ɗaya.
Alamomin Tsaro

Ana iya amfani da wasu alamomin masu zuwa akan wannan samfur. Da fatan za a yi nazarin su kuma ku koyi ma'anarsu. Ingantacciyar fassarar waɗannan alamomin zai ba ku damar ƙarin sarrafa samfurin cikin aminci.

ALAMA

MA'ANA

Ikon aminci Karanta Jagoran Shigarwa. Don rage haɗarin rauni, mai amfani dole ne ya karanta kuma ya fahimci littafin shigarwa kafin amfani da wannan samfurin.

Ikon aminci

Kasa. Tuntuɓi mai lantarki na gida don ƙayyade buƙatun ƙasa kafin aiki.

Alamar Gargadin lantarki

Girgiza wutar lantarki. Haɗin da bai dace ba na iya haifar da haɗarin lantarki.

MUHIMMAN UMURNIN TSIRA

Ikon Gargadi GARGADI: Ciwon daji da cutarwar Haihuwa - www.P65Warnings.ca.govt

Umarnin don ChampCanja wurin Canja wurin atomatik tare da aXis ControllerTM Module

CHAMPION KYAUTA TA atomatik TARE DA aXis CONTROLLERTM MODULE BA DON SHIGA "YI-KA-KANKI". Dole ne ƙwararren ma'aikacin wutar lantarki ya shigar da shi wanda ya saba da duk ka'idojin lantarki da na gini.

An shirya wannan littafin don sanin dillali/ mai ba da sabis tare da ƙira, aikace -aikace, shigarwa da sabis na kayan aikin.

Karanta littafin a hankali kuma ka bi duk umarnin.

Wannan littafin ko kwafin wannan littafin yakamata ya kasance tare da sauyawa. An yi dukkan ƙoƙari don tabbatar da cewa abubuwan da ke cikin wannan littafin sun yi daidai kuma na yanzu.

Mai sana'anta yana da haƙƙin canzawa, canzawa ko in ba haka ba inganta wannan wallafe-wallafen da samfurin a kowane lokaci ba tare da sanarwa ta gaba ba kuma ba tare da wani takalifi ko abin alhaki ba.

Mai sana'anta ba zai iya yin hasashen kowane yanayi mai yuwuwa wanda zai iya haifar da haɗari.

Gargadin da ke cikin wannan littafin, tags kuma alamomin da aka liƙa a naúrar, don haka, ba duka ba ne. Idan amfani da hanya, hanyar aiki ko dabarar aiki masana'anta ba ta musamman
ba da shawarar bi duk lambobin don tabbatar da aminci ga ma'aikata.

Haɗari da yawa ana haifar da su ta hanyar rashin bin ƙa'idodi masu sauƙi, na asali da taka tsantsan. Kafin shigarwa, aiki ko sabis ɗin wannan kayan aikin, karanta Dokokin TSARO a hankali.

Littattafan da ke rufe amintaccen amfani da ATS da shigarwa sune NFPA 70 masu zuwa, NFPA 70E, UL 1008 da UL 67. Yana da mahimmanci a koma zuwa sabon sigar kowane ma'auni/ladi don tabbatar da daidai da bayanin yanzu. Duk abubuwan shigarwa dole ne su bi ka'idodin birni, jaha da na ƙasa.

Kafin Shigarwa

Ikon Gargadi GARGADI: Ta Buga OSHA 3120; "Kullewa/tagfita” yana nufin takamaiman ayyuka da matakai don kiyaye mutane daga ƙarfin da ba zato ba tsammani ko farawa na injuna da kayan aiki, ko sakin makamashi mai haɗari yayin shigarwa, sabis ko ayyukan kulawa.

Ikon Gargadi GARGADI: Tabbatar cewa an kashe wutar lantarki daga mai amfani kuma an kulle duk hanyoyin ajiya kafin fara wannan hanya. Rashin yin hakan na iya haifar da mummunan rauni ko mutuwa. A sani, janareta na farawa ta atomatik za su fara a kan asarar wutar lantarki sai dai idan an kulle su a matsayin “kashe”.

Tuntuɓi sashen jagorar mai aikin janareta don nemo hanyoyin ATS CONTROL da ENGINE CONTROL don tabbatar da cewa duka na'urori biyu suna cikin KASHE.

Ikon Gargadi HANKALI: Tuntuɓi gundumar ku, jaha da lambobin lantarki na ƙasa don ingantattun hanyoyin wayoyi na tilas.

Sarrafa DA SIFFOFI

Karanta wannan littafin shigarwa kafin shigar da canjin canja wurin ka. Sanya kanku da wuri da aikin sarrafawa da fasali. Ajiye wannan littafin don tunani na gaba.

ChampCanja wurin Canja wurin atomatik tare da aXis ControllerTM Module.
Samfurin Ƙarsheview
  1. aXis Controller
  2. Eriya
  3. Janareto L1 da L2
  4. Fuse Block Baturi Caja
  5. Biyu Waya Sensing Fuse Block
  6. Bar Bar
  7. Neutral Ba
  8. Tsaka -tsaki zuwa Wayar Haɗin Ƙasa
  9. Load L1 da L2 Terminals
  10. Tashoshin L1 da L2
  11. Ramukan hawa
  12. Murfin Gaba
  13. Gaban Matattu

BAYANIN TSIRA BOARD PANEL

Tun daga ranar 1 ga Janairu, 2017, ingantattun buƙatun aminci na UL 67 sun fara aiki, ana amfani da duk allunan panel da wuraren ɗaukar kaya tare da aikace-aikacen kayan aikin sabis daidai da National Electrical Code, NFPA 70.

Don yin biyayya, kowane kwamiti na cire haɗin sabis guda ɗaya ko cibiyar kaya dole ne ya sami tanadi kamar, lokacin da aka buɗe haɗin sabis, babu wani mutum a cikin filin da ke hidimar ɓangaren kayan aikin da zai iya yin tuntuɓar da gangan zuwa sassan da'ira. Za a gina shingen kariya daga tuntuɓar da ba a yi niyya ba ta hanyar da za a iya shigar da su cikin sauƙi da cirewa ba tare da tuntuɓar ko lalata ɓangarori masu rai ba. Ana iya shigar da shingen akan ARM, allon panel ko cibiyar kaya.

Za a iya fitar da batir (s) zuwa matakin da ya yi ƙasa da ƙasa don sake caji da wannan caja (volun baturi).tage kasa da 6V). Idan haka ne, za a buƙaci cajin baturi ɗaya ɗaya.
Cire duk igiyoyin baturi daga batura kuma bi umarnin masana'antun baturi akan yin aiki da caji yadda yakamata.

Yi hankali don guje wa lalata a kan ma'aunin baturi. Lalacewa na iya samun tasirin ƙirƙirar insulator tsakanin post(s) da kebul (s), wannan zai yi tasiri sosai ga aikin
baturi. Bi umarnin masana'antun baturi akan ingantaccen kulawa, sabis ko musanyawa. Ana karanta madaidaicin filayen waya daga hagu zuwa dama, maki 6 na ƙasa;
Umarnin shigarwa

1

Waya ƙasar #1 Kasa G (GREEN)

2

Waya ƙasar #2

L1 P (PINK)
3 Waya ƙasar #3 N

W (FARAR)

4

Waya ƙasar #4 BA'A HA'DA BANDA
5 Waya ƙasar #5 B-

B (BLACK)

6 Waya ƙasar #6 B+

R (RED)

Dole ne a shigar da kewaye 120VAC don cajin baturi. Daga ATS fuse block ko panel rarraba shigar L1 da N zuwa Wire land # 2 da #3 bi da bi.

Canja wurin Canja wurin atomatik (ATS) Samfuran Shiga Sabis.

Koma zuwa Champion ATS jagorar koyarwa da ke tattare da kowane raka'a don bayanin da ya danganci shigarwa, aiki, sabis, harbi matsala da garanti.

Hanyar da ta fi dacewa kuma mafi dacewa don canja wurin wutar lantarki ita ce tare da maɓallin canja wuri ta atomatik (ATS). ATS za ta cire haɗin gida ta atomatik daga ikon amfani kafin HSB
aiki (duba NEC 700, 701 da 702). Rashin cire haɗin gida daga mai amfani tare da UL da aka jera ATS na iya haifar da lalacewa ga HSB kuma yana iya haifar da rauni ko mutuwa ga ma'aikatan wutar lantarki waɗanda zasu iya karɓar ciyarwar lantarki daga HSB.

ATS ya haɗa da na'urori masu auna firikwensin don gano lokacin da gazawar wuta (ɓataccen kayan amfani) ya auku. Waɗannan na'urori masu auna firikwensin suna haifar da ATS don kawar da gida daskarewa ikon amfani. Lokacin da HSB ya kai daidai voltage da mita, ATS za ta canja wurin wutar lantarki ta atomatik zuwa gida.

Tsarin ATS yana ci gaba da lura da tushen mai amfani don dawo da ikon mai amfani. Lokacin da wutar lantarki ta dawo, ATS ta kawar da gidan daga wutar janareta kuma ta sake canza wurin
gida zuwa ikon amfani. HSB yanzu yana kashe layi kuma zai rufe -- yana dawowa yanayin jiran aiki.

NEMA 3R - Irin wannan nau'in ATS da aka rufe yana kama da akwatin cikin gida, sai dai abin rufewa ne kuma yana buƙatar shigarwa na waje ta lamba. Wurin yana da ƙwanƙwasawa a ƙasa da gefe, kuma yana buƙatar haɗin haɗin ruwa lokacin shigar da shi a waje kowace lamba. Hakanan ana iya amfani da wannan shinge a ciki.

Yanayin motsa jiki na HSB Generator yana ba da damar aiki ta atomatik a takamaiman lokuta (mai sakawa ko mai shi ya saita).

Cire kaya

  1. Yi amfani da kulawa lokacin kwancewa don gujewa lalacewar abubuwan canja wurin canja wuri.
  2. Bada ATS don daidaitawa zuwa zafin jiki na ɗaki na aƙalla awanni 24 kafin buɗewa don hana ɗaukar nauyi a kan na'urar lantarki.
  3. Yi amfani da mai tsabtace mai bushe/bushewa ko bushe bushe don cire datti da kayan shiryawa waɗanda wataƙila sun taru a cikin sauyawa canja wuri ko kowane kayan aikin sa yayin ajiya.
  4. Kada ku yi amfani da iska mai matsawa don tsabtace sauyawa, tsaftacewa tare da isasshen iska na iya haifar da tarkace su shiga cikin abubuwan da aka lalata kuma su lalata juyawa ta ƙayyadaddun masana'antun ATS.
  5. Riƙe littafin ATS tare da ko kusa da ATS don tunani na gaba

KAYAN NAN AKE BUKATA

BA A HADA BA

5/16 a cikin. Hex Wrench

Hawan Hardware

Layin Voltage Waya

1/4 a cikin Flat Screwdriver

Hanya

Kayan aiki

Wuri da Hawan Wuri

Shigar da ATS kamar yadda zai yiwu zuwa soket na mita mai amfani. Wayoyi za su yi aiki tsakanin ATS da babban kwamiti na rarrabawa, shigarwa mai dacewa da mashigar ruwa ana buƙata ta lamba. Hana ATS a tsaye zuwa tsayayyen tsarin tallafi. Don hana ATS ko akwati daga murdiya, matakin duk wuraren hawa; yi amfani da wanki a bayan ramukan hawa (a wajen shingen, tsakanin shinge da tsarin tallafi), duba hoton da ke biyo baya. Abubuwan da aka ba da shawarar su ne skru 1/4 inci. Koyaushe bi lambar gida.
Wuri da Hawan Wuri

Grommet na lantarki (s)

Ana iya amfani da Grommets a kowane ƙwanƙwasa ƙulli don shigar da NEMA 1. Ana iya amfani da Grommets kawai a cikin ƙwanƙwasa ƙulli na ƙofar don shigar da NEMA 3R, lokacin da aka sanya shi a waje.

Shigar Wiring don ATS Utility Socket

Ikon Gargadi GARGADI: Mai sana'anta ya ba da shawarar cewa ma'aikacin lantarki mai lasisi ko mutum mai cikakken ilimin wutar lantarki ya aiwatar da waɗannan hanyoyin

Koyaushe ku tabbata cewa ikon daga babban kwamiti yana kashe “KASHE” kuma ana kulle duk tushen madadin kafin cire murfin ko cire kowane wayoyi na babban ɓangaren rarraba wutar lantarki.

Ku sani, janareto na farawa na atomatik zasu fara akan asarar babban ikon amfani sai dai idan an kulle su a cikin "KASHE".

Rashin yin hakan na iya haifar da mummunan rauni ko mutuwa.

Ikon Gargadi HANKALI: Tuntuɓi gundumomin ku na gida, Jihohi da Lambobin lantarki na ƙasa don ingantattun hanyoyin wayoyi masu dacewa.

Girman madubin dole ya zama isasshe don kula da matsakaicin halin da za a yi musu. Dole shigarwa ya cika cikakke tare da duk lambobin aiki, ƙa'idodi da ƙa'idodi. Dole ne a tallafa wa masu gudanar da aikin yadda yakamata, na kayan rufi da aka amince da su, ana kiyaye su ta hanyar bututun da aka amince kuma tare da madaidaicin ma'aunin waya daidai da duk lambobin da suka dace. Kafin haɗa igiyoyin waya zuwa tashoshi, cire duk wani oxide na ƙasa daga ƙarshen kebul tare da goga na waya. Duk igiyoyin wutar lantarki dole ne su shiga cikin yadi ta hanyar ƙwanƙwasa ƙulli.

  1. Ƙayyade inda mai sassauƙa, matsattsar ruwa zai ratsa ta cikin ginin daga ciki zuwa waje. Lokacin da ka tabbata cewa akwai isasshen izini a kowane gefen
    bangon, tona ƙaramin rami na matukin jirgi ta bangon don alamar wurin. Hana rami mai girman da ya dace ta cikin sheathing da siding.
  2. Dangane da duk lambobin wutar lantarki na gida, bi hanyar bututu tare da rufin bene/matattakala da bango zuwa wurin da bututun zai bi ta bango zuwa waje na gidan. Da zarar an ja bututu ta bango kuma a madaidaicin matsayi don haɗawa da injin janareta na HSB, sanya murfin silicone a kusa da bututun a gefen ramin, ciki da waje.
  3. Sanya ATS kusa da soket mita mai amfani.
Farashin ATS

Ikon Sanarwa SANARWA: An nuna samfurin US ATS don tunani. Don shigarwa na Kanada, koma zuwa ATS Installation Manual.

  1. A sa ma’aikatan da aka ba da izini su cire mita mai amfani daga soket na mita.
    Mita Socket
  2. Cire ƙofa da ƙarshen ATS.
  3. Haɗa Utility (L1-L2) zuwa mai fasa ATS Utility. Rage nauyi zuwa 275 in-lbs.
  4. Haɗa Utility N zuwa lugin Neutral. Rage nauyi zuwa 275 in-lbs.
  5. Haɗa ƙasa GROUND zuwa sandar GROUND. NOTE: GROUND da NEUTRAL sun haɗu a cikin wannan rukunin.
    Samfurin Samfura
  6. Haɗa janareta L1-L2 zuwa mai karya gefen janareta. Rage nauyi zuwa 45-50 in-lbs.
  7. Haɗa Generator Neutral zuwa mashaya mai tsaka tsaki. Rage nauyi zuwa 275 in-lbs.
  8. Haɗa Generator Ground zuwa mashaya ƙasa. Juya zuwa 35-45 in-lbs.
    Samfurin Samfura
  9. Haɗa sandunan Load L1 da L2 zuwa kwamitin rarrabawa. Rage nauyi zuwa 275 in-lbs.
  10. Ja NEUTRAL daga ATS zuwa kwamitin rarrabawa. Ja GROUND daga ATS zuwa kwamitin rarrabawa.
    Samfurin Samfura

Ikon Gargadi HANKALI: Cire haɗin daga kwamitin rarraba idan an shigar.

SHIGA

Ƙananan Voltage Control Relays

AXis ControllerTM ATS yana da ƙananan voltage relays wanda za'a iya amfani dashi don sarrafa nauyin na'urorin sanyaya iska ko wasu na'urorin da ke amfani da ƙananan voltage controls. ATS na biyu low voltage relays ana kiransu AC1 da AC2 kuma ana samun su akan allon aXis kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.

Umarnin shigarwa

HADA ZUWA AC1 DA AC2

Don kwandishan ko wasu ƙananan voltage controls, hanya your low voltage wiring a cikin ATS ta amfani da code dace mashigai da kayan aiki. Haɗa wayoyi zuwa fil 1 da fil 2 na ko dai AC1 ko AC2 kamar yadda aka nuna a zanen da ke sama. Lura cewa AC2 yana da fil uku akwai. Ana amfani da fil 3 na AC2 ne kawai lokacin da ake haɗa wannan ATS zuwa na'urar da ba aXis ControllerTM HSB. A cikin wannan yanayin, Pin 1 da Pin 3 na AC2 sun zama siginar farawa mai waya biyu don HSB mara axis kuma AC2 ba za a iya amfani da ita don sarrafa kaya ba.

Saituna akan AXis Controller TM Module
  1. A kan hukumar kula da aXis, saita tukwane madauwari guda biyu waɗanda ke hannun dama na juzu'in DIP don dacewa da matsakaicin ƙarfin wutar lantarki na janareto don nau'in mai.
    tukunya ta daya ( tukunyar hagu) kimar ta 1 ce, tukunya ta biyu ( tukunyar dama) kimar 10 ce, kar a wuce kimar janareta. Idan watatage rating na janareta ya faɗi tsakanin saituna zaɓi ƙananan ƙima na gaba; watau ƙimar janareta shine 12,500W, saita tukwane zuwa 1 da 2 don 12,000W.
    Umarnin shigarwa
    Ikon Sanarwa SANARWA: An saita duk maɓallan DIP zuwa ON ta tsohuwa daga masana'anta.
  2. Tabbatar an saita masu sauya DIP don shigarwa. Daidaita yadda ake bukata.
    DIP Canja Saituna
    Sauya 1. Module Load 1 Kullewa
    • Ina = Ana sarrafa Module 1. Module Load 1 shine mafi ƙanƙantar fifikon nau'ikan kayayyaki 4. Za a kashe wannan nauyin da farko yayin da ATS ke sarrafa kayan gida.
    • Kashe = Load module 1 zai tsaya a kashe yayin ikon HSB. Canja 2. Load Module 2 Lockout
    • Ina = Ana sarrafa Module 2.
    • Kashe = Load module 2 zai tsaya a kashe yayin ikon HSB. Canja 3. Load Module 3 Lockout.
    • Ina = Ana sarrafa Module 3.
    • Kashe = Load module 3 zai tsaya a kashe yayin HSB ikon Sauyawa 4. Load Module 4 Lockout
    • Ina = Ana sarrafa Module 4. Module Load 4 shine mafi girman fifiko na nau'ikan kayayyaki 4. Za a kashe wannan nauyin na ƙarshe yayin da ATS ke sarrafa nauyin gidaje.
    • Kashe = Load module 4 zai tsaya a kashe a lokacin HSB ikon Canja 5. Mitar Kariya.
    • Ina = Duk abubuwan da aka sarrafa za a kashe su idan mitar HSB ta faɗi ƙasa da 58 Hz.
    • Kashe = Duk kayan da aka sarrafa za a kashe idan mitar HSB ta ragu ƙasa da 57 Hz. Sauya 6. Kaya. Ba a amfani da shi a wannan lokacin. Canja wurin ba kome.
      Sauya 7. Sarrafa wutar lantarki
    • Ina = ATS yana sarrafa nauyin gidaje.
    • Kashe = ATS ya kashe sarrafa wutar lantarki. Canja 8. PLC vs. Sadarwar Waya Biyu
    • Ina = ATS zai sarrafa HSB farawa da rufewa ta hanyar PLC. Wannan ita ce hanyar sadarwar da aka fi so duk da haka yana buƙatar HSB ta zama HSB mai sarrafa aXis.
    • Kashe = ATS zai sarrafa farkon HSB ta amfani da AC2 Relay. A cikin wannan saitin ba za a iya amfani da AC2 don sarrafa kaya ba. Za a yi amfani da fil 1 da 3 na haɗin AC2 don siginar farawa ta HSB.
      Sauya 9. Gwajin HSB tare da Load
    • Ina = Gwaji yana faruwa tare da kaya.
    • Kashe = Gwaji yana faruwa ba tare da kaya ba.
      Sauya 10. Jagora/Bawa
    • Ina = Wannan ATS shine na farko ko kawai ATS. <- mafi yawa.
    • Kashe = Ana sarrafa wannan ATS ta wani aXis ControllerTM ATS daban. Ana amfani da shi don shigarwa waɗanda ke buƙatar akwatunan ATS guda biyu (watau shigarwar 400A).
      Sauya 11. Gwajin motsa jiki
    • Ina = Gwajin motsa jiki zai faru ta kowane jadawalin da aka tsara cikin mai sarrafa aXis.
    • Kashe = An kashe gwajin motsa jiki.
      Canja 12. Jinkirin lokaci don HSB don karɓar kaya.
    • Ina = 45 seconds
    • Kashe = 7 seconds.
  3. A sa ma’aikatan da aka ba da izini su sake haɗa na’urar amfani da soket ɗin mita.
  4. Tabbatar voltage a utility circuit breaker
  5. Kunna mai warware kewaye mai amfani.
  6. Module na ATS aXis ControllerTM zai fara aiwatar da aiki.
    Bada ATS aXis ControllerTM module don yin tari cikakke (kimanin mintuna 6).
  7. Ya kamata gida ya sami cikakken ƙarfin aiki a wannan lokacin.
Hanyar Saitin WIFI
  1. Yi amfani da na'urar kunna WiFi (kwamfutar tafi-da-gidanka, wayar hannu, kwamfutar hannu, da sauransu) kusa da ATS.
  2. Bincika kuma Haɗa zuwa sunan cibiyar sadarwa (SSID) “Champda HSB". Kalmar kalmar sirri don hanyar sadarwar tana kan layi akan madaidaicin ATS.
  3. Bayan haɗawa, buɗe na'urarka web mai bincike. Yawancin lokaci Champion aXis ControllerTM Shafin Saitunan Jiran Gida na Gida zai ɗora ta atomatik duk da haka idan ba haka ba ne, sake sabunta mai binciken ko canza mai binciken. web adireshin zuwa wani abu.com. Yayin da na'urarku ke ƙoƙarin isa intanit, tsarin WiFi a cikin ATS zai tura mai binciken ku zuwa Champion aXis ControllerTM Shafin Saitunan Jiran Sama na Gida.
  4. Na Champion aXis ControllerTM Generator Jiran Gida
    Shafin Saituna, saita kwanan wata da lokaci. Yi amfani da ko dai akwatunan zaɓuka ko maɓallin "Amfani DA RANAR DA LOKACIN WANNAN NA'urar" don saita lokaci da kwanan wata. Tabbatar da Ajiye saitunan kafin ci gaba.
    Saitin Umarni
  5. Saita mitar motsa jiki da jadawalin HSB. Tabbatar da Ajiye saitunan kafin ci gaba.
    Saitin Umarni
  6. Ba a amfani da saitunan cibiyar sadarwa mara waya a wannan lokacin. Bai kamata a daidaita tsoffin ƙimar ba (waɗanda aka nuna a ƙasa).
    Saitin Umarni
  7. An saita lokacin, kwanan wata, da bayanan motsa jiki don aXis ATS da HSB. Kuna iya rufe mai binciken ku kuma cire haɗin daga WIFI, ko tsallake zuwa mataki na 2 a sashi na gaba "ATS & HSB STATUS USING WIFI".
Matsayin ATS da HSB Ta Amfani da WIFI
  1. Yin amfani da na'urar da ke kunna WIFI, haɗa zuwa "Champion HSB"
    Cibiyar sadarwar WIFI tana bin matakai 1, 2, da 3 daga Hanyar Saitin WIFI.
  2. Bayan loading da Home Standby Generator Settings page, gano wuri da kuma danna icon a kasa dama kusurwar shafin.
  3. Kuna yanzu viewATS da HSB matsayi page. Abubuwa kamar voltage, mita, halin yanzu, da sauransu duk na iya zama viewed don duka mai amfani da ikon HSB. Duk bayanan suna rayuwa. Akwai shafuka guda uku dake saman shafin. ATS, GEN, da LMM. Kowane shafin zai nuna matsayi don Canja wurin Canja wurin, Gidajan Jiran Gida,
    ko Load Management Module(s) bi da bi.
  4. Idan an gama viewTare da matsayin ATS, Generator, da LMM, rufe burauzar ku kuma cire haɗin WIFI.
Haɗa Tsarin Gudanar da Load

Umurnai masu zuwa sun shafi aXis ControllerTM Modulolin Gudanar da Load (LMM) waɗanda ke amfani da sadarwar Layin Wuta (PLC). Idan ana shigar da LMM ɗaya ko fiye akan gida, shigar da su gwargwadon umarnin shigarwa da aka haɗa tare da LMM kafin ci gaba.

Tsarin Koyarwa

Bayan shigarwa da wayoyi sun kammala koyar da ATS wacce aka ɗora kayan ta hanyar bin mai zuwa. Ana koyar da tsarin ne kawai idan an shigar da LMM 1 ko fiye KO idan AC1 KO idan ana amfani da AC2 don sarrafa kaya.

  1. Juya Champion aXis ControllerTM ATS Utility mai jujjuyawa zuwa matsayin KASHE. Generator zai fara aiki ta atomatik.
  2. Tabbatar cewa nauyin da aka sarrafa duk suna aiki.
  3. Latsa ka riƙe maɓallin da aka yiwa alama "KOYI" na daƙiƙa 8. ATS za ta rufe kayan sarrafawa da aka sarrafa ɗaya bayan ɗaya har sai an kashe duka. ATS zai haskaka aikin nuni na LED a cikin tsari.
  4. Bayan da ATS ta koyi duk abubuwan da aka ɗora za a mayar da sassan LMM zuwa aikinsu na yau da kullun.
  5. Tsarin shigarwa yanzu ana riƙe a cikin ƙwaƙwalwar ajiya kuma ikon ku ba zai shafe ku batage.
  6. Komawa mai jujjuyawa UILITY zuwa matsayin ON. ATS zai mayar da kaya zuwa mai amfani kuma janareta zai kwantar da hankali kuma ya kashe
    7. Maimaita wannan tsari idan an ƙara ko cire sassan LMM daga tsarin.
    Samfurin Ƙarsheview
Cikakken Duba Tsarin
  1. Buɗe mai amfani da kayan aiki don cikakken gwajin tsarin, kusa da mai karya bayan tabbatar da duk tsarin aiki.
  2. Bayan mai amfani da kayan aiki ya buɗe injin zai fara ta atomatik.
  3. kwamitin kula da AXis ATS zai sake yin aiki akan ikon Generator da sauyawa sarrafawa na relays relays.
  4. Gidan yanzu yana ba da wutar lantarki ta hanyar Generator. Idan an shigar da samfuran Gudanar da Load (LMM), za su fara aiki bayan mintuna 5.
  5. Rufe mai karya Utility.
  6. Yanzu tsarin yana aiki sosai.
  7. Maye gurbin mutuwa ta hanyar zame shi daga ƙasa zuwa cikin majalisar ministocin; panel ya kamata ya yi index a cikin latch ɗin ƙofar. Aminta da shi zuwa gaɓar bakin mutun tare da haɗa goro da ingarma.
  8. Sauya ƙofar kuma amintacce tare da kayan aikin da aka haɗa. Ana ba da shawarar a tsare ƙofar da ƙulli.
  9. Komawa zuwa HSB kuma tabbatar da mai sarrafa yana cikin yanayin "AUTO". Tabbatattun gumakan suna nuna ikon Amfani yana aiki, An rufe ba da sabis na gefe, kuma gida yana karɓar iko.
  10. Rufe da kulle makullin murfin HSB ga abokin ciniki.

NEMA 1 - Wannan nau'in ATS da aka rufe don shigarwa cikin gida ne kawai

NEMA 3R - Irin wannan nau'in ATS da aka rufe yana kama da akwatin cikin gida, sai dai abin rufewa ne kuma yana buƙatar shigarwa na waje ta lamba. Wurin yana da ƙwanƙwasa kawai a gefen ƙasa don shingen, yana buƙatar matsatstsun ruwa / magudanar ruwa lokacin shigar da shi waje kowace lamba. Hakanan ana iya amfani da wannan shinge a ciki.

BAYANI

aXis ControllerTM Module Canja wurin Canja wurin atomatik

Lambar Samfura: 102008
Salon Rufewa: NEMA 3R waje
Matsakaicin Amps: 150
Volts na Ƙa'ida: 120/240
Matsalolin Gudanar da Load:  4
Nauyi: 43 lbs (19.6 kg)
Tsayi 28 a ciki (710mm)
Nisa: 20 in. (507mm)
Zurfin:.8.3 in. (210mm)

Ƙididdiga na Fasaha
  • 22kAIC, babu ƙimar halin yanzu.
  • Ya dace don amfani daidai da Lambar Wutar Lantarki ta ƙasa, NFPA 70.
  • Dace da sarrafa motoci, fitarwar lantarki lamps, tungsten filament lamps, da kayan aikin dumama lantarki, inda jimlar motar ta cika ampratings da kuma ampere ratings na sauran lodi bai wuce na ampkimantawa na sauyawa, kuma nauyin tungsten bai wuce 30% na ƙimar canzawa ba.
  • Ci gaba mai ɗorewa kada ya wuce 80% na ƙimar canji.
  • Layin layitage wiring: Cu ko AL, min 60°C, min AWG 1 – max AWG 000, karfin juyi zuwa 250 in-lb.
  • Sigina ko Waya Com: Cu kawai, min AWG 22-max AWG 12, karfin juyi zuwa 28-32 in-oz.

GARANTI

Kowane Champion canja wurin sauyawa ko na'urorin haɗi yana da garanti akan gazawar inji ko lantarki saboda lahani na masana'anta na ɗan lokaci Wata 24 bin kaya daga masana'anta. Alhakin mai ƙira yayin wannan lokacin garanti yana iyakance ga gyara ko sauyawa, kyauta, na samfuran da ke tabbatar da lahani ƙarƙashin amfani ko sabis na yau da kullun lokacin dawo da masana'anta, kuɗin sufuri da aka riga aka biya. Garanti ba shi da amfani akan samfuran da aka yiwa shigar da ba daidai ba, rashin amfani, canji, zagi ko gyara mara izini. Mai sana'anta ba ya yin garanti dangane da dacewar kowane kaya don takamaiman aikace-aikacen mai amfani kuma ba ya ɗaukar alhakin hakan.
ingantaccen zaɓi da shigar da samfuran sa. Wannan garanti ya maye gurbin duk wasu garanti, bayyana ko bayyanawa, kuma yana iyakance alhaki na masana'anta don lalacewa ga farashin samfurin. Wannan garantin yana ba ku takamaiman haƙƙoƙin doka, kuma kuna iya samun wasu haƙƙoƙi, waɗanda suka bambanta daga jiha zuwa jiha.

CHAMPKayan aikin ION WUTA
GARANTI SHEKARU 2 IYAKA

Garanti cancantar

Don yin rijistar samfur naka don garanti da kuma cibiyar kira ta rayuwar KYAUTA
goyon bayan fasaha don Allah ziyarci
https://www.championpowerequipment.com/register

Don kammala rajista kuna buƙatar haɗa kwafin rasidin siyan a matsayin tabbacin siyan asali. Ana buƙatar tabbacin siyan don sabis na garanti. Da fatan za a yi rajista a cikin kwanaki goma (10) daga ranar siyan.

Garanti na Gyara/Maye gurbin

CPE ya ba da garantin ga mai siye na asali cewa kayan aikin injiniya da na lantarki ba za su kasance da lahani a cikin kayan aiki da aiki na tsawon shekaru biyu (ɓangarorin da aiki) daga ainihin ranar siyan da kwanakin 180 (ɓangarorin da aiki) don kasuwanci da masana'antu amfani. Kudin sufuri akan samfurin da aka ƙaddamar don gyara ko sauyawa ƙarƙashin wannan garanti sune kawai alhakin mai siye. Wannan garantin ya shafi ainihin mai siye ne kawai kuma ba za a iya canjawa wuri ba.

Kar a mayar da naúrar zuwa wurin siya

Tuntuɓi Sabis na Fasaha na CPE da CPE za su magance kowace matsala ta waya ko imel. Idan matsalar ba a gyara ta wannan hanya, CPE zai, a zabin, ba da izini kimantawa, gyara ko maye gurbin da m part ko bangaren a CPE Service Center. CPE zai ba ku lambar shari'a don sabis na garanti. Da fatan za a ajiye shi don tunani na gaba. Gyara ko maye gurbin ba tare da izini na gaba ba, ko a wurin gyara mara izini, wannan garantin ba zai rufe shi ba.

Ware Garanti 

Wannan garantin baya ɗaukar waɗannan gyare-gyare da kayan aiki masu zuwa:

Na al'ada Saka

Samfura masu kayan inji da na lantarki suna buƙatar sassa na lokaci-lokaci da sabis don yin aiki mai kyau. Wannan garantin baya ɗaukar gyara lokacin da amfani na yau da kullun ya ƙare rayuwar sashe ko kayan aiki gaba ɗaya.

Shigarwa, Amfani da Kulawa

Wannan garantin ba zai shafi sassa da/ko aiki ba idan ana ganin an yi amfani da samfurin ba daidai ba, sakaci, hannu cikin haɗari, cin zarafi, ɗorawa sama da iyakokin samfurin, gyaggyarawa, shigar da bai dace ba ko haɗa shi da kuskure zuwa kowane ɓangaren lantarki. Ba a rufe kulawa ta al'ada ta wannan garanti kuma ba a buƙatar yin shi a wurin aiki ko ta mutum mai izini ta CPE.

Sauran Keɓancewa

Wannan garantin ya keɓe:

  • Lalacewar kayan kwalliya kamar fenti, decals, da sauransu.
  • Saka abubuwa kamar abubuwan tacewa, o-rings, da sauransu.
  • Kayan kayan haɗi kamar murfin ajiya.
  • Kasawa saboda ayyukan Allah da sauran abubuwan da suka faru na majeure fiye da ikon masana'anta.
  • Matsalolin da sassan da ba na asali ba Champipmentangarorin Kayan Kayan Wutar Lantarki.

Iyaka na Garanti Mai Ma'ana da Lalacewa Mai Mahimmanci

ChampKayan Wutar Lantarki na ion yana ƙin duk wani takalifi don rufe duk wani asarar lokaci, amfani da wannan samfur, jigilar kaya, ko duk wani da'awar da ta faru ko sakamakon kowane amfani da wannan samfur. WANNAN GARANTIN YANA MADADIN DUKKAN WASU GARANTI, BAYANI KO BANZA, HADA GARANTIN CIN KYAUTA KO KYAUTATA DON MUSAMMAN.

Naúrar da aka bayar azaman musayar za ta kasance ƙarƙashin garantin asalin naúrar. Tsawon garantin da ke tafiyar da sashin da aka yi musayar zai kasance ana ƙididdige shi ta hanyar la'akari da ranar siyan rukunin asali.

Wannan garantin yana ba ku wasu haƙƙoƙin doka waɗanda zasu iya canzawa daga jiha zuwa jiha ko lardin zuwa lardi. Jiharku ko lardin ku na iya samun wasu haƙƙoƙin da za ku iya cancanta waɗanda ba a lissafa su cikin wannan garanti ba

Bayanin hulda 

Adireshi

ChampAbubuwan da aka bayar na ion Power Equipment, Inc.
12039 Smith Ave.
Santa Fe Springs, CA 90670 Amurka
www.championpowerequipment.com

Sabis na Abokin Ciniki

Kudin Kuɗi Kyauta: 1-877-338-0999
bayani@championpowerequipment.com
Lambar fax: 1-562-236-9429

Sabis na Fasaha

Kudin Kuɗi Kyauta: 1-877-338-0999
fasaha@championpowerequipment.com
24/7 Tallafin Fasaha: 1-562-204-1188

Takardu / Albarkatu

CHAMPCanja wurin Canja wurin atomatik tare da Module Mai Kula da aXis 102008 [pdf] Jagoran Shigarwa
CHAMPION, atomatik, Canja wuri, Canjawa, Axis, Mai sarrafawa, Module, 102008

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *