scoutlabs Mini V2 Tushen Kamara Mai Amfani da Manual

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - shafi na gaba

Goyon bayan sana'a
support@scoutlabs.ag
injiniya @scoutlabs.ag

Bayanai
www.scoutlabs.ag

Hungary, Budapest, Bem József u. 4, 1027

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - alamar wuri Bem József u. 4

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - Hoton samfur

Kunshin abun ciki

Kunshin Mini Scoutlabs ya ƙunshi duk abubuwan da ake buƙata don saiti da aiki. Tabbatar an haɗa abubuwa masu zuwa kafin farawa. Idan wani abu ya ɓace ko ya lalace, tuntuɓi tallafin abokin ciniki.
Abubuwan da aka haɗa sune kamar haka:

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - Kunshin abun ciki

Ana ba da shawarar a riƙe kayan marufi don adanawa da sufuri zuwa kuma daga filin. Lura cewa kunshin bai ƙunshi takarda mai ɗaki ko pheromone ba.

Taron tarko

Don haɗawa da shigar da ƙaramin tarkon Scoutlabs don ingantaccen sa ido kan kwari, bi waɗannan matakan:

  • Fara ta hanyar buɗe tarkon delta da tabbatar da tsabta kuma ba ta da tarkace.
    Scoutlabs Mini V2 Kamara Na tushen Sensors - taron tarko
  • Haɗa Mini Scoutlabs zuwa tarkon delta ta amfani da kebul na USB Type-C da ke fitowa daga akwatin baturi. Tsare na'urar ta hanyar yanke shafuka masu hawa biyu a saman zuwa wuri.
    Scoutlabs Mini V2 Kamara Na tushen Sensors - taron tarko
  • Juya kebul ɗin ta cikin ramukan jagora na kebul don kiyaye shi daidai gwargwado. Wannan yana hana yanke haɗin kai ko lalacewa.
    Scoutlabs Mini V2 Kamara Na tushen Sensors - taron tarko
  • Saka takardar manne a cikin tarkon delta daga wancan gefen, daidaita shi tare da shafuka guda huɗu. Waɗannan shafuka suna kulle sasanninta a wurin, suna tabbatar da cewa dukkan takardar tana bayyane ga kyamarar don kama kwari da sa ido.
    Scoutlabs Mini V2 Kamara Na tushen Sensors - taron tarko
  • Rufe ɓangarorin tarkon delta ta hanyar yanke su tare amintattu.
    Scoutlabs Mini V2 Kamara Na tushen Sensors - taron tarko
  • Haɗa faifan hasken rana zuwa akwatin baturi, zazzage kebul ɗin ta ramukan jagorar kebul don kiyaye shi amintacce kuma kusa da jikin tarko.
    Scoutlabs Mini V2 Kamara Na tushen Sensors - taron tarko
  • A ƙarshe, saka hanger ɗin filastik a cikin tarkon delta don ba da damar shigarwa cikin sauƙi a filin ku.

Don ƙarin jagorar gani da ƙarin cikakkun bayanai, ziyarci mu website: https://scoutlabs.ag/learn/.

Saitin tarko da aiki

Scoutlabs Mini samfuri ne mai sauƙin sauƙi, wanda ya ƙunshi sassa kaɗan kawai. Dukkan mahimman sassan da ya kamata mai amfani ya yi mu'amala da su ana ba su suna a ƙasa:

Scoutlabs Mini V2 Kamara Tushen Sensors - Saitin tarko da aiki

Scoutlabs Mini V2 Kamara Tushen Sensors - Saitin tarko da aiki

Ya kamata a haɗa baturin zuwa scoutlabs Mini ta hanyar haɗin USB-C akan mahalli, yayin da hasken rana ya kamata a haɗa shi da mai haɗa caji (USB-C), yana fitowa daga akwatin baturi. Ana ba da shawarar yin aiki da tarko a cikin yanayin al'ada kawai, lokacin da aka haɗa shi gabaɗaya, an gyara duk masu haɗawa, igiyoyi da wuraren hawa.
Ana iya kunna na'urar Scoutlabs Mini ta hanyar danna maɓallin kawai akan na'urar, wanda ake kira 'Power button'. Da zarar an kunna, matsayin LED ɗin zai yi ƙiftawar rawaya ko ya nuna ingantaccen haske mai koren, yana nuna matsayin kunna na'urar ko yanayin aiki. Koma zuwa sashe na gaba don cikakken bayani na ma'anar siginar LED.

Mai amfani zai iya saita tarko cikin sauƙi ta hanyar amfani da aikace-aikacen 'scoutlabs' wanda ke samuwa don saukewa daga Apple App Store ko Google Play Store. Yi amfani da lambar QR a hagu don zazzage aikace-aikacen don dandalin ku. Kafofin watsa labaru masu tallafi sune Android da iOS.
Scoutlabs Mini V2 Tushen Sensors - lambar QR
https://dashboard.scoutlabs.ag/api/qr-redirect/

Ta hanyar tsoho, an kashe abin da ba ya cikin akwatin Scoutlabs Mini, kuma mai amfani ya kamata ya ƙara shi zuwa profile kuma kunna shi don fara sa ido. Bayan kunnawa, mai amfani yana da mintuna 5 don sadarwa tare da tarkon ta Bluetooth Low Energy. Dubi matakan wannan tsari a ƙasa. Hakanan aikace-aikacen Scoutlabs ke jagorantar wannan.

Matsayin launi na LED

Matsayin tasirin LED yana nuna jihohi daban-daban. Yana ba da bayanai game da tsarin da ke faruwa a yanzu akan na'urar ko yanayin na'urar.

Jihar KASHE

Na'urar tana cikin yanayin kashe wuta idan maɓallin wuta yana cikin wurin kashewa, ko kuma idan ba a haɗa ta da tushen wuta ta hanyar kebul na USB ba. Na'urar ba ta ƙunshi baturi na ciki ba.

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - Powered OFF state

Jihar jiran aiki

Na'urar tana shiga yanayin jiran aiki lokacin, bayan aiki na yau da kullun, na'urar ta yi barci. Yanayin barci zai iya zama kama da yanayin kashe wuta don haka, ana amfani da matsayin LED don bambanta tsakanin yanayin da aka kashe da yanayin barci.

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - Jihar jiran aiki

Jihar kuskure

Kuskuren halin nuna halin LED.

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - Kuskuren halin nuna halin LED

Hanyoyin aiki na al'ada da jihohi

Scoutlabs Mini V2 Tushen Sensors - Tsarin aiki na yau da kullun da jihohi
Scoutlabs Mini V2 Tushen Sensors - Tsarin aiki na yau da kullun da jihohi
Scoutlabs Mini V2 Tushen Sensors - Tsarin aiki na yau da kullun da jihohi
Scoutlabs Mini V2 Tushen Sensors - Tsarin aiki na yau da kullun da jihohi

Yanayin aiki

Hanyoyin farawa (Aikin Button)

Ana iya fara na'urar ta hanyoyi uku. Ana iya sarrafa wannan ta adadin zagayowar wutar lantarki tare da maɓallin wuta. Dole ne a kammala hawan wutar lantarki a cikin daƙiƙa 5.

Farawa ta al'ada

Ana iya samun farawa na al'ada ta hanyar kunnawa guda ɗaya. A wannan yanayin, yana yiwuwa a haɗa zuwa na'urar ta hanyar kebul na USB ko Bluetooth.

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - Farawa na yau da kullun

Yanayin gyara kuskure

Za a iya samun fara gyara kuskure ta hanyar kunnawa biyu. Yanayin gyara kuskure daidai yake da yanayin aiki na yau da kullun, amma ba tare da yuwuwar mintuna 5 a farkon haɗawa da na'urar ba.

Scoutlabs Mini V2 Tushen Sensors - Yanayin gyara kuskure
Scoutlabs Mini V2 Tushen Sensors - Yanayin gyara kuskure

Yanayin walƙiya

Ana iya samun fara yanayin walƙiya ta hanyar kunnawa sau uku.

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - Yanayin Flash

Yanayin farkawa

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - Yanayin tashin

Yanayin aiki na al'ada

Chart mai gudana mai zuwa yana kwatanta yanayin aiki na yau da kullun. Yiwuwar hanyoyin farawa don tsarin aiki na yau da kullun za a bayyana daga baya a cikin wannan takaddar.

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - Yanayin aiki na yau da kullun

Idan wani kuskure ya faru a cikin tsari, na'urar ta shiga wani yanayin kuskure.

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - kuskure yana faruwa a cikin tsari

Sabunta firmware

Ana iya sabunta firmware na na'urar ta hanyoyi uku. Mai zuwa zai nuna wannan. Yana da mahimmanci cewa ba tare da ɗaya daga cikin hanyoyin da muke yin walƙiya kai tsaye da firmware akan na'urar ba. Madadin haka, muna kwafi binary file zuwa ma'ajiyar na'urar ta amfani da kowace hanya, sannan na'urar zata haskaka kanta.

USB

Don wannan hanyar, muna buƙatar samun firmware.bin file akan kwamfutar mu da kebul na bayanai na USB-C. A mataki na 1., haɗa kwamfutar zuwa TRAP Mini 2 kuma kunna tare da farawa na al'ada. Bayan wannan, na'urar za ta kasance cikin yanayi mai zuwa:

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - USB Firmware Sabuntawa

Idan kwamfutar ta gane na'urar, to, lokacin minti 5 a cikin wannan yanayin bai dace ba. Idan haɗin ya yi nasara, ajiyar na'urar zata bayyana akan kwamfutar. A matsayin mataki na 2., kwafi firmware.bin file daga kwamfuta zuwa ma'ajiyar na'urar. Wannan na iya ɗaukar har zuwa minti 1. Idan da file an samu nasarar loda na'urar, mataki na uku shine fara na'urar a yanayin cirewa. Lokacin da na'urar ta fara, yana gano cewa firmware.bin file yana kan ma'ajiyar, ya fara walƙiya da kansa. Matsayin LED zai kasance kamar haka:

Scoutlabs Mini V2 Based Sensors - USB Firmware Sabuntawa

Idan na'urar ta gama aikin walƙiya, za ta sake farawa da kanta, yanzu tare da sabon sigar firmware.

Bluetooth (Ba a goyan bayan)

Har yanzu ba a samun wannan a cikin aikace-aikacen wayar hannu na yanzu. A matsayin mataki na farko, dole ne a kunna na'urar tare da farawa na al'ada. A cikin sigogin baya, wannan kuma yana samuwa.

Sama da iska (OTA)

Da wannan hanya, ba a buƙatar sa hannun ɗan adam. Anan, na'urar tana samun sabon sigar firmware da kanta daga uwar garken sannan ta haskaka kanta. Ana iya yin wannan da zarar na'urar ta gama aikin haɗin cibiyar sadarwa kuma ta nemi tsari file daga uwar garken. Idan akwai sabon sigar firmware, matsayin na'urar zai kasance kamar haka:

Scoutlabs Mini V2 Sensors Based Kamara - Sama da iska

Idan na'urar ta gama aikin walƙiya, za ta sake farawa da kanta, yanzu tare da sabon sigar firmware.

Bayanin FCC

  1. Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa
    (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba.
    (2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
  2. Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
    Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ajin B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin.

Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20 cm tsakanin radiyo da jikinka.

Takardu / Albarkatu

Scoutlabs Mini V2 Sensor Based Kamara [pdf] Manual mai amfani
Karamin V2 Tushen firikwensin Kamara, Na'urar firikwensin Kamara, Tushen firikwensin, firikwensin

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *