LIGHTRONICS TL4016 Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa

TL4016 Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa

BAYANI

Jimlar Tashoshi 32 ko 16 ya danganta da yanayin
Hanyoyin aiki Tashoshi 16 x 2 al'amuran hannu 32 tashoshi x 1 wurin da hannu 16 tashoshi + 16 da aka yi rikodi
Ƙwaƙwalwar yanayi 16 scenes duka
Chase 2 shirye-shirye 23 mataki korar
Sarrafa yarjejeniya DMX-512 (LMX-128 Multix na zaɓi)
Mai haɗa fitarwa 5 fil XLR don DMX-512 3 fil XLR don zaɓi na LMX-128 (Filin XLR guda 3 don zaɓi na DMX)
Daidaituwa LMX-128 yarjejeniya mai jituwa tare da wasu tsarin mai yawa
Shigar da wutar lantarki 12 VDC, 1 Amp samar da wutar lantarki na waje
Girma 16.25"WX 9.25"HX 2.5"H

Sauran fasalulluka na TL4016 sun haɗa da: babban babban fader, fader mai tsaga marar ruwa, maɓallan “kumburi” na ɗan lokaci, da sarrafa duhu. Za'a iya aiwatar da matakan matakai biyu 23 lokaci guda don hadaddun alamu. Ana saita ƙimar chase ta danna maɓallin ƙima a ƙimar da ake so. Ba a yin hasarar abubuwan gani da korafe-korafe a cikin naúrar lokacin da aka kashe naúrar

SHIGA

Yakamata a kiyaye na'ura mai sarrafa TL4016 daga danshi da tushen zafi kai tsaye.

DMX CONNECTIONS: Haɗa naúrar zuwa duniyar DMX ta amfani da kebul mai sarrafawa tare da masu haɗin XLR 5 pin. Dole ne a yi amfani da wutar lantarki ta waje idan an yi amfani da haɗin DMX 5 pin XLR kawai. Akwai zaɓi don zaɓin mai haɗin XLR 3-pin ɗaya kawai.

LMX CONNECTIONS: Haɗa naúrar zuwa dimmer Lightronics (ko mai jituwa) ta amfani da kebul mai sarrafa Multix tare da masu haɗin XLR 3 fil. TL-4016 yana aiki da dimmer wanda aka haɗa shi da shi. Hakanan ana iya kunna ta ta hanyar samar da wutar lantarki na waje na zaɓi. Ƙungiyar za ta yi aiki tare da dimmers a cikin NSI/SUNN da
Yanayin haske. DOLE DUK dimmers da ke da alaƙa da naúrar dole ne su kasance cikin yanayi DAYA. Ba a samun zaɓi na LMX idan an zaɓi fitowar XLR 3 fil don DMX lokacin yin oda.

DMX-512 Mai Haɗi Waya (5 PIN/3 PIN MACE XLR)

PIN #

PIN # SUNA ALAMOMIN

1

1

Na kowa

2 2

Bayanan Bayani na DMX

3

3 DMX data +
4

Ba A Amfani

5

Ba A Amfani

LMX Connector Waya (PIN 3 MACE XLR)

PIN #

SUNA ALAMOMIN

1

Na kowa

2

Ikon fatalwa daga dimmers Kullum +15 VDC

3

LMX-128 Multiplex sigina

Sarrafa DA MALAMAI

  • X Faders: Sarrafa matakan tashoshi ɗaya don tashoshi 1 – 16.
  • Y Faders: Sarrafa matakin al'amuran ko tashoshi guda ɗaya dangane da yanayin aiki na yanzu.
  • Cross Fader: Fades tsakanin X da Y jere fader.
  • Bump Buttons: Yana kunna tashoshi masu alaƙa da cikakken ƙarfi yayin dannawa.
  • Zaɓi Zaɓi: Yana kunnawa da kashewa.
  • Yawan Chase: Latsa sau uku ko fiye akan adadin da ake so don saita saurin gudu.
  • Alamomin Yanayin Y: Nuna yanayin aiki na Y fader na yanzu.
  • Maɓallin Yanayin Y: Yana zaɓar yanayin aiki na Y faders.
  • Maɓallin Baƙar fata: Yana kunnawa da kashe kayan wasan bidiyo daga duk fage, tashoshi da kora.
  • Nuna Baƙi: Haske lokacin da baƙar fata ke aiki.
  • Babban Jagora: Yana daidaita matakin fitarwa na duk ayyukan wasan bidiyo.
  • Maɓallin rikodin: Rikodi al'amuran da korar alamu.
  • Mai Nuna Rikodi: Fitilar walƙiya lokacin kora ko rikodin wurin yana aiki.

Ƙarsheview

Ƙarsheview

GABATARWA

CHASE SAKESET (Sake saitin neman zuwa masana'anta da aka tsara): Cire wuta daga naúrar. Riƙe maɓallin CHASE 1 da CHASE 2. Aiwatar da wuta zuwa naúrar yayin riƙe waɗannan maɓallan ƙasa. Ci gaba da riƙe maɓallan na tsawon daƙiƙa 5 sannan a saki.

GAME FUSKA (Yana share duk fage): Cire wuta daga naúrar. Riƙe maɓallin RECORD. Aiwatar da wuta zuwa naúrar yayin riƙe wannan maɓallin ƙasa. Ci gaba da riƙe maɓallin don kusan daƙiƙa 5 sannan a saki

Ya kamata ku duba saitunan adireshi na dimmers kafin ku ci gaba da aikin TL4016.

Yanayin aiki

TL4016 yana da ikon yin aiki ta hanyoyi daban-daban guda uku dangane da Y faders. Danna maballin "Y MODE" yana canza aikin fadar Y (ƙananan sha shida). Yanayin da aka zaɓa yana nuni da LEDs na yanayin Y. X (fadar sama goma sha shida) koyaushe suna sarrafa matakin tashoshi 1 zuwa 16.

  • "CH 1-16" A cikin wannan yanayin duka layuka X da Y na tashoshi masu sarrafa faders 1 zuwa 16. Ana amfani da fader giciye don canja wurin sarrafawa tsakanin X da Y.
  • "CH 17-32" A cikin wannan yanayin Y faders suna sarrafa tashoshi 17 zuwa 32.
  • "FITOWA TA 1-16" A cikin wannan yanayin Y faders suna sarrafa ƙarfin fage 16 da aka yi rikodin.

BABBAN AIKI NA SARAUTA

MASU CIN TSAYE: Fader na giciye yana ba ku damar yin faɗuwa tsakanin manyan masu faɗowa na sama (X) da na ƙasan (Y).
Aikin fade giciye ya kasu kashi biyu yana ba ku ikon sarrafa matakin manyan ƙungiyoyin faders daban-daban. A duk yanayin, X giciye fader dole ne ya kasance UP don kunna manyan faders kuma Y cross fader dole ne ya zama ƙasa don kunna ƙananan faders.
MASTER: Babban matakin fader yana sarrafa matakin fitarwa na duk ayyukan na'ura wasan bidiyo.
BUBUWAN TSORO: Maɓallan ɗan lokaci suna kunna tashoshi 1 zuwa 16 yayin dannawa. Saitin fader na maigida yana rinjayar matakin tashoshi da maɓallan bump suka kunna. Maɓallin ƙararrawa ba sa kunna al'amuran.
MATSALAR 1 & 2: Danna don zaɓar tsarin bi. Chase LEDs za su yi haske lokacin da chase ke aiki.
KYAUTATA KYAU Button: Latsa sau 3 ko fiye a ƙimar da ake so don saita saurin kora. Chase rate LED zai yi haske a ƙimar da aka zaɓa.
BACKOUT BUTTON: Danna maɓallin katsewa yana haifar da duk tashoshi, al'amuran da kora don zuwa girman sifili. LED ɗin baƙar fata zai haskaka duk lokacin da na'urar wasan bidiyo ke cikin yanayin duhu.
BUTUN RUBUTU: Latsa don yin rikodin al'amuran da kori alamu. Rikodin LED zai haskaka lokacin da yake cikin yanayin rikodin.

RUBUTUN RUBUTU

  1. Danna maɓallin "RECORD", rikodin LED zai yi haske.
  2. Danna maɓallin "CHASE 1" ko "CHASE 2" don zaɓar abin da za a yi rikodin zuwa.
  3. Yi amfani da fader na tashar don saita tashar (s) da kuke son kasancewa a cikin wannan matakin zuwa cikakken ƙarfi.
  4. Danna maɓallin "RECORD" don ajiye mataki kuma matsa zuwa mataki na gaba.
  5. Maimaita matakai na 3 da 4 har sai an rubuta duk matakan da ake so (har zuwa matakai 23).
  6. Danna maɓallin "CHASE 1" ko "CHASE 2" don fita daga yanayin rikodi.

KU BINCIKEN WASA

  1. Danna maɓallin "RATE" sau 3 ko fiye a ƙimar da ake so don saita saurin chase.
  2. Danna "CHASE 1" ko "CHASE 2" don kunna ko kashewa.

Lura: Duk waɗannan korafe-korafen na iya kasancewa a lokaci guda. Idan korar tana da matakai daban-daban, za a iya ƙirƙiri sarƙaƙƙiya masu canzawa.

YANAR GIZO

  1. Kunna yanayin "CHAN 1-16" ko "CHAN 17-32" Y kuma ƙirƙirar wurin da za a yi rikodin ta saita fader zuwa matakan da ake so.
  2. Danna "RECORD".
  3. Latsa maɓallin ci karo da ke ƙasa Y fader da kuke son yin rikodin wurin zuwa.

Lura: Hakanan ana iya yin rikodin yanayin yanayi a cikin yanayin "SCENE 1-16" Y. Wannan yana ba ku damar kwafin wuri zuwa wani ko kuma da sauri ƙirƙirar juzu'in fage. Yin rikodi yana faruwa ko da BLACKOUT yana kunne ko kuma mai sarrafa fader ya ɓace.

HANYAR WASAN NAN

  1. Zaɓi yanayin "SCENE 1-16" Y.
  2. Kawo fader a kan ƙasan layi (Y fader) wanda aka rubuta masa wani wuri.
    Lura cewa Y cross fader dole ne ya zama ƙasa don amfani da ƙananan (Y).

LMX AIKI

Idan an shigar da zaɓi na LMX a cikin TL4016 to zai watsa duka siginar DMX da LMX a lokaci guda. Idan wutar lantarki don TL4016 ta sami LMX dimmer ta hanyar fil 2 na haɗin LMX – XLR, to ba a buƙatar wutar lantarki ta waje. Ba a samun zaɓi na LMX idan an zaɓi fitowar XLR 3 fil don DMX lokacin yin oda.

GANGAN FARAWA

Murfin ƙasa na TL4016 ya ƙunshi taƙaitaccen umarni don amfani da fage da kora. Ba'a nufin umarnin a madadin wannan jagorar kuma yakamata ya kasance viewed a matsayin "tunatarwa" ga masu aiki waɗanda suka riga sun saba da aikin TL4016.

GYARA DA GYARA

CUTAR MATSALAR

Bincika cewa adaftar wutar AC ko DC na samar da wuta ga TL4016.
Don sauƙaƙe matsalar matsala – sake saita naúrar don samar da sanannan saitin yanayi.
Tabbatar cewa an saita masu sauya adireshin dimmer zuwa tashoshin da ake so.

GYARA MAI GIRMA

Hanya mafi kyau don tsawaita rayuwar TL4016 shine kiyaye shi bushe, sanyi, tsabta da kuma rufe lokacin da ba a amfani da shi.
Ana iya tsaftace sashin naúrar ta amfani da yadi mai laushi dampan haɗa shi da ruwan sabulu mai laushi/gaɗin ruwa ko mai tsaftataccen nau'in feshi. KAR KA FESHI KOWANE RUWA kai tsaye akan naúrar. KAR KA tsoma naúrar a cikin kowane ruwa ko ƙyale ruwa ya shiga cikin sarrafawa. KAR KA YI AMFANI da kowane mai tushe ko abin goge goge akan naúrar.
Faders ba su da tsabta. Idan kun yi amfani da mai tsabta a cikinsu - zai cire lubrication daga saman zamewa. Da zarar wannan ya faru ba zai yiwu a sake shafa su ba.
Garanti na TL4016 ba su rufe fararen ratsan da ke sama da faders. Idan ka yi musu alama da kowane tawada na dindindin, fenti da sauransu. da alama ba za ka iya cire alamun ba tare da lalata sassan ba.
Babu sassa masu sabis na mai amfani a cikin naúrar. Sabis na wanin wakilai masu izini na Lightronics zai ɓata garantin ku.

BAYANIN WUTAR WAJEN WUTA

TL4016 na iya yin ƙarfi ta hanyar samar da waje tare da ƙayyadaddun bayanai masu zuwa

Fitarwa Voltage: 12 VDC
Fitowa Yanzu: 800 Milliamps mafi ƙarancin
Mai haɗawa: 2.1mm mai haɗa mata
Wurin Wuta: Madaidaicin (+) polarity

TAIMAKON AIKI DA KIYAYEWA

Dillali da ma'aikatan masana'antar Lightronics na iya taimaka muku da matsalolin aiki ko kulawa. Da fatan za a karanta sassan da suka dace na wannan jagorar kafin kiran taimako.
Idan ana buƙatar sabis - tuntuɓi dillalin da kuka sayi rukunin ko tuntuɓi Lightronics, Sashen Sabis, 509 Central Drive, Virginia Beach, VA 23454 TEL: 757-486-3588.

GARANTI

Duk samfuran Lightronics suna da garanti na tsawon shekaru BIYU/SHEKARU BIYAR daga ranar siyan saye da lahani a cikin kayan aiki da aiki.


Wannan garantin yana ƙarƙashin hani da sharuɗɗa masu zuwa:

  1. Idan ana buƙatar sabis, ana iya tambayarka don samar da shaidar siyayya daga dila mai izini na Lightronics.
  2. Garanti na SHEKARU BIYAR yana aiki ne kawai idan an mayar da katin garanti zuwa Lightronics tare da kwafin ainihin sayan sayayya a cikin KWANA 30 na ranar siyan, idan ba haka ba, garantin SHEKARA BIYU ya shafi. Garanti yana aiki ne kawai ga ainihin mai siyan rukunin.
  3. Wannan garantin baya aiki ga lalacewa sakamakon zagi, rashin amfani, hatsarori, jigilar kaya, da gyare-gyare ko gyare-gyare ta kowa banda wakilin sabis na Lightronics mai izini.
  4. Wannan garantin ya ɓace idan an cire lambar serial ɗin, canza ko batacce.
  5. Wannan garantin baya ɗaukar asarar ko lalacewa, kai tsaye ko kai tsaye wanda ya taso daga amfani ko rashin iya amfani da wannan samfur.
  6. Lightronics yana da haƙƙin yin kowane canje-canje, gyare-gyare, ko sabuntawa kamar yadda Lightronics ya ga ya dace ga samfuran da aka dawo don sabis. Ana iya yin irin waɗannan canje-canje ba tare da sanarwa ta gaba ga mai amfani ba kuma ba tare da jawo kowane nauyi ko alhaki don gyare-gyare ko canje-canje ga kayan aikin da aka kawo a baya ba. Lightronics bashi da alhakin samar da sabbin kayan aiki daidai da kowane ƙayyadaddun bayanai na baya.
  7. Wannan garanti shine kawai garanti ko dai bayyana, bayyana, ko na doka, wanda aka siyo kayan aiki akansa. Babu wakilai, dillalai ko kowane wakilinsu da aka ba da izinin yin kowane garanti, garanti, ko wakilci banda fayyace a nan.
  8. Wannan garantin baya ɗaukar farashin jigilar kayayyaki zuwa ko daga Lightronics don sabis.
  9. Lightronics Inc. yana da haƙƙin yin canje-canje kamar yadda ake ganin ya cancanta ga wannan garanti ba tare da sanarwa ba.

Lightronics Inc. 509 Central Drive Virginia Beach, VA 23454 20050125

LIGHTRONICS-Logo.png

Takardu / Albarkatu

LIGHTRONICS TL4016 Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa [pdf] Littafin Mai shi
TL4016, Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa)

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *