LIGHTRONICS-LOGO

LIGHTRONICS TL3012 Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa

LIGHTRONICS-TL3012-Memory-Control-Console-PRODUCT

BAYANI

  • Tashoshi: 12
  • Hanyoyin aiki: Yanayin Juyin Juya Hali Biyu Saita Yanayin sake kunnawa Yanayin Chase
  • Ƙwaƙwalwar yanayi: 24 wurare duka a cikin bankuna 2 na 12 kowanne
  • Chase: 12 matakai 12 masu shirye-shirye
  • Ka'idar sarrafawa: DMX-512 LMX-128 Na zaɓi (multiplex)
  • Mai haɗin fitarwa: Mai haɗin XLR 5-pin don DMX (Ƙara na zaɓi akan 3 fil XLR don LMX) (XLR guda 3 don zaɓi na DMX kuma akwai)
  • Daidaituwa: LMX-128 yarjejeniya mai jituwa tare da wasu tsarin mai yawa
  • Shigar da wutar lantarki: 12 VDC, 1 Amp samar da wutar lantarki na waje
  • Girma: 10.25" WX 9.25" DX 2.5" H

BAYANI

TL3012 ƙaramin abu ne, mai ɗaukuwa, mai sarrafa dimmer na dijital. Yana ba da tashoshi 12 na sarrafa DMX-512 ta hanyar haɗin XLR 5-pin. Yana iya ba da zaɓi na LMX-128 akan mai haɗin XLR 3 pin. Akwai zaɓi don samun mai haɗin fitarwa ɗaya kawai azaman mai haɗin XLR 3 fil tare da DMX. TL3012 yana aiki a cikin yanayin jagora na 2-scene ko yana iya samar da saitunan saiti 24 da aka tsara a cikin bankunan 2 na fage 12 kowanne. Sharuɗɗan ƙayyadaddun masu amfani goma sha biyu suna samuwa koyaushe. Yawan fade yanayi, ƙimar chase da ƙimar fade ana sarrafa mai amfani. Hakanan ana iya amfani da sauti azaman sarrafa ƙimar chase. Sauran fasalulluka na TL3012 sun haɗa da babban fader, maɓalli na ɗan lokaci, da sarrafa baƙar fata. Ba a yin hasarar abubuwan gani da korafe-korafe a cikin naúrar lokacin da aka kashe naúrar.

SHIGA

Ya kamata a kiyaye na'ura mai sarrafa TL3012 daga danshi da tushen zafi kai tsaye. An yi nufin naúrar don amfanin cikin gida kawai.
DMX HANNUNKA: Haɗa naúrar zuwa duniyar DMX ta amfani da kebul mai sarrafawa tare da masu haɗin XLR 5 pin. Dole ne a yi amfani da wutar lantarki ta waje idan mai haɗin DMX kawai ake amfani da shi. Mai haɗin XLR 3 fil don DMX maimakon mai haɗin XLR 5 kuma zaɓi ne. LMX CONNECTIONS: Haɗa naúrar zuwa dimmer Lightronics (ko mai jituwa) ta amfani da kebul mai sarrafa Multix tare da masu haɗin XLR 3 fil. Ana iya kunna TL3012 ta wannan haɗin ta hanyar dimmer(s) wanda aka haɗa ta. Hakanan ana iya kunna ta ta hanyar samar da wutar lantarki na waje na zaɓi. Babu wannan zaɓin idan aka zaɓi zaɓi na haɗin XLR 3 fil don DMX.

DMX-512 Mai Haɗin Waya 5 PIN KO 3 PIN MACE XLR

5-PIN # 3-PIN # SUNA ALAMOMIN
1 1 Na kowa
2 2 Bayanan Bayani na DMX
3 3 DMX data +
4 Ba A Amfani
5 Ba A Amfani

LMX-128 Mai Haɗi Waya (3 PIN MACE XLR)

PIN # SUNA ALAMOMIN
1 Na kowa
2 Ikon fatalwa daga dimmers Kullum +15VDC
3 LMX-128 Multiplex sigina

Idan kana amfani da sauti don sarrafa kora - tabbatar da cewa ba a rufe ramukan makirufo a bayan naúrar. Ya kamata ku duba saitunan adireshi na dimmers kafin ku ci gaba da aikin TL3012.

Sarrafa DA MALAMAI

  • Faders na HANNU: Sarrafa matakan tashoshi ɗaya.
  • CIN GINDI: Canja wurin tsakanin saitin fader da wuraren da aka adana. Hakanan ana amfani dashi don sarrafa ƙimar fade.
  • KWAFI MANHAJAR ZUWA ƙwaƙwalwar ajiya: Yi rikodin saitunan fader zuwa ƙwaƙwalwar wuri ta hannu. Maɓallai na ɗan lokaci: Kunna tashoshi masu alaƙa da cikakken ƙarfi yayin dannawa. Ana kuma amfani da su don zaɓin bi-da-bi, da maido da zaɓin wuri, da zaɓin ƙimar yanayin fade.
  • Maballin TAP: Latsa sau uku ko fiye akan adadin da ake so don saita saurin gudu.
  • Alamar TAP: Yana nuna ƙimar matakin chase.
  • Maballin BACKOUT: Yana kunnawa da kashe kayan wasan bidiyo daga duk fage, tashoshi, da kora.
  • Alamar BLACKOUT: Kunna lokacin da baƙar fata ke aiki.
  • MALAM Fader: Yana daidaita matakin fitarwa na duk ayyukan wasan bidiyo.
  • Maɓallin RUBUTU: An yi amfani da shi don yin rikodin al'amuran da bin matakai.
  • Alamar RECORD: Fitilar walƙiya lokacin kora ko rikodin wurin yana aiki.
  • Ikon AUDIO: Yana daidaita korar hankali zuwa makirufo mai jiwuwa na ciki.
  • Alamar AUDIO: Yana nuna cewa sarrafa neman odiyo yana aiki. Maɓallin FADE RATE: Yana ba da damar amfani da maɓallan ɗan lokaci don saita ƙimar faɗuwar yanayin duniya.
  • Maballin CHASE: Yana ba da damar amfani da maɓallai na ɗan lokaci don zaɓar lambar chase.
  • SCENE Bank A da B: Zaɓi bankin scene A ko B kuma ba da damar maɓallan ɗan lokaci don amfani da su don zaɓar lambar wuri a cikin bankin da ke da alaƙa.
  • MATSALAR FAƊE: Yana karanta saitin CROSSFADER azaman saitin fade ƙimar chase.

Saukewa: TL3012 VIEW

LIGHTRONICS-TL3012-Memory-Control-Console-FIG1

Yanayin aiki

TL3012 yana da nau'ikan aiki guda 3:

  1. Yanayin Manual Scene Biyu.
  2. Yanayin Yanayin da aka saita.
  3. Yanayin Chase.

Babban aikin naúrar a kowane yanayi an kwatanta shi a ƙasa. Yanayin Manual Scene Biyu: Fara da matsar da "CROSS FADER" sama (zuwa wurin MANUAL). Na sama 12 faders za su sarrafa fitarwa tashoshi. Idan ka tura "KAWABI MANHAJAR ZUWA MEMORY" za'a kwafi saitunan fader zuwa ƙwaƙwalwar wurin da hannu a cikin naúrar. A wannan lokacin zaku iya matsar da "CROSS FADER" zuwa matsayin MEMORY. Ana samar da bayanan tashar ta hanyar memory data wanda kuka kwafi daga faders. 12 babba fader yanzu suna da kyauta kuma ana iya motsa su ba tare da damun tashoshin fitarwa ba tun lokacin da ƙwaƙwalwar ajiya ke samar da tashar tashar. Kuna iya saita yanayin ku na gaba akan manyan faders 12 na sama. Lokacin da kuka matsar da "CROSS FADER" zuwa matsayin MANUAL - naúrar za ta sake ɗaukar bayanan tashar ta daga faders. Ta hanyar ci gaba da wannan hanyar koyaushe zaku iya ƙirƙirar yanayin ku na gaba sannan ku fashe da shi tare da CROSS FADER. Rubutun aikin "KWAKWALWA ZUWA MEMORY" a ƙarshen yanayin da aka saita a halin yanzu. Dole ne ku bar masu amfani da "MANUAL SCENE" a cikin kwanciyar hankali na tsawon wannan lokacin ko ba za ku iya yin rikodin wurin daidai ba. Yanayin Yanayin da aka saita: A cikin wannan yanayin, zaku iya kunna jerin abubuwa har zuwa 24 waɗanda kuka tsara ko tsara su kafin lokaci. Ana adana waɗannan wuraren a cikin bankuna 2 na fage 12 kowanne. Wannan žwažwalwar ajiya ya kebanta da žwažwalwar ajiyar da aka siffanta a cikin aiki na Manual Scene Biyu a sama. Matsakaicin fade tsakanin-scene yana da iko kuma zaka iya kunna al'amuran cikin kowane tsari da ake so. Za a iya yin abubuwa da yawa a lokaci guda (ciki har da al'amuran daga duka bankunan A da B). Idan an kunna fage da aka saita da yawa to za su haɗu cikin “mafi girman” hanya dangane da tashoshi ɗaya. An bayar da takamaiman rikodin wurin da umarnin sake kunnawa a cikin wannan jagorar.
Yanayin Chase: A cikin wannan yanayin ana aika jerin ƙirar haske ta atomatik zuwa dimmers. Za'a iya ƙirƙira har zuwa ƙirar chase 12 ta mai aiki. Kowane tsarin chase na iya ƙunsar matakai har zuwa matakai 12. Hakanan za'a iya sarrafa ƙimar matakin chase da lokacin faɗuwar mataki. Za a iya saita lokutan mataki tsayi da yawa. Wannan zai haifar da abin da ya zama ci gaban yanayin jinkirin atomatik. An bayar da takamaiman takamaiman umarni don ƙirƙira da wasan kora a cikin wannan jagorar. Chases na keɓantattu ne (kora ɗaya kaɗai za a iya kunna a wani lokaci.).

RUBUTA FUSKA PRESET

  1. Daidaita MANUNA SCENE fader zuwa matakan da ake so (ƙirƙiri wurin).
  2. Danna "SCENE BANK" don juyawa zuwa bankin wurin da ake so (A ko B).
  3. Danna "RECORD".
  4. Danna maɓallin ɗan lokaci (1 -12) don yin rikodin saitunan fader azaman wuri.

SANTA Scene BACK
NOTE: "CROSS FADER" dole ne ya kasance a matsayin MEMORY don kunna saitunan da aka saita.

  1. Danna maɓallin "SCENE BANK" don juyawa zuwa bankin wurin da ake so (A ko B).
  2. Danna maɓallin ɗan lokaci (1-12) don wurin da kake son kunnawa.

KYAUTATA FUSKA TA FARUWA
Za'a iya saita ƙimar fadewar yanayin da aka saita tsakanin 0 zuwa 12 seconds kuma ya shafi duniya gaba ɗaya ga duk wuraren da aka saita. Ana iya saita ƙimar fadewar yanayin da aka saita a kowane lokaci.

  1. Danna "FADE RATE". Alamar FADE RATE za ta yi haske.
  2. Latsa ɗaya daga cikin maɓallan ɗan lokaci (1-12) don saita ƙimar. Maɓallin hagu yana da dakika 1. Na dama shine daƙiƙa 12. Kuna iya saita ƙimar fade 0 na biyu (nan take) ta danna maɓallin ɗan lokaci wanda ke da haske.
  3. Da zarar kun zaɓi ƙimar fade - danna "FADE RATE". Alamar FADE RATE zata fita kuma sashin zai koma aiki na yau da kullun.

RUBUTUN RUBUTU

  1. Danna "RECORD". LED RECORD zai fara walƙiya.
  2. Danna "CHASE". Wannan yana sa maɓallan ɗan lokaci (1-12) suyi aiki azaman masu zaɓin lamba.
  3. Latsa maɓallin ɗan lokaci (1-12) don zaɓar lambar chase don yin rikodi.
  4. Yi amfani da MANHAJAR SCENE fader don saita ƙarfin tashoshi don mataki na FARKO.
  5. Danna "RECORD" don adana saitunan kuma ci gaba zuwa mataki na gaba. LED RECORD zai ci gaba da walƙiya kuma naúrar tana shirye don yin rikodin mataki na gaba.
  6. Maimaita matakai na 4 da 5 na gaba da bin matakai har sai an rubuta duk matakan da ake so (har zuwa matakai 12).
  7. Latsa maɓallin ɗan lokaci (1-12) don shirye-shiryen bitar don ƙare aikin rikodi. Idan ka yi rikodin duk matakai 12, danna maɓallin "CHASE" don ƙare aikin rikodi.

KU BINCIKEN WASA

  1. Danna maɓallin "TAP" sau 3 ko fiye a ƙimar da ake so don saita saurin chase.
  2. Danna "CHASE". Wannan yana sa maɓallan ɗan lokaci (1-12) suyi aiki azaman masu zaɓin lamba.
  3. Latsa maɓallin ɗan lokaci (1-12) don korar da kake son kunnawa. Korar zata fara gudu.

Lokacin ɓacin rai yana da iko kamar haka: Yayin da ake gudu - matsar da CROSS FADER don saita lokacin fade (0-100% na tsawon lokaci) sannan danna "CHASE FADE RATE" don karanta fader kuma kulle cikin ƙimar. . Don kashe korar: Danna "CHASE". Za a haska alamar Chase da ɗaya daga cikin alamun ɗan lokaci. Danna maɓallin ɗan lokaci mai alaƙa da mai nuna alama. Kora zai tsaya kuma mai nuna alama zai fita. Danna "CHASE" don cire saitin saitin. Alamar amber chase zai fita. Aikin "BLACKOUT" zai hana kora idan yana aiki.
AUDIYO TURAN CHASE
Ana iya sarrafa ƙimar chase ta hanyar makirufo mai hawa ciki. Makirifo yana ɗaukar sauti a kusa da kewayawa a cikin TL3012 yana tace duk sautunan mitoci kaɗan. Sakamako shine cewa chase ɗin zai yi aiki tare tare da bayanan bass na kiɗan da ake kunna kusa. Juya ikon "AUDIO" a agogon agogon hannu don ƙara azancin makirufo. Ana kashe wannan iko idan an juya gaba dayan agogo baya.
LMX AIKI
Idan an shigar da zaɓi na LMX, TL3012 zai aika da siginar DMX da LMX a lokaci guda. Idan wutar lantarki don TL3012 ta samar da dimmer LMX ta hanyar fil 2 na haɗin LMX – XLR, to ba a buƙatar wutar lantarki ta waje. Ba a samun zaɓi na LMX idan zaɓin XLR mai 3-pin don DMX aka zaɓi.
GANGAN FARAWA
Murfin ƙasa na TL3012 ya ƙunshi taƙaitaccen umarni don amfani da fage da kora. Ba'a nufin umarnin a madadin wannan jagorar kuma yakamata ya kasance viewed a matsayin "tunatarwa" ga masu aiki waɗanda suka riga sun saba da aikin TL3012.

GYARA DA GYARA

CUTAR MATSALAR
Bincika cewa wutar lantarki ta AC ko DC tana ba da wuta ga na'urar wasan bidiyo na TL3012 Don sauƙaƙa matsala - saita naúrar don samar da sanannen saitin yanayi. Tabbatar cewa an saita masu sauya adireshin dimmer zuwa tashoshin da ake so.
GYARA MAI GIRMA
Hanya mafi kyau don tsawaita rayuwar TL3012 shine kiyaye shi bushe, sanyi, tsafta, da RUFE lokacin da ba a amfani da shi. Ana iya tsaftace sashin naúrar ta amfani da yadi mai laushi dampan haɗa shi da ruwan sabulu mai laushi/gaɗin ruwa ko mai tsaftataccen nau'in feshi. KAR KA FESHI KOWANE RUWA kai tsaye akan naúrar. KAR KA tsoma naúrar a cikin kowane ruwa ko ƙyale ruwa ya shiga cikin sarrafawa. KAR KA YI AMFANI da kowane tushen ƙarfi ko gogewa akan naúrar. Faders ba su da tsabta. Idan kun yi amfani da mai tsabta a cikinsu - zai cire lubrication daga saman zamewa. Da zarar wannan ya faru ba zai yiwu a sake shafa su ba. Garanti na TL3012 ba su rufe fararen ratsan da ke sama da faders. Idan ka yi musu alama da kowane tawada na dindindin, fenti, da dai sauransu, da alama ba za ka iya cire alamar ba tare da lalata sassan ba. Babu sassan da za a iya amfani da su a cikin naúrar. Sabis na wanin wakilai masu izini na Lightronics zai ɓata garantin ku.

BAYANIN WUTAR WAJEN WUTA
Ana iya yin amfani da TL3012 ta hanyar samar da wutar lantarki ta waje tare da cikakkun bayanai masu zuwa:

  • Fitarwa VoltagSaukewa: 12VDC
  • Fitowa Yanzu: 800 Milliamps mafi ƙarancin
  • Mai haɗawa: 2.1mm mai haɗa mata
  • Wurin Wuta: Madaidaicin (+) polarity

TAIMAKON AIKI DA KIYAYEWA
Dillali da ma'aikatan masana'antar Lightronics na iya taimaka muku da matsalolin aiki ko kulawa. Da fatan za a karanta sassan da suka dace na wannan jagorar kafin kiran taimako. Idan ana buƙatar sabis - tuntuɓi dillalin da kuka sayi rukunin ko tuntuɓi Lightronics, Sashen Sabis, 509 Central Drive, Virginia Beach, VA 23454 TEL: 757-486-3588.

GARANTI

Duk samfuran Lightronics suna da garanti na tsawon shekaru BIYU/SHEKARU BIYAR daga ranar siyan saye da lahani a cikin kayan aiki da aiki. Wannan garantin yana ƙarƙashin hani da sharuɗɗa masu zuwa:

  • Idan ana buƙatar sabis, ana iya tambayarka don samar da shaidar siyayya daga dila mai izini na Lightronics.
  • Garanti na SHEKARU BIYAR yana aiki ne kawai idan an mayar da katin garanti zuwa Lightronics tare da kwafin ainihin sayan sayayya a cikin KWANA 30 na ranar siyan, idan ba haka ba, garantin SHEKARU BIYU ya shafi. Garanti yana aiki ne kawai ga ainihin mai siyan rukunin.
  • Wannan garantin baya aiki ga lalacewa sakamakon zagi, rashin amfani, hatsarori, jigilar kaya, da gyare-gyare ko gyare-gyare ta kowa banda wakilin sabis na Lightronics mai izini.
  • Wannan garantin ya ɓace idan an cire lambar serial ɗin, canza ko batacce.
  • Wannan garantin baya ɗaukar asarar ko lalacewa, kai tsaye ko kai tsaye wanda ya taso daga amfani ko rashin iya amfani da wannan samfur.
  • Lightronics yana da haƙƙin yin kowane canje-canje, gyare-gyare, ko sabuntawa kamar yadda Lightronics ya ga ya dace ga samfuran da aka dawo don sabis. Ana iya yin irin waɗannan canje-canje ba tare da sanarwa ta gaba ga mai amfani ba kuma ba tare da jawo kowane nauyi ko alhaki don gyare-gyare ko canje-canje ga kayan aikin da aka kawo a baya ba. Lightronics bashi da alhakin samar da sabbin kayan aiki daidai da kowane ƙayyadaddun bayanai na baya.
  • Wannan garanti shine kawai garanti ko dai bayyana, bayyana, ko na doka, wanda aka siyo kayan aiki akansa. Babu wakilai, dillalai ko kowane wakilinsu da aka ba da izinin yin kowane garanti, garanti, ko wakilci banda fayyace a nan.
  • Wannan garantin baya ɗaukar farashin jigilar kayayyaki zuwa ko daga Lightronics don sabis.
  • Lightronics Inc. yana da haƙƙin yin canje-canje kamar yadda ake ganin ya cancanta ga wannan garanti ba tare da sanarwa ba.

509 Babban Drive Virginia Beach, VA 23454

Takardu / Albarkatu

LIGHTRONICS TL3012 Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa [pdf] Littafin Mai shi
TL3012 Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa, TL3012

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *