Nan take 2-in-1 Multi-Function Coffee Maker

Manual mai amfani

Barka da zuwa

Barka da zuwa sabon mai yin kofi mai yawan ayyuka!
Brew kofi mai ingancin kofi a gida ta amfani da kwaf ɗin Keurig K-Cup®* da kuka fi so, espresso capsule, ko kofi na ƙasa wanda aka ɗora a cikin kwaf ɗin kofi mai sake amfani da shi.

GARGADI: Kafin amfani da mai kera kofi mai-aiki nan take, karanta duk umarni, gami da Bayanin Tsaro a shafuffuka 4-6 da Garanti a shafuffuka na 18-19. Rashin bin kariyar da umarni na iya haifar da rauni da/ko lalacewar dukiya.

* K-Cup alamar kasuwanci ce mai rijista ta Keurig Green Mountain, Inc. Amfani da alamar kasuwanci ta K-Cup baya nufin wata alaƙa da ko amincewa ta Keurig Green Mountain, Inc.

MUHIMMAN TSARI

GARGADI LAFIYA

Karanta duk umarnin kafin amfani kuma yi amfani da wannan na'urar kawai kamar yadda aka umarce su. Rashin bin waɗannan Muhimman Tsaron Tsaro na iya haifar da rauni da/ko lalacewar dukiya kuma zai ɓata garantin ku.

Lokacin amfani da na'urorin lantarki, dole ne a bi matakan tsaro na yau da kullun don rage haɗarin wuta, girgizar lantarki, da rauni ga mutane.

Wuri

  • YI aiki da na'urar a kan barga, mara ƙonewa, matakin matakin.
  • KADA KA sanya na'urar a kusa ko kusa da gas mai zafi ko mai ƙone lantarki, ko a cikin tanda mai ɗumi.

Babban Amfani

  • KAR KA yi amfani da wannan mai yin kofi a waje.
  • KAR KA cika tankin ruwa da ruwan ma'adinai, madara ko wasu ruwaye. Kawai cika tankin ruwa da ruwa mai tsabta, ruwan sanyi.
  • KAR KA bari mai yin kofi yayi aiki ba tare da ruwa ba.
  • KADA KA YI mana kayan aikin don wani abu fiye da yadda ake amfani da shi. Ba don amfanin kasuwanci ba. Don amfanin gida kawai.
  • KI bincika kayan aiki akai-akai da igiyar wutar lantarki.
  • KI cika tankin ruwa kawai da ruwa mai tsabta, mai sanyi.
  • KAR KA cika tankin ruwa da ruwan ma'adinai, madara ko wasu ruwaye.
  • KAR KA bar na'urar a fallasa ga rana, iska, da/ko dusar ƙanƙara.
  • Yi aiki da adana kayan aikin sama da 32°F/0°C
  • KADA KA bar kayan aikin ba tare da kulawa ba yayin amfani.
  • KAR KA ƙyale yara su yi amfani da na'urar; Ana buƙatar kulawa ta kusa lokacin da ake amfani da kowace na'ura kusa da yara.
  • KAR KA bar yara suyi wasa da wannan kayan aikin.
  • KAR KA tilasta mashin ɗin cikin na'urar. Yi amfani da kwas ɗin da aka yi niyya don wannan kayan aikin.
  • Don guje wa haɗarin ruwa mai zafi sosai, KAR KA buɗe murfin saman yayin aikin busawa. Akwai ruwan zafi mai tsananin gaske a cikin ɗakin da ake girkawa yayin aikin noma.
  • KAR KA taɓa wurare masu zafi. Yi amfani da hannaye ko ƙulli.
  • Yin amfani da na'urar da ba a tantance ba don amfani da wannan na'urar na iya haifar da rauni.
  • Dubi umarni game da rufe Rukunin Brew a shafi na 14.

Kulawa da Ajiya

  • KYAUTA daga kanti lokacin da ba a amfani da shi kafin tsaftacewa. Bada damar na'urar ta yi sanyi kafin a saka ko cire sassa, da kuma kafin tsaftace na'urar.
  • KAR a adana kowane kayan aiki a ɗakin shayarwa lokacin da ba a amfani da shi.

Igiyar Wutar Lantarki

Ana amfani da gajeriyar igiyar samar da wutar lantarki don rage haɗarin da ke tattare da ita da yara su kama ta, yin cuɗanya a ciki, ko kuma kutsawa kan igiya mai tsayi.

GARGADI:

Ruwan da aka zubar daga wannan mai yin kofi na iya haifar da ƙonewa mai tsanani. Ka nisanta kayan aiki da igiya daga yara.
Kada a taɓa liƙa igiya a gefen kan titin, kuma kar a taɓa amfani da kanti a ƙasan tebur.

  • KAR KA bari igiyar wutar ta taɓa wurare masu zafi ko buɗe wuta, gami da murhu.
  • KAR KA yi amfani da masu canza wutar lantarki ko adaftar, masu sauya lokaci ko keɓan tsarin sarrafa nesa.
  • KAR KA bari igiyar wutar lantarki ta rataya a gefen teburi ko na'urori.
  • KYAUTA mai yin kofi ɗinku ta hanyar ɗaukar filogi kuma ja daga wurin. Kada a taɓa ja daga igiyar wutar lantarki.
  • KAR KA YI yunƙurin gyara filogi. Idan filogi bai dace da cikawa ba, juya filogin.
  • KADA KA tuntuɓi ƙwararren ma'aikacin wutar lantarki idan filogin bai dace da wurin fita ba.
  • KA toshe wannan na'urar a cikin madaidaicin madaidaicin hanya ɗaya. Wannan na'urar tana da filogi mai ƙarfi, kuma ruwa ɗaya ya fi na ɗayan.

Wannan na'urar tana da filogi mai ƙarfi, kuma ruwa ɗaya ya fi na ɗayan. Don rage haɗarin girgiza wutar lantarki:

  • KAWAI toshe na'urar a cikin madaidaicin magudanar ruwa. Idan filogin bai dace da filogin yadda ya kamata ba, juya filogin
  • Idan filogin bai dace ba, tuntuɓi ƙwararren ma'aikacin lantarki.
  • KADA KA YI yunƙurin gyara filogi ta wata hanya.

Gargadi na Lantarki
Mai yin kofi yana ƙunshe da kayan wutan lantarki waɗanda suke haɗarin girgiza wutar lantarki. Rashin bin waɗannan umarnin na iya haifar da girgiza wutar lantarki.

Don kare kariya daga girgiza wutar lantarki:

  • Don rage haɗarin wuta ko girgiza wutar lantarki, kar a cire murfin ƙasa. Babu sassa masu amfani a ciki. Ma'aikatan sabis masu izini kawai su yi gyara.
  • Don cire haɗin, kunna kowane iko zuwa wurin kashewa, cire filogi daga tushen wuta. Koyaushe cire plug ɗin lokacin da ba a amfani da shi, da kuma kafin ƙara ko cire sassa ko na'urorin haɗi, da kuma kafin tsaftacewa. Don cire plug ɗin, ɗauki filogi kuma ja daga wurin. Kada a taɓa ja daga igiyar wutar lantarki.
  • KI bincika kayan aiki akai-akai da igiyar wutar lantarki. KADA KA yi aiki da na'urar idan igiyar wutar lantarki ko filogi ta lalace, ko bayan na'urar ta yi lahani ko aka jefar ko ta lalace ta kowace hanya. Don taimako, tuntuɓi Kulawar Abokin Ciniki ta imel a support@instanhome. com ko ta waya a 1-800-828-7280.
  • KAR KA YI yunƙurin gyara, musanya ko gyaggyara ɓangarori na na'urar, saboda wannan na iya haifar da girgiza wutar lantarki, wuta ko rauni, kuma zai ɓata garanti.
  • BA tamptare da kowane tsarin aminci, saboda wannan na iya haifar da rauni ko lalacewar dukiya.
  • KAR a nutsar da igiyar wuta, toshe ko na'urar cikin ruwa ko wani ruwa.
  • KA toshe wannan na'urar a cikin madaidaicin madaidaicin hanya ɗaya. Wannan na'urar tana da filogi mai ƙarfi, kuma ruwa ɗaya ya fi na ɗayan.
  • KAR KA yi amfani da na'urar a tsarin lantarki fiye da 120V ~ 60 Hz don Arewacin Amirka.
  • Idan dogon igiyar samar da wutar lantarki ko igiya mai tsawo ana amfani da ita:
    – Alamar ƙimar wutar lantarki na igiyar samar da wutar lantarki ko igiyar tsawo yakamata ya zama aƙalla girman ƙimar wutar lantarki na na'urar.
    – Ya kamata a tsara igiyar da ta fi tsayi ta yadda ba za ta zube a saman tebur ko tebur ba inda yara za su iya ja da ita ko kuma su ritsa da ita.

Ajiye waɗannan umarni

Me ke cikin akwatin

Mai yin kofi mai yawan aiki kai tsaye

Mai yin kofi mai yawan aiki kai tsaye

Misalai don tunani ne kawai kuma suna iya bambanta da ainihin samfurin

Mai yin kofi mai aiki da yawa

Ka tuna don sake yin fa'ida!
Mun tsara wannan marufi tare da dorewa a zuciya. Da fatan za a sake sarrafa duk abin da za a iya sake yin fa'ida a inda kuke zama. Tabbatar kiyaye wannan Jagorar Mai amfani don tunani.

Kwamitin sarrafawa
Anan ne kalli rukunin sarrafa kofi mai sauƙi-da-amfani, mai sauƙin karantawa Instant Multi-aikin sarrafa kofi.

Kwamitin sarrafawa

Toshe kayan aikin kofi na Multi-aikin ku
Kafin ka shigar da mai yin kofi na Multi-aikin, tabbatar da cewa mai yin kofi mai aiki da yawa yana kan bushe, barga, da saman saman. Da zarar an shigar da mai yin kofi mai aiki da yawa, danna maɓallin wuta, wanda yake sama da M maballin. Na'urarka yanzu tana cikin Yanayin Zaɓin Aiki. Daga nan, za ku iya fara yin burodi. Dubi shafi na 13 don umarnin shayarwa.

Don kashe mai yin kofi mai aiki da yawa, danna maɓallin Maɓallin Wuta.
Bayan mintuna 30 na rashin aiki, mai yin kofi ɗinku zai shiga yanayin jiran aiki. Wurin kula da LED zai dushe. Bayan wani 2 hours na rashin aiki, LED panel zai rufe.

Saitunan Sauti
Kuna iya kunna ko kashe sautunan latsa maɓalli da ƙarar tunatarwa.

  1. Tabbatar cewa mai yin kofi mai yawan ayyuka nan take yana kunne.
  2. Latsa ka riƙe maɓallin 4 oz da 6 oz espresso a lokaci guda na daƙiƙa 3.
  3. Jira maɓallan 4 oz da 6 oz don kiftawa sau biyu. Don kunna sautunan latsa maɓalli, maimaita umarnin da ke sama - maɓallan 4 oz da 6 oz za su kiftawa sau uku.

Lura: Ba za a iya kashe sautin gazawar na'urar ba

Yanayin Tsayi
Idan kana amfani da Mai yin kofi mai yawan aiki nan take a matakin teku +5,000 ƙafa, kunna Yanayin Tsayi kafin ku sha ruwa.

Don juyawa Yanayin Tsayi on

  1. Tabbatar cewa mai yin kofi mai yawan ayyuka nan take yana kunne.
  2. Latsa ka riƙe 8 oz da 10 oz maɓalli a lokaci guda don 3 seconds.
  3. Jira har sai 8 oz da 10 oz maɓalli suna ƙiftawa sau uku.

Don juyawa Yanayin Tsayi kashe

  1. Tabbatar cewa mai yin kofi mai yawan ayyuka nan take yana kunne.
  2. Latsa ka riƙe 8 oz da 10 oz maɓalli a lokaci guda don 3 seconds.
  3. Jira har sai 8 oz da 10 oz maɓallai suna ƙiftawa sau biyu.

Ƙananan faɗakarwar ruwa
Yayin ko bayan shayarwa, mai yin kofi ɗinku zai sanar da ku cewa tankin ruwa ya kusa zama fanko. Idan wannan ya faru a lokacin sake zagayowar giya, LED ɗin Ruwa a kan panel ɗin sarrafawa zai fara walƙiya kuma shirin ya ci gaba.
Yayin da yake cikin wannan ƙarancin ruwa, duka LED ɗin Ruwa da maɓallin wuta za su kasance a kunne. Ba za ku iya gudanar da wani shirin shayarwa ba har sai kun ƙara ruwa a cikin tanki.

Ƙara ruwa

  1. Ko dai cire tankin ruwa daga mai yin kofi ko barin tankin akan naúrar.
  2. Cika tankin ruwa da ruwa mai tsabta, ruwan sanyi.
  3. Sanya tankin ruwa a kan mai yin kofi ko rufe murfin tankin ruwa.
  4. Fara shan kofi na gaba.

Dole ne ku ƙara ruwa kafin ku sha kofi na gaba.
KAR KA yi aiki da wannan kofi ba tare da ruwa a cikin tankin ruwa ba.

Kafin ka sha

Saitin farko
  1. Ciro Mai yin kofi mai yawan ayyuka nan take da duk kayan haɗi daga cikin akwatin.
  2. Cire duk kayan marufi daga ciki da kuma kewayen Mai yin kofi mai yawan aiki nan take.
  3. Sanya mai yin kofi na Multi-aikin akan busasshen, barga, da saman saman.
  4. Sanya tankin ruwa baya kan tushen mai yin kofi.
  5. Toshe mai yin kofi mai yawan ayyuka nan take.

Tsaftace kafin amfani

  1. A wanke tankin ruwan hannu da kwandon kofi da za a sake amfani da shi da ruwan dumi da sabulun tasa. Kurkura da dumi, ruwa mai tsabta.
  2. Ɗaga tankin ruwa sama kuma cire kumfan kumfa daga ƙarƙashin tankin ruwa. Ana iya cire lambobi akan tankin ruwa.
  3. Sanya tankin ruwa baya kan tushe kuma danna ƙasa don amintar da shi.
  4. Shafa tankin ruwa da na'urorin haɗi tare da tsaftataccen busasshen yatsa.
  5. Tare da tallaamp zane, goge tushe mai yin kofi da kuma kula da panel.
Farkon Tsaftacewa

Kafin ka fara yin kofi na farko, tsaftace mai yin kofi mai yawan aiki nan take. Gudanar da shirin tsaftacewa mai zuwa ba tare da kwandon kofi ko kwaf ɗin kofi mai sake amfani da shi ba.

  1. Ɗaga tankin ruwa daga bayan mai yin kofi kuma cire murfin tankin ruwa.
  2. Cika tankin ruwa da ruwan sanyi zuwa ga MAX Layin cika kamar yadda aka nuna akan tankin ruwa.
  3. Saka murfin baya kan tankunan ruwa kuma sanya tankin ruwan a kan mai yin kofi.
  4. Sanya babban mug wanda zai iya ɗauka aƙalla 10 oz ku na ruwa a ƙarƙashin magudanar ruwa da kuma kan tiren ɗigon ruwa.
  5. Rufe murfi da tabbatar da an kulle shi amintacce.
    Latsa 8 oz ku maballin. Makullin yana walƙiya yayin da ruwan ke zafi.
  6. The 8 oz ku maballin zai haskaka kuma mai yin kofi ya fara zagayowar shayarwa, kuma ruwan zafi zai zubo daga magudanar ruwan. Bayan sake zagayowar takin ya ƙare ko kuma an soke shi kuma ruwan ya daina digowa daga magudanar ruwa, jefar da ruwan da ke cikin mug. Don dakatar da yin burodi a kowane lokaci, taɓa 8 oz ku sake.
  7. Ajiye mug ɗin a kan tiren ɗigo.
  8. Taɓa 10 oz ku. Maɓallin yana walƙiya yayin da ruwan ke zafi.
  9. The 10 oz ku maballin zai haskaka kuma mai yin kofi ya fara zagayowar shayarwa, kuma ruwan zafi zai zubo daga magudanar ruwan. Bayan sake zagayowar takin ya ƙare ko kuma an soke shi kuma ruwan ya daina digowa daga magudanar ruwa, jefar da ruwan da ke cikin mug. Don dakatar da yin burodi a kowane lokaci, sake taɓa oz 10.

Yi hankali: Brewing ya kai yanayin zafi. KAR KA taɓa rukunin gidaje ko tuƙa yayin aikin noma. Shafa saman zafi na iya haifar da rauni na mutum da/ko lalacewar dukiya.

Brewing Coffee

Brewing Coffee
Da zarar kun tsaftace kayan aikin kofi na Instant Multi-aikin da kayan haɗi, kuma kun gudanar da shirin tsaftacewa na farko, zaku iya fara yin kofi mai daɗi.

M
Wannan shirin yana ba ku damar yin kofi mai daɗin ɗanɗano ta hanyar ƙara lokacin shayarwa, ba da damar ruwa ya fitar da ɗanɗano daga kwas ɗin kofi ko espresso pod.

Yanayin Tsayi
Idan kana zaune a mafi tsayi (fiye da ƙafa 5,000 sama da matakin teku) tabbatar da bin waɗannan umarnin, don haka mai yin kofi naka yana aiki da kyau. Duba shafi na 9 don umarni.

Kwayoyin kofi da espresso capsules
Tare da Instant® Multi-aikin kofi mai yin kofi, zaku iya yin kofi tare da kwas ɗin K-Cup *, espresso capsules ko yin wuraren kofi da kuka fi so ta amfani da kwaf ɗin kofi na sake amfani da haɗe.

Yadda ake shan kofi

Shiri

  1. Cika tankin ruwa har zuwa layin cika MAX. KAR KA YI yunƙurin yin burodi idan matakin ruwan yana ƙasa da layin cika MIN.
  2. Zaɓi kwaf ɗin K-Cup* da kuka fi so, espresso capsule, ko cika kwaf ɗin kofi mai sake amfani da shi tare da kofi biyu na matsakaici ko matsakaici mai kyau.

Brew

  1. Ɗaga latch ɗin zuwa gidan mashaya.
  2. Sanya fasfon ɗin da kuke so a cikin mashigar da ta dace.
    Rufe murfi kuma tabbatar an kulle shi amintacce.
  3. Don ƙoƙon kofi mai ƙarfi, danna Bold kafin zaɓar girman hidima.
  4. Zaɓi adadin kofi da kuke so ku sha ta latsa maɓallan 8 oz, 10 oz ko 12 oz don kwas ɗin kofi, ko 4 oz, 6 oz, 8 oz don espresso capsules. Maɓallin da aka zaɓa zai yi haske yayin da za a fara zagayowar dumama ruwa. Kuna iya dakatar da shayarwa a kowane lokaci ta sake danna girman kofin da aka zaɓa.
  5. Maɓallin shayarwa da aka zaɓa zai yi walƙiya kuma ya kasance yana haskakawa lokacin da mai yin kofi ya fara sha. Ba da daɗewa ba, kofi mai zafi zai zubo daga spout.
  6. Lokacin da kofi ya daina digowa daga magudanar ruwa, cire kofin kofi na ku.

Yi hankali: Brewing ya kai yanayin zafi. KAR KA taɓa rukunin gidaje ko tuƙa yayin aikin noma. Shafa saman zafi na iya haifar da rauni na mutum da/ko lalacewar dukiya.

Kulawa, Tsaftacewa, Ajiya

A kai a kai tsaftace mai yin kofi mai yawan aiki nan take da haɗa na'urorin haɗi don tabbatar da mafi kyawun dandano da kuma hana ma'adinan ma'adinai daga haɓakawa a cikin mai yin kofi.

Koyaushe cire haɗin mai yin kofi kuma bar shi yayi sanyi zuwa ɗaki kafin tsaftacewa. Kada a taɓa yin amfani da mannen ƙorafe-ƙorafe na ƙarfe, foda, ko tsattsauran wankan sinadari akan kowane ɓangaren mai yin kofi.

Bari duk sassan su bushe sosai kafin amfani, da kuma kafin ajiya.

Instant Multifunction kofi maker Part/ Na'ura Hanyoyin tsaftacewa da umarni
Tankin ruwa Cire tanki kuma a wanke hannu da sabulun tasa da ruwan dumi.
Mai rikon kofi Cire kuma a wanke hannu da sabulun tasa da ruwan dumi ko sanya a saman kwandon injin wanki
Bakin karfe drip tire Ana iya cirewa kuma a wanke da hannu da sabulun tasa da ruwan dumi ko kuma a sanya shi a saman kwandon injin wanki.
Mai yin kofi / LED panel Yi amfani da tallaamp rigar tasa don tsaftace waje na mai yin kofi da kuma LED panel
Igiyar wutar lantarki KAR KA ninka igiyar wutar lantarki lokacin adanawa
Anyi amfani da akwatin kwalliya Bude kwandon kwas ɗin da aka yi amfani da shi ta ninke goyan bayan kofin da ja da baya kan tallafin kofin. Maimaita kwas ɗin da aka yi amfani da su.
Yana riƙe da kwas ɗin da aka yi amfani da su har guda 10 a lokaci guda. Ba komai mako-mako, ko fiye kamar yadda ake bukata. KAR KA ƙyale kwas ɗin su zauna na tsawon kwanaki 7.
Akwatin wanke hannu tare da ruwan dumi mai sabulu. Bari iska ta bushe kafin a mayar da shi cikin mai yin kofi

Yi hankali: Mai yin kofi ya ƙunshi abubuwan lantarki.

Don guje wa wuta, girgiza wutar lantarki, ko rauni na mutum:

  • A wanke da hannu kawai.
  • KAR KA kurkura ko nutsar da mai yin kofi, igiyar wuta, ko toshe ruwa ko wasu ruwaye.

Kulawa, Tsaftacewa, Ajiya

Ragewa / Cire Adadin Ma'adinai
Tare da amfani na yau da kullum, ma'adinan ma'adinai na iya tarawa a cikin mai yin kofi, wanda zai iya rinjayar yanayin zafi da ƙarfin ku.

Don tabbatar da cewa mai yin kofi ɗin ku ya kasance a cikin mafi girman siffar, rage shi akai-akai don kiyaye ajiyar ma'adanai daga haɓakawa.

Bayan zagayowar 300, maɓallan 10 oz da 12 oz suna walƙiya don tunatar da ku don tsaftacewa da rage girman mai yin kofi.

Rabon Magani na Descaling

Mai tsaftacewa  Mai tsaftacewa zuwa rabon ruwa
Mai lalata gida 1:4
Citric acid 3:100
  1. Haɗa mai tsabta da ruwa kamar yadda aka nuna a teburin da ke sama.
  2. Tabbatar cewa kwas ɗin da za a sake amfani da shi yana cikin rukunin gidaje masu yin giya.
  3. Cika tankin ruwa zuwa layin MAX tare da cakuda tsaftacewa.
  4. Sanya babban akwati a ƙarƙashin bututun ɗigo.
  5. Taɓa ka riƙe 10 oz da 12 oz makullin don 3 seconds. Maganin tsaftacewa yana gudana ta cikin na'urar har sai tankin ruwa ya zama fanko.
  6. Yi watsi da cakudawar tsaftacewa daga cikin akwati kuma sanya kwandon da ba kowa a ciki a ƙarƙashin bututun ruwa.
  7. Kurkura tankin ruwa kuma a cika MAX layi tare da sanyi, ruwa mai tsabta.
  8. Taɓa ka riƙe 10 oz da 12 oz makullin don 3 seconds. Maganin tsaftacewa yana gudana ta cikin na'urar har sai tankin ruwa ya zama fanko.
  9. Yi watsi da ruwan da aka samar daga mai yin kofi.

Yi hankali: Ana amfani da ruwan zafi don ragewa. Don guje wa haɗarin rauni na mutum da/ko lalacewar dukiya, akwati dole ne ya zama babba don ɗaukar duk abin da ke cikin tankin ruwa (68oz / 2000 ml).

Duk wani sabis ya kamata a yi ta wakilin sabis mai izini.

Ƙara koyo

Akwai dukan duniya na Instant Multi-aikin kofi na bayanai da kuma taimaka kawai jiran ku. Anan akwai wasu albarkatu masu taimako.

Yi rijistar samfurin ku
Instanthome.com/register

Tuntuɓi Kulawar Mabukaci
Instanthome.com
support@instanthome.com
1-800-828-7280

Sauyawa sassa da na'urorin haɗi
Instanthome.com
Haɗa kuma Raba

Fara kan layi tare da sabon samfurin ku!

Lambar QR

Bayani dalla-dalla

Samfura  Ƙarar  Watatage  Ƙarfi  Nauyi  Girma
Saukewa: DPCM-1100 68 oz /
ml 2011
tankin ruwa
1500
wata
120V/
60Hz
12.0 lb /
5.4 kg
cikin: 13.0 HX 7.0 WX 15.4 D
cm: 33.0 HX 17.8 WX 39.1 D

Garanti

Garanti mai iyaka na Shekara ɗaya (1).
Wannan Garanti mai iyaka na Shekara ɗaya (1) ya shafi siyayya da aka yi daga masu siyar da izini na Instant Brands Inc. ("Sannun Kayayyakin Nan take") ta ainihin mai kayan aiki kuma ba za a iya canjawa wuri ba. Tabbacin ainihin kwanan watan siyan kuma, idan Samfuran Nan take suka nema, dawo da kayan aikin ku, ana buƙatar samun sabis a ƙarƙashin wannan Garanti mai iyaka. Idan an yi amfani da na'urar daidai da umarnin amfani & kulawa, Ingantattun Brands za su, a tafin kafa da keɓantacce, ko dai: (i) gyara lahani a cikin kayan ko aiki; ko (ii) maye gurbin na'urar. Idan an maye gurbin na'urar ku, Garanti mai iyaka akan na'urar sauyawa zai ƙare watanni goma sha biyu (12) daga ranar da aka karɓa. Rashin yin rijistar samfurin ku ba zai rage haƙƙin garantin ku ba. Alhakin Samfuran Nan take, idan akwai, ga duk wani abin da ake zargi da lahani ko sashi ba zai wuce farashin siyan na'urar maye kwatankwacinta ba.

Menene wannan garantin ba ya rufe?

  1. Kayayyakin da aka saya, amfani, ko sarrafa su a wajen Amurka da Kanada.
  2. Kayayyakin da aka gyaggyarawa ko ƙoƙarin gyara su.
  3. Lalacewa sakamakon haɗari, canji, rashin amfani, cin zarafi, sakaci, amfani mara kyau, amfani da saba wa umarnin aiki, lalacewa na yau da kullun, amfani da kasuwanci, taro mara kyau, rarrabuwa, gazawar samar da ingantaccen kulawa da mahimmanci, wuta, ambaliya, ayyukan Allah, ko wani ya gyara sai an umurce shi
    ta wakilin Instant Brands.
  4. Amfani da sassa da na'urorin haɗi mara izini.
  5. Lalacewar abin da ya faru da sakamakon haka.
  6. Kudin gyarawa ko sauyawa a ƙarƙashin waɗannan abubuwan da aka cire.

SAI KAMAR YADDA AKA BAYAR A NAN ANAN KUMA ZUWA INDA DOKA TA YI HANA, SALAMAN NAN GASKIYA BABU WARRANTI, Sharuɗɗa ko WAKILI, BAYANI KO BAYANI, TA DOKA, AMFANI, KALMAR SAURAN DOKA KO BANGASKIYA DA WANNAN GARANTIN YA RUFE, HADA AMMA BAI IYAKA ZUWA GA GARANTIN ARZIKI, SHARUDI, KO WAKILAN AIKIN AIKI, SAUKI, KYAUTA KYAUTA, KWANCIYAR GASKIYA GA GASKIYA TA MUSAMMAN.

Wasu jihohi ko larduna ba sa ba da izinin: (1) keɓance garanti na kasuwanci ko dacewa; (2) iyakance kan tsawon lokacin da garanti mai ma'ana zai kasance; da/ko (3) keɓancewa ko iyakancewa na lalacewa na faruwa ko sakamakon haka; don haka waɗannan iyakoki bazai shafi ku ba. A cikin waɗannan jahohi da larduna, kuna da takamaiman garanti waɗanda ake buƙatar bayar da su daidai da doka. Iyakoki na garanti, alhaki, da magunguna sun shafi iyakar iyakar da doka ta yarda. Wannan iyakataccen garanti yana ba ku takamaiman haƙƙoƙin doka, kuma kuna iya samun wasu haƙƙoƙi waɗanda suka bambanta daga jiha zuwa jiha ko lardin zuwa lardi.

Rijistar Samfura
Da fatan za a ziyarci www.instanthome.com/register don yin rijistar sabon kayan aikin ku Instant Brands™. Rashin yin rijistar samfurin ku ba zai rage haƙƙin garantin ku ba. Za a tambaye ku don samar da sunan kantin sayar da, ranar siyan, lambar ƙirar (wanda aka samo a bayan kayan aikin ku) da lambar serial (wanda aka samo a ƙasan kayan aikin ku) tare da sunan ku da adireshin imel. Rijistar za ta ba mu damar ci gaba da sabunta ku game da ci gaban samfur, girke-girke da tuntuɓar ku a cikin abin da ba zai yuwu ba na sanarwar amincin samfur. Ta yin rijista, kun yarda cewa kun karanta kuma kun fahimci umarnin amfani, da gargaɗin da aka bayyana a cikin umarnin da ke gaba.

Sabis na garanti
Don samun sabis na garanti, tuntuɓi Sashen Kula da Abokin Ciniki ta waya a
1-800-828-7280 ko ta imel zuwa support@instanthome.com. Hakanan zaka iya ƙirƙirar tikitin tallafi akan layi a www.instanthome.com. Idan ba za mu iya magance matsalar ba, za a iya tambayarka ka aika da kayan aikinka zuwa Sashen Hidima don bincika inganci. Samfuran Nan take ba su da alhakin farashin jigilar kaya masu alaƙa da sabis na garanti. Lokacin dawo da kayan aikin ku, da fatan za a haɗa sunan ku, adireshin imel, adireshin imel, lambar waya, da tabbacin ainihin ranar siyan da kuma bayanin matsalar da kuke fuskanta da na'urar.

Nan take Brands Inc.
495 Maris Road, Suite 200 Kanata, Ontario, K2K 3G1 Kanada
instanthome.com
© 2021 Instant Brands Inc.
140-6013-01-0101


 

Zazzagewa

Nan take 2-in-1 Multi-Function Coffee Maker Manual - [ Zazzage PDF ]


 

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *