Bardac driVES dw229 Rarraba Mai Kula da Tsari
Samfurin ya dace da Bayanin Takaddun shaida na UL kuma ya dace da Matsayin EMC, EN 61326-1: 2006 don Kayan Wutar Lantarki don Aunawa, Sarrafa da Amfani da Laboratory. Hakanan ya haɗu da Ajin A, Kayan Kasuwanci da Teburin rigakafi 2, Kayan Aikin Masana'antu.
TS EN 61010-1: 2010 da EN 61010-2-030: Abubuwan buƙatu na musamman don gwaji da aunawa da'ira.
Samfurin ya ƙunshi kayan da za'a iya sake yin amfani da su da ƙaramar baturi mai caji, wanda ke mannewa har abada a ƙarƙashin babban allon kewayawa. Dole ne a cire baturin tare da filan yankan waya kuma a ware don zubar da kyau.
Yana da mahimmanci a lura cewa na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC kuma kada ta haifar da tsangwama mai cutarwa ko tsangwama daga wasu na'urori.
An ba da gargaɗi iri-iri a cikin littafin, yana mai da hankali kan buƙatun karantawa da fahimtar duka littafin jagora da menu na Taimako na software da ke da ƙwarewa kafin shigarwa da daidaitawa. An gargadi masu amfani game da yuwuwar hatsarori da ke da alaƙa da amfani da software mai hankali da tuƙi.web na'urori, gami da yuwuwar injina da injina masu ƙarfi tare da babban voltages ko aiki ta hanyoyin da ba zato ba tsammani ko masu haɗari. Sanin dacewa da kayan aiki da tsarin tsarin yana da mahimmanci, tare da gudanar da kimar haɗari don gano haɗari.
An gano samfurin a matsayin HG503855Iss1.1 mai sauri kuma ƙarin bayani, gami da littattafai da zazzagewar software, ana iya samun su a www.driveweb.com.
Umarnin Amfani da samfur
- ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ne kawai ya kamata su yi shigarwa da daidaitawar tuƙi mai sauri.web.
- Kafin ci gaba da shigarwa, yana da mahimmanci don karantawa da fahimtar duk littafin jagorar mai amfani da menu na Taimako na software.
- Bi savay umarnin shigarwa da aka bayar a shafi na 5 na littafin.
- Don zazzage littattafai da software, ziyarci www.driveweb.com ko tuntuɓi masana'anta.
- Koyaushe gudanar da kimar haɗari don gano haɗarin haɗari masu alaƙa da amfani da samfur da ɗaukar matakan da suka dace don rage haɗari zuwa matakan jurewa.
- Lokacin zubar da samfurin, cire ƙaramin baturi mai caji ta amfani da filan yankan waya kuma raba shi don zubar da kyau.
- Guji wuce kowane ƙarami ko matsakaicin ƙima don hana lalacewa ta dindindin ga abin tuƙi mai sauri.web.
- Kar a haɗa kowane tashoshi mai sauri zuwa da'irori.
- Bayan loda sabon firmware ko shigar da sabbin zaɓuɓɓuka, tabbatar da aikin da ya dace na injin mai sauri.web.
- Masu amfani suna da alhakin daidaitawa da amfani da abin tuƙi.web samfuran kuma sun yarda da ramuwa da riƙe marasa lahani ga masana'anta da masu haɗin gwiwa akan kowane sakamako da ya samo asali daga tsarin su ko amfani.
Lura: Yana da mahimmanci a koma ga ƙimar da aka bayar a shafi na 3 na littafin don amfanin da ya dace.
Shigarwa & Jagorar Aiki
Bayanin Takaddun shaida na UL
Wannan kayan aikin sarrafa kayan aiki wanda Class2, LPS, iyakantaccen wutar lantarki zai samar.
Bayanin Daidaitawa
- Matsayin EMC, EN 61326-1: 2006 Kayan Wutar Lantarki don Aunawa, Sarrafa da Amfani da Laboratory
- Ajin A, Kayan Aikin Kasuwanci.
- Tebur na rigakafi 2, Kayan Aikin Masana'antu.
- Matsayin LVD, TS EN 61010-1: 2010 buƙatun aminci don kayan aikin lantarki don aunawa, sarrafawa da amfani da dakin gwaje-gwaje da;
- TS EN 61010-2-030: Abubuwan bukatu na musamman don gwaji da aunawa da'ira speedy shine mai sarrafa masana'antu wanda aka tsara don shigarwa ta dindindin ta kwararrun kwararru.
- Idan aka yi amfani da ita ta hanyar da ba a kayyade ba a nan kariyar da aka bayar na iya lalacewa.
- sauri da marufinsa sun ƙunshi kayan da za'a iya sake yin amfani da su da ƙaramin baturi mai caji, wanda aka lasafta a matsayin "mai ɗaukuwa", wanda ke mannewa har abada a ƙarƙashin babban allon da'ira. Dole ne a cire baturin tare da filan yankan waya kuma a ware don zubar da kyau.
- Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
- Wannan Class [A] na'urar dijital ta dace da ICES-003 na Kanada. Cet appareil numerique de la classe [A] est conforme à la norme NMB-003 du Canada.
- Gargadi! Yana da mahimmanci ku karanta kuma ku fahimci wannan gabaɗayan littafin jagora da dukkan abubuwan da ke cikin menu na Taimako na software mai ƙwarewa kafin ci gaba da shigarwa da daidaitawa. Duba shafi na 5 don ingantaccen umarnin shigarwa. Don ƙarin bayani kuma don zazzage littattafai da software, je zuwa www.driveweb.com ko tuntube mu. Duba shafi na 8.
- Gargadi! Amfanin ku na savvy software da tuƙi.web na'urori na iya haifar da injuna da injina su yi ƙarfi tare da babban Voltages ko farawa ko aiki ta hanyar da ba zato ba tsammani, mai haɗari ko na mutuwa. Yana da mahimmanci cewa kun saba da duk kayan aiki da ƙirar tsarin kafin yunƙurin tsarawa ko shirya shirin ko haɗawa da kowace na'ura mai rai. Hakanan yana da mahimmanci a gudanar da tantance haɗarin don gano haɗari.
- Dole ne a rage haɗari zuwa matakan da za a iya jurewa.
SAVVY, SAVVYPANEL, SPEEDY, BARDAC, da DRIVE.WEB alamun kasuwanci ne na Kamfanin Bardac, masu rajista a Amurka da sauran ƙasashe.
Gargadi!
- Kai ke da alhakin daidaitawa ko amfani da kowace tuƙi.web samfur. Ta hanyar daidaitawa ko amfani da waɗannan samfuran kun yarda da ramuwa da riƙe Kamfanin Bardac mara lahani, ma'aikatansa, daraktoci, jami'ai, masu rarrabawa, da masu siyarwa akan sakamakon sanyinku ko amfani da samfuran.
- Bayani a cikin wannan littafin yana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Kai ne ke da alhakin tabbatar da ingantaccen aiki na gaggawar ku. Dole ne a ɗauki kulawa ta musamman bayan loda sabon firmware ko shigar da sabbin zaɓuɓɓuka.
- Guji lalacewa ta dindindin ga saurin ku, kada ku wuce kowane ƙima ko madaidaicin ƙima. Kar a haɗa kowane tashoshi mai sauri zuwa da'irori. Duba shafi na 3 don kimantawa.
lwIP an haɗa shi cikin firmware mai sauri. lwIP Haƙƙin mallaka (c) 2001-2004 Cibiyar Kimiyyar Kwamfuta ta Sweden. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Sake rarrabawa da amfani a cikin tushe da nau'ikan binary, tare da ko ba tare da gyare-gyare ba, an halatta su muddin an cika waɗannan sharuɗɗan:
- Sake rarraba lambar tushe dole ne a riƙe sanarwar haƙƙin mallaka na sama, wannan jeri na sharuɗɗan da rashin yarda mai zuwa.
- Sake rarrabawa a cikin nau'i na binary dole ne a sake fitar da sanarwar haƙƙin mallaka na sama, wannan jeri na sharuɗɗa da ƙetare mai zuwa a cikin takaddun da/ko wasu kayan da aka bayar tare da rarrabawa.
- Ba za a iya amfani da sunan marubucin don amincewa ko haɓaka samfuran da aka samo daga wannan software ba tare da takamaiman izini na rubutacce ba.
WANNAN SOFTWARE ANA BAYAR DA MARUBUCI “KAMAR YADDA YAKE” DA DUK WANI GARANTIN BAYANI KO BANZA, HARDA, AMMA BAI IYAKA BA, GARANTI DA KYAUTA GA WATA GASKIYA DON HAKA. BABU ABUBUWAN DA MARUBUCI BA ZAI IYA HANNU GA DUK WATA KIYAYYA, GASKIYA, FASAHA, NA MUSAMMAN, MISALI, KO SABABBAN LALACEWA (HADA, AMMA BAI IYAKA BA, SAMUN KAYAN SAUKI, SAMUN KAYAN SAMA, SAMUN SAURARA; ) DUK DA KUMA AKAN KOWANE KA'IDAR LAHADI, KO A KAN KWANAJIN, MATSALAR LAHIRA, KO AZABA (HAMI DA sakaci KO IN BA haka ba) TASHIN KOWANE HANYA DAGA AMFANI DA WANNAN SOFTWARE, KODA SHAWARWARI DA SHAWARWARI.
Gano Samfur
Samfura
- Speedy na'urar da za a iya tsarawa ta amfani da drive.web rarraba iko akan Ethernet don sarrafa tsarin masana'antu. Don tsarawa da amfani da sauri dole ne ku sami kayan aikin software masu ƙwarewa daga www.driveweb.com.
- Nemo sigar firmware mai sauri. Yi amfani da savvy, Samun Cikakkun bayanai
- Bayani daga menu na mahallin mai sauri. Shafi na 5.
- dw229 Generic CANopen Master
Matsakaicin Matsakaicin sauri
- tuƙi.web sarrafa tsari rarraba.
- 10/100Base-T (X) Ethernet. Duba shafi na 3.
- Sabunta firmware tare da software mai hankali.
- Ultra-compact, ana iya haɗawa har abada cikin kayan aiki.
- Babban-gudun CAN Buɗe. Har zuwa 1Mb/s.
- Basic Control function toshe ɗakin karatu.
Zabuka
Za a iya ƙara zaɓuɓɓukan software ta amfani da savvy. Duba shafi na 6.
- 04 ModbusTCP/IP – Bawa/uwar garke. Duba shafi na 8.
- 05 Sarrafa tsari - An ba da shawarar don yawancin aikace-aikace.
- 06 Ikon Winder - Calc diamita, Taper Tension, Torque Comp.
- 10 Math - Tare da Kalkuleta 32-bit na ciki.
- 25 EIP/PCCC - Bawa/uwar garken. Duba shafi na 8.
- 26 savvyPanel – Mai aiki da tashar sadarwa. Duba shafuffuka na 7, 8.
- 29 Rana – Yana ƙididdige matsayin rana azimuth da zenith.
- 36 Gudanar da Motsi - Tare da Motsin Trapezoid da Cam Profile.
- 50 DIN dogo dutsen tare da tasha block wayoyi.
Shigarwa
- sauri an tsara shi don shigarwa na dindindin ta kwararrun kwararru.
- Muhalli - UL/IEC Gurbacewar Degree 2, Zazzabi, Aiki, 0°C zuwa 50°C. Adana, -20 ° C zuwa 60 ° C.
Tsayinsa 3000m max.
Humidity 95% max. mara tari. - Nauyi - Standard-19g (0.7oz). w/ DIN dogo & tashoshi - 28g (1.0oz).
- Bukatun wutar lantarki - Kayyade 24VDC ± 5%, 40mA. Kar a haɗa zuwa cibiyar sadarwar wutar lantarki ta DC da aka rarraba. Ana buƙatar fuse mai sauri 100mA ko 1A-iyakantawa na yanzu!
Kayayyaki daga Class 2, LPS, iyakantaccen wutar lantarki kawai. - Serial tashar jiragen ruwa maras so - Wutar lantarki da da'irori dole ne su kasance da yanayin gama-gari mai jituwa Voltage.
- Ethernet - MDI 8P8C, Jack "RJ45", 100baseTX, 10BaseT, Cikakken Duplex, Tattaunawa ta atomatik, Auto-MDIX, IEEE 802.3ab.
Kebul na tashar jiragen ruwa - Nau'in gefe, Micro-B jack. - Ethernet LEDs - Don saitin, matsala, da saka idanu:
100 Green LED yana nuna haɗin 100BaseTX Ethernet.
Haɗin / Ayyukan Yellow LED. Kunna don Link, walƙiya don aiki. - Adhesive hawa – Tsaftace saman mannewa da barasa da farko.
Yi amfani da hankali, haɗin gwiwa yana da dindindin. Rike akan ko kusa da tuƙi ko na'urar Modbus.
Kar a hana iskar iska, wuraren shiga ko alamun samfur. Kar a haɗa sauri kusa da layukan wutar AC, wurare masu zafi, heatsinks, magoya bayan sanyaya, da sauransu. - DIN dogo zaɓi - Yi amfani da dogo 35 × 7.5mm akan IEC 60715, EN50022.
Waya tasha - Tsaki 7mm (0.28 ") ko amfani da ferrules.
Yi amfani da mafi ƙarancin 0.2mm2 (AWG24).
Waya ɗaya, 2.5mm2 (AWG12) matsakaicin.
Wayoyi biyu, 1.5mm2(AWG14) iyakar.
Wayoyi biyu masu ferrules, 1mm2 (AWG18) iyakar.
Ƙunƙarar ƙarfi ta ƙarshe - 0.5 nm (4.4 a cikin ⋄lbs).
Power da Serial Port Connections
- CAN+ da CAN- dole ne su raba dunƙule guda ɗaya. 0V na iya amfani da guda ɗaya ko duka biyu a cikin wani nau'i biyu. KADA KA haɗa 0V tare da wasu sigina.
- Matsakaicin jimlar tsawon serial na USB shine 1m!
- Ba a tallafawa cibiyoyin sadarwa da yawa. Kowane mai sauri zai iya haɗawa zuwa uwar garken CANo buɗe kawai.
- Ƙarewar layi an gina shi kuma bai kamata a yi amfani da shi a kishiyar ƙarshen kebul na serial ba. Kada ka ƙara ƙarewar layi a kowane ƙarshen kebul na serial.
Bayanan kula sigina - Yi amfani da murɗaɗɗen wayoyi. Duk wayoyi a wajen shingen ƙarfe yakamata su kasance da kebul ɗin kariya tare da nau'i-nau'i-nau'i masu kariya daban-daban kamar Belden 8163.
- Ƙasa garkuwar a ƙarshen ɗaya kawai tare da 360 ° clamp inda garkuwa ta shiga cikin katangar karfen ku. Matsakaicin tsawon serial na USB shine 1m!
- Dimensions & Clearances - 1 "dole ne a ba da izini a kan dogon ɓangarorin uku don haɓaka kwararar iska.
Saita kwamfutarka - Samun basira
- Yi amfani da tuƙi kyauta.web savvy software don saitin, shirye-shirye, saka idanu, da aiwatar da tsarin bayanai.
- Je zuwa www.driveweb.com kuma danna kan Get savvy, ko tuntube mu don samun sabon sigar savvy.
USB - Toshe kuma kunna
- Ƙware damar toshe-da-wasa zuwa ga sauri da na gida
- Ethernet cibiyar sadarwa. Yana buƙatar firmware 0x201A ko kuma daga baya. sauri
Ethernet Networking & Programming
- Sanya adireshin IP mara inganci ko kwafi zai haifar da munanan lalacewar cibiyar sadarwa!
- Nemo bayanan hanyar sadarwa masu amfani. A ƙarƙashin menu na Taimako danna kan Farawa tare da savvy sashe. Ana aikawa da sauri tare da adireshin IP, 10.189.189.189.
- Yi amfani da kebul na Category 5e ko mafi kyau, tare da masu haɗin 8P8C/RJ-45 don kowane tuƙi.web na'urar da kwamfutar tafi-da-gidanka.
- Don tsarin tare da tuƙi fiye da ɗaya.web na'urar, yi amfani da maɓallin Ethernet don duk abin hawa.web na'urori da kwamfuta.
Fara da savvy
- Muna ba da shawara mai ƙarfi don halartar tarurrukan horar da kan layi kyauta. Duba shafi na 8.
- Muna ba da shawarar ku karanta Jagorar Mai Amfani da Farawa a ƙarƙashin menu na Taimako.
- Yi amfani da Ƙirƙirar fatalwa a cikin menu na Directory don bincika tuƙi.web samfura da zaɓuɓɓuka, ƙira, da kuma saita layi. Fitar da Bayanai don adana aikinku. Shigo da bayanai zuwa cikin zato don yin aiki a layi.
- Savvy Window Title Bar yana nuna halin yanzu view.
- Matsayin Bar, sama da viewyankin, yana ba da Kibiyoyin Kewayawa da abu da bayanan wuri.
- sani views suna da matsayi tare da Directory na Na'ura View a saman. Yi amfani da Kibiyoyin Kewayawa don hawa sama, baya, ko gaba. Menu na taga yana canzawa yayin da kake kewayawa.
- Tsaya siginan kwamfuta akan abu mai aiki, na'ura, toshe aikin, haɗi, ko alamar siga zuwa view bayanin abu a cikin Matsayin Bar kuma bayyana Maɓallin Hover.
- Danna Maɓallin Hover ko danna dama akan abu mai aiki don samun dama ga Menu na mahallin. Duba ƙasa.
Ayyukan savvy suna iyakance ta matakin iyawar kalmar sirri. Duba File > Iyawa…
Tagar Jagorar Na'ura
- Gargadi! Canza adireshin IP na na'ura ZAI tarwatsa hanyoyin sadarwar sa! Idan mai sauri yana sadarwa tare da wasu na'urori, a shirya don rushewar tsarin. A cikin File menu zaɓi Utility > Ci gaba da fitarwa File don sake tsara tsarin dw file tare da adiresoshin IP daban-daban.
- Zaɓi File> Gudanarwa> Saita Adireshin IP don Tsari.
- serial number kuma shine adireshin MAC ɗin sa.
- Shigar da ingantaccen adireshin IP kuma danna Ok.
- Guma yana bayyana tare da adireshin IP a ƙasa. Samfuran da aka sadaukar da su suna nuna ainihin girman firam ɗin abin tuƙi.
Idan gunkin da ke hannun dama ya bayyana, akwai matsalar haɗin cibiyar sadarwa. Bincika haɗin kai, LEDs, da adireshin IP mai sauri yana cikin abin rufe fuska na Ethernet na kwamfuta.
Gargadi! Ana shigo da bayanai cikin gaggawar ku zai haifar da aiwatar da wannan tsarin nan take. Hatsari Voltages da na'urori masu juyawa na iya haifar da su! Yi amfani da fatalwa don farawaview wani sanyi.
Directory> Shigo / Fitar da Bayanai. Duk saitin na'ura da haɗin kai a cikin kundin adireshi a cikin tsarin .dw guda ɗaya file.
Icon Menu na Yanayi
- Canja Suna - Suna sunan mai sauri don ganewa cikin sauƙi.
- Shigo / Fitar da Bayanan Na'ura… - Load / adana bayanan sanyi zuwa / daga wannan cikin sauri kawai.
- Buɗe, Kulle, Saita Kalmar wucewa – Zaɓi Ƙuntatawa
- Gyara don view-kawai, ko Ƙuntata Duk Samun shiga.
- Danna gunkin mai sauri zuwa view tsarin na'urar.
- (Standard savvy, babu SFD)
- Ƙara tubalan ayyuka a cikin tsari don sarrafawa. Ana sarrafa odar hagu zuwa dama, sama zuwa kasa.
- Danna ayyukan tubalan zuwa view sigogi da cikakkun bayanai.
- Haɗa tsakanin sigogi da sauran faifai.web na'urori.
- Gargadi! Yin haɗin kai yana haifar da aiwatar da wannan haɗin kai tsaye. Hatsari Voltages da na'urori masu juyawa na iya haifar da su!
- Karkashin File menu, zaɓi Sabo Viewe...sannan,File > Buɗe Directory na Na'ura.
- Da biyu viewko windows, danna siga, ja da sauke kan siga a ɗayan viewer.
- Menu na mahallin ma'auni - Yawancin bayanan sigina 16-bit ne. An tsara bayanai, iyakance, da sikeli dangane da siga. Yi amfani da Samun Bayani ko Sake Sikeli… don tabbatarwa ko canzawa.
- Danna sigogi don Akwatin Setter - Ƙaruwa, raguwa, tsoho, yanayin ƙarshe, ko shigarwar madannai.
- Danna shuɗin haɗin toshe ko kibiya don tsalle zuwa wani ƙarshen.
Haɓaka savvy da sauri
- Haɓaka savvy tare da zane-zanen Siginar Siginar SFD.
- Haɓaka cikin sauri tare da zaɓuɓɓukan software.
- Tsara katunan kiredit ko Bauchi akan layi ko Coupons offline.
- Don haɓaka savvy je zuwa menu na Kasuwanci, zaɓi Haɓaka gwaninta, duba zaɓuɓɓukan da ake so, danna Ok.
- Don haɓaka cikin sauri, zaɓi Haɓaka Na'ura… a cikin mahallin mahallin sa, duba zaɓuɓɓukan da ake so, danna Ok.
- Don aiwatar da Baucoci, zaɓi Biya> Kan layi Ta Baucoci a cikin Siyayya. Shigar da lambobi akan layi daban.
- Don aiwatar da takardun shaida, yi amfani da Menu na Kasuwanci > Mai sarrafa Kumbun. Shigar da lambobi a saman akwatin, danna maɓallin Ƙara, kuma an gane coupon. Danna Aiwatar.
Haɓaka zane-zanen sigina
Tare da savvy-SFD, gina tsarin a hoto. An adana zane-zanen kai tsaye cikin sauri.
Saita iyakoki na zane da bayyana zane-zane masu shafuka da yawa.
Jerin abubuwan da za a tace na tubalan ayyuka da haɗin kai yana hannun hagu na siginar ginshiƙi yana nuna odar aiwatar da shirin daga sama zuwa ƙasa. Canja odar kisa ta hanyar jan aikin toshe sama ko ƙasa lissafin. A cikin wannan hoton, ENC1 Speed aikin toshe ana motsa shi don sarrafa shi bayan Kulle Matakin ENC.
SavvyPanel Operator Station
Kwamfuta, Apple® na'urorin dijital ta hannu; iPad®, iPhone®, da iPod Touch® tashoshin taɓawa na afareta tare da savvyPanel. Yana buƙatar Windows (XP, Vista, 7), Mac OS X, Ubuntu na tushen Linux, ko iOS®.
Ana adana saiti a cikin tuƙi.web na'urori. ana buƙatar haɓaka savvy-SFD don gyara ko gina tsarin savvyPanel.
dwOption-26 savvyPanel, dole ne a sanya shi a cikin tuƙi.web na'urori don ba da damar cikakken rukunin tayal. Akwai iyakataccen saiti ba tare da zaɓi ba.
Samun savvyPanel kyauta daga Apple App Store℠ Lokacin da aka haɗa iPad ko iPhone ɗinku zuwa intanit ta hanyar WiFi, yanayin demo yana haɗuwa da tsarin tuƙi mai rai a cikin shukar mu a Maryland, Amurka.
Bincika demo tare da savvy. Zaɓi File menu> Yanayin nuni > Gano na'urorin Demo na Intanet.
SavvyPanel Pages
- Shafi na Systems inda tsarin savvyPanel da yawa ke kasancewa.
- Tsarin savvyPanel na iya ƙunsar fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen buraka da yawa.web na'urori.
- A tuƙi.web na'urar tana ba da gudummawa ga tsarin savvyPanel guda ɗaya kawai.
- Taɓa maɓallin tsarin,
or
, a cikin mashaya ta taga don samun damar shafin tsarin daga shafin gida. Kulle wannan maɓallin tare da kalmar sirri ta gida.
- Shafin Gida shine shafin fara aiki a cikin tsarin savvyPanel.
- Shiga shafin gida daga kowane shafin mai aiki tare da maɓallin gida,
. Kulle tare da kalmar sirri ta gida.
- Shafukan masu aiki suna nuna hoto, mahaɗin shafi, da fale-falen fale-falen.
- Za a iya sake sanyawa shafuka suna. Sunan shafi yana bayyana a mashigin taken taga.
Fale-falen fale-falen buraka
- Fale-falen fale-falen fale-falen buraka – Taɓa madaidaicin saiti don saita. Mai saiti ya haɗa da maɓalli, faifan maɓalli, 1x da 10x haɓakawa da raguwa, dawowa-zuwa-tsoho, da komawa.
- Fale-falen fale-falen buraka - Ƙirƙiri zane-zane tare da abubuwan sarrafawa.
- Shafuka-Haɗin Fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen buraka na hoto wanda kuma mahaɗin shafi ne.
- Taba don canza view zuwa wancan shafin.
- Fale-falen na'ura - Haɗi zuwa zanen siginar na'urar a cikin savvyPanel na tushen Java. Ya bayyana azaman tayal mai hoto a cikin iOS.
Tubalan ayyuka suna ba da damar ayyukan savvyPanel
- Ƙararrawa Annunciator - Yana ba da sanarwar faɗaɗa faɗaɗa tsarin ƙararrawa lokacin aiki. Taɓa zuwa view shafi na 255.
- Presence Monitor - Yana nuna kasancewar a tagged savvyPanel aikace-aikace viewa wani shafi na musamman.
- Latch da SR Latch - Don maɓallan turawa masu haske.
- Setpoint & Monitor - Daidaita mita da kewayon saiti. Dual tubalan suna ba da damar mitoci biyu-nuni.
- Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar - A cikin Ƙungiyar Utility. Ƙididdigar al'ada kawai suna bayyana a cikin saiti da sauyin matsayi da yawa.
Ƙaddamar da Panel, Saita, da Muhimman Bayanan kula
Duba jagorar mai amfani da savvy don cikakken umarni.
- Kaddamar da savvyPanel ta hanyar layin umarni ko tsari file.
- Iyakance masu aiki zuwa savvyPanel kawai. Ƙayyade tsarin farawa da shafi.
- Gano na'urori ta atomatik, musamman ta hanyar ganowa file, ko tace ta ƙungiya da/ko sunan savvyPanel.
- Bayanin mai aiki: Idan sadarwa tare da tuƙi.web na'urar tana katsewa, fale-falen fale-falen da abin ya shafa suna nuna alamar rawaya tare da alamar faɗakarwa. Ba a sabunta tayal ɗin ba.
Muhimmanci Bayanin ƙira - Ana buƙatar ƙididdige fiye da kima idan ƙimar da ba ta cikin kewayon zata iya haifar da haɗari.
Hanyoyin sadarwa na Comms-Modbus & EIP/PCCC
Gargadi! Amfani da hanyoyin sadarwa masu sauri, ModbusTCP, ModbusRTU, da EIP/PCCC, na iya haifar da injuna da injuna don ƙarfafawa tare da babban Vol.tages, ko farawa, ko aiki ta hanyar da ba zato ba tsammani, mai haɗari, ko kuma na mutuwa.
Nemo ƙayyadaddun Modbus - http://modbus.org/specs.phpspeedy Sabar Comms dwOption-04, -25
A kula! Ba za ku iya rubuta ko tilasta sigogi waɗanda ke karantawa kawai ko suna da faifai mai shigowa ba.web haɗi.
Danna alamar Comms Server a cikin FBE ko SFD view. dwOption-04 ModbusTCP/IP bawa/uwar garke
Lambobin Ayyukan Modbus masu goyan baya; 1 zuwa 6, 15, da 16.
Yana goyan bayan har zuwa abokan ciniki / masters guda biyar. dwOption-25 Sabar EIP/PCCC
Yana goyan bayan PLC5 Rubutu-Rubutu da Rubutun-Karanta umarni.
Duba Karin Bayani na B na savvy Manual User don bayani da tuƙi.web Alamar ID taswirar taswira zuwa PLC5.
Yana goyan bayan har zuwa abokan ciniki guda biyu na lokaci guda.
CANOpen Master
Nemo toshe aikin saiti na CANo buɗe kuma danna kan siginar shirin don fara saita ƙirar.
Saita ƙimar baud, ID ɗin node na uwar garken CANopen ɗaya da sauran mahimman bayanai a ƙarƙashin Kanfigareshan shafin.
An saita adiresoshin PDO a cikin uwar garken a cikin Saita Ayyukan Ayyuka. tuƙi.web Darussan Horarwa Tarukan horaswa ta yanar gizo kyauta suna ɗaukar kusan awa ɗaya.
Hakanan ana samun zaman horo na musamman akan layi da masana'anta.
Don yin rijistar imel horo @driveweb.com ko kira.
HG50385d5rIisvs1e..1w eb 40 L wogw Cwa.dnoreiv Cewirceleb,. cSotemvensvill e, MD 21666 Amurka.
Ph. 410-604-3400, Fax 410-604-3500, www.driveweb.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
Bardac driVES dw229 Rarraba Mai Kula da Tsari [pdf] Jagoran Jagora dw229 Mai Rarraba Tsari, dw229, Mai Rarraba Tsari, Mai Sarrafa tsari, Mai sarrafawa |