ViewBayani na Sonic TD2220-2
MUHIMMI: Da fatan za a karanta wannan Jagorar Mai amfanin don samun mahimman bayanai kan shigarwa da amfani da samfurin ku cikin aminci, da kuma yin rijistar samfurin ku don sabis na gaba. Bayanin garanti da ke ƙunshe a cikin wannan Jagorar Mai amfanin zai bayyana iyakar ɗaukar hoto daga ViewSonic Corporation, wanda kuma ana samunsa akan mu web shafin a http://www.viewsonic.com a cikin Turanci, ko a cikin takamaiman yaruka ta amfani da akwatin zaɓi na Yanki a kusurwar dama ta sama na mu webshafin. "Yadda za a yi amfani da kayan aikin da aka ba da izini a cikin littafin jagora"
- Model No. VS14833
- P/N: Saukewa: TD2220-2
Bayanan yarda
NOTE: Wannan sashin yana magana da duk buƙatun da aka haɗa da maganganun da suka shafi ƙa'idoji. Tabbatattun aikace -aikacen da za a tabbatar za su yi nuni zuwa alamun lakabin suna da alamomin da suka dace a kan naúrar.
Bayanin Yarda da FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo, kuma idan ba'a shigar dashi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Gargadi: Ana gargaɗe ku cewa canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin yin biyayya ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon ku na sarrafa kayan aikin.
Bayanin Masana'antu Kanada
CAN ICES-3 (B)/NMB-3(B)
CE Daidaitawa ga ƙasashen Turai
Na'urar ta bi umarnin EMC 2014/30/EU da Low Voltage Umarnin 2014/35/EU.
Bayanin mai zuwa na ƙasashe membobin EU ne kawai:
Alamar da aka nuna a hannun dama ta dace da Dokar Wutar Lantarki da Kayan Wutar Lantarki 2012/19/EU (WEEE) Alamar tana nuna buƙatun KADA a zubar da kayan aikin azaman sharar birni, amma amfani da tsarin dawowa da tattarawa gwargwadon iko. dokar gida.
Bayanin Yarda da RoHS2
An ƙirƙira wannan samfurin kuma ƙera shi bisa ga umarnin 2011/65/EU na Majalisar Tarayyar Turai da Majalisar kan ƙuntata amfani da wasu abubuwa masu haɗari a cikin kayan lantarki da na lantarki (Dokar RoHS2) kuma ana tsammanin ya dace da matsakaicin maida hankali. Ƙimar da Kwamitin Daidaituwar Fasaha ta Turai (TAC) ya bayar kamar yadda aka nuna a ƙasa:
Abu | Mafi Girma Hankali | Ainihin Tattaunawa |
Kai (Pb) | 0.1% | <0.1% |
Mercury (Hg) | 0.1% | <0.1% |
Cadmium (Cd) | 0.01% | <0.01% |
Hexavalent Chromium (Cr6+) | 0.1% | <0.1% |
Polybrominated biphenyls (PBB) | 0.1% | <0.1% |
Polybrominated diphenyl ethers (PBDE) | 0.1% | <0.1% |
An keɓe wasu abubuwan samfuran kamar yadda aka bayyana a sama a ƙarƙashin Annex III na Dokokin RoHS2 kamar yadda aka lura a ƙasa:
Exampkadan daga cikin abubuwan da aka kebe sune:
- Mercury a cikin sanyi cathode fluorescent lamps da na waje lantarki mai kyalli lamps (CCFL da EEFL) don dalilai na musamman waɗanda ba su wuce (a kowace lamp):
- Tsawon gajeren lokaci (≦500 mm): matsakaicin 3.5 MG kowace lamp.
- Tsawon matsakaici (500 mm da ≦1,500 mm): matsakaicin 5 MG kowace lamp.
- Dogon tsayi (har zuwa mm 1,500): matsakaicin 13 MG kowace lamp.
- Gubar a cikin gilashin cathode ray tubes.
- Gubar a cikin gilashin bututu mai kyalli wanda bai wuce 0.2% ta nauyi ba.
- Gubar azaman sinadari mai haɗawa a cikin aluminum mai ɗauke da gubar har zuwa 0.4% ta nauyi.
- Copper alloy dauke da har zuwa 4% gubar ta nauyi.
- Jagora a cikin nau'in siyar da zafin jiki mai narkewa (watau allunan tushen gubar mai ɗauke da 85% ta nauyi ko fiye da gubar).
- Abubuwan lantarki da na lantarki waɗanda ke ɗauke da gubar a cikin gilashi ko yumbu banda dielectric yumbu a cikin capacitors, misali na'urorin piezoelectronic, ko a cikin gilashin ko yumbu matrix fili.
Gargaɗi da Gargaɗi
- Karanta waɗannan umarnin gaba ɗaya kafin amfani da kayan aiki.
- Ajiye waɗannan umarnin a wuri mai aminci.
- Yi biyayya da duk gargaɗi kuma bi duk umarni.
- Zauna aƙalla 18 ”/ 45cm daga nunin LCD.
- Koyaushe rike LCD tare da kulawa lokacin motsa shi.
- Kada a cire murfin baya. Wannan nuni na LCD ya ƙunshi babban-voltage sassa. Za ku iya samun mummunan rauni idan kun taɓa su.
- Kada ku yi amfani da wannan kayan aiki kusa da ruwa. Gargaɗi: Don rage haɗarin gobara ko girgizar lantarki, kar a fallasa wannan na'urar ga ruwan sama ko danshi.
- Guji fallasa LCD zuwa hasken rana kai tsaye ko wata hanyar zafi. Nuna hasken LCD nesa da hasken rana kai tsaye don rage haske.
- Tsaftace da laushi, bushe bushe. Idan ana buƙatar ƙarin tsaftacewa, duba "Cleaning Nuni" a cikin wannan jagorar don ƙarin umarni.
- Ka guji taɓa allon. Man fata yana da wuya a cire.
- Kar a shafa ko sanya matsi a allon LCD, saboda yana iya lalata allon har abada.
- Kada a toshe kowane buɗewar samun iska. Shigar da kayan aiki daidai da umarnin masana'anta.
- Kada a shigar kusa da kowane tushen zafi kamar radiators, rajistan zafi, murhu, ko wasu na'urori (ciki har da amplifiers) masu samar da zafi.
- Sanya LCD din a cikin iska mai kyau. Kada a sanya komai a kan LCD wanda zai hana watsa zafi.
- Kada a sanya abubuwa masu nauyi akan nunin LCD, kebul na bidiyo, ko igiyar wuta.
- Idan akwai hayaƙi, hayaniyar mahaukaci, ko wari mai ban mamaki, nan da nan kashe allon LCD kuma kira dillalin ku ko ViewSonic. Yana da haɗari don ci gaba da amfani da nunin LCD.
- Kada kayi ƙoƙarin keɓance tanadin aminci na filogi mai kauri ko ƙasa. Filogi na polarized yana da ruwan wukake guda biyu tare da fiɗa ɗaya fiye da ɗayan. Nau'in filogi na ƙasa yana da ruwan wukake biyu da na ƙasa na uku. An tanadar da faffadan ruwa da na uku don amincin ku. Idan filogi bai dace da mashin ɗin ku ba, tuntuɓi ma'aikacin wutar lantarki don maye gurbin fitilun.
- Kare igiyar wutar lantarki daga kasancewa a dunƙulewa ko tuƙuru, musamman a filogi, da wurin da idan ta fito daga kayan aiki. Tabbatar cewa tashar wutar lantarki tana kusa da kayan aiki don samun sauƙin shiga.
- Yi amfani da haɗe-haɗe-haɗe-haɗe/na'urorin haɗi kawai da mai ƙira ya ƙayyade.
- Yi amfani kawai da keken, tsayawa, mai tafiya uku, sashi, ko teburin da mai ƙera ya ƙayyade, ko aka siyar tare da kayan aikin. Lokacin da aka yi amfani da keken, yi amfani da hankali lokacin ɗaga keken / kayan haɗin don kauce wa rauni daga bugawa.
- Cire wannan kayan aiki lokacin da ba za a yi amfani da shi na dogon lokaci ba.
- Koma duk hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis. Ana buƙatar sabis lokacin da naúrar ta lalace ta kowace hanya, kamar: idan igiyar samar da wutar lantarki ko filogi ta lalace, idan ruwa ya zube ko abubuwa suka faɗa cikin naúrar, idan naúrar ta fuskanci ruwan sama ko danshi, ko idan naúrar ba ta aiki akai-akai ko kuma an jefar da ita.
- Danshi zai iya bayyana akan allon saboda sauyin yanayi. Koyaya, zai ɓace bayan ƴan mintuna kaɗan.
Bayanin Haƙƙin mallaka
- Haƙƙin mallaka © ViewSonic® Corporation, 2019. An adana duk haƙƙoƙi.
- Macintosh da Power Macintosh alamun kasuwanci ne masu rijista na Apple Inc. Microsoft, Windows, da tambarin Windows alamun kasuwanci ne masu rijista na Microsoft Corporation a Amurka da wasu ƙasashe.
- ViewSonic, tambarin tsuntsaye uku, KunnawaView, ViewDaidaita, kuma ViewMita alamun kasuwanci ne masu rijista na ViewKamfanin Sonic.
- VESA alamar kasuwanci ce mai rijista ta Ƙungiyar Ka'idodin Kayan Lantarki ta Bidiyo. DPMS, DisplayPort, da DDC alamun kasuwanci ne na VESA.
- ENERGY STAR® alamar kasuwanci ce mai rijista ta Hukumar Kare Muhalli ta Amurka (EPA).
- A matsayin abokin tarayya ENERGY STAR®, ViewKamfanin Sonic ya ƙaddara cewa wannan samfurin ya dace da ka'idodin ENERGY STAR® don ingancin makamashi.
- Rashin yarda: ViewSonic Corporation ba zai zama abin dogaro ga kurakuran fasaha ko kurakurai ko abubuwan da ke kunshe a ciki; kuma ba don lahani na lahani ko sakamako sakamakon samar da wannan kayan, ko aiwatarwa ko amfani da wannan samfurin.
- A cikin sha'awar ci gaba da haɓaka samfuran, ViewSonic Corporation yana da haƙƙin canza takamaiman samfur ba tare da sanarwa ba. Bayani a cikin wannan takaddar na iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
- Ba wani ɓangare na wannan takaddar da za a iya kwafi, sake bugawa, ko watsa ta kowace hanya, ta kowace hanya ba tare da izini a rubuce ba daga farko. ViewKamfanin Sonic.
Rijistar Samfura
- Don cika yuwuwar buƙatun samfur na gaba, kuma don karɓar ƙarin bayanin samfur yayin da yake samuwa, da fatan za a ziyarci sashin yankin ku ViewSonic ta webshafin don yin rijistar samfurin ku akan layi.
- Rijista samfurinka zai fi shirya maka don buƙatun sabis na abokin ciniki na gaba. Da fatan za a buga wannan jagorar mai amfani kuma cika bayanin a cikin sashin "Don Rubutun ku". Lambar nunin nuni tana gefen baya na nunin.
- Don ƙarin bayani, da fatan za a duba sashin “Tallafin Abokin Ciniki” a cikin wannan jagorar. * Ana samun rijistar samfur a cikin zaɓaɓɓun ƙasashe kawai
Zubar da samfur a ƙarshen rayuwar samfur
- ViewSonic yana mutunta muhalli kuma ya himmatu ga aiki da koren rayuwa. Na gode don kasancewa cikin Smarter, Greener Computing.
Da fatan za a ziyarci ViewSonic webshafin don ƙarin koyo.
- Amurka & Kanada: http://www.viewsonic.com/company/green/recycle-program/
- Turai: http://www.viewsoniceurope.com/eu/support/call-desk/
- Taiwan: http://recycle.epa.gov.tw/
Farawa
- Taya murna kan siyan a ViewSonic® LCD nuni.
- Muhimmanci! Ajiye akwatin asali da duk kayan tattarawa don buƙatun jigilar kaya na gaba. NOTE: Kalmar “Windows” a cikin wannan jagorar mai amfani tana nufin tsarin aiki na Microsoft Windows.
Abubuwan Kunshin
Kunshin nunin LCD ɗinku ya haɗa da:
- LCD nuni
- Igiyar wutar lantarki
- D-Sub kebul
- Kebul na DVI
- Kebul na USB
- Jagoran Fara Mai Sauri
NOTE: Farashin INF file yana tabbatar da dacewa tare da tsarin sarrafa Windows, da ICM file (Haɗin Launin Hoto) yana tabbatar da daidaitattun launuka akan allo. ViewSonic yana ba da shawarar cewa ka shigar da duka INF da ICM files.
Saurin Shigarwa
- Haɗa kebul na bidiyo
- Tabbatar cewa duka nunin LCD da kwamfuta an kashe su.
- Cire murfin bangon baya idan ya cancanta.
- Haɗa kebul na bidiyo daga nunin LCD zuwa kwamfuta.
- Haɗa igiyar wutar lantarki (da adaftar AC/DC idan an buƙata)
- Kunna LCD nuni da kwamfuta
- Kunna nunin LCD, sannan kunna kwamfutar. Wannan jeri (nuni na LCD kafin kwamfuta) yana da mahimmanci.
- Masu amfani da Windows: Saita yanayin lokacin (misaliampda: 1024 x 768)
- Don umarni kan canza ƙuduri da ƙimar wartsakewa, duba jagorar mai amfani na katin zane.
- An gama shigarwa. Ji dadin sabon ku ViewSonic LCD nuni.
Shigar Hardware
- A. Tsarin Abinda Aka Makala
- B. Tsarin Cire Gindi
Sarrafa Ayyukan taɓawa
- Kafin amfani da aikin taɓawa, tabbatar cewa kebul na USB yana haɗa kuma an fara tsarin aiki na Windows.
- Lokacin da aikin taɓawa ke aiki, tabbatar cewa babu wani baƙon abu a cikin wuraren da ke kewaye a cikin hoton da ke ƙasa.
Tabbatar cewa babu wani baƙon abu a cikin wuraren da aka kewaye.
NOTE:
- Aikin taɓawa na iya buƙatar kusan daƙiƙa 7 don ci gaba idan kebul na USB ya sake toshe ko kwamfutar ta dawo daga yanayin barci.
- Allon tabawa zai iya gano har zuwa yatsu biyu a lokaci guda.
Hawan bango (Na zaɓi)
NOTE: Don amfani kawai tare da UL Listed Wall Dutse Bracket.
Don samun kayan saka bango ko ginshiƙan daidaita tsawo, tuntuɓi ViewSonic® ko dila na gida. Koma zuwa umarnin da suka zo tare da kayan hawan tushe. Don canza nunin LCD ɗin ku daga tebur da aka ɗora zuwa nunin bango, yi kamar haka:
- Nemo kayan hawan bango mai jituwa na VESA wanda ya dace da quaternions a cikin sashin "Takaddun bayanai".
- Tabbatar cewa an kashe maɓallin wuta, sannan cire haɗin igiyar wutar.
- Sa fuskar nuni ƙasa a kan tawul ko bargo.
- Cire tushe. (Ana iya buƙatar cire ƙuƙumma.)
- Haɗa ƙwanƙolin ɗagawa daga kayan hawan bango ta amfani da sukurori na tsayin da ya dace.
- Haɗa nuni zuwa bango, bin umarnin a cikin kayan hawan bango.
Amfani da LCD Nuni
Saita Yanayin Lokaci
- Saita yanayin lokaci yana da mahimmanci don haɓaka ingancin hoton allo da kuma rage girman ido. Yanayin lokacin ya ƙunshi ƙuduri (misaliample 1024 x 768) da ƙimar wartsakewa (ko mitar a tsaye; misaliampda 60 Hz). Bayan saita yanayin lokaci, yi amfani da OSD (Allon Nuni) don daidaita hoton allo.
- Don ingantacciyar ingancin hoto, da fatan za a yi amfani da yanayin lokacin shawarar da aka ba da shawarar musamman ga nunin LCD ɗinku da aka jera akan shafin “Takaddamawa”.
Don saita Yanayin Lokaci:
- Kafa ƙuduri: Samun dama “Bayyanarwa da keɓancewa” daga Kwamitin Sarrafawa ta hanyar Fara menu, kuma saita ƙudurin.
- Kafa saurin warkewa: Duba jagorar mai amfani da katin mai hoto don umarni.
MUHIMMI: Da fatan za a tabbatar cewa an saita katin zanen ku zuwa ƙimar wartsakewa na 60Hz a tsaye azaman saitin shawarar don yawancin nunin LCD. Zaɓin saitunan yanayin lokaci mara tallafi na iya haifar da babu hoton da aka nuna, kuma saƙon da ke nuna "Ba a cikin Range" zai bayyana akan allo.
OSD da Saitunan Kulle Wuta
- Kulle OSD: Latsa ka riƙe [1] da kibiya na sama ▲ na daƙiƙa 10. Idan an danna kowane maɓalli saƙon OSD Locked zai nuna na tsawon daƙiƙa 3.
- Buɗe OSD: Latsa ka riƙe [1] da kibiya na sama ▲ sake na daƙiƙa 10.
- Kulle Button Wuta: Latsa ka riƙe [1] da kibiya ƙasa ▼ na daƙiƙa 10. Idan maɓallin wuta ya danna saƙon Maɓallin Wuta da aka kulle zai nuna na tsawon daƙiƙa 3. Tare da ko ba tare da wannan saitin ba, bayan gazawar wuta, ikon nunin LCD ɗin ku zai kunna kai tsaye lokacin da aka dawo da wutar.
- Buɗe Button Wuta: Latsa ka riƙe [1] da kibiya ƙasa ▼ kuma na daƙiƙa 10.
Daidaita Hoton allo
Yi amfani da maɓallan kan gaban kula da panel don nunawa da daidaita abubuwan sarrafa OSD waɗanda ke nunawa akan allon.
Yi waɗannan abubuwan don daidaita saitin nuni:
- Don nuna babban Menu, danna maɓallin [1].
- NOTE: Duk menu na OSD da allon daidaitawa suna ɓacewa ta atomatik bayan kusan daƙiƙa 15. Ana iya daidaita wannan ta hanyar saitin ƙarewar OSD a cikin menu na saitin.
- Don zaɓar sarrafawa don daidaitawa, danna ▲ ko ▼ don gungurawa sama ko ƙasa a cikin Babban Menu.
- Bayan an zaɓi ikon da ake so, danna maɓallin [2].
- Don ajiye gyare-gyare da fita menu, danna maɓallin [1] har sai OSD ya ɓace.
Nasihun masu zuwa na iya taimaka muku haɓaka nunin ku:
- Daidaita katin zane na kwamfuta don tallafawa yanayin da aka ba da shawarar (koma zuwa shafin "Ƙididdiga" don shawarar saiti na musamman ga nunin LCD ɗinku). Don nemo umarni kan “canza ƙimar wartsakewa”, da fatan za a koma zuwa jagorar mai amfani da katin zane.
- Idan ya cancanta, yi ƙananan gyare-gyare ta amfani da H. POSITION da V. POSITION har sai an ga hoton allo gaba ɗaya. (Baƙar iyakar da ke gefen allon yakamata ta taɓa hasken "yankin mai aiki" na nunin LCD.)
Daidaita abubuwan menu ta amfani da maɓallan sama ▲ da ƙasa ▼.
NOTE: Duba Babban Menu akan OSD LCD ɗin ku kuma koma zuwa Babban Bayanin Menu na ƙasa.
NOTE: Abubuwan Menu na Babban da aka jera a wannan sashe suna nuna duk manyan abubuwan Menu na kowane samfuri. Mahimman cikakkun bayanai na Menu na ainihi daidai da samfurin ku don Allah koma zuwa LCD OSD Babban Menu abubuwan.
- Daidaita Sauti
- yana daidaita ƙarar, kashe sauti, ko sauyawa tsakanin masarufi idan kana da tushe sama da ɗaya.
- Daidaita Hoto ta atomatik
girma ta atomatik, cibiyoyi, da kuma sauti mai kyau na siginar bidiyo don kawar da rashin ƙarfi da murdiya. Danna maballin [2] don samun hoto mai kaifi. NOTE: Daidaita Hoto ta atomatik yana aiki tare da yawancin katunan bidiyo na gama gari. Idan wannan aikin bai yi aiki akan nunin LCD ɗinku ba, to ku rage yawan wartsakewar bidiyo zuwa 60 Hz kuma saita ƙuduri zuwa ƙimar da aka riga aka saita.
- Haske
- yana daidaita matakin baƙar fata na hoton allo.
- C Launi Daidaita
- yana ba da yanayin daidaita launi da yawa, gami da saitattun yanayin yanayin launi da yanayin Launi mai amfani wanda ke ba da damar daidaitawar ja (R), kore (G), da shuɗi (B). Saitin masana'anta don wannan samfurin na asali ne.
- Kwatancen
yana daidaita bambanci tsakanin bangon hoton (matakin baƙar fata) da na gaba (matakin fari).
- Ina Bayani
- yana nuna yanayin lokacin (shigar da siginar bidiyo) yana fitowa daga katin zane a cikin kwamfutar, lambar ƙirar LCD, lambar serial, da ViewSonic® website URL. Duba jagorar mai amfani da katin zanen ka don umarnin kan canza ƙuduri da maimaiton yanayi (mitar tsaye).
NOTE: VESA 1024 x 768 @ 60Hz (misaliample) yana nufin cewa ƙuduri shine 1024 x 768 kuma ƙimar sabuntawa shine 60 Hertz. - Input Zabi
kunnawa tsakanin abubuwan shigar da bayanai idan kana da kwamfuta fiye da ɗaya da aka haɗa da nunin LCD.
- yana nuna yanayin lokacin (shigar da siginar bidiyo) yana fitowa daga katin zane a cikin kwamfutar, lambar ƙirar LCD, lambar serial, da ViewSonic® website URL. Duba jagorar mai amfani da katin zanen ka don umarnin kan canza ƙuduri da maimaiton yanayi (mitar tsaye).
- M Daidaita Hoto na Manual
- nuna Manual Image Daidaita menu. Zaka iya saita da hannu iri-iri masu darajar ingancin hoto.
- Tunawa da ƙwaƙwalwar ajiya
yana mayar da gyare-gyaren zuwa saitunan masana'anta idan nunin yana aiki a cikin Yanayin Saiti na masana'anta da aka jera a cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun wannan jagorar. - Banda: Wannan iko baya shafar canje-canjen da aka yi tare da Zaɓin Harshe ko saitin Kulle Wuta.
- Tunawa da Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙwaƙwalwa na Ƙaddamarwa da aka aika shi ne saitin nuni da saituna. Tunawa da ƙwaƙwalwar ajiya shine saitin da samfurin ya cancanci ENERGY STAR®. Duk wani canje-canje zuwa saitin nuni kamar yadda aka aika da saituna zai canza yawan kuzari, kuma yana iya ƙara yawan kuzari fiye da iyakokin da ake buƙata don cancantar ENERGY STAR®, kamar yadda ya dace.
- ENERGY STAR® saitin jagororin ceton wutar lantarki ne wanda Hukumar Kare Muhalli ta Amurka (EPA) ta bayar. ENERGY STAR® shiri ne na haɗin gwiwa na Hukumar Kare Muhalli ta Amurka da Ma'aikatar Makamashi ta Amurka waɗanda ke taimaka mana duka mu adana kuɗi da kare lafiyarmu.
yanayi ta hanyar samar da makamashi mai inganci da
ayyuka.
- S Saitin Menu
- yana daidaita saitunan Nunin allo (OSD).
Gudanar da Wuta
Wannan samfurin zai shiga yanayin Barci/Kashe tare da baƙar allo da rage yawan wutar lantarki a cikin mintuna 3 ba tare da shigar da sigina ba.
Sauran Bayani
Ƙayyadaddun bayanai
LCD | Nau'in | TFT (Thin Film Transistor), Matrix Active 1920 x 1080 LCD, | |||
0.24825 mm pixel farar | |||||
Girman Nuni | Girman: 55cm | ||||
Imperial: 22" (21.5" viewiya) | |||||
Tace Launi | RGB igiyar tsaye | ||||
Gilashin Surface | Anti-Glare | ||||
Alamar shigowa | Daidaita Bidiyo | RGB analog (0.7/1.0 Vp-p, 75 ohms) / TMDS Digital (100ohms) | |||
Rarraba Daidaitawa | |||||
fh: 24-83 kHz, fv: 50-76 Hz | |||||
Daidaituwa | PC | Har zuwa 1920 x 1080 Ba a haɗa shi ba | |||
Macintosh | Powerarfin Macintosh har zuwa 1920 x 1080 | ||||
Ƙaddamarwa1 | Nasiha | 1920x1080@60Hz | |||
Tallafawa | 1680x1050@60Hz | ||||
1600x1200@60Hz | |||||
1440 x 900 @ 60, 75 Hz | |||||
1280 x 1024 @ 60, 75 Hz | |||||
1024 x 768 @ 60, 70, 72, 75 Hz | |||||
800 x 600 @ 56, 60, 72, 75 Hz | |||||
640 x 480 @ 60, 75 Hz | |||||
720x400@70Hz | |||||
Ƙarfi | Voltage | 100-240 VAC, 50/60 Hz (canzawa ta atomatik) | |||
Wurin nuni | Cikakken Bincike | 476.6mm (H) x 268.11 mm (V) | |||
18.77" (H) x 10.56" (V) | |||||
Aiki | Zazzabi | +32°F zuwa +104°F (0°C zuwa +40°C) | |||
yanayi | Danshi | 20% zuwa 90% (ba mai tauri) | |||
Tsayi | Har zuwa 10,000 ƙafa | ||||
Adana | Zazzabi | -4 ° F zuwa + 140 ° F (-20 ° C zuwa + 60 ° C) | |||
yanayi | Danshi | 5% zuwa 90% (ba mai tauri) | |||
Tsayi | Har zuwa 40,000 ƙafa | ||||
Girma | Na zahiri | 511mm (W) x 365 mm (H) x 240 mm (D) | |||
20.11" (W) x 14.37" (H) x 9.45" (D) | |||||
Dutsen bango |
Max Loading |
Tsarin rami (W x H; mm) | Kushin Interface (W x H x D) |
Hoton Pad |
Screw Q'ty &
Ƙayyadaddun bayanai |
14kg |
100mm x 100mm |
115 mm x
115 mm x mm2.6 ku |
5mm |
4 guda M4 x 10mm |
1 Kada ka saita katin zane a cikin kwamfutarka don wuce wannan yanayin lokaci; yin haka na iya haifar da lalacewa ta dindindin ga nunin LCD.
Tsaftace Nuni LCD
- A TUBA A KASHE NUNA LCD.
- KADA KA FESHI KO ZUBA WANI RUWA Kai tsaye AKAN ALAMOMIN KO CASHAR.
Don share allon:
- Shafa allon tare da tsaftataccen zane, mai laushi, mara laushi. Wannan yana cire ƙura da sauran barbashi.
- Idan allon har yanzu bai tsabtace ba, yi amfani da ƙaramar ammoniya, mai tsaran gilashi wanda ba giya ba akan mai tsabta, mai laushi, mara laushi, kuma shafa allon.
Don tsaftace harka:
- Yi amfani da laushi, bushe bushe.
- Idan har yanzu al'amarin bai tsafta ba, a shafa ɗan ƙaramin abin da ba ammonia ba, wanda ba na barasa ba, sabulun wanka mara laushi mai laushi, mai laushi, mai laushi mai laushi, sannan a goge saman.
Disclaimer
- ViewSonic® baya bada shawarar amfani da kowane ammonia ko masu tsabtace barasa akan allon nunin LCD ko akwati. An ba da rahoton wasu masu tsabtace sinadarai sun lalata allon da/ko yanayin nunin LCD.
- ViewSonic ba zai zama abin dogaro ga lalacewa sakamakon amfani da kowane ammoniya ko masu tsabtace barasa.
Shirya matsala
Babu iko
- Tabbatar cewa maballin wuta (ko sauyawa) yana kunne.
- Tabbatar cewa igiyar wutar A/C tana haɗe ta amintaccen nunin LCD.
- Toshe wata na'urar lantarki (kamar rediyo) a cikin wutar lantarki don tabbatar da cewa fitilun na samar da wutar lantarki daidai.tage.
Powerarfi yana kunne amma babu hoton allo
- Tabbatar cewa kebul ɗin bidiyo da aka kawo tare da nunin LCD an kiyaye shi sosai zuwa tashar fitarwar bidiyo a bayan kwamfutar. Idan ɗayan ƙarshen kebul ɗin bidiyo ba a haɗe shi ba har abada zuwa nunin LCD, kiyaye shi tam zuwa nunin LCD.
- Daidaita haske da bambanci.
Launuka mara kyau ko mara kyau
- Idan wasu launuka (ja, kore, ko shuɗi) sun ɓace, bincika kebul ɗin bidiyo don tabbatar an haɗe shi da aminci. Sako ko fasa fil a cikin mahaɗin kebul na iya haifar da haɗin da bai dace ba.
- Haɗa nunin LCD zuwa wata kwamfuta.
- Idan kana da tsohon katin zane, tuntuɓi ViewSonic® don adaftar mara-DDC.
Maɓallan sarrafawa ba sa aiki
- Danna maɓalli ɗaya kawai a lokaci guda.
Tallafin Abokin Ciniki
Don goyan bayan fasaha ko sabis na samfur, duba teburin da ke ƙasa ko tuntuɓi mai siyar da ku.
NOTE: Kuna buƙatar lambar serial ɗin samfurin.
Garanti mai iyaka
ViewSonic® LCD Nuni
Abin da garanti ya ƙunshi:
ViewSonic yana ba da garantin samfuran sa don zama masu yanci daga lahani a cikin kayan aiki da aiki, ƙarƙashin amfani na yau da kullun, yayin lokacin garanti. Idan samfurin ya tabbatar da rashin lahani a cikin kayan aiki ko aiki yayin lokacin garanti, ViewSonic zai, a zaɓin sa kawai, gyara ko musanya samfurin tare da samfur mai kama. Samfurin maye gurbin ko sassa na iya haɗawa da gyara ko gyara sassa ko sassa.
Yaya tsawon garantin ke aiki:
ViewAna ba da garantin nunin LCD na Sonic tsakanin shekaru 1 zuwa 3, ya danganta da ƙasar siyan ku, don duk sassan da suka haɗa da tushen haske da duk aiki daga ranar siyan mabukaci na farko.
Wanene garanti ya kare:
Wannan garantin yana aiki ne kawai ga mai siye na farko.
Abin da garantin baya rufe:
- Duk wani samfurin da aka ɓata, gyara ko cire lambar serial akansa.
- Lalacewa, lalacewa ko rashin aiki sakamakon:
- Hatsari, rashin amfani, sakaci, wuta, ruwa, walƙiya, ko wasu ayyukan yanayi, gyara samfur mara izini, ko gazawar bin umarnin da aka kawo tare da samfurin.
- Duk wani lalacewar samfurin saboda jigilar kaya.
- Cire ko shigar da samfur.
- Yana haifar da waje ga samfur, kamar jujjuyawar wutar lantarki ko gazawa.
- Amfani da kayayyaki ko sassan da ba sa haduwa ViewBayanin Sonic.
- Al'ada lalacewa da tsagewa.
- Duk wani dalili wanda baya da alaƙa da lahani na samfur.
- Duk wani samfurin da ke nuna yanayin da aka fi sani da "ƙona hoto" wanda ke haifar da lokacin da aka nuna a tsaye hoto akan samfurin na tsawon lokaci.
- Cire, shigarwa, sufurin hanya ɗaya, inshora, da cajin sabis na saiti.
Yadda ake samun sabis:
- Don bayani game da karɓar sabis ƙarƙashin garanti, tuntuɓi ViewTaimakon Abokin Ciniki na Sonic (Da fatan za a koma zuwa shafin Tallafin Abokin Ciniki). Kuna buƙatar samar da lambar serial ɗin samfurin ku.
- Don samun sabis na garanti, za a buƙaci ka samar da (a) ainihin bayanan tallace-tallace, (b) sunanka, (c) adireshinka, (d) bayanin matsalar, da (e) lambar serial ɗin samfur.
- Ɗauki ko jigilar kayan da aka riga aka biya na kayan dakon kaya a cikin akwati na asali zuwa mai izini ViewCibiyar sabis na Sonic ko ViewSonic.
- Don ƙarin bayani ko sunan mafi kusa ViewCibiyar sabis na Sonic, lamba ViewSonic.
Ƙayyadaddun garanti masu ma'ana:
Babu wani garanti, bayyananne ko fayyace, wanda ya wuce bayanin da ke ƙunshe a ciki gami da garanti na kasuwanci da dacewa don wata manufa.
Banda lalacewa:
ViewAlhakin Sonic yana iyakance ga farashin gyara ko maye gurbin samfurin. ViewSonic ba zai zama abin alhakin:
- Lalacewa ga wasu kadarori sakamakon kowane lahani a cikin samfurin, lalacewa bisa rashin jin daɗi, asarar amfani da samfurin, asarar lokaci, asarar riba, asarar damar kasuwanci, asarar fatan alheri, tsoma baki tare da alaƙar kasuwanci, ko wasu asarar kasuwanci. , ko da an ba da shawarar yiwuwar irin wannan lalacewa.
- Duk wani lahani, ko na faruwa, mai tasiri ko akasin haka.
- Duk wani da'awar akan abokin ciniki ta kowane bangare.
- Gyara ko yunƙurin gyarawa da kowa bai ba shi izini ba ViewSonic.
Tasirin dokar jiha:
- Wannan garantin yana ba ku takamaiman haƙƙoƙin doka, kuma kuna iya samun wasu haƙƙoƙi waɗanda suka bambanta daga jiha zuwa jiha. Wasu jihohi ba sa ba da izinin iyakancewa akan garanti mai fayyace da/ko ba sa ba da izinin keɓance ɓarna ko lahani, don haka iyakoki na sama da keɓantawa bazai shafi ku ba.
Siyarwa a wajen Amurka da Kanada:
- Don bayanin garanti da sabis a kunne ViewSonic kayayyakin sayar a wajen Amurka da Kanada, lamba ViewSonic ko na gida ViewDillalin Sonic.
- Lokacin garanti na wannan samfurin a cikin babban yankin China (Hong Kong, Macao da Taiwan Keɓaɓɓe) ya dogara da sharuɗɗa da ƙa'idodin Katin Garanti na Kulawa.
- Ga masu amfani a Turai da Rasha, ana iya samun cikakkun bayanai na garanti da aka bayar a www. viewsoniceurope.com karkashin Support/Bayanan Garanti.
- Samfuran Garanti na LCD A cikin UG VSC_TEMP_2007
Garanti na Mexico Limited
ViewSonic® LCD Nuni
Abin da garanti ya ƙunshi:
ViewSonic yana ba da garantin samfuran sa don zama masu yanci daga lahani a cikin kayan aiki da aiki, ƙarƙashin amfani na yau da kullun, yayin lokacin garanti. Idan samfurin ya tabbatar da rashin lahani a cikin kayan aiki ko aiki yayin lokacin garanti, ViewSonic zai, a zaɓin sa kawai, gyara ko musanya samfurin tare da samfur mai kama. Samfurin maye gurbin ko sassa na iya haɗawa da gyara ko gyara sassa ko sassa & na'urorin haɗi.
Yaya tsawon garantin ke aiki:
ViewAna ba da garantin nunin LCD na Sonic tsakanin shekaru 1 zuwa 3, ya danganta da ƙasar siyan ku, don duk sassan da suka haɗa da tushen haske da duk aiki daga ranar siyan mabukaci na farko.
Wanene garanti ya kare:
Wannan garantin yana aiki ne kawai ga mai siye na farko.
Abin da garantin baya rufe:
- Duk wani samfurin da aka ɓata, gyara ko cire lambar serial akansa.
- Lalacewa, lalacewa ko rashin aiki sakamakon:
- Hatsari, rashin amfani, sakaci, wuta, ruwa, walƙiya, ko wasu ayyukan yanayi, gyara samfur mara izini, yunƙurin gyara mara izini, ko gazawar bin umarnin da aka kawo tare da samfurin.
- Duk wani lalacewar samfurin saboda jigilar kaya.
- Yana haifar da waje ga samfur, kamar jujjuyawar wutar lantarki ko gazawa.
- Amfani da kayayyaki ko sassan da ba sa haduwa ViewBayanin Sonic.
- Al'ada lalacewa da tsagewa.
- Duk wani dalili wanda baya da alaƙa da lahani na samfur.
- Duk wani samfurin da ke nuna yanayin da aka fi sani da "ƙona hoto" wanda ke haifar da lokacin da aka nuna a tsaye hoto akan samfurin na tsawon lokaci.
- Cire, shigarwa, inshora, da cajin sabis na saiti.
Yadda ake samun sabis:
Don bayani game da karɓar sabis ƙarƙashin garanti, tuntuɓi ViewTallafin Abokin Ciniki na Sonic (Da fatan za a koma zuwa shafi na Tallafin Abokin Ciniki da aka haɗe). Kuna buƙatar samar da lambar serial na samfurin ku, don haka da fatan za a yi rikodin bayanin samfurin a cikin sararin da aka bayar a ƙasa akan siyan ku don amfanin ku na gaba. Da fatan za a riƙe rasidin ku na shaidar siyan don tallafawa da'awar garanti.
- Don Rubutun ku
- Sunan samfur: _______________________________
- Lambar Misali: _________________________________
- Lambar Takardun: _________________________
- Serial Number: _________________________________
- Kwanan Sayi: _______________________________
- Siyan Garanti mai Tsawa? _________________ (Y/N)
- Idan haka ne, wace kwanan wata garanti zai ƙare? _______________
- Don samun sabis na garanti, za a buƙaci ka samar da (a) ainihin bayanan tallace-tallace, (b) sunanka, (c) adireshinka, (d) bayanin matsalar, da (e) lambar serial ɗin samfur.
- Ɗauki ko aika samfurin a cikin marufi na asali zuwa mai izini ViewCibiyar sabis ta Sonic.
- Za a biya farashin jigilar jigilar tafiya zagaye na samfuran garanti ViewSonic.
Ƙayyadaddun garanti masu ma'ana:
Babu wani garanti, bayyananne ko fayyace, wanda ya wuce bayanin da ke ƙunshe a ciki gami da garanti na kasuwanci da dacewa don wata manufa.
Banda lalacewa:
ViewAlhakin Sonic yana iyakance ga farashin gyara ko maye gurbin samfurin. ViewSonic ba zai zama abin alhakin:
- Lalacewa ga wasu kadarori sakamakon kowane lahani a cikin samfurin, lalacewa bisa rashin jin daɗi, asarar amfani da samfurin, asarar lokaci, asarar riba, asarar damar kasuwanci, asarar fatan alheri, tsoma baki tare da alaƙar kasuwanci, ko wasu asarar kasuwanci. , ko da an ba da shawarar yiwuwar irin wannan lalacewa.
- Duk wani lahani, ko na faruwa, mai tasiri ko akasin haka.
- Duk wani da'awar akan abokin ciniki ta kowane bangare.
- Gyara ko yunƙurin gyarawa da kowa bai ba shi izini ba ViewSonic.
Bayanin Tuntuɓi don Talla & Sabis mai izini (Centro Autorizado de Servicio) a cikin Mexico: | |
Sunan, adireshin, na masana'anta da masu shigo da kaya:
Mexico, Av. de la Palma # 8 Piso 2 Despacho 203, Corporativo Interpalmas, Col. San Fernando Huixquilucan, Estado de México Lambar waya: (55) 3605-1099 http://www.viewsonic.com/la/soporte/index.htm |
|
NÚMERO GRATIS DE ASISTENCIA TÉCNICA PARA TODO MÉXICO: 001.866.823.2004 | |
Hermosillo: | Villahermosa: |
Rarraba y Servicios Computacionales SA de CV. | Compumantenimietnos Garantizados, SA de CV |
Kira Juarez 284 gida 2 | AV. GREGORIO MENDEZ #1504 |
Col. Bugambilias CP: 83140 | COL, FLORIDA CP 86040 |
Tel: 01-66-22-14-9005 | Tel: 01 (993) 3 52 00 47 / 3522074 / 3 52 20 09 |
Imel: disc2@hmo.megared.net.mx | Imel: compumantenimientos@prodigy.net.mx |
Puebla, Pue. (Matriz): | Veracruz, Ver.: |
RENTA Y DATOS, SA DE CV Domicilio: | CONEXION Y DESARROLLO, SA DE CV Av. Amurka #419 |
29 SUR 721 COL. LA PAZ | SHIGA PINZÓN Y ALVARADO |
72160 PUEBLA, PUE. | Fracc Saukewa: CP91919 |
Tel: 01 (52).222.891.55.77 CON 10 LINEAS | Tel: 01-22-91-00-31-67 |
Imel: datos@puebla.megared.net.mx | Imel: gacosta@qplus.com.mx |
Chihuahua | Kuernavaca |
Soluciones Globales en Computación | Compusupport de Cuernavaca SA de CV |
C. Magisterio # 3321 Col. Majisterial | Francisco Leyva # 178 Col. Miguel Hidalgo |
Chihuahua, Chih. | CP 62040, Cuernavaca Morelos |
Lambar waya: 4136954 | Tel: 01 777 3180579 / 01 777 3124014 |
Imel: Cefeo@soluglobales.com | Imel: aquevedo@compusupportcva.com |
Tarayyar Tarayya: | Guadalajara, Jal.: |
QPLUS, SA de CV | SERVICRECE, SA de CV |
Av. Koyoacán 931 | Av. Niños Héroes # 2281 |
Col. Del Valle 03100, México, DF | Col. Arcos Sur, Sector Juárez |
Tel: 01(52)55-50-00-27-35 | 44170, Guadalajara, Jalisco |
Imel: gacosta@qplus.com.mx | Tel: 01(52)33-36-15-15-43 |
Imel: mmiranda@servicrece.com | |
Guerrero Acapulco | Monterrey: |
GS Computación (Grupo Sesicomp) | Ayyukan Samfur na Duniya |
Progreso #6-A, Colo Centro | Mar Caribe # 1987, Esquina tare da Golfo Pérsico |
39300 Acapulco, Guerrero | Fracc Bernardo Reyes, CP 64280 |
Lambar waya: 744-48-32627 | Monterrey NL Mexico |
Lambar waya: 8129-5103 | |
Imel: aydeem@gps1.com.mx | |
MERIDA: | Oaxaca, Oax.: |
ELECTROSER | KYAUTATA CENTRO DE Y |
Av Reforma No. 403Gx39 y 41 | SERVICIO, SA de CV |
Mérida, Yucatán, México CP97000 | Murguía # 708 PA, Col. Centro, 68000, Oaxaca |
Tel: (52) 999-925-1916 | Tel: 01(52)95-15-15-22-22 |
Imel: rrrb@sureste.com | Fax: 01(52)95-15-13-67-00 |
E-mail. gpotai2001@hotmail.com | |
Tijuana: | DON GOYON BAYAN AMURKA: |
STD | ViewKamfanin Sonic |
Av Ferrocarril Sonora #3780 LC | 381 Brea Canyon Road, Walnut, CA. 91789 Amurka |
Col 20 de Noviembre | Tel: 800-688-6688 (Turanci); 866-323-8056 (Spanish); |
Tijuana, Mexico | Fax: 1-800-685-7276 |
Imel: http://www.viewsonic.com |
Tambayoyin da ake yawan yi
Menene ViewBayani na Sonic TD2220-2
The ViewSonic TD2220-2 nunin allo ne na inch 22 LCD wanda aka tsara don aikace-aikace daban-daban, gami da kasuwanci, ilimi, da amfani da gida.
Menene mabuɗin fasali na ViewSonic TD2220-2
Mabuɗin fasali na ViewSonic TD2220-2 sun haɗa da ƙudurin 1920x1080 Cikakken HD, aikin allo mai maki 10, abubuwan DVI da VGA, da ƙirar ergonomic.
Shin ViewSonic TD2220-2 mai jituwa tare da Windows da Mac?
Ee, da ViewSonic TD2220-2 ya dace da duka Windows da Mac Tsarukan aiki.
Zan iya amfani da ViewSonic TD2220-2 a matsayin mai duba na biyu don kwamfutar tafi-da-gidanka?
Ee, zaku iya amfani da ViewSonic TD2220-2 a matsayin mai saka idanu na biyu don kwamfutar tafi-da-gidanka ta hanyar haɗa shi ta hanyar abubuwan da ake samu na bidiyo.
Ya da ViewSonic TD2220-2 ya zo tare da ginanniyar magana?
A'a, da ViewSonic TD2220-2 bashi da ginanniyar lasifika. Kuna iya buƙatar haɗa lasifikan waje don sauti.
Menene lokacin amsawa na ViewSonic TD2220-2
The ViewSonic TD2220-2 yana da saurin amsawa na 5ms, yana sa ya dace da aikace-aikacen wasanni da multimedia.
Zan iya hawa da Viewsonic TD2220-2 akan bango?
Ee, da ViewSonic TD2220-2 ya dace da Dutsen VESA, yana ba ku damar hawa shi akan bango ko hannu mai daidaitacce.
Ya da ViewSonic TD2220-2 yana goyan bayan karimcin taɓawa da yawa?
Ee, da ViewSonic TD2220-2 yana goyan bayan motsin taɓawa da yawa, gami da tsunkule-zuwa-zuƙowa da swipe, godiya ga fasahar allo mai maki 10.
Menene lokacin garanti don ViewSonic TD2220-2
Lokacin garanti don ViewSonic TD2220-2 na iya bambanta, amma yawanci yana zuwa tare da iyakataccen garanti na shekaru 3.
Zan iya amfani da stylus ko alkalami tare da ViewSonic TD2220-2
Ee, zaku iya amfani da salo mai dacewa ko alkalami tare da ViewSonic TD2220-2 don ƙarin madaidaicin hulɗar allon taɓawa.
Shin ViewSonic TD2220-2 ingantaccen makamashi?
Ee, da ViewSonic TD2220-2 an ƙera shi don zama ingantaccen makamashi kuma ya bi ka'idodin ceton makamashi.
Ya da ViewSonic TD2220-2 suna da fasalin daidaita launi?
Ee, da ViewSonic TD2220-2 yana ba da damar daidaita launi, tabbatar da daidaitattun launuka masu haske.
Magana: ViewSonic TD2220-2 LCD Nuni Mai amfani Jagora-na'urar.report