Technaxx-Jamus-Logo

Technaxx TX-164 FHD Kamara ta Rage Lokacin

Technaxx-TX-164-FHD-Sauran-Kyamara-Lokaci

Siffofin

  • Batirin kamara mai ƙarewa ana sarrafa shi don amfanin gida da waje
  • Mafi dacewa don rikodin lokutan gine-gine na gine-gine, ginin gida, haɓakar shuka (lambu, lambun gonaki), harbin waje, saka idanu kan tsaro, da dai sauransu.
  • Rikodi na lokaci mai launi a lokacin rana; Rikodin ɓata lokaci da dare tare da ƙarin haske mai haske ta hanyar ginanniyar LED (kewayo ~ 18m)
  • Cikakken ƙudurin bidiyo 1080P/ ƙudurin hoto 1920x1080pixel
  • 2.4 inci TFT LCD nuni (720×320)
  • 1 / 2.7 CMOS firikwensin tare da 2MP da ƙananan hankali haske
  • Wide kwana ruwan tabarau tare da 110° filin na view
  • Zaɓi ayyuka: hoto mai ƙarewa, bidiyo mai ƙarewa, hoto ko bidiyo
  • Microphone da aka gina a ciki & lasifikar
  • Katin MicroSD *** har zuwa 512 GB (** ba a haɗa shi cikin bayarwa ba)
  • Class kariyar kyamara IP66 (hujjar kura & fantsama mai hana ruwa)

Samfurin Ƙarsheview

Technaxx-TX-164-FHD-Lokacin-Lapse-Kyamara-fig-1

1 Ramin katin MicroSD 10 lasifikar
2 MicroUSB tashar jiragen ruwa 11 Ok maballin
3 Maɓallin wuta / Maɓallin ƙarewa lokacin farawa/tsayawa 12 Bangaren baturi (4x AA)
4 Maɓallin menu 13 Alamar matsayi
5 Maɓallin ƙasa / Maɓallin Selfie 14 Hasken LED
6 DC Jack (6V / 1A) 15 Lens
7 Nuni allo 16 Makirifo
8 Maɓallin sama / Maɓallin lokaci-lokaci na hannu 17 Kulle clamp
9 Maɓallin yanayi / Maɓallin dama

Tushen wutan lantarki

  • Saka guda 12x na batir 1.5V AA* (*an haɗa) a cikin madaidaicin polarity kafin amfani da farko.
  • Bude sashin baturi a hagu (12) don saka batir 4xAA. Cire murfin baturin da ke hannun dama don saka batir 8xAA Ƙwararren bayani don wadatar wuta
  • Na'urar baya aiki da baturi voltage kasa da 4V
  • Kuna iya amfani da batura masu caji. Hankali: Gajeren aiki
  • Idan ka yi amfani da DC Jack a matsayin wutar lantarki ba za a caje batir ɗin da aka saka ba. Da fatan za a cire batura daga na'urar.
  • Rayuwar baturi ta amfani da daidaitattun batura AA marasa caji tare da tsoho yanayin hoto mai ƙarewa da tsawon mintuna 5 zai kasance: kimanin watanni 6 tare da 288hotuna / rana 12 xAA baturi).

Bude sashin baturi a gefen dama.

Technaxx-TX-164-FHD-Lokacin-Lapse-Kyamara-fig-2

Bude sashin baturi a gefen dama.

Saka katin ƙwaƙwalwar ajiya

  • Kamara ba ta da ginanniyar ƙwaƙwalwar ajiya, don haka saka katin Micro SD da aka tsara ** har zuwa 512 GB ((** ba don adanawa ba). files. Muna ba da shawarar amfani da aji na 10 ko sama da haka
  • Hankali: Kar a saka katin MicroSD da karfi koma ga alama akan kamara. Katin MicroSD yakamata ya kasance yana da zazzabi iri ɗaya da yanayin zafi.
  • Idan ƙarfin katin MicroSD ya cika, kamara za ta daina yin rikodi ta atomatik
  • Danna gefen katin a hankali don fitar da katin MicroSD.

Bayani:

  • Dole ne a tsara katunan har zuwa 32GB a cikin FAT32.
  • Dole ne a tsara katunan 64GB ko fiye a cikin exFAT.

Aiki na asali

Mahimmin aiki

Technaxx-TX-164-FHD-Lokacin-Lapse-Kyamara-fig-3

Yanayin

Kuna iya amfani da maɓallin Yanayin don canzawa tsakanin hanyoyi 3:

  • Yanayin hoto na hannu
  • Yanayin bidiyo na hannu
  • Yanayin sake kunnawa

Danna maɓallin MODE (9) don canzawa tsakanin hanyoyi. A saman hagu na allon, zaku iya ganin wane yanayi yake aiki. Technaxx-TX-164-FHD-Lokacin-Lapse-Kyamara-fig-4

  • Ɗauki hotuna da hannu: Danna maɓallin MODE (9) don canzawa zuwa yanayin hoto. Danna maɓallin Ok (11) don ɗaukar hoto.
  • Yi rikodin bidiyo da hannu: Danna maɓallin MODE (9) don canzawa zuwa yanayin bidiyo. Danna Ok (11) don fara rikodi, kuma sake danna Ok (11) don dakatar da rikodi.
  • sake kunnawa: Danna maballin MODE don canzawa zuwa yanayin sake kunnawa, kuma danna maɓallin UP/KASA (5/8) don bincika hotuna da bidiyo da aka ajiye. Lokacin kunna bidiyon, danna maɓallin Ok (11) don kunnawa, danna maɓallin Ok (11) kuma don ɗan dakata, sannan danna maɓallin MENU (4) don dakatar da kunnawa. Latsa maɓallin MODE (9) sake don fita yanayin sake kunnawa.

Menu Sake kunnawa

Share hoto ko bidiyo na yanzu Share hoto ko bidiyo na yanzu Zabuka: [Cancel] / [Share]
→ Danna Ok don tabbatarwa
 

Share duka files

Share duk hotuna da bidiyo

files ajiye akan katin ƙwaƙwalwar ajiya.

Zabuka: [Cancel] / [Share]
→ Danna Ok (11) don tabbatarwa
 

Kunna nunin faifai

Sake kunna hotuna a cikin faifai. Kowane hoto yana nuna daƙiƙa 3.
→ Danna maɓallin Ok (11) don dakatar da kunnawa.
 

 

Rubuta kariya

 

Kulle file. Zai iya guje wa gogewar haɗari.

Zabuka: [Rubuta-kare halin yanzu file] / [Rubuta-kare duka files] / [Buɗe na yanzu file]

/ [Buɗe duka files].

→ Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Saitin ƙarewar lokaci

Kuna iya saita lokacin atomatik ko na hannu don harbin lokaci.

Saita harbe-harbe ta atomatik

Danna maɓallin WUTA (3) sau ɗaya don farawa. Yanzu zaku ga babban Danna maɓallin MENU (4). Bayan haka, danna maɓallin DOWN (8) don canzawa zuwa zaɓin MODE. Danna maɓallin Ok (11) don buɗe menu. Yanzu zaku iya zaɓar tsakanin hanyoyi 4.

  • Hoton Tsawon Lokaci lokaci-lokaci ne don hoto, ana iya saita shi don ɗaukar hoto 1 kowane sakan 3 zuwa sa'o'i 24, kuma yana haɗa hotuna ta atomatik don samar da bidiyon AVI da ba su wuce lokaci ba a cikin ainihin lokaci.
  • Tsawon lokaci Bidiyo lokaci ne na bidiyo, ana iya saita shi don yin rikodin ɗan gajeren bidiyo na daƙiƙa 3 zuwa 120 a kowane sakan 3 zuwa 24, kuma ta atomatik haɗa zuwa bidiyon AVI.
  • Hoton Lokaci ana iya saita don ɗaukar hoto 1 kowane daƙiƙa 3 zuwa awanni 24
  • Bidiyon Lokaci ana iya saita shi don yin rikodin bidiyo daga daƙiƙa 3 zuwa daƙiƙa 120 kowane daƙiƙa 3 zuwa 24.

Technaxx-TX-164-FHD-Lokacin-Lapse-Kyamara-fig-5

  1. Zaɓi Yanayin
  2. Zaɓi tazarar kama. Ta amfani da maɓallin UP/KASA (5/8) da maɓallin MODE (9) a hannun dama
  3. Zaɓi ranar ta amfani da maɓallin MODE (9). Kunna / kashe ranar ta amfani da maɓallin sama ko ƙasa

Danna maballin OK (don saita ranar sati sai ka kama tazarar bayan ka gama saitin sai ka koma kan babban allo ta danna maballin MENU (4) sannan ka danna maballin POWER ( 3) sai ka danna POWER button. kirgawa dakika 15 Bayan an gama kirgawa, zata shiga yanayin rikodi kuma kamara zata harba hotuna/bidiyo bisa ga tazarar kamawa da kuka saita Short danna maɓallin WUTA (sake don dakatar da harbin lokaci.

Saita harbe-harbe na lokaci-lokaci (Dakatar da motsi)

Technaxx-TX-164-FHD-Lokacin-Lapse-Kyamara-fig-6

  • Bayan farawa yanayin hoto yana kunna ta tsohuwa. Latsa maɓallin UP / MTL (8) don fara rikodi na lokaci-lokaci. Danna maɓallin Ok (11) don ɗaukar hoto. Maimaita wannan har sai an kammala rikodin dakatarwar motsinku. Sa'an nan kuma danna maɓallin UP / MTL (8) don ƙare rikodi na lokaci-lokaci. Hotunan ana haɗa su ta atomatik zuwa bidiyo.
  • Bayan farawa, danna maɓallin MODE (9) don canzawa zuwa yanayin bidiyo, danna maɓallin UP / MTL (8) don shigar da harbin bidiyo na lokaci-lokaci, sannan danna maɓallin Ok (11) don fara rikodi. Za a yi rikodin bidiyon don tsayin bidiyon da aka saita. Maimaita wannan har sai bidiyon ku na lokaci-lokaci ya cika. Lokacin da ka gama ɗaukar bidiyo, danna maɓallin UP / MTL (8) kuma don dakatar da bidiyon da ya ƙare. Ana haɗa bidiyon ta atomatik zuwa bidiyo ɗaya.

Saita Tsarin

  • Danna maɓallin POWER (3) sau ɗaya don farawa, kuma danna maɓallin MENU (4) don saita / canza saitunan kamara
  • Danna maɓallin UP/KASA (5/8) don gungurawa cikin menu. Sa'an nan danna maɓallin Ok (11) don shigar da zaɓuɓɓukan dubawa.
  • Danna maɓallin UP/KASA (5/8) don duba duk zaɓuɓɓuka. Danna maɓallin Ok (11) don tabbatar da zaɓuɓɓuka.
  • Latsa maɓallin MENU (4) sake komawa zuwa menu na ƙarshe ko fita menu na saitin.

Saita menu kuma aiki kamar ƙasa

  • Saita: The overview yana nuna mahimman bayanai waɗanda aka saita zuwa yanzu Saita yanayin, lokacin tazara, ƙarfin baturi na yanzu, sararin katin microSD akwai sarari.
  • Yanayin: Hoton Tsawon Lokaci] ( / Bidiyon Tsawon Lokaci] / [Hoton Lokaci] Bidiyon Lokaci]. Zaɓi kuma danna maɓallin Ok don tabbatarwa.
Saita yanayin aiki Yanayin Hoto mai ƙarewa (tsoho) Kamara tana ɗaukar hotuna kowane saiti kuma tana haɗa su cikin bidiyo.
 

Yanayin Bidiyo ya ƙare

Kyamara tana ɗaukar bidiyo kowane saiti don saita tsayin bidiyon kuma yana haɗuwa

su zuwa video.

Yanayin Hoto lokaci Kamara tana ɗaukar hotuna kowane saiti kuma tana adana hoton.
 

Yanayin Bidiyo lokaci

Kamara tana ɗaukar bidiyo kowane saiti don saita tsawon bidiyon kuma tana adana bidiyon.

LED: Saita Led [A kunne]/[Kashe] (tsoho). Wannan zai iya taimakawa wajen haskaka yanayin duhu. → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

  • [ON] A cikin dare, LED ɗin zai kunna ta atomatik, don samar da hasken da ya dace don ɗaukar hotuna/bidiyo. Wannan yana ba da damar ɗaukar hotuna a nesa na kusan 3-18m.
  • Koyaya, abubuwa masu haske kamar alamun zirga-zirga na iya haifar da wuce gona da iri idan suna cikin kewayon rikodi. A cikin yanayin dare, ana iya nuna hotuna a cikin fararen fata da baki.

Bayyana: Saita fallasa. [+0.3 EV]/[+0.2 EV]/ [+0.1 EV] /[+0.0 EV] (tsoho) / [-1.0 EV]/[-2.0 EV]/[-3.0 EV]. → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Harshe: saita nunin harshe akan allo: [Ingilishi] / [Jamus] / [Danish] / [Finnish] / [Swedish] / [Spanish] / [Faransa] / [Italiyanci] / [Yaren mutanen Holland] / [Portuguese]. → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Matsayin Hoto: Saita ƙudurin hoton: mafi girman ƙuduri → mafi girman kaifin! (Zai ɗauki babban ajiya ko dai.) [2MP: 1920×1080] (default) / [1M: 1280×720] → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Tsarin Bidiyo: [1920×1080] (default) / [1280×720]. → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok don tabbatarwa. Saita ƙudurin bidiyo: mafi girman ƙuduri → gajeriyar lokacin rikodi. → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Mitar: Saita mitar tushen hasken don dacewa da mitar wutar lantarki a yankin gida don hana tsangwama. Zaɓuɓɓuka: [50Hz] (tsoho) / [60Hz]. → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Tsawon bidiyo: Saita tsawon lokacin yin rikodin shirin bidiyo. Zabuka: 3 sec. – dakika 120. (tsoho shine 5 seconds.) → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Hoton St.amp: stamp kwanan wata & lokaci akan hotuna ko a'a. Zaɓuɓɓuka: [Lokaci & Kwanan wata] (tsoho) / [Kwanan wata] / [Kashe]. → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Lokacin Rikodin Maƙasudi 1 & 2: Saita lokacin sa ido na kamara, zaku iya saita takamaiman lokacin lokacin kamara don yin rikodi. Kuna iya saita lokacin farawa da ƙarshen lokacin rikodin kamara. Bayan an gama saitin, kamara za ta yi rikodin lokacin da aka saita kowace rana, kuma za ta kasance a jiran aiki a wasu lokuta.

Zabuka: [A Kunna] / [A kashe] Don saita lokaci yi amfani da maɓallin UP, KASA, da MODE (hagu) (5/8/9).

Sautin Bidiyo: [A kunne] / [A kashe] (default). → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok don tabbatarwa. Bude menu na sauti na Beep don kunna ko kashe sautin tabbatarwa na maɓallan.

Ɗaukar Ƙarshe: [A kunne] / [Kashe] (default). → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok don tabbatarwa. Idan kun kunna Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshe na'urar za ta ɗauki hotuna da/ko bidiyo, ya danganta da yanayin da kuka zaɓa, har sai an isa wurin ajiyar katin MicroSD. Lokacin da ma'ajiyar ta cika, rikodin zai ci gaba. Wannan yana nufin cewa mafi tsufa file (hoto/bidiyo) za a goge, duk lokacin da aka nadi sabon hoto/bidiyo.

Tsarin kwanan wata: Tsarin kwanan wata: zaɓi tsakanin [dd/mm/yyyy] / [yyyy/mm/dd] (default) / [mm/dd/yyyy]. Danna maɓallin UP/KASA (5/8) don daidaita ƙimar. → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Lokaci & Kwanan Wata: Don saita lokaci & kwanan wata yi amfani da maɓallan sama, ƙasa, da yanayin (hagu) don canza dabi'u da matsayi. → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Rikodin sauti: Kamara zai yi rikodin sauti lokacin yin rikodin bidiyo. Zabuka: [A kunne] (default) / [A kashe]. → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Sake saita Saituna: [Ee] / [A'a] (default). → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa. Mayar da kamara zuwa saitunan masana'anta.

Siga: Nemo bayanin Firmware na kamara.

Tsarin Katin Ƙwaƙwalwa: [Ee] / [A'a] (default). → Zaɓi kuma danna maɓallin Ok (11) don tabbatarwa.

Hankali: Tsarin katin ƙwaƙwalwa zai share duk bayanan har abada. Kafin amfani da sabon katin ƙwaƙwalwar ajiya ko katin da aka yi amfani da shi a wata na'ura a baya, da fatan za a tsara katin ƙwaƙwalwar ajiya.

Bayani:

  • Dole ne a tsara katunan har zuwa 32GB a cikin FAT32.
  • Dole ne a tsara katunan 64GB ko fiye a ciki

Yin hawa

Tsanaki: Idan ka haƙa rami a bango, da fatan za a tabbatar cewa igiyoyin wutar lantarki, igiyoyin lantarki, da/ko bututun ba su lalace ba. Lokacin amfani da kayan hawan da aka kawo, ba ma ɗaukar alhaki don shigarwar ƙwararru. Kuna da alhakin gaba ɗaya don tabbatar da cewa kayan hawan ya dace da masonry na musamman kuma an yi shigarwa yadda ya kamata. Lokacin aiki a wurare masu tsayi, akwai haɗarin faɗuwa! Don haka, yi amfani da kariyar da ta dace.

Amfani da bangon bango

Kuna iya hawa kamarar da bata lokaci ba har abada akan bango ta amfani da bangon bango da aka kawo. Kafin hawa kyamarar ya kamata ka tabbatar da cewa duk screws da ke akwai sun matse.

Abubuwan da aka gyara Kayan aikin da ake buƙata Technaxx-TX-164-FHD-Lokacin-Lapse-Kyamara-fig-7
1. Tripod dunƙule Drill
2. Matsakaicin madaidaicin sashi 6 mm masonry/concrete rawar soja
3. Sanda goyon bayan sashi bit
4. Tona ramuka Phillips shugaban sukudire
5. Tushen bango
6. Kwalliya

Shigar Matakai

  • Alama ramukan rawar jiki ta hanyar riƙe ƙafar shingen bango a wurin hawan da ake so da yiwa ramin alama
  • Yi amfani da rawar soja tare da ɗigon rawar soja na mm 6 don huda ramukan da ake buƙata saka filogi kuma saka filogin bangon tare da ɗigon ruwa.
  • Mayar da sashin bangon zuwa bango ta amfani da abin da aka kawo
  • Sanya kyamarar a kan dunƙulen tripod kuma murƙushe kyamara ta ɗan ɗan kunna (kusan sau uku).
  • Juya kyamarar a inda ake so kuma ku kulle ta tare da kulle
  • Don matsar da kyamarar zuwa matsayinta na ƙarshe, cire ƙugiya biyu kaɗan kaɗan, sanya kyamarar, kuma gyara wurin ta ƙara matsawa biyun.

Amfani da Dutsen Belt

Yi amfani da bel mai hawa don hawa kyamarar da bata lokaci zuwa kowane abu (misali itace) zaku iya samun bel ɗin a kusa da shi. Cire bel ɗin ta cikin ramukan da ke bayanta kuma sanya bel ɗin kusa da abin da ake so. Yanzu ɗaure bel.

Amfani da igiya (Elastic cord)

Yi amfani da igiya don ɗaga kyamarar da bata lokaci zuwa kowane abu. Cire igiya ta cikin ramukan da ke baya kuma sanya igiya a kusa da abin da ake so. Yanzu yi madauki ko kulli don ƙara igiya.

Zazzagewa Files zuwa kwamfuta (hanyoyi biyu)

  • Saka katin MicroSD a cikin kati
  • Haɗa kamara zuwa kwamfuta ta amfani da MicroUSB da aka kawo

Amfani da Card Reader

→ Fitar da katin žwažwalwar ajiya daga kamara kuma saka shi a cikin adaftan kati. Sannan haɗa na'urar karanta katin zuwa kwamfuta.

→→ Bude [Kwamfuta ta] ko [Windows Explorer] kuma danna alamar diski mai cirewa sau biyu wanda ke wakiltar katin ƙwaƙwalwar ajiya.

→→→ Kwafi hoto ko bidiyo files daga katin ƙwaƙwalwar ajiya zuwa kwamfutarka.

Haɗa kamara zuwa PC ta MicroUSB Cable

→ Haɗa kamara zuwa kwamfuta ta kebul na MicroUSB. Kunna kamara, allon zai nuna "MSDC".

→→ Bude [Kwamfuta ta] ko [Windows Explorer]. diski mai cirewa yana bayyana a cikin jerin abubuwan tuƙi. Danna "Mai cirewa Disk" sau biyu zuwa ga view abinda ke ciki. Duk files ana adana su a cikin babban fayil mai suna "DCIM".

→→→ Kwafi hotuna ko files zuwa kwamfutarka.

NOTE akan Tsaftacewa

Kafin tsaftace na'urar, cire haɗin ta daga wutar lantarki (cire batura)! Yi amfani da busasshiyar kyalle kawai don tsaftace wajen na'urar. Don guje wa lalata kayan lantarki, kar a yi amfani da kowane ruwan tsaftacewa. Tsaftace guntun ido da/ko ruwan tabarau kawai tare da taushi, yadi mara lint, (zanen egmicrofibre). Don guje wa ɓata ruwan tabarau, yi amfani da matsi mai laushi kawai tare da zane mai tsaftacewa. Kare na'urar daga ƙura da danshi. Ajiye shi a cikin jaka ko akwati. Cire batura daga na'urar idan ba a yi amfani da shi na dogon lokaci ba

Bayanan fasaha

Hoton firikwensin 1/2.7 ″ CMOS 2MP (ƙananan haske)
Nunawa a-Si TFT-LCD, 2.4"(720×320)
ƙudurin bidiyo 1920×1080/25fps, 1280×720/30fps,
Ƙaddamar hoto 2MP (1920×1080), 1MP (1280×720)
File tsari JPEG/AVI
Lens f=4mm, F/NO1.4, FOV=110°, Auto IR tace
LED 1 x 2W farin LED (babban iko) ~ 18m kewayon; 120° (Ƙarin haske kawai a cikin duhu)
Bayyana +3.0 EV ~ -3.0 EV a cikin kari na 1.0EV
Tsawon bidiyo 3 dakika – 120 seconds. shirye-shirye
Nisa yin rikodi Lokacin rana: 1m har zuwa ƙarshe, Lokacin dare: 1.5-18m
Lokaci-lokaci Custom: 3 seconds har zuwa 24 hours; Litinin-Sun
Bambance-bambancen hotuna ta atomatik Hotunan launi a cikin hotunan dare/baƙi & fari
Makirifo & lasifika Gina-ciki
Haɗin kai MicroUSB 2.0; ganga connector 3.5×1.35mm
Adana Na waje: Katin MicroSD/HC/XC *** (har zuwa 512GB, Class10) [** ba a haɗa shi cikin bayarwa ba]
Tushen wutan lantarki 12x AA baturi * (* hada); na waje DC6V wutar lantarki ** aƙalla 1A [** ba a haɗa shi cikin bayarwa]
Lokacin jiran aiki ~ watanni 6, dangane da saituna da ingancin baturi da aka yi amfani da su; Hotuna tazarar mintuna 5, hotuna 288/rana
Harshen na'ura EN, DE, SP, FR, IT, NL, FI, SE, DK, PO
Yanayin aiki -20 ° C zuwa +50 ° C
Nauyi & Girma 378g (ba tare da baturi) / (L) 12.5 x (W) 8 x (H) 15cm
 

Kunshin abun ciki

Cikakken HD Lokacin Kyamara TX-164, Kebul na MicroUSB, bel mai hawa, Igiya, Bangon bango, 3x sukurori & 3x dowels, 12x AA baturi, Jagoran mai amfani

Gargadi

  • Kada ayi yunƙurin kwakkwance na'urar, yana iya haifar da gajeren hanya ko ma lalacewa.
  • Kyamarar za ta kasance gajeriyar kewayawa ta yanayin yanayin yanayi da kariyar sanarwa don kamara lokacin amfani da ita a waje.
  • Kar a sauke ko girgiza na'urar, yana iya karya allunan kewayawa na ciki ko
  • Bai kamata batura su fallasa ga zafin da ya wuce kima ko kai tsaye ba
  • Ajiye na'urar daga kadan
  • Na'urar za ta yi zafi bayan an yi amfani da ita na dogon lokaci. Wannan shine
  • Da fatan za a yi amfani da na'urar da aka bayar.
Technaxx-TX-164-FHD-Lokacin-Lapse-Kyamara-fig-8 Samfuran da aka yiwa alama da wannan alamar sun cika duk ƙa'idodin ƙa'idar al'umma na Yankin Tattalin Arzikin Turai.

Technaxx Deutschland GmbH & Co KG sun ba da "sanarwa na daidaituwa" daidai da umarnin da suka dace da matakan da suka dace. an halicce shi. Wannan na iya zama viewed a kowane lokaci akan buƙata.

Technaxx-TX-164-FHD-Lokacin-Lapse-Kyamara-fig-9

 

 

 

Technaxx-TX-164-FHD-Lokacin-Lapse-Kyamara-fig-10

 

 

 

Bayanin Tsaro da Zubar da Batiri: Riƙe yara daga batura. Lokacin da yaro ya haɗiye baturi je wurin likita ko kuma a kawo yaron asibiti da sauri! Nemo madaidaicin polarity (+) da (-) na batura! Koyaushe canza duk batura. Kada a taɓa amfani da tsofaffi da sababbin batura ko batura iri daban-daban tare. Kada ku taɓa guntuwa, buɗewa, gyarawa, ko ɗaukar batura! Hadarin rauni! Kada ku taɓa jefa batura cikin wuta! Hadarin fashewa!

 

Shawarwari don Kare Muhalli: Kunshin kayan danye ne kuma ana iya sake yin fa'ida. Kada a jefar da tsoffin na'urori ko batura cikin sharar gida. Tsaftacewa: Kare na'urar daga gurɓatawa da ƙazanta (amfani da ɗigon ruwa mai tsabta). Guji yin amfani da m, kayan hatsi ko kayan kaushi/masu tsafta. Goge na'urar da aka goge daidai. Muhimmiyar Sanarwa: Idan ruwan batir ya zubo daga batir, shafa batirin da busassun kyalle. Mai Rarrabawa: Technaxx Deutschland GmbH & Co.KG, Kruppstr. 105, 60388 Frankfurt aM,

Jamus

Bayanin FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  • Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  • dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.

Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a cikin yanayin fallasa šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.

Garanti na Amurka

Na gode da sha'awar da kake da shi a cikin samfuran da aiyukan Technaxx Deutschland GmbH & Co.KG. Wannan garanti mai iyaka yana aiki ne akan kayan zahiri, kuma ga kayan jiki kawai, wanda aka saya daga Technaxx Deutschland GmbH & Co.KG.

Wannan Garanti mai iyaka yana ɗaukar kowane lahani a cikin kayan aiki ko aiki ƙarƙashin amfani na yau da kullun yayin Lokacin Garanti. A lokacin Garanti, Technaxx Deutschland GmbH & Co.KG za su gyara ko musanya, samfura ko sassan samfurin da ke tabbatar da lahani saboda abu mara kyau ko aikin aiki, ƙarƙashin amfani na yau da kullun da kiyayewa.

Lokacin Garanti na Kayan Jiki da aka saya daga Technaxx Deutschland GmbH & Co.KG shine shekara 1 daga ranar siyan. Sauyawa Kyakkyawan Jiki ko sashi yana ɗaukar ragowar garanti na ainihin Kyakkyawan Jiki ko shekara 1 daga ranar sauyawa ko gyara, duk wacce ta fi tsayi.

Wannan Iyakantaccen garanti baya rufe duk wata matsala da ta haifar:

  • yanayi, rashin aiki, ko lalacewa wanda baya haifar da lahani a cikin kayan aiki ko aiki.

Don samun sabis na garanti, dole ne ku fara tuntuɓar mu don tantance matsalar da mafita mafi dacewa gare ku. Technaxx Deutschland GmbH & Co.KG, Kruppstrasse 105, 60388 Frankfurt am Main, Jamus

FAQs

Menene Technaxx TX-164 FHD Kyamara ta Lapse?

Technaxx TX-164 Cikakken HD kamara ce mai ɗaukar lokaci da aka ƙera don ɗaukar ƙarin jerin abubuwan da suka faru, kamar faɗuwar rana, ayyukan gini, ko canje-canjen yanayi.

Menene ƙudurin kyamara?

TX-164 yana da ƙudurin Cikakken HD, wanda shine 1920 x 1080 pixels, don ƙarancin ƙarancin lokaci mai inganci.tage.

Menene matsakaicin tsawon lokacin rikodi na bidiyon da bai wuce lokaci ba?

Kamara tana ba da damar yin rikodi mai tsawo, kuma tsawon lokaci ya dogara da ƙarfin katin ƙwaƙwalwar ajiya da saita tazara tsakanin hotuna.

Menene tazara tazara don ɗaukar hotuna da suka wuce?

Kyamara tana ba da kewayon tazara mai faɗi, yawanci daga sakan 1 zuwa sa'o'i 24, yana ba ku damar tsara mitar ɗaukar lokaci.

Shin yana da ginanniyar ajiya, ko ina buƙatar katin ƙwaƙwalwar ajiya?

Kuna buƙatar saka katin ƙwaƙwalwar ajiyar microSD (ba a haɗa shi ba) a cikin kamara don adana foo da ya ƙaretage.

Shin kyamarar ta dace da amfani da waje?

Ee, Technaxx TX-164 an tsara shi don amfani da waje kuma yana da juriya na yanayi, yana sa ya dace da yanayin muhalli daban-daban.

Menene tushen wutar lantarki don kyamara?

Batir AA ne ke sarrafa kyamarar yawanci, yana mai da ita šaukuwa da sauƙin saitawa a wurare masu nisa.

Zan iya saita takamaiman lokacin farawa da tsayawa don yin rikodi?

Ee, zaku iya tsara kamara don farawa da dakatar da yin rikodi a takamaiman lokuta, ba da izinin madaidaicin jerin-lokaci.

Akwai aikace-aikacen wayar hannu don sarrafa nesa da saka idanu?

Wasu samfura na iya bayar da ƙa'idar wayowin komai da ruwan da ke ba da izinin sarrafa nesa da saka idanu na kamara. Bincika bayanan samfurin don dacewa.

Wadanne kayan haɗi ne aka haɗa tare da kyamara?

Yawanci, kyamarar tana zuwa tare da na'urorin haɗi masu hawa kamar madauri ko maƙala don haɗawa cikin sauƙi zuwa saman daban-daban.

Shin yana da ginanniyar allon LCD don rigaviewina fotage?

Yawancin kyamarorin da ba su wuce lokaci ba kamar TX-164 ba su da ginanniyar allon LCD don raye-raye.view; ka saita saituna ka sakeview footage kan kwamfuta.

Wace software ce aka ba da shawarar don gyara bidiyon da bata lokaci daga wannan kyamarar?

Kuna iya amfani da software na gyaran bidiyo kamar Adobe Premiere Pro, Final Cut Pro, ko software na ɓata lokaci don gyarawa da tattara lokacin ku.tage.

Shin akwai garanti don Technaxx TX-164 FHD Kamara Mai Rage Lokacin?

Ee, kamara yawanci tana zuwa tare da garantin masana'anta don rufe yuwuwar lahani da al'amuran Kariyar Shekaru 3.

Bidiyo - Gabatar da Technaxx TX-164 FHD

Zazzage wannan mahaɗin PDF: Technaxx TX-164 FHD Jagorar Mai Amfani da Kamara ta Lokaci

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *