VIUTABLET-LOGO

VUTABLET-100 Rijistar Zabe da Na'urar Tabbatarwa

VUTABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatacce-Na'urar-samfurin

Karanta ni tukuna

  • Wannan na'urar tana ba da sadarwar wayar hannu da sabis na kafofin watsa labarai ta amfani da sabbin ka'idoji da ƙwarewar fasaha. Wannan littafin jagorar mai amfani da bayanan da ke akwai sun ƙunshi cikakkun bayanai game da ayyuka da fasalulluka na na'urar.
  • Da fatan za a karanta wannan jagorar kafin amfani da na'urar don tabbatar da aminci da ingantaccen amfani.
  • Bayanin ya dogara ne akan saitunan tsoffin na'urori.
  • Wasu abun ciki na iya bambanta da na'urarka dangane da yanki, mai bada sabis, ko software na na'urar.
  • Smartmaticis ba shi da alhakin abubuwan da suka shafi aiki ta hanyar aikace-aikacen da aka kawo daga masu samarwa ban da Smartmatic.
  • Smartmatic ba shi da alhakin matsalolin aiki ko rashin jituwa da aka haifar ta hanyar saitunan rajista da aka gyara ko ingantaccen software na tsarin aiki. Ƙoƙarin keɓance tsarin aiki na iya haifar da na'urar ko ƙa'idodin yin aiki ba daidai ba.
  • Software, tushen sauti, fuskar bangon waya, hotuna, da sauran kafofin watsa labarai da aka bayar tare da wannan na'urar suna da lasisi don iyakanceccen amfani. Ciro da amfani da waɗannan kayan don kasuwanci ko wasu dalilai cin zarafi ne na dokokin haƙƙin mallaka. Masu amfani suna da alhakin yin amfani da kafofin watsa labarai ba bisa ka'ida ba.
  • Kuna iya haifar da ƙarin caji don sabis na bayanai, kamar saƙo, lodawa da zazzagewa, daidaitawa ta atomatik, ko amfani da sabis na wuri. Don guje wa ƙarin caji, zaɓi tsarin jadawalin kuɗin fito da ya dace. Don cikakkun bayanai, tuntuɓi mai baka sabis.
  • Gyara tsarin aiki na na'urar ko shigar da software daga tushen da ba na hukuma ba na iya haifar da lalacewar na'urar da lalata ko asara. Waɗannan ayyukan sun keta yarjejeniyar lasisin Smartmatic ɗin ku kuma za su ɓata garantin ku.

Farawa

Tsarin na'ura
Hoton da ke gaba yana zayyana mahimman abubuwan na'urar ku ta wajeVUITABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatar-Na'urar-FIG-1 (1)

Buttons

Maɓalli Aiki
 

Makullin Wuta

Latsa ka riƙe don kunna ko kashe na'urar.

Latsa don kulle ko buše na'urar. Na'urar tana shiga yanayin kulle lokacin da allon taɓawa ya kashe.

 

Ƙarsheview

• Matsa Samaview don ganin ƙa'idodin ku na baya-bayan nan, kuma ku matsa app don sake buɗe shi.

• Don cire ƙa'idar daga lissafin, matsa ta hagu, dama.

• Don gungura lissafin, matsa sama ko ƙasa.

Gida • Matsa don komawa kan Fuskar allo.
Baya • Matsa don komawa kan allon da ya gabata.

Kunshin abun ciki

Duba akwatin samfurin don abubuwa masu zuwa:

  • Babban Na'ura
  • Adaftar Wuta
  • PIN na fitarwa
  • Manual mai amfani
    • Abubuwan da aka kawo tare da na'urar da kowane na'urorin haɗi na iya bambanta dangane da yanki ko mai bada sabis.
    • Abubuwan da aka kawo an tsara su don wannan na'urar kawai kuma maiyuwa ba su dace da wasu na'urori ba.
    • Bayyanuwa da ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
    • Kuna iya siyan ƙarin kayan haɗi daga dillalin ku na gida. Tabbatar sun dace da na'urar kafin siya.
    • Samuwar duk na'urorin haɗi abu ne mai canzawa dangane da kamfanonin kera gaba ɗaya. Don ƙarin bayani game da akwai na'urorin haɗi, da fatan za a tuntuɓe mu.

Ƙarfi akan na'urarka

  • Don kunna na'urarka, riƙe ƙasa da maɓallin wuta har sai na'urar ta kunna. Zai ɗauki ƴan daƙiƙa kaɗan kafin allon ya haskaka.
  • Buɗe na'urarka tare da swipe, PIN, kalmar sirri ko tsari kafin allon Gida ya iya nunawa idan kun saita kulle allo a Saituna.

Kashe na'urarka
Don kashe na'urarka, riƙe ƙasa da maɓallin wuta har sai zaɓuɓɓukan na'urar sun bayyana, sannan zaɓi A kashe wuta.

Shigarwa

Katin SIM, Katin SAM & Shigar Katin TF

  1. Bude madaidaicin roba kuma yi amfani da PIN na fitarwa don fitar da mariƙin SIM na Nano SIM. Sannan sanya Nano SIM Card cikin mariƙin daidai. Guntuwar katin SIM ɗin Nano ya kamata ya fuskanci ƙasa.VUITABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatar-Na'urar-FIG-1 (2)
    • Yi hankali kada ku lalata farcen yatsa lokacin da kuke amfani da PIN ɗin fitarwa.
    • Kar a lanƙwasa ko karkatar da madaidaicin roba fiye da kima. Yin hakan na iya lalata matsewar roba.
  2. Bude madaidaicin roba kuma tura katin SAM cikin mariƙin daidai. Guntuwar katin SAM yakamata ta fuskanci ƙasa.VUITABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatar-Na'urar-FIG-1 (3)
    • Lura: A kan na'urori masu iya SIM biyu, duka SIM1 da SIM2 ramummuka suna goyan bayan cibiyoyin sadarwar 4G. Koyaya, idan SIM1 da SIM2 duka katunan SIM na LTE ne, SIM na farko yana goyan bayan cibiyoyin sadarwar 4G/3G/2G, yayin da SIM na biyu zai iya tallafawa 3G/2G kawai. Don ƙarin bayani akan katunan SIM ɗin ku, tuntuɓi mai bada sabis na ku.

Karatun Katin NFC

  1. Saka katin NFC akan yankin da aka keɓe kuma ka riƙe.VUITABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatar-Na'urar-FIG-1 (4)

Karatun Katin Smart

  1. Saka katin wayo zuwa ramin, guntu na katin wayo ya kamata ya fuskanci sama.VUITABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatar-Na'urar-FIG-1 (5)

Haɗa & canja wuri

Wi-Fi cibiyoyin sadarwa

  • Wi-Fi yana ba da damar Intanet mara waya ta nisa har zuwa ƙafa 300. Don amfani da Wi-Fi na na'urar ku, kuna buƙatar samun dama ga wurin shiga mara waya ko "hotspot."
  • Samuwar da kewayon siginar Wi-Fi ya dogara da abubuwa da yawa, gami da abubuwan more rayuwa da sauran abubuwan da siginar ta ratsa ta cikin su.

Kunna / kashe Wi-Fi wuta

  • Nemo shi: Saituna> Network & intanit> WLAN, sannan ku taɓa maɓallin Wi-Fi don kunna shi.
  • Lura: Don tsawaita rayuwar baturi, kashe Wi-Fi lokacin da ba ka amfani da shi.

Haɗa zuwa cibiyoyin sadarwa

  • Don nemo hanyoyin sadarwa a cikin kewayon ku:
  1. Saituna> Network & internet> WLAN.
    • Lura: Don nuna adireshin MAC na na'urarka da saitunan Wi-Fi, matsa Wi-Fi zaɓin.
  2. Tabbatar cewa mai kunnawa a saman yana kunne, sannan danna cibiyar sadarwar da aka samo don haɗa shi (idan ya cancanta, shigar da Network SSID, Tsaro, da kalmar wucewa ta Wireless, sannan ka matsa Connect).
    • Lokacin da na'urarka ta haɗu, alamar Wi-Fi tana bayyana a ma'aunin matsayi.
    • Lura: Lokaci na gaba da na'urarka ta haɗu zuwa cibiyar sadarwar mara waya da aka samu a baya, ba za a sake sa ka shigar da kalmar wucewa ba, sai dai idan ka sake saita na'urar zuwa saitunan masana'anta ko ka umurci na'urar ta manta da hanyar sadarwar.
    • Ana iya gano hanyoyin sadarwar Wi-Fi da kansu, wanda ke nufin ba a buƙatar ƙarin matakai don na'urarka don haɗi zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi. Yana iya zama dole don samar da sunan mai amfani da kalmar sirri don wasu rufaffiyar cibiyoyin sadarwa mara waya.

Bluetooth

Kunna/kashe wutar Bluetooth

  • Nemo shi: Saituna> Na'urori masu haɗin kai> Zaɓuɓɓukan haɗi> Bluetooth, sannan taɓa maɓalli don kunna shi.
  • Lura: Doke ƙasa da sandar matsayi da yatsu biyu don kunna ko kashe Bluetooth da sauri.
  • Don tsawaita rayuwar baturi ko dakatar da haɗin kai, kashe Bluetooth lokacin da ba kwa amfani da shi.

Haɗa na'urori

A karon farko da ka haɗa na'urar Bluetooth, bi waɗannan matakan:

  1. Tabbatar cewa na'urar da kuke haɗawa da ita tana cikin yanayin da ake iya ganowa.
  2. Taɓa Saituna > Na'urori masu haɗe > Zaɓuɓɓukan haɗi > Bluetooth.
  3. Tabbatar cewa mai kunnawa a saman yana kunne, sannan danna Haɗa sabuwar na'ura.
  4. Matsa na'urar da aka samo don haɗa ta (idan ya cancanta, matsa Haɗa ko shigar da maɓallin wucewa kamar 0000).

Hanyoyin sadarwar salula
Kada ka buƙaci canza kowane saitunan cibiyar sadarwa. Tuntuɓi mai bada sabis don taimako. Don ganin zaɓuɓɓukan saitunan cibiyar sadarwa, matsa Saituna > Cibiyar sadarwa & intanit > Cibiyar sadarwa ta hannu.
Yanayin jirgin sama
Yi amfani da yanayin jirgin sama don kashe duk haɗin yanar gizon ku - masu amfani lokacin tashi. Doke ƙasa da sandar matsayi da yatsu biyu, sannan danna Yanayin Jirgin sama. Ko matsa Saituna > Network & internet > Babba > Yanayin jirgin sama.
Lura: Lokacin da ka zaɓi yanayin jirgin sama, duk sabis ɗin mara waya yana kashe. Sannan zaku iya kunna Wi-Fi da/ko wutar Bluetooth, idan kamfanin jirgin ku ya ba ku izini. Sauran sabis na murya mara waya da bayanai (kamar kira da saƙon rubutu) sun kasance a kashe a yanayin jirgin sama. Har yanzu ana iya yin kiran gaggawa zuwa lambar gaggawa ta yankinku.

Gwajin Aiki

Gwajin GPS

  • Je zuwa taga ko wuri mai buɗewa.
  • Taɓa Saituna > Wuri.
  • Taɓa maɓallin kunnawa kusa da Wuri don kunna zaɓin Kunnawa.
  • Buɗe Gwajin GPS APP.
  • Saita sigogin GPS don samun damar bayanan GPS.VUITABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatar-Na'urar-FIG-1 (6)

Gwajin NFC

  • Taɓa Saituna> Na'urorin haɗi> Zaɓuɓɓukan haɗi> NFC.
  • Taɓa maɓallin NFC don kunna shi.
  • Sanya NFC tag akan na'urar.
  • Danna "NFC TEST" a cikin DemoSDK don fara gwaji.VUITABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatar-Na'urar-FIG-1 (7)

Gwajin Katin IC

  • Saka katin wayo zuwa ramin, guntu ya kamata ya juye.
  • Danna "ICARD TEST" a cikin DemoSDK don fara gwaji.VUITABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatar-Na'urar-FIG-1 (8)

Gwajin PSAM

  • Tura katin PSAM cikin soket daidai. Guntuwar katin PSAM yakamata ta fuskanci ƙasa.
  • Danna "PSAM TEST" a cikin DemoSDK don fara gwaji.VUITABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatar-Na'urar-FIG-1 (9)

Gwajin Sawun yatsa

  • Gudanar da BioMini Sampda APP.
  • Danna "SINGLE CAPTURE" don fara gwaji.
  • Sanya yatsan ka akan yankin yatsa na na'urar kuma ka riƙe. Tabbatar cewa yatsanka yana kan hanya madaidaiciya.VUITABLET-100-Rijistan-Voer-da-Tabbatar-Na'urar-FIG-1 (10)

Bayanin Haƙƙin mallaka

  • Haƙƙin mallaka © 2023
  • Ana kiyaye wannan littafin a ƙarƙashin dokokin haƙƙin mallaka na duniya.
  • Ba wani ɓangare na wannan jagorar da za a iya sake bugawa, rarrabawa, fassara, ko watsawa ta kowace hanya ko ta kowace hanya, lantarki ko injiniyoyi, gami da yin kwafi, rikodi, ko adanawa a cikin kowane tsarin ajiyar bayanai da dawo da bayanai, ba tare da rubutaccen izini na farko ba.
    • Smartmatic International Corporation girma
    • Smartmatic International Corporation girma
    • Smartmatic International Corporation girma
  • Pine Lodge, #26 Pine Road St. Michael, WI BB, 11112 Barbados

FCC

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aikin. Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Don aikin sawa na jiki, an gwada wannan na'urar kuma ta cika ka'idojin fiddawa na FCC RF lokacin amfani da na'ura da aka keɓance don wannan samfur ko lokacin amfani da na'urar da ba ta ƙunshi ƙarfe ba.

Takardu / Albarkatu

VUITABLET VUITABLET-100 Rijistar Zabe da Na'urar Tabbatarwa [pdf] Manual mai amfani
VUTABLET-100 Rijistar Masu Zabe da Na'urar Tabbatarwa, VUTABLET-100, Rijistar Zabe da Na'urar Tabbatarwa, Na'urar Tabbatarwa, Na'ura

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *