Littafin Mai shi
S3MT-Series 3-Mataki
Masu Canza Input:
480V-208V da 600V-208V
Samfura:
S3MT-60K480V, S3MT-100K480V, S3MT-60K600V, S3MT-100K600V
GARANTIN GASKIYA
Yi rijista samfurin ku a yau kuma za a shigar da shi ta atomatik don cin nasara mai karewa na ISOBAR® a cikin zanenmu na wata-wata!
tripplite.com/warranty
http://www.tripplite.com/warranty
Gabatarwa
Tripp Lite's S3MT-60K480V da S3MT-100K480V shigar da keɓantattun gidajen wuta suna ba da 480V (Delta) zuwa 208V (Wye) saukarwa da keɓewa ga UPS da aka haɗa da kayan sa. The S3MT-60K600V da S3MT-100K600V Input keɓantattun gidajen wuta suna ba da 600V (Delta) zuwa 208V (Wye) matakin ƙasa da keɓewa ga PS da aka haɗa da kayan sa.
Transformer yana da keɓancewar shigar da bayanai don rage ƙwanƙolin layin mai amfani da tsinke, yayin da yake kare UPS. Transformer ya haɗa da na'ura mai haɗawa a gefen fitarwa don kariya. Magoya bayan masu ɗaukar ƙwallon suna kula da aikin shiru (magoya bayan huɗu don ƙirar 60K, manyan magoya baya uku don ƙirar 100K). Relay mai saurin jin zafi da sauyawa suna haɗuwa tare da hasken faɗakarwa don samar da faɗakarwar zafin jiki da kariya mai zafi. Ƙaramin sawun tsarin UPS da ƙwararriyar sauti mai shirufile ba da damar shigarwa tare da ƙaramin sarari da tasirin amo. Duk nau'ikan taswira sun ƙunshi gidaje marasa ƙarfi na bakin karfe tare da bangarorin gaba masu kama da layin S3M-Series 208V 3-Phase UPS.
Samfurin UPS | Lambar Jerin | Iyawa | Bayani |
Saukewa: S3MT-60K480V | AG-050D | 60kW | 480V zuwa 208V Input Keɓewa |
Saukewa: S3MT-100K480V | DA-0510 | 100kW | 480V zuwa 208V Input Keɓewa |
Saukewa: S3MT-60K600V | AG-050F | 60kW | 600V zuwa 208V Input Keɓewa |
Saukewa: S3MT-100K600V | AG-050E | 100kW | 600V zuwa 208V Input Keɓewa |
Aikace-aikace na yau da kullun
4-Wire (3Ph + N + PE) kayan aikin IT a cikin gwamnati, masana'antu, asibitoci, saitunan masana'antu, da saitunan kamfanoni waɗanda ke da 480V ko 600V na lantarki da 208V/120V ko 220V/127V IT Loads.
Mabuɗin Siffofin
- Kariyar keɓewa ga shigarwar UPS, tare da shigarwar ƙasa daga 480V (Delta) zuwa 208V/120V (Wye) ko 600V (Delta) zuwa 208V/120V (Wye)
- Mai watsawa da kariya da kariyar zafi
- 96.5% zuwa 97.5% inganci
- Babban fa'ida voltage da kewayon aiki na mitar: Voltage: -20% zuwa +25% @ 100% kaya da 40-70 Hz
- Insulation: 180 ° C abu
- An gwada dogaro da aminci bisa ga ISTA-3B don girgizawa, girgiza, sauke (gwajin gwaji)
- UL da CSA TUV takaddun shaida
- Rugged bakin karfe gidaje sufuri shirye don shigarwa
- Garanti na shekaru 2
Na Musamman Kanfigareshan
Ana iya siyan waɗannan Masu Canza Input 480V daban ko a matsayin wani ɓangare na samfurin kit tare da Tripp Lite S3M Series 3-Phase UPS:
Shigarwa
Misalan gidan wuta |
Matsakaicin Maɗaukakiyar Load | Mai jituwa da 208V 3 PH UPS | Models na Kit: UPS + Transformer | ||
Samfuran Kit | Samfuran Kit ɗin sun haɗa | ||||
480V |
Saukewa: S3MT-60K480V |
60kW |
UPS 50-60kW |
Saukewa: S3M50K-60K4T | S3M50K UPS + S3MT-60K480V |
Saukewa: S3M60K-60K4T | S3M60K UPS + S3MT-60K480V | ||||
Saukewa: S3MT-100K480V |
100kW |
UPS 80-100kW |
Saukewa: S3M80K-100K4T | S3M80K UPS + S3MT-100K480V | |
Saukewa: S3M100K-100K4T | S3M100K UPS + S3MT-100K480V | ||||
600V |
Saukewa: S3MT-60K600V |
60kW |
UPS 50-60kW |
Saukewa: S3M50K-60K6T | S3M50K UPS + S3MT-60K600V |
Saukewa: S3M60K-60K6T | S3M60K UPS + S3MT-60K600V | ||||
Saukewa: S3MT-100K600V |
100kW |
UPS 80-100kW |
Saukewa: S3M80K-100K6T | S3M80K UPS + S3MT-100K600V | |
Saukewa: S3M100K-100K6T | S3M100K UPS + S3MT-100K600V |
Muhimman Gargaɗi na Tsaro
Ajiye waɗannan umarni
Wannan jagorar ya ƙunshi mahimman umarni don samfuran S3MT-60K480V / S3MT-100K480V / S3MT-60K600V / S3MT-100K600V waɗanda yakamata a bi yayin shigarwa da kiyaye na'urar wuta da UPS.
HANKALI! Hadarin girgiza wutar lantarki! Abubuwan raye-raye masu haɗari a cikin wannan naúrar ana ƙarfafa su daga taransfoma ko da an kashe na'urar.
GARGADI! An yi nufin naúrar don shigarwa a cikin yanayin sarrafawa.
HANKALI! Mai canzawa zai iya gabatar da haɗarin girgizar lantarki da babban ɗan gajeren zango. Ya kamata a kiyaye taka tsantsan na gaba yayin aiki akan mai juyawa:
• Cire agogo, zobe, ko wasu abubuwa na ƙarfe.
• Yi amfani da kayan aikin da keɓaɓɓun hannaye.
Don rage haɗarin girgiza wutar lantarki, cire haɗin taswira da UPS daga babban kayan aiki kafin aiwatar da kulawa ko sabis.
Sabis ɗin mai jujjuyawar zamani 3 da UPS yakamata a yi ta ƙwararrun ma'aikatan Tripp Lite tare da sanin mai jujjuyawar mataki 3 da UPS da duk taka tsantsan da ake buƙata.
Transformer yana da nauyi sosai. Ya kamata a yi taka tsantsan wajen motsi da sanya kayan aiki. Umurnin da ke ƙunshe cikin wannan littafin yana da mahimmanci kuma yakamata a bi a koyaushe a duk lokacin shigarwa da bin diddigin mai jujjuyawar 3 da UPS.
HANKALI!
Gidan wuta yana da matakin zafi mai haɗari. Idan mai jujjuya gaban gaban panel ja alamar LED yana kunne, kantunan naúrar na iya samun matakin zafi mai haɗari.
Duk sabis akan wannan kayan aikin dole ne a aiwatar da su ta hanyar ma'aikatan sabis na Tripp Lite. Kafin gudanar da kowane gyara, gyara, ko jigilar kaya, da farko, tabbatar da cewa an kashe komai gaba ɗaya kuma an cire haɗin.
Alamomi na Musamman - Ana amfani da alamomin da ke tafe akan mai juyawa don yi muku gargaɗi game da taka tsantsan:
HADARI NA TSORON LANTARKI - Kula da gargaɗin cewa haɗarin girgizar lantarki yana nan.
HANKALI – NUNA MANZON ALLAH don bayani game da mahimman umarnin aiki da kulawa.
TAMBAYOYIN TASHIN HANKALI - Yana Nuna Ƙasa mai aminci na farko.
Shigarwa
3.1 Bayanan Injini
Bukatun Jiki
Bar sarari kusa da kabad don aiki da samun iska (Hoto 3-1):
- Bar akalla 23.6 inci (600 mm) sarari a gaba don samun iska
- Bar aƙalla inci 20 (500 mm) sarari a dama da hagu don aiki
- Bar aƙalla 20 inci (500 mm) sarari a baya don samun iska
3.2 Binciken Kunshin
- Kada a jingina majalisar taransifomar lokacin cire ta daga kunshin.
- Bincika bayyanar don ganin ko majalisar taransfoma ta lalace yayin sufuri. Kar a kunna wutar lantarki
majalisar ministocin idan an samu wani lalacewa. Tuntuɓi dila nan da nan. - Duba na'urorin haɗi akan lissafin shiryawa kuma tuntuɓi dila idan akwai ɓatattun sassan.
3.3 Buɗe UPS
- Riƙe farantin faifai a tsaye. Yanke kuma cire madaurin dauri (Hoto 3-2).
- Cire jakar filastik da kwalin waje (Hoto 3-3).
- Cire kayan tattara kumfa da pallet ɗin da aka lakafta (Hoto 3-4).
- Cire sukulan da ke tabbatar da majalisar zuwa pallet (Hoto na 3-5).
- Ɗaga majalisar tare da cokali mai yatsa kuma cire palette ɗin tattarawa (Hoto 3-6).
Abubuwan Kunshin 3.4
Abubuwan da ke ciki | TL P/N | Saukewa: S3MT-60K480V | Saukewa: S3MT-60K600V | Saukewa: S3MT-100K480V | Saukewa: S3MT-100K600V |
Shigar da Transformer | 1 | 1 | 1 | 1 | |
Littafin Mai shi | 933D05 | 1 | 1 | 1 | 1 |
Tufafin Ƙasa | 103922 A | 2 | 2 | 2 | 2 |
Tufafin Ƙasa | 103923 A | 2 | 2 | 2 | 2 |
Sukurori don Skirts | 3011C3 | 24 | 24 | 24 | 24 |
3.5 Majalisar Ministociview
- Ƙararrawa Ƙararrawa Ƙararrawa
- Masoya Masu sanyaya
- Breaker tare da Tafiya
- Tashoshin Cabling
- Knockouts na shigarwa na ƙasa (don Shigar da Kebul na Wuta da Fita)
3.6 Wutar Lantarki
Tsarin kebul zai dace da ƙarartages da raƙuman ruwa da aka bayar a wannan ɓangaren, kuma daidai da lambobin lantarki na gida.
GARGADI!
DA FARUWA, KA TABBATAR KA SANIN WURI DA AIYUKA NA WAJE. ANA HADA YAN IZALA ZUWA GA UPS INPUT/BYPASS NA PANEL RABON AMFANI. TABBATAR DA WADANNAN KAYAN KAYAN SUN KEBE LANTARKI KUMA KA BUQA WASU ALAMOMIN GARGADI GA HANA AIKI MAI GASKIYA.
Girman Cable
Samfurin UPS |
Girman Cable (Wayar THHW a 75 ° C) | ||||||||
Shigar AC | Fitar AC | tsaka tsaki | Kasa | Lug | |||||
Ma'auni | Torque | Ma'auni | Torque | Ma'auni | Torque | Ma'auni | Torque | ||
Saukewa: S3MT-60K480 | 50mm2 Max.
50mm2x2 |
25N•m |
50mm2 Max.
50mm2x2 |
25N•m |
70mm2x2 Max.
70mm2x2 |
25N•m |
50mm2 Max.
50mm2x2 |
25N•m |
M8 |
Saukewa: S3MT-60K600 | 35mm2 Max.
50mm2x2 |
25N•m |
50mm2 Max.
50mm2x2 |
25N•m |
70mm2x2 Max.
70mm2x2 |
25N•m |
50mm2 Max.
50mm2x2 |
25N•m |
M8 |
Saukewa: S3MT-100K480 | 70mm2x2 Max.
120mm2x2 |
50N•m |
70mm2x2 Max.
95mm2x2 |
50N•m |
120mm2x2 Max.
120mm2x2 |
50N•m |
95mm2 Max. 120mm2 |
50N•m |
M10 |
Saukewa: S3MT-100K600 | 50mm2 Max.
70mm2x2 |
50N•m |
70mm2x2 Max.
95mm2x2 |
50N•m |
120mm2x2 Max.
120mm2x2 |
50N•m |
95mm2 Max. 120mm2 |
50N•m |
M10 |
3.7 Tsarin Layin Haɗin Mai Canjawa-zuwa-UPS
Ana nuna haɗin kai a ƙasa don majalisar ministocin tare da ginanniyar shigarwar mai keɓancewa, masu fashewa da LED mai zafin-zafi.
3.8 Haɗin Haɗin Canza Maɗaukaki
GARGAƊI: Ba a haɗa tsaka-tsakin fitowar taswira zuwa ƙasan chassis. Da fatan za a samar da hanya don haɗa ƙasan chassis na transformer zuwa na'urar fitarwa ta tsaka tsaki.
Lura: Dole ne a haɗa ƙasan chassis na transformer da ƙasan ƙasa.
MUHIMMI: Kuna iya view da/ko zazzage wannan littafin daga tripplite.com website ku view haɗin kebul a cikin launuka.
3.8.1 Haɗin don S3MT-60K480V/S3MT-60K600V zuwa S3M50K ko S3M60K UPS
Shigar da Transfomer shine Delta 3-Wire (3Ph + Ground) Kuma fitarwar transfomer shine Wye 4-Wire (3Ph + N + Ground).
3.8.2 Haɗin don S3MT-100K480V/S3MT-100K600V zuwa S3M80K ko S3M100K UPS
Shigar da Transfomer shine Delta 3-Wire (3Ph + Ground) Kuma fitarwar transfomer shine Wye 4-Wire (3Ph + N + Ground).
Aiki
GARGAƊI: Ba a ba da shawarar haɗa UPS guda biyu a layi ɗaya lokacin amfani da tasfotoci ɗaya don kowane UPS ba.
4.1 Kariya fiye da Zazzabi
4.1.1 Fiye da Zazzabi Jan Gargadi LED Haske
Transformer ya haɗa da hasken LED na gargadi a saman ɓangaren ɓangaren gaban. Hasken yana kunnawa lokacin da mai canza wuta ya kai zafin jiki na 160 ° C ± 5 ° C, watau kewayon 155 ° C zuwa 165 ° C (311 ° F zuwa 329 ° F). Hasken yana KASHE lokacin da mai juyawa yayi sanyi zuwa zafin jiki na 125 ° C ± 5 ° C, watau kewayon 120 ° C zuwa 130 ° C (248 ° F zuwa 266 ° F).
4.1.2 Relay Kariya Sama da Zazzabi da Canjin Zazzabi
Transformer ya haɗa da na'urar kariya ta zafin jiki fiye da zafin jiki da kuma canjin zafi don kare taswirar daga zazzaɓi. A yanayin zafi na 160°C ± 5°C, watau kewayon 155°C zuwa 165°C (311°F zuwa 329°F), relay na kariya daga zafin jiki da zafin rana zai kunna kuma zai buɗe na’urar fitarwa. na transformer. Da zarar zafin wutan lantarki ya huce kuma hasken gargaɗin LED ya kashe, zaku iya sake kunnawa da hannu (kusa) na'urar fitarwa don sake fara aiki na yau da kullun.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | Saukewa: S3MT-60K480V | Saukewa: S3MT-60K600V | Saukewa: S3MT-100K480V | Saukewa: S3MT-100K600V |
Bayani |
3-Matsayi na 60k Mai Canjin Shigarwa na Warewa, Delta 480V/208V Wye | 3-Matsayi na 60k Mai Canjin Shigarwa na Warewa, Delta 600V/208V Wye | 3-Matsayi na 100k Mai Canjin Shigarwa na Warewa, Delta 480V/208V Wye | 3-Matsayi na 100k Mai Canjin Shigarwa na Warewa, Delta 600V/208V Wye |
Nau'in Mai Canzawa | Dry-Nau'in | |||
Shigarwa | ||||
Shigar da Voltage | 480V | 600V | 480V | 600V |
Shigar da Voltage Range Aiki da De-Rating | -45%, +25% a 40% Load
-20%, +25% a 100% Load |
|||
Shigarwa Amps | 101 A | 81 A | 168 A | 134 A |
Haɗin shigarwa | 3-Waya (L1, L2, L3, +PE) | |||
Kanfigareshan shigarwa | Delta | |||
Nau'in Haɗin Shigar | Bar Bar | |||
Yawaitar Input AC | 50/60 Hz | |||
Yanayin Maimaitawa da Haɓakawa | 40 ~ 70 Hz | |||
Voltage Zabi | A'a | |||
Voltage Drop: Ratio Fitar, Babu Load zuwa Cikakken lodi | ≤ 3% | |||
Inrush Yanzu | ≤900A (10ms) | ≤710A (10ms) | ≤3330A (10ms) | ≤1160A (10ms) |
Input Kadaici | Ee | |||
Fitowa | ||||
Babban darajar VA | 60 kVA | 60 kVA | 100 kVA | 100 kVA |
Fitarwa Mai Juyawa Voltage | 208/120V, (3-Phase, 4-Waya) | |||
Fitowa Amps | 225 A | 374 A | ||
Ƙididdigar Maɗaukaki Mai Bayar da Canji | 250 A | 250 A | 400 A | 400 A |
Cikakken Watts Cikakke | 60,000W | 60,000W | 100,000W | 100,000W |
Haɗin Fitarwa | 4-Way (L1, L2, L3, +PE, +N) | |||
Nau'in Haɗin Fitarwa | Bar Bar | |||
Kanfigareshan fitarwa | Wye | |||
Warewar Canjin Fitar da Input | Ee | |||
Aiki | ||||
LED Gargaɗi Sama da Zazzabi (Ja) | Yana kunnawa a 160°C ±5°C, watau kewayon 155°C zuwa 165°C (311°F zuwa 329°F) Yana Kashewa a 125°C ±5°C, watau kewayon 120°C zuwa 130°C (248°F zuwa 266°F) | |||
Na'urar Sake Sake Kariyar Zazzabi |
Fitar da wutar lantarki tana kashewa a yanayin zafi na 160°C ±5°C, watau kewayon 155°C zuwa 165°C (311°F zuwa 329°F).
Za'a iya kunna mai fasa fitarwa ta wuta da hannu lokacin da hasken faɗakarwa ya Kashe. |
|||
Insulation Class | 180°C | |||
Hawan zafin jiki | 125°C | |||
Cikakken Lodi Ingantacce | 96.50% | 96.70% |
Samfura | Saukewa: S3MT-60K480V | Saukewa: S3MT-60K600V | Saukewa: S3MT-100K480V | Saukewa: S3MT-100K600V |
Ingancin Load Rabin | 97.50% | 97.70% | ||
Bayanin jiki | ||||
Nau'in Tsayin | 47.2 inch (1200 mm) | |||
Nisa Naúrar | 23.6 inch (600 mm) | |||
Zurfin Naúrar | 33.5 inch (850 mm) | |||
Nauyin Raka'a | 789 lb. (358 kg) | 789 lb. (358 kg) | 1078 lb. (489 kg) | 1049 lb. (476 kg) |
Ƙoron Ƙasa | 702 (kg/m²) | 702 (kg/m²) | 959 (kg/m²) | 933 (kg/m²) |
Tsayin Carton Haɗin | 55.4 inch (1407 mm) | |||
Faɗin Ƙarfin Ƙungiya | 29.9 inch (760 mm) | |||
Zurfin Carton Zurfi | 38.8 inch (985 mm) | |||
Nauyin Kwalin Kwali | 855 lb. (388 kg) | 899 lb. (408 kg) | 1202 lb. (545 kg) | 1102 lb. (500 kg) |
Tip-n-Tell Label Haɗe akan Akwatin Fakiti | Ee | |||
Muhalli | ||||
Hayaniyar Sauti a 1 m | Max 65dB. | |||
Humidity na RH, Mara Ƙarfafawa | 95% | |||
Rushewar Thermal Kan Layi, Cikakken lodi (BTU/hr) | 7167 | 7167 | 11263 | 11263 |
Ajiya Zazzabi | 5°F zuwa 140°F (-15°C zuwa 60°C) | |||
Yanayin Aiki | 32°F zuwa 104°F (0°C zuwa 40°C) | |||
Hawan Aiki | <1000m don maras muhimmanci iko (fiye da 1000 m, da ikon de-rating ne 1% da 100 m) | |||
Makanikai | ||||
Windings mai sauyawa | Aluminum | |||
Kayan Majalisar | Cold birgima galvanized Karfe (SGCC) | |||
Launin Majalisar | Farashin 9011 | |||
Fan (Nau'i/Yawan yawa) | 60K Model: 4x Ƙarƙashin Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa, 120 mm (576 jimlar CFM) 100K Model: 3 x 172 mm (152 jimlar CFM) | |||
Dogara | ||||
Jijjiga | ISTA - 3B | |||
Girgiza kai | ISTA - 3B | |||
Sauke | ISTA - 3B (Gwajin Tip) | |||
Amincewa da Hukumar | ||||
Hukumar Amincewa | cTUVs | |||
An gwada Standard na Hukumar | UL 1778 Bugu na 5 | |||
Yarjejeniyar Kanada | CSA 22.2-107.3-14 | |||
Takaddun CE | N/A | |||
Amincewar EMI | N/A | |||
RoHS/ISU | Ee |
Adana
Kafin a adana mai juyawa keɓewa, tabbatar da cewa an katse duk hanyoyin haɗin kuma an kashe duk masu fasawa. Sauya duk murfin shigarwa ko fitarwa don gujewa lalata kowace lamba.
Dole ne a adana na'urar taransifoma cikin yanayi mai tsabta, amintacce tare da yanayin zafi tsakanin 5 ° F zuwa 140 ° F (-15 ° C zuwa 60 ° C) da kuma dangin zafi ƙasa da 90% (ba condensing).
Ajiye transformer a cikin akwati na jigilar kayayyaki na asali, idan ya yiwu.
GARGADI: Transformer(s) suna da nauyi sosai. Kafin adana transfoma, tabbatar da ɗauka cikin lissafin buƙatun ɗorawa na ƙasa (kg/m²) da aka jera a sashe na 5. Ƙididdiga a ƙarƙashin "Bayanin Jiki" don adanawa lafiya.
Garanti da Yarda da Dokoki
Garanti mai iyaka
Mai siyarwa yana ba da garantin wannan samfur, idan aka yi amfani da shi daidai da duk umarnin da ya dace, don samun 'yanci daga lahani na asali na kayan aiki da aiki na tsawon shekaru 2 daga ranar siyan farko. Idan samfurin yakamata ya zama mai rauni a cikin kayan aiki ko ƙwarewa a cikin wannan lokacin, Mai siyarwa zai gyara ko maye gurbin samfurin, cikin ikonsa kawai. Sabis a ƙarƙashin wannan Garanti ya ƙunshi ɓangarori kawai. Abokan ciniki na duniya yakamata su tuntuɓi tallafin Tripp Lite a intlservice@tripplite.com. Abokan ciniki na Amurka ya kamata su tuntuɓi Sabis na Abokin Ciniki na Tripp Lite a 773-869-1234 ko ziyarta tripplite.com/support/help
Wannan garantin baya amfani da sawa na al'ada ko don lalacewa sakamakon hatsari, rashin amfani, cin zarafi, ko sakaci. MAI SALLA BABU GARANTIN BAYANI SAI GARANTIN DA AKA SHIGA GASKIYA ANAN. SAI DAI DA DOKAR DOKA TA HARAMTA, DUK GARANTIN DA AKE NUFI, HADA DUK GARANTIN CIN KYAUTA KO KWANTAWA, ANA IYA IYAKA A LOKACIN GARANTIN DA AKA SHIGA A sama; KUMA WANNAN GARANTIN YAKE KARE DUK ILLOLIN MAFARA DA SAMARI. (Wasu jihohi ba sa ba da izinin iyakancewa kan tsawon lokacin da garanti mai ma'ana zai kasance, kuma wasu jihohin ba sa ba da izinin keɓance ko iyakancewar lalacewa ko lahani, don haka iyakoki ko keɓantawa na sama bazai shafi ku ba. Wannan Garanti yana ba ku takamaiman haƙƙin doka. , kuma kuna iya samun wasu haƙƙoƙi, waɗanda suka bambanta daga hukunce-hukuncen shari'a.) Tripp Lite; 1111 W. Titin 35th; Chicago IL 60609; Amurka
GARGADI: Ya kamata mai amfani da kowane mutum ya kula don tantance kafin amfani ko wannan na'urar ta dace, isasshe, ko aminci don amfanin da aka yi niyya. Tun da aikace-aikacen mutum ɗaya yana ƙarƙashin babban bambanci, masana'anta ba su da wakilci ko garanti dangane da dacewa ko dacewa da waɗannan na'urori don kowane takamaiman aikace-aikacen.
Rijistar Samfura
Ziyarci tripplite.com/warranty yau don yin rijistar sabon samfurin ku na Tripp Lite. Za a shigar da ku ta atomatik cikin zane don samun damar cin nasarar samfurin Trip Lite KYAUTA!*
* Babu siyayya dole. Wuta inda aka haramta. Wasu ƙuntatawa suna aiki. Duba webshafin don cikakkun bayanai.
WEEE Bayanin Yarda da Abokan Ciniki da Maimaitawa na Tarayyar Turai (Tarayyar Turai)
Arkashin Waste Electrical and Electronic Equipment (WEEE) Directive da aiwatar da ƙa'idodi, lokacin da abokan ciniki suka sayi sabbin kayan lantarki da lantarki daga Tripp Lite suna da haƙƙin:
- Aika tsofaffin kayan aiki don sake amfani da su akan ɗaya-da-daya, kama-da-iri (wannan ya bambanta dangane da ƙasar)
- Aika sabon kayan aiki don sake amfani da su lokacin da wannan ya zama sharar gida
Amfani da wannan kayan aiki a aikace-aikacen tallafi na rayuwa inda ake tsammanin gazawar wannan kayan aikin zai iya haifar da gazawar kayan tallafin rayuwa ko kuma yin tasiri sosai akan amincinsa ko ingancinsa ba a ba da shawarar ba.
Tripp Lite yana da manufofin ci gaba da haɓakawa. Ana iya canza ƙayyadaddun bayanai ba tare da sanarwa ba. Hotuna da zane-zane na iya bambanta dan kadan daga ainihin samfuran.
1111 W. 35th Street, Chicago, IL 60609 Amurka • tripplite.com/support
20-08-282 93-3D05_RevA
Takardu / Albarkatu
![]() |
TRIPP-LITE S3MT-Series 3-Masu Canjin Shigar da Shigarwa na Mataki na XNUMX [pdf] Littafin Mai shi S3MT-60K480V. |