tambari

MIDAS Digital Console don Live da Studio tare da Tashoshin Input 40

samfur

Muhimman Umarnin Tsaro

HANKALI:

Tashoshin da aka yiwa alama da wannan alamar suna ɗauke da wutar lantarki mai isasshiyar girma don zama haɗarin girgiza wutar lantarki. Yi amfani da igiyoyin lasifikan ƙwararrun ƙwararrun kawai tare da ¼” TS ko matosai masu kulle-kulle waɗanda aka riga aka shigar. Duk sauran shigarwa ko gyara yakamata a yi ta ƙwararrun ma'aikata kawai.
Wannan alamar, a duk inda ta bayyana, tana faɗakar da ku game da kasancewar ƙaramin voltage cikin yadi - voltage wanda zai iya isa ya zama haɗarin girgiza.
Wannan alamar, a duk inda ta bayyana, tana faɗakar da ku ga mahimman umarnin aiki da kulawa a cikin wallafe-wallafen da ke biye. Da fatan za a karanta littafin.
Don rage haɗarin girgiza wutar lantarki, kar a cire murfin saman (ko sashin baya). Babu sassa masu amfani a ciki. Koma hidima ga ƙwararrun ma'aikata.
Don rage haɗarin wuta ko girgiza wutar lantarki, kar a fallasa wannan na'urar ga ruwan sama da danshi. Kada a fallasa na'urar ga ɗigowa ko watsa ruwa kuma babu wani abu da aka cika da ruwa, kamar vases, da za a sanya a kan na'urar.

HANKALI:

Waɗannan umarnin sabis na ma'aikatan sabis ne kawai don amfani. Don rage haɗarin girgiza wutar lantarki kar a yi kowane sabis banda wanda ke ƙunshe a cikin umarnin aiki. ƙwararrun ma'aikatan sabis ne su yi gyare-gyare.

  1. Karanta waɗannan umarnin.
  2. A kiyaye waɗannan umarnin.
  3. Ku kula da duk gargaɗin.
  4. Bi duk umarnin.
  5. Kar a yi amfani da wannan na'urar kusa da ruwa.
  6. Tsaftace kawai da bushe bushe.
  7. Kada a toshe kowane buɗewar samun iska. Shigar daidai da umarnin masana'anta.
  8. Kada a shigar kusa da kowane tushen zafi kamar radiators, rajistan zafi, murhu, ko wasu na'urori (ciki har da amplifiers) masu samar da zafi.
  9. Kar a kayar da manufar aminci na filogi mai nau'in polarized ko ƙasa. Filogi na polarized yana da ruwan wukake guda biyu tare da fiɗa ɗaya fiye da ɗayan. Filogi mai nau'in ƙasa yana da ruwan wukake biyu da na ƙasa na uku. An tanadar da faffadan ruwa ko na uku don amincin ku. Idan filogin da aka bayar bai dace da mashin ɗin ku ba, tuntuɓi ma'aikacin wutar lantarki don maye gurbin mabuɗin da aka daina amfani da shi.
  10. Kare igiyar wutar lantarki daga tafiya a kai ko a danne su musamman a matosai, madaidaitan ma'auni, da wurin da suke fita daga na'urar.
  11. Yi amfani da haɗe-haɗe/na'urorin haɗi kawai da mai ƙira ya ƙayyade.
  12. Yi amfani kawai tare da keken keke, tsayawa, tudu, sashi, ko tebur wanda masana'anta suka ƙayyade, ko sayar da na'ura. Lokacin da ake amfani da keken keke, yi amfani da taka tsantsan lokacin motsi haɗin keke/kayan don guje wa rauni daga faɗuwa.
  13. Cire wannan na'urar yayin guguwar walƙiya ko lokacin da ba a yi amfani da ita na dogon lokaci ba.
  14. Koma duk hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis. Ana buƙatar sabis lokacin da na'urar ta lalace ta kowace hanya, kamar igiyar wutar lantarki ko filogi ta lalace, ruwa ya zube ko abubuwa sun fada cikin na'urar, na'urar ta gamu da ruwan sama ko danshi, ba ta aiki kamar yadda aka saba. ko kuma an jefar da shi.
  15. Za a haɗa na'urar zuwa madaidaicin soket na MAINS tare da haɗin ƙasa mai karewa.
  16. Inda aka yi amfani da filogi na MAINS ko na'urar haɗa kayan aiki azaman na'urar cire haɗin, na'urar cire haɗin za ta kasance cikin sauƙin aiki.
  17. Daidaitaccen zubar da wannan samfur: Wannan alamar tana nuna cewa ba dole ba ne a zubar da wannan samfurin tare da sharar gida, bisa ga umarnin WEEE (2012/19/EU) da dokar ku ta ƙasa. Ya kamata a kai wannan samfurin zuwa cibiyar tattarawa mai lasisi don sake yin amfani da kayan lantarki da na lantarki (EEE). Rashin sarrafa irin wannan sharar gida na iya yin mummunan tasiri ga muhalli da lafiyar ɗan adam saboda abubuwa masu haɗari waɗanda gabaɗaya ke da alaƙa da EEE. Hakazalika, haɗin gwiwar ku wajen zubar da wannan samfurin daidai zai ba da gudummawa ga ingantaccen amfani da albarkatun ƙasa. Don ƙarin bayani game da inda za ku iya ɗaukar kayan aikin sharar ku don sake amfani da su, tuntuɓi ofishin ku na birni, ko sabis ɗin tattara sharar gida.
  18. Kar a shigar a cikin keɓaɓɓen wuri, kamar akwatin littafi ko naúrar makamancin haka.
  19. Kada a sanya maɓuɓɓugar harshen wuta, kamar fitilu masu haske, akan na'urar.
  20. Da fatan za a kiyaye lamuran muhalli na zubar batir. Dole ne a zubar da batura a wurin tattara baturi. 21. Yi amfani da wannan na'urar a yanayin wurare masu zafi da / ko matsakaici.

RA'AYIN DOKA

Triungiyar kiɗa ba ta karɓar alhaki don kowane asara da zai iya wahala ga kowane mutum wanda ya dogara da shi gaba ɗaya ko sashi kan kowane bayanin, hoto, ko bayanin da ke ciki. Bayanan fasaha, bayyanuwa da sauran bayanai ana iya canza su ba tare da sanarwa ba. Duk alamun kasuwanci mallakar masu mallakar su ne. Midas, Klark Teknik, Lab Gruppen, Lake, Tannoy, Turbosound, TC Electronic, TC Helicon, Behringer, Bugera da Coolaudio alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci ne masu rijista na Music Tribe Global Brands Ltd. © Music Tribe Global Brands Ltd. 2019 Duk haƙƙoƙin mallaka.

GARANTI MAI KYAU

Don sharuɗɗan garantin sharuɗɗa da sharuɗɗa da ƙarin bayani game da Takaddun Garanti na Iyakin Musicayan Musicungiyar, don Allah a duba cikakkun bayanai kan layi akan musictribe.com/karanti.

Kamfanin Zhongshan Eurotec Electronics Limited
No. 10 Wanmei Road, Kudancin China Park na Magungunan Sin na Zamani, Nanlang Town, 528451, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China Las

Sarrafa Sarrafa

hoto 1

  1. CONFIG/PREAMP - Daidaita preamp riba don tashar da aka zaɓa tare da kulawar juzu'in GAIN. Latsa maɓallin 48 V don amfani da ikon fatalwa don amfani tare da makirufo masu amfani da condenser kuma danna maɓallin to don juyawa lokacin tashar. Mitar LED tana nuna matakin tashar da aka zaɓa. Latsa maɓallin LOW CUT kuma zaɓi mitar wucewa da ake so don cire ƙarancin da ba a so. Latsa VIEW button don samun damar ƙarin cikakkun sigogi akan Babban Nuni.
  2. GATE/DYNAMICS - Danna maɓallin GATE don shiga ƙofar hayaniya kuma daidaita ƙofar daidai. Danna maɓallin COMP don shigar da kwampreso kuma daidaita ƙofar daidai. Lokacin da matakin sigina a cikin mitar LCD ya faɗi ƙasa da ƙofar da aka zaɓa, ƙofar hayaniya za ta rufe tashar. Lokacin da matakin siginar ya kai ƙofar da aka zaɓa, za a matsa kololuwa. Latsa VIEW button don samun damar ƙarin cikakkun sigogi akan Babban Nuni.
  3. EQUALIZER - Danna maɓallin EQ don shiga wannan sashin. Zaɓi ɗayan madaidaitan madaidaiciya guda huɗu tare da LOW, LO MID, HI MID da MULKI. Danna maɓallin MODE don sake zagayowar ta nau'ikan EQ ɗin da ke akwai. Haɓaka ko yanke mitar da aka zaɓa tare da sarrafa juzu'in GAIN. Zaɓi takamaiman mitar don daidaitawa tare da sarrafa juzu'in FREQUENCY kuma daidaita bandwidth na mitar da aka zaɓa tare da WIDTH rotary control. Latsa VIEW button don samun damar ƙarin cikakkun sigogi akan Babban Nuni.
  4. TALKBACK - Haɗa makirufo na magana ta hanyar daidaitaccen kebul na XLR ta soket na EXT MI. Daidaita matakin mic magana tare da sarrafa juzu'in TALK LEVEL. Zaɓi inda siginar magana take tare da maɓallin TALK A/TALK B. Latsa VIEW maballin don gyara hanyar magana don A da B.
  5. MONITOR - Daidaita matakin abubuwan saka idanu tare da kulawar juyi na MONITOR LEVEL. Daidaita matakin fitowar belun kunne tare da ikon juyawa na PHONES LEVEL. Danna maɓallin MONO don saka idanu sauti a cikin guda ɗaya. Danna maɓallin DIM don rage ƙarar mai duba. Latsa VIEW button don daidaita adadin ragi tare da duk sauran ayyukan da suka shafi saka idanu.
  6. RECORDER - Haɗa sandar ƙwaƙwalwar waje don shigar da sabunta firmware, ɗauka da adana bayanan nunawa, da yin rikodin wasanni. Latsa VIEW maballin don samun damar ƙarin cikakkun sigogi na Mai rikodin akan Babban Nuni.
  7. BUS SENDS - Latsa wannan maɓallin don samun damar cikakken sigogi akan Babban Nuni. Da sauri daidaita motar da ake aikawa ta hanyar zaɓar ɗayan bankunan huɗu, sannan ɗayan maɓallan juyawa masu dacewa a ƙarƙashin Babban Nuni.
  8. BABBAN BUS - Latsa MONO CENTER ko MAIN STEREO maɓallan don sanya tashar zuwa babban motar mono ko sitiriyo. Lokacin da aka zaɓi MAIN STEREO (motar sitiriyo), PAN/BAL yana daidaitawa zuwa matsayi na hagu zuwa dama. Daidaita matakin aikawa gaba ɗaya zuwa bas ɗin guda ɗaya tare da ikon juyawa na M/C LEVEL. Latsa VIEW button don samun damar ƙarin cikakkun sigogi akan Babban Nuni.
  9. MAGANIN NUNAWA - Mafi yawan ikon M32R ana iya shirya shi da sanya ido ta Babban Nuni. Lokacin da VIEW an danna maɓallin akan kowane ɗayan ayyukan kwamitin kulawa, anan ne zasu iya zama viewed. Hakanan ana amfani da babban nunin don samun damar tasirin tasirin 60+. Dubi sashe na 3. Babban Nuni.
  10. ASSIGN - Sanya sarrafawar juyawa hudu zuwa sigogi daban-daban don samun damar kai tsaye zuwa ayyukan da aka saba amfani dasu. Nunin LCD yana ba da hanzari zuwa ayyukan da aka yi na layin aiki na sarrafawar al'ada. Sanya kowane al'ada guda takwas
    Maballin ASSIGN (mai lamba 5-12) zuwa sigogi daban-daban don samun damar kai tsaye zuwa ayyukan da aka saba amfani dasu. Latsa ɗayan maɓallin SET don kunna ɗayan layuka uku na masu sarrafawa na al'ada. Da fatan za a koma ga Jagorar Mai amfani don ƙarin bayani kan wannan batun.
  11. LAYER ZABA - Danna ɗayan maɓallan masu zuwa zaɓi zaɓin takaddar da ta dace akan tashar da ta dace:
    Bayani 1-8, 9-16, 17-24 & 25-36 - rukuni na farko, na biyu, na uku da na huɗu na tashoshi takwas da aka sanya a shafin ROUTING / HOME
    Farashin FX - ba ka damar daidaita matakan tasirin dawowa.
    AUX IN / USB - rukuni na biyar na tashoshi shida & Mai rikodin USB, da tashar tashar FX guda takwas (1L… 4R)
    BAS 1-8 & 9-16 - wannan yana ba ku damar daidaita matakan 16 Mix Bus Masters, wanda ke da amfani idan aka haɗa Masanan Bus zuwa ayyukan DCA, ko lokacin da ake haɗa bas zuwa matakan 1-6
    REM - DAW Button Nesa - Latsa wannan maɓallin don ba da damar sarrafa ikon nesa na software ɗinka na Audio Audio Workstation ta amfani da sarrafawar ɓangaren Rukuni / Bus fader. Wannan ɓangaren na iya yin koyi da HUI ko Mackie Control Universal sadarwa tare da DAW
    • FADER FADER - AIKA AKAN BATUTUN FADER - Latsa don kunna Aika Sakon M32R akan aikin Fader. Duba Quickarin bayani (ƙasa) ko Jagorar Mai amfani don ƙarin bayani. Latsa kowane maɓallin sama don canza shigarwar
    bankin tashar zuwa kowane ɗayan layuka huɗu da aka lissafa a sama. Madannin za su haskaka don nuna wane layin yake aiki.
  12. CIGABA DA CHANNEL - Sashen Hanyoyin Shigar da Hanyoyin na'ura mai kwakwalwa yana bayar da rarrabuwar tashar tashoshi daban daban guda takwas. Theididdigar suna wakiltar matakan shigar da abubuwa huɗu daban don na'ura mai kwakwalwa, wanda kowannensu zai sami damar shiga ta latsa ɗaya daga cikin maɓallan da ke cikin sashin LAYAN ZABI. Za ku sami maɓallin SEL (zaɓi) a saman kowace tashar da ake amfani da ita don jagorantar mai da hankali ga keɓancewar mai amfani, gami da duk sigogin da suka shafi tashar zuwa tashar. Kullum akwai tashar da aka zaba daidai.
    The LED nuni yana nuna matakin siginar sauti na yanzu ta wannan tashar.
    The SOLO maballin ya keɓance siginar mai jiwuwa don saka idanu akan tashar.
    The LCD Scribble Strip (wanda za'a iya shirya shi ta hanyar Babban Nuni) yana nuna aikin tashar yanzu.
    The MUTU maballin yana kashe sauti don wannan tashar.
  13. GROUP / BAS CHANNELS - Wannan ɓangaren yana ba da tsaran tashar tashar guda takwas, wanda aka sanya wa ɗayan ɗayan masu zuwa:
    • GROUP DCA 1-8-DCA Takwas (Sarrafa Na'urar Na'ura Amplifier) ​​ƙungiyoyi
    • BUS 1-8 - Haɗa masters na Bus 1-8
    • BUS 9-16 - Mix Manyan Bas 9-16
    • MTX 1-6 / MAIN C - Sakamakon Matrix 1-6 da Babbar Cibiyar (Mono).
    Maballin SEL, SOLO & MUTE, nunin LED, da tsiri mai cire launi na LCD duk suna yin aiki daidai da na INTUT CHANNELS.
  14. BABU CHANNEL - Wannan yana sarrafa bas ɗin fitarwa sitiriyo mai fitarwa.
    The SAYI, SOLO Maballin & MUTE, da kuma maɓallin rubutun LCD duk suna yin daidai kamar na INTUT CHANNELS.
    The Farashin CLR SOLO maballin yana cire kowane aikin solo daga kowane ɗayan tashoshin.
    Da fatan za a koma ga Jagorar Mai amfani don ƙarin bayani kan kowane ɗayan waɗannan batutuwa.

Rear Panel

hoto 2

  1. TALKBACK / MONITOR CONNECTION - Haɗa mic ɗiyar magana ta hanyar layin XLR. Haɗa masu saka idanu na studio ta amfani da 1/4 ″ daidaitattun igiyoyi ko daidaituwa.
  2. AUX IN / OUT - Haɗa zuwa kuma daga kayan aikin waje ta ¼ ”ko wayoyin RCA.
  3. MAGANGANUN 1 - 16 - Haɗa tushen sauti (kamar su makirufo ko tushen matakan layi) ta hanyar wayoyin XLR.
  4. WUTA - IEC main soket da ON / KASHE mai kunnawa.
  5. NESA 1 - 8 - Aika sautin analog ɗin zuwa kayan aiki na waje ta amfani da igiyoyin XLR.
    Sakamakon 15 da 16 ta tsohuwa suna ɗaukar manyan siginar motar sitiriyo.
  6. USB INTERFACE CARD - Sanya har zuwa tashoshi 32 na odiyo zuwa ko daga kwamfuta ta USB 2.0.
  7. GASKIYAR GASKIYAR GASKIYA - Haɗa zuwa PC don ramut ta hanyar kebul na Ethernet.
  8. MIDI CIKI / FITA - Aika da karɓar umarnin MIDI ta igiyoyi 5-pin DIN.
  9. ULTRANET - Haɗa zuwa tsarin sa ido na sirri, kamar Behringer P16, ta hanyar Ethernet cable.
  10. AES50 A / B - Sanya har zuwa tashoshi 96 a ciki da kuma fita ta igiyoyin Ethernet.

Da fatan za a koma ga Jagorar Mai amfani don ƙarin bayani kan kowane ɗayan waɗannan batutuwa.

Babban Nuni

hoto 3

  1. NUNA KYAUTA - Ana amfani da sarrafawar a cikin wannan ɓangaren tare da allon launi don kewaya da sarrafa abubuwan zane da ya ƙunsa.
    Ta hanyar haɗawa da keɓaɓɓiyar sarrafawar juyawa wacce ta dace da masu iko kusa da kan allon, gami da haɗa da maɓallan siginar, mai amfani zai iya kewaya da sarrafa duk abubuwan allon launi da sauri.
    Allon launi yana ƙunshe da nuni daban-daban waɗanda ke ba da ra'ayi na gani don aiki na na'ura mai kwakwalwa, kuma yana ba mai amfani damar yin gyare-gyare daban-daban waɗanda ba a ba su ba ta hanyar sarrafawar kayan aikin hardware.
  2. MAIN / MAGANIN MAGANA - Wannan mita 24 mai sau uku yana nuna matakin siginar sauti daga babban bas, kazalika da babbar cibiyar ko motar solo na na'urar wasan wuta.
  3. MAGANGANUN ZABE - Waɗannan maɓallan haske takwas suna ba mai amfani damar yin amfani da shi kai tsaye zuwa kowane ɗayan manyan fuskokin takwas masu magana da ɓangarori daban-daban na na'urar wasan. Sassan da za'a iya kewaya su sune:

GIDA

Allon HOME ya ƙunshi samaview na tashar shigar da aka zaɓa ko fitarwa, kuma yana ba da gyare -gyare iri -iri da ba a samu ta hanyar sadaukarwar toppanel.

Fuskar HOME ta ƙunshi shafuka daban daban masu zuwa:
gida: Babbar hanyar sigina don zaɓar shigarwar ko tashar fitarwa.
daidaitawa: Yana ba da izinin zaɓi na tushen siginar / manufa don tashar, sanyi na wurin sakawa, da sauran saituna.
kofa: Gudanarwa da nuna tasirin ƙofar tashar fiye da waɗanda aka miƙa ta sadaukarwar manyan kwamitocin-kwamiti.
da: Dynamics - ikon sarrafawa da nuna tasirin tasirin tashar (compressor) sama da waɗanda aka miƙa ta masu sadawar manyan kwamitocin.
eq: Gudanarwa da nuna tashar tasirin EQ fiye da waɗanda aka miƙa ta sadaukarwar manyan kwamitocin-kwamiti.
aika: Gudanarwa da nuni don aikawar tashar, kamar aika ƙimar awo da aika maye gurbi.
babba: Gudanarwa da nuni don fitowar tashar tashar.

MITA

Allon mitoci yana nuna ƙungiyoyi daban-daban na matakan mitoci don hanyoyi daban-daban na sigina, kuma yana da amfani don saurin ganowa idan kowane tashoshi yana buƙatar daidaita matakin. Tunda babu wasu sigogi don daidaitawa don nunin ma'aunin, babu ɗayan fuska mai ɗaukar ma'auni wanda ya ƙunshi kowane iko na 'ƙasan allon' wanda za'a daidaita shi ta hanyar sarrafawar juyawa shida.
Allon METER yana ɗauke da shafuka daban-daban na allo, kowannensu yana ɗauke da matakan mitoci don hanyoyin alamomin da suka dace: tashar, haɗa bas, aux / fx, cikin / fita da rta.

HANYA

Allon ROUTING shine inda ake yin alamun facin siginar duka, yana bawa mai amfani damar zuwa hanyoyin siginar ciki zuwa kuma daga mahaɗan shigarwar / fitarwa ta jiki wanda ke saman panel na baya.
Allon ROUTING ya ƙunshi waɗannan shafuka daban-daban:

gida: Yana ba da izinin facin kayan aiki na jiki zuwa tashoshin shigarwa na 32 da ƙarin abubuwan shigarwa na na'ura mai kwakwalwa.
fita 1-16: Yana ba da izinin patching na hanyoyin sigina na ciki zuwa kayan aikin XLR na baya na 16 na na'ura mai kwakwalwa.
aux fita: Yana ba da izinin patching na hanyoyin sigina na ciki zuwa kwamiti na baya na baya ¼ ”/ RCA abubuwan taimako.
p16 fita: Yana ba da izinin patching na hanyoyin sigina na ciki zuwa abubuwan 16 na kayan aiki na 16-tashar P16 ULTRANET fitarwa. fitar da kati: Yana ba da izinin facin hanyoyin sigina na ciki zuwa abubuwa 32 na katin fadadawa.
a-50-a: Yana ba da izinin patching na hanyoyin sigina na ciki zuwa abubuwan 48 na ƙarshen rufin AES50-A.
a50-b: Yana ba da izinin patching na hanyoyin sigina na ciki zuwa abubuwan 48 na ƙarshen fitowar AES50-B.
xlr fita: Yana bawa mai amfani damar saita faya-fayan XLR a bayan na'ura mai kwakwalwa a cikin bangarori huɗu, daga abubuwan shigarwa na cikin gida, rafin AES, ko katin faɗaɗawa.

LABARI
Allon LIBRARY yana ba da damar ɗorawa da adana saitunan da aka saba amfani da su don shigarwar tashar, masu sarrafa sakamako, da kuma yanayin tafiya.
Allon LIBRARY ya ƙunshi shafuka masu zuwa:
tashar: Wannan shafin yana bawa mai amfani damar ɗorawa da adana haɗakar da aka saba amfani da ita na sarrafa tashar, gami da kuzari da daidaitawa.
Tasiri: Wannan shafin yana bawa mai amfani damar ɗorawa da adana saitunan masu amfani da aka saba amfani dasu.
kwatance: Wannan shafin yana bawa mai amfani damar ɗorawa da adana ayyukan siginar da aka saba amfani dasu.

ILLOLIN
Allon Taskar yana sarrafa fannoni daban-daban na masu sarrafa abubuwa takwas. A kan wannan allon mai amfani zai iya zaɓar takamaiman nau'ikan sakamako don masu sarrafa tasirin cikin gida guda takwas, saita hanyoyin shigarwa da fitarwa, saka idanu akan matakan su, da daidaita sifofin abubuwa daban-daban.
Allon Tasirin yana dauke da wadannan shafuka daban daban:
gida: Allon gida yana ba da janar gaba ɗayaview na rakodin tasirin kama -da -wane, yana nuna tasirin da aka saka a cikin kowane ramuka takwas, kazalika da nuna hanyoyin shigarwa/fitarwa ga kowane rami da matakan siginar I/O.
fx1-8: Waɗannan fuskokin biyu masu jujjuya suna nuna duk abubuwan da suka dace don masu sarrafa abubuwa daban-daban guda takwas, suna bawa mai amfani damar daidaita dukkan sigogi don zaɓin sakamako.

SATA
Allon SETUP yana ba da sarrafawa don duniya, manyan ayyuka na na'ura wasan bidiyo, kamar daidaitawar nuni, sample rates & aiki tare, saitunan mai amfani, da tsarin cibiyar sadarwa.
Allon SETUP ya ƙunshi shafuka daban daban masu zuwa:

duniya: Wannan allon yana ba da kwaskwarima don abubuwan fifiko na duniya daban-daban na yadda na'ura wasan bidiyo ke aiki.
daidaitawa: Wannan allon yana ba da gyara ga sampƙimar kuɗi da aiki tare, gami da daidaita saitunan manyan matakai don bas ɗin hanyar sigina.
nesa: Wannan allon yana ba da sarrafawa daban-daban don saita na'ura mai kwakwalwa a matsayin farfajiyar sarrafawa don software na DAW da yawa akan kwamfutar da aka haɗa. Hakanan yana daidaita abubuwan fifikon MIDI Rx / Tx.
cibiyar sadarwa: Wannan allon yana ba da sarrafawa daban-daban don haɗa kayan wasan bidiyo zuwa daidaitaccen hanyar sadarwar Ethernet. (Adireshin IP, Maɓallin Subnet, wayofar Hanya.)
Rubuta tsiri: Wannan allon yana ba da sarrafawa don keɓancewa daban-daban na kayan rubutu na LCD na na'ura mai kwakwalwa.
kafinamps: Yana nuna ribar analog don shigarwar mic na gida (XLR a baya) da ikon fatalwa, gami da saiti daga nesa stagakwatunan e (misali DL16) da aka haɗa ta AES50.
kati: Wannan allon tana zaɓar shigarwar / fitarwa na katin haɗin keɓaɓɓe.

LABARI
Nuna ayyukan Sashen MONITOR akan Babban Nuni.

MUHIMMANCI
Ana amfani da wannan ɓangaren don adanawa da tunatar da al'amuran atomatik a cikin na'ura mai kwakwalwa, wanda ya ba da damar sake tsara abubuwa daban-daban a wani lokaci daga baya. Da fatan za a koma ga Jagorar Mai amfani don ƙarin bayani kan wannan batun.

Farashin GRP
Allon MUTE GRP yana ba da izini don sarrafa saurin ƙungiyoyin bebe na shida.

AMFANI
Allon UTILITY allon kari ne wanda aka tsara don yin aiki tare tare da sauran allo wanda zai iya kasancewa view a kowane lokaci na musamman. Ba a taɓa ganin allon UTILITY da kansa ba, koyaushe yana wanzu a cikin mahallin wani allo, kuma yawanci yana kawo kwafi, manna da ɗakin karatu ko ayyukan keɓancewa.

KYAUTATA ROTARY

Ana amfani da waɗannan sarrafawar juyawa guda shida don daidaita abubuwan da ke tsaye kai tsaye da su. Kowane ɗayan sarrafawar shida ana iya tura shi ciki don kunna aikin maɓallin maɓallin. Wannan aikin yana da amfani yayin sarrafa abubuwan da ke da matsakaicin kunnawa / kashewa wanda aka fi sarrafawa da maɓallin, sabanin yanayi mai canzawa wanda ya fi kyau daidaita shi ta hanyar juyawar juyawa.

ABUBUWAN DAKE KASHE / KASHE / HAGU / DAMA

Hannun hagu da DAMA suna ba da izinin kewayawa ta dama-dama tsakanin shafuka daban-daban da ke ƙunshe cikin saitin allo. Nunin shafin zane yana nuna wane shafin da kake ciki a halin yanzu. A kan wasu fuskokin akwai ƙarin sigogi da suke yanzu fiye da yadda za'a iya daidaita su ta hanyar juyawar juyawa shida a ƙasan. A waɗannan yanayin, yi amfani da maɓallin UP da DOWN don kewaya ta cikin kowane ƙarin matakan da ke ƙunshe a shafin allo. Maballin hagu da HAU wani lokacin ana amfani dasu don tabbatarwa ko soke pop-rubucen tabbatarwa.
Da fatan za a koma ga Jagorar Mai amfani don ƙarin bayani kan kowane ɗayan waɗannan batutuwa.

Sashin Tunani Mai Sauri

Gyara LCDs na Channel

  1. Riƙe maɓallin zaɓi don tashar da kuke so ku canza ta latsa UTILITY.
  2. Yi amfani da sarrafawar juyawa ƙasa da allo don daidaita sigogi.
  3. Hakanan akwai keɓaɓɓun shafin Scribble Strip akan menu na SETUP.
  4. Zaɓi tashar yayin viewshiga wannan allon don gyarawa.

Amfani da Motoci

Saitin Bus:
M32R yana ba da matuƙar sassauƙar bus kamar yadda kowane tashar bas ɗin ke aikawa na iya zama Pre-or Post-Fader, (ana iya zaɓar shi cikin nau'i-nau'i na bas). Zaɓi tashar kuma latsa VIEW a sashin BUS SENDS akan tsiri tashar.
Bayyana zaɓuɓɓuka don Pre / Post / Subgroup ta latsa maɓallin Kewayawar Na ƙasa ta allon.
Don daidaita bas a duniya, danna maɓallin SEL sannan ka danna VIEW akan CONFIG/PREAMP sashe akan tsiri tashar. Yi amfani da ikon juyawa na uku don canza jeri. Wannan zai shafi duk tashar da ake aikawa zuwa wannan bas.
Lura: Za'a iya haɗa bas ɗin da ke haɗe a cikin m-har ma da maƙwabta kusa da su don ƙirƙirar bas ɗin cakuda sitiriyo. Don haɗa bas ɗin tare, zaɓi ɗaya kuma latsa VIEW button kusa da CONFIG/PREAMP sashin tsiri na tashar. Latsa ikon juyawa na farko don haɗawa. Lokacin aikawa zuwa waɗannan motocin bas, m BUS SEND sarrafawar juyi zai daidaita matakin aikawa har ma BUS SEND sarrafawar juyawa zai daidaita kwanon/ma'auni.

Haɗin Matrix
Ana iya ciyar da abubuwan haɗin Matrix daga kowace motar bas da ake hadawa da MAIN LR da bas / Center / Mono.
Don aikawa zuwa Matrix, da farko danna maɓallin SEL a saman bas ɗin da kake son aikawa. Yi amfani da sarrafawar juzu'i huɗu a sashin BUS SENDS na tsiri tashar. Sarrafa Rotary 1-4 zai aika zuwa Matrix 1-4. Danna maɓallin 5-8 don amfani da sarrafawar juzu'i biyu na farko don aikawa zuwa Matrix 5-6. Idan ka danna VIEW button, za ku sami cikakken bayani view na Matrix shida yana aikawa da bus ɗin da aka zaɓa.
Samun dama ga haɗin Matrix ta amfani da Layer huɗu akan masu fitar da kayan aiki. Zaɓi haɗin Matrix don samun damar tsirin tasharta, gami da haɓakawa tare da nau'ikan nau'ikan ƙungiyar 6-EQ da kuma ketarewa.

Don Matrix sitiriyo, zaɓi Matrix kuma latsa VIEW button a kan CONFIG/PREAMP ɓangare na tsiri tashar. Latsa farkon juyawar juyawa kusa da allon don haɗawa, ƙirƙirar sitiriyo.
Lura, ana sarrafa faren sitiriyo ta hanyar BUS SEND rotary controls kamar yadda aka bayyana a Amfani da Buses da ke sama.

Amfani da DCungiyoyin DCA
Yi amfani da Rukunin DCA don sarrafa ƙarar tashoshi da yawa tare da fader ɗaya.

  1. Don sanya tashar zuwa DCA, da farko ka tabbata kana da layin GROUP DCA 1-8 da aka zaba.
  2. Latsa ka riƙe maɓallin zaɓi na ƙungiyar DCA da kake son gyarawa.
  3. Lokaci guda danna maɓallin zaɓi na tashar da kuke son ƙarawa ko cirewa.
  4. Lokacin da aka sanya tashar, maballin da aka zaɓa zai haskaka yayin da ka danna maɓallin SEL na DCA ɗin sa.

Aika kan Fader
Don amfani da Send on Faders, danna maɓallin Aika kan Faders wanda yake kusa da tsakiyar na'urar wasan.
Yanzu zaku iya amfani da Sends On Faders ta ɗayan hanyoyi biyu daban.

  1. Amfani da shuɗar shigar da abubuwa takwas: Zaɓi bas a ɓangaren fader fitarwa a dama kuma masu shigar da shigar a hagu za su nuna haɗakar da ake aikawa zuwa bas ɗin da aka zaɓa.
  2. Amfani da masu bus ɗin bus guda takwas: Latsa maɓallin zaɓi na tashar shigar da abubuwa akan ɓangaren shigar da hagu. Iseara bas ɗin bas a gefen dama na na'ura mai kwakwalwa don aika tashar zuwa wannan motar.

Uteungiyoyi na shiru

  1. Don sanya tasha zuwa Rukunin utean Mutu, latsa maɓallin SEL na tashar don zaɓar sa, sannan danna maɓallin GIDA sai a shiga shafin 'gida'.
  2. Juya zuwa layin na 2 na sarrafa bayanan kodin tare da maɓallin kibiya zuwa ƙasa, sa'annan kunna kodin na huɗu don zaɓar ɗayan Mungiyoyin 4 na shiru. Latsa encoder ɗin don sanyawa.
  3. Bayan an sanya ayyuka, latsa MUTE GRP maballin don samun damar shiga cikin sauri / cirewa daga rukunin bebe.

Gudanar da ignara

  1. M32R yana fasalta sarrafawar juyawa mai amfani da maɓallai a cikin yadudduka uku. Don sanya su, danna maɓallin VIEW button a kan ASSIGN sashe.
  2. Yi amfani da maɓallin Kewaya Hagu da Dama don zaɓar Saiti ko Layer na sarrafawa. Waɗannan zasu dace da maɓallin SET A, B da C akan na'urar wasan bidiyo.
  3. Yi amfani da juyawar juyawa don zaɓar sarrafawa da zaɓi aikinta.

Lura: LCD Scribble Strips zai canza don nuna ikon da aka saita su.

Tasirin Tasiri

  1. Danna maɓallin AMFANIN kusa da allon don ganin an gamaview na masu sarrafa tasirin sitiriyo takwas. Ka tuna cewa ramukan ramukan 1-4 sune don Aika nau'in sakamako, kuma ramummuka 5-8 suna don tasirin sakamako.
  2. Don shirya tasirin, yi amfani da ikon juyawa na shida don zaɓar ramin tasiri.
  3. Yayinda aka zaɓi rukunin sakamako, yi amfani da ikon juyawa na biyar don canza wane sakamako a cikin wannan rukunin, kuma tabbatar ta latsa ikon. Latsa ikon juyawa na shida don shirya sifofin don tasirin hakan.
  4. Sama da sakamako 60 sun haɗa da kalmomin magana, jinkiri, mawaƙa, Flanger, Limiter, 31-Band GEQ, da ƙari. Da fatan za a koma zuwa Jagorar Mai amfani don cikakken lissafi da aiki.

Sabunta Firmware & Rikodi na Sanda USB

To Sabunta Firmware:

  1. Zazzage sabon firmware daga shafin samfurin M32R akan matakin tushen sandar ƙwaƙwalwar USB.
  2. Latsa ka riƙe ɓangaren RECORDER VIEW button yayin kunna na'ura wasan bidiyo don shigar da yanayin ɗaukakawa.
  3. Toshe sandar ƙwaƙwalwar USB ɗin a saman mahaɗin kebul na USB.
  4. M32R zai jira kebul ɗin USB ya zama a shirye sannan ya gudanar da ɗaukaka aikin firmware mai sarrafa kansa gabaɗaya.
  5. Lokacin da kebul na USB ya kasa shiri, sabuntawa bazai yiwu ba kuma muna bada shawara a kunna / kunna sake kunna na'urar don kunna firmware ta baya.
  6. Tsarin sabuntawa zai dauki mintina biyu zuwa uku fiye da jerin taya na yau da kullun.

Don Yi rikodin zuwa Stick USB:

  1. Saka USB Stick a cikin tashar jiragen ruwa akan ɓangaren RECORDER sannan danna maɓallin VIEW maballin.
  2. Yi amfani da shafi na biyu don daidaitawa mai rikodin.
  3. Latsa ikon juyawa na biyar ƙarƙashin allon don fara rikodi.
  4. Yi amfani da ikon juyawa na farko don tsayawa. Jira wutar ACCESS ta kashe kafin cire sandar.

Bayanan kula: Dole ne a tsara sanda don FAT file tsarin. Matsakaicin lokacin rikodin shine kusan awa uku ga kowane file, da a file iyakar girman 2 GB. Rikodi yana kan 16-bit, 44.1 kHz ko 48 kHz dangane da s consoleampku rate.

Tsarin zane

hoto

Ƙididdiga na Fasaha

Gudanarwa

Tashoshin sarrafa Input Tashoshin Input 32, Tashoshin Aux 8, Tashoshin dawowa na FX 8
Hanyoyin sarrafa kayan fitarwa 8/16
Motocin bas 16, awanni 6, babban LRC 100
Ingin Hanyoyin Cikin Gida (Gaskiya na sitiriyo / Mono) 8/16
Aikace-aikacen Nuna Cikin Gida (Abubuwan da aka tsara / Snippets) 500/100
Yanayin Tunawa na Cikin Gida (ciki har da Preamplifiers da Faders) 100
Sarrafa sigina 40-Bit Shafin Shawagi
Canzawar A / D (tashar 8, 96 kHz a shirye) 24-Bit, 114 dB Dynamic Range, A-mai nauyi
D / A Chanza (sitiriyo, 96 kHz a shirye) 24-Bit, 120 dB Dynamic Range, A-mai nauyi
I / O Latency (Insoso Console zuwa Fitarwa) 0.8 ms
Latency na cibiyar sadarwa (Stage Akwati A> Console> Stage Box Out) 1.1 ms

Masu haɗawa

Rikicin Rediyo na Midas PRO Preampmai kunnawa (XLR) 16
Input Microphone Input (XLR) 1
Bayanan RCA / Ayyuka 2/2
Sakamakon XLR 8
Abubuwan Kulawa (XLR / 1/4 ″ Daidaita TRS) 2/2
Abubuwan Aux / kayan aiki (1/4 ″ TRS Daidaita) 6/6
Fitowar Wayoyi (1/4 ″ TRS) 1 (Stereo)
Tashar jiragen ruwa na AES50 (Klark Teknik SuperMAC) 2
Hanyoyin Fadada Katin 32 Channel Shigar da Sauti / Fitarwa
ULTRANET P-16 Mai haɗawa (Ba a Ba da Wuta) 1
MIDI Masana'antu / Ayyuka 1/1
USB Type A (Sauti da Shigo da Bayani / Fitarwa) 1
Nau'in USB B, na baya, don sarrafa nesa 1
Ethernet, RJ45, komitin baya, don sarrafa ramut 1

Halayen Input Mic

Zane Midas PRO Jerin
THD + N (riba 0 dB, 0 fitarwaBB) <0.01% mara nauyi
THD + N (+ ribar 40 dB, 0 dBu zuwa + 20 dBu fitarwa) <0.03% mara nauyi
Input Impedance (Rashin daidaituwa / Daidaita) 10 ku / 10 k
Matsayin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaici + 23 dBu
Ntarfin Fatalwa (Mai sauyawa ta Input) +48 V
Daidaita Input Noise @ +45 dB riba (tushe 150 XNUMX) -125 dBu 22 Hz-22 kHz, mara nauyi
CMRR @ Hadin Gwiwa (Na al'ada) 70 dB
CMRR @ 40 dB Samu (Na al'ada) 90 dB

Input/Output Characteristics

Amsa akai -akai @ 48 kHz Sampda Rate 0 dB zuwa -1 dB 20 Hz - 20 kHz
Dynamic Range, Analogue A zuwa Analogue Out 106 dB 22 Hz - 22 kHz, mara nauyi
A/D Dynamic Range, Preamplifier da Converter (Hankula) 109 dB 22 Hz - 22 kHz, mara nauyi
D / A Dynamic Range, Converter da Output (Hankula) 109 dB 22 Hz - 22 kHz, mara nauyi
Kin amincewa da Crosstalk @ 1 kHz, Tashoshin da ke kusa da su 100db ku
Matakan fitarwa, Masu haɗa XLR (Mai Suna / Mafi Girma) +4 dBu / +21 dBu
Fitarwa Impedance, XLR Masu haɗawa (Ba Daidaitawa / Daidaitawa) 50 Ω / 50 Ω
Rashin ƙarfin shigarwa, Masu haɗa TRS (Ba Daidaitawa / Daidaitawa) 20 ku / 40 k
Matsakaicin Matsakaicin Matsakaitan Input, TRS Masu Haɗawa + 21 dBu
Matakan fitarwa, TRS (Maras Suna / Mafi Girma) +4 dBu / +21 dBu
Fitarwa Impedance, TRS (Daidaitawa / Daidaita) 50 Ω / 50 Ω
Tasirin Fitar da Wayoyi / Matsakaicin Matukar fitarwa 40 Ω / +21 dBu (Sitiriyo)
Ragowar Noarar isearar, Out 1-16 XLR Haɗa, Samun Haɗin Kai -85 dBu 22 Hz-22 kHz, mara nauyi
Ragowar isearar isearar, Fitar da 1-16 XLR Masu Haɗawa, Cirewa -88 dBu 22 Hz-22 kHz, mara nauyi
Ragowar isearar surutu, TRS da Kula da masu haɗa XLR -83 dBu 22 Hz-22 kHz, mara nauyi

NUNA

Babban allo 5 ″ TFT LCD, Resolution 800 x 480, Launuka 262k
Hanyar LCD Channel 128 x 64 LCD tare da Hasken Haske na RGB
Babban Mita 18 Kashi (-45 dB zuwa Clip)

Bayani mai mahimmanci

  1. Yi rijista akan layi. Da fatan za a yi rijistar sabon kayan aikin Kabilar Kuɗi daidai bayan ka saya ta ziyartar behringer.com. Rijistar siyan ku ta amfani da fom din mu na kan layi mai sauki yana taimaka mana don aiwatar da da'awar gyaran ku cikin sauri da inganci. Hakanan, karanta sharuɗɗa da sha'anin garanti namu, idan an zartar.
  2. Rashin aiki. Idan Mai Siyarwar Izini na Musicabi'ar Kiɗa bai kasance a yankinku ba, kuna iya tuntuɓar Mai Izini Mai Izini na Musicasa don ƙasarku da aka jera a ƙarƙashin "Tallafi" a behringer.com. Idan ba a lissafa ƙasarku ba, da fatan za a bincika ko za a iya magance matsalarku ta "Taimakon Kan Layi" wanda kuma za a iya samunsa a ƙarƙashin "Tallafi" a behringer.com. A madadin, da fatan za a gabatar da da'awar garantin kan layi a behringer.com KAFIN dawo da samfurin.
  3. Haɗin Wuta. Kafin shigar da naúrar a cikin soket ɗin wuta, da fatan za a tabbatar cewa kuna amfani da madaidaicin madannin wutar lantarkitage don samfurin ku na musamman. Dole ne a maye gurbin fis ɗin da ba daidai ba tare da fiusi iri ɗaya da ƙima ba tare da togiya ba.

tambari

Takardu / Albarkatu

MIDAS Digital Console don Live da Studio tare da Tashoshin Input 40 [pdf] Jagorar mai amfani
Console na Dijital don Live da Studio tare da Tashoshin Input 40 16 Midas PRO Microphone PreampLifiers da 25 Mix Buses, RACK M32R

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *