KAYAN KASA
Manual mai amfani
PXI-6733 Analog Fitar Module
BAYANIN HIDIMAR
Muna ba da sabis na gyare-gyare na gasa da daidaitawa, da kuma takaddun samun sauƙi da albarkatun da za a iya saukewa kyauta.
SALLAR RARAR KA
Muna siyan sababbi, da aka yi amfani da su, da ba su aiki, da rarar sassa daga kowane jerin NI. Muna samar da mafi kyawun mafita don dacewa da bukatunku ɗaya.
Sayar da Kuɗi
Samun Kiredit
Karɓi Yarjejeniyar Ciniki
HARDWARE DA KARSHEN DA AKE YI A STOCK & SHIRYE ZUWA
Muna haja Sabo, Sabbin Ragi, Gyarawa, da Sake Gyaran Kayan Hardware NI.
Nemi Magana NAN PXI-6733
Ni 671X/673X Tsarin Daidaitawa
Wannan takaddar ta ƙunshi umarnin don daidaita na'urorin NI 671X (NI 6711/6713/6715) da NI 673X (NI 6731/6733) PCI/PXI/Compact PCI Analog Output (AO) tare da na'urorin NI-DAQ na Gargajiya. Yi amfani da wannan hanyar daidaitawa tare da ni671xCal.dll file, wanda ya ƙunshi takamaiman ayyuka da ake buƙata don daidaita na'urorin NI 671X/673X.
Abubuwan ma'auni na aikace-aikacenku sun ƙayyade yadda
sau da yawa NI 671X/673X dole ne a daidaita shi don kiyaye daidaito. NI tana ba da shawarar cewa ku yi cikakkiyar daidaitawa aƙalla sau ɗaya kowace shekara. Kuna iya rage wannan tazarar zuwa kwanaki 90 ko watanni shida bisa ga bukatun aikace-aikacenku.
Bayanan kula Koma zuwa ni.com/support/calibrat/mancal.htm don kwafin ni671xCal.dll file.
Zaɓuɓɓukan daidaitawa: Ciki da Na waje
NI 671X/673X yana da zaɓuɓɓukan daidaitawa guda biyu: na ciki, ko daidaitawa, da daidaitawa na waje.
Daidaitawar ciki
Daidaitawar ciki hanya ce mai sauƙi mafi sauƙi wacce ba ta dogara da ƙa'idodi na waje ba. A cikin wannan hanyar, ana daidaita ma'aunin daidaita na'urar dangane da madaidaicin voltage tushen akan NI 671X/673X. Ana amfani da irin wannan nau'in daidaitawa bayan an daidaita na'urar dangane da ma'aunin waje. Koyaya, masu canji na waje kamar zafin jiki na iya shafar ma'auni. An bayyana sabbin ma'auni na daidaitawa dangane da ma'aunin daidaitawa da aka ƙirƙira yayin daidaitawar waje, tabbatar da cewa ana iya gano ma'auni zuwa ma'auni na waje. A zahiri, daidaitawar ciki yayi kama da aikin sifili da aka samu akan multimeter na dijital (DMM).
Daidaitawar Waje
Gyaran waje yana buƙatar amfani da na'ura mai ƙira da babban madaidaicin DMM.
A lokacin daidaitawar waje, DMM tana samarwa kuma tana karanta voltages daga na'urar. Ana yin gyare-gyare ga ma'aunin daidaita na'urar don tabbatar da cewa voltages suna cikin ƙayyadaddun na'urar. Sabbin ma'aunin daidaitawa ana adana su a cikin na'urar EEPROM. Bayan an daidaita ma'auni na kan jirgin, babban madaidaicin juzu'itage tushen akan na'urar an daidaita shi. Ƙididdiga na waje yana ba da saiti na daidaitawa wanda za ku iya amfani da shi don rama kuskuren da ke cikin ma'aunin da NI 671X/673X ya ɗauka.
Kayan aiki da Sauran Bukatun Gwaji
Wannan sashe yana bayyana kayan aiki, yanayin gwaji, takardu, da software da kuke buƙatar daidaita NI 671X/673X.
Kayan Gwaji
Don daidaita na'urar NI 671X/673X, kuna buƙatar calibrator da multimeter na dijital (DMM). NI yana ba da shawarar amfani da kayan gwaji masu zuwa:
- Calibrator-Fluke 5700A
- DMM-Agilent (HP) 3458A
Idan baku da Agilent 3458A DMM, yi amfani da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai don zaɓar madaidaicin daidaitawa. Don daidaita na'urar NI 671X/673X, kuna buƙatar babban madaidaicin DMM wanda yake aƙalla 40 ppm (0.004%) daidai. Dole ne mai daidaitawa ya zama aƙalla 50 ppm (0.005%) daidai don na'urori 12-bit da 10 ppm (0.001%) daidai don na'urori 16-bit.
Idan ba ku da kayan haɗin haɗin al'ada, kuna iya buƙatar toshe mai haɗawa kamar NI CB-68 da kebul kamar SH68-68-EP. Don NI 6715, yi amfani da kebul na SHC68-68-EP. Waɗannan ɓangarorin suna ba ku sauƙi mai sauƙi zuwa kowane fil akan mahaɗin I/O mai 68-pin.
Yanayin Gwaji
Bi waɗannan jagororin don haɓaka haɗi da yanayin gwaji yayin daidaitawa:
- Ci gaba da haɗi zuwa NI 671X/673X gajere. Dogayen igiyoyi da wayoyi suna aiki azaman eriya, suna ɗaukar ƙarin ƙara, wanda zai iya shafar ma'auni.
- Yi amfani da wayar jan karfe mai kariya don duk haɗin kebul zuwa na'urar.
- Yi amfani da murɗaɗɗen waya don kawar da hayaniya da abubuwan zafi.
- Kula da zafin jiki tsakanin 18 da 28 ° C. Don yin aiki da tsarin a takamaiman zafin jiki a wajen wannan kewayon, daidaita na'urar a wannan zafin.
- Ci gaba da yanayin zafi ƙasa da 80%.
- Bada lokacin dumama na aƙalla mintuna 15 don tabbatar da cewa da'irar ma'auni ta kasance a ingantaccen yanayin aiki.
Software
Saboda NI 671X/673X na'urar aunawa ce ta PC, dole ne a sanya direban na'urar da ta dace a cikin tsarin daidaitawa kafin yin ƙoƙarin daidaitawa. Don wannan hanyar daidaitawa, kuna buƙatar shigar da NI-DAQ na Gargajiya akan kwamfutar daidaitawa. NI-DAQ, wanda ke tsarawa da sarrafa NI 671X/673X, yana samuwa a ni.com/downloads.
NI-DAQ yana goyan bayan yarukan shirye-shirye da dama, gami da LabVIEW, Lab Windows ™ ™ /CVI , Microsoft Visual C++, Microsoft Visual Basic, da Borland C++. Lokacin shigar da direba, kawai kuna buƙatar shigar da tallafi don yaren shirye-shiryen da kuke son amfani da shi.
Hakanan kuna buƙatar kwafin ni671xCal.dll, ni671xCal.lib, da ni671xCal.h files.
DLL yana ba da aikin daidaitawa wanda baya zama a NI-DAQ, gami da ikon kare ma'aunin daidaitawa, sabunta ranar daidaitawa, da rubuta zuwa yankin daidaita ma'aikata. Kuna iya samun dama ga ayyukan a cikin wannan DLL ta kowane mai tarawa 32-bit. Wurin daidaita masana'anta da kwanan ranar daidaitawa yakamata a canza shi ta dakin gwaje-gwaje na awoyi ko wani wurin da ke kiyaye matakan ganowa.
Ana saita NI 671X/673X
Dole ne a saita NI 671X/673X a cikin NI-DAQ, wanda ke gano na'urar ta atomatik. Matakan da ke gaba sun yi bayani a taƙaice yadda ake saita na'urar a NI-DAQ. Koma zuwa NI 671X/673X Manual mai amfani don cikakkun umarnin shigarwa. Kuna iya shigar da wannan jagorar lokacin da kuka shigar da NI-DAQ.
- Kaddamar da Ma'auni & Automation Explorer (MAX).
- Sanya lambar na'urar NI 671X/673X.
- Danna Abubuwan Gwaji don tabbatar da cewa NI 671X/673X yana aiki da kyau.
An saita NI 671X/673X yanzu.
Lura Bayan an saita na'ura a cikin MAX, na'urar za a sanya lambar na'ura, wanda ake amfani da shi a cikin kowane aikin da ake kira don gano ko wane na'urar DAQ za ta daidaita.
Rubutun Tsarin Calibration
Hanyar daidaitawa a cikin Calibrating sashin NI 671X/673X yana ba da umarnin mataki-mataki don kiran ayyukan daidaitawa da suka dace. Waɗannan ayyukan daidaitawa kiran aikin C ne daga NI-DAQ waɗanda kuma suke aiki don shirye-shiryen Microsoft Visual Basic da Microsoft Visual C++. Ko da yake LabVIEW Ba a tattauna VI a cikin wannan hanya ba, zaku iya tsarawa a cikin LabVIEW ta amfani da VI da ke da sunaye iri ɗaya zuwa kiran aikin NI-DAQ a cikin wannan hanya. Koma zuwa sashin Yawo don kwatancen lambar da aka yi amfani da ita a kowane mataki na tsarin daidaitawa.
Sau da yawa dole ne ka bi matakan takamaiman matakai don ƙirƙirar aikace-aikacen da ke amfani da NI-DAQ. Koma zuwa NI-DAQ Manual User don PC Compatible daftarin aiki a ni.com/manuals don cikakkun bayanai game da matakan da ake buƙata don kowane ɗayan masu tarawa da aka goyan baya.
Yawancin ayyukan da aka jera a cikin tsarin daidaitawa suna amfani da masu canji waɗanda aka ayyana a cikin nidaqcns.h file. Don amfani da waɗannan masu canji, dole ne ku haɗa da nidaqcns.h file cikin kodi. Idan baku son amfani da waɗannan ma'anoni masu ma'ana, zaku iya bincika jerin ayyukan kira a cikin takaddun NI-DAQ da nidaqcns.h file don tantance abin da ake buƙata ƙimar shigarwa.
Takaddun bayanai
Don bayani game da NI-DAQ, koma zuwa takaddun masu zuwa:
- Taimakon Maganar Ayyukan NI-DAQ na Gargajiya (Fara»Shirye-shiryen» Kayan Aikin Kasa» Taimakon Aikin NI-DAQ na Gargajiya)
- NI-DAQ Manual User don PC masu jituwa a ni.com/manuals
Waɗannan takaddun guda biyu suna ba da cikakken bayani game da amfani da NI-DAQ.
Taimakon bayanin aikin ya ƙunshi bayani game da ayyuka a NI-DAQ. Littafin mai amfani yana ba da umarni don shigarwa da daidaita na'urorin DAQ da cikakkun bayanai game da ƙirƙirar aikace-aikacen da ke amfani da NI-DAQ. Waɗannan takaddun sune nassoshi na farko don rubuta kayan aikin daidaitawa. Don ƙarin bayani game da na'urar da kuke daidaitawa, kuna iya shigar da takaddun na'urar.
Calibrating NI 671X/673X
Don daidaita NI 671X/673X, cika matakai masu zuwa:
- Tabbatar da aikin NI 671X/673X. Wannan matakin, wanda aka bayyana a cikin Tabbatar da Ayyukan NI 671X/673X sashin, yana tabbatar da ko na'urar tana cikin ƙayyadaddun bayanai kafin daidaitawa.
- Daidaita madaidaicin daidaitawar NI 671X/673X dangane da sanannen voltage tushen. An bayyana wannan matakin a cikin Daidaita sashin NI 671X/673X.
- Sake tabbatar da aikin don tabbatar da cewa NI 671X/673X yana aiki a cikin ƙayyadaddun sa bayan daidaitawa.
Lura Don nemo ranar ƙirƙira ta ƙarshe, kira Get_Cal_Date, wanda ke cikin ni671x.dll. CalDate yana adana ranar da na'urar ta ƙare.
Tabbatar da Ayyukan NI 671X/673X
Tabbatarwa yana ƙayyade yadda na'urar ke cika ƙayyadaddun bayanai.
An raba hanyar tabbatarwa zuwa manyan ayyuka na na'urar.
A cikin tsarin tabbatarwa, koma zuwa teburin da ke cikin sashin Ƙididdiga don tantance ko na'urar tana buƙatar daidaitawa.
Tabbatar da Fitar Analog
Wannan hanya tana tabbatar da aikin AO na NI 671X/673X.
NI yana ba da shawarar gwada duk tashoshi na na'urar. Koyaya, don adana lokaci, zaku iya gwada tashoshi kawai da aka yi amfani da su a cikin aikace-aikacen ku. Bayan karanta sashin Kayan Aiki da Sauran Bukatun Gwaji, cika matakai masu zuwa:
- Cire haɗin duk igiyoyi zuwa na'urar. Tabbatar cewa ba a haɗa na'urar zuwa kowane da'irori ban da waɗanda aka ƙayyade ta hanyar daidaitawa.
- Don daidaita na'urar a ciki, kira aikin Calibrate_E_Series tare da saita sigogi masu zuwa kamar yadda aka nuna:
• an saita calOP zuwa ND_SELF_CALIBRATE
• saitaOfCalConst zuwa ND_USER_EEPROM_AREA
• calRefVolts saita zuwa 0 - Haɗa DMM zuwa DAC0OUT kamar yadda aka nuna a Table 1.
Tebur 1. Haɗa DMM zuwa DAC0OUTTashar fitarwa DMM Ingantaccen Shigarwa Shigar mara kyau na DMM DAC0OUT DAC0OUT (fin 22) AOGND (fiti na 56) DAC1OUT DAC1OUT (fin 21) AOGND (fiti na 55) DAC2OUT DAC2OUT (fin 57) AOGND (fiti na 23) DAC3OUT DAC3OUT (fin 25) AOGND (fiti na 58) DAC4OUT DAC4OUT (fin 60) AOGND (fiti na 26) DAC5OUT DAC5OUT (fin 28) AOGND (fiti na 61) DAC6OUT DAC6OUT (fin 30) AOGND (fiti na 63) DAC7OUT DAC7OUT (fin 65) AOGND (fiti na 63) Lura: Ana ba da lambobin fil don masu haɗin I/O 68 kawai. Idan kana amfani da mai haɗin I/O mai 50, koma zuwa takaddun na'urar don wuraren haɗin sigina. - Koma zuwa tebur daga sashin Ƙayyadaddun bayanai wanda yayi daidai da na'urar da kuke tantancewa. Wannan tebur na ƙayyadaddun bayanai yana nuna duk saitunan da aka karɓa don na'urar.
- Kira AO_ Sanya don saita na'urar don lambar na'urar da ta dace, tashar, da polarity na fitarwa (na'urorin NI 671X/673X suna goyan bayan kewayon fitarwa na bipolar kawai). Yi amfani da tashar 0 azaman tashar don tabbatarwa. Karanta sauran saitunan daga tebur ƙayyadaddun na'urar.
- Kira AO_ V Rubuta don sabunta tashar AO tare da daidaitaccen voltage. Voltage darajar yana cikin ƙayyadaddun tebur.
- Kwatanta sakamakon da aka nuna ta DMM zuwa babba da ƙananan iyakoki akan tebur ƙayyadaddun. Idan darajar tana tsakanin waɗannan iyakoki, na'urar ta wuce gwajin.
- Maimaita matakai na 3 zuwa 5 har sai kun gwada duk dabi'u.
- Cire haɗin DMM daga DAC0OUT, kuma sake haɗa shi zuwa tashar ta gaba, yin haɗin kai daga Tebur 1.
- Maimaita matakai na 3 zuwa 9 har sai kun tabbatar da duk tashoshi.
- Cire haɗin DMM daga na'urar.
Yanzu kun tabbatar da tashoshin AO na na'urar.
Tabbatar da Ayyukan Counter
Wannan hanya tana tabbatar da aikin counter. Na'urorin NI 671X/673X suna da lokaci guda kawai don tabbatarwa, don haka kawai kuna buƙatar tabbatar da counter 0. Domin ba za ku iya daidaita wannan lokacin ba, za ku iya tabbatar da aikin counter 0 kawai. Bayan karanta sashin kayan aiki da sauran buƙatun gwaji, cika. matakai masu zuwa:
- Haɗa madaidaicin shigarwar na'urar zuwa GPCTR0_OUT (Fin 2) da kuma madaidaicin shigarwar zuwa DGND (fitin 35).
Lura Ana ba da lambobin fil don masu haɗin I/O 68 kawai. Idan kana amfani da mai haɗin I/O mai 50, koma zuwa takaddun na'urar don wuraren haɗin sigina.
- Kira GPCTR_ Control tare da saita mataki zuwa ND_RESET don sanya ma'ajin a cikin tsoho.
- Kira aikace-aikacen GPCTR_ Set_ tare da saita aikace-aikacen zuwa ND_PULSE_TRAIN_GNR don saita ma'ajin don haɓakar jirgin ƙasa.
- Kira GPCTR_Change_Parameter tare da saita paramID zuwa ND_COUNT_1 sannan paramValue saita zuwa 2 don saita ma'ajin don fitar da bugun jini tare da lokacin kashe ns 100.
- Kira GPCTR_Change_Parameter tare da saita paramID zuwa ND_COUNT_2 sannan paramValue saita zuwa 2 don saita ma'ajin don fitar da bugun jini tare da lokacin 100 ns.
- Kira Select_Signal tare da saita sigina da tushen saiti zuwa ND_GCTR0_OUTPUT da kuma tushen ƙayyadaddun bayanai da aka saita zuwa ND_LOW_TO_HIGH don karkatar da siginar counter zuwa fil ɗin GPCTR0_OUT akan mahaɗin I/O na'urar.
- Kira GPCTR_Control tare da saita mataki zuwa ND_PROGRAM don fara haɓakar igiyoyin murabba'i. Na'urar ta fara samar da igiyoyin murabba'in 5 MHz lokacin da GPCTR_Control ya kammala aiwatarwa.
- Kwatanta darajar da mai ƙididdigewa ya karanta zuwa iyakar gwajin da aka nuna a cikin tebur da ya dace a cikin Ƙirar Ƙayyadaddun bayanai. Idan darajar tana tsakanin waɗannan iyakoki, na'urar ta wuce wannan gwajin.
- Cire haɗin counter daga na'urar.
Yanzu kun tabbatar da ma'aunin na'urar.
Daidaita NI 671X/673X
Wannan hanya tana daidaita ma'aunin daidaitawar AO. A ƙarshen kowace hanyar daidaitawa, ana adana waɗannan sabbin na'urori a cikin masana'anta na na'urar EEPROM. Mai amfani na ƙarshe ba zai iya canza waɗannan ƙimar ba, wanda ke ba da matakin tsaro wanda ke tabbatar da masu amfani ba su shiga da gangan ko gyara duk wani ma'aunin daidaitawa wanda dakin gwaje-gwaje na awo ya daidaita.
Wannan mataki na tsarin daidaitawa yana kiran ayyuka a NI-DAQ kuma a cikin ni671x.dll. Don ƙarin bayani game da ayyuka a cikin ni671x.dll, koma zuwa sharhi a cikin ni671x.h file.
- Cire haɗin duk igiyoyi zuwa na'urar. Tabbatar cewa ba a haɗa na'urar zuwa kowane da'irori ban da waɗanda aka ƙayyade ta hanyar daidaitawa.
- Don daidaita na'urar a ciki, kira aikin Calibrate_ E_Series tare da saita sigogi masu zuwa kamar yadda aka nuna:
• kalOP saita zuwa ND_SELF_CALIBRATE
• saitaOfCalConst saita zuwa ND_USER_EEPROM_AREA
• calRefVolts saita zuwa 0 - Haɗa calibrator zuwa na'urar bisa ga Table 2.
Tebur 2. Haɗa Calibrator zuwa Na'urar671X/673X fil Mai kiftawa EXTREF (fin 20) Fitarwa High AOGND (fiti na 54) Ƙarƙashin fitarwa Lura: Ana ba da lambobin fil don masu haɗin fil 68 kawai. Idan kana amfani da mai haɗin fil 50, koma zuwa takaddun na'urar don wuraren haɗin sigina. - Saita calibrator don fitar da juzu'itagda 5.0v.
- Kira Calibrate_E_Series tare da saita sigogi masu zuwa kamar yadda aka nuna:
• an saita calOP zuwa ND_EXTERNAL_CALIBRATE
• saitaOfCalConst zuwa ND_USER_EEPROM_AREA
• calRefVolts saita zuwa 5.0
Lura Idan voltage wanda tushen ya kawo baya kiyaye tsayayyen 5.0 V, kuna samun kuskure.
- Kira Copy_Const don kwafi sabon ma'aunin daidaitawa zuwa sashin kariya na masana'anta na EEPROM. Wannan aikin kuma yana sabunta ranar daidaitawa.
- Cire haɗin calibrator daga na'urar.
Yanzu an daidaita na'urar dangane da tushen waje. Bayan an daidaita na'urar, zaku iya tabbatar da aikin AO ta maimaita sashin Tabbatar da Analog Output.
Ƙayyadaddun bayanai
Tebur masu zuwa sune ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai don amfani yayin tabbatarwa da daidaitawa NI 671X/673X. Teburin suna nuna ƙayyadaddun ƙayyadaddun tazarar daidaitawa na shekara 1 da sa'o'i 24.
Amfani da Tables
Ma'anoni masu zuwa suna bayyana yadda ake amfani da ƙayyadaddun tebur a wannan sashe.
Rage
Range yana nufin matsakaicin da aka yarda da voltage kewayon shigarwa ko siginar fitarwa. Don misaliampHar ila yau, idan an saita na'urar a cikin yanayin bipolar tare da kewayon 20 V, na'urar na iya fahimtar sigina tsakanin +10 da -10 V.
Polarity
Polarity yana nufin tabbatacce da korau voltagsiginar shigarwar da za a iya karantawa. Bipolar yana nufin na'urar zata iya karanta duka tabbatacce da korau voltage. Unipolar yana nufin cewa na'urar zata iya karanta kawai tabbatacce voltage.
Batun Gwaji
Wurin gwaji shine voltage darajar da aka shigar ko fitarwa don dalilai na tabbatarwa. An rarraba wannan ƙimar zuwa Wuri da Ƙimar. Wuri yana nufin inda ƙimar gwajin ta dace a cikin kewayon gwajin. Pos FS yana nufin tabbataccen cikakken ma'auni, kuma Neg FS yana nufin cikakken ma'auni mara kyau. Ƙimar tana nufin voltage don tabbatarwa, kuma Zero yana nufin fitar da sifili volts.
Tsawon Sa'o'i 24
Shagon Ranges na sa'o'i 24 ya ƙunshi manyan iyakoki da ƙananan iyakoki don ƙimar maki gwaji. Idan an daidaita na'urar a cikin sa'o'i 24 da suka gabata, ƙimar gwajin gwajin ya kamata ta kasance tsakanin manyan ƙididdiga na sama da ƙasa. Waɗannan ƙimar iyaka ana bayyana su a cikin volts.
Tsawon Shekara 1
Shagon jeri na shekara 1 ya ƙunshi manyan iyakoki da ƙananan iyakoki don ƙimar maki gwaji. Idan an ƙididdige na'urar a cikin shekarar da ta gabata, ƙimar gwajin gwajin ya kamata ta kasance tsakanin maɗaukakin ƙima da ƙima. Ana bayyana waɗannan iyakoki a cikin volts.
Ma'auni
Saboda ba za ku iya daidaita ƙudurin masu ƙididdigewa ba, waɗannan ƙimar ba su da lokacin daidaitawa na shekara 1 ko 24. Koyaya, ana ba da wurin gwajin da babba da ƙananan iyaka don dalilai na tabbatarwa.
Table 3. NI 671X Analog Output Values
Rage (V) | Polarity | Batun Gwaji | Tsawon Sa'o'i 24 | 1-Shekara Zango | |||
Wuri | Darajar (V) | Ƙananan Iyaka (V) | Babban Iyaka (V) | Ƙananan Iyaka (V) | Babban Iyaka (V) | ||
0 | Bipolar | Sifili | 0.0 | -0.0059300 | 0.0059300 | -0.0059300 | 0.0059300 |
20 | Bipolar | Pos FS | 9.9900000 | 9.9822988 | 9.9977012 | 9.9818792 | 9.9981208 |
20 | Bipolar | Na FS | -9.9900000 | -9.9977012 | -9.9822988 | -9.9981208 | -9.9818792 |
Table 4. NI 673X Analog Output Values
Rage (V) | Polarity | Batun Gwaji | Tsawon Sa'o'i 24 | 1-Shekara Zango | |||
Wuri | Darajar (V) | Ƙananan Iyaka (V) | Babban Iyaka (V) | Ƙananan Iyaka (V) | Babban Iyaka (V) | ||
0 | Bipolar | Sifili | 0.0 | -0.0010270 | 0.0010270 | -0.0010270 | 0.0010270 |
20 | Bipolar | Pos FS | 9.9900000 | 9.9885335 | 9.9914665 | 9.9883636 | 9.9916364 |
20 | Bipolar | Na FS | -9.9900000 | -9.9914665 | -9.9885335 | -9.9916364 | -9.9883636 |
Tebur 5. NI 671X/673X Ƙimar Ma'auni
Saita Point (MHz) | Ƙananan Iyaka (MHz) | Babban Iyaka (MHz) |
5 | 4.9995 | 5.0005 |
Taswirar tafiya
Waɗannan sharuɗɗa masu gudana suna nuna dacewa da aikin NI-DAQ don tabbatarwa da daidaitawa NI 671X/673X. Koma zuwa sashin Calibrating NI 671X/673X, Taimakon Maganar Ayyukan NI-DAQ na Gargajiya (Fara» Shirye-shiryen» Taimako na Ayyukan NI-DAQ na Gargajiya), da kuma Littafin Mai Amfani da NI-DAQ don PC Compatibles a ni.com /manuals don ƙarin bayani game da tsarin software.
Tabbatar da Fitar Analog
Tabbatar da Counter
Daidaita NI 671X/673X
CVI™, LabVIEW™, National Instruments™, NI™, ni.com™, da NI-DAQ™ alamun kasuwanci ne na Kamfanin Kayayyakin Ƙasa. Samfura da sunayen kamfani da aka ambata a nan alamun kasuwanci ne ko sunayen kasuwanci na kamfanoni daban-daban. Don haƙƙin mallaka da ke rufe samfuran Instruments na ƙasa, koma zuwa wurin da ya dace: Taimako file na CD, ko ni.com/patents.
© 2002–2004 National Instruments Corp. Duk haƙƙin mallaka.
Ƙaddamar da rata tsakanin masana'anta da tsarin gwajin gadonku.
41-800-915-6216
www.apexwaves.com
ales@apexwaves.com
Duk alamun kasuwanci, tambura, da sunaye na masu mallakar su ne.
Takardu / Albarkatu
![]() |
KAYAN KASA PXI-6733 Analog Fitar Module [pdf] Manual mai amfani PXI-6733 Analog Output Module, PXI-6733, Analog Fitar Module, Fitar Module, Module |