Mai sauri
fara jagora
DOMIN CODING DA KUBO
Saitin Coding
KUBO ita ce mutum-mutumi na ilimi na farko a duniya, wanda aka ƙera don ɗaukar ɗalibai daga masu amfani da fasaha zuwa masu ƙirƙira. Ta hanyar sauƙaƙe ra'ayoyi masu rikitarwa ta hanyar gogewa ta hannu, KUBO tana koya wa yara yin lamba tun kafin su iya karatu da rubutu.
KUBO da na musamman Tag Harshen shirye-shirye na Tile ® ya kafa tushen ilimin lissafi ga yara masu shekaru hudu zuwa 10.
Farawa
Wannan Jagoran Farawa Mai Sauri yana bayyana abin da ke kunshe a cikin maganin coding ɗinku kuma yana gabatar muku da kowane mahimman dabarun coding wanda Saitin Coding ɗin ku na KUBO ya rufe.
MENENE ACIKIN KWALLA
Saitin Fara Coding na KUBO ya haɗa da jikin mutum-mutumi da kai, saitin coding TagFale-falen buraka ® , taswirar da aka kwatanta a sassa 4 da kebul na caji.
![]() |
![]() |
CIGABA DA ROBOT Zai ɗauki kimanin sa'o'i biyu don cikakken cajin ku na robot ɗin KUBO na farko. Idan an caje KUBO zai yi aiki na kusan awa hudu. |
JUYA KUBO Haɗa kai zuwa jiki don kunna KUBO. Don kashe KUBO, cire kai da jiki waje. |
KUBO's Lights
Lokacin da kuka fara shirye-shirye tare da KUBO, robot ɗin zai haskaka yana nuna launuka daban-daban guda huɗu. Kowane launi yana nuna halaye daban-daban:
BLUE | JAN | GREEN | PURPLE |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
KUBO yana kunna kuma yana jiran umarni. | KUBO ta gano kuskure, ko batir ba ta da ƙarfi. | KUBO yana aiwatar da jeri. | KUBO yana rikodin Aiki. |
Danna nan don farawa da KUBO:
portal.kubo.ilimi
Takardu / Albarkatu
![]() |
Saitin Coding KUBO [pdf] Jagorar mai amfani Saitin Coding, Coding, Coding tare da KUBO, Saitin Fara Rubutu |