Danfoss AK-CC 210 Mai Kula da Zazzabi
Ƙayyadaddun bayanai
- SamfuraMai kula da zafin jiki AK-CC 210
- Matsakaicin haɗewar firikwensin thermostat: 2
- Abubuwan shigar dijital: 2
Gabatarwa
Aikace-aikace
- Ana amfani da mai sarrafawa don na'urori masu sarrafa zafin jiki a cikin manyan kantuna
- Tare da ƙayyadaddun aikace-aikace da yawa naúrar za ta ba ku zaɓuɓɓuka da yawa. An tsara sassauƙa duka don sababbin shigarwa da kuma sabis a cikin cinikin firiji
Ka'ida
Mai sarrafawa ya ƙunshi sarrafa zafin jiki inda za'a iya karɓar siginar daga firikwensin zafin jiki ɗaya ko biyu.
Ana sanya firikwensin ma'aunin zafi da sanyio a cikin iska mai sanyi bayan mai fitar da iska, a cikin iska mai dumi kafin mai fitar da iska, ko duka biyun. Saitin zai ƙayyade girman tasirin sigina biyu zai yi akan sarrafawa.
Ana iya samun ma'aunin zafin jiki kai tsaye ta amfani da firikwensin S5 ko a kaikaice ta amfani da ma'aunin S4. Relays hudu zai yanke ayyukan da ake buƙata a ciki da waje - aikace-aikacen yana ƙayyade wane. Zaɓuɓɓukan sune kamar haka:
- Refrigeration (compressor ko gudun ba da sanda)
- Masoyi
- Kusar sanyi
- Zafin dogo
- Ƙararrawa
- Haske
- Magoya bayan zafi mai zafi
- Refrigeration 2 (compressor 2 ko relay 2)
An kwatanta aikace-aikacen daban-daban a shafi na 6.
Ci gabatages
- Aikace-aikace da yawa a cikin naúrar guda
- Mai sarrafawa ya haɗa ayyukan fasaha na refrigeration, ta yadda zai iya maye gurbin duka tarin ma'aunin zafi da sanyio da masu ƙidayar lokaci.
- Maɓallai da hatimin sa a gaba
- Yana iya sarrafa compressors biyu
- Sauƙi don sake hawa sadarwar bayanai
- Saitin sauri
- Nassoshi yanayin zafi biyu
- Abubuwan shigar da dijital don ayyuka daban-daban
- Aiki na agogo tare da madadin babban hula
- HACCP (Bincike Hazard da Mahimman Mahimman Bayanai)
- Kula da yanayin zafi da rajista na lokaci tare da matsanancin zafin jiki (duba kuma shafi na 19)
- Canjin masana'anta wanda zai ba da garantin ingantacciyar ma'auni fiye da yadda aka bayyana a cikin ma'aunin EN ISO 23953-2 ba tare da daidaitawa na gaba ba (Pt 1000 ohm firikwensin)
Aiki
Sensors
Za a iya haɗa na'urori masu auna zafin jiki har zuwa biyu zuwa mai sarrafawa. Aikace-aikacen da ya dace yana ƙayyade yadda.
- Sensor a cikin iska kafin evaporator:
Ana amfani da wannan haɗin da farko lokacin da sarrafawa ya dogara akan yanki. - Sensor a cikin iska bayan evaporator:
Ana amfani da wannan haɗin da farko lokacin da ake sarrafa firiji kuma akwai haɗarin ƙarancin zafin jiki kusa da samfuran. - Sensor kafin da bayan evaporator:
Wannan haɗin yana ba ku damar daidaita ma'aunin zafi da sanyio, ƙararrawa ma'aunin zafi da sanyio da nuni zuwa aikace-aikacen da ya dace. An saita siginar zuwa ma'aunin zafi da sanyio, ma'aunin zafin jiki na ƙararrawa da nuni a matsayin ƙima mai nauyi tsakanin yanayin zafi biyu, kuma 50% zai kasance na tsohonampza su ba da ƙimar ɗaya daga duka na'urori masu auna firikwensin.
Ana iya saita siginar zuwa ma'aunin zafi da sanyio, ma'aunin zafi da sanyio ƙararrawa da nuni ba tare da ɗaya ba. - Defrost firikwensin
Mafi kyawun sigina game da zafin mai ana samun shi daga firikwensin defrost wanda aka ɗora kai tsaye a kan mashin. Anan za a iya amfani da siginar ta aikin defrost, ta yadda mafi guntu da mafi ƙarancin ceton makamashi zai iya faruwa.
Idan ba a buƙatar firikwensin defrost, za a iya dakatar da defrost bisa lokaci, ko za a iya zaɓar S4.
Sarrafa compressors guda biyu
Ana amfani da wannan iko don sarrafa compressors guda biyu masu girma ɗaya. Ka'ida don sarrafawa ita ce ɗayan compressors yana haɗawa a ½ nau'in ma'aunin zafi da sanyio, ɗayan kuma a cikakken bambancin. Lokacin da thermostat ya yanke a cikin kwampreso tare da mafi ƙarancin sa'o'in aiki an fara. Dayan kwampreso zai fara ne kawai bayan an saita lokaci, ta yadda za a raba kaya a tsakaninsu. Jinkirin lokaci yana da fifiko mafi girma fiye da zafin jiki.
Lokacin da zafin iska ya ragu da rabi daban-daban na compressor ɗaya zai tsaya, ɗayan zai ci gaba da aiki kuma baya tsayawa har sai an sami zafin da ake buƙata.
Dole ne compressors da aka yi amfani da su su kasance na nau'in da ke da ikon farawa da babban matsin lamba.
- Canjin bayanin yanayin zafi
A cikin na'urar motsa jiki, ga misaliample, amfani da daban-daban samfurin kungiyoyin. Anan ana canza bayanin zafin jiki cikin sauƙi tare da siginar lamba akan shigarwar dijital. Sigina yana ɗaga ƙimar ma'aunin zafi da sanyio ta al'ada ta hanyar ƙayyadadden adadin. A lokaci guda iyakokin ƙararrawa tare da ƙima iri ɗaya suna ƙaura daidai da haka.
Abubuwan shigar dijital
Akwai abubuwa guda biyu na dijital waɗanda za a iya amfani da su don ayyuka masu zuwa:
- shara shara
- Ayyukan lamba na ƙofa tare da ƙararrawa
- Fara defrost
- Haɗaɗɗen defrost
- Canje-canje tsakanin nunin zafin jiki biyu
- Sake aikawa da matsayin lamba ta hanyar sadarwar bayanai
Aikin tsaftace harka
Wannan aikin yana sauƙaƙa don tuƙi na'urar sanyaya ta hanyar tsaftacewa. Ta hanyar turawa uku akan canji zaka canza daga lokaci ɗaya zuwa mataki na gaba.
Turawa na farko yana dakatar da firiji - magoya baya suna ci gaba da aiki
- "Daga baya": Turawa na gaba yana dakatar da magoya baya
- "Har yanzu daga baya": Turawa na gaba yana sake farawa da firiji
Ana iya bin yanayi daban-daban akan nuni.
A kan hanyar sadarwa ana watsa ƙararrawar tsaftacewa zuwa sashin tsarin. Wannan ƙararrawa za a iya “shiga” domin a ba da tabbacin jerin abubuwan da suka faru.
Kofa tuntuɓar aiki
A cikin dakuna masu sanyi da dakunan sanyi, maɓallin kofa na iya kunna wuta da kashewa, farawa da dakatar da firiji da ba da ƙararrawa idan ƙofar ta kasance a buɗe na dogon lokaci.
Kusar sanyi
Dangane da aikace-aikacen za ku iya zaɓar tsakanin hanyoyin da za a cire sanyi:
- Halitta: Anan ana ci gaba da aiki da magoya baya a lokacin da ake cire sanyi
- Lantarki: Ana kunna kayan dumama
- Brine: Ana ajiye bawul ɗin a buɗe ta yadda brine zai iya gudana ta cikin injin
- Hotgas: Anan ana sarrafa bawul ɗin solenoid ta yadda hotgas zai iya gudana ta cikin mai fitar da iska
Fara defrost
Ana iya fara defrost ta hanyoyi daban-daban
- Tazarar: Ana farawa defrost a ƙayyadadden lokaci, a ce, kowace awa takwas
- Lokacin sanyi:
Ana fara defrost a ƙayyadaddun lokaci na refrigeration, a wasu kalmomi, ƙananan buƙatar refrigeration zai "dakata" mai zuwa. - Jadawalin: Anan za a iya fara defrost a ƙayyadaddun lokuta na yini da dare. Duk da haka, max. sau 6
- Tuntuɓi: Ana farawa defrost tare da siginar lamba akan shigarwar dijital
- Cibiyar sadarwa: Ana karɓar siginar daskarewa daga sashin tsarin ta hanyar sadarwar bayanai
- S5 temp A cikin tsarin 1: 1 ana iya bin ingancin mai fitar da iska. Icing-up zai fara defrost.
- Manual: Ana iya kunna ƙarin defrost daga maɓalli mafi ƙarancin mai sarrafawa. (Ko da yake ba don aikace-aikacen 4 ba).
Haɗaɗɗen defrost
Akwai hanyoyi guda biyu wanda za'a iya shirya defrost hade. Ko dai tare da haɗin waya tsakanin masu sarrafawa ko ta hanyar sadarwar bayanai
Haɗin waya
Ɗaya daga cikin masu sarrafawa an ayyana shi ya zama naúrar sarrafawa kuma ana iya shigar da na'urar baturi a ciki ta yadda agogo ya tabbata. Lokacin da aka fara defrost duk sauran masu sarrafawa za su bi sawu kuma su fara defrost. Bayan daskarewa masu sarrafa guda ɗaya zasu matsa zuwa wurin jira. Lokacin da duk suna cikin wurin jira za'a sami canji zuwa firiji.
(Idan daya daga cikin kungiyar ya bukaci a sauke, sauran za su bi sahu).
Defrost ta hanyar sadarwar bayanai
Duk masu sarrafawa an sanye su da tsarin sadarwa na bayanai, kuma ta hanyar ƙetare aikin daga ƙofa za a iya haɗawa da defrost.
Defrost akan buƙata
- Dangane da lokacin sanyi
Lokacin da jimlar lokacin firiji ya wuce ƙayyadaddun lokaci, za a fara defrost. Dangane da yanayin zafi
Mai sarrafawa zai ci gaba da bin zafin jiki a S5. Tsakanin defrosts biyu zafin jiki na S5 zai ragu yayin da mai fitar da ƙanƙara ya tashi (compressor yana aiki na dogon lokaci kuma yana jan zafin S5 zuwa ƙasa). Lokacin da zafin jiki ya wuce saitin da aka yarda da shi za a fara defrost.
Wannan aikin zai iya aiki kawai a cikin tsarin 1: 1
Ƙarin module
- Bayan haka za'a iya saka mai sarrafawa tare da tsarin sakawa idan aikace-aikacen yana buƙatarsa.
An shirya mai sarrafawa tare da toshe, don haka kawai dole ne a shigar da tsarin- Baturin baturi
Module yana bada garantin voltage ga mai sarrafawa idan wadata voltage yakamata ya daina fita fiye da awa hudu. Ana iya kiyaye aikin agogo ta haka yayin gazawar wutar lantarki. - Sadarwar bayanai
Idan kana buƙatar aiki daga PC, dole ne a sanya tsarin sadarwar bayanai a cikin mai sarrafawa.
- Baturin baturi
- Nuni na waje
Idan ya zama dole don nuna zafin jiki a gaban na'urar firiji, ana iya shigar da nau'in nuni EKA 163A. Ƙarin nunin zai nuna bayanai iri ɗaya da nunin mai sarrafa, amma baya haɗa maɓallan don aiki. Idan ana buƙatar aiki daga nuni na waje dole ne a saka nau'in nuni EKA 164A.
Aikace-aikace
Anan ga binciken filin aikace-aikacen mai sarrafawa.
- Saitunan zai bayyana abubuwan da aka fitar ta yadda za a yi niyya da keɓancewar mai sarrafa zuwa aikace-aikacen da aka zaɓa.
- A shafi na 20 zaku iya ganin saitunan da suka dace don zane-zanen wayoyi daban-daban.
- S3 da S4 sune na'urori masu auna zafin jiki. Aikace-aikacen zai ƙayyade ko ɗaya ko ɗaya ko duka na'urori masu auna firikwensin za a yi amfani da su. Ana sanya S3 a cikin iska kafin mai fitar da iska. S4 bayan evaporator.
- A gaskiyatage saitin zai ƙayyade bisa ga abin da za a kafa iko. S5 firikwensin defrost ne kuma ana sanya shi akan mai watsa ruwa.
- DI1 da DI2 ayyuka ne na tuntuɓar da za a iya amfani da su don ɗaya daga cikin ayyuka masu zuwa: aikin kofa, aikin ƙararrawa, farawa mai sanyi, babban canji na waje, aikin dare, canjin yanayin zafi, tsaftacewa na kayan aiki, firiji tilastawa ko haɗin kai. Duba ayyuka a cikin saitunan o02 da o37.
Ikon firji tare da kwampreso ɗaya
An daidaita ayyukan zuwa ƙananan tsarin firiji waɗanda ko dai na iya zama na'urorin firiji ko ɗakunan sanyi.
Relays guda uku na iya sarrafa firiji, da defrost da magoya baya, kuma ana iya amfani da relay na huɗu don ko dai aikin ƙararrawa, sarrafa haske ko kula da zafi na dogo.
- Ana iya haɗa aikin ƙararrawa tare da aikin lamba daga maɓallin kofa. Idan ƙofa ta kasance a buɗe fiye da yadda aka saukar da shi za a sami ƙararrawa.
- Hakanan ana iya haɗa ikon hasken wuta tare da aikin lamba daga maɓallin kofa. Ƙofar da aka buɗe za ta kunna wuta kuma za ta kasance a kunne na tsawon mintuna biyu bayan an sake rufe ƙofar.
- Ana iya amfani da aikin zafi na dogo a cikin na'urorin sanyaya ko daskarewa ko a kan dumama ƙofa don ɗakunan sanyi.
Ana iya dakatar da magoya bayan lokacin daskarewa kuma suna iya bin yanayin buɗe ko rufe kofa.
Akwai wasu ayyuka da yawa don aikin ƙararrawa da kuma sarrafa haske, sarrafa zafin dogo da magoya baya. Da fatan za a koma ga saitunan daban-daban.
Iskar gas mai narkewa
Irin wannan haɗin za a iya amfani da shi a kan tsarin da hotgas defrost, amma kawai a cikin kananan tsarin a, ce, manyan kantunan - ba a daidaita abun ciki na aiki zuwa tsarin tare da manyan caje. Za'a iya amfani da aikin sauyi na Relay 1 ta hanyar bawul ɗin kewayawa da/ko bawul ɗin hotgas.
Ana amfani da Relay 2 don firiji.
Binciken ayyuka
Aiki | Para-mita | Siga ta aiki ta hanyar sadarwar bayanai |
Nuni na al'ada | ||
Yawanci ƙimar zafin jiki daga ɗaya daga cikin na'urori masu auna zafin jiki guda biyu S3 ko S4 ko cakuda ma'aunai biyu ana nunawa.
A cikin o17 an ƙaddara rabo. |
Nunin iska (u56) | |
Thermostat | Thermostat iko | |
Saita batu
Ƙa'ida ta dogara ne akan ƙimar da aka saita tare da ƙaura, idan an zartar. An saita ƙimar ta hanyar turawa akan maɓallin tsakiya. Ana iya kulle ƙimar saita ko iyakance zuwa kewayon tare da saituna a cikin r02 da r 03. Ana iya ganin ma'anar a kowane lokaci a cikin "u28 Temp. ref" |
Rage zafi ° C | |
Banbanci
Lokacin da zafin jiki ya fi abin da ake magana a kai, + bambancin saiti, za a yanke relay ɗin damfara a ciki. Zai sake yankewa lokacin da zafin jiki ya sauko zuwa wurin da aka saita. |
r01 | Banbanci |
Iyakantaccen saiti
Za a iya rage kewayon saitin mai sarrafawa don wurin saiti, ta yadda ba a saita ƙima mai girma da yawa ko ƙanƙanta da gangan ba - tare da haifar da lalacewa. |
||
Don guje wa babban saitin saiti, max. Dole ne a saukar da ƙimar tunani mai izini. | r02 | Matsakaicin yankewar ° C |
Don guje wa ƙarancin saiti na saiti, min. dole ne a ƙara ƙimar tunani da aka yarda. | r03 | Min yanke ° C |
Gyaran yanayin yanayin nunin
Idan yawan zafin jiki a samfuran da zafin da mai sarrafa ya karɓa ba iri ɗaya bane, ana iya aiwatar da daidaitawar yanayin zafin nuni da aka nuna. |
r04 | Watsawa Adj. K |
Naúrar zafin jiki
Saita nan idan mai sarrafawa zai nuna ƙimar zafin jiki a °C ko a cikin °F. |
r05 | Temp. naúrar
°C=0. / °F=1 (Ci kawai akan AKM, komai saitin) |
Gyaran siginar daga S4
Yiwuwar biyan diyya ta hanyar dogon kebul na firikwensin |
r09 | Daidaita S4 |
Gyaran siginar daga S3
Yiwuwar biyan diyya ta hanyar dogon kebul na firikwensin |
r10 | Daidaita S3 |
Fara / dakatar da firiji
Tare da wannan saitin za'a iya fara firiji, dakatarwa ko a iya ba da izinin soke abubuwan da hannu. Hakanan za'a iya cim ma farawa / dakatar da firiji tare da aikin sauya waje wanda aka haɗa da shigarwar DI. Dakatar da firiji zai ba da "ƙarararrawar jiran aiki". |
r12 | Babban Canji
1: Fara 0: Tsaya -1: Manual iko na abubuwan da aka yarda |
Darajar koma bayan dare
Ma'anar ma'aunin zafi da sanyio zai zama wurin saita da wannan ƙimar lokacin da mai sarrafawa ya canza zuwa aikin dare. (Zaɓi ƙima mara kyau idan za a yi tari mai sanyi.) |
r13 | Dare biya diyya |
Zaɓin firikwensin thermostat
Anan zaku ayyana firikwensin da thermostat zai yi amfani da shi don aikin sarrafa shi. S3, S4, ko hade da su. Tare da saitin 0%, S3 kawai ake amfani da shi (Zunubi). Tare da 100%, kawai S4. (Don aikace-aikacen 9 dole ne a yi amfani da firikwensin S3) |
r15 | Can. S4% |
Ayyukan dumama
Aikin yana amfani da kayan dumama aikin defrost don haɓaka zafin jiki. Ayyukan yana shiga cikin ƙarfi da adadin digiri (r36) a ƙasan ainihin ma'anar kuma ya sake yankewa tare da bambanci na digiri 2. Ana aiwatar da tsari tare da siginar 100% daga firikwensin S3. Fans za su yi aiki lokacin da akwai dumama. Fans da aikin dumama za su tsaya idan an zaɓi aikin kofa kuma an buɗe ƙofar. Inda aka yi amfani da wannan aikin ya kamata kuma a shigar da yanke kariya ta waje, ta yadda za a iya yin zafi sosai na kayan dumama. Ka tuna saita D01 zuwa lalatawar wutar lantarki. |
r36 | HeatStartRel |
Kunna ƙaurawar tunani
Lokacin da aka canza aikin zuwa ON, ƙimar zafi a r40 za ta sauya ma'aunin ma'aunin zafi da sanyio. Hakanan ana iya kunna kunnawa ta hanyar shigar da DI1 ko DI2 (an bayyana a cikin o02 ko o37). |
r39 | Th. biya diyya |
Darajar ƙaura
Ana canza ma'aunin ma'aunin zafi da sanyio da ƙimar ƙararrawa zuwa adadin digiri masu biyowa lokacin da aka kunna ƙaura. Ana iya kunna kunnawa ta hanyar r39 ko shigar da DI |
r40 | Th. kashe K |
Saitin dare (farkon siginar dare) | ||
Tilas yayi sanyi.
(fara sanyaya dole) |
||
Ƙararrawa | Saitunan ƙararrawa | |
Mai sarrafawa na iya ba da ƙararrawa a yanayi daban-daban. Lokacin da aka sami ƙararrawa duk diodes masu fitar da haske (LED) za su yi walƙiya a kan gaban gaban mai sarrafawa, kuma relay ɗin ƙararrawa zai yanke ciki. | Tare da sadarwar bayanai ana iya bayyana mahimmancin ƙararrawa ɗaya. Ana yin saitin a cikin menu na "Ƙararrawa". | |
Jinkirin ƙararrawa ( gajeriyar jinkirin ƙararrawa)
Idan ɗaya daga cikin ƙimar iyaka biyu ya wuce, aikin mai ƙidayar lokaci zai fara. Ƙararrawar ba za ta yi aiki ba har sai an wuce lokacin da aka saita. An saita jinkirin lokacin a cikin mintuna. |
A03 | Jinkirin ƙararrawa |
Jinkirin lokaci don ƙararrawar kofa
An saita jinkirin lokacin cikin mintuna. An bayyana aikin a cikin o02 ko a cikin o37. |
A04 | DoorOpen del |
Jinkirin lokaci don sanyaya (jinkirin ƙararrawa)
Ana amfani da wannan jinkirin lokacin lokacin farawa, lokacin defrost, nan da nan bayan defrost. Za a sami canji-zuwa jinkirin lokaci na yau da kullun (A03) lokacin da zafin jiki ya faɗi ƙasa da ƙaƙƙarfan ƙararrawa babba. An saita jinkirin lokacin cikin mintuna. |
A12 | Jawo del |
Iyakar ƙararrawa
Anan kun saita lokacin da ƙararrawar zafin jiki zai fara. An saita ƙimar iyaka a °C (cikakkar ƙima). Ƙimar iyaka za a haɓaka yayin aikin dare. Ƙimar ɗaya ce da wadda aka saita don koma bayan dare, amma za a ɗagawa kawai idan ƙimar ta kasance tabbatacce. Hakanan za a ɗaga ƙimar iyaka dangane da ƙaura r39. |
A13 | Babban darajar HighLim Air |
Ƙananan iyakar ƙararrawa
Anan kun saita lokacin da ƙararrawar ƙaramar zafin jiki zata fara. An saita ƙimar iyaka a °C (cikakkar ƙima). Hakanan za a ɗaga ƙimar iyaka dangane da ƙaura r39. |
A14 | Farashin LowLim Air |
Jinkirta ƙararrawar DI1
Shigar da yanke/yankewa zai haifar da ƙararrawa idan an wuce jinkirin lokaci. An bayyana aikin a cikin o02. |
A27 | AI. Jinkiri DI1 |
Jinkirta ƙararrawar DI2
Shigar da yanke/yankewa zai haifar da ƙararrawa idan an wuce jinkirin lokaci. An bayyana aikin a cikin o37 |
A28 | AI. Jinkiri DI2 |
Sigina zuwa ma'aunin zafi da sanyio ƙararrawa
Anan dole ne ku ayyana ma'auni tsakanin na'urori masu auna firikwensin da ma'aunin zafi da sanyio ƙararrawa zai yi amfani da su. S3, S4 ko haɗin biyun. Tare da saitin 0% kawai S3 ake amfani dashi. Tare da 100% kawai S4 ake amfani dashi |
A36 | Ƙararrawa S4% |
Sake saita ƙararrawa | ||
Kuskuren EKC |
Compressor | Ikon kwampreso | |
Relay na kwampreso yana aiki tare da ma'aunin zafi da sanyio. Lokacin da ma'aunin zafi da sanyio ya yi kira ga firiji za a yi aikin relay na compressor. | ||
Lokutan gudu
Don hana aiki na yau da kullun, ana iya saita ƙima don lokacin da compressor zai gudana da zarar an fara shi. Kuma nawa ne a kalla a daina. Ba a lura da lokutan gudu lokacin da defrosts ya fara. |
||
Min. ON-lokaci (a cikin mintuna) | c01 | Min. A kan lokaci |
Min. Kashe lokaci (a cikin mintuna) | c02 | Min. Lokacin kashewa |
Jinkirin lokaci don haɗuwa na compressors biyu
Saituna suna nuna lokacin da ya kamata ya wuce daga farkon relay da aka yanke kuma har sai na gaba ya yanke. |
c05 | Jinkirin mataki |
Juya aikin relay na D01
0: Aiki na yau da kullun inda relay ke yanke lokacin da ake buƙatar firiji 1: Juyawa aiki inda gudun ba da sanda ya yanke lokacin da ake buƙatar refrigeration (wannan wayoyi yana haifar da sakamakon cewa za a sami refrigeration idan wadata vol.tage ga mai sarrafawa ya kasa). |
c30 | Farashin Relay NC |
LED a gaban mai sarrafawa zai nuna ko firiji yana ci gaba. | Comp Relay
Anan zaka iya karanta matsayin compressor relay, ko zaka iya tilasta- sarrafa gudun ba da sanda a cikin yanayin "Manual control" |
|
Kusar sanyi | Kulawa da sanyi | |
|
||
Hanyar defrost
|
d01 | Def. Hanyar 0 = ba
1 = El 2 = Gas 3= Gishiri |
Defrost tasha zafin jiki
Ana dakatar da defrost a yanayin da aka ba da shi wanda aka auna tare da firikwensin (an ayyana firikwensin a d10). An saita ƙimar zafin jiki. |
d02 | Def. Tsaya Temp |
Tazara tsakanin defrost yana farawa
|
d03 | Tazarar Def (0=kashe) |
Max. defrost duration
Wannan saitin lokacin aminci ne ta yadda za'a dakatar da defrost idan ba a riga an tsaya tasha ba dangane da zafin jiki ko ta haɗe-haɗe. |
d04 | Max Def. lokaci |
Lokaci staggering don defrost yanke ins a lokacin farawa
|
d05 | Zamani Stagg. |
Lokacin drip-off
Anan zaka saita lokacin da zai wuce daga defrost kuma har sai damfara zai sake farawa. (Lokacin da ruwa ke digowa daga mai fitar da ruwa). |
d06 | Lokacin DripOff |
Jinkirin farawa fan bayan defrost
Anan za ku saita lokacin da zai wuce daga farawa na compressor bayan bushewa kuma har sai fan na iya sake farawa. (Lokacin da ake "daure" ruwa ga mai kwashewa). |
d07 | FanStartDel |
Fan fara zafin jiki
Hakanan za'a iya fara fan ɗin baya ɗan baya fiye da ambaton a ƙarƙashin " Jinkirta fara fan bayan defrost ", idan firikwensin defrost S5 yayi rijistar ƙasa da ƙima fiye da wanda aka saita anan. |
d08 | FanStartTemp |
An yanke fan a lokacin defrost
Anan zaka iya saita ko fan zai yi aiki a lokacin defrost. 0: Tsayawa (Yana gudana yayin famfo ƙasa)
|
d09 | FanDuringDef |
Defrost firikwensin
Anan zaku ayyana firikwensin defrost. 0: Babu, defrost yana dogara ne akan lokaci 1: S5 2: S4 |
d10 | DefStopSens. |
Jinkirin saukarwa
Saita lokacin da za'a kwashe na'urar a cikin firiji kafin a bushe. |
d16 | Pump dwn del. |
Jinkirin magudanar ruwa (dangane da hotgas kawai)
Saita lokacin da za'a kwashe na'urar da ke fitar da injin daskarewa bayan daskarewa. |
d17 | Drain del |
Defrost akan buƙata - jimlar lokacin sanyi
Saita anan shine lokacin firiji da aka yarda ba tare da defrosts ba. Idan lokacin ya wuce, za a fara defrost. Tare da saitin = 0 an yanke aikin. |
d18 | MaxTherRunT |
Defrost akan buƙata - S5 zazzabi
Mai sarrafawa zai bi tasirin mai fitar da ruwa, kuma ta hanyar ƙididdigewa na ciki da ma'aunin zafin jiki na S5 zai iya fara daskarewa lokacin da bambancin zafin jiki na S5 ya zama girma fiye da yadda ake buƙata. Anan kun saita girman girman zazzagewar zafin jiki na S5. Lokacin da darajar ta wuce, za a fara defrost. Za a iya amfani da aikin a cikin tsarin 1: 1 kawai lokacin da yawan zafin jiki zai zama ƙasa don tabbatar da cewa za a kiyaye zafin iska. A cikin tsarin tsakiya dole ne a yanke aikin. Tare da saitin = 20 an yanke aikin |
d19 | CutoutS5Dif. |
Jinkirin allurar iskar gas mai zafi
Ana iya amfani dashi lokacin da ake amfani da nau'in PMLX da GPLX. An saita lokaci don rufe bawul ɗin gaba ɗaya kafin a kunna gas mai zafi. |
d23 | — |
Idan kuna son ganin zafin jiki a firikwensin defrost, danna maɓallin ƙaramin mai sarrafawa. | Defrost temp. | |
Idan kuna son fara wani ƙarin defrost, danna maɓallin mafi ƙarancin mai sarrafawa na daƙiƙa huɗu.
Kuna iya dakatar da defrost mai gudana ta hanya guda |
Def Fara
Anan zaka iya fara defrost da hannu |
|
LED a gaban mai sarrafawa zai nuna ko defrost yana faruwa. | Defrost Relay
Anan zaka iya karanta matsayin relay na defrost ko zaka iya tilasta-sarrafa relay a yanayin "Ikon Manual". |
|
Rike Bayan Def
Yana nuna ON lokacin da mai sarrafawa ke aiki tare da haɗin gwiwar defrost. |
||
Defrost Matsayin Jiha akan defrost
1= Tushe ƙasa / defrost |
||
Masoyi | Ikon fan | |
Fan ya tsaya a abin da aka yankewa compressor
Anan zaka iya zaɓar ko za a dakatar da fanka lokacin da aka yanke compressor |
F01 | Fan stop CO
(Ee = Fan ya tsaya) |
Jinkirta tsayawa fan lokacin da aka yanke kwampreso
Idan kun zaɓi dakatar da fanka lokacin da aka yanke na'urar, za ku iya jinkirta tsayawar fan lokacin da na'urar ta tsaya. Anan zaka iya saita jinkirin lokaci. |
F02 | Fan del. CO |
Fan tsayawa zafin jiki
Ayyukan yana dakatar da magoya baya a cikin kuskuren kuskure, don kada su ba da wutar lantarki ga na'urar. Idan firikwensin defrost ya yi rajistar zazzabi mafi girma fiye da wanda aka saita a nan, za a dakatar da magoya baya. Za a sake farawa a 2 K a ƙasa saitin. Ayyukan baya aiki yayin daskarewa ko farawa bayan defrost. Tare da saitin +50 ° C aikin yana katsewa. |
F04 | FanStopTemp. |
LED a gaban mai sarrafawa zai nuna ko fan yana gudana. | Fan Ba da Wanka
Anan zaka iya karanta matsayin fan relay, ko tilasta-sarrafa relay a cikin yanayin "Ikon Manual". |
HACCP | HACCP | |
HACCP zafin jiki
Anan zaka iya ganin ma'aunin zafin jiki wanda ke watsa sigina zuwa aikin |
h01 | HACCP zafin jiki. |
Ƙarshe ma babban zafin jiki na HACCP an yi rajista dangane da: (Za a iya karanta ƙima).
H01: Zazzabi ya wuce lokacin ƙa'ida ta al'ada. H02: Zazzabi yana wuce gona da iri yayin gazawar wutar lantarki. Ajiye baturi yana sarrafa lokutan. H03: Zazzabi yana wuce gona da iri yayin gazawar wutar lantarki. Babu iko na lokuta. |
h02 | – |
Lokacin ƙarshe da zafin jiki na HACCP ya wuce: Shekara | h03 | – |
Lokaci na ƙarshe da aka ƙetare zafin HACCP: Watan | h04 | – |
Lokaci na ƙarshe an ƙetare zafin HACCP: Rana | h05 | – |
Lokaci na ƙarshe an ƙetare zafin HACCP: Sa'a | h06 | – |
Lokaci na ƙarshe da aka ƙetare zafin HACCP: Minti | h07 | – |
Ƙarshe na ƙarshe: Tsawon lokaci a cikin sa'o'i | h08 | – |
Ƙarshe na ƙarshe: Tsawon lokaci a cikin mintuna | h09 | – |
Mafi girman zafin jiki
Za a ci gaba da adana mafi girman ma'aunin zafin jiki lokacin da zafin jiki ya wuce ƙimar iyaka a h12. Ana iya karanta ƙimar har zuwa lokaci na gaba yanayin zafi ya wuce ƙimar iyaka. Bayan haka an sake rubuta shi da sababbin ma'auni. |
h10 | Max.zazzabi. |
Zaɓin aiki 0: Babu aikin HACCP
1: S3 da/ko S4 da aka yi amfani da su azaman firikwensin. Ma'anar yana faruwa a cikin h14. 2: S5 ana amfani dashi azaman firikwensin. |
h11 | HACCP Sensor |
Iyakar ƙararrawa
Anan kun saita ƙimar zafin jiki wanda aikin HACCP zai fara aiki. Lokacin da ƙimar ta zama sama da wanda aka saita, jinkirin lokaci yana farawa. |
h12 | Farashin HACCP |
Jinkirin lokaci don ƙararrawa (lokacin ƙa'ida ta al'ada kawai). Lokacin da jinkirin lokaci ya ƙare ana kunna ƙararrawa. | h13 | HACCP jinkiri |
Zaɓin na'urori masu auna firikwensin don aunawa
Idan ana amfani da firikwensin S4 da/ko firikwensin S3, dole ne a saita rabo tsakanin su. Lokacin saita 100% S4 kawai ake amfani dashi. A saitin 0% kawai S3 ake amfani dashi. |
h14 | HACCP S4% |
Jadawalin defrosting na ciki/aikin agogo | ||
(Ba a yi amfani da shi ba idan an yi amfani da jadawalin cire kusoshi na waje ta hanyar sadarwar bayanai.) Za a iya saita har sau shida na kowane mutum don farawa da sanyi a cikin yini. | ||
Defrost farawa, saitin sa'a | t01-t06 | |
Defrost farawa, saitin mintuna (1 da 11 suna tare, da sauransu) Lokacin da duk t01 zuwa t16 daidai 0 agogon ba zai fara defrosts ba. | t11-t16 | |
Agogon ainihin lokaci
Saita agogo ya zama dole kawai lokacin da babu sadarwar bayanai. Idan gazawar wutar lantarki ta kasa da sa'o'i hudu, za a adana aikin agogon. Lokacin hawa samfurin baturi aikin agogo na iya kiyaye tsawon lokaci. Hakanan akwai alamar kwanan wata da aka yi amfani da ita don rajistar ma'aunin zafin jiki. |
||
Agogo: Saitin sa'a | t07 | |
Agogo: Saitin mintuna | t08 | |
Agogo: Saitin kwanan wata | t45 | |
Agogo: Saitin wata | t46 | |
Agogo: Saitin shekara | t47 | |
Daban-daban | Daban-daban | |
Jinkirta siginar fitarwa bayan farawa
Farawa bayan gazawar wutar lantarki za a iya jinkirta ayyukan mai sarrafawa ta yadda za a kauce wa wuce gona da iri na hanyar samar da wutar lantarki. Anan zaka iya saita jinkirin lokaci. |
o01 | DelayOfOutp. |
Siginar shigarwa na dijital - DI1
Mai sarrafawa yana da shigarwar dijital 1 wanda za'a iya amfani dashi don ɗayan ayyuka masu zuwa: A kashe: Ba a amfani da shigarwar
|
o02 | Tsarin DI 1
Ma'anar yana faruwa tare da ƙimar lambobi da aka nuna zuwa hagu.
(0 = kashe)
Jihar DI (Aunawa) Ana nuna halin shigar da DI na yanzu anan. AKAN KO KASHE. |
|
Bayan shigar da tsarin sadarwa na bayanai ana iya sarrafa mai sarrafawa akan ƙafar ƙafa daidai da sauran masu sarrafawa a cikin ADAP-KOOL® na'urorin firiji. | |
o03 | ||
o04 | ||
Lambar shiga 1 (Imar shiga duk saituna)
Idan saitunan da ke cikin mai sarrafawa za a kiyaye su tare da lambar shiga za ka iya saita ƙimar lamba tsakanin 0 da 100. Idan ba haka ba, za ka iya soke aikin tare da saitin 0. (99 koyaushe zai ba ku dama). |
o05 | – |
Nau'in Sensor
Yawanci ana amfani da firikwensin Pt 1000 tare da ingantaccen sigina. Amma zaka iya amfani da firikwensin tare da wani daidaiton sigina. Wannan na iya zama firikwensin PTC 1000 (1000 ohm) ko firikwensin NTC (5000 Ohm a 25°C). Duk na'urori masu auna firikwensin dole ne su kasance nau'in iri ɗaya. |
o06 | SensorConfig Pt = 0
PTC = 1 NTC = 2 |
Nuni mataki
Ee: Yana ba da matakai na 0.5° A'a: Yana ba da matakan 0.1° |
o15 | Watsawa Mataki = 0.5 |
Max. lokacin jiran aiki bayan haɗin kai defrost
Lokacin da mai sarrafawa ya gama defrost zai jira sigina wanda ke nuna cewa za'a iya dawo da firiji. Idan wannan siginar ya kasa bayyana saboda dalili ɗaya ko wani, mai sarrafawa zai fara firjin idan wannan lokacin jiran aiki ya wuce. |
o16 | Max HoldTime |
Zaɓi sigina don nunin S4%
Anan zaku ayyana siginar da nuni zai nuna. S3, S4, ko haɗin biyun. Tare da saitin 0% kawai S3 ake amfani dashi. Tare da 100% kawai S4. |
o17 | Watsawa S4% |
Siginar shigarwa na dijital - D2
Mai sarrafawa yana da shigarwar dijital 2 wanda za'a iya amfani dashi don ɗayan ayyuka masu zuwa: A kashe: Ba a amfani da shigarwar.
|
o37 | DI2 config. |
Saita aikin haske (relay 4 a aikace-aikace 2 da 6)
|
o38 | Saitin haske |
Kunna gudun ba da haske
Ana iya kunna gudun ba da haske a nan, amma idan an ayyana shi a cikin o38 tare da saitin 2. |
o39 | Haske mai nisa |
Rail zafin rana a lokacin aikin rana
An saita lokacin ON azaman kashi ɗayatage lokaci |
o41 | Railh.ON rana% |
Rail zafin rana a lokacin da dare aiki
An saita lokacin ON azaman kashi ɗayatage lokaci |
o42 | Railh.ON ngt% |
Zagayen zafi na dogo
An saita lokacin lokacin jimlar ON lokacin + KASHE lokacin a cikin mintuna |
o43 | Railh. sake zagayowar |
shara shara
Idan sigina ke sarrafa aikin a shigarwar DI1 ko DI2, ana iya ganin matsayin da ya dace anan cikin menu. |
o46 | Shari'a mai tsabta |
Zaɓin aikace-aikacen
Ana iya bayyana mai sarrafawa ta hanyoyi daban-daban. Anan kun saita wanne daga cikin aikace-aikacen 10 da ake buƙata. A shafi na 6 zaka iya ganin binciken aikace-aikace. Ana iya saita wannan menu kawai lokacin da aka dakatar da tsari, watau "r12" an saita zuwa 0. |
o61 | - App. Yanayin (fitowa kawai a cikin Danfoss kawai) |
Canja wurin saitin saiti zuwa mai sarrafawa
Yana yiwuwa a zaɓi saitin sauri na adadin sigogi. Ya dogara da ko aikace-aikace ko daki za a sarrafa da kuma ko defrost za a daina dangane da lokaci ko bisa yanayin zafi. Ana iya ganin binciken a shafi na 22. Ana iya saita wannan menu kawai lokacin da aka dakatar da tsari, watau "r12" an saita zuwa 0.
Bayan saitin ƙimar zai dawo zuwa 0. Duk wani daidaitawa / saitin sigogi na gaba za a iya yin, kamar yadda ake buƙata. |
o62 | – |
Lambar shiga 2 (Isamar gyare-gyare)
Akwai damar yin gyare-gyare na ƙima, amma ba zuwa saitunan saiti ba. Idan saitunan da ke cikin mai sarrafawa za a kiyaye su tare da lambar shiga za ka iya saita ƙima tsakanin 0 da 100. Idan ba haka ba, za ka iya soke aikin tare da saitin 0. Idan ana amfani da aikin, samun dama ga lambar 1 (o05) dole kuma a yi amfani. |
o64 | – |
Kwafi saitunan mai sarrafawa na yanzu
Tare da wannan aikin ana iya canza saitunan mai sarrafawa zuwa maɓallin shirye-shirye. Maɓalli na iya ƙunsar saiti daban-daban har 25. Zaɓi lamba. Duk saituna banda Application (o61) da Adireshi (o03) za a kwafi. Lokacin da aka fara kwafin nunin yana komawa o65. Bayan daƙiƙa biyu za ku iya sake komawa cikin menu kuma duba ko kwafin ya gamsar. Nuna mummunan adadi yana haifar da matsaloli. Dubi mahimmanci a sashin Saƙon Laifi. |
o65 | – |
Kwafi daga maɓallin shirye-shirye
Wannan aikin yana zazzage saitin saitin da aka ajiye a baya a cikin mai sarrafawa. Zaɓi lambar da ta dace. Duk saituna banda Application (o61) da Adireshi (o03) za a kwafi. Lokacin da aka fara kwafi nuni yana komawa o66. Bayan daƙiƙa biyu za ku iya sake komawa cikin menu kuma duba ko kwafin ya gamsar. Nuna siffa mara kyau yana haifar da matsaloli. Dubi mahimmanci a sashin Saƙon kuskure. |
o66 | – |
Ajiye azaman saitin masana'anta
Tare da wannan saitin kuna adana ainihin saitunan mai sarrafawa azaman sabon saiti na asali (an sake rubuta saitunan masana'anta a baya). |
o67 | – |
– – – Komawar Dare 0=Rana
1=Dare |
Sabis | Sabis | |
Zazzabi da aka auna tare da firikwensin S5 | ku 09 | S5 zafi. |
Matsayi akan shigarwar DI1. on/1= rufe | ku 10 | Halin DI1 |
Zazzabi da aka auna tare da firikwensin S3 | ku 12 | S3 iska zazzabi |
Matsayin aikin dare (kunnawa ko kashewa) 1= rufe | ku 13 | Yanayin Dare. |
Zazzabi da aka auna tare da firikwensin S4 | ku 16 | S4 iska zazzabi |
Thermostat zafin jiki | ku 17 | Can. iska |
Karanta bayanin ƙa'idar yanzu | ku 28 | Temp. ref. |
Matsayi akan fitowar DI2. on/1= rufe | ku 37 | Halin DI2 |
Zazzabi yana nunawa akan nuni | ku 56 | Nuna iska |
Auna zafin jiki don ƙararrawa ma'aunin zafi da sanyio | ku 57 | Ƙararrawa iska |
** Matsayi akan gudun ba da sanda don sanyaya | ku 58 | Comp1/LLSV |
** Matsayi akan relay don fan | ku 59 | Fan relay |
** Matsayi akan gudun ba da sanda don defrost | ku 60 | Def. gudun ba da sanda |
** Matsayi akan gudun ba da sanda don dogo mai zafi | ku 61 | Railh. gudun ba da sanda |
** Matsayi akan gudun ba da sanda don ƙararrawa | ku 62 | faɗakarwar ƙararrawa |
** Matsayi akan gudu don haske | ku 63 | Relay mai haske |
** Matsayi akan relay don bawul a layin tsotsa | ku 64 | SuctionValve |
** Matsayi akan relay don compressor 2 | ku 67 | Comp2 relay |
*) Ba duk abubuwa ba ne za a nuna su. Ayyukan da ke cikin aikace-aikacen da aka zaɓa kawai za a iya gani. |
Saƙon kuskure | Ƙararrawa | |
A cikin kuskuren LED's na gaba za su yi haske kuma za a kunna relay na ƙararrawa. Idan ka danna maɓallin saman a cikin wannan yanayin zaka iya ganin rahoton ƙararrawa a cikin nuni. Idan akwai ƙarin ci gaba da turawa don ganin su.
Akwai nau'ikan rahotannin kuskure guda biyu - yana iya zama ko dai ƙararrawa yana faruwa yayin aikin yau da kullun, ko kuma ana iya samun lahani a cikin shigarwa. A- ƙararrawa ba za su bayyana ba har sai lokacin da aka saita ya ƙare. E-alarms, a gefe guda, za su bayyana a lokacin da kuskuren ya faru. (Ba za a iya ganin ƙararrawa ba muddin akwai ƙararrawa E mai aiki). Ga sakonnin da ka iya fitowa: |
1 = ƙararrawa |
|
A1: Ƙararrawa mai girma | Babban t. ƙararrawa | |
A2: Ƙararrawar ƙananan zafin jiki | Kasa t. ƙararrawa | |
A4: Ƙararrawar kofa | Kofa Aararrawa | |
A5: Bayani. Siga o16 ya ƙare | Max Rike Lokaci | |
A15: Ƙararrawa. Sigina daga shigarwar DI1 | DI1 ƙararrawa | |
A16: Ƙararrawa. Sigina daga shigarwar DI2 | DI2 ƙararrawa | |
A45: Matsayin jiran aiki (dakatar da firiji ta hanyar shigarwar r12 ko DI) (ba za a kunna faɗakarwa ba) | Yanayin jiran aiki | |
A59: Tsabtace harka. Sigina daga shigarwar DI1 ko DI2 | shara shara | |
A60: Ƙararrawa mai zafi don aikin HACCP | HACCP ƙararrawa | |
Max. def lokaci | ||
E1: Laifi a cikin mai sarrafawa | Kuskuren EKC | |
E6: Laifi a cikin agogo na ainihi. Duba baturin/sake saita agogon. | – | |
E25: Kuskuren Sensor akan S3 | S3 kuskure | |
E26: Kuskuren Sensor akan S4 | S4 kuskure | |
E27: Kuskuren Sensor akan S5 | S5 kuskure | |
Lokacin kwafin saituna zuwa ko daga maɓallin kwafi tare da ayyuka o65 ko o66, bayanan na iya bayyana:
(Za a iya samun bayanin a cikin o65 ko o66 bayan daƙiƙa biyu bayan an fara kwafi). |
||
Wuraren ƙararrawa | ||
Ana iya bayyana mahimmancin ƙararrawa ɗaya tare da saiti (0, 1, 2 ko 3) |
Matsayin aiki | (Auni) | |
Mai sarrafawa yana tafiya ta wasu yanayi masu daidaitawa inda kawai yake jiran batu na gaba na ƙa'idar. Don sanya waɗannan yanayi "me yasa babu abin da ke faruwa".
bayyane, zaka iya ganin halin aiki akan nunin. Danna maballin sama a taƙaice (1s). Idan akwai lambar matsayi, za a nuna shi akan nuni. Lambobin matsayi ɗaya suna da ma'anoni masu zuwa: |
Jihar EKC:
(An nuna a duk nunin menu) |
|
S0: Gudanarwa | 0 | |
S1: Jiran ƙarshen haɗewar defrost | 1 | |
S2: Lokacin da compressor ke aiki dole ne ya yi aiki na akalla mintuna x. | 2 | |
S3: Lokacin da aka dakatar da kwampreso, dole ne ya kasance yana tsayawa na akalla mintuna x. | 3 | |
S4: Mai fitar da iska yana diga yana jira lokacin da zai kare | 4 | |
S10: firiji ya tsaya ta babban maɓalli. Ko dai tare da r12 ko DI-input | 10 | |
S11: Ma'aunin zafi da sanyio ya tsaya | 11 | |
S14: Defrost jerin. Defrost yana ci gaba | 14 | |
S15: Juya jerin. Fan jinkiri - ruwa haɗe zuwa evaporator | 15 | |
S17: Kofa a bude take. shigarwar DI a buɗe take | 17 | |
S20: Sanyi na gaggawa *) | 20 | |
S25: Gudanar da kayan aiki da hannu | 25 | |
S29: Tsabtace harka | 29 | |
S30: Tilastawa sanyaya | 30 | |
S32: Jinkirta kan abubuwan fitarwa yayin farawa | 32 | |
S33: Aikin zafi r36 yana aiki | 33 | |
Sauran nuni: | ||
ba: Ba za a iya nuna zafin jiki ba. Akwai tsayawa bisa lokaci | ||
-d-: Defrost yana ci gaba / Na farko sanyaya bayan defrost | ||
PS: Ana buƙatar kalmar sirri. Saita kalmar sirri |
*) Sanyaya gaggawa zai yi tasiri lokacin da babu sigina daga ma'anar firikwensin S3 ko S4. Ƙa'idar za ta ci gaba tare da mitar cutin mai rijista. Akwai dabi'u biyu masu rijista - ɗaya don aiki na rana ɗaya kuma na aikin dare.
Gargadi ! Farawa kai tsaye na compressors *
Don hana ma'aunin rushewar kwampreta c01 da c02 yakamata a saita su gwargwadon buƙatun masu kaya ko gabaɗaya: Hermetic Compressors c02 min. Minti 5
Semihermetic Compressors c02 min. Minti 8 da c01 min. Minti 2 zuwa 5 (Motoci daga 5 zuwa 15 KW)
*) Kunna kai tsaye na bawul ɗin solenoid baya buƙatar saituna daban-daban daga masana'anta (0)
Aiki
Nunawa
Za a nuna ƙimar da lambobi uku, kuma tare da saitin za ku iya tantance ko za a nuna zafin jiki a °C ko a °F.
Diodes masu haske (LED) a gaban panel
HACCP = Aikin HACCP yana aiki
Sauran LED's a gaban panel zasu haskaka lokacin da aka kunna relay na mallakar mallakar.
Diodes masu fitar da haske za su yi walƙiya lokacin da aka sami ƙararrawa.
A wannan yanayin zaku iya zazzage lambar kuskure zuwa nuni kuma soke/ sa hannu don ƙararrawa ta ba da ƙulli na sama taƙaitaccen turawa.
Kusar sanyi
Lokacin daskarewa a -d- yana nunawa a cikin nuni. Wannan view zai ci gaba har zuwa 15 min. bayan an koma sanyaya.
Duk da haka da view of -d- za a daina idan:
- Zazzabi ya dace a cikin mintuna 15
- An dakatar da tsarin tare da "Main Switch"
- Ƙararrawar zafin jiki yana bayyana
Maɓallan
Lokacin da kake son canza saiti, maɓalli na sama da na ƙasa za su ba ka ƙima mafi girma ko ƙasa dangane da maɓallin da kake turawa. Amma kafin ku canza darajar, dole ne ku sami damar shiga menu. Kuna samun wannan ta danna maɓallin babba na wasu daƙiƙa biyu - sannan zaku shigar da col-umn tare da lambobin sigina. Nemo lambar sigar da kake son canzawa kuma danna maɓallin tsakiya har sai an nuna ƙimar siga. Lokacin da kuka canza ƙima, ajiye sabuwar ƙima ta ƙara danna maɓallin tsakiya.
Examples
Saita menu
- Danna maɓallin babba har sai an nuna siga r01
- Latsa maɓalli na sama ko ƙasa kuma nemo sigar da kake son canzawa
- Danna maɓallin tsakiya har sai an nuna ƙimar siga
- Danna maɓallin babba ko na ƙasa kuma zaɓi sabuwar ƙima
- Sake danna maɓallin tsakiya don daskare ƙimar.
Yanke ƙararrawa gudun ba da sanda / ƙararrawa karɓa/duba lambar ƙararrawa
- Latsa gajeriyar maɓallin babba
Idan akwai lambobin ƙararrawa da yawa ana samun su a cikin juzu'i. Danna maballin babba ko mafi ƙanƙanta don duba tarin mirgina.
Saita zafin jiki
- Danna maɓallin tsakiya har sai an nuna ƙimar zafin jiki
- Danna maɓallin babba ko na ƙasa kuma zaɓi sabuwar ƙima
- Sake danna maɓallin tsakiya don ƙarasa saitin.
Karatun zafin jiki a firikwensin defrost
Latsa gajeriyar maɓallin ƙasa
Manuel fara ko dakatar da defrost
Danna maɓallin ƙasa na tsawon daƙiƙa huɗu. (Ko da yake ba don aikace-aikacen 4 ba).
Duba rajistar HACCP
- Ba da maɓallin tsakiyar dogon turawa har sai h01 ya bayyana
- Zaɓi da ake buƙata h01-h10
- Duba ƙimar ta ba da maɓallin tsakiya ɗan gajeren turawa
Fara farawa mai kyau
Tare da wannan hanya za ku iya fara tsari da sauri-sauri:
- Bude siga r12 kuma dakatar da tsarin (a cikin sabon kuma ba a saita naúrar a baya ba, r12 za a riga an saita shi zuwa 0 wanda ke nufin dakatar da ƙa'ida.)
- Zaɓi haɗin wutar lantarki bisa zanen da ke shafi na 6
- Bude siga o61 kuma saita lambar haɗin lantarki a ciki
- Yanzu zaɓi ɗaya daga cikin saitunan saiti daga tebur a shafi na 22.
- Bude siga o62 kuma saita lamba don tsararrun saiti. ƴan saitunan da aka zaɓa yanzu za a canja su zuwa menu.
- Bude siga r12 kuma fara tsari
- Tafi ta hanyar binciken saitunan masana'anta. Ana canza dabi'u a cikin sel masu launin toka gwargwadon zaɓin saitunanku. Yi kowane canje-canje masu mahimmanci a cikin sigogi daban-daban.
- Don hanyar sadarwa. Saita adireshin a cikin o03 sannan aika shi zuwa gateway/system unit tare da saitin o04.
HACCP
Wannan aikin zai bi zafin na'urar kuma yayi ƙararrawa idan an ƙetare iyakar zafin da aka saita. Ƙararrawa zai zo lokacin da jinkirin lokaci ya wuce.
Lokacin da zafin jiki ya wuce ƙimar iyaka za a ci gaba da yin rijista kuma za a adana ƙimar kololuwar har sai daga baya. Ajiye tare da ƙimar zai zama lokaci da tsawon lokacin zafin jiki wanda ya wuce.
ExampYawan zafin jiki ya wuce:
Ya wuce lokacin ƙa'ida ta al'ada
Wucewa dangane da gazawar wutar lantarki inda mai sarrafawa zai iya ci gaba da yin rijistar aikin lokaci.
Ya wuce dangane da gazawar wutar lantarki lokacin da mai sarrafawa ya rasa aikinsa na agogo don haka kuma lokacin aikinsa.
Ƙaddamar da ƙididdiga daban-daban a cikin aikin HACCP na iya faruwa tare da dogon turawa akan maɓallin tsakiya.
Karatuttukan sune kamar haka:
- h01: Zazzabi
- h02: Karanta matsayin mai sarrafawa lokacin da zafin jiki ya wuce:
- H1 = tsari na al'ada.
- H2 = gazawar wuta. Ana adana lokuta.
- H3 = gazawar wuta. Lokutan ba a ajiye su ba.
- h03: lokaci. Shekara
- h04: ku. Watan
- h05: Lokaci: Rana
- h06: ku. Sa'a
- h07: lokaci. Minti
- h08: Tsawon awanni
- h09: Tsawon mintuna
- h10: Mafi girman zazzabi mai rijista
(Saitin aikin yana faruwa kamar sauran saitin. Duba binciken menu a shafi na gaba).
Siga | Lambar zane na EL (shafi na 6) | Min.-
daraja |
Max.-
daraja |
Masana'anta
saitin |
Ainihin
saitin |
|||||||||||
Aiki | Lambobi | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 | |||||
Aiki na al'ada | ||||||||||||||||
Zazzabi (saitaccen wuri) | — | -50.0°C | 50.0°C | 2.0°C | ||||||||||||
Thermostat | ||||||||||||||||
Banbanci | *** | r01 | 0.1 K | 20.0K | 2.0 K | |||||||||||
Max. iyakance saitin saiti | *** | r02 | -49.0°C | 50°C | 50.0°C | |||||||||||
Min. iyakance saitin saiti | *** | r03 | -50.0°C | 49.0°C | -50.0°C | |||||||||||
Daidaita nunin zafin jiki | r04 | -20.0 K | 20.0 K | 0.0 K | ||||||||||||
Naúrar zafin jiki (°C/°F) | r05 | °C | °F | °C | ||||||||||||
Gyaran siginar daga S4 | r09 | -10.0 K | +10.0 K | 0.0 K | ||||||||||||
Gyaran siginar daga S3 | r10 | -10.0 K | +10.0 K | 0.0 K | ||||||||||||
Sabis na hannu, ƙa'idar dakatarwa, ƙa'idar farawa (-1, 0, 1) | r12 | -1 | 1 | 0 | ||||||||||||
Matsar da tunani a lokacin aikin dare | r13 | -10.0 K | 10.0 K | 0.0 K | ||||||||||||
Ma'anar ma'auni da nauyi, idan an zartar, na firikwensin thermostat
- S4% (100% = S4, 0%=S3) |
r15 | 0% | 100% | 100% | ||||||||||||
An fara aikin dumama yawan digiri a ƙasa da
thermostats yanke zafin jiki |
r36 | -15.0 K | -3.0 K | -15.0 K | ||||||||||||
Kunna matsuguni r40 | r39 | KASHE | ON | KASHE | ||||||||||||
Darajar ƙaura (kunna ta hanyar r39 ko DI) | r40 | -50.0 K | 50.0 K | 0.0 K | ||||||||||||
Ƙararrawa | ||||||||||||||||
Jinkiri don ƙararrawar zafin jiki | A03 | 0 min | 240 min | 30 min | ||||||||||||
Jinkirta ƙararrawar kofa | *** | A04 | 0 min | 240 min | 60 min | |||||||||||
Jinkiri don ƙararrawar zafin jiki bayan defrost | A12 | 0 min | 240 min | 90 min | ||||||||||||
Iyakar ƙararrawa | *** | A13 | -50.0°C | 50.0°C | 8.0°C | |||||||||||
Ƙananan iyakar ƙararrawa | *** | A14 | -50.0°C | 50.0°C | -30.0°C | |||||||||||
Jinkirin ƙararrawa DI1 | A27 | 0 min | 240 min | 30 min | ||||||||||||
Jinkirin ƙararrawa DI2 | A28 | 0 min | 240 min | 30 min | ||||||||||||
Sigina don ƙararrawa ma'aunin zafi da sanyio. S4% (100%=S4, 0%=S3) | A36 | 0% | 100% | 100% | ||||||||||||
Compressor | ||||||||||||||||
Min. ON-lokaci | c01 | 0 min | 30 min | 0 min | ||||||||||||
Min. KASHE-lokaci | c02 | 0 min | 30 min | 0 min | ||||||||||||
Jinkirin lokaci don cutin na comp.2 | c05 | dakika 0 | dakika 999 | dakika 0 | ||||||||||||
Compressor relay 1 dole ne ya yanke kuma ya fita waje
(NC-aiki) |
c30 | 0
KASHE |
1
ON |
0
KASHE |
||||||||||||
Kusar sanyi | ||||||||||||||||
Hanyar defrost (babu/EL/GAS/BRINE) | d01 | a'a | bri | EL | ||||||||||||
Defrost tasha zafin jiki | d02 | 0.0°C | 25.0°C | 6.0°C | ||||||||||||
Tazara tsakanin defrost yana farawa | d03 | 0 hours | 240
hours |
8 hours | ||||||||||||
Max. defrost duration | d04 | 0 min | 180 min | 45 min | ||||||||||||
Matsar da lokaci akan cutin na defrost a farawa | d05 | 0 min | 240 min | 0 min | ||||||||||||
Lokacin drip | d06 | 0 min | 60 min | 0 min | ||||||||||||
Jinkiri don farawa fan bayan defrost | d07 | 0 min | 60 min | 0 min | ||||||||||||
Fan fara zafin jiki | d08 | -15.0°C | 0.0°C | -5.0°C | ||||||||||||
Fan cutin a lokacin defrost
0: tsayawa 1: Gudu 2: Gudu a lokacin famfo saukar da defrost |
d09 | 0 | 2 | 1 | ||||||||||||
Ƙarfafa firikwensin (0=lokaci, 1=S5, 2=S4) | d10 | 0 | 2 | 0 | ||||||||||||
Pump saukar jinkiri | d16 | 0 min | 60 min | 0 min | ||||||||||||
Jinkirin magudanar ruwa | d17 | 0 min | 60 min | 0 min | ||||||||||||
Max. jimlar lokacin sanyi tsakanin defrosts biyu | d18 | 0 hours | 48 hours | 0 hours | ||||||||||||
Defrost akan buƙata - S5 da aka yarda da bambancin zafin jiki-
da sanyi gina jiki. A tsakiyar shuka zaɓi 20 K (= kashe) |
d19 | 0.0 K | 20.0k ku | 20.0 K | ||||||||||||
Jinkirta narkar da iskar gas mai zafi | d23 | 0 min | 60 min | 0 min | ||||||||||||
Masoyi | ||||||||||||||||
Fan tsaya a cutout compressor | F01 | a'a | iya | a'a | ||||||||||||
Jinkirin tsayawa fan | F02 | 0 min | 30 min | 0 min | ||||||||||||
Yanayin tsayawa fan (S5) | F04 | -50.0°C | 50.0°C | 50.0°C | ||||||||||||
HACCP | ||||||||||||||||
Ma'aunin zafin jiki na ainihi don aikin HACCP | h01 | |||||||||||||||
Mafi girman zazzabi na ƙarshe da aka yiwa rajista | h10 | |||||||||||||||
Zaɓin aiki da firikwensin don aikin HACCP. 0 = ba
HACCP aiki. 1 = S4 amfani (watakila kuma S3). 2 = S5 amfani |
h11 | 0 | 2 | 0 | ||||||||||||
Iyakar ƙararrawa don aikin HACCP | h12 | -50.0°C | 50.0°C | 8.0°C | ||||||||||||
Jinkirin lokaci don ƙararrawar HACCP | h13 | 0 min. | 240 min. | 30 min. | ||||||||||||
Zaɓi sigina don aikin HACCP. S4% (100% = S4, 0% = S3) | h14 | 0% | 100% | 100% | ||||||||||||
Lokaci na lokaci | ||||||||||||||||
Sau shida farawa don defrost. Saitin sa'o'i.
0 = KASHE |
t01-t06 | 0 hours | 23 hours | 0 hours | ||||||||||||
Sau shida farawa don defrost. Saitin mintuna.
0 = KASHE |
t11-t16 | 0 min | 59 min | 0 min | ||||||||||||
Agogo - Saitin sa'o'i | *** | t07 | 0 hours | 23 hours | 0 hours | |||||||||||
Agogo - Saitin minti | *** | t08 | 0 min | 59 min | 0 min | |||||||||||
Agogo - Saitin kwanan wata | *** | t45 | 1 | 31 | 1 | |||||||||||
Agogo – Saitin wata | *** | t46 | 1 | 12 | 1 | |||||||||||
Agogo - Saitin shekara | *** | t47 | 0 | 99 | 0 | |||||||||||
Daban-daban | ||||||||||||||||
Jinkirta siginonin fitarwa bayan gazawar wutar lantarki | o01 | 0 s ku | 600 s ku | 5 s ku |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 | |||||||
Siginar shigarwa akan DI1. Aiki:
0=ba a amfani. 1= Matsayi akan DI1. 2=Aikin kofa tare da ƙararrawa lokacin buɗewa. 3= ƙararrawar kofa idan an buɗe. 4=Farawa da sanyi (pulse-signal). 5=ext.main switch. 6=Aikin dare 7=canja tunani (kunna r40). 8=Aikin ƙararrawa idan an rufe. 9=Aikin ƙararrawa idan an buɗe. 10= tsaftace harka (siginar bugun jini). 11=sanya sanyaya a cikin zafi mai zafi. |
o02 | 1 | 11 | 0 | ||||||||||||
Adireshin cibiyar sadarwa | o03 | 0 | 240 | 0 | ||||||||||||
Kunnawa/Kashe (Saƙon Pin Sabis)
MUHIMMI! o61 dole a saita kafin o04 |
o04 | KASHE | ON | KASHE | ||||||||||||
Lambar shiga 1 (duk saituna) | o05 | 0 | 100 | 0 | ||||||||||||
Nau'in firikwensin da aka yi amfani da shi (Pt/PTC/NTC) | o06 | Pt | ntc | Pt | ||||||||||||
Nuni mataki = 0.5 (na al'ada 0.1 a Pt firikwensin) | o15 | a'a | iya | a'a | ||||||||||||
Matsakaicin lokacin riƙewa bayan haɗewar defrost | o16 | 0 min | 60 min | 20 | ||||||||||||
Zaɓi sigina don nunawa view. S4% (100%=S4, 0%=S3) | o17 | 0% | 100% | 100% | ||||||||||||
Siginar shigarwa akan DI2. Aiki:
(0=ba a amfani da shi defrost.). 1=Hade-hade) |
o37 | 0 | 12 | 0 | ||||||||||||
Saita aikin haske (relay 4)
1= ON lokacin aikin rana. 2= ON / KASHE ta hanyar sadarwar bayanai. 3=ON yana bin aikin DI, lokacin da aka zaba DI zuwa aikin kofa ko kuma ga kararrawa kofa |
o38 | 1 | 3 | 1 | ||||||||||||
Kunna gudun ba da haske (kawai idan o38=2) | o39 | KASHE | ON | KASHE | ||||||||||||
Zafin dogo A kan lokaci yayin ayyukan rana | o41 | 0% | 100% | 100 | ||||||||||||
Zafin dogo A kan lokaci yayin ayyukan dare | o42 | 0% | 100% | 100 | ||||||||||||
Lokacin zafi na dogo (A kan lokaci + Lokacin kashewa) | o43 | 6 min | 60 min | 10 min | ||||||||||||
shara shara. 0=babu shara. 1=Masoya kawai. 2=Dukkan fitarwa
Kashe |
*** | o46 | 0 | 2 | 0 | |||||||||||
Zaɓin zane na EL. Duba gabaview shafi na 6 | * | o61 | 1 | 10 | 1 | |||||||||||
Zazzage saitin saitunan da aka riga aka kayyade. Duba gabaview na gaba
shafi. |
* | o62 | 0 | 6 | 0 | |||||||||||
Lambar shiga 2 (hanyar shiga wani ɓangare) | *** | o64 | 0 | 100 | 0 | |||||||||||
Ajiye masu sarrafawa suna gabatar da saituna zuwa maɓallin shirye-shirye.
Zaɓi lambar ku. |
o65 | 0 | 25 | 0 | ||||||||||||
Load da saitin saituna daga maɓallin shirye-shirye (a da
ajiye ta hanyar o65 aiki) |
o66 | 0 | 25 | 0 | ||||||||||||
Sauya saitunan masana'anta masu sarrafawa tare da saitin yanzu-
tings |
o67 | KASHE | On | KASHE | ||||||||||||
Sabis | ||||||||||||||||
Ana nuna lambobin matsayi a shafi na 17 | Saukewa: S0-S33 | |||||||||||||||
Zazzabi da aka auna tare da firikwensin S5 | *** | ku 09 | ||||||||||||||
Matsayi akan shigarwar DI1. on/1= rufe | ku 10 | |||||||||||||||
Zazzabi da aka auna tare da firikwensin S3 | *** | ku 12 | ||||||||||||||
Matsayin aikin dare (kunnawa ko kashewa) 1= rufe | *** | ku 13 | ||||||||||||||
Zazzabi da aka auna tare da firikwensin S4 | *** | ku 16 | ||||||||||||||
Thermostat zafin jiki | ku 17 | |||||||||||||||
Karanta bayanin ƙa'idar yanzu | ku 28 | |||||||||||||||
Matsayi akan fitowar DI2. on/1= rufe | ku 37 | |||||||||||||||
Zazzabi yana nunawa akan nuni | ku 56 | |||||||||||||||
Auna zafin jiki don ƙararrawa ma'aunin zafi da sanyio | ku 57 | |||||||||||||||
Matsayi akan gudun ba da sanda don sanyaya | ** | ku 58 | ||||||||||||||
Matsayi akan relay don fan | ** | ku 59 | ||||||||||||||
Matsayi akan gudun ba da sanda don defrost | ** | ku 60 | ||||||||||||||
Matsayi akan gudun ba da sanda don ruwan zafi | ** | ku 61 | ||||||||||||||
Matsayi akan gudun ba da sanda don ƙararrawa | ** | ku 62 | ||||||||||||||
Matsayi akan gudu don haske | ** | ku 63 | ||||||||||||||
Matsayi akan gudun ba da sanda don bawul a layin tsotsa | ** | ku 64 | ||||||||||||||
Matsayi akan relay don compressor 2 | ** | ku 67 |
*) Za'a iya saita shi kawai lokacin da aka dakatar da tsari (r12=0)
**) Ana iya sarrafa shi da hannu, amma kawai lokacin da r12 = -1
***) Tare da lambar shiga 2 za a iyakance damar shiga waɗannan menus
Saitin masana'anta
Idan kana buƙatar komawa zuwa ƙimar da aka saita na masana'anta, ana iya yin hakan ta wannan hanyar:
- Yanke kayan aiki voltage ga mai sarrafawa
- Rike maɓallan biyu a matse a lokaci guda yayin da kuke sake haɗa wutar lantarkitage
Teburin taimako don saiti (sauri-sauri) | Harka | Daki | ||||
Defrost tsayawa akan lokaci | Tsayawa Defrost akan S5 | Defrost tsayawa akan lokaci | Tsayawa Defrost akan S5 | |||
Saitunan saiti (o62) | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 |
Zazzabi (SP) | 4°C | 2°C | -24°C | 6°C | 3°C | -22°C |
Max. temp. saitin (r02) | 6°C | 4°C | -22°C | 8°C | 5°C | -20°C |
Min. temp. zama (r03) | 2°C | 0°C | -26°C | 4°C | 1°C | -24°C |
Siginar firikwensin don thermostat. S4% (r15) | 100% | 0% | ||||
Ƙararrawa mai girma (A13) | 10°C | 8°C | -15°C | 10°C | 8°C | -15°C |
Ƙaramar ƙararrawa (A14) | -5°C | -5°C | -30°C | 0°C | 0°C | -30°C |
Siginar firikwensin don aikin ƙararrawa.S4% (A36) | 100% | 0% | ||||
Tazara tsakanin defrost (d03) | 6 h | 6h | 12h ku | 8h | 8h | 12h ku |
Na'urar hasashe: 0 = lokaci, 1 = S5, 2 = S4 (d10) | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 |
Tsarin DI1. (o02) | Tsaftace harka (=10) | Aikin kofa (=3) | ||||
Siginar firikwensin don nunawa view S4% (017) | 100% | 0% |
Sauke
Mai sarrafa yana ƙunshe da ayyuka da yawa waɗanda za a iya amfani da su tare tare da aikin sharewa a cikin babban ƙofa/Mai sarrafa tsarin.
Aiki ta hanyar sadarwar bayanai |
Ayyukan da za a yi amfani da su a cikin ƙofa soke aiki |
An yi amfani da siga a cikin AK-CC 210 |
Fara defrosting | Jadawalin lokacin da ake sarrafa Defrost | – – – Def.fara |
Haɗaɗɗen defrost |
Kulawa da sanyi |
– – – HoldAfterDef u60 Def.relay |
Matsalar dare |
Jadawalin lokacin sarrafa rana/dare |
– – – Tashin dare |
Ikon haske | Jadawalin lokacin sarrafa rana/dare | o39 Haske mai nisa |
Yin oda
Haɗin kai
Tushen wutan lantarki
230 V ac
Sensors
S3 da S4 sune na'urori masu auna zafin jiki.
Saitin yana ƙayyade ko S3 ko S4 ko duka biyu za a yi amfani da su.
S5 firikwensin defrost ne kuma ana amfani dashi idan an daina defrost bisa yanayin zafi.
Alamun Kunnawa na Dijital
Shigar da aka yanke zai kunna aiki. Ana bayyana ayyuka masu yiwuwa a cikin menus o02 da o37.
Nuni na waje
Haɗin nau'in nuni EKA 163A (EKA 164A).
Relays
An ambaci amfanin gaba ɗaya anan. Duba kuma shafi na 6 inda aka nuna daban-daban aikace-aikace.
- DO1: firiji. Relay zai yanke a lokacin da mai sarrafawa ya cire firiji
- DO2: Defrost. Relay zai yanke lokacin da ake ci gaba da defrost
- DO3: Don ko dai magoya baya ko firiji 2
Magoya baya: Relay ɗin zai yanke lokacin da magoya baya zasu yi aikin Refrigeration 2: Relay ɗin zai yanke lokacin da za a yanke mataki na 2 na firiji a ciki. - DO4: Don ko dai ƙararrawa, zafin jirgin ƙasa, haske ko zafi mai zafi ƙararrawa: Cf. zane. Ana yanke relay ɗin yayin aikin na yau da kullun kuma yana yanke cikin yanayin ƙararrawa da lokacin da mai sarrafa ya mutu (ba a yi ƙarfi ba)
Zafin dogo: Relay yana yanke lokacin da zafin jirgin zai yi aiki
Haske: gudun ba da sanda yana yanke lokacin da za'a kunna haske a kan Defrost Hotgas: Duba zane. Relay zai yanke lokacin da za a yi defrost
Sadarwar bayanai
Ana samun mai sarrafawa a cikin nau'o'i da yawa inda za'a iya aiwatar da sadarwar bayanai tare da ɗayan tsarin masu zuwa: MOD-bus ko LON-RS485.
Idan ana amfani da sadarwar bayanai, yana da mahimmanci cewa shigar da kebul ɗin sadarwar bayanai ya yi daidai.
Duba adabi daban-daban No. RC8AC…
Hayaniyar lantarki
Kebul don na'urori masu auna firikwensin, abubuwan shigar DI da sadarwar bayanai dole ne a kiyaye su daban da sauran igiyoyin lantarki:
- Yi amfani da farantin kebul daban
- Tsaya tazara tsakanin igiyoyi na akalla 10 cm
- Dogayen igiyoyi a shigarwar DI yakamata a guji su
Haɗaɗɗen defrost ta hanyar haɗin kebul
Ana iya haɗa waɗannan masu sarrafawa ta wannan hanya:
- AK-CC 210, AK-CC 250, AK-CC 450,
AK-CC 550 - Max. 10.
Ana ci gaba da yin firiji lokacin da duk masu sarrafawa suka “saki” siginar defrost.
Haɗin kai ta hanyar sadarwar bayanai
Bayanai
Ƙarar voltage | 230V ac +10/-15%. 2.5 VA, 50/60 Hz | ||
Sensors 3 inji mai kwakwalwa a kashe ko dai | pt 1000 ko
PTC 1000 ko NTC-M2020 (5000 ohm / 25°C) |
||
Daidaito |
Ma'auni kewayon | -60 zuwa +99 ° C | |
Mai sarrafawa |
± 1 K kasa -35 ° C
± 0.5 K tsakanin -35 zuwa +25 ° C ±1K sama da +25°C |
||
PT 1000 Sensor | ± 0.3 K a 0°C
± 0.005 K a kowace digiri |
||
Nunawa | LED, 3-lambobi | ||
Nuni na waje | EKA 163A | ||
Abubuwan shigar dijital |
Sigina daga ayyukan lamba Abubuwan buƙatu zuwa lambobin sadarwa: Tsawon kebul ɗin Zinare dole ne ya zama max. 15 m
Yi amfani da relays na taimako lokacin da kebul ɗin ya fi tsayi |
||
Kebul na haɗin lantarki | Max.1,5 mm2 Multi-core na USB | ||
Relays* |
CE
(250V ac) |
UL *** (240V ac) | |
DO1.
Firiji |
8 (6) A | 10 A Resistive 5FLA, 30LRA | |
DO2. Defrost | 8 (6) A | 10 A Resistive 5FLA, 30LRA | |
DO3. Masoyi |
6 (3) A |
6 A Resistive 3FLA, 18LRA
131 VA Pilot wajibi |
|
DO4. Ƙararrawa |
4 (1) A
Min. 100 mA** |
4 Mai Juriya
131 VA Pilot aiki |
|
Muhalli |
0 zuwa +55 ° C, Lokacin aiki
-40 zuwa +70 ° C, Lokacin sufuri |
||
20 - 80% Rh, ba a haɗa shi ba | |||
Babu tasirin girgiza / girgiza | |||
Yawan yawa | IP65 daga gaba.
Maɓallai da tattarawa suna sawa a gaba. |
||
Ajiye gudun hijira don agogo |
4 hours |
||
Amincewa
|
EU Low Voltage Umarnin da EMC suna buƙatar sake yin alamar CE
LVD gwajin acc. EN 60730-1 da EN 60730-2-9, A1, A2 An gwada EMC acc. EN 61000-6-3 da EN 61000-6-2 |
- * DO1 da DO2 sune 16 A relays. Za a iya ƙara 8 A da aka ambata har zuwa 10 A, lokacin da yanayin zafi ya kasance ƙasa da 50 ° C. DO3 da DO4 sune 8 A relays. Max. dole ne a kiyaye kaya.
- ** Platin Zinare yana tabbatar da yin aiki tare da ƙananan nauyin lamba
- *** Yarjejeniya ta UL bisa 30000 couplings.
Danfoss ba zai iya karɓar alhakin yuwuwar kurakurai a cikin kasida, ƙasidu da sauran bugu. Danfoss yana da haƙƙin canza kayan sa ba tare da sanarwa ba. Wannan kuma ya shafi samfuran da aka riga aka yi kan oda muddin ana iya yin irin waɗannan sauye-sauye ba tare da wasu canje-canjen da suka zama dole ba a cikin takamaiman ƙayyadaddun da aka amince da su.
Duk alamun kasuwanci a cikin wannan kayan mallakar kamfanoni ne daban-daban. Danfoss da Danfoss logotype alamun kasuwanci ne na Danfoss A/S. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Jagorar mai amfani RS8EP602 © Danfoss 2018-11
FAQ
- Tambaya: Nawa na'urori masu auna zafin jiki za a iya haɗa su zuwa AK-CC 210 mai kula?
A: Ana iya haɗa na'urori masu auna zafin jiki har zuwa biyu. - Tambaya: Wadanne ayyuka abubuwan shigar da dijital za su iya yi?
A: Ana iya amfani da abubuwan shigar da dijital don tsaftace shari'ar, tuntuɓar kofa tare da ƙararrawa, fara sake zagayowar defrost, daidaitawar defrost, canzawa tsakanin nassoshin zafin jiki guda biyu, da sake aikawa da matsayin lamba ta hanyar sadarwar bayanai.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Danfoss AK-CC 210 Mai Kula da Zazzabi [pdf] Jagorar mai amfani AK-CC 210 Mai Kula da Yanayin Zazzabi, AK-CC 210, Mai Kula da Yanayin Zazzabi, Don Kula da Zazzabi, Kula da Zazzabi |