ProGLOW - Logo

Custom Dynamics® ProGLOW™
Mai sarrafa Bluetooth
Umarnin Shigarwa

Mun gode don siyan Custom Dynamics® ProGLOW™ Mai Kula da Bluetooth. Samfuran mu suna amfani da sabbin fasahohi da ingantattun abubuwan gyara don tabbatar muku da ingantaccen sabis. Muna ba da ɗayan mafi kyawun shirye-shiryen garanti a cikin masana'antar kuma muna tallafawa samfuranmu tare da kyakkyawan tallafin abokin ciniki, idan kuna da tambayoyi kafin ko lokacin shigar da wannan samfur don Allah a kira Custom Dynamics® a 1(800) 382-1388.

Lambobin Sashe: PG-BTBOX-1

Abubuwan Kunshin:

  • Mai Kula da ProGLOWTM (1)
  • Wutar Wuta Tare da Sauyawa (1) - Tef 3M (5)
  • Isopropyl Shafaffen Barasa (1)

Ya dace: Universal, 12VDC tsarin.
PG-BTBOX-1: ProGLOWTM 5v Mai Kula da Bluetooth yana aiki tare da ProGLOWTM Canza Launi na Na'urorin Haɗin Haske na LED kawai.

HANKALI
Da fatan za a karanta duk bayanan da ke ƙasa kafin Shigarwa

Gargadi: Cire haɗin kebul na baturi mara kyau daga baturi; koma zuwa littafin mai shi. Rashin yin hakan na iya haifar da girgiza wutar lantarki, rauni, ko wuta. Amintaccen kebul na baturi mara kyau nesa da ingantaccen gefen baturi da duk sauran ingantaccen voltage tushen abin hawa.
Aminci Na Farko: Koyaushe sanya kayan kariya masu dacewa gami da gilashin tsaro lokacin yin kowane aikin lantarki. Ana ba da shawarar sosai cewa a sa gilashin aminci a duk wannan aikin shigarwa. Tabbatar abin hawa yana kan matakin ƙasa, amintacce da sanyi.
Muhimmi: Ya kamata a yi amfani da mai sarrafawa kawai tare da Custom Dynamics® ProGLOWTM LED fitilun lafazin. Wannan na'urar da ledojin da ake amfani da su da ita ba su dace da sauran samfuran masana'anta ba.
Muhimmi: An kimanta wannan rukunin don 3 amp kaya. Kada a taɓa amfani da fuse sama da 3 amps a cikin mariƙin in-line, yin amfani da fiusi mafi girma ko ƙetare fis ɗin zai ɓata garanti.
Muhimmi: Matsakaicin LEDs a kowane tashoshi shine 150 a cikin jerin haɗin kai, kada ya wuce 3 amps.
Lura: Mai sarrafa App ya dace da iPhone 5 (IOS10.0) kuma sababbi sanye take da Bluetooth 4.0 kuma tare da nau'ikan Wayoyin Android 4.2 kuma sababbi tare da Bluetooth 4.0. Akwai manhajoji don zazzagewa daga tushe masu zuwa:

Muhimmi: Dole ne a kiyaye mai sarrafawa bayan shigarwa a cikin yanki mai nisa daga zafi, ruwa, da kowane sassa masu motsi. Muna ba da shawarar yin amfani da taye (sayar da su daban) don kare wayoyi daga zama yanke, ɓarke, ko tsinke. Custom Dynamics® ba shi da alhakin lalacewa sakamakon rashin tsaro ko gazawar mai sarrafawa.

Custom Dynamics ProGLOW Mai Kula da Bluetooth - Shigarwa 1

Shigarwa:

  1. Haɗa tashar tashar batir ta Red na Bluetooth Controller Power Harness da Blue Battery Monitor waya daga mai sarrafawa zuwa Madaidaicin tasha na baturin. Haɗa tasha baƙar fata ta Bluetooth Controller Power Harness zuwa Tashar baturi mara kyau.
  2. Bincika mai kunna wutan lantarki don tabbatar da cewa bai haskaka ba. Idan mai kunna wutar lantarki ya haskaka, danna maɓallin sauyawa don kada mai kunnawa ya haskaka.
  3. Haɗa kayan aikin wutar lantarki zuwa tashar wutar lantarki ta ProGLOWTM Bluetooth Controller.
  4. (Mataki na zaɓi) Haɗa wayar Black Birke Monitor akan Mai Kula da Bluetooth zuwa da'irar birki don kunna yanayin faɗakarwar birki. Idan ba a yi amfani da shi ba, waya tawul don hana gajarta. (Haskoki za su canza zuwa Solid Red lokacin da aka kunna birki, sannan komawa zuwa aikin shirin na yau da kullun lokacin da aka saki.)
  5. Koma zuwa zane a shafi na 4 kuma Haɗa na'urorin haɗi na ProGLOWTM LED ɗinku (Sayar da Daban) zuwa tashar tashar tashar mai sarrafawa 1-3.
  6. Hana maɓallin ON/KASHE akan Wutar Wuta a wuri mai ma'ana ta amfani da tef ɗin 3M da aka bayar. Tsaftace wurin hawa kuma canza tare da samar da Isoppyl Alcohol Wipe kuma ba da damar bushewa kafin amfani da tef ɗin 3M.
  7. Yi amfani da tef ɗin 3M da aka bayar don amintar da ProGLOWTM Mai kula da Bluetooth a wani yanki nesa da zafi, ruwa, da kowane sassa masu motsi. Tsaftace wurin hawa da mai sarrafawa tare da samar da Isopropyl Alcohol Wipe kuma ba da damar bushewa kafin amfani da Tef na 3m.
  8. Danna maɓalli a kan Harness Power, Na'urorin haɗi na LED ya kamata a haskaka yanzu da kuma yin keken launi.
  9. Zazzage ProGLOWTM Bluetooth App daga Google Play Store ko IPhone App Store ya dogara da na'urar wayar ku.
  10. Bude ProGLOWTM app. Lokacin buɗe ƙa'idar a karon farko kuna buƙatar ba da damar shiga wayar ku. Zaɓi "Ok" don ba da damar shiga Mai jarida da Bluetooth. Koma zuwa Hotuna 1 da 2.
    Custom Dynamics ProGLOW Mai Kula da Bluetooth - Shigarwa 2
  11. Na gaba zaku zaɓi "ZABI NA'URARA" kamar yadda aka nuna a Hoto 3.
  12. Sannan zaɓi maɓallin “ProGLOW LEDs™” kamar yadda aka nuna a Hoto 4.
    Custom Dynamics ProGLOW Mai Kula da Bluetooth - Shigarwa 3
  13. Haɗa mai sarrafawa tare da wayar ta danna maɓallin "Scan" a kusurwar dama ta sama. Koma zuwa Hoto 5.
    Custom Dynamics ProGLOW Mai Kula da Bluetooth - Shigarwa 4
  14. Lokacin da App ya samo mai sarrafawa, mai sarrafawa zai bayyana a cikin Jerin Mai Gudanarwa. Koma zuwa Hoto 6.
  15. Matsa mai sarrafawa da aka jera a cikin Jerin Mai sarrafawa kuma mai sarrafawa zai haɗa tare da wayar. Da zarar an haɗa su da mai sarrafawa, matsa kibiya a gefen hagu na allo Koma zuwa Hoto 7.
    Custom Dynamics ProGLOW Mai Kula da Bluetooth - Shigarwa 5
  16. Ya kamata ku kasance a kan babban allon sarrafawa kuma a shirye don amfani da Hasken Lafazin ProGLOWTM na ku kamar yadda aka nuna a Hoto 8.
    Custom Dynamics ProGLOW Mai Kula da Bluetooth - Shigarwa 6

Lura: Don haɗa mai sarrafawa zuwa sabuwar waya, cire haɗin wayar duba baturi mai shuɗi daga baturi. Taɓa Wayar Kula da Batir Mai Buluwa A Kunnawa/Kashe zuwa tabbataccen tashar baturi sau 5. Lokacin da na'urorin haɗi na LED suka fara walƙiya da hawan launi, mai sarrafawa yana shirye don haɗawa zuwa sabuwar waya.

Lura: Don ƙarin bayani kan ayyukan App da fasali don Allah ziyarci https://www.customdynamics.com/ proglow-launi-canza-haske-mai sarrafawa ko duba lambar.

Custom Dynamics ProGLOW Mai Kula da Bluetooth - Shigarwa 7Haɗin Kayan Wuta na ProGLOW™

Custom Dynamics ProGLOW Mai Kula da Bluetooth - Shigarwa 8Na zaɓi: Haɗa baƙar waya zuwa abubuwan hawa 12vdc tabbataccen da'ira don fasalin faɗakarwar birki. Idan ba a yi amfani da shi ba, waya tawul don hana gajarta.

Haɗin Na'urorin haɗi na ProGLOWTM

Custom Dynamics ProGLOW Mai Kula da Bluetooth - Shigarwa 9

Bayanan kula:

  1. Na'urorin haɗi na ProGLOWTM kamar LED Strips, Waya Splitters, Waya Extensions, Madauki Caps, Ƙarshe Caps, Headlamps, Gaba Lamps, da Wutar Wuta da aka sayar daban
  2. Lokacin shigar da igiyoyin LED, Shigar da fitilun LED tare da kiban da ke nuni nesa da mai sarrafawa.
  3. Shigar da madaidaicin madaukai a ƙarshen tashar tashar. An gina madauki madaukai a cikin Headlamp, da na'urorin haɗi na Wuta na Wuta kuma baya buƙatar keɓan madaidaicin madaukai.
  4. Idan kuna amfani da masu rarrabawa don ƙirƙirar rassa a cikin tashar tashar ku, shigar da Maɗaukaki Cap akan reshe mafi tsayi. Shigar da Ƙarshen iyakoki akan duk guntun rassan. Koma zuwa Channel 3 a cikin zane.
    Lura: Duba cikin hular don gane ko madauki ne ko Ƙarshen Cap. Madauki Caps za su sami fil a ciki, Ƙarshen iyakoki za su zama fanko ba tare da fil ba.
  5. Yi taka tsantsan lokacin haɗa masu haɗin haɗin na'urorin haɗi na ProGLOWTM, tabbatar da haɗin haɗin haɗin gwiwa daidai ko lalacewa zai faru ga na'urorin haɗi na haske. Shafin kulle ya kamata ya zame kan-zuwa makullin kuma kulle cikin matsayi. Duba Hotuna a kasa.

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Canje-canje ko gyare-gyare ga wannan naúrar da ƙungiyar da ke da alhakin aiwatarwa ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Wannan na'urar da eriya (s) ba dole ne su kasance tare ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa ba.
Bayanin Bayyanar Radiation An ƙididdige na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya a cikin yanayin bayyanar šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.

Tambayoyi?
Kira mu a: 1 800-382-1388
M-TH 8:30AM-5:30PM / FR 9:30AM-5:30PM EST

Takardu / Albarkatu

Custom Dynamics ProGLOW Mai sarrafa Bluetooth [pdf] Jagoran Jagora
ProGLOW Mai Kula da Bluetooth, PG-BTBOX-1, PGBTBOX1, 2A55N-PG-BTBOX-1, 2A55NPGBTBOX1

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *