Algo-LOGO

8300 IP Mai Kula da Algo IP Endpoints

8300-IP-Mai Sarrafa-Algo-IP-Madaidaitan Mahimmanci-KYAUTA

Bayanin samfur

Ƙayyadaddun bayanai

  • Sunan samfur: Ofishin AT&T @ Jagoran Rijistar SIP na Hannu na Algo IP Endpoints
  • Mai ƙira: Algo Communication Products Ltd.
  • Adireshi: 4500 Beedie Street, Burnaby V5J 5L2, BC, Kanada
  • Tuntuɓar: 1-604-454-3790
  • Website: www.algosolutions.com

Umarnin Amfani da samfur

Gabatarwa

  • AT&T Office@Hand tsarin wayar kasuwanci ne wanda ke ba da fasalulluka na darajar kasuwanci, gami da mai karɓar kai da ƙari da yawa.

Na'urorin Rubutu

  • Na'urorin da aka tanadar azaman na'urorin kashewa ba su da lambar waya ko tsawo na ciki.
  • Rijista ta na'urorin Paging yana ba da damar na'urar Algo IP ɗin ku don yin rijista zuwa AT&T Office@Hand don sanar da jama'a.

Kanfigareshan

  1. Shiga zuwa AT&T Office@Hand kuma kewaya zuwa Tsarin Waya> Wayoyi & Na'urori> Na'urorin Bugawa.
  2. Danna + Ƙara Na'ura don ƙara sabuwar na'ura.
  3. Shigar da sunan laƙabi na Na'ura, wanda zai zama sunan na'urar saƙon IP mai kunna SIP a cikin AT&T Office@Hand.
  4. Danna Gaba da view da SIP takardun shaidarka don sabon na'urarka.
  5. Shiga cikin web dubawa don ƙarshen Algo IP ɗin ku kuma je zuwa Saitunan asali> SIP. Cika filayen da ake buƙata tare da bayanin SIP don na'urarka.

FAQ

Tambaya: A ina zan iya samun ƙarin bayani kan amfani da dandalin AT&T Office@Hand?

A: Don ƙarin cikakkun bayanai kan amfani da dandamali, koma zuwa AT&T Office @ Jagorar Mai Amfani.

Tambaya: A ina zan iya samun takamaiman bayanan daidaitawar na'ura?

A: Don bayani kan daidaita takamaiman samfurin Algo naku, tuntuɓi jagorar mai amfani da aka bayar tare da na'urar ku.

Disclaimer

  • An yi imanin bayanin da ke cikin wannan takarda cikakke ne ta kowane fanni amma Algo ba shi da garanti. Bayanin yana iya canzawa ba tare da sanarwa ba kuma bai kamata a yi amfani da shi ta kowace hanya azaman alƙawari ta Algo ko wani alaƙa ko rassan sa ba.
  • Algo da masu haɗin gwiwa da rassan sa ba su ɗauki alhakin kowane kurakurai ko ragi a cikin wannan takaddar ba. Ana iya fitar da sake fasalin wannan takaddar ko sabbin bugu nata don haɗa irin waɗannan canje-canje. Algo ba shi da alhakin lalacewa ko da'awar yin amfani da wannan jagorar, samfura, software, firmware, ko hardware.
  • Babu wani ɓangare na wannan takarda da za a iya sake bugawa ko watsa ta kowace hanya ko ta kowace hanya - lantarki ko inji - don kowane dalili ba tare da rubutacciyar izini daga Algo ba.
  • Don ƙarin bayani ko taimakon fasaha a Arewacin Amurka, tuntuɓi ƙungiyar tallafin Algo.

GABATARWA

  • AT&T Office@Hand tsarin wayar kasuwanci ne wanda ke haɗa ma'aikata tare da mafita ɗaya. Yana ba da fasalulluka na darajar kasuwanci, gami da mai karɓar karɓar auto, kari da yawa, da ƙari.
  • Wannan jagorar rajista na SIP zai nuna hanyoyi guda uku don haɗa abubuwan ƙarshen Algo IP tare da AT&T Office @Hand. An jera waɗannan hanyoyin ta ayyuka a cikin AT&T Office@Hand: Na'urar Paging, Ƙarfin Ƙarfi, da Wayoyin Mai amfani.
  • Hanya mafi kyau za ta dogara ne akan samar da ƙarshen ƙarshen Algo IP da aikace-aikacen da aka yi niyya.
  • Don ƙarin bayani kan yadda ake amfani da dandamali, duba Ofishin AT&T @ Jagorar Mai Amfani.
  • Wannan jagorar yana fayyace cikakkun bayanan sanyi kawai don yin rijistar wuraren ƙarshen Algo IP zuwa AT&T Office@Hand. Don ƙarin bayani kan tsarin na'urar, duba jagorar mai amfani don takamaiman samfurin ku na Algo.

NA'URO'IN SHAFA

  • Na'urorin da aka tanadar azaman na'urorin kashewa ba su da lambar waya ko tsawo na ciki. Rijista ta na'urorin Paging yana ba da damar na'urar Algo IP ɗin ku don yin rijista zuwa AT&T Office@Hand don sanar da jama'a.
  • Ba da shawarar amfani:
    • Hanyar hanya ɗaya (guda ɗaya ko rukunin yanar gizo da yawa)
  • Kada ku yi amfani da:
    • Sadarwa ta hanyoyi biyu
    • Fara kira
    • Karɓi kiran waya akai-akai
    • Duk wani aikace-aikacen da ke buƙatar DTMF, kamar DTMF zone da DTMF don sarrafa kofa
    • Mai sautin ƙara ko dare

Kanfigareshan

Kuna buƙatar buɗe duka AT&T Office@Hand da web dubawa don ƙarshen Algo IP ɗinku don yin rijistar na'urar ku.

Don farawa:

  1. Shiga zuwa AT&T Office@Hand sannan a bude tsarin waya → Wayoyi & Na'urori → Na'urorin Rubutu.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-1
  2. Danna + Ƙara Na'ura a saman kusurwar dama na tebur don ƙara sabuwar na'ura.
  3. Shigar da sunan laƙabi na Na'ura, wanda zai zama sunan na'urar saƙon IP mai kunna SIP a cikin AT&T Office@Hand.
  4. Danna Gaba don ganin takaddun shaidar SIP don sabuwar na'urar ku. Hakanan zaka iya danna sabuwar na'urarka daga tebur don samun damar waɗannan cikakkun bayanai.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-2
  5. Bude web dubawa don ƙarshen ƙarshen Algo IP ɗin ku kuma je zuwa shafuka Saitunan asali → SIP. Yi amfani da bayanin SIP don na'urarka don cike filayen masu zuwa.
    Algo IP Endpoint Web Filayen Interface Ofishin AT&T @ Filin Hannu
    SIP Domain (Proxy Server) Yankin SIP
    Tsawaita Shafi Sunan mai amfani
    Tabbaci ID ID na izini
    Kalmar sirri ta Tantance kalmar sirri Kalmar wucewa

    8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-3

  6. Yanzu je zuwa shafuka Advanced Saituna → Advanced SIP kuma cika filayen masu zuwa.
    Algo IP Endpoint Web Filayen Interface  
    SIP Transport Danna jerin zaɓuka kuma saita shi zuwa TLS.
    Wakili mai fita Dawo da Wakilin Waje daga AT&T Office@Hand.
    SDP SRTP tayin Danna jerin zaɓuka kuma saita shi zuwa Daidaitawa.
    SDP SRTP tayin Crypto Suite Danna jerin zaɓuka kuma saita shi zuwa Duk Suites.

    8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-4

  7. Tabbatar da matsayin SIP Rijista akan shafuka Matsayi → Na'ura8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-5
  8. Duba matsayin rajista a cikin AT&T Office@Hand web admin portal.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-6
  9. Da zarar an gama, dole ne a ƙara na'urar zuwa Rukunin Rubutu Kawai don amfani. Ƙungiya-kawai tarin tarin na'urori ko wayoyin tebur waɗanda za su iya karɓar kiran kira. Je zuwa Tsarin Waya → Ƙungiyoyi → Rubutun Rubutun Kawai don farawa.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-7
  10. Idan babu Rukunin Rubutu Kawai, danna + Sabbin Rubutun Kawai a saman kusurwar dama na tebur. Cika sunan rukuni kuma danna Ajiye.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-8
  11. Don ƙara ƙarshen ƙarshen Algo IP ɗin ku zuwa rukunin Rukunin Rubutun kawai, danna sunan rukunin da ke cikin tebur kuma fadada sashin Rubutun. Danna + Ƙara na'ura zuwa rukuni a saman kusurwar dama na tebur.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-9
  12. Zaɓi na'urar Paging, danna Ci gaba, kuma zaɓi maɓallin ƙarshen Algo IP don ƙarawa zuwa ƙungiyar.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-10
  13. Yanzu zaku iya yin rubutun na'urar haɗin kai. Don yin haka, danna *84. Lokacin da aka sa, shigar da lambar tsawo na rukunin shafin sannan #.

LIMITED EXTENSION

IYAKA MAI KYAU - WANNE WURI

Ofishin AT&T@Hand Limited Tsawaitawa ne tare da fasalulluka iyakance da farko ga kira. Wannan tsawo yana da iyakanceccen fasali kuma ba a haɗa shi da mai amfani ba.

Ba da shawarar amfani:

  • Sadarwa ta hanyoyi biyu ta amfani da Algo IP speakers ko intercoms
  • Ƙaddamarwa ko karɓar kiran waya na yau da kullun
  • DTMF zoning (multicast ko analog zone mai kula)
  • Ikon ƙofa (ta hanyar DTMF) tare da intercoms

Kada ku yi amfani da:

  • Mai ƙara ƙara ko na dare (ba a tallafawa membobin layin kira)
  • Rubutun hanya ɗaya (guda ɗaya ko rukunin yanar gizo da yawa). Amfani da hanyar Na'urorin Rubutu shine zaɓi mafi sauƙi.

Kanfigareshan

Kuna buƙatar buɗe duka AT&T Office@Hand da web dubawa don ƙarshen Algo IP ɗinku don yin rijistar na'urar ku.

Don farawa:

  1. Shiga zuwa AT&T Office@Hand sannan a bude Tsarin Waya → Groups → Iyakakken kari.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-11
  2. Danna + New Limited Extension a saman kusurwar dama na tebur ko kunna wanda yake. Idan ƙirƙirar sabon tsawo, cika Filayen Ƙirar Ƙarfi mai iyaka da filayen Bayanin jigilar kaya.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-12
  3. Kewaya zuwa Tsarin Waya → Wayoyi & Na'urori → Wayoyin Wuri gama gari. Danna kan Wayar da ke da don Ƙarfin Ƙarfi mai iyaka da kuke son amfani da ita.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-13
  4. A cikin Saita & Samarwa taga, zaɓi na'urarka ta zuwa shafin Sauran Wayoyin kuma zaɓi Wayar da ke da.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-14
    • Yanzu zaku ga takaddun SIP naku.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-15
  5. Yanzu zaku ga takaddun SIP naku. Bude web dubawa don ƙarshen ƙarshen Algo IP ɗin ku kuma je zuwa shafuka Saitunan asali → SIP. Yi amfani da bayanin SIP don na'urarka don cike filayen masu zuwa.
    Algo IP Endpoint Web Filayen Interface Ofishin AT&T @ Filin Hannu
    SIP Domain (Proxy Server) Yankin SIP
    Tsawaita Shafi Sunan mai amfani
    Tabbaci ID ID na izini
    Kalmar sirri ta Tantance kalmar sirri Kalmar wucewa

    8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-16

  6. Yanzu je zuwa shafuka Advanced Saituna → Advanced SIP kuma cika filayen masu zuwa.
    Algo IP Endpoint Web Filayen Interface  
    SIP Transport Danna jerin zaɓuka kuma saita shi zuwa TLS.
    Wakili mai fita Dawo da Wakilin Waje daga AT&T Office@Hand.
    SDP SRTP tayin Danna jerin zaɓuka kuma saita shi zuwa Daidaitawa.
    SDP SRTP tayin Crypto Suite Danna jerin zaɓuka kuma saita shi zuwa Duk Suites.

    8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-17

  7. Tabbatar da matsayin SIP Rijista akan shafuka Matsayi → Na'ura.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-18

WAYAR MAI AMFANI - CIKAKKEN EXTENSION

AT&T Office@Hand cikakken tsawo yana yiwuwa ga wayoyin masu amfani. Wannan yana ƙirƙirar layin dijital wanda zai iya farawa ko karɓar kiran tarho na yau da kullun.

  • Ba da shawarar amfani:
    • Mai ƙara ƙara ko na dare (ana tallafawa membobin layin kira)
  • Kada ku yi amfani da:
    • Duk wani aikace-aikacen baya ga ƙara ko ƙarar dare. Sauran hanyoyin sun fi dacewa don aikace-aikace a wajen ƙarar ƙara ko dare.
    • Duba Na'urorin Rubutun Rubutun da Ƙarfin Ƙarfi mai iyaka a sama don ƙarin cikakkun bayanai.

Kanfigareshan

Kuna buƙatar buɗe duka AT&T Office@Hand da web dubawa don ƙarshen Algo IP ɗinku don yin rijistar na'urar ku.

Don farawa:

  1. Shiga zuwa AT&T Office@Hand kuma buɗe Tsarin Waya → Wayoyi & Na'urori → Wayoyin Masu Amfani8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-19
  2. Danna + Ƙara Na'ura a saman kusurwar dama na tebur don ƙara sabuwar na'ura.
  3. Saita filayen da ake buƙata kamar yadda ake buƙata a cikin sabuwar taga. Lokacin zabar na'ura, je zuwa shafin Wasu Wayoyi kuma zaɓi Waya da take.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-20
  4. Bayan kun gama aikin ƙara sabuwar wayar mai amfani, saita kuma samar da na'urar ta kowane ɗayan:
    • a. Danna kan na'urar kuma danna Saita da Samarwa a shafi na gaba.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-21
    • b. Danna alamar kebob a gefen dama na layin na'urar kuma zaɓi Saita da Samarwa.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-22
  5. A cikin Saita & Samar da taga, danna Saita da hannu ta amfani da SIP8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-23
    • Yanzu za ku ga bayanan SIP na ku.8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-24
  6. Bude web dubawa don ƙarshen ƙarshen Algo IP ɗin ku kuma je zuwa shafuka Saitunan asali → SIP. Yi amfani da bayanin SIP don na'urarka don cike filayen masu zuwa.
    Algo IP Endpoint Web Filayen Interface Ofishin AT&T @ Filin Hannu
    SIP Domain (Proxy Server) Yankin SIP
    Tsawaita Shafi Sunan mai amfani
    Tabbaci ID ID na izini
    Kalmar sirri ta Tantance kalmar sirri Kalmar wucewa

    8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-25

  7. Yanzu je zuwa shafuka Advanced Saituna → Advanced SIP kuma cika filayen masu zuwa.
    Algo IP Endpoint Web Filayen Interface  
    SIP Transport Danna jerin zaɓuka kuma saita shi zuwa TLS. Yin kunnawa
    Wakili mai fita Dawo da Wakilin Waje daga AT&T Office@Hand.
    SDP SRTP tayin Danna jerin zaɓuka kuma saita shi zuwa Daidaitawa.
    SDP SRTP tayin Crypto Suite Danna jerin zaɓuka kuma saita shi zuwa Duk Suites.

    8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-26

  8. Tabbatar da matsayin SIP Rijista akan shafuka Matsayi → Na'ura8300-IP-Controller-Algo-IP-Endpoints-FIG-27

Takardu / Albarkatu

ALGO 8300 IP Mai Kula da Algo IP Endpoints [pdf] Jagorar mai amfani
8300 IP Mai Kula da Algo IP Ƙarshen maki, 8300, IP Controller Algo IP Ƙarshen maki, Mai sarrafa Algo IP Endpoints, Ƙarshe

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *