orolia-logo

orolia SecureSync Lokaci da Tsarin Aiki tare na Mita

orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-samfurin

Gabatarwa

SecureSync lokacin aiki tare da mitar tsarin yana ba da gyare-gyare da haɓakawa ta hanyar ƙari na kewayon katunan zaɓi na zamani.
Har zuwa katunan 6 ana iya saukar da su don bayar da aiki tare da nassoshi da na'urori iri-iri. Ana tallafawa adadi mai yawa na ƙa'idodin gargajiya da na zamani da nau'ikan sigina waɗanda suka haɗa da:

  • lokacin dijital da analog da sigina na mitar (1PPS, 1MHz / 5MHz / 10 MHz)
  • lambobin lokaci (IRIG, STANAG, ASCII)
  • high daidaito da daidaici cibiyar sadarwa lokaci (NTP, PTP)
  • lokacin sadarwa (T1/E1), da ƙari.

Game da wannan Takardun

Wannan jagorar shigarwa na katin zaɓi ya ƙunshi bayanai da umarni don shigar da katunan ƙirar zaɓi a cikin sashin Spectracom SecureSync.

NOTE: Hanyar shigarwa ta bambanta, ya danganta da nau'in katin zaɓin da za a saka.

Bayanin Tsarin Shigarwa

Gabaɗayan matakan da suka wajaba don shigar da katunan zaɓi na SecureSync sune kamar haka:

  • Idan ƙara ko cire katunan zaɓi waɗanda ke ba da tunani, zaɓin madadin tsarin saitin SecureSync ɗinku (koma zuwa Sashe: “TSARI 2: Kanfigareshan Fim ɗin Tunani”, idan ya dace da yanayin ku ko yanayin ku.)
  • Latsa maɓallin SecureSync a amince kuma cire murfin chassis.
  • HANKALI: KADA KA KARYA shigar da katin zaɓi daga bayan naúrar, KOYAUSHE daga sama. Don haka wajibi ne a cire murfin saman babban chassis (gidaje).
  • Ƙayyade wanne ramin za a shigar da katin zaɓi a ciki.
  • Shirya Ramin (idan an buƙata), kuma toshe katin cikin ramin.
  • Haɗa kowane igiyoyi da ake buƙata da amintaccen katin zaɓin wuri.
  • Sauya murfin chassis, iko akan naúrar.
  • Shiga cikin SecureSync web dubawa; tabbatar an gano katin da aka shigar.
  • Mayar da saitin SecureSync (idan an riga an yi masa goyan baya a matakai na farko).Tsaro

Kafin fara kowane nau'in shigarwar katin zaɓi, da fatan za a karanta a hankali bayanan aminci da kiyayewa don tabbatar da cewa sashin SecureSync yana cikin aminci kuma yana da ƙarfi sosai (tare da katse duk igiyoyin wutar AC da DC). Duk umarnin shigarwa dalla-dalla daga yanzu a cikin wannan takaddar suna ɗauka cewa an kunna naúrar SecureSync ta wannan hanyar.
Koyaushe tabbatar da cewa kun bi duk wani faɗakarwar aminci, jagorori, ko matakan tsaro yayin shigarwa, aiki, da kiyaye samfuran ku.orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-17

Ana kwashe kaya

A lokacin karɓar kayan, cire kaya da duba abubuwan ciki da na'urorin haɗi (riƙe duk marufi na asali don amfani a jigilar kaya, idan ya cancanta).
Ana haɗa ƙarin abubuwa masu zuwa tare da kayan tallafi don katin zaɓi kuma ana iya buƙata .

Abu Yawan Lambar Sashe
 

Kebul na ribbon 50

 

1

 

Saukewa: CA20R-R200-0R21

 

Washer, lebur, alum., #4, .125 kauri

 

2

 

H032-0440-0002

 

Dunƙule, M3-5, 18-8SS, 4 mm, kulle zare

 

5

 

HM11R-03R5-0004

 

Standoff, M3 x 18 mm, hex, MF, Zinc-pl. tagulla

 

2

 

HM50R-03R5-0018

 

Standoff, M3 x 12 mm, hex, MF, Zinc-pl. tagulla

 

1

 

HM50R-03R5-0012

 

Tayin igiya

 

2

 

MP00000

Ana Bukatar Ƙarin Kayan Aiki Don Shigarwa

Baya ga sassan da aka kawo tare da katin zaɓin ku, ana buƙatar abubuwa masu zuwa don shigarwa:

  • #1 Philips head screwdriver
  • Cable taure clipper
  • 6mm hex wukake.

Ajiye Kanfigareshan Mahimman Bayanai (na zaɓi)

Lokacin ƙara ko cire katin zaɓin zaɓi waɗanda ke yin nunin abubuwan shigarwa kamar IRIG Input, ASCII Timecode Input, SAMU KYAUTA, 1-PPS Input, Matsakaicin Input, da dai sauransu, duk wani ma'anar ma'anar shigar da fifikon mai amfani zai kasance a sake saita shi zuwa ga Tsohuwar yanayin masana'anta don daidaitawar kayan aikin SecureSync, kuma mai amfani/mai aiki zai buƙaci sake saita Teburin fifikon Magana.

Idan kuna son ci gaba da yin amfani da tsarin shigar da fifikon Tunanin ku na yanzu ba tare da sake shigar da shi ba, Spectracom yana ba da shawarar adana tsarin SecureSync na yanzu kafin fara da shigarwar kayan aikin. Da fatan za a koma zuwa Jagorar Umarnin SecureSync don ƙarin bayani (“Ajiye Tsarin Tsarin Files")). Bayan kammala shigarwar kayan aikin, za'a iya dawo da daidaitawar SecureSync (duba TSARI 12).

Ƙayyade Madaidaicin Tsarin Shigarwa

Hanyar shigar da katin zaɓi ya bambanta, dangane da ƙirar katin zaɓi, ramin shigarwa da aka zaɓa, kuma idan an yi amfani da ramin ƙasa ko a'a (don manyan ramummuka kawai).

  • Gano lambobi biyu na ƙarshe na lambar ɓangaren katin zaɓinku (duba lakabin kan jaka).
  • Duba bayan gidan SecureSync, kuma zaɓi ramin fanko don sabon katin.
    Idan za a shigar da katin a ɗaya daga cikin manyan ramummuka, lura idan an shagaltar da ƙananan ramin daidai.orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-3
  • Shawara Tebur 1: MATAKAN SHIGA A ƙasa:
    1. Nemo lambar sashin ku a cikin shafi na hannun hagu
    2. Zaɓi wurin shigarwa (kamar yadda aka ƙayyade a sama)
    3. Lokacin amfani da ramin babba, zaɓi ramin ƙasan layi "ba komai" ko "yawan jama'a"
    4. Ci gaba da shigarwa ta bin HANYOYIN da aka jera a jere mai dacewa a gefen dama.

orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-4

Kasa Ramin Shigarwa

Wannan sashe yana ba da umarni don shigar da katin zaɓi a cikin ramin ƙasa (1, 3, ko 5) na sashin SecureSync.

  • Latsa maɓallin SecureSync a amince kuma cire murfin chassis.
    HANKALI: KADA KA KARYA shigar da katin zaɓi daga bayan naúrar, KOYAUSHE daga sama. Don haka wajibi ne a cire murfin saman babban chassis (gidaje).orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-5
  • Cire fanni mara komai ko katin zaɓin da ke cikin ramin.
    Idan katin yana cike ramin da ke sama da ramin ƙasa da za a shigar da katin zaɓi a ciki, cire shi.
  • Saka katin a cikin ramin ƙasa ta hanyar latsa mahaɗin a hankali cikin mahaɗin babban allo (duba Hoto 2), da jera ramukan dunƙule kan katin tare da chassis.
  • Amfani da sukurori na M3 da aka kawo, dunƙule allo da farantin zaɓi a cikin chassis, yin amfani da juzu'i na 0.9 Nm/8.9 in-lbs.

HANKALI: Tabbatar cewa ramukan dunƙule akan katin suna jeri yadda ya kamata kuma a tsare su zuwa chassis kafin kunna naúrar, in ba haka ba lalacewar kayan aiki na iya haifar da.

Babban Ramin Shigarwa, Ramin Ƙaƙwalwa Babu komai

Wannan sashe yana ba da umarni don shigar da katin zaɓi a cikin babban ramin (2, 4, ko 6) na sashin SecureSync, ba tare da wani kati da ke cike ramin ƙasa ba.

  • Latsa maɓallin SecureSync a amince kuma cire murfin chassis.
  • Cire fanni mara komai ko katin zaɓi na yanzu.
  • Sanya ɗaya daga cikin wankin da aka kawo akan kowane ramukan dunƙule chassis guda biyu (duba Hoto 4), sannan a dunƙule tsayayyen 18 mm (= tsayin tsayin tsayi) a cikin chassis (duba Hoto 3), yin amfani da juzu'in 0.9 Nm/8.9 a ciki -lbs.orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-6
  • Saka katin zaɓi a cikin ramin, jera ramukan dunƙule kan katin tare da tsayawa.
  • Yin amfani da sukulan M3 da aka kawo, dunƙule allon a cikin madaidaitan, da farantin zaɓi a cikin chas-sis, yin amfani da juzu'i na 0.9 Nm/8.9 in-lbs.
  • Ɗauki kebul ɗin kintinkiri mai 50 da aka kawo sannan a danna shi a hankali cikin mahaɗin da ke kan babban allo (jeri jan ƙarshen kebul ɗin tare da PIN 1 akan babban allo), sannan a cikin mahaɗin akan katin zaɓi (duba hoto na 5 shafi na gaba). ).orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-7

HANKALI: Tabbatar cewa kebul ɗin ribbon yana daidaita kuma an ɗaure shi da kyau zuwa duk fil akan mahaɗin katin.
In ba haka ba, lalacewa ga kayan aiki na iya haifar da lokacin haɓakar wutar lantarki.

Babban Ramin Shigarwa, Ramin Ƙashin Ƙarshe

Wannan sashe yana ba da umarni don shigar da katin zaɓi a cikin rami na sama (2, 4, ko 6) na sashin SecureSync, sama da ramin ƙasa mai yawan jama'a.

  • Latsa maɓallin SecureSync a amince kuma cire murfin chassis.
    HANKALI: KADA KA KARYA shigar da katin zaɓi daga bayan naúrar, KOYAUSHE daga sama. Don haka wajibi ne a cire murfin saman babban chassis (gidaje).
  • Cire fanni mara komai ko katin zaɓi na yanzu.
  • Cire skru da ke tabbatar da katin wanda ya riga ya cika ramin ƙasa.
  • Matsa madaidaicin 18-mm a cikin katin zaɓin da ke cike ramin ƙasa (duba Hoto 6), yin amfani da juzu'i na 0.9 Nm/8.9 in-lbs.orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-8
  • Saka katin zaɓi a cikin ramin sama da katin da ke akwai, jeri ramukan dunƙule tare da tsayawa.
  • Yin amfani da sukulan M3 da aka kawo, dunƙule allon a cikin madaidaitan, da farantin zaɓi a cikin chas-sis, yin amfani da juzu'i na 0.9 Nm/8.9 in-lbs.
  • Ɗauki kebul ɗin kintinkiri mai 50 da aka kawo sannan a danna shi a hankali cikin mahaɗin da ke kan babban allo (jeri jan ƙarshen kebul ɗin tare da PIN 1 akan babban allo), sannan a cikin mahaɗin akan katin zaɓi (duba hoto na 7 shafi na gaba). ).orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-9

HANKALI: Tabbatar cewa kebul ɗin ribbon yana daidaita kuma an ɗaure shi da kyau zuwa duk fil akan mahaɗin katin. In ba haka ba, lalacewa ga kayan aiki na iya haifar da lokacin haɓakar wutar lantarki.

Katunan Module Fitowar Mita: Waya

Wannan hanya ta ƙunshi ƙarin umarnin shigarwa don nau'ikan katin zaɓi masu zuwa:

  • Katunan Fitowar Fitowa akai-akai:
    • 1 MHz (PN 1204-26)
    • 5 MHz (PN 1204-08)
    • 10 MHz (PN 1204-0C)
    • 10 MHz (PN 1204-1C)

Don shigar da kebul, bi matakan daki-daki a ƙasa:

  • Shigar da kebul na coax akan babban PCB, haɗa su zuwa masu haɗawa na farko da aka samu, daga J1 – J4. Koma ga adadi a ƙasa:orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-10
    NOTE: Don katunan zaɓi na 10 MHz tare da igiyoyin coax 3: Daga bayan katin zaɓin, abubuwan da aka fitar ana yiwa lakabin J1, J2, J3. Fara da haɗa kebul ɗin da ke haɗe zuwa J1 akan katin zuwa mai haɗin buɗewa na farko da ake samu akan babban allo na Secure-Sync, sannan haɗa kebul ɗin da aka makala zuwa J2, sannan J3 da sauransu.
  • Yin amfani da haɗin kebul ɗin da aka kawo, kiyaye kebul na coax daga katin zaɓi zuwa farar riƙon igiya na nailan da aka ɗaure a kan babban allo.

Gigabit Ethernet Module Card Installation, Ramin 1 Ba komai

Wannan hanya tana bayyana shigarwar katin ƙirar Gigabit Ethernet (PN 1204-06), idan Ramin 1 ba komai bane.

NOTE: Dole ne a shigar da katin zaɓi na Gigabit Ethernet a cikin Ramin 2. Idan akwai katin da aka riga aka shigar a cikin Slot 2, dole ne a sake shi zuwa wani ramin daban.

  • Latsa maɓallin SecureSync a amince kuma cire murfin chassis.

HANKALI: KADA KA KARYA shigar da katin zaɓi daga bayan naúrar, KOYAUSHE daga sama. Don haka wajibi ne a cire murfin saman babban chassis (gidaje).

  • Ɗauki injin wanki da aka kawo kuma sanya su akan ramukan dunƙule chassis.orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-11
  • Mayar da tasoshin 18-mm da aka kawo a sama sama da masu wanki (duba Hoto 10), yin amfani da karfin juyi na 0.9 Nm/8.9 in-lbs.
  • A kan babban allo na SecureSync, cire dunƙule da ke ƙarƙashin mai haɗin J11 kuma maye gurbin tare da tsayawar 12-mm da aka kawo (duba Hoto 10).
  • Saka katin zaɓi na Gigabit Ethernet cikin Ramin 2, kuma a hankali danna ƙasa don dacewa da masu haɗin kan kasan katin Gigabit Ethernet zuwa masu haɗin kan babban allo.
  • Tabbatar da katin zaɓi ta hanyar murƙushe surukan M3 da aka kawo cikin:
    • duk abin da ke faruwa a kan chassis
    • Tashin hankalin da aka kara a kan babban allo
    • kuma a cikin chassis na baya. Aiwatar da karfin juyi na 0.9 Nm/8.9 in-lbs.orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-12

Gigabit Ethernet Module Card Installation, Ramin 1 Ya Shagaltar

Wannan hanya tana bayyana shigarwar katin Gigabit Ethernet (PN 1204-06), idan akwai katin zaɓi wanda aka shigar a cikin Ramin 1.

NOTE: Dole ne a shigar da katin zaɓi na Gigabit Ethernet a cikin Ramin 2. Idan akwai katin da aka riga aka shigar a cikin Slot 2, dole ne a sake shi zuwa wani ramin daban.

  • Latsa maɓallin SecureSync a amince kuma cire murfin chassis.
     HANKALI: KADA KA KARYA shigar da katin zaɓi daga bayan naúrar, KOYAUSHE daga sama. Don haka wajibi ne a cire murfin saman babban chassis (gidaje).
  • Cire fanni mara komai ko katin zaɓi na yanzu.
  • Cire sukurori biyu masu tabbatar da ƙananan katin (ba sukurori ba).
  • Mayar da tashe-tashen hankulan mm 18 da aka kawo cikin wuri, yin amfani da juzu'i na 0.9 Nm/8.9 in-lbs.
  • A kan babban allo na SecureSync, cire dunƙule da ke ƙarƙashin mai haɗin J11 kuma maye gurbin tare da tsayawar 12-mm da aka kawo (duba Hoto 11).
  • Saka katin zaɓi na Gigabit Ethernet cikin Ramin 2, kuma a hankali danna ƙasa don dacewa da masu haɗin kan kasan katin zuwa mai haɗin kan babban allo.
  • Tabbatar da katin zaɓi ta hanyar murƙushe surukan M3 da aka kawo cikin:
    • duk abin da ke faruwa a kan chassis
    • Tashin hankalin da aka kara a kan babban allo
    • kuma a cikin chassis na baya. Aiwatar da karfin juyi na 0.9 Nm/8.9 in-lbs.orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-13

Katin Module Relay Ƙararrawa, Shigar da Kebul

Wannan hanya tana bayyana ƙarin matakai don shigar da katin ƙararrawa Relay Output module (PN 1204-0F).

  • Haɗa kebul ɗin da aka kawo, lambar ɓangaren 8195-0000-5000, zuwa mahaɗin babban allo J19 "RE-LAYS".orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-14
  • Yin amfani da haɗin kebul ɗin da aka kawo, amintaccen kebul ɗin, lambar ɓangaren 8195-0000-5000, daga katin zaɓi zuwa farar abin ɗaure na igiyoyin nailan da aka ɗaure a kan babban allo (duba Hoto 12).

Tabbatar da Gano HW da Sabuntawar SW

Kafin fara sarrafa kowane fasali ko ayyuka da sabon katin ya bayar, yana da kyau a tabbatar da nasarar shigarwa ta hanyar tabbatar da cewa sashin SecureSync ya gano sabon katin zaɓi.

  • Sake shigar da saman murfin naúrar chassis (gidaje), ta amfani da sukurori da aka ajiye.
    HANKALI: Tabbatar cewa ramukan dunƙule akan katin suna jeri yadda ya kamata kuma a tsare su zuwa chassis kafin kunna naúrar, in ba haka ba lalacewar kayan aiki na iya haifar da.
  • Ƙarfi akan naúrar.
  • Tabbatar da nasarar shigarwa ta tabbatar da an gano katin

Amintaccen aiki tare Web UI, ≤ Shafin 4.x

Bude a web browser, kuma shiga cikin SecureSync web dubawa. Kewaya zuwa MATSAYI/INPUTS da/ko MATSAYI/FITAR shafukan. Bayanin da aka nuna akan waɗannan shafukan zai bambanta dangane da zaɓin katin ƙirar ku/tsarin SecureSync (misaliampHar ila yau, katin zaɓi na Multi- Gigabit Ethernet yana da aikin shigarwa da kayan aiki, don haka ana nunawa a cikin shafuka biyu).
NOTE: Idan bayan shigarwa ba a bayyana katin an gano shi da kyau ba, yana iya zama dole a sabunta software na SecureSync zuwa sabuwar sigar da ake da ita.orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-15 orolia-SecureSync-Lokaci-da-Fitar-Aiki tare-Tsarin-fig-16

SecureSync Web UI, ≥ Sigar 5.0

Bude a web browser, shiga cikin SecureSync Web UI, kuma kewaya zuwa INTERFACES> KATIN ZABI: Za a nuna sabon katin a cikin jeri.

  • Idan katin bai bayyana an gano shi da kyau ba, ci gaba da sabunta software na System kamar yadda aka bayyana a ƙasa, sannan kuma kewaya zuwa INTERFACES> KATIN ZABI don tabbatar da an gano katin.
  • Idan an gano katin da kyau, ci gaba da sabunta software kamar yadda aka bayyana a ƙasa don tabbatar da SecureSync kuma sabon katin da aka shigar yana amfani da iri ɗaya, sabon sigar da aka samu.

Ana ɗaukaka Software na System

Ko da an gano sabon katin zaɓin da aka shigar, kuma ko da sabon sigar Software na System an shigar da shi a sashin SecureSync, dole ne ka (sake) shigar da software don tabbatar da SecureSync duka, kuma katin zaɓi yana amfani da sabuwar software:

  • Bi tsarin sabunta software na System, kamar yadda aka zayyana a babban littafin mai amfani a ƙarƙashin Sabunta software.
    NA GABA: Maido da saitin fifikon tunani, kamar yadda aka bayyana a cikin maudu'i mai zuwa, kuma saita wasu takamaiman saitunan katin, kamar yadda aka bayyana a cikin babban littafin mai amfani.

Maido da Kanfigareshan Fim ɗin Magana (na zaɓi)

Kafin saita sabon katin a cikin web mai amfani dubawa, da System Kanfigareshan Files bukatar a mayar da su, idan ka ajiye su a karkashin TARIHI 2.
Da fatan za a koma zuwa Jagorar Umarnin SecureSync a ƙarƙashin “Mayar da Kanfigareshan Tsarin Files” don ƙarin bayani.
Jagoran Umarnin SecureSync shima yana bayyana tsari da aiki na nau'ikan katunan zaɓi.

Taimakon Fasaha da Abokin Ciniki

Idan kuna buƙatar ƙarin taimako tare da daidaitawa ko aiki na samfur ɗinku, ko kuna da tambayoyi ko batutuwa waɗanda ba za a iya warware su ta amfani da bayanan da ke cikin wannan takaddar ba, tuntuɓi Oroli-aTechnical/Abokin Ciniki Support a ko dai Arewacin Amurka ko cibiyoyin sabis na Turai, ko ziyarci Orolia websaiti a www.orolia.com

NOTE: Abokan ciniki na Tallafi na Premium na iya komawa zuwa kwangilolin sabis ɗin su don tallafin gaggawa na awa 24.

Takardu / Albarkatu

orolia SecureSync Lokaci da Tsarin Aiki tare na Mita [pdf] Jagoran Shigarwa
Lokacin SecureSync da Tsarin Aiki tare da Mitar, SecureSync, Tsarin Aiki tare na Lokaci da Mitar, Tsarin Aiki tare da Mitar, Tsarin Aiki tare.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *