Labkotec - logoLabkotec Oy girma
Myllyhantie 6
FI-33960 PIRKKALA
FINLAND
Tel. +358 29 006 260
Fax +358 29 006 1260
Intanet: www.labkotec.fi
16.8.2021
Saukewa: D25242EE-3
SET/TSSH2 da SET/TSSHHS2
Na'urori masu auna matakin ƙarfi
Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors- icon

Umarnin Shigarwa da Aiki

Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors-

ALAMOMIN
Ikon Gargadi Gargadi / Hankali
Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors- icon Bayar da kulawa ta musamman ga shigarwa a wurare masu fashewa

Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors-fig1
Hoto 1. Canjin tsayin SET/TSSH2 firikwensin daidaitacce tare da daidaitawar tsari kuma tare da tsayayyen tsayi da na'urar lantarki da aka yi amfani da ita tare da firikwensin SET/TSSHS2.

JAMA'A

SET/TSSH2 na'urar firikwensin matakin musamman don ruwa mai zafi har zuwa 120 ° C. Matsayin firikwensin za a iya daidaita shi cikin sauƙi ta hanyar canza matsayin mahadar R3/4 ″ daidaitacce. Ana iya amfani da shi azaman mai gano matakin babba ko ƙarami ko don gano mu'amala tsakanin ruwa biyu dangane da sashin sarrafa jerin jerin Labkotec SET.
Na'urar firikwensin na'ura ce ta rukunin kayan aiki II, nau'in 1 G kuma ana iya shigar da shi a cikin yanki mai haɗari na Zone 0/1/2.

Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors-fig2

Hoto 2. SET/TSSH2 azaman ƙararrawa mai girma a cikin kwandon ruwan zafi

HANYOYI DA SHIGA

SET/TSSH(S)2 firikwensin za a shigar da shi daidaitacce R3/4” dangane da jirgin ruwan saman.
Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors- icon1 GARGADI! Lokacin shigar a cikin yanayi mai fashewa, lura, cewa tsakiyar lantarki na firikwensin an rufe shi da sassan filastik. Akwai yuwuwar samun haɗarin cajin lantarki idan sassan filastik sun fuskanci juzu'i ko kwararar kafofin watsa labarai ko kayan da ba sa gudanarwa.
Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors- icon1 GARGADI! Gidajen watsawa ya haɗa da sassan gami da haske. Lokacin shigar a cikin yanayi mai fashewa, tabbatar, cewa firikwensin yana wurin, ta yadda ba za a iya lalacewa ta hanyar injiniya ba ko kuma ba za a fallasa shi ga tasirin waje ba.
Kebul ɗin da ke tsakanin firikwensin da naúrar sarrafawa yana haɗe zuwa masu haɗawa mara kyau da tabbatacce na raka'a - duba littafin jagorar aikin naúrar. Garkuwar kebul da duk wayoyi da ba a yi amfani da su ba suna ƙasa ne kawai a ƙarshen firikwensin a ƙarƙashin dunƙule ƙasa na ciki. Idan wannan kebul ɗin ya haɗa da garkuwa daban-daban masu ɗaukar hankali, yakamata a sanya garkuwar waje ta ƙasa a ƙarƙashin dunƙulewar ƙasa ta ciki kuma yakamata a haɗa garkuwar ciki kai tsaye zuwa mai haɗin SHIELD na watsawa. Hakanan ana iya yin ƙasan garkuwar mafi waje kai tsaye zuwa ƙasa mai daidaitawa, wanda idan ba a haɗa shi ba a ƙarƙashin dunƙule ƙasa na ciki. Lokacin da aka shigar da firikwensin a cikin wani yanki mai haɗari-fashe, dole ne a haɗa dunƙule ƙasa na waje na shingen watsawa zuwa ƙasa mai daidaitawa, kamar yadda ake wakilta a cikin siffa 3. An biya ma'auni na tushe tsakanin yanayi da tsarin lantarki tare da tsarin lantarki. na waje tunani capacitor (max. 68 pF) tsakanin Cref -terminals, wanda aka kullum yi a masana'anta, idan samfurin da za a auna an san. An haɗa garkuwar kebul ɗin ji na gani da mahaɗin GUARD na watsawa. Lokacin auna babban sarrafa ruwa, kebul ɗin ji na kebul yana haɗe zuwa mai haɗin Cx HIGH kuma idan akwai ƙarancin gudanar da ruwa zuwa mai haɗin Cx LOW.
Idan an canza haɗin haɗin to ana iya canza ƙimar ma'aunin ma'auni shima.
Tabbatar, cewa wadata voltage yana haɗi zuwa naúrar sarrafawa.
Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors- icon Lokacin shigar da firikwensin SET/TSSH (S) 2 cikin yankin fashewa mai haɗari (0/1/2), ana buƙatar bin ka'idodi masu zuwa; TS EN 60079-25 Tsarin lantarki mai aminci na ciki "i" da EN IEC 60079-14 shigarwar lantarki a cikin wurare masu haɗari.

Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors-fig3

GYARA WURIN CIKI

  1. Juya SENSE trimmer na naúrar sarrafawa zuwa matsananci matsayi na agogo.
  2. Lokacin da abin ji na firikwensin ya nutsar da rabi a cikin ruwa don auna (duba hoto 4), sashin kulawa ya kamata yayi aiki. Idan ba haka ba, daidaita SENSE trimmer a hankali a kan agogon agogo har sai an kai inda ake so.
  3. Bincika aikin ta ɗagawa da nutsar da firikwensin ƴan lokuta cikin ruwa.
    Saitin da ya wuce kima zai iya haifar da ƙararrawa na ƙarya.

Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors-fig4

IN SENSOR BA YA AIKI
Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors- icon1 Idan na'urar firikwensin yana cikin wuri mai haɗari dole ne a yi amfani da Multi-classified Exi da Ex-standard da aka ambata a cikin 4.
Dole ne a bi HIDIMAR DA GYARA.

  1.  Dole ne a haɗa firikwensin daidai da naúrar sarrafawa.
  2. The wadata voltage tsakanin masu haɗin 1 da 2 ya kamata ya zama 10,5…12 V DC.
  3. Idan firikwensin samar da voltage daidai ne, haɗa ma'aunin ma'auni zuwa ma'aunin firikwensin daidai da siffa 5 ta hanyar cire haɗin waya nr. 1 daga sashin sarrafawa.

Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors-fig5

Sensor halin yanzu a cikin yanayi daban-daban:
- tsaftataccen firikwensin bushewa a cikin iska 6 - 8 mA
- firikwensin a cikin ruwa 14 - 15 mA

HIDIMAR DA GYARA

Dole ne koyaushe a tsaftace firikwensin ƙasa kuma a gwada shi lokacin zubar da tanki ko mai raba da kuma lokacin aiwatar da kulawa na shekara-shekara. Don tsaftacewa, ana iya amfani da ɗan ƙaramin abu mai laushi (misali ruwa mai wankewa) da goge goge.
Dole ne a maye gurbin na'urar firikwensin da ba daidai ba da sabo
Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors- icon1 Sabis, dubawa da gyare-gyare na Ex-apparatus yana buƙatar yin daidai da ka'idodin EN IEC 60079-17 da EN IEC 60079-19.

DATA FASAHA

SET/TSSH2 firikwensin
Naúrar sarrafawa Labkotec SET - naúrar sarrafawa
Kashewa Garkuwa, murɗaɗɗen kebul na kayan aiki, misali 2x(2+1) x0.5 mm2 0 4-8 mm.
Cable madauki juriya max. 75 .
Tsawon tsayi
TSSH2 (TSSHHS2)
L= 170 mm, tare da daidaitacce junction L= 500 ko 800 mm.
Sauran tsayin da ake samu akan tsari na musamman. Sensing kashi 130 mm.
Haɗin tsari R3 / 4 ″
Yanayin aiki
Element Sensing Transmitter
-25°C…+70°C -25°C…+120°C
Kayayyaki
Sashin kula
Gidaje
AISI 316, Teflon AlSi
EMC
Fitarwa
Kariya
TS EN 61000-6-3
TS EN 61000-6-2
Gidaje IP65
Matsin aiki 1 bar
Ex-classification
ATEX
Sharuɗɗa na musamman (X)
Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors- icon II 1G Ex shine IIC T5 Ga
Farashin 02 ATEX 022X
Mai watsawa (Ta = -25 °C…+70 °C)
Abun ji (Ta = -25 °C…+120 °C) Gidajen watsawa dole ne a haɗa su zuwa ƙasa mai ƙarfi.
Tsohuwar ƙimar haɗin kai Ui = 18 VI = 66 mA Pi = 297 mW
Ci = 3 nF Li = 0 pH
Ƙa'idar aiki Capacitive
Shekarar masana'anta: Da fatan za a duba lambar serial akan farantin nau'in xxx xxxxx xx YY x
inda YY = shekarar masana'antu (misali 19 = 2019)

SANARWA TA EU NA DACEWA
Don haka muna ayyana cewa samfurin mai suna a ƙasa an ƙera shi don biyan buƙatun da suka dace na umarni da ƙa'idodi.
Na'urori masu auna matakin samfur SET/T5SH2, SET/TSSHHS2, SET/SA2
Manufacturer Labkotec Oy Myllyhaantie 6 FI-33960 Pirkkala Finland
Umarnin Samfurin ya yi daidai da umarnin EU na 2014/30/EU Umarnin Daidaita Electromagnetic Electromagnetic (EMC) 2014/34/EU kayan aikin don yuwuwar fashewar gurɓataccen yanayi (ATEX) 2011/65/Ƙuntatawa EU na Abubuwan Haɗaɗɗiya
Ma'auni An yi amfani da ma'auni masu zuwa: EMC: EN IEC 61000.6-2: 2019 EN IEC 61000-6-3: 2021
ATEX: EN IEC 60079-0: 2018 EN 60079-11: 2012
Takaddun jarrabawar nau'in EC: VIT 04 ATEX 022X. Jikin Sanarwa: Vii Expert Services Ltd, Lambar Jiki Sanarwa 0537. An kwatanta ƙa'idodin daidaitawa da aka sabunta zuwa daidaitattun sigogin baya da aka yi amfani da su a cikin takaddun shaida na asali kuma babu wani canji a cikin "yanayin fasaha" ya shafi kayan aiki.
RoHS: EN IEC 63000: 2018 Samfurin yana da alamar CE tun daga 2002. Sa hannu An ba da wannan sanarwar daidaituwa a ƙarƙashin alhakin masana'anta kawai. An sanya hannu don kuma a madadin Labkotec Oy.

Labkotec Oy SET TSSH2 Capacitive Level Sensors- sa hannu

Labkotec Oy I Myllyhaantie 6, FI-33960 Pirkkala, Finland I Tel. + 358 29 006 260 I info@Plabkotec.fi F25254CE-3

Takardu / Albarkatu

Labkotec Oy SET-TSSH2 Matsakaicin Matsayin Mahimmanci [pdf] Jagoran Jagora
SET-TSSH2 na'urori masu auna matakin ƙarfi, SET-TSSH2, Na'urori masu auna matakin ƙarfi, na'urori masu auna matakin, firikwensin

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *