InTemp CX400 Zazzabi Data Logger Manual
InTemp CX400 Zazzage Loggers
Samfura:
- CX402-T205 & CX402-VFC205, 2-mita bincike da 5 ml glycol kwalban
- CX402-T215 & CX402-VFC215, 2-mita bincike da 15 ml glycol kwalban
- CX402-T230 & CX402-VFC230, 2-mita bincike da 30 ml glycol kwalban
- CX402-T405 & CX402-VFC405, 4-mita bincike da 5 ml glycol kwalban
- CX402-T415 & CX402-VFC415, 4-mita bincike da 15 ml glycol kwalban
- CX402-T430 & CX402-VFC430 binciken mita 4 da kwalban glycol 30 ml
- CX402-T2M, CX402-B2M, & CX402-VFC2M, binciken mita 2
- CX402-T4M, CX402-B4M, & CX402-VFC4M, binciken mita 4
- CX403
Abubuwan da suka haɗa
- Tef mai gefe biyu (na samfura tare da kwalabe na glycol)
- Biyu AAA 1.5 V alkaline batura
- Ƙofar baturi da dunƙule · NIST Certificate of Calibration
Abubuwan da ake buƙata
- InTemp app
- Na'urar da iOS ko AndroidTM da Bluetooth
InTemp CX400 jerin logers suna auna zafin jiki a aikace-aikacen sa ido na cikin gida. An ƙera shi don saduwa da ka'idodin Hukumar Lafiya ta Duniya (WHO) da Cibiyar Kula da Cututtuka (CDC), wannan logger ya dace don aikace-aikacen asibiti, kamar ajiyar alluran rigakafi da kera magunguna. Wannan Loger mai ƙarancin kuzari na Bluetooth® an ƙera shi don sadarwa mara waya tare da na'urar hannu. Amfani da In Temp app, zaka iya daidaita mai shiga cikin sauƙi tare da ɗaya daga cikin saiti guda huɗufiles tsara don ma'ajiyar yanayi, firiji na asibiti, injin daskarewa, ko saka idanu na firiji ko kuna iya saita pro na al'adafile ga sauran aikace-aikace. Hakanan zaka iya hanzarta yin cak na yau da kullun, zazzage rahotanni, da sa ido kan ƙararrawa masu tatsewa. Ko kuma za ku iya amfani da A Temp Connect® don daidaitawa da zazzage jerin masu sayan CX ta hanyar Ƙofar CX5000. Hakanan ana samun app ɗin In Temp Verify TM don saukewa cikin sauƙi da loda rahotanni ta atomatik zuwa In Temp Connect. Yi amfani da ginanniyar allon LCD akan logger don duba yanayin zafin yau da kullun, matsakaicin rana ko mafi ƙarancin yanayin zafi, yanayin shiga, amfani da baturi, da ƙari. Da zarar an ɗora bayanai zuwa A Haɗin Temp, za ku iya bin tsarin tsarin shiga kuma ku loda bayanan shiga ta atomatik don gina rahotannin al'ada don ƙarin bincike. Samfurin CX402 yana amfani da bincike na mita 2- ko 4 kuma ana samunsa tare da kwalban glycol 5-, 15-, ko 30-mL (an haɗa mariƙin kwalban). Hakanan yana ƙunshe da firikwensin ciki don lura da yanayin zafi. Samfurin CX403 yana samuwa tare da firikwensin ciki kawai.
Ƙayyadaddun bayanai
Rage | -40° zuwa 100°C (-40° zuwa 212°F) |
Daidaito | ± 1.0 ° C daga -40 ° zuwa -22 ° C (± 1.8 ° F daga -40 ° zuwa -8 ° F) ± 0.5 ° C daga -22 ° zuwa 80 ° C (± 0.9 ° F daga -8 ° zuwa 176°F) ± 1.0°C daga 80° zuwa 100°C (±1.8°F daga 176° zuwa 212°F) |
Ƙaddamarwa | 0.024°C a 25°C (0.04°F a 77°F) |
Drift | <0.1°C (0.18°F) a kowace shekara |
NIST Calibration | CX40x-Txx da CX402-BxM: Maki guda NIST daidaitawa, bincike da logger jiki CX40x-VFCxxx: Maki guda NIST calibration, bincike kawai CX403: Maki guda NIST calibration |
Tsawon Kebul | 2 ko 4 mita (6.56 ko 13.12 ƙafa) lebur ribbon na USB |
Binciken Girma | Binciken bakin karfe mai ingancin abinci tare da tukwici, 53.34 mm (2.1 inci) tsayi, 3.18 mm (0.125 inci) diamita |
Sensor Zazzabi na yanayi | |
Rage | -30° zuwa 70°C (-22° zuwa 158°F) |
Daidaito | CX40x-Txxx, CX402-BxM, da CX403: ± 0.5°C daga -15° zuwa 70°C (± 0.9°F daga 5° zuwa 158°F) ±1.0°C daga -30° zuwa -15°C ( ±1.8°F daga -22° zuwa 5°F) CX40x-VFCxxx: ±1.0°C daga -30° zuwa -22°C (±1.8°F daga -22° zuwa -8°F) ±0.5°C daga -22° zuwa 50°C (± 0.9°F daga -8° zuwa 122°F) ±1.0°C daga 50° zuwa 70°C (±1.8°F daga 122° zuwa 158°F) |
Ƙaddamarwa | 0.024°C a 25°C (0.04°F a 77°F) |
Drift | <0.1°C (0.18°F) a kowace shekara |
Mai rajista | |
Ikon Rediyo | 1mW (0 dBm) |
Yanayin watsawa | Kimanin 30.5 m (100 ft) layin gani |
Matsakaicin Bayanin Mara waya | Ƙananan Makamashi na Bluetooth (Bluetooth Smart) |
Logger Operating Rang | -30° zuwa 70°C (-22° zuwa 158°F), 0 zuwa 95% RH (marasa sanyaya) |
Rimar shiga | 1 seconds zuwa 18 hours |
Daidaiton Lokaci | ± 1 minti kowane wata a 25°C (77°F) |
Nau'in Baturi | Biyu AAA 1.5V baturi alkaline ko lithium, mai amfani maye gurbinsu |
Rayuwar Baturi | Shekara 1, na yau da kullun tare da tazarar shiga na minti 1. Matsakaicin shiga cikin sauri, ragowar haɗin gwiwa tare da app ɗin InTemp, ƙirƙira rahoton wuce gona da iri, ƙararrawa da yawa da ake ji, da kashe duk tasirin rayuwar baturi. |
Ƙwaƙwalwar ajiya | 128 KB (ma'aunai 84,650, matsakaicin) |
Cikakken Lokacin Sauke Memory | Kusan 60 seconds; na iya ɗaukar lokaci mai tsawo yayin da na'urar ke da nisa daga logger |
LCD | Ana iya ganin LCD daga 0 ° zuwa 50 ° C (32 ° zuwa 122 ° F); LCD na iya yin sannu a hankali ko kuma ya zama fanko a yanayin zafi a waje da wannan kewayon |
Girma | 9.4 x 4.5 x 2.59 cm (3.7 x 1.77 x 1.02 inci) |
Nauyi | 90.2 g (3.18 oz) |
Ƙimar Muhalli | IP54 |
|
Alamar CE ta bayyana wannan samfurin azaman bin duk umarnin da suka dace a cikin Tarayyar Turai (EU). |
|
Duba shafi na ƙarshe |
Abubuwan Logger da Aiki
Maballin farawa: Danna wannan maballin na daƙiƙa 1 don fara mai shiga lokacin da aka saita shi don fara "akan maɓallin turawa." Yi shiru ko Maɓalli na gaba: Danna wannan maɓallin na tsawon daƙiƙa 1 don kashe ƙararrawar ƙara (duba ƙararrawa na Logger). Don masu yin rajista na CX402, danna wannan maɓallin na daƙiƙa 1 don canzawa tsakanin binciken waje da na'urar firikwensin yanayin zafi na ciki. Latsa ka riƙe wannan maɓallin na tsawon daƙiƙa 3 don share mafi ƙanƙanta da matsakaicin ƙima (duba Maɗaukaki da Matsakaicin Ƙimar). Latsa ka riƙe wannan maɓallin da maɓallin Fara na tsawon daƙiƙa 5 don sake saita maɓallin wucewa (Masu amfani da aikace-aikacen InTemp kawai; duba Kariyar Maɓalli).
Abubuwa: Akwai maganadiso guda huɗu a bayan logger (ba a nuna a zane) don hawa ba.
Sensor Zazzabi: Wannan firikwensin ciki yana auna zafin yanayi.
Binciken Zazzabi na Waje: Wannan shine binciken da aka toshe a cikin logger don auna zafin jiki (samfurin CX402 kawai).
Kakakin Ƙararrawa Mai Ji: Wannan shine lasifikar ƙararrawa mai ji wanda ke yin ƙara lokacin da ƙararrawa ta yanke, ko an cire binciken waje (idan an zartar).
Ƙararrawa LED: Wannan LED ɗin yana ƙyalli kowane daƙiƙa 5 lokacin da ƙararrawa ta tsage, ko an cire binciken waje (idan an zartar). Duba Ƙararrawa Logger.
LCD: Wannan allon yana nuna sabon karatun zafin jiki da sauran bayanan matsayi. Allon LCD yana wartsakewa daidai gwargwado da tazarar shiga. The example yana nuna duk alamomin da suka haskaka akan allon LCD sannan kuma tebur tare da kwatancen kowace alama.
Alamar LCD | Bayani |
|
Ƙararrawar ƙararrawa ta fashe saboda karatun zafin jiki yana wajen ƙayyadadden kewayon. Duba Ƙararrawa Logger |
|
An saita logger don yin cak na yau da kullun ko sau biyu a rana (ana nuna sau biyu kowace rana a cikin wannan tsohonample), amma ba a yi cak ba tukuna |
|
Duban logger sau ɗaya a rana ko sau biyu a rana (sau biyu a cikin wannan tsohonample) an yi. |
|
Wannan yana nuna adadin ƙwaƙwalwar ajiya da aka yi amfani da ita don daidaitawar yanzu. A cikin wannan example, an yi amfani da kusan kashi 40 na ƙwaƙwalwar ajiya |
|
Wannan yana nuna ƙimar ƙarfin baturi da ya rage. |
|
Logger a halin yanzu yana shiga |
|
A halin yanzu ana haɗa logger zuwa waya ko kwamfutar hannu ta Bluetooth. Yawancin sanduna akwai, mafi ƙarfi da siginar. |
|
Logger yana jira a fara farawa. Latsa ka riƙe maɓallin Fara na tsawon daƙiƙa 3 don fara logger. |
|
Wannan tsohonampkaratun zafin jiki daga binciken waje. |
|
Wannan tsohonampkaratun zafin jiki daga firikwensin ciki |
|
Wannan tsohonampmafi ƙarancin zafin jiki, wanda shine mafi ƙanƙancin binciken zafin jiki daga ranar (samfuran CX402) ko mafi ƙarancin yanayin yanayin zafi (samfurin CX403) a cikin sa'o'i 24 na yanzu (tsakar dare daga rana ɗaya zuwa tsakar dare washegari) idan An saita logger don yin rikodin rajistan shiga logger (duba Yin Duban Logger). Don share wannan ƙimar, danna maɓallin na bebe/Na gaba na tsawon daƙiƙa 3. Idan ba a kunna saitin rajistan shiga ba, ƙaramin karatun yana wakiltar duk lokacin shiga kuma yana sake saita lokacin da aka zazzage mai shiga kuma sake kunnawa ko dakatar da sake saita shi, ko kuma idan kun danna maɓallin Mute/Na gaba na daƙiƙa 3 (duba Mafi ƙanƙanta da Matsakaicin Darajoji). ). |
|
Wannan tsohonampna matsakaicin zafin jiki, wanda shine mafi girman karatun zafin jiki daga ranar (samfuran CX402) ko mafi ƙarancin yanayin yanayin zafi (samfurin CX403) a cikin sa'o'i 24 na yanzu (tsakar dare daga rana ɗaya zuwa tsakar dare washegari) idan An saita logger don yin rikodin rajistan shiga logger (duba Yin Duban Logger). Don share wannan ƙimar, danna maɓallin na bebe/Na gaba na tsawon daƙiƙa 3. Idan ba a kunna saitin rajistan shiga ba, matsakaicin karatun yana wakiltar duk lokacin shiga kuma yana sake saitawa kawai lokacin da aka zazzage mai shigar da sake kunnawa ko dakatar da sake saita shi, ko kuma idan kun danna maɓallin na bebe/Na gaba na daƙiƙa 3 (duba Mafi ƙarancin ƙima da Matsakaicin Daraja). ) |
|
Ba a haɗa binciken waje da mai shigar da bayanai (idan an zartar). |
|
MUTE yana nuna ƙararrawa tana ƙara. Kashe ƙararrawar ƙararrawar ta latsa maɓallin na bebe. LCD sannan ya canza zuwa MUTED. |
|
An kashe kararrawa mai ji. |
|
An saita mai shiga don fara shiga akan jinkiri. Nunin zai ƙidaya cikin kwanaki, sa'o'i, mintuna, da daƙiƙa har sai an fara shiga. A cikin wannan example, mintuna 5 da daƙiƙa 38 sun rage har sai an fara shiga. |
|
The profile ana loda saituna akan logger. |
|
An sami kuskure yayin loda profile saituna akan logger. Gwada sake saita logger. |
|
An yi rubutun logger daga InTemp app. |
|
An zazzage mai shigar kuma an dakatar da shi tare da app ɗin InTemp ko saboda ƙwaƙwalwar ajiya ta cika. |
|
Ana sabunta logger tare da sabon firmware. |
Lura: Idan mai shiga ya daina shiga saboda ƙwaƙwalwar ajiya ta cika, allon LCD zai ci gaba da kasancewa tare da nuna "TSAYA" har sai an zazzage logger zuwa na'urar tafi da gidanka. Da zarar an sauke logger, LCD ɗin zai kashe ta atomatik bayan awanni 2. LCD ɗin zai kunna baya a gaba lokacin da logger ya haɗu da na'urarka.
Farawa
A cikin Temp Connect shine web-based software inda zaku iya saka idanu akan saitin logger CX400 da view zazzage bayanai akan layi. Amfani da In Temp app, zaku iya saita mai shiga tare da wayarku ko kwamfutar hannu sannan ku zazzage rahotanni, waɗanda aka adana a cikin ƙa'idar kuma ana loda su ta atomatik zuwa In Temp Connect. Hakanan ana samun Ƙofar CX5000 don daidaitawa ta atomatik da zazzage loggers da loda bayanai zuwa In Temp Connect. Ko kuma kowa na iya zazzage logger ta amfani da In Temp Verify app idan an kunna masu guntun don amfani da In Temp Verify. Duba www.intempconnect.com/help don cikakkun bayanai akan duka ƙofa da In Temp Verify. Idan ba kwa buƙatar samun damar shiga bayanan ta hanyar girgijen da ke tushen In Temp Connect software, sannan kuna da zaɓi don amfani da logger tare da In Temp app kawai.
Bi waɗannan matakan don fara amfani da masu yin katako tare da In Temp Connect da In Temp app.
- Masu gudanarwa: Saita asusun Haɗin InTemp. Bi duk matakai idan kun kasance sabon mai gudanarwa. Idan kuna da asusu da aka ba ku matsayi, bi matakai c da d.
Idan kana amfani da logger tare da InTemp app kawai, tsallake zuwa mataki 2.- Je zuwa www.intempconnect.com kuma bi tsokana don kafa asusun mai gudanarwa. Za ku sami imel don kunna asusun.
- Shiga ciki www.intempconnect.com kuma ƙara matsayi ga masu amfani zaku ƙara zuwa asusun. Danna Saituna sannan Matsayi. Danna Addara Matsayi, shigar da bayanin, zaɓi gata don rawar sannan danna Ajiye.
- Danna Saituna sannan Masu amfani don ƙara masu amfani zuwa asusunku. Danna Ƙara Mai amfani kuma shigar da adireshin imel da sunan farko da na ƙarshe na mai amfani. Zaɓi matsayin don mai amfani kuma danna Ajiye.
- Sabbin masu amfani za su karɓi imel don kunna asusun mai amfani.
- Saita logger. Saka baturan AAA guda biyu a cikin logger, suna lura da polarity. Saka kofar baturin a bayan mai shigar da shi yana tabbatar da cewa yana tare da sauran akwati. Yi amfani da dunƙule da aka haɗa da screwdriver-head Phillips don murƙushe ƙofar baturin cikin wuri.
Saka binciken zafin jiki na waje (idan an zartar). - Zazzage In Temp app kuma shiga.
- Zazzage A Temp zuwa waya ko kwamfutar hannu daga App Store® ko Google Play™.
- Buɗe app ɗin kuma kunna Bluetooth a cikin saitunan na'urar idan an sa.
- A cikin masu amfani da Temp Haɗin kai: Shiga tare da imel ɗin asusu na In Temp Connect da kalmar wucewa daga allon mai amfani na Temp Haɗin.
A cikin aikace-aikacen Temp kawai masu amfani: Matsa hagu zuwa allon mai amfani da ke tsaye sannan ka matsa Ƙirƙiri Asusu. Cika filaye don ƙirƙirar asusu sannan shiga daga allon Mai amfani Mai Aiki.
- Sanya katako.
A cikin masu amfani da Temp Connect: Saita logger yana buƙatar gata. Logger ya haɗa da saitattun profiles.
Masu gudanarwa ko waɗanda ke da gata da ake buƙata kuma za su iya saita pro na al'adafiles (gami da kafa rajistan shiga kullun) da filayen bayanin balaguro. Wannan yakamata ayi kafin saita logger. Idan kuna shirin amfani da logger tare da In Temp Verify app, to dole ne ku ƙirƙiri mai amfani da loggerfile tare da kunna InTempVerify. Duba www.intempconnect.com/taimako don cikakkun bayanai.
A cikin Temp app kawai masu amfani: Logger ya haɗa da saitattun profiles. Don saita pro na al'adafile, matsa alamar Saituna kuma matsa CX400 Logger. Hakanan, idan kuna buƙatar yin rajistan shiga na yau da kullun, matsa Record CX400 Logger Checks ƙarƙashin Saituna kuma zaɓi Sau ɗaya Kullum ko Sau Biyu Kullum. Wannan yakamata ayi kafin saita logger.
Duba www.intempconnect.com/taimako don cikakkun bayanai akan kafa pro al'adafiles a cikin duka app da A Haɗin Temp da kuma saita bayanan tafiya.- Matsa alamar na'urori a cikin app. Nemo mai shiga cikin lissafin kuma danna shi don haɗa shi.
Idan kuna fuskantar matsalar haɗawa:- Tabbatar cewa logger yana tsakanin kewayon na'urar tafi da gidanka. Matsakaicin nasarar sadarwar mara waya ta kusan 30.5 m (100 ft) tare da cikakken layin gani.
- Idan na'urarka za ta iya haɗawa da mai shiga tsaka-tsaki ko ta rasa haɗin ta, matsa kusa da mai shiga, cikin gani idan zai yiwu.
- Canja yanayin wayarku ko kwamfutar hannu don tabbatar da an nuna eriya a cikin na'urarku zuwa ga mai shiga. Matsala tsakanin eriya a cikin na'urar da mai shigar da kaya na iya haifar da haɗin kai.
- Idan mai shiga ya bayyana a lissafin, amma ba za ku iya haɗawa da shi ba, rufe app ɗin, kunna na'urar ta hannu, sannan kunna ta baya. Wannan yana tilasta haɗin Bluetooth na baya don rufewa.
- Da zarar an haɗa, matsa Sanya. Dokewa hagu da dama don zaɓar pro loggerfile. Buga suna ko lakabi don logger. Matsa Fara don loda zaɓaɓɓen profile zuwa gungume. A cikin masu amfani da Temp Haɗin kai: Idan an saita filayen bayanin tafiya, za a umarce ku don shigar da ƙarin
bayani. Matsa Fara a kusurwar dama ta sama idan an gama.
- Matsa alamar na'urori a cikin app. Nemo mai shiga cikin lissafin kuma danna shi don haɗa shi.
- Depaddamar da fara katako. Sanya logger zuwa wurin da za ku kula da yanayin zafi. Za'a fara shiga akan saituna a cikin profile zaba. Idan an saita mai shiga don yin cak na yau da kullun, haɗa zuwa logger kuma danna Yi (Safiya, La'asar, ko Kullum) Duba kowace rana.
Da zarar an fara shiga, mai shiga zai nuna karatun zafin jiki na yanzu da mafi ƙanƙanta da matsakaicin karatu a cikin sa'o'i 24 na yanzu (tsakar dare daga rana ɗaya zuwa tsakar dare washegari) idan an saita mai shiga don yin rikodin binciken logger (duba Ayyukan Logger Checks). ). In ba haka ba, mafi ƙaranci da matsakaicin karatun suna wakiltar duk lokacin shiga kuma sake saitawa kawai lokacin da aka zazzage logger kuma sake kunnawa ko dakatar da sake saitawa (ba za su sake saitawa ba idan kun zazzage logger kuma ku ci gaba da shiga). Hakanan ana samun waɗannan ƙima mafi ƙanƙanta a cikin rahoton logger (duba Zazzage Loggers).
Don ƙirar CX402, zaku iya danna Na gaba don canzawa tsakanin binciken waje da karatun zafin yanayi. Ana samun ƙarami da matsakaicin karatu don binciken waje kawai.
Ƙararrawa Logger
Akwai sharuɗɗa guda uku waɗanda zasu iya kashe ƙararrawa:
- Lokacin karatun zafin jiki ta hanyar bincike na waje (idan an zartar) ko zafin yanayi yana waje da kewayon da aka ƙayyade a cikin logger profile.
- Lokacin da binciken waje (idan ya dace) ya katse yayin shiga.
- Lokacin da baturin logger ya faɗi zuwa 15% ko daidai da mashaya ɗaya akan gunkin baturin LCD.
Kuna iya kunna ko kashe ƙararrawa kuma saita madaidaicin ƙararrawa na ƙararrawa a cikin logger profiles da kuka ƙirƙira a cikin ko dai A cikin Haɗin Temp ko a cikin app.
Lokacin da ƙararrawar zafin jiki tayi tafiya:
- LED mai logger zai kifta kowane 5 seconds.
- Alamar ƙararrawa zata bayyana akan LCD da a cikin app.
- Mai shigar da ƙara zai yi ƙara sau ɗaya kowane daƙiƙa 15 (sai dai idan an kashe ƙararrawar ƙararrawa a cikin logger profile).
- An shigar da wani taron Ƙararrawa.
Lokacin da aka cire bincike na waje:
- LED mai logger zai kifta kowane 5 seconds.
- "KUSKURE" da "PROBE" zasu bayyana akan LCD kuma "KUSKURE" zasu bayyana a cikin app.
- Alamar ƙararrawa zai bayyana a cikin ƙa'idar.
- Logger zai yi ƙara sau ɗaya kowane daƙiƙa 15.
- An shiga taron da aka katse bincike.
Lokacin da ƙaramin ƙararrawar baturi yayi tafiya:
- Alamar baturi akan LCD zata yi haske.
- Logger zai yi sauri sau uku kowane daƙiƙa 15.
- An shigar da taron Ƙananan Baturi.
Don ɓata ƙararrawar ƙara, danna maballin shiru akan mai shigar da karar. Da zarar an kashe, ba za ku iya kunna ƙarar baya ba. Lura cewa idan zazzabi da/ko ƙararrawar bincike na faruwa a lokaci guda da ƙaramar ƙararrawar baturi, danna maɓallin bebe zai rufe duk ƙararrawa.
Zazzage logger zuwa view cikakkun bayanai game da ƙararrawar da ya tatse da share alamun ƙararrawar zafin jiki a cikin ƙa'idar da kuma kan LCD (dole ne a sake haɗa binciken don ERROR don sharewa akan LCD). Don ƙararrawar zafin jiki, ƙararrawar da aka tatse zata share da zarar an sauke mai shigar da kuma sake kunnawa. Sauya batura a cikin logger don share ƙararrawar baturi. Lura: Zazzage logger kafin maye gurbin baturan don tabbatar da cewa babu bayanai da suka ɓace.
Kariyar kalmar wucewa
Ana kiyaye mai shiga ta hanyar maɓalli mai rufaffiyar fare ta atomatik ta In Temp app don masu amfani da Temp Haɗin kuma zaɓin akwai idan kana amfani da In Temp app kawai. Maɓallin wucewa yana amfani da algorithm na ɓoyewa na mallakar mallaka wanda ke canzawa tare da kowace haɗi.
A cikin Masu amfani da Haɗin Temp
A cikin Temp Connect kawai masu amfani da ke cikin asusun A Temp Haɗin ɗaya ɗaya zasu iya haɗawa zuwa logger da zarar an saita shi. Lokacin da mai amfani da InTemp Connect ya fara saita logger, ana kulle shi tare da rufaffen maɓalli wanda In Temp app ke samarwa ta atomatik. Bayan an saita logger, masu amfani masu aiki da ke da alaƙa da wannan asusun kawai za su iya haɗawa da shi. Idan mai amfani yana cikin wani asusu na daban, mai amfani ba zai iya haɗawa da mai shiga tare da mai amfani ba
A cikin Temp app, wanda zai nuna saƙon maɓalli mara inganci. Masu gudanarwa ko masu amfani tare da gatan da ake buƙata kuma zasu iya view maballin wucewa daga shafin saitin na'urar a cikin Haɗin InTemp kuma raba su idan an buƙata. Duba www.intempconnect.com/taimako don ƙarin bayani. Lura: Wannan baya shafi InTemp Verify. idan an saita logger tare da proggerfile wanda A cikin Temp Verify aka kunna, to kowa zai iya zazzage mai shiga tare da In Temp Verify app.
A cikin Temp App Masu amfani kawai
Idan kana amfani da In Temp app kawai (ba shiga azaman mai amfani da In Temp Connect ba), zaku iya ƙirƙirar rufaffen maɓalli don mai shiga wanda za'a buƙaci idan wata waya ko kwamfutar hannu tayi ƙoƙarin haɗi da ita. Ana ba da shawarar wannan don tabbatar da cewa ba'a dakatar da mai shigar da kaya cikin kuskure ba ko wasu sun canza shi da gangan.
Don saita kalmar wucewa:
- Matsa gunkin na'urori kuma haɗa zuwa mai shiga.
- Matsa Saita Logger Password.
- Rubuta kalmar wucewa har haruffa 10.
- Matsa Ajiye.
- Matsa Cire haɗin kai
Wayar ko kwamfutar hannu kawai da ake amfani da ita don saita maɓallin wucewa za su iya haɗawa da logger ba tare da shigar da kalmar wucewa ba; duk sauran na'urorin hannu za a buƙaci su shigar da maɓalli. Domin misaliampDon haka, idan kun saita maɓalli don logger tare da kwamfutar hannu sannan kuma kuyi ƙoƙarin haɗa na'urar daga baya tare da wayarku, za a buƙaci ku shigar da kalmar wucewa akan wayar amma ba tare da kwamfutar hannu ba. Hakazalika, idan wasu sun yi ƙoƙarin haɗawa da logger tare da na'urori daban-daban, to su ma za a buƙaci su shigar da maballin wucewa. Don sake saita maþallin fasfo, a lokaci guda latsa maɓallin sama da ƙasa a kan mai shigar da shi na tsawon daƙiƙa 5, ko haɗawa da mai shigar da shiga, matsa Saita Kalmar wucewa, sannan zaɓi Sake saitin maɓalli zuwa Tsoffin Factory.
Zazzage Logger
Za ka iya zazzage mai shiga cikin waya ko kwamfutar hannu kuma ka samar da rahotannin da suka haɗa da binciken shiga (idan an zartar) da karatun yanayi, abubuwan da suka faru, ayyukan mai amfani, bayanin ƙararrawa, da ƙari. Za a iya raba rahotanni nan da nan bayan zazzagewa ko samun dama daga baya a cikin In Temp app.
A cikin masu amfani da Temp Connect: Ana buƙatar gata don saukewa, kafinview, da raba rahotanni a cikin In Temp app. Ana loda bayanan rahoton ta atomatik zuwa A Haɗin Temp lokacin da kuka zazzage mai shiga. Shiga cikin Haɗin Temp don gina rahotannin al'ada (yana buƙatar gata). Bugu da ƙari, masu amfani da Temp Connect suna iya zazzage masu amfani da CX ta atomatik akai-akai ta amfani da Ƙofar CX5000. Ko, idan an saita logger tare da proggerfile wanda A cikin Temp Verify aka kunna, to kowa zai iya zazzage mai shiga tare da In Temp Verify app. Don cikakkun bayanai kan ƙofa da A cikin Tabbatar da Temp, duba www.intempconnect/help.
Don saukar da logger tare da In Temp app:
- Matsa gunkin na'urori kuma haɗa zuwa mai shiga.
- Matsa Zazzagewa.
- Zaɓi zaɓin zazzagewa:
- Zazzage & Ci gaba. Mai shiga zai ci gaba da shiga da zarar an gama zazzagewa.
- Zazzage & Sake farawa. Mai shiga zai fara sabon saitin bayanai ta amfani da pro iri ɗayafile da zarar an gama zazzagewa.
- Zazzage & Tsayawa. Mai shiga zai daina shiga da zarar an gama zazzagewa.
Don zazzage logers da yawa tare da In Temp app:
- Matsa na'urori, sannan Zazzagewar girma.
- Allon yana canzawa zuwa Yanayin Zazzagewar girma. Wannan yana canza yanayin yanayin allo lokacin da kake danna tayal logger. Matsa kan tayal don zaɓar shi don zazzagewar girma. Za ka iya zaɓar har zuwa 20 masu yin katako. Rubutu a kasan sabuntawar shafin don nuna adadin masu saje nawa aka zaba.
- Matsa Zazzagewa X Loggers don fara zazzagewa.
- Zazzage & Ci gaba. Masu tsalle-tsalle suna ci gaba da shiga da zarar an gama zazzagewa.
- Zazzage & Sake kunnawa (CX400, CX450, CX503, CX603, da ƙirar CX703 kawai). Mai shiga yana fara sabon tsari ta amfani da pro iri ɗayafile da zarar an gama zazzagewa. Za a sake sa ku shigar da bayanin tafiya (idan an zartar). Lura cewa idan logger profile an saita don farawa tare da tura maɓalli, dole ne ka danna maɓallin kan logger don shiga don sake farawa.
- Zazzage & Tsayawa. Mai shiga yana daina shiga da zarar an gama zazzagewa. Zazzagewar tana farawa da gudana ɗaya bayan ɗaya. Allon yana nuna jerin gwanon zazzagewa.
- Danna Cancel don soke abubuwan da zazzagewa kuma komawa zuwa allon na'urori, ba cikin yanayin Zazzagewar girma ba.
- Allon yana nuna Anyi lokacin da aka zazzage duk masu saje.
Ana samar da rahoton zazzagewar kuma ana loda shi zuwa In Temp Connect idan kun shiga cikin inTemp app tare da bayanan mai amfani na In Temp Connect. Idan kuna amfani da fasalin zazzagewar girma, ana samar da rahoto ɗaya ga kowane mai shiga.
A cikin ƙa'idar, matsa Saituna don canza nau'in rahoton tsoho da rahoton zaɓuɓɓukan rabawa. Hakanan ana samun rahoton a cikin Secure PDF, XLSX, da VFC CSV (idan an kunna) don rabawa daga baya. Matsa alamar rahotanni don samun damar rahotannin da aka sauke a baya.
Duba www.intempconnect.com/help don cikakkun bayanai kan aiki tare da rahotanni a cikin duka In Temp app da A Temp Connect.
Yin Binciken Logger
Idan aikace-aikacen sa ido naka yana buƙatar yin bincike na yau da kullun ko sau biyu na mai shiga, za ka iya amfani da In Temp app don haɗawa da logger da yin rajistan shiga.
Don kunna fasalin dubawa a cikin In Temp app (idan ba kwa amfani da Haɗin Temp):
- Matsa gunkin Saituna.
- A ƙarƙashin Rikodin CX400 Logger Checks, zaɓi ko dai Sau ɗaya Kullum ko Sau Biyu Kullum. Idan kun zaɓi sau biyu a kullum, za a jera aikin Duba Safiya a cikin allo mai haɗawa daga 12:01 na safe har zuwa 12:00 na rana sannan za a jera aikin Duban Rana daga 12:01 PM zuwa 12:00 na safe. Idan ka zaɓi Sau ɗaya Kullum, za a jera wani aiki a cikin Haɗe-haɗen allo don Yin Duba Kullum. Canje-canje za su yi tasiri a gaba lokacin da aka saita logger.
Don kunna fasalin aikin duba idan kana amfani da A Temp Connect, mai gudanarwa ko mai amfani tare da abubuwan da ake buƙata dole ne su ƙirƙiri sabon profile don logger na CX400 kuma saita Binciken Kullum zuwa Sau ɗaya Kullum ko Sau Biyu Kullum. Don cikakkun bayanai kan sarrafa profiles, ga www.intempconnect.com/help.
Don yin cak:
- Matsa gunkin na'urori kuma haɗa zuwa mai shiga.
- Matsa Yi (Safiya, La'asar, ko Kullum) Duba.
Da zarar an kammala rajistan, ana rubuta shi azaman aikin mai amfani tare da imel ɗin mai amfani da wurin kuma yana samuwa view a cikin rahotanni. An kuma jera aikin a matsayin
da aka yi a cikin Haɗin allo kuma alamar dubawa za ta haskaka a kan LCD logger.
Hakanan zaka iya saita sanarwa don nunawa akan wayarka ko kwamfutar hannu don tunatar da kai yin cak. Yi amfani da zaɓin Tunatarwa a ƙarƙashin Saituna a cikin inTemp app.
Mafi ƙanƙanta kuma Matsakaicin Ƙimar
LCD mai logger yana nuna mafi ƙaranci da matsakaicin karatun zafin jiki. Idan an kunna saitin yin rajistan shiga logger (duba Yin Checks Logger), to waɗannan ƙimar suna wakiltar mafi ƙaranci da matsakaicin karatu a cikin sa'o'i 24 na yanzu kuma za su sake saita kowane sa'o'i 24 na tsawon lokacin shiga. Idan ba a kunna saitin rajistan shiga ba, to waɗannan ƙimar suna wakiltar duk lokacin shiga kuma za su sake saitawa ta atomatik lokacin da aka zazzage mai shigar da sake kunnawa ko dakatar da sake saita shi.
Hakanan zaka iya share waɗannan dabi'u kamar yadda ake buƙata yayin da mai shiga ke shiga ta latsa maɓallin Bebe/Na gaba na daƙiƙa 3 har sai HOLD ya ɓace akan LCD. Dashes (-) zai bayyana akan LCD don mafi ƙanƙanta da ƙimar ƙima har sai tazarar shiga ta gaba. Daga nan za a ci gaba da sabunta kimar don sauran lokacin shiga ko har sai an sake share su. Lura: Wannan yana share bayanan akan allon kawai. Ba za a share ainihin bayanan shiga da bayanan ba tare da wannan sake saitin ba.
Abubuwan Logger
Mai shiga yana yin rikodin abubuwan da suka faru masu zuwa don bin diddigin aiki da matsayi. An jera waɗannan abubuwan da suka faru a cikin rahotannin da aka zazzage daga mai shiga.
Sunan taron | Ma'anarsa |
An fara | Mai gandun daji ya fara shiga. |
Tsaya | Mai gandun daji ya daina shiga. |
An sauke | An sauke logger. |
An Kashe/Haɗin Bincike | An cire haɗin binciken waje ko haɗa shi yayin shiga (samfurin CX402 kawai). |
Ƙararrawar Bincike Ta Kashe/An Share | Ƙararrawar zafin jiki na bincike ya tunkuɗe ko share saboda karatun yana wajen iyakar ƙararrawa ko baya cikin kewayo (samfurin CX402 kawai). |
Ƙararrawar yanayi ta yi rauni/An share | Ƙararrawar yanayin zafi ta fashe saboda karatun yana wajen iyakar ƙararrawa ko kuma ya share (samfurin CX403 kawai). |
Ƙananan Baturi | Ƙararrawar ƙararrawa ta fashe saboda baturin ya ragu zuwa 15% saura voltage. |
Dubawa Anyi/Ba a rasa | Mai amfani ya yi ko ya rasa rajistan shiga na yau da kullun, safiya, ko rana. |
Kashe Lafiya | Matsayin baturi ya faɗi ƙasa da 1.85 V; logger yayi aikin rufewa lafiya. |
Loaddamar da Mai Katako
Bi waɗannan jagororin don tura mai shiga ciki:
- Yi amfani da maganadisu huɗun da ke bayan akwati don ɗaga shi zuwa saman maganadisu.
- Idan ana amfani da logger na CX402 don saka idanu akan ajiyar alurar riga kafi, mai shiga dole ne ya kasance a waje da firiji tare da binciken logger da kwalban glycol da aka sanya a cikin tsakiyar firiji.
- Idan ka cire binciken daga kwalbar glycol tare da logger CX402 sannan ka sake saka shi, tabbatar da saka shi ta tsakiyar hular kwalbar glycol kuma ka tura shi ƙasa har sai binciken bakin-karfe ya cika a cikin kwalbar. Ƙunƙarar zafi na baƙar fata akan kebul na bincike yakamata a haɗa shi da saman hula kamar yadda aka nuna a cikin tsohonample.
- Don masu saje na CX402, yi amfani da tef ɗin da aka haɗa mai gefe biyu don liƙa mariƙin kwalban a saman idan an so.
Kare logger
An ƙera katako don amfanin cikin gida kuma ana iya lalacewa ta dindindin ta hanyar lalata idan ya jike. Kare shi daga magudanar ruwa. Idan mai shiga ya jika, cire baturin
nan da nan kuma ya bushe allon kewayawa.
Lura: Wutar lantarki a tsaye na iya sa mai yin katako ya daina yin katako. An gwada logger zuwa 8 KV amma kauce wa fitar da wutar lantarki ta hanyar yin ƙasa da kanka don kare majingin. Don ƙarin bayani, bincika "fitarwa a tsaye" akan onsetcomp.com.
Bayanin Baturi
Logger yana buƙatar alkaline AAA 1.5 V mai amfani-mai amfani guda biyu ko batir lithium na zaɓi don aiki a ƙarshen iyakar aikin logger. Rayuwar baturi da ake tsammani ya bambanta dangane da yanayin yanayin zafi inda aka tura mai shigar, yawan haɗawa da wayar ko kwamfutar hannu da zazzage rahotanni, tsawon ƙararrawar ƙararrawa, da aikin baturi. Sabbin batura yawanci suna ɗaukar shekara 1 tare da tazarar shiga fiye da minti 1. Yin aiki a cikin tsananin sanyi ko zafi mai zafi ko tazarar shiga cikin sauri fiye da minti 1 na iya tasiri ga rayuwar baturi. Ƙididdiga ba su da garanti saboda rashin tabbas a yanayin baturi na farko da yanayin aiki.
Lura: Tabbatar cewa an shigar da batura suna da tashoshi mara kyau. Kada a sami maƙalli a ƙasan batura. Batura masu indents a cikin ƙananan tashoshi na iya zama sako-sako da hana aiki da ya dace.
Don girka ko maye gurbin batura:
- Zazzage logger kafin maye gurbin baturan don tabbatar da cewa babu bayanai da suka ɓace.
- Idan an riga an shigar da ƙofar baturi a bayan logger, yi amfani da na'urar screwdriver na Phillips don cire shi.
- Cire duk wasu tsoffin batura.
- Saka sabbin batura guda biyu masu lura da polarity.
- Mayar da ƙofar baturin cikin wuri.
GARGADI: Kada a yanke buɗaɗɗe, ƙonewa, zafi sama da 85°C (185°F), ko yin cajin baturan lithium. Batura na iya fashewa idan mai shigar da karar ya fallasa ga matsanancin zafi ko yanayin da zai iya lalata ko lalata baturin. Kada a jefar da katako ko batura a cikin wuta. Kada a bijirar da abubuwan da ke cikin batura ga ruwa. Zubar da batura bisa ga ƙa'idodin gida don baturan lithium.
Sanarwa Hukumar Sadarwa ta Tarayya
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga rediyo ko liyafar talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara kutse ta ɗayan matakan masu zuwa:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako
na'urarsa ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
FCC Tsanaki: Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa wannan kayan aikin.
Bayanan Masana'antu Kanada
Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) na RSS na masana'antar Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
Don bin FCC da Masana'antar Kanada RF iyakokin watsawar radiyo ga yawan jama'a, dole ne a shigar da logger ɗin don samar da tazarar rarrabuwa na aƙalla 20cm daga duk mutane kuma kada ya kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.
1-508-759-9500 (Amurka da na Duniya)
1-800-LOGGERS (564-4377) (Amurka kawai)
www.onsetcomp.com/intemp/contact/support
© 2016–2022 Kamfanin Kwamfuta na Farko. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Farawa, InTemp, A cikin Haɗin Temp, da A Temp Verify alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Kamfanin Kamfanin Kwamfuta na Farko. App Store alamar sabis ce ta Apple Inc. Google Play alamar kasuwanci ce ta Google Inc. Bluetooth alamar kasuwanci ce mai rijista ta Bluetooth SIG, Inc. Bluetooth da Bluetooth Smart alamun kasuwanci ne masu rijista na Bluetooth SIG, Inc. Duk sauran alamun kasuwanci mallakin kamfanoninsu.
Patent #: 8,860,569
Takardu / Albarkatu
![]() |
InTemp CX400 Logger Data Logger [pdf] Manual mai amfani Jerin CX400, Logger Data Logger, CX400 Series Logger Data Logger, CX400, CX400 Zazzabi Data Logger |