Manual mai amfani
Sunan samfur ALV3 Mai rikodin Katin Katin ba tare da Aikin Buga ba
Samfura masu dangantaka don " DWHL-V3UA01
Ver.1.00 07.21.21
Tarihin Bita
Ver. | Kwanan wata | Aikace-aikace | Amintacce ta | Reviewed ta | Wadda ta shirya |
1.0 | 8/6/2021 | Ƙirƙiri sabon shigarwa | Nakamura | Ninomiya | Matsunaga |
Gabatarwa
Wannan takaddar tana bayyana ƙayyadaddun bayanai na ALV3 Card Encoder ba tare da Ayyukan Buga ba (a nan ƙarƙashin duba ta DWHL-V3UA01).
DWHL-V3UA01 MIFARE/MIFARE Plus mai karanta katin kati/marubuci ne wanda ke haɗi zuwa uwar garken PC ta USB.
Hoto na 1-1 Mai watsa shiri
Kariya akan amfani 
- Yi hankali kada ku samar da wutar lantarki a tsaye yayin taɓa wannan na'urar.
- Kada a sanya abubuwan da ke haifar da igiyoyin lantarki kewaye da wannan na'urar. In ba haka ba, yana iya haifar da rashin aiki ko gazawa.
- Kada a shafa da benzene, sirara, barasa, da sauransu. In ba haka ba, yana iya haifar da canza launin ko murdiya. Lokacin shafa datti, goge shi da yadi mai laushi.
- Kar a shigar da wannan na'urar a waje gami da igiyoyi.
- Kar a sanya wannan na'urar a cikin hasken rana kai tsaye ko kusa da injin dumama kamar murhu. In ba haka ba, yana iya haifar da rashin aiki ko wuta.
- Kada a yi amfani da wannan na'urar idan an rufe ta gaba ɗaya da jakar filastik ko nannade, da sauransu. In ba haka ba, yana iya haifar da zafi fiye da kima, rashin aiki ko wuta.
- Wannan na'urar ba ta tabbatar da kura ba. Don haka, kar a yi amfani da shi a wurare masu ƙura. In ba haka ba, yana iya haifar da zafi fiye da kima, rashin aiki ko wuta.
- Kar a yi wani tashin hankali kamar bugawa, faduwa, ko kuma amfani da karfi mai karfi a na'ura. Yana iya haifar da lalacewa, rashin aiki, girgiza wutar lantarki ko wuta.
- Kada ka bari ruwa ko wasu ruwaye su makale akan na'urar. Hakanan, kar a taɓa shi da rigar hannu. In ba haka ba matsaloli, zai iya haifar da rashin aiki, girgiza wutar lantarki ko wuta.
- Cire haɗin kebul na USB idan wani mummunan fitowar zafi ko wari ya faru yayin amfani da injin.
- Kada a taɓa wargaje ko gyara naúrar. In ba haka ba matsaloli, zai iya haifar da rashin aiki, girgiza wutar lantarki ko wuta. Miwa ba shi da alhakin kowane lahani ko lalacewar da mai amfani ya haifar ko gyara sashin.
- Maiyuwa baya aiki da kyau akan karafa kamar ƙarfe na ƙarfe.
- Ba za a iya karanta ko rubuta katunan da yawa a lokaci guda ba.
Tsanaki:
Duk wani canje-canje ko gyare-gyare da ƙungiyar da ke da alhakin kiyaye samfur ba ta amince da shi ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa sashin.
Hukumar Sadarwa ta Tarayya (FCC)
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Wannan rukunin yana bin Kashi na 15 na Dokokin FCC. Yin aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan naúrar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan rukunin ya karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras buƙata.
- Jam'iyyar da ke da alhakin - Bayanin Tuntuɓar Amurka
Abubuwan da aka bayar na MIWA LOCK CO., LTD. Ofishin Amurka
9272 Jeronimo Road, Suite 119, Irvine, CA 92618
Waya: 1-949-328-5280 / FAX: 1-949-328-5281 - Innovation, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziki Kanada (ISED)
Wannan na'urar ta ƙunshi watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziƙi RSS(s) waɗanda ba su da lasisin Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
(2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
Ƙayyadaddun samfur
Tebur 3.1. Bayanin Samfurai
Abu | Ƙayyadaddun bayanai | |
Bayyanar | Girma | 90[mm] (W) x80.7mmliD) x28.8[mm](H) |
Nauyi | Kimanin 95 [g] (ciki har da shinge da kebul) | |
Kebul | Mai haɗa USB A Plug Kimanin. 1.0m | |
Tushen wutan lantarki | Shigar da kunditage | 5V daga kebul na USB |
Amfani na yanzu | Saukewa: MAX200MA | |
Muhalli | Yanayin zafi | Yanayin aiki: Ma'ajiyar yanayi 0 zuwa 40 [°C] Zazzabi: Na yanayi-10 zuwa 50 [°C] ♦ Babu daskarewa kuma babu magudanar ruwa |
Yanayin zafi | 30 zuwa 80[% RH] a yanayin zafi na 25°C ♦ Babu daskarewa kuma babu magudanar ruwa |
|
Ƙididdiga masu hana ɗigo | Ba a tallafawa | |
Daidaitawa | Farashin VCCI | Yarda da Class B |
Sadarwar rediyo | Inductive karanta/rubutu kayan sadarwa Na'urar BC-20004 13.56MHz |
|
Ayyukan asali | Nisa sadarwar kati | Kusan 12mm ko fiye a tsakiyar katin da mai karatu * Wannan ya bambanta dangane da yanayin aiki da kafofin watsa labarai da aka yi amfani da su. |
Katunan tallafi | ISO 14443 Nau'in A (MIFARE, MIFARE Plus, da sauransu) | |
USB | USB2.0 (Full-Speed) | |
Tsarukan Tsare-tsare Masu Tallafi | Windows 10 | |
LED | 2 Launi (Ja, Kore) | |
Buzzer | Mitar magana: 2400 Hz Matsin sauti Min. 75dB ku |
Shafi 1. Waje view Bayani na DWHL-V3UA01
Takardu / Albarkatu
![]() |
Miwa Lock DWHL-V3UA01 ALV3 Mai rikodin Katin ba tare da Aikin Buga ba [pdf] Manual mai amfani DWHLUA01, VBU-DWHLUA01, VBUDWHLUA01, DWHL-V3UA01 ALV3 Mai rikodin Katin Ba tare da Aikin Buga ba, Mai rikodin Katin ALV3 ba tare da Aikin Buga ba, Aikin Buga, Aiki |